Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
20/10 22:30 |
KT |
[12]Manchester United |
1 - 1 |
1 - 0 |
Liverpool[1] |
9 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[19]Wigan Athletic |
1 - 0 |
1 - 0 |
Nottingham Forest[2] |
12 |
|
|
20/10 17:30 |
KT |
[15]US Sassuolo Calcio |
3 - 4 |
1 - 3 |
Inter Milan[2] |
8 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[20]Sampdoria |
0 - 0 |
0 - 0 |
AS Roma[5] |
8 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[7]Cagliari |
2 - 0 |
1 - 0 |
Spal[17] |
8 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[14]Udinese |
1 - 0 |
1 - 0 |
Torino[9] |
8 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[12]Parma |
5 - 1 |
3 - 0 |
Genoa[19] |
8 |
|
21/10 01:45 |
KT |
[13]AC Milan |
2 - 2 |
1 - 0 |
Lecce[18] |
8 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[13]Pisa |
1 - 1 |
1 - 0 |
Crotone[2] |
8 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[10]Chievo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ascoli[6] |
8 |
|
21/10 02:00 |
KT |
[3]Empoli |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cremonese[12] |
8 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[17]Alaves |
2 - 0 |
0 - 0 |
Celta Vigo[15] |
9 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[5]Real Sociedad |
3 - 1 |
2 - 1 |
Real Betis[16] |
9 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[19]Espanyol |
0 - 1 |
0 - 1 |
Villarreal[9] |
9 |
|
20/10 23:30 |
KT |
[7]Athletic Bilbao |
1 - 1 |
1 - 0 |
Valladolid[13] |
9 |
|
21/10 02:00 |
KT |
[6]Sevilla |
1 - 0 |
0 - 0 |
Levante[10] |
9 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[6]Fuenlabrada |
0 - 1 |
0 - 0 |
Albacete[10] |
12 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[22]Deportivo La Coruna |
0 - 2 |
0 - 1 |
Malaga[21] |
12 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[18]Real Oviedo |
4 - 2 |
2 - 1 |
Girona[8] |
12 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[15]Tenerife |
3 - 3 |
2 - 1 |
Racing de Santander[20] |
12 |
|
21/10 02:00 |
KT |
[3]Zaragoza |
1 - 2 |
0 - 1 |
CD Mirandes[17] |
12 |
|
|
20/10 20:30 |
KT |
[17]Koln |
3 - 0 |
1 - 0 |
SC Paderborn 07[18] |
8 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[12]Hoffenheim |
2 - 0 |
0 - 0 |
Schalke 04[6] |
8 |
|
|
20/10 18:30 |
KT |
[15]Bochum |
3 - 3 |
3 - 2 |
Karlsruher SC[9] |
10 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[11]Hannover 96 |
0 - 0 |
0 - 0 |
VfL Osnabruck[13] |
10 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[2]VfB Stuttgart |
0 - 1 |
0 - 0 |
Holstein Kiel[16] |
10 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[4]Bordeaux |
0 - 1 |
0 - 0 |
Saint-Etienne[13] |
|
|
20/10 22:00 |
KT |
[16]Monaco |
3 - 2 |
1 - 1 |
Stade Rennais FC[10] |
|
|
21/10 02:00 |
KT |
[9]Marseille |
2 - 0 |
1 - 0 |
Strasbourg[17] |
|
|
|
20/10 17:15 |
KT |
[14]Zwolle |
3 - 1 |
1 - 1 |
ADO Den Haag[16] |
10 |
|
20/10 19:30 |
KT |
[15]Emmen |
2 - 1 |
0 - 1 |
Fortuna Sittard[17] |
10 |
|
20/10 19:30 |
KT |
[12]Groningen |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sparta Rotterdam[5] |
10 |
|
20/10 21:45 |
KT |
[9]Feyenoord Rotterdam |
1 - 1 |
1 - 0 |
Heracles Almelo[7] |
10 |
|
|
20/10 22:59 |
KT |
Ytterhogdal Ik |
? - ? |
? - ? |
Karlbergs BK |
tháng 10 |
|
21/10 03:00 |
Hoãn |
[CAN CSL-5]Ukraine United |
? - ? |
? - ? |
Sc Waterloo[CAN CSL-3] |
tháng 10 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[22]Aldosivi |
1 - 0 |
1 - 0 |
Defensa Y Justicia[18] |
|
|
20/10 23:15 |
KT |
[23]Gimnasia LP |
0 - 1 |
0 - 0 |
Union Santa Fe[15] |
|
|
21/10 01:30 |
KT |
[20]CA Huracan |
2 - 0 |
1 - 0 |
San Lorenzo[8] |
|
|
21/10 03:45 |
KT |
[11]Rosario Central |
0 - 1 |
0 - 0 |
Velez Sarsfield[4] |
|
|
|
20/10 19:30 |
KT |
[6]KV Mechelen |
3 - 1 |
2 - 1 |
Royal Antwerp[4] |
11 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[13]Anderlecht |
4 - 1 |
2 - 0 |
St-Truidense VV[10] |
11 |
|
21/10 01:00 |
KT |
[16]Cercle Brugge |
0 - 3 |
0 - 3 |
Sporting Charleroi[9] |
11 |
|
|
20/10 15:30 |
KT |
[8]Gazovik Orenburg |
0 - 1 |
0 - 1 |
Krylya Sovetov Samara[7] |
13 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[6]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
1 - 1 |
0 - 1 |
CSKA Moscow[5] |
13 |
|
20/10 20:30 |
KT |
[10]Arsenal Tula |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sochi[13] |
13 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[15]Dynamo Moscow |
1 - 1 |
1 - 1 |
Krasnodar FK[2] |
13 |
|
|
20/10 18:15 |
KT |
[9]Hearts |
1 - 1 |
1 - 1 |
Glasgow Rangers[1] |
9 |
|
|
21/10 02:00 |
KT |
[7]Internacional |
0 - 1 |
0 - 0 |
Vasco da Gama[12] |
27 |
|
21/10 02:00 |
KT |
[11]Atletico Mineiro |
2 - 0 |
2 - 0 |
Santos[3] |
27 |
|
21/10 02:00 |
KT |
[5]Sao Paulo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Avai[19] |
27 |
|
21/10 04:00 |
KT |
[1]Flamengo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Fluminense[14] |
27 |
|
21/10 05:00 |
KT |
[10]Atletico Paranaense |
1 - 1 |
1 - 1 |
Palmeiras[2] |
27 |
|
21/10 05:00 |
KT |
[20]Chapecoense SC |
2 - 2 |
2 - 0 |
Goias[9] |
27 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[12]Horsens |
1 - 0 |
0 - 0 |
Hobro I.K.[11] |
13 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[7]Sonderjyske |
1 - 4 |
1 - 1 |
Nordsjaelland[8] |
13 |
|
20/10 19:10 |
KT |
[5]Aarhus AGF |
3 - 4 |
2 - 2 |
Silkeborg IF[14] |
13 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[2]Copenhagen |
3 - 1 |
1 - 0 |
Esbjerg FB[13] |
13 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[10]Lyngby |
0 - 3 |
0 - 1 |
Brondby[6] |
13 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[15]Falkenbergs FF |
1 - 5 |
0 - 2 |
AIK Solna[4] |
28 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[3]Hammarby |
2 - 0 |
1 - 0 |
Malmo FF[1] |
28 |
|
20/10 22:30 |
KT |
[5]IFK Norrkoping |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kalmar FF[12] |
28 |
|
|
21/10 02:20 |
KT |
[3]Philadelphia Union |
3 - 3 |
1 - 3 |
New York Red Bulls[6] |
playoffs |
|
90 minutes[3-3], 120 minutes[4-3] |
21/10 07:45 |
KT |
[3]Minnesota United |
1 - 2 |
0 - 0 |
Los Angeles Galaxy[5] |
playoffs |
|
|
20/10 22:59 |
KT |
[14]Stromsgodset |
1 - 1 |
0 - 0 |
Lillestrom[10] |
25 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[5]Viking |
2 - 1 |
1 - 0 |
Tromso IL[12] |
25 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[1]Molde |
3 - 1 |
1 - 1 |
FK Haugesund[8] |
25 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[16]Ranheim IL |
4 - 1 |
2 - 1 |
Odd Grenland[3] |
25 |
|
21/10 01:00 |
KT |
[13]Sarpsborg 08 FF |
1 - 1 |
0 - 1 |
Brann[6] |
25 |
|
|
20/10 20:30 |
KT |
[11]Bohemians 1905 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Opava[16] |
13 |
|
20/10 20:30 |
KT |
[12]Mfk Karvina |
0 - 2 |
0 - 1 |
Synot Slovacko[6] |
13 |
|
20/10 20:30 |
KT |
[2]Viktoria Plzen |
3 - 0 |
0 - 0 |
Banik Ostrava[4] |
13 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[9]Teplice |
1 - 1 |
0 - 0 |
Sparta Praha[7] |
13 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[4]IK Brage |
3 - 1 |
1 - 0 |
Jonkopings Sodra IF[3] |
28 |
|
20/10 22:30 |
KT |
[8]Norrby IF |
4 - 0 |
2 - 0 |
Trelleborgs FF[10] |
28 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[18]Kayserispor |
1 - 1 |
0 - 1 |
Kasimpasa[16] |
8 |
|
20/10 20:30 |
KT |
[1]Alanyaspor |
5 - 2 |
2 - 0 |
Rizespor[15] |
8 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[13]Denizlispor |
1 - 2 |
0 - 1 |
Fenerbahce[5] |
8 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[20]Accrington Stanley |
2 - 0 |
2 - 0 |
Ipswich[1] |
14 |
|
|
21/10 02:00 |
KT |
[11]Brasil De Pelotas Rs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sport Club Recife[2] |
30 |
|
|
21/10 00:00 |
KT |
[(a)-8]Pumas UNAM |
1 - 2 |
1 - 1 |
Club Leon[(a)-5] |
apertura |
|
21/10 05:00 |
KT |
[(a)-11]Atletico San Luis |
0 - 2 |
0 - 2 |
Queretaro FC[(a)-3] |
apertura |
|
21/10 07:00 |
KT |
[(a)-14]Monterrey |
1 - 1 |
1 - 1 |
Chivas Guadalajara[(a)-17] |
apertura |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[7]Guillermo Brown |
0 - 1 |
0 - 0 |
Atletico Mitre De Salta[9] |
|
|
21/10 01:30 |
KT |
[2]Atletico Atlanta |
3 - 1 |
2 - 0 |
San Martin San Juan[6] |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
[2]San Martin Tucuman |
3 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Rafaela[5] |
|
|
21/10 04:00 |
KT |
[4]Ca Platense |
? - ? |
? - ? |
Barracas Central[13] |
|
|
21/10 04:00 |
KT |
[16]Almagro |
2 - 1 |
0 - 0 |
Quilmes[4] |
|
|
21/10 04:00 |
KT |
[7]Instituto |
1 - 1 |
1 - 1 |
All Boys[14] |
|
|
21/10 04:30 |
KT |
[11]Independiente Rivadavia |
1 - 1 |
1 - 1 |
Agropecuario De Carlos Casares[14] |
|
|
21/10 05:00 |
KT |
[10]Villa Dalmine |
0 - 0 |
0 - 0 |
Defensores de Belgrano[3] |
|
|
21/10 06:00 |
KT |
[1]Sarmiento Junin |
1 - 1 |
1 - 0 |
Tigre[9] |
|
|
|
20/10 21:00 |
KT |
Lugano |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zurich |
11 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Luzern |
3 - 1 |
0 - 1 |
Sion |
11 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Servette |
1 - 2 |
0 - 1 |
St. Gallen |
11 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
Aguias Do Moradal |
0 - 5 |
0 - 4 |
Vitoria Setubal[POR D1-13] |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[POR D2-17]UD Oliveirense |
0 - 3 |
0 - 1 |
Santa Clara[POR D1-8] |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Lusitania Lourosa |
1 - 1 |
0 - 0 |
Famalicao[POR D1-1] |
Round 3 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-6] |
20/10 21:00 |
KT |
[POR D2-13]Varzim |
1 - 0 |
0 - 0 |
GD Estoril-Praia[POR D2-5] |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[POR D2-10]CD Mafra |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fafe |
Round 3 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] |
20/10 21:00 |
KT |
Marinhense |
1 - 0 |
1 - 0 |
Fatima |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
GD Vitoria Sernache |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sertanense |
Round 3 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-5] |
20/10 21:00 |
KT |
Loures |
2 - 2 |
1 - 1 |
Benfica Castelo Branco |
Round 3 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[4-2] |
20/10 21:00 |
KT |
Pedras Salgadas |
1 - 0 |
0 - 0 |
Agueda |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[POR D2-18]Casa Pia Ac |
1 - 3 |
0 - 1 |
Vizela |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Arouca |
1 - 0 |
0 - 0 |
Merelinense |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Olimpico Montijo |
0 - 1 |
0 - 0 |
Anadia |
Round 3 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Assoc.Desportiva Oliveirense |
0 - 3 |
0 - 1 |
Santa Clara |
Round 3 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[POR D2-6]Chaves |
0 - 0 |
0 - 0 |
Boavista[POR D1-7] |
Round 3 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[2-1] |
20/10 22:30 |
KT |
Valadares Gaia |
0 - 0 |
0 - 0 |
Canelas 2010 |
Round 3 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[10-11] |
20/10 22:59 |
KT |
Beira Mar |
2 - 2 |
1 - 0 |
Maritimo[POR D1-10] |
Round 3 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[5-4] |
21/10 01:45 |
KT |
[POR D2-4]Leixoes |
4 - 2 |
1 - 1 |
Scpraiense |
Round 3 |
|
|
20/10 12:00 |
KT |
[5]Melbourne City |
2 - 1 |
2 - 0 |
Adelaide United FC[4] |
2 |
|
20/10 14:00 |
KT |
[2]Sydney FC |
2 - 1 |
1 - 0 |
Wellington Phoenix[6] |
2 |
|
|
20/10 12:00 |
KT |
[6]Gangwon FC |
3 - 2 |
0 - 1 |
Seoul[3] |
championship round |
|
20/10 14:00 |
KT |
[2]Jeonbuk Hyundai Motors |
3 - 0 |
1 - 0 |
Pohang Steelers[5] |
championship round |
|
20/10 16:00 |
KT |
[4]Daegu FC |
1 - 2 |
0 - 1 |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] |
championship round |
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[20]Kagoshima United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Renofa Yamaguchi[14] |
37 |
|
20/10 12:00 |
KT |
[5]Mito Hollyhock |
1 - 1 |
1 - 1 |
Machida Zelvia[19] |
37 |
|
20/10 12:00 |
KT |
[21]Tochigi SC |
0 - 2 |
0 - 0 |
Ryukyu[15] |
37 |
|
20/10 12:00 |
KT |
[12]Zweigen Kanazawa FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Yamagata Montedio[3] |
37 |
|
20/10 12:00 |
KT |
[22]Gifu |
2 - 0 |
0 - 0 |
Ehime FC[16] |
37 |
|
20/10 13:00 |
KT |
[17]JEF United Ichihara |
0 - 3 |
0 - 2 |
Kashiwa Reysol[1] |
37 |
|
20/10 14:00 |
KT |
[9]Okayama FC |
2 - 1 |
2 - 0 |
V-Varen Nagasaki[10] |
37 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
Áo U17 |
4 - 1 |
1 - 1 |
Bulgaria U17 |
loại |
|
20/10 22:30 |
KT |
Na uy U17 |
8 - 0 |
6 - 0 |
Malta U17 |
loại |
|
|
20/10 20:45 |
KT |
[12]Panionios |
0 - 1 |
0 - 1 |
Asteras Tripolis[13] |
regular season |
|
20/10 21:00 |
KT |
[2]Xanthi |
0 - 1 |
0 - 1 |
Aris Thessaloniki[9] |
regular season |
|
20/10 22:00 |
KT |
[3]PAOK Saloniki |
3 - 0 |
3 - 0 |
Lamia[11] |
regular season |
|
20/10 23:30 |
KT |
[5]AEK Athens |
3 - 2 |
1 - 1 |
Volos Nfc[6] |
regular season |
|
21/10 00:00 |
KT |
[8]PAE Atromitos |
0 - 1 |
0 - 1 |
Panathinaikos[10] |
regular season |
|
|
20/10 19:30 |
KT |
[10]Mashin Sazi |
2 - 3 |
2 - 3 |
Foolad Khozestan[6] |
7 |
|
20/10 21:30 |
KT |
[11]Pars Jonoubi Jam |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sanat-Naft[4] |
7 |
|
20/10 21:30 |
KT |
[7]Persepolis |
2 - 1 |
1 - 1 |
Peykan[13] |
7 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[10]EN Paralimni |
0 - 1 |
0 - 1 |
Nea Salamis[8] |
6 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[1]Anorthosis Famagusta FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Omonia Nicosia FC[2] |
6 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[11]Olympiakos Nicosia |
1 - 1 |
0 - 0 |
AEP Paphos[9] |
6 |
|
|
20/10 16:00 |
KT |
[13]Semen Padang |
1 - 2 |
0 - 1 |
Madura United[2] |
23 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[6]Persipura Jayapura |
2 - 2 |
2 - 0 |
Arema Malang[5] |
23 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[9]PSM Makassar |
0 - 1 |
0 - 0 |
Persija Jakarta[16] |
23 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[8]Illichivets mariupol |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dnipro-1[7] |
11 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[2]Dynamo Kyiv |
1 - 0 |
1 - 0 |
PFC Oleksandria[4] |
11 |
|
20/10 23:30 |
KT |
[12]Olimpic Donetsk |
2 - 0 |
0 - 0 |
Vorskla Poltava[10] |
11 |
|
|
20/10 19:30 |
KT |
[13]Clinceni |
0 - 0 |
0 - 0 |
Viitorul Constanta[2] |
13 |
|
20/10 21:45 |
KT |
[8]Sepsi |
2 - 3 |
1 - 2 |
Astra Ploiesti[7] |
13 |
|
21/10 00:30 |
KT |
[9]Chindia Targoviste |
1 - 2 |
1 - 1 |
Steaua Bucuresti[10] |
13 |
|
|
20/10 19:30 |
KT |
[11]St.Polten |
2 - 2 |
0 - 1 |
Austria Wien[7] |
11 |
|
20/10 19:30 |
KT |
[9]WSG Wattens |
0 - 1 |
0 - 0 |
TSV Hartberg[6] |
11 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[4]Rapid Wien |
1 - 1 |
1 - 0 |
Wolfsberger AC[3] |
11 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[5]Muang Thong United |
0 - 2 |
0 - 0 |
Chonburi Shark FC[7] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[8]Ratchaburi FC |
2 - 2 |
0 - 1 |
Bangkok United FC[4] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[1]Buriram United |
3 - 1 |
2 - 1 |
Port[2] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[3]Chiangrai United |
4 - 1 |
1 - 0 |
Prachuap Khiri Khan[9] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[11]Ptt Rayong |
2 - 3 |
1 - 1 |
Chiangmai Fc[16] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[15]Chainat FC |
1 - 3 |
0 - 1 |
Nakhon Ratchasima[12] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[14]Sukhothai |
2 - 1 |
1 - 0 |
Trat Fc[10] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[6]Samut Prakan City |
2 - 3 |
1 - 1 |
Suphanburi FC[13] |
29 |
|
|
20/10 13:30 |
KT |
[4]Leeman |
1 - 0 |
1 - 0 |
Hong Kong Rangers FC[6] |
5 |
|
20/10 13:30 |
KT |
[7]Happy Valley |
3 - 3 |
2 - 0 |
Sun Pegasus[10] |
5 |
|
20/10 16:30 |
KT |
[1]Eastern A.A Football Team |
0 - 1 |
0 - 1 |
Southern District[2] |
5 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
Arka Gdynia |
2 - 2 |
0 - 0 |
Lechia Gdansk |
12 |
|
20/10 22:30 |
KT |
Gornik Zabrze |
1 - 1 |
0 - 0 |
LKS Lodz |
12 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[9]Zapresic |
3 - 3 |
2 - 1 |
ZNK Osijek[3] |
12 |
|
20/10 22:30 |
KT |
[6]NK Lokomotiva Zagreb |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hajduk Split[1] |
12 |
|
|
20/10 21:45 |
KT |
[2]Lokomotiv Plovdiv |
1 - 0 |
1 - 0 |
CSKA Sofia[4] |
13 |
|
|
20/10 22:00 |
KT |
[6]Trencin |
2 - 3 |
1 - 1 |
FK Senica[10] |
12 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[3]DAC Dunajska Streda |
2 - 1 |
1 - 0 |
Zlate Moravce[5] |
12 |
|
|
20/10 19:30 |
KT |
[7]Tabor Sezana |
4 - 1 |
1 - 1 |
NK Maribor[2] |
14 |
|
20/10 21:30 |
KT |
[3]NK Aluminij |
5 - 1 |
2 - 0 |
Ask Bravo[6] |
14 |
|
|
20/10 18:30 |
KT |
[5]Torpedo Zhodino |
1 - 3 |
0 - 1 |
Isloch Minsk[6] |
25 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[14]Dnepr Mogilev |
2 - 0 |
0 - 0 |
Shakhter Soligorsk[3] |
25 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[1]Dinamo Brest |
3 - 2 |
0 - 1 |
Slutsksakhar Slutsk[12] |
25 |
|
|
20/10 21:25 |
KT |
[9]Umm Salal |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al Duhail Lekhwia[1] |
7 |
|
20/10 23:35 |
KT |
[2]Al-Arabi SC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al-Garrafa[5] |
7 |
|
|
20/10 15:00 |
KT |
[2]Tobol Kostanai |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ordabasy[4] |
30 |
|
20/10 17:00 |
KT |
[10]Taraz |
0 - 0 |
0 - 0 |
Shakhtyor Karagandy[8] |
30 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[11]FK Aktobe Lento |
1 - 2 |
1 - 1 |
Okzhetpes[7] |
30 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[3]Astana |
3 - 1 |
1 - 0 |
Kairat Almaty[1] |
30 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[13]Forces Armee Royales |
2 - 0 |
0 - 0 |
Rcoz Oued Zem[12] |
4 |
|
20/10 22:59 |
KT |
Renaissance Zmamra |
1 - 1 |
1 - 0 |
Olympique de Safi |
4 |
|
21/10 01:00 |
KT |
[2]OCK Olympique de Khouribga |
1 - 1 |
0 - 1 |
Union Touarga Sport Rabat[5] |
4 |
|
|
20/10 22:00 |
KT |
[8]NK Siroki Brijeg |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sloboda[9] |
13 |
|
|
20/10 14:30 |
KT |
[9]Tianjin Teda |
1 - 0 |
0 - 0 |
Beijing Renhe[16] |
26 |
|
20/10 18:35 |
KT |
[12]ShenHua SVA FC |
2 - 1 |
2 - 1 |
Dalian Yifang Aerbin[7] |
26 |
|
20/10 18:35 |
KT |
[5]Jiangsu Suning |
4 - 1 |
3 - 0 |
Hebei Hx Xingfu[13] |
26 |
|
20/10 18:35 |
KT |
[10]HeNan |
1 - 0 |
0 - 0 |
Chongqing Lifan[8] |
26 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[5]Tartu JK Tammeka |
1 - 3 |
1 - 0 |
Viljandi Jk Tulevik[8] |
33 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[3]Nomme JK Kalju |
2 - 1 |
0 - 0 |
Flora Tallinn[1] |
33 |
|
|
20/10 18:45 |
KT |
[10]Naestved |
1 - 0 |
1 - 0 |
Skive IK[6] |
14 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[11]Herfolge Boldklub Koge |
2 - 1 |
1 - 0 |
Roskilde[12] |
14 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[8]Nykobing Falster |
0 - 5 |
0 - 2 |
Fredericia[2] |
14 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[8]Codru Lozova |
0 - 0 |
0 - 0 |
Speranta Nisporeni[6] |
25 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[2]Sfintul Gheorghe |
0 - 2 |
0 - 1 |
Cs Petrocub[3] |
25 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[4]Alashkert |
0 - 1 |
0 - 0 |
Lori Vanadzor[5] |
11 |
|
20/10 20:30 |
KT |
[7]Pyunik |
1 - 2 |
0 - 2 |
Banants[8] |
11 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
UE Sant Julia |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ce Carroi |
5 |
|
20/10 19:00 |
KT |
Ue Engordany |
3 - 1 |
1 - 1 |
Ordino |
5 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Inter Club Escaldes |
1 - 0 |
1 - 0 |
Santa Coloma |
5 |
|
20/10 22:59 |
KT |
Atletic Escaldes |
0 - 1 |
0 - 0 |
UE Santa Coloma |
5 |
|
|
20/10 20:30 |
KT |
[137]Lesotho |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zimbabwe[118] |
3 |
|
20/10 21:30 |
KT |
Democratic Rep Congo |
4 - 1 |
3 - 0 |
Central African Republic |
2 |
|
20/10 21:30 |
KT |
Congo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Equatorial Guinea |
2 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[102]Libya |
1 - 2 |
0 - 1 |
Tunisia[29] |
1 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[56]Bờ Biển Ngà |
1 - 0 |
1 - 0 |
Niger[107] |
2 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[61]Burkina Faso |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ghana[51] |
2 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[57]Mali |
2 - 0 |
1 - 0 |
Mauritania[105] |
2 |
|
20/10 22:59 |
KT |
Guinea |
1 - 0 |
0 - 0 |
Senegal |
2 |
|
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[3-1] |
|
21/10 00:05 |
KT |
[12]Universidad de Costa Rica |
1 - 1 |
1 - 1 |
Perez Zeledon[10] |
Apertura |
|
21/10 00:10 |
KT |
[11]AD grecia |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cartagines Deportiva SA[6] |
Apertura |
|
21/10 04:05 |
KT |
[7]Jicaral |
2 - 0 |
1 - 0 |
Guadalupe[8] |
Apertura |
|
21/10 04:05 |
KT |
[5]Santos De Guapiles |
0 - 2 |
0 - 0 |
Alajuelense[1] |
Apertura |
|
|
21/10 00:00 |
KT |
[2]Club Comunicaciones |
0 - 1 |
0 - 0 |
CSD Municipal[1] |
apertura |
|
21/10 00:30 |
KT |
[7]Antigua Gfc |
2 - 0 |
2 - 0 |
CD Puerto de Iztapa[9] |
apertura |
|
21/10 01:00 |
KT |
[10]Santa Lucia Cotzumalguapa |
2 - 3 |
2 - 2 |
Coban Imperial[4] |
apertura |
|
21/10 03:30 |
KT |
[3]Guastatoya |
3 - 0 |
2 - 0 |
Csyd Mixco[11] |
apertura |
|
|
21/10 04:00 |
KT |
[(a)-12]Once Municipal |
0 - 1 |
0 - 0 |
Aguila[(a)-9] |
Apertura |
|
21/10 04:00 |
KT |
[(a)-11]Jocoro |
1 - 2 |
0 - 1 |
Municipal Limeno[(a)-5] |
Apertura |
|
21/10 04:15 |
KT |
[(a)-8]CD FAS |
3 - 1 |
2 - 1 |
Independiente San Vicente[(a)-10] |
Apertura |
|
|
21/10 05:00 |
KT |
[(a)-8]Platense |
0 - 4 |
0 - 1 |
Real De Minas[(a)-6] |
apertura |
|
21/10 05:00 |
KT |
CD Olimpia |
1 - 0 |
1 - 0 |
Upnfm |
apertura 15 |
|
21/10 06:00 |
KT |
[HON D1(c)-4]Real Espana |
2 - 4 |
2 - 2 |
Marathon[HON D1(c)-2] |
apertura |
|
21/10 07:00 |
KT |
[HON D1(c)-9]CD Vida |
1 - 0 |
0 - 0 |
CD Motagua[HON D1(c)-3] |
apertura |
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[2]Busan I'Park |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ansan Greeners[4] |
33 |
|
20/10 13:00 |
KT |
[7]Suwon FC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Seoul E Land[10] |
33 |
|
|
21/10 00:00 |
KT |
Sociedad Deportivo Quito |
3 - 0 |
0 - 0 |
Fuerza Amarilla |
28 |
|
21/10 02:15 |
KT |
[7]Liga Dep. Universitaria Quito |
1 - 1 |
0 - 0 |
Delfin SC[4] |
28 |
|
21/10 05:00 |
KT |
[2]Barcelona SC(ECU) |
0 - 3 |
0 - 2 |
Club Sport Emelec[8] |
28 |
|
|
20/10 22:59 |
KT |
[2]FK Zalgiris Vilnius |
1 - 3 |
1 - 2 |
Suduva[1] |
21 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[4]Spartaks Jurmala |
2 - 2 |
0 - 1 |
Metta/LU Riga[9] |
33 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[6]Liepajas Metalurgs |
2 - 3 |
1 - 1 |
Fk Valmiera[5] |
33 |
|
|
21/10 03:15 |
KT |
[(c)-15]Aguilas Doradas |
1 - 4 |
1 - 2 |
Deportivo Cali[(c)-7] |
clausura |
|
21/10 05:00 |
KT |
[(c)-9]Independiente Santa Fe |
2 - 0 |
0 - 0 |
Union Magdalena[(c)-19] |
clausura |
|
21/10 07:45 |
KT |
[(c)-11]Dep.Independiente Medellin |
2 - 0 |
1 - 0 |
Alianza Petrolera[(c)-2] |
clausura |
|
|
20/10 15:30 |
KT |
[16]Kapfenberg Superfund |
2 - 0 |
0 - 0 |
Grazer AK[10] |
11 |
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[10]Vanraure Hachinohe |
1 - 0 |
0 - 0 |
AC Nagano Parceiro[15] |
27 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[16]Yokohama Scc |
3 - 0 |
1 - 0 |
Grulla Morioka[17] |
27 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[11]Azul Claro Numazu |
0 - 1 |
0 - 0 |
Giravanz Kitakyushu[2] |
27 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[6]Gainare Tottori |
1 - 0 |
1 - 0 |
Thespa Kusatsu Gunma[1] |
27 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[14]Kamatamare Sanuki |
1 - 1 |
0 - 0 |
Gamba Osaka U23[13] |
27 |
|
20/10 12:00 |
KT |
[5]Kataller Toyama |
3 - 0 |
1 - 0 |
Cerezo Osaka U23[8] |
27 |
|
20/10 12:00 |
KT |
[18]Tokyo U23 |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sc Sagamihara[12] |
27 |
|
20/10 13:00 |
KT |
[4]Roasso Kumamoto |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fujieda Myfc[3] |
27 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[7]KVSK Lommel |
0 - 2 |
0 - 0 |
Oud Heverlee[2] |
opening |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[S-2]Landskrona BoIS |
2 - 0 |
1 - 0 |
Eskilsminne IF[S-11] |
28 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[S-7]IFK Varnamo |
0 - 1 |
0 - 0 |
Assyriska Turab Ik Jkp[S-12] |
28 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[S-5]Trollhattan |
1 - 1 |
0 - 0 |
Kristianstads FF[S-14] |
28 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[2]TPS Turku |
0 - 0 |
0 - 0 |
Musa[5] |
27 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[10]Tpv Tampere |
1 - 0 |
1 - 0 |
KTP Kotka[3] |
27 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[1]Haka |
2 - 1 |
2 - 0 |
Mypa[9] |
27 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[6]Ekenas IF Fotboll |
2 - 2 |
1 - 2 |
AC Oulu[7] |
27 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[4]Jaro |
3 - 0 |
2 - 0 |
Ac Kajaani[8] |
27 |
|
|
20/10 16:00 |
KT |
[U-4]Ural 2 |
4 - 0 |
2 - 0 |
Lada Togliatti[U-11] |
15 |
|
20/10 17:00 |
KT |
[U-3]Chelyabinsk |
4 - 2 |
2 - 0 |
Kamaz[U-1] |
15 |
|
20/10 17:00 |
KT |
[U-6]Volga Ulyanovsk |
0 - 2 |
0 - 0 |
Zenit-Izhevsk[U-9] |
15 |
|
20/10 17:00 |
KT |
[U-8]Lada Sok Dimitrovgrad |
2 - 2 |
0 - 1 |
Ufa B[U-12] |
15 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[U-7]Nosta Novotroitsk |
0 - 1 |
0 - 0 |
Zvezda Perm[U-10] |
15 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[U-2]Akron Togliatti |
3 - 0 |
1 - 0 |
FK Tyumen[U-5] |
15 |
|
|
20/10 23:15 |
KT |
[8]Flandria |
1 - 1 |
0 - 1 |
San Telmo[1] |
|
|
21/10 01:30 |
KT |
[17]Ca San Miguel |
1 - 1 |
0 - 1 |
Sacachispas[18] |
|
|
21/10 01:30 |
KT |
[4]Los Andes |
1 - 2 |
1 - 2 |
Deportivo Armenio[11] |
|
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[7]Chikhura Sachkhere |
3 - 2 |
1 - 2 |
Metalurgi Rustavi[8] |
31 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[10]WIT Georgia Tbilisi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sioni Bolnisi[9] |
31 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[6]Dila Gori |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dinamo Batumi[2] |
31 |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
[7]Zulia |
0 - 1 |
0 - 1 |
Lala[15] |
clausura |
|
21/10 03:00 |
KT |
[20]Trujillanos FC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Deportivo La Guaira[10] |
clausura |
|
21/10 03:00 |
KT |
[5]Estudiantes Merida |
2 - 1 |
2 - 1 |
Carabobo[1] |
clausura |
|
21/10 04:00 |
KT |
[3]Mineros de Guayana |
1 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Venezuela[8] |
clausura |
|
21/10 04:00 |
KT |
[2]Caracas FC |
3 - 1 |
1 - 0 |
Portuguesa de Desportos[17] |
clausura |
|
21/10 04:00 |
KT |
[9]Deportivo Tachira |
1 - 1 |
1 - 1 |
Zamora Barinas[6] |
clausura |
|
21/10 05:00 |
KT |
Academia Puerto Cabello |
4 - 0 |
2 - 0 |
Llaneros Guanare |
clausura 16 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[3]Neftci Baku |
3 - 0 |
1 - 0 |
Zira[5] |
8 |
|
20/10 22:30 |
KT |
[4]Sabail |
0 - 2 |
0 - 0 |
Standard Sumqayit[6] |
8 |
|
|
20/10 18:30 |
KT |
[S-8]Makhachkala |
2 - 0 |
1 - 0 |
Dynamo Stavropol[S-5] |
14 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[S-1]Volgar-Gazprom Astrachan |
3 - 1 |
1 - 0 |
Spartak Vladikavkaz[S-16] |
14 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[C-12]Khimki Reserve |
1 - 1 |
1 - 1 |
Saturn[C-7] |
14 |
|
|
21/10 03:45 |
KT |
[4]Cerro Porteno |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sportivo San Lorenzo[11] |
clausura |
|
21/10 05:45 |
KT |
[12]Sportivo Luqueno |
1 - 0 |
0 - 0 |
Guarani CA[3] |
clausura |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[8]Keciorengucu |
1 - 0 |
1 - 0 |
Balikesirspor[3] |
8 |
|
20/10 20:30 |
KT |
[18]Boluspor |
2 - 0 |
0 - 0 |
Giresunspor[16] |
8 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[14]Adanaspor |
2 - 2 |
0 - 1 |
Istanbulspor[10] |
8 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[15]Altinordu |
0 - 3 |
0 - 0 |
Altay Spor Kulubu[6] |
8 |
|
|
20/10 12:00 |
KT |
[16]Ufa Youth |
0 - 5 |
0 - 2 |
Cska Moscow Youth[3] |
13 |
|
20/10 17:00 |
KT |
[1]Dynamo Moscow Youth |
5 - 1 |
2 - 1 |
Fk Krasnodar Youth[12] |
13 |
|
|
20/10 14:30 |
KT |
[9]Shaanxi Chang an Athletic |
1 - 2 |
1 - 1 |
Changchun YaTai[3] |
|
|
|
20/10 20:30 |
KT |
[15]Fk Graffin Vlasim |
0 - 2 |
0 - 0 |
Hradec Kralove[4] |
12 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[N-1]Akropolis IF |
3 - 1 |
1 - 1 |
Vasalunds IF[N-7] |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[N-15]Bodens BK |
4 - 2 |
0 - 0 |
Karlstad BK[N-3] |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[N-12]Sollentuna United FF |
1 - 2 |
1 - 1 |
Tegs Thoren ff[N-11] |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[N-2]Umea FC |
3 - 1 |
1 - 1 |
Rynninge IK[N-14] |
|
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[4]Nest-Sotra |
3 - 0 |
0 - 0 |
Sandnes Ulf[12] |
27 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[14]Strommen |
2 - 1 |
2 - 0 |
Raufoss[8] |
27 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[16]Tromsdalen UIL |
0 - 1 |
0 - 1 |
Aalesund FK[1] |
27 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[2]Sandefjord |
3 - 0 |
0 - 0 |
Notodden FK[13] |
27 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[3]Start Kristiansand |
0 - 0 |
0 - 0 |
KFUM Oslo[5] |
27 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[6]Sogndal |
4 - 0 |
2 - 0 |
Jerv[11] |
27 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[15]Skeid Oslo |
1 - 2 |
1 - 0 |
Ullensaker/Kisa IL[10] |
27 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[16]Metalurh Zaporizhya |
1 - 1 |
0 - 1 |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[12] |
14 |
|
20/10 20:30 |
KT |
[6]Rukh Vynnyky |
1 - 0 |
0 - 0 |
Inhulets Petrove[2] |
14 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
Hwange Colliery |
0 - 1 |
0 - 1 |
Harare City |
27 |
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[8]Lietava Jonava |
1 - 2 |
0 - 1 |
Trakai Ii[12] |
29 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[16]Pakruojis |
1 - 9 |
0 - 4 |
Dziugas Telsiai[1] |
29 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[6]Siauliai |
5 - 2 |
2 - 1 |
Bfa[11] |
29 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[15]Atmosfera Mazeikiai |
0 - 6 |
0 - 3 |
Taip Vilnius[5] |
29 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[7]Hegelmann Litauen |
8 - 1 |
6 - 0 |
Fk Zalgiris Vilnius 2[13] |
29 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[3]Nevezis |
0 - 3 |
0 - 0 |
Dainava Alytus[4] |
29 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[5]HB Torshavn |
3 - 0 |
2 - 0 |
Tb Tuoroyri[7] |
26 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[4]Vikingur Gotu |
0 - 1 |
0 - 1 |
B36 Torshavn[2] |
26 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[1]Ki Klaksvik |
3 - 2 |
2 - 1 |
NSI Runavik[3] |
26 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[8]EB Streymur |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ab Argir[9] |
26 |
|
20/10 21:00 |
KT |
[10]IF Fuglafjordur |
1 - 3 |
0 - 0 |
Skala Itrottarfelag[6] |
26 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
Kabel Novi Sad |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dinamo Vranje |
15 |
|
20/10 22:59 |
KT |
[5]Novi Pazar |
2 - 1 |
0 - 0 |
FK Metalac Gornji Milanovac[1] |
15 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[7]Kohtla Jarve Jk Jarve |
0 - 2 |
0 - 0 |
Tallinna Levadia 2[6] |
33 |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
[6]Drochia |
0 - 3 |
0 - 2 |
Tighina[3] |
27 |
|
|
20/10 19:30 |
KT |
[11]Dorogi |
3 - 0 |
2 - 0 |
Budaorsi Sc[18] |
13 |
|
20/10 19:30 |
KT |
[9]Kazincbarcika |
1 - 2 |
0 - 1 |
Gyirmot Se[6] |
13 |
|
20/10 19:30 |
KT |
[10]Soroksar |
0 - 1 |
0 - 0 |
Csakvari Tk[2] |
13 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[13]Ajka |
1 - 0 |
0 - 0 |
Szegedi Ak[7] |
13 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[15]Bekescsaba |
1 - 1 |
0 - 1 |
Szolnoki MAV[12] |
13 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[5]ETO Gyori FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vac-Dunakanyar[20] |
13 |
|
20/10 22:00 |
KT |
[8]Vasas |
3 - 2 |
0 - 0 |
Szombathelyi Haladas[14] |
13 |
|
20/10 22:00 |
KT |
Duna Aszfalt Tvse |
2 - 1 |
0 - 0 |
Siofok |
13 |
|
20/10 22:59 |
KT |
MTK Hungaria FC |
2 - 1 |
1 - 1 |
Budafoki Mte |
13 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[13]Brda |
0 - 1 |
0 - 1 |
Brezice[16] |
14 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
SP La Fiorita |
2 - 1 |
2 - 0 |
SC Faetano |
1a fase group a 4 |
|
20/10 20:00 |
KT |
Tre Fiori |
1 - 0 |
1 - 0 |
Folgore/falciano |
1a fase group a 4 |
|
20/10 20:00 |
KT |
SS Murata |
2 - 1 |
1 - 1 |
S.S Pennarossa |
1a fase group a 4 |
|
20/10 20:00 |
KT |
SP Domagnano |
2 - 1 |
1 - 0 |
AC Juvenes/Dogana |
1a fase group a 4 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
Us Mondorf-les-bains |
0 - 4 |
0 - 0 |
Racing Union Luxemburg |
9 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Fola Esch |
2 - 1 |
1 - 1 |
F91 Dudelange |
9 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Etzella Ettelbruck |
1 - 2 |
0 - 2 |
CS Petange |
9 |
|
|
20/10 15:15 |
KT |
[2]Sparta Praha B |
1 - 2 |
0 - 1 |
Pisek[5] |
|
|
20/10 15:30 |
KT |
[15]Karlovy Vary Dvory |
2 - 3 |
1 - 1 |
Domazlice[9] |
|
|
20/10 20:30 |
KT |
[16]Sokol Hostoun |
2 - 1 |
0 - 1 |
Kraluv Dvur[3] |
|
|
20/10 20:30 |
KT |
[1]Fk Mas Taborsko |
3 - 0 |
2 - 0 |
Rakovnik[14] |
|
|
|
20/10 15:00 |
KT |
[10]Tarlan Shymkent |
5 - 1 |
1 - 1 |
Kaspyi Aktau[2] |
24 |
|
20/10 16:00 |
KT |
[13]Ekibastuzets |
0 - 5 |
0 - 3 |
Maktaaral[6] |
24 |
|
20/10 16:00 |
KT |
[14]Aktobe Zhas |
0 - 1 |
0 - 0 |
Akademiya Ontustik[9] |
24 |
|
20/10 17:00 |
KT |
[12]Bolat Temirtau |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zhetysu Ii[5] |
24 |
|
20/10 17:00 |
KT |
[1]Kyzylzhar Petropavlovsk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Altay Spor Kulubu[3] |
24 |
|
20/10 18:00 |
KT |
[4]Akzhayik Oral |
5 - 0 |
4 - 0 |
Baykonur[7] |
24 |
|
|
20/10 19:30 |
KT |
Tikves Kavadarci |
1 - 2 |
0 - 1 |
Belasica Strumica |
eastern group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Pitu Guli |
0 - 1 |
0 - 0 |
Plackovica |
eastern group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Osogovo |
2 - 5 |
0 - 2 |
Kamenica Sasa |
eastern group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Pehchevo |
2 - 1 |
0 - 1 |
Pobeda Prilep |
eastern group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Labunishta |
1 - 1 |
0 - 0 |
Pelister Bitola |
western group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Vardar Forino |
2 - 2 |
1 - 1 |
Korab Debar |
western group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Skopje |
4 - 2 |
2 - 0 |
Fk Rinija Gostivar |
western group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Kadino |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vlazrimi Kicevo |
western group 9 |
|
20/10 19:30 |
KT |
Drita |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ohrid 2004 |
western group 9 |
|
20/10 22:59 |
KT |
Bregalnica Stip |
3 - 0 |
3 - 0 |
Kozuv |
eastern group 9 |
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[9]Nữ Vegalta Sendai |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nữ Nippon Sport Science University[10] |
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[6]Nữ Albirex Niigata |
0 - 1 |
0 - 1 |
Nữ Urawa Reds[1] |
|
|
20/10 13:00 |
KT |
[2]Nữ Beleza |
2 - 1 |
0 - 1 |
Nữ Inac Kobe[3] |
|
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[4]Nữ Cerezo Osaka Sakai |
5 - 1 |
1 - 0 |
Nữ Shizuoka Sangyo University[10] |
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[7]Nữ As Harima Albion |
3 - 0 |
0 - 0 |
Nữ Setagaya Sfida[5] |
|
|
|
20/10 18:00 |
KT |
[11]Fsv Zwickau |
3 - 0 |
1 - 0 |
Bayern Munich II[8] |
12 |
|
20/10 19:00 |
KT |
[20]Carl Zeiss Jena |
1 - 1 |
0 - 0 |
Wurzburger Kickers[12] |
12 |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
[3]Nữ Bayern Munich |
3 - 1 |
3 - 0 |
Nữ Turbine Potsdam[8] |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
[7]Nữ Sc Freiburg |
4 - 0 |
3 - 0 |
Nữ Ff Usv Jena[12] |
|
|
|
20/10 17:00 |
KT |
Nữ Phần Lan U17 |
5 - 1 |
2 - 1 |
Nữ Estonia U17 |
|
|
20/10 18:30 |
KT |
Nữ Montenegro U17 |
1 - 1 |
1 - 0 |
Nữ Northern Ireland U17 |
|
|
20/10 18:30 |
KT |
Nữ Scotland U17 |
0 - 4 |
0 - 3 |
Nữ Italia U17 |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
Nữ Nauy U17 |
5 - 0 |
5 - 0 |
Nữ Azerbaijan U17 |
|
|
20/10 22:00 |
KT |
Nữ Slovakia U17 |
1 - 3 |
0 - 2 |
Nữ Áo U17 |
|
|
20/10 23:30 |
KT |
Nữ Đảo Faroe U17 |
0 - 4 |
0 - 2 |
Nữ Slovenia U17 |
|
|
|
20/10 22:25 |
KT |
[11]Abha |
1 - 1 |
1 - 0 |
Al Feiha[14] |
7 |
|
21/10 00:00 |
KT |
[4]Al Faisaly Harmah |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Hazm[5] |
7 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[5]Kerala Blasters |
2 - 1 |
2 - 1 |
Atletico De Kolkata[2] |
1 |
|
|
20/10 12:30 |
KT |
[9]Central Western District RSA |
1 - 4 |
1 - 0 |
Hong Kong FC[3] |
1 |
|
20/10 12:30 |
KT |
[6]Wing Yee Ft |
3 - 6 |
1 - 4 |
Hong Kong Sapling[13] |
7 |
|
20/10 14:30 |
KT |
[2]Eastern District Sa |
1 - 2 |
0 - 0 |
South China[4] |
7 |
|
20/10 14:30 |
KT |
[8]Wong Tai Sin District Rsc |
2 - 4 |
1 - 3 |
Citizen[5] |
7 |
|
20/10 14:30 |
KT |
[1]Tai Chung |
1 - 0 |
0 - 0 |
Hoi King Sa[7] |
7 |
|
20/10 14:30 |
KT |
[12]North District |
3 - 2 |
1 - 2 |
Sham Shui Po[14] |
7 |
|
20/10 17:30 |
KT |
[11]Dreams Metro Gallery Old |
2 - 1 |
0 - 1 |
Shatin Sports[10] |
1 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
Lech Poznan B |
0 - 1 |
0 - 0 |
Znicz Pruszkow |
14 |
|
20/10 18:05 |
KT |
[12]Pogon Siedlce |
3 - 4 |
2 - 0 |
Gornik Leczna[4] |
14 |
|
|
20/10 16:00 |
KT |
[15]Cracovia Krakow Youth |
2 - 3 |
1 - 0 |
Wisla Krakow Youth[12] |
|
|
|
20/10 23:15 |
KT |
[(c)-3]Sporting Cristal |
4 - 0 |
1 - 0 |
Molinos El Pirata[(c)-16] |
clausura |
|
21/10 01:30 |
KT |
[(c)-17]Deportivo Municipal |
0 - 0 |
0 - 0 |
Utc Cajamarca[(c)-18] |
clausura |
|
21/10 04:00 |
KT |
[(c)-14]Univ. Cesar Vallejo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Universitario de Deportes[(c)-1] |
clausura |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[SCO LL-2]Stirling University |
0 - 2 |
0 - 0 |
Linlithgow Rose |
2 |
|
|
20/10 22:59 |
KT |
Al Salmiyah |
1 - 2 |
0 - 0 |
Kazma |
3 |
|
|
21/10 00:00 |
KT |
[(a)-8]Celaya |
4 - 0 |
1 - 0 |
Loros Universidad[(a)-10] |
apertura |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
Santa Rita |
1 - 1 |
0 - 0 |
Sporting Cabinda |
9 |
|
20/10 22:59 |
KT |
Primeiro 1 De Agosto |
4 - 0 |
0 - 0 |
Recreativo Caala |
6 |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
[2]Septemvri Sofia |
2 - 1 |
1 - 0 |
Lokomotiv Sofia[3] |
12 |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
Ukraine United |
5 - 3 |
2 - 1 |
Sc Waterloo |
bán kết |
|
|
20/10 21:45 |
KT |
Orense SC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Cds Santa Rita |
30 |
|
20/10 22:00 |
KT |
Liga de Loja |
1 - 2 |
1 - 1 |
CD Independiente Juniors |
30 |
|
|
20/10 11:00 |
KT |
[12]Osaka |
0 - 1 |
0 - 0 |
Yokogawa Musashino[4] |
24 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[3]Imabari FC |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sony Sendai FC[2] |
24 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[10]Reinmeer Aomori |
4 - 0 |
1 - 0 |
Ryutsu Keizai University[15] |
24 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[7]Veertien Mie |
2 - 2 |
1 - 0 |
Honda[1] |
24 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[9]Maruyasu Industries |
1 - 1 |
0 - 0 |
Tegevajaro Miyazaki[6] |
24 |
|
20/10 11:00 |
KT |
[16]Kagura Shimane |
0 - 0 |
0 - 0 |
Mio Biwako Shiga[11] |
24 |
|
|
21/10 04:30 |
KT |
[19]Birmingham Legion |
0 - 1 |
0 - 0 |
Pittsburgh Riverhounds[2] |
loại |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
[5]Resistencia Sc |
2 - 2 |
1 - 1 |
Guairena[1] |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
[11]Sportivo Iteno |
2 - 3 |
2 - 1 |
Sportivo Trinidense[8] |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
[13]3 De Febrero |
? - ? |
? - ? |
Club Fernando De La Mora[7] |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
[15]Deportivo Caaguazu |
1 - 1 |
0 - 0 |
Fulgencio Yegros[16] |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
[6]General Caballero |
4 - 2 |
4 - 2 |
Rubio Nu Asuncion[10] |
|
|
21/10 03:00 |
KT |
[12]Ri 3 Corrales |
2 - 2 |
0 - 1 |
2 De Mayo[4] |
|
|
|
20/10 20:00 |
KT |
Gudja United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Valletta FC |
7 |
|
20/10 22:15 |
KT |
[14]Tarxien Rainbows |
1 - 3 |
0 - 1 |
Balzan[10] |
7 |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
Lija Athletic |
3 - 2 |
3 - 1 |
Fgura United |
6 |
|
20/10 22:15 |
KT |
Vittoriosa Stars |
5 - 2 |
3 - 1 |
St Georges |
6 |
|
|
20/10 15:00 |
KT |
[15]Ripensia Timisoara |
7 - 2 |
2 - 1 |
Juventus Bucharest[19] |
13 |
|
20/10 15:00 |
KT |
[3]UTA Arad |
1 - 0 |
0 - 0 |
Politehnica Timisoara[13] |
13 |
|
20/10 15:30 |
KT |
[17]Universitaea Cluj |
2 - 2 |
0 - 1 |
CS Mioveni[2] |
13 |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
Kf Drita Gjilan |
2 - 0 |
2 - 0 |
Ballkani |
10 |
|
20/10 19:00 |
KT |
Kf Ferizaj |
0 - 2 |
0 - 1 |
Kf Prishtina |
10 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
[8]Central Ballester |
1 - 1 |
0 - 0 |
Yupanqui[13] |
apertura |
|
|
21/10 00:37 |
KT |
North Carolina Courage Womens |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ol Reign Womens |
bán kết |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[4-1] |
21/10 02:50 |
KT |
Chicago Red Stars Womens |
1 - 0 |
1 - 0 |
Portland Thorns Fc Womens |
bán kết |
|
|
21/10 02:00 |
KT |
[(C)-8]Ca River Plate |
3 - 2 |
3 - 0 |
Cerro Largo[(C)-6] |
clausura |
|
21/10 02:00 |
KT |
[(C)-4]Defensor SC |
4 - 0 |
1 - 0 |
Racing Club Montevideo[(C)-11] |
clausura |
|
21/10 02:00 |
KT |
[(C)-16]Rampla Juniors |
1 - 1 |
1 - 0 |
Wanderers FC[(C)-15] |
clausura |
|
21/10 02:00 |
KT |
[(C)-9]Ca Juventud De Las Piedras |
0 - 0 |
0 - 0 |
Liverpool P.[(C)-10] |
clausura |
|
21/10 04:00 |
KT |
[(C)-5]CA Penarol |
1 - 0 |
0 - 0 |
Boston River[(C)-7] |
clausura |
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[6]Rupel Boom |
1 - 0 |
0 - 0 |
Patro Eisden[8] |
8 |
|
20/10 20:00 |
KT |
[14]Sint Eloois Winkel |
1 - 2 |
0 - 0 |
Standard Wetteren[9] |
8 |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
Herning Kfum |
? - ? |
? - ? |
Hedensted BK |
|
|
|
20/10 20:00 |
KT |
[15]Bijelo Brdo |
0 - 1 |
0 - 1 |
HNK Sibenik[1] |
10 |
|
20/10 20:00 |
KT |
Dinamo Zagreb B |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kustosija |
10 |
|
|
20/10 17:00 |
KT |
[7]Keila Jk |
1 - 1 |
0 - 1 |
Tabasalu Charma[8] |
|
|
20/10 22:59 |
KT |
[4]Viimsi Mrjk |
0 - 2 |
0 - 2 |
Nomme United[1] |
|
|
20/10 22:59 |
KT |
[5]Parnu Jk |
12 - 1 |
7 - 0 |
Pohja Tallinna Jk Volta[10] |
|
|
|
20/10 18:30 |
KT |
[3]Jedinstvo Bijelo Polje |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bokelj Kotor[4] |
13 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[2]Jezero Plav |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ibar Rozaje[6] |
13 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[9]Arsenal Tivat |
3 - 1 |
2 - 0 |
Otrant[7] |
13 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[5]Mornar |
3 - 2 |
2 - 1 |
Lovcen Cetinje[10] |
13 |
|
20/10 18:30 |
KT |
[1]Decic Tuzi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Drezga[8] |
13 |
|
|
20/10 20:30 |
KT |
[4]Richards Bay |
1 - 2 |
1 - 1 |
Real Kings[9] |
8 |
|
20/10 20:30 |
KT |
Ts Galaxy |
1 - 1 |
0 - 1 |
Jdr Stars |
8 |
|
|
20/10 16:00 |
KT |
U21 Phố Hiến |
0 - 1 |
0 - 0 |
U21 Hà Nội |
chung kết |
|
|
20/10 19:00 |
KT |
Ialysos |
1 - 0 |
1 - 0 |
Niki Volou |
4 |
|
20/10 20:00 |
KT |
Aspropyrgos Enosis |
1 - 1 |
1 - 1 |
AS Egaleo Aigaleo Athens |
4 |
|
20/10 20:00 |
KT |
Ierapetra |
0 - 0 |
0 - 0 |
Diagoras Rodos |
4 |
|
20/10 20:00 |
KT |
Nea Kavala |
1 - 0 |
1 - 0 |
Veria FC |
4 |
|
20/10 20:00 |
KT |
Triglia |
0 - 1 |
0 - 0 |
Trikala |
4 |
|
|
20/10 21:00 |
KT |
Monterrey U20 |
5 - 2 |
0 - 0 |
Chivas Guadalajara U20 |
apertura 14 |
|
20/10 21:00 |
KT |
Pumas Unam U20 |
2 - 1 |
0 - 0 |
Leon U20 |
apertura 14 |
|
21/10 00:00 |
KT |
San Luis U20 |
1 - 2 |
0 - 0 |
Queretaro U20 |
apertura 14 |
|
|
21/10 03:30 |
KT |
Humble Lions |
0 - 0 |
0 - 0 |
Harbour View |
8 |
|
21/10 03:30 |
KT |
Molynes United |
1 - 3 |
0 - 2 |
Cavalier |
8 |
|
21/10 03:30 |
KT |
Tivoli Gardens |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dunbeholden |
8 |
|
21/10 03:30 |
KT |
University Of West Indies Uwi |
1 - 1 |
1 - 1 |
Vere United |
8 |
|
21/10 04:00 |
KT |
Mount Pleasant |
3 - 1 |
2 - 0 |
Waterhouse |
8 |
|