Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
06/03/2024 23:00 |
Vòng |
(KT) |
[ALB D1-3]Vllaznia Shkoder |
2 - 1 |
2 - 0 |
Kf Erzeni Shijak[ALB D1-8] |
|
90 phút [2-1], 2 lượt trận [3-3], 120 phút [6-1], Vllaznia Shkoder thắng |
06/03/2024 19:30 |
Vòng |
(KT) |
[ALB D1-6]KF Tirana |
1 - 1 |
0 - 1 |
Teuta Durres[ALB D1-9] |
|
90 phút [1-1], 2 lượt trận [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [6-5], KF Tirana thắng |
05/03/2024 23:00 |
Vòng |
(KT) |
[ALB D1-2]Partizani Tirana |
0 - 1 |
0 - 1 |
KS Perparimi Kukesi[ALB D1-10] |
|
90 phút [0-1], 2 lượt trận [1-1], 120 phút [0-1], Penalty [3-5], KS Perparimi Kukesi thắng |
05/03/2024 19:30 |
Vòng |
(KT) |
[ALB D1-1]Egnatia Rrogozhine |
3 - 1 |
2 - 0 |
KF Laci[ALB D1-7] |
|
21/02/2024 19:30 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[ALB D1-9]Kf Erzeni Shijak |
2 - 1 |
0 - 0 |
Vllaznia Shkoder[ALB D1-3] |
|
21/02/2024 19:30 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[ALB D1-7]KF Laci |
0 - 1 |
0 - 0 |
Egnatia Rrogozhine[ALB D1-1] |
|
20/02/2024 23:00 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[ALB D1-8]Teuta Durres |
0 - 0 |
0 - 0 |
KF Tirana[ALB D1-4] |
|
20/02/2024 19:30 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[ALB D1-10]KS Perparimi Kukesi |
0 - 1 |
0 - 1 |
Partizani Tirana[ALB D1-2] |
|
24/01/2024 23:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-10]Teuta Durres |
2 - 0 |
0 - 0 |
Skenderbeu Korca[ALB D1-8] |
|
24/01/2024 23:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-2]Partizani Tirana |
3 - 1 |
0 - 0 |
Apolonia Fier |
|
24/01/2024 23:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-3]Vllaznia Shkoder |
4 - 0 |
3 - 0 |
Flamurtari |
|
24/01/2024 19:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-5]KF Laci |
1 - 0 |
0 - 0 |
KS Dinamo Tirana[ALB D1-7] |
|
24/01/2024 19:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-9]KS Perparimi Kukesi |
1 - 0 |
0 - 0 |
KS Elbasani |
|
24/01/2024 19:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-1]Egnatia Rrogozhine |
2 - 0 |
1 - 0 |
Lushnja Ks |
|
24/01/2024 19:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-4]KF Tirana |
3 - 0 |
2 - 0 |
Ks Korabi Peshkopi |
|
24/01/2024 19:00 |
Vòng 3 |
(KT) |
[ALB D1-6]Kf Erzeni Shijak |
2 - 1 |
2 - 0 |
Ks Bylis |
|
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
Apolonia Fier |
2 - 1 |
2 - 1 |
Luzi 2008 |
|
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
Tomori Berat |
0 - 3 |
0 - 1 |
Lushnja Ks |
|
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
[ALB D1-8]KS Dinamo Tirana |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kf Oriku |
|
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
Ks Bylis |
2 - 2 |
0 - 0 |
Vora |
|
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-2], Vora thắng |
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
Kastrioti Kruje |
2 - 3 |
1 - 2 |
KS Elbasani |
|
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
Ks Korabi Peshkopi |
2 - 2 |
2 - 1 |
Besa Kavaje |
|
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [5-4], Besa Kavaje thắng |
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
[ALB D1-4]Skenderbeu Korca |
4 - 0 |
4 - 0 |
Turbina Cerrik |
|
06/12/2023 19:00 |
Vòng 2 |
(KT) |
Flamurtari |
2 - 0 |
2 - 0 |
Burreli |
|
18/10/2023 18:30 |
Vòng 1 |
(KT) |
Besa Kavaje |
3 - 2 |
2 - 2 |
Sopoti Librazhd |
|
18/10/2023 18:30 |
Vòng 1 |
(KT) |
Turbina Cerrik |
4 - 0 |
2 - 0 |
Ks Veleciku Koplik |
|
18/10/2023 18:30 |
Vòng 1 |
(KT) |
Lushnja Ks |
3 - 0 |
0 - 0 |
Laberia |
|
18/10/2023 18:30 |
Vòng 1 |
(KT) |
Terbuni Puke |
2 - 4 |
0 - 3 |
Vora |
|
18/10/2023 18:30 |
Vòng 1 |
(KT) |
Apolonia Fier |
4 - 0 |
3 - 0 |
Naftetari Kucove |
|
18/10/2023 18:30 |
Vòng 1 |
(KT) |
Ks Korabi Peshkopi |
4 - 0 |
4 - 0 |
Ks Devolli |
|