Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
30/10 01:00 |
KT |
[8]Parma |
0 - 1 |
0 - 1 |
Hellas Verona[14] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[15]Brescia |
1 - 2 |
0 - 1 |
Inter Milan[2] |
10 |
|
|
30/10 03:00 |
KT |
[9]Virtus Entella |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cosenza[16] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[13]Pisa |
2 - 1 |
2 - 0 |
Salernitana[4] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[6]Chievo |
2 - 1 |
0 - 1 |
Crotone[2] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[18]Juve Stabia |
2 - 1 |
1 - 1 |
Pescara[14] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[8]Venezia |
1 - 2 |
0 - 0 |
Pordenone[11] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[10]Cittadella |
1 - 0 |
0 - 0 |
Livorno[20] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[5]Perugia |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ascoli[7] |
10 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[3]Empoli |
1 - 1 |
0 - 0 |
Spezia[17] |
10 |
|
|
30/10 01:00 |
KT |
[14]Alaves |
1 - 1 |
0 - 0 |
Atletico Madrid[5] |
11 |
|
30/10 03:15 |
KT |
[1]Barcelona |
5 - 1 |
3 - 1 |
Valladolid[12] |
11 |
|
|
29/10 16:00 |
KT |
[VIE D1-13]Thanh Hóa |
1 - 0 |
0 - 0 |
PVF CAND |
tháng 10 |
|
29/10 20:00 |
KT |
[MAS SL-7]Terengganu |
4 - 2 |
1 - 0 |
Mohun Bagan |
tháng 10 |
|
30/10 05:00 |
KT |
Penn Harrisburg Islanders |
? - ? |
? - ? |
Real Monarchs Slc[USL D1-11] |
tháng 10 |
|
|
30/10 01:00 |
KT |
[24]Godoy Cruz |
3 - 2 |
1 - 2 |
Aldosivi[22] |
|
|
30/10 03:00 |
KT |
[13]Estudiantes La Plata |
3 - 0 |
1 - 0 |
Rosario Central[12] |
|
|
30/10 05:10 |
KT |
[7]Newells Old Boys |
0 - 4 |
0 - 1 |
Gimnasia LP[23] |
|
|
30/10 05:10 |
KT |
[17]Atletico Tucuman |
2 - 0 |
1 - 0 |
Patronato Parana[18] |
|
|
30/10 07:20 |
KT |
[6]River Plate |
2 - 1 |
0 - 0 |
Colon[15] |
|
|
|
30/10 02:30 |
KT |
[16]Cercle Brugge |
2 - 2 |
1 - 1 |
Royal Excel Mouscron[8] |
13 |
|
30/10 02:30 |
KT |
[10]Kortrijk |
1 - 2 |
0 - 2 |
AS Eupen[14] |
13 |
|
30/10 02:30 |
KT |
[13]Oostende |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sporting Charleroi[9] |
13 |
|
|
30/10 09:20 |
KT |
Los Angeles FC |
1 - 3 |
1 - 2 |
Seattle Sounders |
bán kết |
|
|
30/10 05:15 |
KT |
[18]Vila Nova (GO) |
0 - 2 |
0 - 0 |
Brasil De Pelotas Rs[12] |
32 |
|
30/10 08:30 |
KT |
[5]Cuiaba |
3 - 3 |
1 - 2 |
Coritiba[8] |
24 |
|
|
30/10 08:00 |
KT |
[(a)-1]Santos Laguna |
1 - 0 |
1 - 0 |
Queretaro FC[(a)-3] |
apertura |
|
30/10 08:00 |
KT |
[(a)-19]Veracruz |
1 - 0 |
0 - 0 |
Puebla[(a)-18] |
apertura |
|
30/10 08:00 |
KT |
[(a)-12]Atletico San Luis |
0 - 1 |
0 - 0 |
Club America[(a)-6] |
apertura |
|
|
30/10 04:10 |
KT |
[4]Ca Platense |
1 - 0 |
1 - 0 |
Barracas Central[13] |
|
|
|
30/10 00:30 |
KT |
[GER RegS-1]Saarbrucken |
3 - 2 |
0 - 0 |
Koln[GER D1-15] |
Round 2 |
|
30/10 00:30 |
KT |
[GER D1-6]Freiburg |
1 - 3 |
1 - 1 |
Union Berlin[GER D1-14] |
Round 2 |
|
30/10 00:30 |
KT |
[GER D3-3]MSV Duisburg |
0 - 2 |
0 - 0 |
Hoffenheim[GER D1-11] |
Round 2 |
|
30/10 00:30 |
KT |
Hamburger |
1 - 1 |
1 - 1 |
VfB Stuttgart |
Round 2 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] |
30/10 02:00 |
KT |
[GER D2-16]Bochum |
1 - 2 |
1 - 0 |
Bayern Munich[GER D1-3] |
Round 2 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[GER D2-3]Arminia Bielefeld |
2 - 3 |
0 - 3 |
Schalke 04[GER D1-7] |
Round 2 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[GER D2-15]Darmstadt |
0 - 1 |
0 - 0 |
Karlsruher SC[GER D2-10] |
Round 2 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[GER D1-9]Bayer Leverkusen |
1 - 0 |
1 - 0 |
SC Paderborn 07[GER D1-18] |
Round 2 |
|
|
30/10 00:45 |
KT |
[FRA D1-18]Nimes |
3 - 0 |
2 - 0 |
Lens[FRA D2-2] |
|
|
30/10 03:05 |
KT |
[FRA D1-6]Bordeaux |
2 - 0 |
1 - 0 |
Dijon[FRA D1-19] |
|
|
|
30/10 00:30 |
KT |
[HOL D1-3]Vitesse Arnhem |
2 - 0 |
1 - 0 |
De Graafschap[HOL D2-2] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
Achilles Veen |
0 - 2 |
0 - 0 |
Roda JC Kerkrade[HOL D2-12] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
Flevo Boys |
0 - 3 |
0 - 2 |
VV Katwijk[HOL D3-13] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[HOL D3-12]Gelders Veenendaalse VV |
2 - 1 |
0 - 0 |
Helmond Sport[HOL D2-15] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[NLD D4-6]HSV Hoek |
0 - 3 |
0 - 0 |
Zwolle[HOL D1-13] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[HOL D3-9]IJsselmeervogels |
3 - 0 |
1 - 0 |
Den Bosch[HOL D2-13] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[HOL D3-3]Koninklijke Hfc |
1 - 2 |
1 - 1 |
Telstar[HOL D2-11] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
Oss 20 |
1 - 2 |
1 - 1 |
Oss[HOL D2-19] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[HOL D3-10]Rijnsburgse Boys |
0 - 4 |
0 - 0 |
Eindhoven[HOL D2-10] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[HOL D2-5]SBV Excelsior |
2 - 2 |
0 - 1 |
NEC Nijmegen[HOL D2-8] |
|
|
90 phút [2-2], 120 phút [4-2], SBV Excelsior thắng |
30/10 01:45 |
KT |
Vv Goes |
0 - 5 |
0 - 1 |
Cambuur Leeuwarden[HOL D2-1] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[HOL D2-9]Almere City FC |
1 - 3 |
1 - 2 |
Go Ahead Eagles[HOL D2-7] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[HOL D2-20]Dordrecht 90 |
3 - 1 |
1 - 1 |
MVV Maastricht[HOL D2-18] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[HOL D2-3]NAC Breda |
3 - 2 |
1 - 1 |
Emmen[HOL D1-14] |
|
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG RYM-8]Haringey Borough |
0 - 3 |
0 - 1 |
Yeovil Town[ENG Conf-2] |
Round 4 Qualifying |
|
|
29/10 16:00 |
KT |
Thanh Hóa |
1 - 0 |
0 - 0 |
PVF CAND |
playoffs |
|
|
29/10 17:00 |
KT |
[4]Sanfrecce Hiroshima |
1 - 1 |
0 - 0 |
Urawa Red Diamonds[12] |
31 |
|
|
29/10 17:00 |
KT |
[TUR D2-16]Altinordu |
3 - 1 |
2 - 0 |
Amedspor[TUR D3LB-17] |
Round 4 |
|
29/10 17:00 |
KT |
Cankiri Blediye Spor |
1 - 3 |
0 - 2 |
Rizespor[TUR D1-10] |
Round 4 |
|
29/10 17:00 |
KT |
[TUR D3LB-9]Duzyurtspor |
3 - 0 |
1 - 0 |
Menemen Belediye Spor[TUR D2-11] |
Round 4 |
|
29/10 17:45 |
KT |
[TUR D3BG-18]Nigde Belediyespor |
0 - 0 |
0 - 0 |
Antalyaspor[TUR D1-11] |
Round 4 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-3] |
29/10 18:30 |
KT |
[TUR D3BG-16]Eyupspor |
0 - 0 |
0 - 0 |
Konyaspor[TUR D1-8] |
Round 4 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] |
29/10 20:30 |
KT |
Altay Spor Kulubu |
1 - 0 |
0 - 0 |
Gorelespor |
Round 4 |
|
29/10 22:30 |
KT |
[TUR D2-15]Adanaspor |
3 - 0 |
1 - 0 |
Diyarbakirspor[TUR 3BC-6] |
Round 4 |
|
30/10 00:30 |
KT |
[TUR D1-1]Alanyaspor |
3 - 0 |
3 - 0 |
Inegolspor[TUR D3LB-10] |
Round 4 |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG PR-15]Everton |
2 - 0 |
0 - 0 |
Watford[ENG PR-20] |
4 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L1-6]Oxford United |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sunderland[ENG L1-8] |
4 |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] |
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L2-13]Crawley Town |
1 - 3 |
1 - 1 |
Colchester United[ENG L2-12] |
4 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG PR-2]Manchester City |
3 - 1 |
2 - 0 |
Southampton[ENG PR-17] |
4 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L1-13]Burton Albion FC |
1 - 3 |
0 - 2 |
Leicester City[ENG PR-3] |
4 |
|
|
29/10 15:30 |
KT |
[8]Persebaya Surabaya |
2 - 3 |
1 - 3 |
Pss Sleman[5] |
25 |
|
29/10 18:30 |
KT |
[10]Bhayangkara Surabaya United |
3 - 2 |
1 - 1 |
PSM Makassar[8] |
25 |
|
|
29/10 18:30 |
KT |
[7]Beroe |
4 - 0 |
1 - 0 |
Botev Vratsa[12] |
14 |
|
29/10 21:00 |
KT |
[2]Lokomotiv Plovdiv |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cherno More Varna[5] |
14 |
|
29/10 23:30 |
KT |
[11]Tsarsko Selo |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ludogorets Razgrad[1] |
14 |
|
|
30/10 00:30 |
KT |
[4]Highlands Park |
0 - 1 |
0 - 0 |
Orlando Pirates[8] |
10 |
|
|
30/10 00:00 |
KT |
[AUT D1-12]St.Polten |
1 - 0 |
0 - 0 |
SV Ried[AUT D2-1] |
Round 3 |
|
30/10 01:00 |
KT |
[AUS D3M-3]Union Gurten |
2 - 3 |
0 - 1 |
Austria Lustenau[AUT D2-3] |
Round 3 |
|
30/10 01:00 |
KT |
[AUS D3M-7]Sc Gleisdorf |
1 - 1 |
0 - 1 |
WSG Wattens[AUT D1-8] |
Round 3 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-4] |
30/10 01:00 |
KT |
Usv St Anna |
0 - 3 |
0 - 2 |
SKU Amstetten |
Round 3 |
|
30/10 02:30 |
KT |
[AUT D2-16]Kapfenberg Superfund |
0 - 2 |
0 - 0 |
Sturm Graz[AUT D1-5] |
Round 3 |
|
|
29/10 18:00 |
KT |
[5]Alashkert |
2 - 1 |
1 - 1 |
Avan Academy[3] |
1 |
|
|
30/10 03:00 |
KT |
Angola U17 |
2 - 1 |
1 - 0 |
Canada U17 |
bảng |
|
30/10 03:00 |
KT |
Nigeria U17 |
3 - 2 |
1 - 1 |
Ecuador U17 |
bảng |
|
30/10 06:00 |
KT |
Brazil U17 |
3 - 0 |
1 - 0 |
New Zealand U17 |
bảng |
|
30/10 06:00 |
KT |
Australia U17 |
2 - 2 |
0 - 2 |
Hungary U17 |
bảng |
|
|
29/10 20:00 |
KT |
[GRE D2-5]Apollon Larissas |
2 - 1 |
0 - 1 |
Xanthi[GRE D1-3] |
|
|
29/10 22:15 |
KT |
[GRE D3S-26]Panserraikos |
1 - 1 |
0 - 0 |
Volos Nfc[GRE D1-7] |
|
|
30/10 00:30 |
KT |
[GRE D2-5]Pas Giannina |
1 - 0 |
0 - 0 |
Veria FC[GRE D21-5] |
|
|
|
30/10 05:00 |
KT |
[(c)-12]Atletico Bucaramanga |
2 - 2 |
1 - 1 |
La Equidad[(c)-17] |
clausura |
|
30/10 05:20 |
KT |
[(c)-16]Aguilas Doradas |
0 - 0 |
0 - 0 |
Millonarios[(c)-10] |
clausura |
|
30/10 05:20 |
KT |
[(c)-11]Deportiva Once Caldas |
3 - 1 |
2 - 0 |
Union Magdalena[(c)-19] |
clausura |
|
30/10 05:20 |
KT |
[(c)-20]Jaguares De Cordoba |
1 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Huila[(c)-18] |
clausura |
|
30/10 07:30 |
KT |
[(c)-9]Dep.Independiente Medellin |
1 - 1 |
0 - 0 |
Deportes Tolima[(c)-2] |
clausura |
|
30/10 07:30 |
KT |
[(c)-14]Patriotas |
1 - 1 |
0 - 0 |
Alianza Petrolera[(c)-7] |
clausura |
|
30/10 07:30 |
KT |
[(c)-4]Atletico Junior Barranquilla |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cucuta[(c)-8] |
clausura |
|
30/10 07:30 |
KT |
[(c)-5]America de Cali |
1 - 0 |
1 - 0 |
Deportivo Pasto[(c)-13] |
clausura |
|
30/10 07:30 |
KT |
[(c)-6]Independiente Santa Fe |
0 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Nacional[(c)-1] |
clausura |
|
30/10 07:30 |
KT |
[(c)-15]Envigado |
1 - 1 |
1 - 0 |
Deportivo Cali[(c)-3] |
clausura |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[9]Alloa Athletic |
0 - 3 |
0 - 2 |
Dundee[5] |
11 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[1]Dundee United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Partick Thistle[10] |
11 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[7]Dunfermline |
2 - 0 |
0 - 0 |
Arbroath[6] |
11 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[8]Greenock Morton |
2 - 3 |
0 - 0 |
Ayr Utd[2] |
11 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[4]Queen of South |
0 - 2 |
0 - 1 |
Inverness C.T.[3] |
11 |
|
|
29/10 18:00 |
KT |
[7]Baia Zugdidi |
2 - 0 |
2 - 0 |
Shukura Kobuleti[5] |
32 |
|
29/10 18:00 |
KT |
[3]Telavi |
6 - 0 |
4 - 0 |
Kolkheti Poti[10] |
32 |
|
|
29/10 19:00 |
KT |
[4]Sogdiana Jizak |
3 - 0 |
0 - 0 |
Dinamo Samarkand[14] |
23 |
|
29/10 19:00 |
KT |
[11]Qizilqum Zarafshon |
1 - 1 |
0 - 0 |
Metallurg Bekobod[8] |
23 |
|
|
30/10 00:00 |
KT |
[EST D3-8]Tabasalu Charma |
2 - 1 |
1 - 0 |
Flora Tallinn Ii[EST D2-2] |
round 4 |
|
|
30/10 02:00 |
KT |
[off-8]Tigres FC |
4 - 3 |
2 - 1 |
Deportes Quindio[off-1] |
clausura fase 2 |
|
30/10 03:00 |
KT |
[off-7]Fortaleza CEIF |
1 - 3 |
1 - 0 |
Real Cartagena[off-6] |
clausura fase 2 |
|
|
29/10 18:30 |
KT |
[5]Banik Ostrava u19 |
1 - 3 |
0 - 1 |
Slavia Praha u19[4] |
|
|
|
29/10 18:00 |
KT |
[10]Ararat Yerevan 2 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Pyunik B[12] |
13 |
|
29/10 18:00 |
KT |
[11]Aragats |
6 - 1 |
4 - 0 |
Shirak Gjumri B[13] |
13 |
|
29/10 18:00 |
KT |
[5]Ararat Armenia B |
7 - 1 |
2 - 0 |
Dilijan[16] |
13 |
|
29/10 18:00 |
KT |
[1]Van |
2 - 0 |
0 - 0 |
Banants B[6] |
13 |
|
|
29/10 19:30 |
KT |
[SLO D2-3]Nk Radomlje |
0 - 0 |
0 - 0 |
NK Publikum Celje[SLO D1-5] |
|
|
29/10 22:30 |
KT |
[SLO D2-2]Koper |
3 - 2 |
2 - 1 |
NK Aluminij[SLO D1-2] |
|
|
|
29/10 23:15 |
KT |
[ROM D2-1]CS Mioveni |
0 - 2 |
0 - 0 |
Hermannstadt[ROM D1-12] |
Round 6 |
|
30/10 02:00 |
KT |
[ROM D2-17]Universitaea Cluj |
0 - 1 |
0 - 1 |
Steaua Bucuresti[ROM D1-8] |
Round 6 |
|
|
29/10 19:00 |
KT |
[Pol D4-70]GKP Gorzow Wielkopolski |
1 - 5 |
0 - 1 |
Zaglebie Lubin[POL PR-10] |
Round 2 |
|
29/10 19:00 |
KT |
[POL D1-2]Radomiak Radom |
1 - 2 |
0 - 0 |
GKS Tychy[POL D1-10] |
Round 2 |
|
29/10 19:00 |
KT |
[POL D2-9]Blekitni Stargard Szczecinski |
3 - 0 |
1 - 0 |
Sandecja[POL D1-16] |
Round 2 |
|
29/10 19:00 |
KT |
Rekord Bielsko |
0 - 2 |
0 - 0 |
Gornik Leczna |
Round 2 |
|
29/10 19:00 |
KT |
Resovia Rzeszow |
0 - 4 |
0 - 2 |
Lech Poznan |
Round 2 |
|
29/10 23:30 |
KT |
[POL D2-7]Bytovia Bytow |
2 - 2 |
0 - 0 |
Cracovia Krakow[POL PR-5] |
Round 2 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] |
30/10 01:00 |
KT |
[POL D1-5]Miedz Legnica |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gks Jastrzebie[POL D1-6] |
Round 2 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] |
30/10 02:30 |
KT |
[POL PR-15]LKS Lodz |
2 - 0 |
1 - 0 |
Gornik Zabrze[POL PR-12] |
Round 2 |
|
|
29/10 22:00 |
KT |
[CZE D1-16]Opava |
0 - 0 |
0 - 0 |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-4] |
4 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-2] |
29/10 22:59 |
KT |
[CZE D1-9]SK Sigma Olomouc |
4 - 0 |
2 - 0 |
Dukla Praha[CZE D2-2] |
4 |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[2]Basford Utd |
? - ? |
? - ? |
Nantwich Town[9] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[18]Atherton Collieries |
? - ? |
? - ? |
Whitby Town[8] |
|
|
30/10 01:45 |
KT |
[12]Hyde United |
? - ? |
? - ? |
Matlock Town[6] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[10]Witton Albion |
? - ? |
? - ? |
Radcliffe Borough[16] |
|
|
|
29/10 21:40 |
KT |
[1]Al Qadasiya |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Thuqbah[2] |
11 |
|
29/10 21:55 |
KT |
[5]Al Baten |
3 - 1 |
1 - 0 |
Najran[8] |
11 |
|
29/10 22:10 |
KT |
[6]Al Tai |
1 - 2 |
1 - 1 |
Jeddah[16] |
11 |
|
29/10 22:20 |
KT |
[18]Hottain |
2 - 2 |
0 - 1 |
Al Shoalah[14] |
11 |
|
29/10 22:25 |
KT |
[10]Uhud Medina |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Jeel[13] |
11 |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
Jamshedpur |
3 - 1 |
1 - 1 |
Hyderabad |
2 |
|
|
29/10 18:00 |
KT |
[MOL D1-6]Speranta Nisporeni |
5 - 0 |
4 - 0 |
Codru Lozova[MOL D1-8] |
tứ kết |
|
29/10 18:00 |
KT |
[MOL D1-5]Dinamo-Auto |
0 - 5 |
0 - 3 |
Sheriff[MOL D1-1] |
tứ kết |
|
|
30/10 00:30 |
KT |
[HUN D2E-11]Ajka |
2 - 5 |
2 - 1 |
Ujpesti TE[HUN D1-8] |
|
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[WAL PR-12]Carmarthen |
0 - 3 |
0 - 1 |
Aberystwyth Town[WAL PR-10] |
|
|
|
30/10 01:00 |
KT |
[8]Znicz Pruszkow |
0 - 1 |
0 - 1 |
Garbarnia Krakow[11] |
13 |
|
|
30/10 01:30 |
KT |
Beroche Gorgier |
1 - 7 |
0 - 4 |
Bavois[SUI D3-13] |
3 |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[12]Blackfield Langley |
? - ? |
? - ? |
Walton Casuals[18] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[6]Poole Town |
? - ? |
? - ? |
Salisbury City[4] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[9]Weston Super Mare |
1 - 1 |
1 - 0 |
Harrow Borough[16] |
|
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[11]Boreham Wood |
0 - 0 |
0 - 0 |
Aldershot Town[19] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[2]Bromley |
2 - 2 |
2 - 2 |
Stockport County[17] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[23]Chorley |
0 - 4 |
0 - 2 |
Ebbsfleet United[24] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[12]Dagenham and Redbridge |
0 - 2 |
0 - 2 |
Barrow[4] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[14]Dover Athletic |
3 - 1 |
2 - 0 |
Eastleigh[13] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[8]Harrogate Town |
2 - 1 |
2 - 1 |
Barnet[10] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[16]Maidenhead United |
1 - 1 |
0 - 0 |
AFC Fylde[22] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[20]Sutton United |
0 - 1 |
0 - 0 |
Halifax Town[1] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[9]Torquay United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Wrexham[21] |
19 |
|
30/10 02:45 |
KT |
[7]Woking |
0 - 4 |
0 - 2 |
Notts County[5] |
19 |
|
|
30/10 02:00 |
KT |
[ENG L1-22]Bolton Wanderers |
3 - 1 |
1 - 1 |
Manchester City U21[ENG U21A-4] |
north division |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L2-16]Grimsby Town |
1 - 2 |
1 - 0 |
Leicester City U21[ENG U21A-10] |
north division |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L1-18]Accrington Stanley |
5 - 2 |
2 - 1 |
Liverpool U21[ENG U21A-7] |
north division |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L1-7]Doncaster Rovers |
1 - 2 |
0 - 0 |
Manchester United U21[ENG U21A-1] |
north division |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L2-8]Plymouth Argyle |
0 - 1 |
0 - 0 |
Chelsea U21[ENG U21A-5] |
south division |
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG L2-24]Stevenage Borough |
1 - 1 |
1 - 0 |
Fulham U21[ENG U21B-9] |
south division |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] |
|
29/10 21:00 |
KT |
[7]Brackley Town |
? - ? |
? - ? |
Spennymoor Town[16] |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[10]Gateshead |
? - ? |
? - ? |
Curzon Ashton[19] |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[22]Kettering Town |
? - ? |
? - ? |
Altrincham[18] |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[4]Kings Lynn |
? - ? |
? - ? |
Leamington[17] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[1]York City |
2 - 1 |
1 - 0 |
Boston United[12] |
|
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[9]Billericay Town |
? - ? |
? - ? |
Wealdstone[1] |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[12]Chippenham Town |
? - ? |
? - ? |
Hemel Hempstead Town[2] |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[14]Dulwich Hamlet |
? - ? |
? - ? |
Havant and Waterlooville[5] |
|
|
29/10 21:00 |
KT |
[18]Hampton & Richmond |
? - ? |
? - ? |
Dartford[17] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[7]Braintree Town |
1 - 1 |
0 - 1 |
Maidstone United[10] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[4]Dorking |
0 - 2 |
0 - 0 |
Oxford City[21] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[16]Eastbourne Borough |
1 - 1 |
1 - 0 |
Weymouth[6] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[3]Slough Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Welling United[15] |
|
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[WAL PR-7]Newtown |
2 - 2 |
1 - 1 |
Stm Sports[WAL FAWCS-5] |
tứ kết |
|
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-4] |
30/10 02:45 |
KT |
[WAL FAWCN-1]Prestatyn Town FC |
1 - 2 |
1 - 0 |
Bala Town[WAL PR-5] |
tứ kết |
|
30/10 02:45 |
Hoãn |
[WAL PR-2]Connah's QN |
? - ? |
? - ? |
Flint[WAL FAWCN-2] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
Connah's QN |
4 - 1 |
1 - 0 |
Flint Town United |
tứ kết |
|
30/10 02:45 |
KT |
Carmarthen |
0 - 3 |
0 - 1 |
Aberystwyth Town |
tứ kết |
|
|
29/10 19:45 |
KT |
[11]Muscat |
2 - 0 |
0 - 0 |
Al-Suwaiq Club[12] |
7 |
|
29/10 20:10 |
KT |
[6]Dhufar |
2 - 0 |
0 - 0 |
Al Rustaq[7] |
7 |
|
29/10 22:25 |
KT |
[1]Saham |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bahla[4] |
7 |
|
29/10 22:59 |
KT |
[3]Al Seeb |
2 - 1 |
2 - 0 |
AL-Nahda[9] |
7 |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
Bromsgrove Rovers |
2 - 7 |
0 - 3 |
Barwell[ENG-S CE-11] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-N PR-11]Stalybridge Celtic |
0 - 2 |
0 - 2 |
South Shields[ENG-N PR-1] |
|
|
30/10 02:45 |
Hoãn |
[ENG-S PR-2]Truro City |
? - ? |
? - ? |
Blackfield Langley[ENG-S PR-12] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-N PR-18]Atherton Collieries |
3 - 2 |
0 - 0 |
Scarborough[ENG-N PR-13] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-S CE-5]Banbury United |
1 - 2 |
1 - 0 |
Rushden&Diamonds[ENG-S CE-9] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
Dunston Uts |
0 - 4 |
0 - 3 |
Gainsborough Trinity[ENG-N PR-21] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
Halesowen Town |
2 - 2 |
1 - 1 |
Stamford AFC |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG UD1-11]Leek Town |
2 - 0 |
1 - 0 |
Chasetown[ENG UD1-22] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-S CE-13]Peterborough Sports |
1 - 0 |
0 - 0 |
Alvechurch[ENG-S CE-17] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG UD1-24]Prescot Cables |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pickering Town[ENG UD1-29] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG UD1-19]Runcorn Linnets |
5 - 3 |
2 - 2 |
Pontefract Collieries[ENG UD1-4] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
Sholing |
2 - 0 |
0 - 0 |
Marlow[ENG RL1-4] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
Soham Town Rangers |
3 - 0 |
1 - 0 |
St Ives Town[ENG-S CE-19] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-S CE-7]Stourbridge |
2 - 1 |
0 - 0 |
Nuneaton Town[ENG-S CE-6] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-S PR-8]Swindon Supermarine |
1 - 4 |
0 - 4 |
Thatcham Town |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-N PR-16]Radcliffe Borough |
0 - 2 |
0 - 1 |
Fc United Of Manchester[ENG-N PR-5] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-S PR-20]Dorchester Town |
0 - 3 |
0 - 2 |
Salisbury City[ENG-S PR-4] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG-S PR-6]Poole Town |
0 - 1 |
0 - 0 |
Hartley Wintney[ENG-S PR-13] |
|
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[ENG Conf-9]Solihull Moors |
3 - 3 |
2 - 1 |
Glasgow Rangers U21 |
|
|
90 phút [3-3], Penalty [3-4], Glasgow Rangers U21 thắng |
|
30/10 02:45 |
KT |
[NIR D1-7]Ballymena United |
1 - 1 |
0 - 1 |
Crusaders FC[NIR D1-3] |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [1-2], Crusaders FC thắng |
30/10 02:45 |
KT |
[NIR CH-4]Dundela |
1 - 5 |
0 - 3 |
Coleraine[NIR D1-1] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[NIR CH-6]Newry City |
0 - 1 |
0 - 1 |
Institute[NIR D1-11] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[NIR D1-4]Linfield FC |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cliftonville[NIR D1-2] |
|
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[1]Cove Rangers |
3 - 0 |
1 - 0 |
Albion Rovers[8] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[3]Edinburgh City |
4 - 0 |
2 - 0 |
Stenhousemuir[4] |
|
|
30/10 02:45 |
KT |
[10]Stirling Albion |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cowdenbeath[2] |
|
|
|
29/10 22:00 |
KT |
[BHR D1-4]Manama Club |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Budaiya[BHR D2-5] |
2 |
|
29/10 22:00 |
KT |
[BHR D1-9]Al-hala |
2 - 1 |
1 - 0 |
Qalali[BHR D2-6] |
2 |
|
30/10 00:30 |
KT |
[BHR D1-3]Al-Muharraq |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bahrain Sc[BHR D2-2] |
2 |
|
30/10 00:30 |
KT |
[BHR D1-5]Al-Najma |
2 - 2 |
1 - 2 |
Busaiteen[BHR D1-6] |
2 |
|
|
29/10 18:00 |
KT |
Maccabi Ironi Kiryat Ata |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ironi Ramat Hasharon |
7 |
|
29/10 18:00 |
KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
1 - 0 |
1 - 0 |
Maccabi Tzur Shalom |
7 |
|
29/10 18:00 |
KT |
Maccabi Bnei Raina |
2 - 1 |
0 - 0 |
Ironi Nesher |
7 |
|
29/10 18:00 |
KT |
[ISR D3N-2]Hapoel Kaukab |
1 - 1 |
0 - 1 |
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi[ISR CL-7] |
7 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-3] |
29/10 18:00 |
KT |
Maccabi Ahva Shaab |
1 - 2 |
0 - 1 |
Maccabi Ironi Sderot[ISR CL-2] |
7 |
|
29/10 18:00 |
KT |
[ISR D3N-4]Moadon Sport Tira |
2 - 1 |
1 - 0 |
Bnei Hagolan Vehagalil[ISR CL-19] |
7 |
|
30/10 00:10 |
KT |
Hapoel Umm Al Fahm |
6 - 0 |
4 - 0 |
Beitar Ramat Gan |
7 |
|
30/10 00:15 |
KT |
[ISR D3S-5]As Ashdod |
2 - 0 |
1 - 0 |
Hapoel Acco[ISR D2-8] |
7 |
|
30/10 00:20 |
KT |
Beitar Kfar Saba Shlomi |
0 - 4 |
0 - 1 |
Hapoel Natzrat Illit |
7 |
|
30/10 00:25 |
KT |
[ISR D2-14]Maccabi Ahi Nazareth |
1 - 1 |
1 - 0 |
Kfar Kasem[ISR D2-5] |
7 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] |
30/10 00:30 |
KT |
[ISR D2-9]Hapoel Ashkelon |
1 - 1 |
0 - 0 |
Maccabi Yavne[ISR D3S-15] |
7 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] |
30/10 00:35 |
KT |
[ISR D2-3]Hapoel Rishon Letzion |
3 - 0 |
1 - 0 |
Beitar Tel Aviv Ramla[ISR D2-12] |
7 |
|
30/10 00:40 |
KT |
[ISR D2-13]Hapoel Ramat Gan FC |
0 - 2 |
0 - 2 |
Maccabi Petah Tikva FC[ISR D2-1] |
7 |
|
|
29/10 18:00 |
KT |
Gd Estoril Praia U23 |
2 - 2 |
1 - 2 |
Maritimo U23 |
13 |
|
29/10 18:00 |
KT |
Vitoria Guimaraes U23 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Rio Ave U23 |
13 |
|
29/10 21:00 |
KT |
Cova Piedade U23 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sporting Clube De Portugal U23 |
13 |
|
29/10 22:00 |
KT |
Feirense U23 |
2 - 2 |
1 - 2 |
Portimonense U23 |
13 |
|
29/10 22:30 |
KT |
Academica Coimbra U23 |
1 - 1 |
0 - 1 |
Cd Aves U23 |
13 |
|
29/10 22:59 |
KT |
Benfica U23 |
2 - 0 |
0 - 0 |
Famalicao U23 |
13 |
|
|
29/10 22:00 |
KT |
Veracruz U20 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Puebla U20 |
apertura 16 |
|
29/10 22:00 |
KT |
Pumas Unam U20 |
1 - 1 |
0 - 0 |
Atlas U20 |
apertura 16 |
|
29/10 22:59 |
KT |
San Luis U20 |
1 - 1 |
1 - 0 |
Club America U20 |
apertura 16 |
|
30/10 00:00 |
KT |
Santos Laguna U20 |
1 - 1 |
0 - 1 |
Queretaro U20 |
apertura 16 |
|
|
29/10 19:00 |
KT |
Leeman |
1 - 3 |
1 - 1 |
Sun Pegasus |
groups |
|