Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
19/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Acs Viitorul Cluj | 2 - 0 | 1 - 0 | Industria Galda | |
19/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Odorheiu Secuiesc | 1 - 0 | 0 - 0 | Viitorul Curita | |
19/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Vedita Colonesti | 1 - 2 | 1 - 2 | Ramnicu Valcea | |
19/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Cetate Deva | 3 - 3 | 3 - 1 | Acs Ghiroda | |
19/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Acs Targu Mures 1898 | 4 - 0 | 0 - 0 | Metalurgistul Cugir | |
19/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Kids Tampa Brasov | 1 - 2 | 0 - 1 | Muscelul Campulung Elite | |
12/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Acs Targu Mures 1898 | 3 - 0 | 2 - 0 | Acs Viitorul Cluj | |
12/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Unirea Bascov | 2 - 0 | 1 - 0 | Acs Flacara Horezu | |
12/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Cs Sanatatea Cluj | 3 - 0 | 1 - 0 | Baile Felix | |
12/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Sporting Rosiorii | 5 - 0 | 2 - 0 | Acs Cozia Calimanesti | |
12/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Ramnicu Valcea | 3 - 0 | 2 - 0 | Viitorul Daesti | |
05/04/2024 21:00 | Vòng | Minerul Ocna De | ?-? | ?-? | Cs Sanatatea Cluj | ||
05/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Acs Viitorul Cluj | 3 - 1 | 1 - 1 | Avantul Reghin | |
05/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Cs Dinamo Bucuresti | 2 - 1 | 0 - 0 | Gloria Popesti-leordeni | |
05/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Kids Tampa Brasov | 2 - 0 | 1 - 0 | Acs Olimpic Cetate Rasnov | |
05/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Pucioasa | 2 - 0 | 1 - 0 | Csm Flacara Moreni | |
05/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | Acs Ghiroda | 4 - 0 | 2 - 0 | Acso Filiasi | |
05/04/2024 21:00 | Vòng | Craiova Fc Universitatea B | ?-? | ?-? | Vointa Lupac | ||
30/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Recolta Gheorghe Doja | 4 - 0 | 1 - 0 | Voluntari B | |
30/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Unirea Alba Iulia | 3 - 1 | 1 - 1 | Acs Viitorul Cluj | |
30/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Vointa Lupac | 5 - 1 | 2 - 1 | Jiul Petrosani | |
30/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Acso Filiasi | 0 - 4 | 0 - 3 | Acs Viitorul Simian | |
30/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Olimpic Zarnesti | 4 - 3 | 3 - 0 | Acs Olimpic Cetate Rasnov | |
29/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Cs Dinamo Bucuresti | 1 - 0 | 0 - 0 | Dunarea Giurgiu | |
29/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Avantul Periam | 2 - 0 | 1 - 0 | Cs Gloria Lunca Teuz Cermei | |
29/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Acs Ghiroda | 0 - 0 | 0 - 0 | Cetate Deva | |
29/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Gloria Popesti-leordeni | 0 - 2 | 0 - 0 | Blejoi Vispesti | |
29/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Acs Targu Mures 1898 | 2 - 0 | 0 - 0 | Industria Galda | |
29/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Ramnicu Valcea | 1 - 1 | 1 - 1 | Vedita Colonesti | |
29/03/2024 20:00 | Vòng | (KT) | Cs Sanatatea Cluj | 1 - 1 | 1 - 0 | Olimpia Satu Mare |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp