Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
06/11 10:00 | KT | [MEX D1(a)-12]Monterrey | 6 - 0 | Cafetaleros De Tapachula[MEX D1(a)-12] | ||
07/11 08:00 | KT | [MEX D2(a)-10]Celaya | 1 - 0 | Necaxa[MEX D2(a)-10] | ||
07/11 08:00 | KT | [MEX D1(a)-14]Pachuca | 1 - 1 | Atlas[MEX D1(a)-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||
06/11 13:00 | KT | [3]Gyeongju KHNP | 0 - 0 | Gangneung[3] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
06/11 13:30 | KT | Liaoning Whowin | 0 - 0 | Suzhou Dongwu | promotion/relegation p/o | |
06/11 14:00 | KT | Hebei Elite | 1 - 0 | Sichuan Longfor | promotion/relegation p/o | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Á |
||||||
06/11 15:00 | KT | Australia U19 | 2 - 2 | Lào U19 | loại | |
06/11 15:30 | KT | Trung Quốc U19 | 2 - 0 | Myanmar U19 | loại | |
06/11 15:30 | KT | Bắc Triều Tiên U19 | 1 - 1 | Hong Kong U19 | loại | |
06/11 15:30 | KT | Thái Lan U19 | 21 - 0 | Northern Mariana Island U19 | loại | |
06/11 15:30 | KT | [I4]Myanmar U19 | 0 - 2 | Trung Quốc U19[I4] | ||
06/11 18:00 | KT | Đài Loan U19 | 8 - 0 | Macao China U19 | loại | |
06/11 18:30 | Iraq U19 | ? - ? | Pakistan U19 | loại | ||
06/11 18:30 | KT | Malaysia U19 | 11 - 0 | Brunei U19 | loại | |
06/11 18:30 | KT | Hàn quốc U19 | 11 - 0 | Singapore U19 | loại | |
06/11 19:00 | KT | Indonesia U19 | 3 - 1 | Đông Timo U19 | loại | |
06/11 19:00 | KT | Việt Nam U19 | 3 - 0 | Mongolia U19 | loại | |
06/11 19:05 | KT | Uzbekistan U19 | 2 - 0 | Ấn Độ U19 | loại | |
06/11 21:00 | Oman U19 | ? - ? | Kuwait U19 | loại | ||
06/11 21:10 | KT | Yemen U19 | 2 - 1 | Turkmenistan U19 | loại | |
06/11 21:15 | KT | Iran U19 | 3 - 0 | Kyrgyzstan U19 | loại | |
06/11 23:05 | KT | Saudi Arabia U19 | 1 - 0 | Afghanistan U19 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
06/11 15:30 | KT | [9]PSM Makassar | 2 - 1 | Kalteng Putra[9] | 27 | |
06/11 15:30 | KT | [5]Pss Sleman | 0 - 0 | Bali United[5] | 27 | |
06/11 18:30 | KT | [8]Persib Bandung | 2 - 1 | Psis Semarang[8] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
06/11 17:00 | KT | [2]Omiya Ardija | 3 - 0 | Avispa Fukuoka[2] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Hàn Quốc |
||||||
06/11 17:00 | KT | [KOR D3-4]Incheon Korail | 0 - 0 | Suwon Samsung Bluewings[KOR D3-4] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
06/11 17:00 | KT | [16]Dilijan | 0 - 8 | West Armenia[16] | 14 | |
06/11 18:00 | KT | [12]Pyunik B | 2 - 2 | Aragats[12] | 14 | |
06/11 18:00 | KT | [5]Junior Sevan | 2 - 0 | Van[5] | 14 | |
06/11 20:30 | KT | [6]Banants B | 3 - 0 | Torpedo Yerevan[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
06/11 17:00 | KT | Istiklol Fergana | 5 - 1 | Oktepa | league a 27 | |
06/11 17:00 | KT | Xorazm Urganch | 2 - 1 | Shurtan Guzor | league a 27 | |
06/11 17:00 | KT | Sherdor Samarqand | 0 - 2 | Neftchi Fargona | league a 27 | |
06/11 18:00 | KT | Mashal Muborak | 3 - 0 | Iftixor Oltiariq | league a 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
06/11 18:00 | KT | [10]Dunav Ruse | 1 - 2 | Botev Plovdiv[10] | 15 | |
06/11 20:30 | KT | [3]Levski Sofia | 3 - 0 | Etar Veliko Tarnovo[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Champions League UEFA U19 |
||||||
06/11 19:00 | KT | Lokomotiv Moscow U19 | 0 - 1 | Juventus U19 | bảng | |
06/11 20:00 | KT | [GER U19S-3]Bayern Munich U19 | 6 - 0 | Olympiakos Piraeus U19[GER U19S-3] | bảng | |
06/11 20:00 | KT | Atalanta U19 | 1 - 0 | Manchester City U19 | bảng | |
06/11 20:00 | KT | [GER U19W-5]Bayer Leverkusen U19 | 0 - 2 | Atletico Madrid U19[GER U19W-5] | bảng | |
06/11 20:00 | KT | [Croatia U19 L-4]Dinamo Zagreb U19 | 1 - 0 | Shakhtar Donetsk U19[Croatia U19 L-4] | bảng | |
06/11 21:00 | KT | [FRA U19A-4]Paris Saint Germain U19 | 0 - 4 | Club Brugge U19[FRA U19A-4] | bảng | |
06/11 22:00 | KT | [SPA LU19-1]Real Madrid U19 | 2 - 4 | Galatasaray U19[SPA LU19-1] | bảng | |
06/11 22:00 | KT | [PORJA1N-2]Porto U19 | 2 - 2 | Domzale U19[PORJA1N-2] | 2 domestic champions | |
06/11 22:00 | KT | [UKR U19-2]Dynamo Kyiv U19 | 3 - 0 | Paok Saloniki U19[UKR U19-2] | 2 domestic champions | |
06/11 22:00 | KT | Crvena Zvezda U19 | 2 - 0 | Tottenham Hotspur U19 | bảng | |
06/11 22:59 | KT | [SPA LU19-11]Zaragoza U19 | 5 - 0 | Apoel Nicosia U19[SPA LU19-11] | 2 domestic champions | |
06/11 22:59 | KT | Sheriff U19 | 2 - 0 | Sogndal U19 | 2 domestic champions | |
07/11 00:00 | KT | Stade Rennais Fc U19 | 2 - 0 | Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19 | 2 domestic champions | |
07/11 02:00 | KT | Glasgow Rangers U19 | 2 - 0 | Slovan Bratislava U19 | 2 domestic champions | |
07/11 02:00 | KT | Ia Akranes U19 | 1 - 2 | Derby County U19 | 2 domestic champions | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
06/11 19:00 | KT | [4]Avan Academy | 0 - 0 | Lori Vanadzor[4] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
06/11 19:00 | KT | [11]Scm Argesul Pitesti | 3 - 2 | Scolar Resita[11] | 11 | |
06/11 22:45 | KT | [17]Universitaea Cluj | 1 - 1 | UTA Arad[17] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
06/11 19:00 | KT | Ballkani | 1 - 1 | Kf Llapi | 14 | |
06/11 19:00 | KT | Kf Drenica Srbica | 3 - 2 | KF Trepca 89 | 14 | |
06/11 19:00 | KT | Kf Drita Gjilan | 1 - 0 | Dukagjini | 14 | |
07/11 00:00 | KT | Kf Prishtina | 2 - 3 | Kf Feronikeli | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hong Kong Elite Cup |
||||||
06/11 19:00 | KT | Happy Valley | 0 - 3 | Yuen Long | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||||||
06/11 19:00 | KT | Al Safa Ksa | 3 - 1 | Al Kawkab | 1 | |
06/11 19:30 | KT | Al Hazm | 2 - 2 | Al Drae | 1 | |
06/11 19:50 | KT | Al Entesar | 0 - 4 | Al-Fath | 1 | |
06/11 21:35 | KT | Al Nojoom | 3 - 2 | Al Orubah | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
06/11 19:30 | KT | [8]Dorogi | 4 - 1 | Bekescsaba[8] | 16 | |
06/11 19:30 | KT | [5]Siofok | 6 - 1 | Nyiregyhaza[5] | 16 | |
06/11 19:30 | KT | [13]Soroksar | 2 - 2 | ETO Gyori FC[13] | 16 | |
06/11 19:30 | KT | [10]Szolnoki MAV | 2 - 0 | Kazincbarcika[10] | 16 | |
07/11 00:00 | KT | [3]Gyirmot Se | 1 - 2 | MTK Hungaria FC[3] | 16 | |
07/11 01:00 | KT | [16]Szombathelyi Haladas | 3 - 0 | Vac-Dunakanyar[16] | 16 | |
07/11 01:00 | KT | [6]Szegedi Ak | 1 - 3 | Vasas[6] | 16 | |
07/11 01:00 | KT | [12]Ajka | 2 - 3 | Budaorsi Sc[12] | 16 | |
07/11 01:00 | KT | Csakvari Tk | 1 - 1 | Duna Aszfalt Tvse | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Montenegro |
||||||
06/11 19:30 | [MNE D1-6]Mladost Podgorica | ? - ? | Iskra Danilovgrad[MNE D1-6] | |||
06/11 19:30 | [MNE D1-4]Zeta | ? - ? | FK Sutjeska Niksic[MNE D1-4] | |||
06/11 19:30 | KT | [MNE D2-3]Jedinstvo Bijelo Polje | 0 - 1 | FK Buducnost Podgorica[MNE D2-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
06/11 19:30 | KT | [4]Asil Lysi | 1 - 2 | Agia Napa[4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Coppa Italia Lega PRO |
||||||
06/11 20:00 | [ITA C1C-10]Catania | ? - ? | Sicula Leonzio[ITA C1C-10] | |||
06/11 20:30 | KT | [ITA C1B-8]Piacenza | 0 - 0 | Imolese[ITA C1B-8] | ||
06/11 21:00 | KT | [ITA C1A-12]Pro Vercelli | 1 - 0 | Carpi[ITA C1A-12] | ||
06/11 21:00 | KT | [ITA C1C-9]Catanzaro | 2 - 0 | Ss Monopoli 1966[ITA C1C-9] | ||
06/11 23:30 | KT | [ITA C1A-1]Ac Monza | 2 - 2 | Pro Patria[ITA C1A-1] | ||
07/11 00:30 | KT | [ITA C1C-6]Viterbese | 0 - 1 | Teramo[ITA C1C-6] | ||
07/11 02:30 | KT | [ITA C1B-2]Padova | 1 - 4 | Vicenza[ITA C1B-2] | ||
07/11 02:30 | KT | [ITA C1B-13]Ravenna | 2 - 4 | Cesena[ITA C1B-13] | ||
07/11 02:30 | KT | [ITA C1A-6]Siena | 2 - 0 | Arezzo[ITA C1A-6] | ||
07/11 02:30 | KT | [ITA C1C-3]Ternana | 4 - 1 | Fermana[ITA C1C-3] | ||
07/11 02:30 | KT | [ITA C1C-14]Avellino | 2 - 1 | Cavese[ITA C1C-14] | ||
07/11 02:30 | KT | [ITA C1C-1]Reggina | 2 - 3 | As Calcio Potenza[ITA C1C-1] | ||
07/11 02:30 | KT | [ITA C1C-8]Us Casertana 1908 | 2 - 1 | Bisceglie 1913[ITA C1C-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 nữ Châu Á |
||||||
06/11 20:00 | KT | Nữ Nhật Bản U19 | 7 - 0 | Nữ Australia U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
06/11 20:00 | KT | Chebba | 1 - 2 | Es Du Sahel | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
06/11 20:00 | KT | Kayanza Utd | 2 - 1 | Inter Stars | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
06/11 21:00 | KT | [14]HUSA Hassania Agadir | 2 - 1 | Forces Armee Royales[14] | 3 | |
06/11 21:00 | KT | [1]Maghrib Association Tetouan | 1 - 1 | Olympique de Safi[1] | 6 | |
07/11 01:00 | KT | [10]Renaissance Sportive de Berkane | 2 - 1 | Rcoz Oued Zem[10] | 2 | |
07/11 01:00 | KT | [4]Wydad Casablanca | 4 - 0 | IRT Itihad de Tanger[4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
06/11 21:00 | KT | Hyderabad | 0 - 1 | Northeast United | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
06/11 21:00 | KT | Ahli Marawi | 1 - 1 | Alfalah Atbra | 9 | |
06/11 21:00 | KT | Al Shorta Algadarf | 1 - 1 | Hay Al Wadi | 10 | |
06/11 23:30 | KT | Al Hilal Omdurman | 2 - 0 | Ahli Al Khartoum | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
06/11 21:30 | KT | Al Sahel | 1 - 1 | Yarmouk | 6 | |
06/11 23:45 | KT | [7]Al Ttadamon | 0 - 1 | Al Shabab Kuw[7] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
06/11 22:00 | KT | [9]Al-Raed | 0 - 3 | Al Taawon[9] | 4 | |
06/11 23:55 | KT | [6]Al Nassr | 2 - 0 | Al Faisaly Harmah[6] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
06/11 22:50 | KT | [POR D1-5]Vitoria Guimaraes | 1 - 1 | Arsenal[POR D1-5] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
06/11 22:59 | KT | [CZE D1-4]Synot Slovacko | 1 - 1 | Viktoria Zizkov[CZE D1-4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
07/11 00:00 | KT | [DEN D2B-2]AB Kobenhavn | 1 - 2 | Esbjerg FB[DEN D2B-2] | Round 4 | |
07/11 00:00 | KT | [DEN D1-8]Fremad Amager | 0 - 3 | Horsens[DEN D1-8] | Round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
07/11 00:00 | KT | [EST D2-5]Elva | 2 - 0 | Tabasalu Charma[EST D2-5] | 1/8 Finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||||||
07/11 00:00 | KT | Nouadhibou | 0 - 1 | Al Shorta | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
07/11 00:30 | KT | [3]Fredericia | 2 - 0 | Roskilde[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
07/11 00:30 | KT | [16]Chippa United FC | 0 - 2 | Kaizer Chiefs FC[16] | 11 | |
07/11 00:30 | KT | [15]AmaZulu | 2 - 0 | Stellenbosch[15] | 11 | |
07/11 00:30 | KT | [14]Baroka | 0 - 0 | Mamelodi Sundowns[14] | 11 | |
07/11 00:30 | KT | [13]Cape Town City | 5 - 3 | Polokwane City[13] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
07/11 00:55 | KT | [GER D1-2]Bayern Munich | 2 - 0 | Olympiakos[GER D1-2] | ||
07/11 00:55 | KT | [RUS PR-2]Lokomotiv Moscow | 1 - 2 | Juventus[RUS PR-2] | ||
07/11 03:00 | KT | [SPA D1-2]Real Madrid | 6 - 0 | Galatasaray[SPA D1-2] | ||
07/11 03:00 | KT | [FRA D1-1]Paris Saint Germain | 1 - 0 | Club Brugge[FRA D1-1] | ||
07/11 03:00 | KT | [SER D1-1]Crvena Zvezda | 0 - 4 | Tottenham Hotspur[SER D1-1] | ||
07/11 03:00 | KT | [ITA D1-3]Atalanta | 1 - 1 | Manchester City[ITA D1-3] | ||
07/11 03:00 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 3 - 3 | Shakhtar Donetsk[CRO D1-1] | ||
07/11 03:00 | KT | [GER D1-9]Bayer Leverkusen | 2 - 1 | Atletico Madrid[GER D1-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
07/11 01:00 | KT | [3]IK Brage | 0 - 2 | Kalmar FF[3] | playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
07/11 02:00 | KT | [(C)-7]Ca River Plate | 1 - 2 | Ca Progreso[(C)-7] | clausura | |
07/11 02:00 | KT | [(C)-8]Boston River | 2 - 1 | Ca Juventud De Las Piedras[(C)-8] | clausura | |
07/11 02:00 | KT | [(C)-13]Danubio FC | 1 - 1 | Rampla Juniors[(C)-13] | clausura | |
07/11 02:00 | KT | [(C)-5]Plaza Colonia | 4 - 1 | Defensor SC[(C)-5] | clausura | |
07/11 02:00 | KT | [(C)-10]Cerro Montevideo | 1 - 3 | CA Penarol[(C)-10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
07/11 02:00 | KT | Golden Star | 0 - 1 | Franciscain | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||||||
07/11 02:00 | KT | [SPA D33-4]CD Castellon | 0 - 0 | AE Prat[SPA D33-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá FIFA World Cup U17 |
||||||
07/11 02:30 | KT | Nhật Bản U17 | 0 - 2 | Mexico U17 | 8th finals | |
07/11 02:30 | KT | Tây Ban Nha U17 | 2 - 1 | Senegal U17 | 8th finals | |
07/11 06:00 | KT | Brazil U17 | 3 - 2 | Chile U17 | 8th finals | |
07/11 06:00 | KT | Pháp U17 | 4 - 0 | Australia U17 | 8th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
07/11 02:45 | KT | [ENG L2-16]Leyton Orient | 1 - 1 | Brighton Hove Albion U21[ENG L2-16] | south division | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
07/11 02:45 | KT | [17]Farnborough Town | 4 - 0 | Hendon[17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
07/11 02:45 | KT | [ENG-S PR-1]Tiverton Town | 1 - 1 | Yate Town[ENG-S PR-1] | ||
07/11 02:45 | KT | Larkhall Athletic | 1 - 3 | Paulton Rovers | ||
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela Cup |
||||||
07/11 04:00 | KT | [VEN D1-18]Monagas SC | 1 - 2 | Metropolitanos[VEN D1-18] | ||
07/11 05:00 | KT | [VEN D1-14]Academia Puerto Cabello | 1 - 1 | Zamora Barinas[VEN D1-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
07/11 05:00 | KT | [BRA D3group-3]Paysandu (PA) | 3 - 3 | Remo Belem (PA)[BRA D3group-3] | tháng 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
07/11 05:30 | KT | [7]Corinthians Paulista | 3 - 2 | Fortaleza[7] | 31 | |
07/11 06:00 | KT | [13]Atletico Mineiro | 2 - 0 | Goias[13] | 31 | |
07/11 07:00 | KT | [20]Avai | 1 - 2 | Santos[20] | 31 | |
07/11 07:30 | KT | [11]Vasco da Gama | 1 - 2 | Palmeiras[11] | 31 | |
07/11 07:30 | KT | [8]Atletico Paranaense | 0 - 0 | Cruzeiro[8] | 31 | |
07/11 07:30 | KT | [9]Bahia | 1 - 1 | Chapecoense SC[9] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
07/11 05:30 | KT | Deportivo Capiata | 1 - 5 | Guarani CA | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
07/11 07:30 | KT | [COL D1(c)-9]Dep.Independiente Medellin | 2 - 1 | Deportivo Cali[COL D1(c)-9] | chung kết |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp