Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
15/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | [URU D1-4]Nacional Montevideo | 2 - 1 | 1 - 1 | Always Ready[BOL D1a-14] | |
14/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | [CHI D1-5]Colo Colo | 2 - 1 | 2 - 1 | Sportivo Trinidense[PAR D1a-12] | |
14/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | [BRA SP-3]Bragantino | 1 - 1 | 0 - 0 | Botafogo[BRA RJTG-5] | |
13/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | [CHI D1-4]Palestino | 2 - 3 | 0 - 1 | Nacional Asuncion[PAR D1a-11] | |
90 phút [1-3], 2 lượt trận [3-3], Penalty [3-1], Palestino thắng | |||||||
08/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | [BOL D1a-14]Always Ready | 1 - 0 | 1 - 0 | Nacional Montevideo[URU D1-1] | |
07/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | [BRA RJTG-5]Botafogo | 2 - 1 | 1 - 1 | Bragantino[BRA SP-5] | |
07/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | Sportivo Trinidense | 1 - 1 | 1 - 0 | Colo Colo | |
06/03/2024 07:30 | Vòng 3 | (KT) | [PAR D1a-10]Nacional Asuncion | 0 - 2 | 0 - 0 | Palestino[CHI D1-7] | |
01/03/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [CHI D1-6]Colo Colo | 0 - 0 | 0 - 0 | Godoy Cruz[ARG D1-1] | |
01/03/2024 05:00 | Vòng 2 | (KT) | [ECU D1(a)-5]CD El Nacional | 0 - 1 | 0 - 0 | Sportivo Trinidense[PAR D1(a)-12] | |
29/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [COL D1(a)-14]Atletico Nacional | 0 - 3 | 0 - 1 | Nacional Asuncion[PAR D1(a)-10] | |
29/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [BRA RJTG-5]Botafogo | 6 - 0 | 3 - 0 | Aurora[BOL D1(a)-14] | |
29/02/2024 05:00 | Vòng 2 | (KT) | [URU D1-7]Nacional Montevideo | 2 - 0 | 0 - 0 | Academia Puerto Cabello[VEN D1(a)-3] | |
28/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [PER D1(a)-3]Sporting Cristal | 3 - 1 | 1 - 1 | Always Ready[BOL D1(a)-8] | |
28/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [BRA SP-4]Bragantino | 0 - 0 | 0 - 0 | Aguilas Doradas[COL D1(a)-4] | |
90 phút [0-0], 2 lượt trận [0-0], Penalty [4-3], Bragantino thắng | |||||||
28/02/2024 05:00 | Vòng 2 | (KT) | [CHI D1-9]Palestino | 2 - 1 | 1 - 0 | Portuguesa de Desportos[VEN D1(a)-9] | |
23/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [ARG D1-1]Godoy Cruz | 0 - 1 | 0 - 0 | Colo Colo[CHI D1-3] | |
23/02/2024 05:00 | Vòng 2 | (KT) | [PAR D1(a)-12]Sportivo Trinidense | 1 - 1 | 1 - 0 | CD El Nacional[ECU D1(a)-5] | |
22/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [BOL D1(a)-7]Aurora | 1 - 1 | 0 - 1 | Botafogo[BRA RJTG-4] | |
22/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [PAR D1(a)-12]Nacional Asuncion | 1 - 0 | 0 - 0 | Atletico Nacional[COL D1(a)-12] | |
22/02/2024 05:00 | Vòng 2 | (KT) | [VEN D1(a)-2]Academia Puerto Cabello | 0 - 2 | 0 - 2 | Nacional Montevideo[URU D1-2] | |
21/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [BOL D1(a)-1]Always Ready | 6 - 1 | 1 - 1 | Sporting Cristal[PER D1(a)-1] | |
21/02/2024 07:30 | Vòng 2 | (KT) | [COL D1(a)-5]Aguilas Doradas | 0 - 0 | 0 - 0 | Bragantino[BRA SP-3] | |
21/02/2024 05:00 | Vòng 2 | (KT) | [VEN D1(a)-11]Portuguesa de Desportos | 1 - 2 | 1 - 2 | Palestino[CHI D1-4] | |
16/02/2024 07:30 | Vòng 1 | (KT) | [PAR D1(a)-12]Nacional Asuncion | 3 - 0 | 2 - 0 | Sociedad Deportiva Aucas[ECU D1(a)-3] | |
15/02/2024 07:30 | Vòng 1 | (KT) | [PER D1(a)-10]Melgar | 1 - 1 | 1 - 1 | Aurora[BOL D1(a)-5] | |
14/02/2024 07:30 | Vòng 1 | (KT) | [URU D1-3]Defensor SC | 1 - 0 | 1 - 0 | Academia Puerto Cabello[VEN D1(a)-1] | |
90 minutes[1-0], Double bouts[3-3], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
09/02/2024 07:30 | Vòng 1 | (KT) | [ECU D1(a)-3]Sociedad Deportiva Aucas | 1 - 0 | 0 - 0 | Nacional Asuncion[PAR D1(a)-11] | |
08/02/2024 07:30 | Vòng 1 | (KT) | [BOL D1(a)-5]Aurora | 1 - 0 | 1 - 0 | Melgar[PER D1(a)-18] | |
08/02/2024 07:30 | Vòng | [PER D1(a)-1]Sporting Cristal | ?-? | ?-? | Always Ready[BOL D1(a)-3] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp