Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
24/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-12]Pobeda | 0 - 0 | 0 - 0 | Sevastopol PFK[S-9] | |
24/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-7]Kuban Kholding | 0 - 1 | 0 - 1 | Spartak Nalchik[S-11] | |
20/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-5]FK Biolog | 3 - 2 | 2 - 1 | Spartak Nalchik[S-7] | |
20/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-14]Sevastopol PFK | 1 - 0 | 0 - 0 | Legion Dynamo[S-2] | |
20/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-6]Kuban Kholding | 1 - 1 | 0 - 0 | FK Angusht Nazran[S-15] | |
20/04/2024 19:00 | Vòng | (KT) | [S-12]Dynamo Stavropol | 1 - 0 | 0 - 0 | Druzhba Maykop[S-9] | |
20/04/2024 18:00 | Vòng | (KT) | [S-3]FK Astrakhan | 2 - 1 | 1 - 1 | Alania-d Vladikavkaz[S-17] | |
13/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | [S-3]Legion Dynamo | 1 - 0 | 1 - 0 | Pobeda[S-9] | |
13/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | [S-2]Rubin Yalta | 2 - 0 | 1 - 0 | Makhachkala B[S-10] | |
13/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-7]Druzhba Maykop | 1 - 2 | 1 - 1 | Kuban Kholding[S-11] | |
13/04/2024 19:00 | Vòng | (KT) | [S-16]FK Angusht Nazran | 0 - 0 | 0 - 0 | FK Astrakhan[S-1] | |
13/04/2024 19:00 | Vòng | (KT) | [S-8]Spartak Nalchik | 1 - 1 | 1 - 0 | Sevastopol PFK[S-15] | |
08/04/2024 19:30 | Vòng | (KT) | [S-9]Pobeda | 2 - 2 | 1 - 0 | Spartak Nalchik[S-6] | |
06/04/2024 21:30 | Vòng | (KT) | [S-12]Makhachkala B | 0 - 0 | 0 - 0 | Alania-d Vladikavkaz[S-15] | |
06/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-11]Sevastopol PFK | 0 - 1 | 0 - 0 | FK Biolog[S-8] | |
06/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-3]Forte Taganrog | 0 - 1 | 0 - 1 | Rubin Yalta[S-2] | |
06/04/2024 19:00 | Vòng | (KT) | [S-7]Dynamo Stavropol | 1 - 3 | 1 - 0 | Legion Dynamo[S-5] | |
06/04/2024 18:00 | Vòng | (KT) | [S-1]FK Astrakhan | 1 - 0 | 1 - 0 | Druzhba Maykop[S-4] | |
31/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [S-8]Legion Dynamo | 2 - 1 | 0 - 0 | Kuban Kholding[S-10] | |
30/03/2024 22:00 | Vòng | [S-2]FK Angusht Nazran | ?-? | ?-? | Makhachkala B[S-14] | ||
30/03/2024 19:00 | Vòng | (KT) | [S-3]Alania-d Vladikavkaz | 3 - 5 | 2 - 1 | Forte Taganrog[S-11] | |
30/03/2024 18:00 | Vòng | (KT) | [S-7]FK Biolog | 2 - 2 | 1 - 0 | Pobeda[S-9] | |
30/03/2024 18:00 | Vòng | (KT) | [S-1]Spartak Nalchik | 2 - 2 | 1 - 1 | Dynamo Stavropol[S-6] | |
23/03/2024 22:00 | Vòng | [S-11]Forte Taganrog | ?-? | ?-? | FK Angusht Nazran[S-2] | ||
23/03/2024 22:00 | Vòng | [S-5]FK Astrakhan | ?-? | ?-? | Legion Dynamo[S-8] | ||
23/03/2024 22:00 | Vòng | [S-14]Makhachkala B | ?-? | ?-? | Druzhba Maykop[S-4] | ||
23/03/2024 22:00 | Vòng | [S-6]Dynamo Stavropol | ?-? | ?-? | FK Biolog[S-7] | ||
23/03/2024 22:00 | Vòng | [S-9]Pobeda | ?-? | ?-? | Sevastopol PFK[S-13] | ||
23/03/2024 22:00 | Vòng | [S-10]Kuban Kholding | ?-? | ?-? | Spartak Nalchik[S-1] | ||
25/11/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [SA-7]Dynamo Stavropol | 1 - 2 | 1 - 0 | Spartak Nalchik[SB-4] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp