Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
04/03 10:00 | KT | Taroona | 3 - 3 | Hobart United | tháng 3 | |
04/03 16:00 | KT | [WAUS D1-7]Armadale | 0 - 3 | Olympic Kingsway Sc[WAUS D1-7] | tháng 3 | |
04/03 17:45 | KT | [DEN D3-6]Vsk Aarhus | 7 - 0 | Norresundby[DEN D3-6] | tháng 3 | |
04/03 18:00 | KT | [WAUS D1-6]Inglewood United | 3 - 2 | Stirling Lions[WAUS D1-6] | tháng 3 | |
04/03 18:00 | KT | [NOR D2A-9]Ullern | 2 - 2 | Grorud IL[NOR D2A-9] | tháng 3 | |
04/03 18:00 | KT | [DEN D2A-11]BK Frem | 0 - 4 | B93 Copenhagen[DEN D2A-11] | tháng 3 | |
04/03 19:00 | KT | [NOR AL-10]Asane Fotball | 1 - 1 | Sogndal[NOR AL-10] | tháng 3 | |
04/03 20:00 | KT | [NOR AL-15]Kristiansund BK | 0 - 4 | Molde[NOR AL-15] | tháng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
04/03 10:15 | KT | [(a)-12]Club Tijuana | 1 - 1 | Atlas[(a)-12] | clausura | |
05/03 06:00 | KT | [(a)-7]Club Leon | 2 - 0 | Atletico San Luis[(a)-7] | clausura | |
05/03 08:05 | KT | [(a)-5]Club America | 0 - 3 | Pachuca[(a)-5] | clausura | |
05/03 08:10 | KT | [(a)-1]Monterrey | 3 - 0 | Cf Indios De Ciudad Juarez[(a)-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales NPL |
||||||
04/03 10:30 | KT | [11]New Lambton | 0 - 1 | Charleston City Blues[11] | 1 | |
04/03 11:00 | KT | [12]Cooks Hill United | 5 - 2 | Lake Macquarie[12] | 1 | |
04/03 13:00 | KT | [7]Hamilton Olympic | 0 - 2 | Edgeworth Eagles[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
04/03 11:00 | KT | [8]Kawasaki Frontale | 1 - 1 | Shonan Bellmare[8] | 3 | |
04/03 12:00 | KT | [6]Albirex Niigata Japan | 2 - 2 | Consadole Sapporo[6] | 3 | |
04/03 12:00 | KT | [17]Kyoto Purple Sanga | 2 - 0 | Tokyo[17] | 3 | |
04/03 12:00 | KT | [2]Vissel Kobe | 4 - 0 | Gamba Osaka[2] | 3 | |
04/03 12:00 | KT | [13]Yokohama FC | 1 - 3 | Kashima Antlers[13] | 3 | |
04/03 13:00 | KT | [18]Urawa Red Diamonds | 2 - 1 | Cerezo Osaka[18] | 3 | |
04/03 13:00 | KT | [9]Avispa Fukuoka | 1 - 0 | Kashiwa Reysol[9] | 3 | |
04/03 13:00 | KT | [16]Sagan Tosu | 1 - 0 | Nagoya Grampus Eight[16] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
04/03 11:00 | KT | [7]Manningham United Blues | 1 - 3 | Brunswick City[7] | 3 | |
04/03 11:00 | KT | [11]Werribee City Sc | 1 - 0 | Kingston City[11] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
04/03 11:15 | KT | [2]Avondale Heights | 3 - 2 | Hume City[2] | 3 | |
04/03 14:00 | KT | [3]Port Melbourne Sharks | 1 - 1 | Moreland City[3] | 3 | |
04/03 14:15 | KT | [12]Altona Magic | 1 - 0 | North Geelong Warriors[12] | 3 | |
04/03 15:00 | KT | [5]Dandenong Thunder | 1 - 2 | Oakleigh Cannons[5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
04/03 11:30 | KT | [11]Adelaide Cobras | 1 - 0 | Poet Adelarde Pirates[11] | 3 | |
04/03 11:30 | KT | [4]Adelaide Victory | 3 - 3 | Eastern United[4] | 3 | |
04/03 11:30 | KT | [9]Cumberland United | 2 - 1 | Adelaide Blue Eagles[9] | 3 | |
04/03 11:30 | KT | [12]Fulham United | 0 - 1 | Para Hills Knights[12] | 3 | |
04/03 11:30 | KT | [7]Playford City Patriots | 0 - 1 | Adelaide Raiders SC[7] | 3 | |
04/03 13:00 | KT | [8]Adelaide Vipers | 2 - 2 | West Torrens Birkalla[8] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
04/03 11:30 | KT | [4]Bucheon 1995 | 1 - 0 | Seongnam FC[4] | 2 | |
04/03 11:30 | KT | [KCL-14]Cheongju Jikji Fc | 0 - 2 | Sangju Sangmu Phoenix[KCL-14] | 2 | |
04/03 14:00 | KT | [9]Ansan Greeners | 1 - 0 | Chungnam Asan[9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
04/03 11:45 | KT | [12]Sturt Lions | 1 - 0 | West Adelaide[12] | 3 | |
04/03 13:30 | KT | [7]Adelaide Comets FC | 3 - 0 | White City Woodville[7] | 3 | |
04/03 15:30 | KT | [8]Adelaide Olympic | 0 - 3 | Adelaide Panthers[8] | 3 | |
04/03 15:30 | KT | [11]Modbury Jets | 2 - 1 | Croydon Kings[11] | 3 | |
04/03 16:00 | KT | [6]North Eastern Metrostars | 3 - 2 | Campbelltown City SC[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
04/03 12:00 | KT | [7]Suwon FC | 1 - 2 | Pohang Steelers[7] | 2 | |
04/03 12:00 | KT | [9]Incheon United FC | 3 - 3 | Daejeon Citizen[9] | 2 | |
04/03 14:30 | KT | [8]Daegu FC | 1 - 1 | Jeju United FC[8] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
04/03 12:00 | KT | [2]Fujieda Myfc | 0 - 1 | Blaublitz Akita[2] | 3 | |
04/03 12:00 | KT | [15]Jubilo Iwata | 2 - 1 | Yamagata Montedio[15] | 3 | |
04/03 12:00 | KT | [16]Tokushima Vortis | 1 - 1 | Vegalta Sendai[16] | 3 | |
04/03 12:00 | KT | [22]V-Varen Nagasaki | 1 - 1 | Shimizu S-Pulse[22] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
04/03 12:00 | KT | [18]Sc Sagamihara | 2 - 3 | Gainare Tottori[18] | 1 | |
04/03 13:00 | KT | [3]Kagoshima United | 2 - 1 | Osaka[3] | 1 | |
04/03 13:00 | KT | [JPN D2-21]Ryukyu | 1 - 0 | Vanraure Hachinohe[JPN D2-21] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Hàn Quốc |
||||||
04/03 12:00 | KT | [KCL-9]Incheon Korail | 1 - 0 | Seoul United Fc[KCL-9] | 1 | |
04/03 12:00 | KT | [KCL-7]Gimhae City | 1 - 1 | Pyeongchang[KCL-7] | 1 | |
04/03 12:00 | KT | Gimhae Jaemics | 0 - 6 | Chuncheon Citizen | 1 | |
04/03 12:00 | KT | Hwajeong | 0 - 2 | Dangjin Citizen | 1 | |
04/03 12:00 | KT | [KCL-15]Ulsan Citizen | 1 - 1 | Hwaseong Fc[KCL-15] | 1 | |
04/03 12:00 | KT | [KCL 4-17]Yeoju Sejong | 4 - 3 | Pocheon Fc[KCL 4-17] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Victorian Úc |
||||||
04/03 12:15 | KT | [10]Altona Magic U21 | 0 - 5 | North Geelong Warriors U21[10] | 3 | |
04/03 12:45 | KT | [5]Dandenong Thunder U21 | 2 - 3 | Oakleigh Cannons U21[5] | 3 | |
04/03 16:00 | KT | [1]Port Melbourne Sharks Sc U21 | 1 - 0 | Moreland City U21[1] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
04/03 13:00 | KT | [11]Western United | 2 - 1 | Perth Glory FC[11] | 19 | |
04/03 13:00 | KT | [3]Western Sydney | 2 - 0 | Central Coast Mariners FC[3] | 19 | |
04/03 15:45 | KT | [6]Sydney FC | 1 - 0 | Melbourne Victory FC[6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
04/03 13:00 | KT | [7]Hakoah Sydney | 1 - 2 | St George Saints[7] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [1]Blacktown Spartans | 2 - 1 | Central Coast United[1] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [13]Canterbury Bankstown | 1 - 1 | Bonnyrigg White Eagles[13] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [16]Dunbar Rovers | 2 - 0 | Mounties Wanderers[16] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [8]Inter Lions | 1 - 4 | Bankstown City Lions[8] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [6]Northern Tiger | 0 - 1 | Dulwich Hill Sc[6] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [9]Rydalmere Lions | 0 - 3 | Hills Brumbies[9] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [10]Sd Raiders | 2 - 1 | Macarthur Rams[10] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
04/03 13:15 | KT | [4]Eastern Suburbs | 0 - 1 | Gold Coast Knights[4] | 2 | |
04/03 15:00 | KT | [1]Gold Coast United | 0 - 0 | Brisbane Roar Am[1] | 2 | |
04/03 15:00 | KT | [6]Redlands United FC | 2 - 0 | Brisbane Olympic United FC[6] | 2 | |
04/03 15:30 | KT | [8]Peninsula Power | 0 - 2 | Brisbane City SC[8] | 2 | |
04/03 16:00 | KT | [3]Sunshine Coast Wanderers | 1 - 1 | Queensland Lions SC[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
04/03 13:30 | KT | [6]Spirit | 0 - 1 | Central Coast Mariners Fc Am[6] | 5 | |
04/03 15:00 | KT | [5]St George City | 1 - 0 | Sydney Olympic[5] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
04/03 14:00 | KT | [12]Surfers Paradise | 3 - 3 | SWQ Thunder[12] | 2 | |
04/03 14:15 | KT | [9]Caboolture | 1 - 1 | Albany Creek[9] | 2 | |
04/03 15:00 | KT | [5]Logan Lightning | 2 - 1 | Southside Eagles[5] | 2 | |
04/03 16:30 | KT | [6]Capalaba | 2 - 1 | Sunshine Coast[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
04/03 14:00 | KT | [6]Pine Hills | 4 - 0 | Redcliffe Pcyc[6] | 1 | |
04/03 14:00 | KT | [2]Newmarket Sfc | 1 - 3 | Western Spirit[2] | 1 | |
04/03 15:00 | KT | [2]North Pine | 0 - 4 | Centenary Stormers[2] | 1 | |
04/03 15:00 | KT | [4]Bayside United | 1 - 1 | Mount Gravatt[4] | 1 | |
04/03 15:00 | KT | North Brisbane | 2 - 3 | University of Queensland | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hong Kong Elite Cup |
||||||
04/03 14:00 | KT | [HK PR-4]Eastern A.A Football Team | 2 - 0 | Hong Kong Rangers FC[HK PR-4] | ||
04/03 14:00 | KT | [HK PR-10]Hong Kong U23 | 0 - 4 | Kitchee[HK PR-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
04/03 14:00 | KT | Chao Pak Kei | 2 - 0 | Benfica De Macau | 1 | |
04/03 16:15 | KT | Cheng Fung | 7 - 2 | Hang Sai | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
04/03 15:00 | KT | [5]Ordabasy | 3 - 1 | Kaspyi Aktau[5] | 1 | |
04/03 17:00 | KT | [KAZ D1-3]Zhetysu Taldykorgan | 0 - 1 | FK Aktobe Lento[KAZ D1-3] | 1 | |
04/03 19:00 | KT | [3]Tobol Kostanai | 3 - 1 | Aksu[3] | 1 | |
04/03 21:00 | KT | [1]Astana | 2 - 1 | Shakhtyor Karagandy[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
04/03 15:00 | KT | [17]Persik Kediri | 2 - 0 | Barito Putera[17] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thai Division 2 League |
||||||
04/03 15:30 | KT | Kabin United | 0 - 0 | Chanthaburi Fc | ||
04/03 15:30 | KT | Siam | 0 - 2 | Thonburi Universidad | ||
04/03 15:30 | KT | Lopburi City | 2 - 0 | Ipe Samut Sakhon | ||
04/03 15:30 | KT | Surin City | 2 - 1 | Surin Khongcheemool | ||
04/03 17:00 | KT | Bangkok Fc | 3 - 1 | Inter Bangkok | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
04/03 16:00 | KT | [7]Sogdiana Jizak | 0 - 1 | Kuruvchi Bunyodkor[7] | 1 | |
04/03 18:30 | KT | [3]Nasaf Qarshi | 0 - 1 | Andijon[3] | 1 | |
04/03 18:30 | KT | [2]Navbahor Namangan | 3 - 0 | Qizilqum Zarafshon[2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
04/03 16:00 | KT | [9]Concordia Chiajna | 2 - 1 | Ripensia Timisoara[9] | 18 | |
04/03 16:00 | KT | [10]Brasov | 5 - 2 | Unirea Constanta[10] | 18 | |
04/03 16:00 | KT | [17]Progresul Spartac | 0 - 0 | Csc Dumbravita[17] | 18 | |
04/03 16:00 | KT | Acs Energeticianul | 0 - 1 | Css Slatina | 18 | |
04/03 17:00 | KT | [14]Viitorul Selimbar | 1 - 2 | Dinamo Bucuresti[14] | 18 | |
04/03 17:00 | KT | [5]Unirea Dej | 1 - 1 | Metaloglobus[5] | 18 | |
04/03 19:30 | KT | [19]Politehnica Timisoara | 1 - 3 | Politehnica Iasi[19] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
04/03 16:00 | KT | [5]Mlada Boleslav U19 | 3 - 1 | Hradec Kralove u19[5] | ||
04/03 16:00 | KT | [12]Ceske Budejovice u19 | 0 - 1 | Banik Ostrava u19[12] | ||
04/03 17:00 | KT | [2]Brno U19 | 5 - 0 | Pribram U19[2] | ||
04/03 17:00 | KT | [3]Sk Sigma Olomouc u19 | 1 - 3 | Pardubice U19[3] | ||
04/03 17:00 | KT | [9]Synot Slovacko U19 | 1 - 0 | Vysocina Jihlava U19[9] | ||
04/03 17:00 | KT | [1]Sparta Praha U19 | 4 - 2 | Dukla Praha U19[1] | ||
04/03 18:45 | KT | [10]Slavia Praha u19 | 2 - 0 | Mfk Karvina U19[10] | ||
04/03 20:30 | KT | [11]Viktoria Plzen U19 | 6 - 1 | Zlin U19[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia West Premier Bam CNS |
||||||
04/03 16:00 | KT | Armadale | 0 - 3 | Olympic Kingsway Sc | bán kết | |
04/03 18:00 | KT | Inglewood United | 3 - 2 | Stirling Lions | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
04/03 16:15 | KT | [A-13]Motorlet Praha | 2 - 0 | Prestice[A-13] | ||
04/03 16:15 | KT | [A-9]Pisek | 1 - 2 | Ceske Budejovice B[A-9] | ||
04/03 16:30 | [B-2]Kolin | ? - ? | Sokol Zivanice[B-2] | |||
04/03 20:00 | KT | [M-15]Velke Mezirici | 2 - 2 | Uhersky Brod[M-15] | ||
04/03 20:30 | KT | [M-1]Slavia Kromeriz | 2 - 0 | Blansko[M-1] | ||
04/03 20:30 | KT | [M-3]Slovan Rosice | 0 - 1 | Banik Ostrava B[M-3] | ||
04/03 20:30 | KT | [M-17]SC Znojmo | 3 - 1 | Sardice[M-17] | ||
04/03 20:30 | KT | [A-11]Kraluv Dvur | 2 - 1 | Zbuzany[A-11] | ||
04/03 20:30 | KT | [A-3]Domazlice | 3 - 1 | Fk Loko Vltavin[A-3] | ||
04/03 20:30 | KT | [B-16]Banik Sous | 1 - 1 | Chlumec Nad Cidlinou[B-16] | ||
04/03 20:30 | KT | [B-6]Slovan Velvary | 2 - 0 | Benesov[B-6] | ||
04/03 23:00 | KT | [M-18]Vitkovice | 0 - 5 | Frydlant[M-18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
04/03 16:30 | KT | [5]Ispe | 2 - 0 | Mawyawadi[5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
04/03 16:30 | KT | [12]Kelantan United | 0 - 0 | Perak[12] | 3 | |
04/03 20:00 | KT | [4]Kedah | 0 - 1 | PDRM[4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
04/03 16:30 | KT | [8]Aizawl | 1 - 1 | Churchill Brothers[8] | 21 | |
04/03 19:00 | KT | Rajasthan United | 0 - 4 | Minerva Punjab | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
04/03 17:00 | KT | [5]PFC Oleksandria | 2 - 2 | Dnipro-1[5] | 16 | |
04/03 19:00 | KT | [3]Dynamo Kyiv | 0 - 2 | Inhulets Petrove[3] | 16 | |
04/03 19:00 | KT | [10]Veres Rivne | 1 - 3 | Chernomorets Odessa[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
04/03 17:00 | KT | [11]Metalist 1925 Kharkiv U21 | 1 - 2 | Shakhtar Donetsk U21[11] | 16 | |
04/03 17:00 | KT | [10]Metalist Kharkiv U21 | 0 - 5 | Rukh Vynnyky U21[10] | 16 | |
04/03 17:00 | [6]Vorskla U21 | ? - ? | Zorya U21[6] | 16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
04/03 17:00 | KT | [7]Balestier Khalsa FC | 3 - 1 | Young Lions[7] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||||||
04/03 17:00 | KT | [A-10]Catalca Spor | 0 - 1 | Elazigspor[A-10] | ||
04/03 18:00 | KT | [B-13]Darica Genclerbirligi | 1 - 2 | Orduspor[B-13] | ||
04/03 18:00 | KT | [C-9]Bergama Belediyespor | 0 - 2 | Aksarayspor[C-9] | ||
04/03 18:00 | KT | [C-5]Halide Edip Adivarspor | 1 - 3 | Kepez Belediyespor[C-5] | ||
04/03 18:00 | KT | [C-3]Ankara Adliyespor | 4 - 2 | Fatsa Belediyespor[C-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá AFC Championship U20 |
||||||
04/03 17:00 | KT | Iran U20 | 2 - 3 | Australia U20 | bảng | |
04/03 19:00 | KT | Syria U20 | 0 - 1 | Indonesia U20 | bảng | |
04/03 21:00 | KT | Iraq U20 | 0 - 1 | Uzbekistan U20 | bảng | |
04/03 21:00 | KT | Việt Nam U20 | 2 - 1 | Qatar U20 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
04/03 17:30 | KT | [9]Karagumruk | 4 - 3 | Sivasspor[9] | 24 | |
04/03 20:00 | KT | [6]Trabzonspor | 1 - 2 | Umraniyespor[6] | 24 | |
04/03 22:59 | KT | [7]Kayserispor | 1 - 2 | Fenerbahce[7] | 24 | |
04/03 22:59 | KT | [5]Adana Demirspor | 3 - 0 | Hatayspor[5] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
04/03 17:30 | KT | [11]Beroe | 1 - 2 | Septemvri Sofia[11] | 22 | |
04/03 20:00 | KT | [5]Cherno More Varna | 1 - 2 | Botev Plovdiv[5] | 22 | |
04/03 22:30 | KT | [1]CSKA Sofia | 1 - 1 | Lokomotiv Plovdiv[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
04/03 17:30 | KT | [9]Shukura Kobuleti | 2 - 1 | Samgurali Tskh[9] | 2 | |
04/03 18:30 | KT | [5]Torpedo Kutaisi | 0 - 0 | Dila Gori[5] | 2 | |
04/03 20:00 | KT | [10]Telavi | 0 - 0 | Gagra[10] | 2 | |
04/03 22:00 | KT | [2]Dinamo Tbilisi | 4 - 0 | Samtredia[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
04/03 17:30 | KT | [3]Elva | 2 - 1 | Flora Tallinn Ii[3] | 1 | |
04/03 17:30 | [2]Tallinna Levadia 2 | ? - ? | Nomme United[2] | 1 | ||
04/03 17:30 | KT | [7]Paide Linnameeskond B | 2 - 3 | Kohtla Jarve Jk Jarve[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
04/03 17:30 | [EST D2-10]Parnu Jk | ? - ? | Jk Welco Elekter[EST D2-10] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
04/03 17:30 | KT | Keciorengucu | 3 - 1 | Bandirmaspor | 24 | |
04/03 17:30 | KT | Tuzlaspor Kulubu | 1 - 0 | Genclerbirligi | 24 | |
04/03 22:59 | KT | Samsunspor | 2 - 0 | Rizespor | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
04/03 17:30 | KT | Chainat FC | 1 - 2 | Trat Fc | 26 | |
04/03 18:00 | KT | Krabi Fc | 0 - 1 | Customs Department FC | 26 | |
04/03 18:00 | KT | Udon Thani | 2 - 1 | Jl Chiangmai United | 26 | |
04/03 18:30 | KT | Samut Prakan City | 0 - 0 | Kasetsart University FC | 26 | |
04/03 19:00 | KT | Nakhon Pathom FC | 1 - 1 | Nakhon Si United | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
04/03 18:00 | KT | [2]Spartak Moscow | 2 - 2 | Ural Yekaterinburg[2] | 18 | |
04/03 20:30 | KT | [1]Zenit St.Petersburg | 3 - 0 | Pari Nizhny Novgorod[1] | 18 | |
04/03 20:30 | KT | [6]Akhmat Grozny | 3 - 1 | Gazovik Orenburg[6] | 18 | |
04/03 23:30 | KT | [3]FK Rostov | 1 - 3 | Lokomotiv Moscow[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
04/03 18:00 | KT | [7]Penafiel | 1 - 1 | UD Oliveirense[7] | 23 | |
04/03 18:00 | KT | [12]SL Benfica B | 0 - 2 | Vilafranquense[12] | 23 | |
04/03 21:00 | KT | [1]Moreirense | 1 - 0 | Clube Desportivo Trofense[1] | 23 | |
04/03 22:30 | KT | [10]Desportivo de Tondela | 1 - 1 | SCU Torreense[10] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan |
||||||
04/03 18:00 | KT | [FIN D1-7]Inter Turku | 1 - 1 | Lahti[FIN D1-7] | bảng | |
04/03 19:00 | KT | [FIN D2-1]KTP Kotka | 1 - 2 | HJK Helsinki[FIN D2-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Moldova |
||||||
04/03 18:00 | [MOL D1-2]Cs Petrocub | ? - ? | Milsami[MOL D1-2] | |||
04/03 18:00 | [MOL D1-1]Sheriff | ? - ? | Dacia Buiucani[MOL D1-1] | |||
04/03 19:00 | KT | [MOL D1-7]Dacia Buiucani | 0 - 3 | Sheriff[MOL D1-7] | ||
04/03 19:00 | KT | [MOL D1-6]Milsami | 0 - 3 | Cs Petrocub[MOL D1-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
04/03 18:00 | KT | [4]Chiangrai United | 1 - 2 | Bangkok United FC[4] | 22 | |
04/03 18:30 | KT | [3]Chonburi Shark FC | 2 - 2 | Khonkaen United[3] | 22 | |
04/03 19:00 | KT | [5]Ratchaburi FC | 1 - 1 | Sukhothai[5] | 22 | |
04/03 19:30 | KT | [14]Nakhon Ratchasima | 3 - 0 | Lampang Fc[14] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
04/03 18:00 | KT | [11]Alashkert B Martuni | 0 - 2 | Ararat Yerevan 2[11] | 1 | |
04/03 18:00 | KT | [3]Gandzasar Kapan | 3 - 0 | Ararat Armenia B[3] | 1 | |
04/03 19:00 | KT | [7]Banants B | 2 - 1 | Pyunik B[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
04/03 18:00 | KT | [8]Jarun | 2 - 1 | Croatia Zmijavci[8] | 19 | |
04/03 21:30 | KT | [9]Bijelo Brdo | 1 - 1 | Dugopolje[9] | 19 | |
04/03 21:30 | KT | [7]Orijent Rijeka | 2 - 0 | Hrvatski Dragovoljac[7] | 19 | |
04/03 21:30 | KT | [4]Solin | 0 - 1 | Cibalia[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
04/03 18:00 | KT | [BLR D1-7]Torpedo Zhodino | 2 - 1 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-7] | tứ kết | |
04/03 20:00 | KT | [BLR D1-12]Belshina Babruisk | 0 - 5 | BATE Borisov[BLR D1-12] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
04/03 18:00 | KT | [7]Lernayin Artsakh | 0 - 3 | Bkma[7] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
04/03 18:00 | KT | Fv Austria Xiii | 1 - 0 | Post Sv Wien | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
04/03 18:00 | KT | [9]Mes Shahr E Babak | 2 - 0 | Van Pars Isfahan[9] | 24 | |
04/03 18:00 | KT | [2]Saipa | 2 - 2 | Esteghlal Khozestan[2] | 24 | |
04/03 18:00 | KT | Darya Babol | 1 - 1 | Khooshe Talaee Saveh | 24 | |
04/03 18:00 | KT | Kheybar Khorramabad | 2 - 0 | Chooka Talesh | 24 | |
04/03 18:15 | KT | [11]Shahrdari Hamedan | 0 - 1 | Chadormalou Ardakan[11] | 24 | |
04/03 18:15 | KT | Shahrdari Astara | 0 - 0 | Baderan Tehran | 24 | |
04/03 18:30 | KT | Pars Jonoubi Jam | 0 - 0 | Khalij Fars | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
04/03 19:00 | KT | [2]Hamburger | 3 - 0 | Nurnberg[2] | 23 | |
04/03 19:00 | KT | [17]SSV Jahn Regensburg | 0 - 1 | Fortuna Dusseldorf[17] | 23 | |
04/03 19:00 | KT | [18]SV Sandhausen | 1 - 1 | Holstein Kiel[18] | 23 | |
05/03 02:30 | KT | [3]Heidenheimer | 1 - 0 | Darmstadt[3] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
04/03 19:00 | KT | [NE-10]Viktoria Berlin 1889 | 2 - 1 | Greifswalder Sv 04[NE-10] | ||
04/03 20:00 | KT | [B-4]Viktoria Aschaffenburg | 1 - 0 | TSV Aubstadt[B-4] | ||
04/03 20:00 | KT | [B-17]Tsv Buchbach | 0 - 1 | Wacker Burghausen[B-17] | ||
04/03 20:00 | KT | [B-12]Spvgg Ansbach | 0 - 1 | Nurnberg Am[B-12] | ||
04/03 20:00 | KT | Fv Illertissen | 2 - 0 | Sv Heimstetten | ||
04/03 20:00 | KT | [B-18]Vfb Eichstatt | 3 - 0 | Pipinsried[B-18] | ||
04/03 20:00 | KT | [W-18]Sv Straelen | 2 - 1 | LR Ahlen[W-18] | ||
04/03 20:00 | KT | [W-5]RW Oberhausen | 1 - 0 | Kaan Marienborn[W-5] | ||
04/03 20:00 | KT | [W-1]Preuben Munster | 3 - 0 | SV Lippstadt[W-1] | ||
04/03 20:00 | KT | [S-13]Bahlinger SC | 1 - 1 | Mainz Am[S-13] | ||
04/03 20:00 | KT | [S-17]Eintracht Trier | 2 - 6 | Tsv Steinbach Haiger[S-17] | ||
04/03 20:00 | KT | [S-12]VfR Aalen | 1 - 3 | 08 Homburg[S-12] | ||
04/03 20:00 | KT | [N-10]Werder Bremen Am | 0 - 0 | Sc Weiche Flensburg 08[N-10] | ||
04/03 22:00 | KT | [NE-3]Carl Zeiss Jena | 2 - 2 | Rot-weiss Erfurt[NE-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
04/03 19:00 | KT | [2]Hvidovre IF | 2 - 1 | Sonderjyske[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||||||
04/03 19:00 | KT | [SWE D1 SNN-11]Dalkurd Ff | 5 - 2 | Oskarshamns AIK[SWE D1 SNN-11] | bảng | |
04/03 19:00 | KT | [SWE D1-6]Djurgardens | 2 - 1 | Brommapojkarna[SWE D1-6] | bảng | |
04/03 19:00 | KT | [SWE D1-12]Mjallby AIF | 3 - 2 | IK Sirius FK[SWE D1-12] | bảng | |
04/03 19:00 | KT | [SWE D2-1]Landskrona BoIS | 0 - 2 | Orebro[SWE D2-1] | bảng | |
04/03 21:15 | KT | [SWE D2-14]Jonkopings Sodra IF | 0 - 1 | Trollhattan[SWE D2-14] | bảng | |
04/03 21:15 | KT | [SWE D1-9]Hacken | 2 - 1 | Halmstads[SWE D1-9] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
04/03 19:00 | KT | [9]Leotar | 1 - 1 | Igman Konjic[9] | 21 | |
04/03 22:00 | KT | [4]FK Zeljeznicar | 1 - 0 | Sloboda[4] | 21 | |
05/03 00:30 | KT | [5]FK Velez Mostar | 1 - 0 | Borac Banja Luka[5] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Azerbaijan |
||||||
04/03 19:00 | KT | [10]Sabail | 0 - 1 | Standard Sumqayit[10] | 25 | |
04/03 21:30 | KT | [2]Sabah Fk Baku | 2 - 0 | Fk Kapaz Ganca[2] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland League Cup |
||||||
04/03 19:00 | KT | [ICE PR-12]IA Akranes | 2 - 0 | Grindavik[ICE PR-12] | bảng | |
04/03 21:00 | [ICE D1-6]UMF Selfoss | ? - ? | IBV Vestmannaeyjar[ICE D1-6] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đức |
||||||
04/03 19:00 | KT | [1]Nữ Wolfsburg | 1 - 2 | Nữ Hoffenheim[1] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Syrian League |
||||||
04/03 19:00 | Al-Ittihad Aleppo | ? - ? | Al-Karamah | |||
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
04/03 19:00 | KT | [10]Kf Drenica Srbica | 1 - 0 | Kf Ferizaj[10] | 23 | |
04/03 19:00 | KT | [2]Kf Drita Gjilan | 2 - 0 | Kf Llapi[2] | 23 | |
04/03 19:00 | KT | [7]Dukagjini | 0 - 1 | Gjilani[7] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
04/03 19:15 | KT | [8]Al-Safa | 1 - 3 | Tadamon Sour[8] | relegation round | |
04/03 19:15 | KT | [12]Trables Sports Club | 2 - 0 | Al Hikma[12] | relegation round | |
04/03 19:15 | KT | [10]Salam Zgharta | 0 - 0 | Al Akhaahli Alay[10] | relegation round | |
04/03 22:00 | KT | [3]Al-Ahed | 2 - 0 | Shabab Sahel[3] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
04/03 19:30 | KT | [2]Manchester City | 2 - 0 | Newcastle United[2] | 26 | |
04/03 22:00 | KT | [15]Wolves | 1 - 0 | Tottenham Hotspur[15] | 26 | |
04/03 22:00 | KT | [10]Chelsea | 1 - 0 | Leeds United[10] | 26 | |
04/03 22:00 | KT | [1]Arsenal | 3 - 2 | AFC Bournemouth[1] | 26 | |
04/03 22:00 | KT | [8]Brighton | 4 - 0 | West Ham United[8] | 26 | |
04/03 22:00 | KT | [11]Aston Villa | 1 - 0 | Crystal Palace[11] | 26 | |
05/03 00:30 | KT | [20]Southampton | 1 - 0 | Leicester City[20] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
04/03 19:30 | KT | [21]Cardiff City | 2 - 0 | Bristol City[21] | 35 | |
04/03 19:30 | KT | [4]Blackburn Rovers | 1 - 0 | Sheffield United[4] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [22]Huddersfield Town | 0 - 4 | Coventry[22] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [24]Wigan Athletic | 1 - 1 | Birmingham[24] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [23]Blackpool | 0 - 0 | Burnley[23] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [8]Watford | 0 - 0 | Preston North End[8] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [6]Luton Town | 1 - 0 | Swansea City[6] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [5]Millwall | 2 - 3 | Norwich City[5] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [20]Rotherham United | 3 - 1 | Queens Park Rangers[20] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [9]Sunderland | 1 - 5 | Stoke City[9] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Middlesbrough | 5 - 0 | Reading[3] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
04/03 19:30 | KT | [20]Morecambe | 0 - 0 | Bolton Wanderers[20] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [16]Port Vale | 1 - 0 | Milton Keynes Dons[16] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [2]Plymouth Argyle | 2 - 0 | Charlton Athletic[2] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [15]Bristol Rovers | 0 - 0 | Barnsley[15] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [23]Cambridge United | 0 - 1 | Portsmouth[23] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [19]Cheltenham Town | 1 - 0 | Fleetwood Town[19] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [1]Sheffield Wed | 1 - 0 | Peterborough United[1] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [14]Lincoln City | 1 - 0 | Oxford United[14] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Ipswich | 4 - 0 | Burton Albion FC[3] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [7]Wycombe Wanderers | 1 - 1 | Exeter City[7] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [21]Accrington Stanley | 2 - 1 | Forest Green Rovers[21] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [5]Derby County | 2 - 2 | Shrewsbury Town[5] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
04/03 19:30 | [5]Kuressaare | ? - ? | Tartu JK Tammeka[5] | 1 | ||
04/03 22:00 | KT | [8]JK Tallinna Kalev | 0 - 0 | Nomme JK Kalju[8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Wales |
||||||
04/03 19:45 | KT | [Welsh PR-3]Penybont | 0 - 2 | The New Saints[Welsh PR-3] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
04/03 19:45 | KT | [9]Ca Torque | 0 - 3 | Defensor SC[9] | apertura | |
05/03 03:00 | KT | [11]Cerro Montevideo | 2 - 2 | Nacional Montevideo[11] | apertura | |
05/03 05:30 | KT | [13]Boston River | 0 - 0 | Ca River Plate[13] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
04/03 19:50 | KT | [A-4]Al Draih | 1 - 3 | Hottain[A-4] | group b | |
04/03 19:55 | KT | [A-5]Taweek | 3 - 3 | Al Sadd Fc Sa[A-5] | group b | |
04/03 20:00 | KT | [A-7]Al Saqer | 1 - 0 | Al Nahdha[A-7] | group b | |
04/03 20:00 | KT | [A-2]Al Bukayriyah | 2 - 2 | Al Entesar[A-2] | group b | |
04/03 20:05 | KT | [A-12]Al Lewaa | 1 - 2 | Jerash[A-12] | group b | |
04/03 20:10 | KT | [A-16]Qilwah | 1 - 1 | Al Taqdom[A-16] | group b | |
04/03 20:10 | KT | [A-14]Al Qous Club | 0 - 2 | Arar[A-14] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
04/03 20:00 | KT | [19]Getafe | 3 - 2 | Girona[19] | 24 | |
04/03 22:15 | KT | [15]Almeria | 0 - 2 | Villarreal[15] | 24 | |
05/03 00:30 | KT | [10]Mallorca | 0 - 1 | Elche[10] | 24 | |
05/03 03:00 | KT | [4]Atletico Madrid | 6 - 1 | Sevilla[4] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
04/03 20:00 | KT | [5]Pisa | 1 - 1 | Palermo[5] | 28 | |
04/03 22:15 | KT | [4]Reggina | 0 - 1 | Parma[4] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
04/03 20:00 | KT | [19]Sv Meppen | 2 - 3 | Hallescher[19] | 25 | |
04/03 20:00 | KT | [8]Munchen 1860 | 0 - 1 | Viktoria Koln[8] | 25 | |
04/03 20:00 | KT | [5]Saarbrucken | 1 - 2 | VfL Osnabruck[5] | 25 | |
04/03 20:00 | KT | [7]Dynamo Dresden | 1 - 0 | Erzgebirge Aue[7] | 25 | |
04/03 20:00 | KT | [3]SV Wehen Wiesbaden | 4 - 1 | Ingolstadt 04[3] | 25 | |
04/03 20:00 | KT | [20]Fsv Zwickau | 2 - 1 | Sc Verl[20] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
04/03 20:00 | KT | [2]Blau Weiss Linz | 2 - 0 | Kapfenberg Superfund[2] | 18 | |
04/03 20:30 | KT | [9]Dornbirn | 1 - 2 | Rapid Vienna Amateure[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
04/03 20:00 | KT | [13]Dukla Praha | 2 - 0 | Fotbal Trinec[13] | 17 | |
04/03 20:30 | KT | [7]Prostejov | 1 - 1 | Sk Slovan Varnsdorf[7] | 17 | |
04/03 21:00 | KT | [11]Opava | 2 - 2 | Sigma Olomouc B[11] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
04/03 20:00 | KT | [11]Povazska Bystrica | 1 - 1 | Artmedia Petrzalka[11] | 19 | |
04/03 20:00 | KT | [1]1. Tatran Presov | 2 - 1 | Stk 1914 Samorin[1] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
04/03 20:00 | KT | [7]Dhamk | 1 - 2 | Al Taawon[7] | 19 | |
05/03 00:30 | KT | [3]Al Shabab Ksa | 1 - 2 | Al Adalh[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
04/03 20:00 | KT | [2]Korzo Prilep | 3 - 3 | Academy Pandev[2] | 21 | |
04/03 20:00 | KT | [8]Rabotnicki Skopje | 4 - 0 | Skopje[8] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
04/03 20:00 | KT | [13]Santa Lucia | 2 - 1 | Pieta Hotspurs[13] | 21 | |
05/03 01:00 | KT | [12]Zebbug Rangers | 0 - 1 | Sirens[12] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
04/03 20:00 | KT | [E-7]Js Bordj Menaiel | 1 - 2 | Hamra Annaba[E-7] | east | |
04/03 20:00 | KT | [E-9]Ca Batna | 0 - 0 | Union Sportive Souf[E-9] | east | |
04/03 20:00 | KT | [E-14]Mc El Eulma | 1 - 0 | Irb Ouargla[E-14] | east | |
04/03 20:00 | KT | [E-6]Usm Annaba | 4 - 0 | Jsm Skikda[E-6] | east | |
04/03 20:00 | KT | [E-3]Teleghma | 1 - 0 | Ib Khemis El Khechna[E-3] | east | |
04/03 20:00 | KT | [E-8]Usm El Harrach | 1 - 1 | As Khroub[E-8] | east | |
04/03 20:00 | KT | [E-5]Mo Constantine | 3 - 1 | Us Chaouia[E-5] | east | |
04/03 20:00 | KT | [E-13]As Ain Mlila | 3 - 0 | Es Sour El Ghozlane[E-13] | east | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
04/03 20:00 | KT | [13]Agia Napa | 1 - 0 | Xylotympou[13] | xuống hạng | |
04/03 20:00 | KT | [9]Meap Nisou | 0 - 2 | AE Zakakiou[9] | promotion group | |
04/03 20:00 | KT | [7]Omonia Aradippou | 0 - 0 | Othellos Athienou[7] | promotion group | |
04/03 20:00 | KT | [5]Peyia 2014 | 0 - 0 | Po Ahironas Onisilos[5] | promotion group | |
04/03 22:00 | KT | [6]Omonia 29is Maiou | 1 - 0 | Ethnikos Achnas[6] | promotion group | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
04/03 20:00 | KT | [7]Fgura United | 1 - 1 | San Gwann[7] | relegation round | |
04/03 20:00 | KT | [5]Zurrieq | 1 - 4 | Zejtun Corinthians[5] | championship round | |
04/03 22:30 | KT | [10]St Andrews | 2 - 1 | Attard[10] | relegation round | |
04/03 22:30 | KT | [4]Tarxien Rainbows | 2 - 3 | Sliema Wanderers FC[4] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
04/03 20:00 | KT | [5]Aigle Noir | 2 - 1 | Magara Young Boys[5] | ||
04/03 20:00 | KT | [15]Bs Dynamic | 0 - 1 | Rukinzo[15] | ||
04/03 20:00 | KT | [3]Vitalo | 0 - 2 | Le Messager Ngozi[3] | ||
04/03 20:00 | KT | [11]Olympique Star | 1 - 1 | Romania Inter Star[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
04/03 20:00 | KT | [6]Belasica Strumica | 1 - 0 | Karaorman[6] | 18 | |
04/03 20:00 | KT | [12]Kozuv | 2 - 1 | Ohrid 2004[12] | 18 | |
04/03 20:00 | KT | [4]Pelister Bitola | 3 - 1 | Kf Arsimi[4] | 18 | |
04/03 20:00 | KT | [15]FK Teteks Tetovo | 1 - 1 | Borec Veles[15] | 18 | |
04/03 20:00 | KT | [3]Vardar Skopje | 2 - 0 | Detonit Plachkovica[3] | 18 | |
04/03 20:00 | KT | [2]Voska Sport | 4 - 0 | Kamenica Sasa[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Montenegro |
||||||
04/03 20:00 | KT | [5]Decic Tuzi | 1 - 0 | Rudar Pljevlja[5] | 23 | |
04/03 20:00 | KT | [8]Jezero Plav | 1 - 1 | OFK Petrovac[8] | 23 | |
04/03 22:00 | KT | [9]Iskra Danilovgrad | 0 - 1 | Arsenal Tivat[9] | 23 | |
04/03 22:59 | KT | [6]Mornar | 1 - 0 | Jedinstvo Bijelo Polje[6] | 23 | |
05/03 00:00 | KT | [2]FK Buducnost Podgorica | 1 - 1 | FK Sutjeska Niksic[2] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
04/03 20:00 | KT | [18]Garbarnia Krakow | 1 - 1 | Stomil Olsztyn OKS 1945[18] | 21 | |
04/03 20:00 | KT | [1]Kotwica Kolobrzeg | 3 - 1 | Lech Poznan B[1] | 21 | |
04/03 20:00 | KT | [17]Siarka Tarnobrzeg | 1 - 1 | Hutnik Krakow[17] | 21 | |
04/03 20:30 | KT | [6]Olimpia Elblag | 1 - 1 | Pogon Siedlce[6] | 21 | |
04/03 21:00 | KT | [14]Radunia Stezyca | 0 - 0 | Wisla Pulawy[14] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
04/03 20:00 | KT | [12]Hapoel Ironi Kiryat Shmona | 2 - 2 | Maccabi Netanya[12] | 25 | |
04/03 22:30 | KT | [10]Hapoel Hadera | 0 - 3 | Hapoel Beer Sheva[10] | 25 | |
04/03 23:30 | KT | [13]Maccabi Bnei Raina | 3 - 2 | Sektzia Nes Tziona[13] | 25 | |
04/03 23:30 | KT | [6]Ashdod MS | 1 - 1 | Hapoel Bnei Sakhnin FC[6] | 25 | |
05/03 00:30 | KT | [3]Maccabi Tel Aviv | 1 - 2 | Hapoel Katamon Jerusalem[3] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
04/03 20:00 | KT | Ingolstadt 04 Am | 0 - 1 | Sv Schalding Heining | ||
04/03 20:00 | KT | Villingen | 1 - 2 | Neckarsulmer Sport-Union | ||
04/03 21:00 | KT | Lupo Martini Wolfsburg | 2 - 1 | Vfl Oldenburg | ||
04/03 21:30 | KT | Sv Oberachern | 0 - 0 | Reutlingen | ||
04/03 21:30 | Fv Engers 07 | ? - ? | Tsv Schott Mainz | |||
05/03 00:00 | KT | Uerdingen | 1 - 1 | SF Baumberg | ||
Lịch thi đấu bóng đá Namibia |
||||||
04/03 20:00 | KT | African Stars | 0 - 0 | Black Africa | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
04/03 20:00 | KT | Darnes | 2 - 2 | Al Ahly Benghazi | group a 12 | |
04/03 20:30 | KT | Al Khmes | 1 - 2 | Al Ittihad Tripoli | group b 12 | |
04/03 20:30 | KT | Al Mahalla | 1 - 1 | Asaria | group b 12 | |
04/03 22:59 | KT | Al Nasr Benghazi | 2 - 1 | Al-tahaddi | group a 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
04/03 20:15 | KT | [3]Varda Se | 0 - 1 | Kecskemeti TE[3] | 22 | |
04/03 23:45 | KT | [8]Paksi SE | 3 - 1 | Zalaegerszegi TE[8] | 22 | |
05/03 02:15 | KT | [10]Fehervar Videoton | 2 - 1 | Vasas[10] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
04/03 20:30 | KT | [C-17]Messina | 0 - 1 | Ss Monopoli 1966[C-17] | ||
04/03 20:30 | KT | [C-11]Giugliano | 0 - 0 | Taranto Sport[C-11] | ||
04/03 20:30 | KT | [C-4]Foggia | 2 - 0 | Viterbese[C-4] | ||
04/03 20:30 | KT | [C-16]Nuova Monterosi | 0 - 0 | Latina Calcio[C-16] | ||
04/03 20:30 | KT | [C-3]Pescara | 2 - 2 | Juve Stabia[C-3] | ||
04/03 20:30 | KT | [C-6]Picerno | 1 - 1 | Crotone[C-6] | ||
04/03 23:30 | KT | [C-1]Catanzaro | 4 - 1 | Avellino[C-1] | ||
04/03 23:30 | KT | [C-20]Fidelis Andria | 1 - 1 | Gelbison[C-20] | ||
05/03 02:30 | KT | [C-19]Turris Neapolis | 2 - 1 | Audace Cerignola[C-19] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
04/03 20:30 | KT | [B-6]Gubbio | 0 - 1 | Olbia[B-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
04/03 20:30 | KT | [13]Excelsior Maassluis | 4 - 2 | Volendam Am[13] | 24 | |
04/03 20:30 | KT | [9]Noordwijk | 3 - 3 | Spakenburg[9] | 24 | |
04/03 20:30 | KT | [15]Scheveningen | 2 - 0 | Lisse[15] | 24 | |
04/03 21:00 | KT | [17]IJsselmeervogels | 1 - 0 | HHC Hardenberg[17] | 24 | |
04/03 21:00 | KT | [6]Quick Boys | 4 - 0 | Kozakken Boys[6] | 24 | |
04/03 21:00 | KT | [1]AFC Amsterdam | 1 - 4 | Koninklijke Hfc[1] | 24 | |
04/03 21:30 | KT | [14]TEC | 0 - 1 | Rijnsburgse Boys[14] | 24 | |
05/03 00:00 | KT | [5]de Treffers | 2 - 3 | VV Katwijk[5] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
04/03 20:30 | KT | [4]Richards Bay | 0 - 1 | Kaizer Chiefs FC[4] | 22 | |
04/03 22:45 | KT | [10]Real Kings | 2 - 0 | Sekhukhune United[10] | 22 | |
05/03 01:00 | KT | [15]Maritzburg United | 1 - 2 | Cape Town City[15] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
04/03 20:30 | KT | [11]Al Rams | 1 - 1 | Masafi[11] | 24 | |
04/03 20:30 | KT | [8]Al Oruba Uae | 2 - 1 | Al Hamra[8] | 24 | |
04/03 20:35 | KT | [17]Fursan Hispania | 1 - 4 | Al Hamriyah[17] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
04/03 20:30 | KT | [6]Cape Town All Stars | 1 - 1 | Platinum City[6] | 22 | |
04/03 20:30 | KT | [8]Baroka | 1 - 1 | Mm Platinum[8] | 22 | |
04/03 20:30 | KT | [1]Casric Stars | 0 - 0 | Magesi[1] | 22 | |
04/03 20:30 | KT | [5]Hungry Lions | 1 - 1 | Ajax Cape Town[5] | 22 | |
04/03 20:30 | KT | [4]Jdr Stars | 1 - 3 | Uthongathi[4] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
04/03 20:30 | KT | [1]Cska 1948 Sofia Ii | 2 - 0 | Levski Krumovgrad[1] | 21 | |
04/03 20:30 | KT | [9]Dunav Ruse | 2 - 2 | Sozopol[9] | 21 | |
04/03 20:30 | KT | [13]Strumska Slava | 0 - 2 | Dobrudzha[13] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
04/03 21:00 | KT | [11]Ac Monza | 2 - 1 | Empoli[11] | 25 | |
05/03 00:00 | KT | [6]Atalanta | 0 - 0 | Udinese[6] | 25 | |
05/03 02:45 | KT | [12]Fiorentina | 2 - 1 | AC Milan[12] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
04/03 21:00 | KT | [2]Bordeaux | 1 - 1 | Saint-Etienne[2] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [11]Paris Fc | 1 - 2 | Guingamp[11] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [10]Annecy | 0 - 3 | Metz[10] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [19]Chamois Niortais | 2 - 3 | Rodez Aveyron[19] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [1]Le Havre | 2 - 1 | Stade Lavallois MFC[1] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [8]Bastia | 4 - 2 | Nimes[8] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [6]Quevilly | 1 - 1 | Valenciennes[6] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [9]Amiens | 1 - 0 | Pau FC[9] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [17]Dijon | 1 - 0 | Grenoble[17] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
04/03 21:00 | KT | [3]Widzew lodz | 0 - 2 | Warta Poznan[3] | 23 | |
04/03 23:30 | KT | [17]Korona Kielce | 1 - 0 | Wisla Plock[17] | 23 | |
05/03 02:00 | KT | [13]Gornik Zabrze | 0 - 1 | Legia Warszawa[13] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
04/03 21:00 | KT | [6]Chrobry Glogow | 0 - 2 | LKS Nieciecza[6] | 22 | |
04/03 23:30 | KT | [10]GKS Katowice | 1 - 3 | Wisla Krakow[10] | 22 | |
05/03 02:00 | KT | [12]GKS Tychy | 1 - 0 | Zaglebie Sosnowiec[12] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
04/03 21:00 | KT | [2]Viktoria Plzen | 1 - 1 | SK Sigma Olomouc[2] | 22 | |
04/03 21:00 | KT | [10]Brno | 1 - 1 | Zlin[10] | 22 | |
04/03 21:00 | KT | [5]Hradec Kralove | 1 - 4 | FK Baumit Jablonec[5] | 22 | |
04/03 21:00 | KT | [15]Pardubice | 1 - 1 | Banik Ostrava[15] | 22 | |
05/03 00:00 | KT | [3]Sparta Praha | 4 - 1 | Teplice[3] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
04/03 21:00 | KT | [3]NK Publikum Celje | 0 - 1 | Gorica[3] | 25 | |
04/03 23:30 | KT | [4]Domzale | 0 - 0 | Koper[4] | 25 | |
05/03 02:15 | KT | [1]NK Olimpija Ljubljana | 1 - 0 | Nk Radomlje[1] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
04/03 21:00 | KT | [7]Bilje | 1 - 2 | Nd Beltinci[7] | 19 | |
04/03 21:00 | KT | [15]Nk Roltek Dob | 0 - 0 | Jadran Dekani[15] | 19 | |
04/03 21:00 | KT | [8]NK Primorje | 2 - 0 | Bistrica[8] | 19 | |
04/03 21:00 | KT | [1]Rogaska | 0 - 2 | Brinje Grosuplje[1] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
04/03 21:00 | KT | [3]Mohun Bagan | 2 - 0 | Delhi Dynamos[3] | qualifying finals | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
04/03 21:00 | KT | [11]San Giovanni | 0 - 2 | Tre Fiori[11] | 22 | |
04/03 21:00 | KT | [1]Sp Cosmos | 4 - 0 | AC Juvenes/Dogana[1] | 22 | |
04/03 21:00 | KT | [8]SC Faetano | 2 - 5 | SS Murata[8] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ |
||||||
04/03 21:00 | KT | [PR-4]Breitenrain | 1 - 4 | Bruhl Sg[PR-4] | ||
04/03 21:00 | KT | [1-6]Coffrane | 2 - 0 | Grand Saconnex[1-6] | ||
04/03 21:00 | KT | [2-8]Bassecourt | 4 - 1 | Concordia Chiajna[2-8] | ||
04/03 21:00 | KT | [3-12]Asc Kreuzlingen | 4 - 1 | Tuggen[3-12] | ||
04/03 21:00 | KT | [3-16]USV Eschen Mauren | 0 - 1 | Freienbach[3-16] | ||
04/03 21:00 | KT | [3-7]Taverne | 2 - 1 | Gossau[3-7] | ||
04/03 22:00 | KT | [PR-5]Cham | 5 - 1 | Yf Juventus Zurich[PR-5] | ||
04/03 22:00 | KT | [1-4]Echallens | 0 - 2 | Chenois[1-4] | ||
04/03 22:00 | KT | [2-15]Sc Dornach | 1 - 2 | Emmenbrucke[2-15] | ||
04/03 22:00 | KT | [2-3]Schotz | 0 - 0 | Black Stars Basel[2-3] | ||
04/03 22:00 | KT | [2-5]Solothurn | 2 - 0 | Wohlen[2-5] | ||
04/03 22:00 | KT | [3-6]Linth 04 | 2 - 2 | Lugano U21[3-6] | ||
04/03 23:00 | KT | [PR-3]Etoile Carouge | 1 - 2 | Bavois[PR-3] | ||
04/03 23:00 | KT | [1-5]Meyrin | 1 - 2 | La Sarraz Eclepens[1-5] | ||
04/03 23:30 | [PR-14]Sc Kriens | ? - ? | Chiasso[PR-14] | |||
04/03 23:30 | KT | [1-11]Portalban/gletterens | 0 - 1 | La Chaux De Fonds[1-11] | ||
04/03 23:30 | KT | [1-3]Vevey Sports 05 | 0 - 1 | Martigny Sports[1-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
04/03 21:00 | KT | [7]Al Salmiyah | 3 - 1 | Al Jahra[7] | 17 | |
04/03 23:30 | KT | [1]Al Kuwait SC | 7 - 2 | Al-Nasar[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Maroc |
||||||
04/03 21:00 | KT | [7]Chabab Ben Guerir | 0 - 0 | Stade Marocain Du Rabat[7] | 18 | |
04/03 21:00 | KT | [15]Itihad Khemisset | 0 - 1 | Chabab Atlas Khenifra[15] | 18 | |
04/03 21:00 | KT | [13]Wydad Fes | 2 - 1 | Cayb Club Athletic Youssoufia[13] | 18 | |
04/03 21:00 | KT | [14]Wydad Temara | 0 - 0 | ASS Association Sportive de Sale[14] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
04/03 21:30 | KT | [17]Bochum | 0 - 2 | Schalke 04[17] | 23 | |
04/03 21:30 | KT | [13]Augsburg | 2 - 1 | Werder Bremen[13] | 23 | |
04/03 21:30 | KT | [3]Union Berlin | 0 - 0 | Koln[3] | 23 | |
04/03 21:30 | KT | [8]Mainz 05 | 1 - 0 | Hoffenheim[8] | 23 | |
04/03 21:30 | KT | [10]Monchengladbach | 0 - 0 | Freiburg[10] | 23 | |
05/03 00:30 | KT | [15]VfB Stuttgart | 1 - 2 | Bayern Munich[15] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Pháp |
||||||
04/03 21:30 | KT | [B-7]As Furiani Agliani | 4 - 1 | Saint Quentin[B-7] | ||
05/03 00:00 | KT | [A-4]Chambly | 2 - 1 | Chartres[A-4] | ||
05/03 00:00 | KT | [A-5]Chateaubriant | 1 - 0 | Beauvais[A-5] | ||
05/03 00:00 | KT | [A-7]Saint Malo | 0 - 1 | Rouen[A-7] | ||
05/03 00:00 | KT | [B-9]ASM Belfortaine | 1 - 0 | Haguenau[B-9] | ||
05/03 00:00 | KT | [B-11]Colmar | 2 - 2 | Fleury Merogis US[B-11] | ||
05/03 00:00 | KT | [B-3]Epinal | 3 - 1 | ES Wasquehal[B-3] | ||
05/03 00:00 | KT | [B-1]Bobigny Ac | 3 - 2 | US Boulogne[B-1] | ||
05/03 00:00 | KT | [B-8]St Maur Lusitanos | 1 - 1 | Creteil[B-8] | ||
05/03 00:00 | KT | [B-10]Sainte Genevieve Sports | 0 - 1 | Besancon[B-10] | ||
05/03 00:00 | KT | [D-10]Bourges | 2 - 0 | Chamalieres[D-10] | ||
05/03 00:00 | KT | [D-11]Romorantin | 1 - 0 | Saumur OL.[D-11] | ||
05/03 00:00 | KT | [D-8]Trelissac | 2 - 1 | Bergerac[D-8] | ||
05/03 00:00 | KT | [C-15]Aubagne | 1 - 0 | Marignane Gignac[C-15] | ||
05/03 00:00 | KT | [C-3]Grace As | 2 - 1 | Olympique Ales[C-3] | ||
05/03 00:00 | KT | [C-7]Hyeres | 2 - 1 | Saint Priest[C-7] | ||
05/03 00:00 | KT | [C-1]Jura Sud Foot | 2 - 1 | Toulon[C-1] | ||
05/03 00:00 | KT | [C-13]Louhans-Cuiseaux | 0 - 1 | Evian Thonon Gaillard[C-13] | ||
05/03 00:00 | KT | [C-4]Lyon la Duchere | 1 - 1 | Canet Roussillon[C-4] | ||
05/03 00:00 | KT | [C-16]Sete FC | 1 - 1 | Frejus Saint-Raphael[C-16] | ||
05/03 00:30 | KT | [A-16]Vannes OC | 3 - 0 | Granville[A-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
04/03 21:30 | KT | [4]Sagrada Esperanca | 3 - 2 | Cd Lunda Sul[4] | 21 | |
04/03 21:30 | KT | [5]Interclube Luanda | 1 - 0 | Bravos Do Maquis[5] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
04/03 22:00 | KT | [14]Kortrijk | 0 - 1 | Sporting Charleroi[14] | 28 | |
05/03 00:15 | KT | [8]Cercle Brugge | 3 - 1 | Seraing United[8] | 28 | |
05/03 00:15 | KT | [12]Oud Heverlee | 4 - 2 | Zulte-Waregem[12] | 28 | |
05/03 02:45 | KT | [7]Standard Liege | 2 - 0 | Westerlo[7] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
04/03 22:00 | KT | [7]Livingston | 1 - 4 | Hibernian FC[7] | regular season | |
04/03 22:00 | KT | [3]Hearts | 3 - 0 | St Johnstone[3] | regular season | |
04/03 22:00 | KT | [2]Glasgow Rangers | 3 - 1 | Kilmarnock[2] | regular season | |
04/03 22:00 | KT | [10]Ross County | 0 - 2 | Motherwell FC[10] | regular season | |
05/03 01:00 | KT | [12]Dundee United | 1 - 3 | Aberdeen[12] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
04/03 22:00 | KT | [21]Harrogate Town | 0 - 0 | Gillingham[21] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [9]Sutton United | 1 - 1 | Crewe Alexandra[9] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Carlisle | 2 - 0 | Grimsby Town[3] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [15]AFC Wimbledon | 1 - 3 | Mansfield Town[15] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [6]Bradford AFC | 2 - 0 | Colchester United[6] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [14]Walsall | 0 - 1 | Barrow[14] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [12]Tranmere Rovers | 1 - 1 | Hartlepool United FC[12] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [1]Leyton Orient | 1 - 1 | Swindon[1] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [24]Rochdale | 2 - 0 | Stevenage Borough[24] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [4]Northampton Town | 1 - 0 | Crawley Town[4] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [7]Salford City | 3 - 1 | Newport County[7] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [5]Stockport County | 0 - 0 | Doncaster Rovers[5] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
04/03 22:00 | KT | [17]Aldershot Town | 1 - 1 | Torquay United[17] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [9]Bromley | 1 - 1 | Notts County[9] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [10]Dagenham and Redbridge | 2 - 1 | York City[10] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [21]Dorking | 0 - 0 | Halifax Town[21] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [20]Gateshead | 1 - 2 | Chesterfield[20] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [15]Oldham Athletic | 0 - 2 | Boreham Wood[15] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [23]Scunthorpe United | 0 - 1 | Eastleigh[23] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [13]Solihull Moors | 2 - 0 | Maidstone United[13] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [12]Wealdstone | 4 - 0 | Altrincham[12] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [19]Yeovil Town | 0 - 1 | Woking[19] | 36 | |
05/03 00:20 | KT | [14]Maidenhead United | 2 - 2 | Wrexham[14] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
04/03 22:00 | KT | [6]Braintree Town | 1 - 0 | Hampton & Richmond[6] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [21]Chippenham Town | 2 - 2 | Concord Rangers[21] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [14]Dover Athletic | 0 - 0 | Bath City[14] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [19]Dulwich Hamlet | 1 - 0 | St Albans City[19] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [10]Eastbourne Borough | 2 - 2 | Chelmsford City[10] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [1]Ebbsfleet United | 0 - 0 | Hemel Hempstead Town[1] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [4]Havant and Waterlooville | 1 - 1 | Cheshunt[4] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [23]Hungerford Town | 0 - 0 | Welling United[23] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Oxford City | 1 - 2 | Farnborough Town[3] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [16]Slough Town | 1 - 1 | Worthing[16] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [8]Tonbridge Angels | 2 - 3 | Taunton Town[8] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [22]Weymouth | 3 - 1 | Dartford[22] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
04/03 22:00 | KT | [9]Alfreton Town | 2 - 2 | Darlington[9] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [20]Blyth Spartans | 0 - 0 | AFC Fylde[20] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [4]Brackley Town | 1 - 0 | Southport FC[4] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [15]Buxton FC | 2 - 1 | Gloucester City[15] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Chester FC | 4 - 2 | Banbury United[3] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [23]Farsley Celtic | 0 - 0 | AFC Telford United[23] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [11]Hereford | 1 - 0 | Kettering Town[11] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [10]Kidderminster | 0 - 0 | Boston United[10] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [2]Kings Lynn | 3 - 2 | Scarborough[2] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [21]Leamington | 4 - 1 | Curzon Ashton[21] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [17]Peterborough Sports | 1 - 0 | Bradford Park Avenue[17] | 36 | |
04/03 22:00 | KT | [14]Spennymoor Town | 2 - 1 | Chorley[14] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
04/03 22:00 | KT | [9]Dorchester Town | 2 - 2 | Gosport Borough[9] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [14]Hanwell Town | 0 - 1 | Weston Super Mare[14] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [18]Harrow Borough | 1 - 2 | Merthyr Town[18] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [20]Hendon | 3 - 1 | Plymouth Parkway[20] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [8]Metropolitan Police | 0 - 3 | Salisbury City[8] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [21]North Leigh | 0 - 5 | Bracknell Town[21] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [4]Poole Town | 3 - 3 | Chesham United[4] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [11]Tiverton Town | 1 - 2 | Beaconsfield Sycob[11] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [2]Truro City | 1 - 0 | Hayes&Yeading[2] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [16]Winchester City | 1 - 6 | Swindon Supermarine[16] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [19]Yate Town | 0 - 1 | Hartley Wintney[19] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
04/03 22:00 | KT | [15]Atherton Collieries | 0 - 1 | Marine[15] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [10]Fc United Of Manchester | 2 - 3 | Liversedge[10] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [9]Guiseley | 0 - 1 | Gainsborough Trinity[9] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [14]Lancaster City | 2 - 1 | Morpeth Town[14] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [7]Matlock Town | 1 - 1 | Ashton United[7] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [19]Nantwich Town | 0 - 1 | Hyde United[19] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [12]Stafford Rangers | 2 - 2 | Warrington Rylands[12] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [18]Stalybridge Celtic | 2 - 1 | Belper Town[18] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Warrington Town AFC | 1 - 0 | Bamber Bridge[3] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [13]Whitby Town | 0 - 0 | Radcliffe Borough[13] | 35 | |
04/03 22:00 | KT | [20]Marske United | 0 - 4 | South Shields[20] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
04/03 22:00 | KT | [8]Cove Rangers | 0 - 2 | Dundee[8] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Ayr Utd | 1 - 2 | Inverness C.T.[3] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [1]Queens Park | 2 - 2 | Greenock Morton[1] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [5]Partick Thistle | 3 - 0 | Raith Rovers[5] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
04/03 22:00 | KT | [2]Falkirk | 5 - 0 | Peterhead[2] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [6]Montrose | 2 - 0 | Clyde[6] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [7]Kelty Hearts | 1 - 2 | Edinburgh City[7] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [1]Dunfermline | 2 - 0 | Alloa Athletic[1] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [8]Queen of South | 3 - 2 | Airdrie United[8] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
04/03 22:00 | KT | [2]Stirling Albion | 3 - 2 | Albion Rovers[2] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [8]Stranraer | 0 - 2 | Dumbarton[8] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [6]Elgin City | 0 - 1 | Bonnyrigg Rose[6] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [3]Annan Athletic | 2 - 3 | Stenhousemuir[3] | 27 | |
04/03 22:00 | KT | [7]East Fife | 3 - 2 | Forfar Athletic[7] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
04/03 22:00 | KT | [12]Excelsior Virton | 1 - 2 | Kmsk Deinze[12] | relegation round | |
05/03 02:00 | KT | [2]Beveren | 2 - 1 | Standard Wetteren[2] | promotion round | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
04/03 22:00 | KT | [10]Newry City | 0 - 1 | Glenavon Lurgan[10] | 22 | |
04/03 22:00 | KT | [12]Portadown FC | 1 - 3 | Carrick Rangers[12] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
04/03 22:00 | KT | [7]U Craiova 1948 | 1 - 0 | Botosani[7] | 29 | |
05/03 01:00 | KT | [4]Rapid Bucuresti | 0 - 1 | Hermannstadt[4] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
04/03 22:00 | KT | [6]Suduva | 2 - 4 | Spyris Kaunas[6] | 1 | |
05/03 01:00 | KT | [4]Hegelmann Litauen | 3 - 0 | Dainava Alytus[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
04/03 22:00 | KT | [6]NK Varteks | 2 - 0 | HNK Sibenik[6] | 24 | |
05/03 00:10 | KT | [4]Slaven Belupo Koprivnica | 1 - 1 | Hnk Gorica[4] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
04/03 22:00 | KT | [15]San Marcos De Arica | 0 - 2 | Union San Felipe[15] | 4 | |
04/03 22:00 | KT | [7]Santiago Wanderers | 1 - 1 | Deportes Recoleta[7] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
04/03 22:00 | KT | [7]Ards | 2 - 0 | Annagh United[7] | 30 | |
04/03 22:00 | KT | [4]Dundela | 2 - 1 | Warrenpoint Town[4] | 30 | |
04/03 22:00 | KT | [9]Institute | 2 - 2 | Dergview[9] | 30 | |
04/03 22:00 | KT | [11]Knockbreda | 0 - 3 | Newington[11] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bắc Ireland |
||||||
04/03 22:00 | KT | [NIR D1-4]Crusaders FC | 1 - 0 | Glentoran[NIR D1-4] | tứ kết | |
04/03 22:00 | KT | [NIR CH-6]Ballyclare Comrades | 1 - 1 | Ballymena United[NIR CH-6] | tứ kết | |
04/03 22:00 | KT | [NIR D1-2]Cliftonville | 1 - 2 | Dungannon Swifts[NIR D1-2] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
04/03 22:00 | KT | [(a)-2]Club America U20 | 2 - 1 | Pachuca U20[(a)-2] | ||
04/03 22:00 | KT | [(a)-17]Leon U20 | 1 - 1 | San Luis U20[(a)-17] | ||
04/03 22:00 | KT | [(a)-1]Chivas Guadalajara U20 | 1 - 0 | Santos Laguna U20[(a)-1] | ||
04/03 22:00 | KT | [(a)-12]Monterrey U20 | 2 - 2 | Juarez U20[(a)-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
04/03 22:00 | KT | [8]Dreams Fc Gha | 0 - 0 | Karela United[8] | 20 | |
04/03 22:00 | KT | [16]King Faisal Babes | 2 - 0 | Great Olympics[16] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
04/03 22:00 | KT | [16]IRT Itihad de Tanger | 2 - 1 | Olympique de Safi[16] | 19 | |
04/03 22:00 | KT | [11]Difaa Hassani Jdidi | 0 - 1 | Forces Armee Royales[11] | 19 | |
05/03 00:15 | KT | [4]RCA Raja Casablanca Atlhletic | 1 - 0 | SCCM Chabab Mohamedia[4] | 19 | |
05/03 02:30 | KT | [14]MCO Mouloudia Oujda | 2 - 0 | HUSA Hassania Agadir[14] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
04/03 22:00 | KT | Cd Llosetense | 0 - 2 | Ce Mercadal | ||
04/03 22:00 | KT | Cd Ardoi | 2 - 0 | Cd Huarte | ||
04/03 22:45 | KT | RSD Alcala Henares | 1 - 0 | Cf Trival Valderas | ||
04/03 23:30 | KT | Villarrubia Cf | 2 - 0 | Quintanar Del Rey | ||
05/03 00:00 | KT | Cd Roda | 1 - 0 | Acero | ||
Lịch thi đấu bóng đá Gibraltar Premier Division |
||||||
04/03 22:00 | KT | Brunos Magpies | 0 - 1 | St Joseph's GIB | ||
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
04/03 22:00 | KT | Cd Mafra U23 | 0 - 4 | Rio Ave U23 | xuống hạng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
04/03 22:00 | KT | Abia Warriors | 0 - 0 | Rivers United | groups b 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
04/03 22:15 | KT | [7]Burgos CF | 1 - 3 | Granada[7] | 30 | |
05/03 00:30 | KT | [10]SD Huesca | 3 - 0 | Levante[10] | 30 | |
05/03 00:30 | KT | [11]Tenerife | 0 - 1 | Eibar[11] | 30 | |
05/03 03:00 | KT | [16]CD Mirandes | 1 - 0 | Real Oviedo[16] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
04/03 22:30 | KT | [15]GD Estoril-Praia | 0 - 3 | Vizela[15] | 23 | |
05/03 01:00 | KT | [14]Portimonense | 0 - 1 | Sporting Lisbon[14] | 23 | |
05/03 03:30 | KT | [13]Chaves | 1 - 3 | Porto[13] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
04/03 22:30 | KT | [12]Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 1 - 2 | MSK Zilina[12] | 22 | |
04/03 22:30 | KT | [9]Zemplin Michalovce | 0 - 0 | Zlate Moravce[9] | 22 | |
04/03 22:30 | KT | [5]MFK Ruzomberok | 0 - 1 | DAC Dunajska Streda[5] | 22 | |
04/03 22:30 | KT | [11]Mfk Skalica | 1 - 2 | Dukla Banska Bystrica[11] | 22 | |
04/03 22:30 | KT | [2]Slovan Bratislava | 4 - 1 | Spartak Trnava[2] | 22 | |
04/03 22:30 | KT | [10]Trencin | 1 - 1 | Sport Podbrezova[10] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
04/03 22:59 | KT | [8]Austria Lustenau | 0 - 2 | Sturm Graz[8] | 20 | |
04/03 22:59 | KT | [11]SV Ried | 1 - 3 | Austria Wien[11] | 20 | |
04/03 22:59 | KT | [12]TSV Hartberg | 2 - 1 | Wolfsberger AC[12] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Phi |
||||||
04/03 22:59 | KT | [EGY D1-1]Al Ahly | 3 - 0 | Coton Sport Garoua[EGY D1-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
04/03 23:00 | KT | [4]Lens | 1 - 1 | Lille[4] | 26 | |
05/03 03:00 | KT | [1]Paris Saint Germain | 4 - 2 | Nantes[1] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Spain Primera Division RFEF |
||||||
04/03 23:00 | KT | [B-18]UD Logrones | 2 - 0 | Osasuna B[B-18] | ||
04/03 23:00 | KT | [A-6]Celta Vigo B | 2 - 2 | Cd San Fernando Isleno[A-6] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [B-10]Ue Cornella | 1 - 1 | SD Logrones[B-10] | ||
05/03 01:00 | KT | [B-1]Eldense | 2 - 0 | Cf La Nucia[B-1] | ||
05/03 01:00 | KT | [A-15]UD Badajoz | 1 - 1 | UD Merida[A-15] | 26 | |
05/03 01:00 | KT | [A-8]Cultural Leonesa | 0 - 2 | Alcorcon[A-8] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
04/03 23:00 | [10]Kastrioti Kruje | ? - ? | Teuta Durres[10] | 24 | ||
04/03 23:00 | [1]KF Tirana | ? - ? | KF Laci[1] | 24 | ||
04/03 23:00 | [8]KS Perparimi Kukesi | ? - ? | Ks Bylis[8] | 24 | ||
04/03 23:00 | [3]Vllaznia Shkoder | ? - ? | Partizani Tirana[3] | 24 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
04/03 23:00 | KT | [1-9]Cd Cristo Atletico | 1 - 3 | Real Aviles[1-9] | ||
05/03 00:00 | KT | [1-15]Union Langreo | 3 - 0 | Real Oviedo B[1-15] | ||
05/03 00:00 | KT | [1-14]Sd Laredo | 1 - 0 | Gimnastica Torrelavega[1-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
05/03 00:00 | KT | [6]07 Vestur Sorvagur | 1 - 0 | IF Fuglafjordur[6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
05/03 00:00 | KT | [10]Winterthur | 1 - 1 | Young Boys[10] | 23 | |
05/03 02:30 | KT | [4]Luzern | 0 - 1 | Basel[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
05/03 00:00 | KT | [2]AEK Larnaca | 3 - 1 | EN Paralimni[2] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg |
||||||
05/03 00:00 | KT | [13]Fola Esch | 3 - 2 | Differdange 03[13] | 19 | |
05/03 00:00 | KT | [11]Mondercange | 1 - 2 | Jeunesse Esch[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
05/03 00:45 | KT | [14]Volendam | 3 - 1 | Emmen[14] | 24 | |
05/03 02:00 | KT | [1]Feyenoord Rotterdam | 1 - 0 | Groningen[1] | 24 | |
05/03 03:00 | KT | [5]Twente Enschede | 3 - 3 | SC Heerenveen[5] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
05/03 01:00 | KT | [10]Asteras Tripolis | 1 - 1 | PAE Atromitos[10] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
05/03 01:00 | KT | [(a)-15]Sport Huancayo | 4 - 0 | Academia Cantolao[(a)-15] | apertura | |
05/03 04:00 | KT | [(a)-2]Sporting Cristal | 0 - 0 | Adt Tarma[(a)-2] | apertura | |
05/03 07:00 | KT | [(a)-5]Univ. Cesar Vallejo | 2 - 0 | Carlos A Mannucci[(a)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
05/03 01:00 | KT | [2]Reet | 0 - 0 | Petrolina Pe[2] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
05/03 01:30 | KT | [N-11]Moadon Sport Tira | 0 - 0 | Maccabi Nujeidat Ahmed[N-11] | north | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
05/03 01:30 | KT | Gent B | 1 - 0 | Thes Sport Tessenderlo | 27 | |
05/03 02:00 | KT | [18]Hoogstraten VV | 1 - 0 | Kfc Mandel United[18] | 27 | |
05/03 02:00 | KT | [4]Royal Olympic Club Charleroi | 1 - 2 | Dessel Sport[4] | 27 | |
05/03 02:00 | KT | Ninove | 3 - 1 | Antwerp B | 27 | |
05/03 02:00 | KT | Patro Eisden | 4 - 0 | Charleroi B | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
05/03 02:00 | KT | [(a)-15]La Equidad | 1 - 1 | Alianza Petrolera[(a)-15] | apertura | |
05/03 04:10 | KT | [(a)-8]Envigado | 3 - 2 | Independiente Santa Fe[(a)-8] | apertura | |
05/03 06:20 | KT | [(a)-14]Union Magdalena | 1 - 1 | Jaguares De Cordoba[(a)-14] | apertura | |
05/03 08:30 | KT | [(a)-17]Dep.Independiente Medellin | 3 - 0 | Aguilas Doradas[(a)-17] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
05/03 02:00 | KT | [(a)-6]Deportivo La Guaira | 1 - 3 | Estudiantes Merida[(a)-6] | 5 | |
05/03 04:15 | KT | [(a)-4]Monagas SC | 2 - 1 | Inter de Barinas[(a)-4] | 5 | |
05/03 06:30 | KT | Deportivo Tachira | 5 - 0 | Rayo Zuliano | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
05/03 02:00 | KT | [(a)-4]CD El Nacional | 3 - 2 | Tecnico Universitario[(a)-4] | apertura | |
05/03 04:30 | KT | [(a)-11]Liga Dep. Universitaria Quito | 1 - 1 | Sociedad Deportiva Aucas[(a)-11] | apertura | |
05/03 07:00 | KT | [(a)-15]Barcelona SC(ECU) | 5 - 0 | Delfin SC[(a)-15] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
05/03 02:00 | KT | Vaca Diez | 0 - 2 | Nacional Potosi | 5 | |
05/03 04:30 | KT | [(a)-7]Royal Pari | 1 - 1 | Real Santa Cruz[(a)-7] | 5 | |
05/03 07:00 | KT | [(a)-3]Aurora | 2 - 0 | Independiente Petrolero[(a)-3] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||||||
05/03 02:30 | KT | [3]Chapecoense SC | 0 - 0 | Brusque[3] | 10 | |
05/03 05:00 | KT | [10]Marcilio Dias Sc | 1 - 2 | Concordia Sc[10] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
05/03 02:30 | KT | [6]Longford Town | 0 - 0 | Cobh Ramblers[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
05/03 02:30 | KT | [5]Ue Engordany | 0 - 3 | Santa Coloma[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||||||
05/03 02:30 | KT | [4]Caxias Rs | 3 - 0 | Ypiranga Rs[4] | 10 | |
05/03 05:00 | KT | [11]Esportivo Rs | 1 - 3 | Juventude[11] | 10 | |
05/03 05:00 | KT | [5]Sao Jose Poa Rs | 2 - 2 | Avenida Rs[5] | 10 | |
05/03 07:00 | KT | [7]Brasil De Pelotas Rs | 1 - 0 | Sao Luiz(RS)[7] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
05/03 03:00 | KT | [B-16]Gimnasia Jujuy | 1 - 1 | CA Brown Adrogue[B-16] | group b | |
05/03 03:00 | KT | [B-18]Tristan Suarez | 0 - 4 | Deportivo Maipu[B-18] | group b | |
05/03 03:00 | KT | [A-12]Nueva Chicago | 2 - 0 | San Telmo[A-12] | group a | |
05/03 03:05 | KT | [B-3]Chacarita Juniors | 3 - 0 | Independiente Rivadavia[B-3] | group b | |
05/03 04:00 | [B-10]Atletico Mitre De Salta | ? - ? | Chaco For Ever[B-10] | group b | ||
05/03 04:00 | [B-7]Deportivo Madryn | ? - ? | Deportivo Riestra[B-7] | 114992 | ||
05/03 04:00 | KT | [A-17]Club Atletico Guemes | 1 - 1 | Flandria[A-17] | group a | |
05/03 07:15 | KT | [A-19]Deportivo Moron | 1 - 0 | San Martin San Juan[A-19] | group a | |
05/03 07:30 | KT | [B-15]Ferrol Carril Oeste | 0 - 2 | Estudiantes de Caseros[B-15] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
05/03 03:00 | KT | [21]Ca Platense | 1 - 1 | Central Cordoba Sde[21] | 1st phase | |
05/03 03:00 | KT | [22]Gimnasia LP | 0 - 0 | Colon[22] | 1st phase | |
05/03 05:15 | KT | [1]Lanus | 0 - 2 | River Plate[1] | 1st phase | |
05/03 07:30 | KT | [28]Atletico Tucuman | 1 - 0 | CA Banfield[28] | 1st phase | |
05/03 07:30 | KT | [13]Newells Old Boys | 1 - 0 | Barracas Central[13] | 1st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
05/03 03:00 | KT | [12]Sacachispas | 0 - 1 | Argentino De Merlo[12] | 4 | |
05/03 03:00 | KT | [1]Ca San Miguel | 1 - 1 | Club Atletico Acassuso[1] | 4 | |
05/03 03:00 | KT | [15]Argentino de Quilmes | 2 - 3 | UAI Urquiza[15] | 4 | |
05/03 03:00 | KT | [10]Deportivo Armenio | 2 - 3 | Comunicaciones BsAs[10] | 4 | |
05/03 05:05 | KT | [2]Los Andes | 0 - 0 | Canuelas[2] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
05/03 03:00 | KT | Ca Juventud De Las Piedras | 3 - 0 | Cs Cerrito | ||
05/03 03:00 | KT | Albion Fc Uru | 2 - 0 | Rampla Juniors | ||
05/03 03:00 | KT | Oriental Lisboa | 1 - 0 | Ia Sud America | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
05/03 03:30 | KT | [BRA PE-3]Nautico PE | 0 - 2 | Sport Club Recife[BRA PE-3] | matches | |
05/03 03:30 | KT | CSA Alagoas AL | 0 - 0 | CRB AL | matches | |
05/03 03:30 | KT | [BRA PB-6]Campinense Pb | 2 - 3 | Ferroviario Ce[BRA PB-6] | matches | |
05/03 06:00 | KT | [BRA D3B-1]ABC RN | 3 - 0 | Alagoinhas Atletico Ba[BRA D3B-1] | matches | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
05/03 04:00 | KT | [(a)-5]Olimpia Asuncion | 2 - 2 | Cerro Porteno[(a)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
05/03 04:00 | KT | [9]O Higgins | 2 - 2 | Curico Unido[9] | 7 | |
05/03 06:30 | KT | [16]Union Espanola | 3 - 0 | Cd Copiapo S.a.[16] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
05/03 04:00 | KT | [(a)-1]Cucuta | 2 - 1 | Atletico Clube Purtugal[(a)-1] | apertura | |
05/03 04:00 | KT | [(a)-3]Inter Palmira | 1 - 0 | Real Santander[(a)-3] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
05/03 04:00 | KT | [(a)-4]CSD Municipal | 3 - 3 | Club Comunicaciones[(a)-4] | clausura | |
05/03 05:00 | KT | [(a)-10]Csyd Mixco | 1 - 0 | Santa Lucia Cotzumalguapa[(a)-10] | clausura | |
05/03 09:00 | KT | [(a)-1]Xelaju MC | 0 - 0 | Guastatoya[(a)-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso |
||||||
05/03 04:00 | KT | Tauro FC | 3 - 0 | Club Atletico Chiriqui | apertura 8 | |
05/03 06:15 | KT | Umecit | 1 - 1 | CD Arabe Unido | apertura 8 | |
05/03 08:30 | KT | Herrera | 2 - 1 | Alianza Fc Pan | apertura 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista |
||||||
05/03 04:30 | KT | [5]Corinthians Paulista | 3 - 1 | EC Santo Andre[5] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
05/03 04:55 | KT | [1]Los Angeles FC | 3 - 2 | Portland Timbers[1] | regular season | |
05/03 07:30 | KT | [9]New England Revolution | 3 - 0 | Houston Dynamo[9] | regular season | |
05/03 07:30 | KT | [6]Inter Miami | 2 - 0 | Philadelphia Union[6] | regular season | |
05/03 07:30 | KT | [4]New York Red Bulls | 0 - 0 | Nashville Sc[4] | regular season | |
05/03 07:30 | KT | [7]Orlando City | 0 - 0 | Cincinnati[7] | regular season | |
05/03 07:30 | KT | [11]Atlanta United | 1 - 1 | Toronto FC[11] | regular season | |
05/03 07:30 | KT | [8]Columbus Crew | 2 - 0 | Washington DC United[8] | regular season | |
05/03 08:30 | KT | [3]Dallas | 3 - 1 | Los Angeles Galaxy[3] | regular season | |
05/03 08:30 | KT | [2]Austin Aztex | 1 - 0 | Montreal Impact[2] | regular season | |
05/03 08:30 | KT | [12]Chicago Fire | 1 - 1 | New York City Fc[12] | regular season | |
05/03 08:30 | KT | [14]Saint Louis City | 3 - 1 | Charlotte Eagles[14] | regular season | |
05/03 09:30 | KT | [9]Colorado Rapids | 0 - 0 | Sporting Kansas City[9] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
05/03 05:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 2 - 2 | Botafogo Rj Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
05/03 06:00 | KT | [(a)-3]Sporting San Jose | 2 - 1 | Cartagines Deportiva SA[(a)-3] | clausura | |
05/03 09:00 | KT | [(a)-4]Herediano | 1 - 0 | Puntarenas[(a)-4] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
05/03 07:00 | KT | [(a)-9]Santa Tecla | 4 - 2 | Isidro Metapan[(a)-9] | clausura | |
05/03 08:00 | KT | [(a)-6]CD FAS | 0 - 2 | Alianza[(a)-6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
05/03 07:00 | KT | [(a)-5]Real Espana | 0 - 3 | CD Motagua[(a)-5] | clausura | |
05/03 08:00 | KT | [(a)-1]CD Olimpia | 0 - 0 | Honduras Progreso[(a)-1] | clausura | |
05/03 08:30 | KT | [(a)-8]CD Vida | 0 - 0 | Marathon[(a)-8] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp