Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
10/06 18:00 | KT | [FIN D1-3]Ilves Tampere | 0 - 0 | SJK Seinajoki[FIN D1-3] | tháng 6 | |
10/06 20:00 | KT | [SUI Sl-6]Luzern | 0 - 5 | Lausanne Sports[SUI Sl-6] | tháng 6 | |
10/06 20:30 | KT | [SUI D1-7]Stade Lausanne Ouchy | 0 - 4 | Servette[SUI D1-7] | tháng 6 | |
10/06 22:00 | KT | [FIN D1-11]Kpv | 2 - 1 | Jaro[FIN D1-11] | tháng 6 | |
10/06 22:30 | KT | Vyskov | 1 - 2 | Blansko | tháng 6 | |
10/06 22:30 | KT | Bohumin | 0 - 4 | Hlucin | tháng 6 | |
10/06 22:59 | KT | [FIN D1-4]HJK Helsinki | 2 - 1 | Honka[FIN D1-4] | tháng 6 | |
10/06 22:59 | KT | [NOR D1-7]FK Haugesund | 1 - 1 | Viking[NOR D1-7] | tháng 6 | |
10/06 22:59 | KT | Nachod Destne | 0 - 1 | Trutnov | tháng 6 | |
10/06 22:59 | KT | [NOR AL-2]Sandefjord | 0 - 0 | Mjondalen[NOR AL-2] | tháng 6 | |
10/06 22:59 | KT | Vysoke Myto | 2 - 6 | Sokol Zivanice | tháng 6 | |
11/06 00:00 | KT | [NOR D1-12]Sarpsborg 08 FF | 4 - 0 | Start Kristiansand[NOR D1-12] | tháng 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
10/06 21:55 | KT | [5]Diosgyor | 1 - 1 | Zalaegerszegi TE[5] | 28 | |
11/06 00:00 | KT | [4]Videoton Puskas Akademia | 2 - 1 | Kaposvar[4] | 28 | |
11/06 02:05 | KT | [11]Paksi SE | 2 - 2 | Ferencvarosi TC[11] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
10/06 22:00 | KT | [6]Fremad Amager | 1 - 0 | Naestved[6] | 23 | |
10/06 22:00 | KT | [7]Herfolge Boldklub Koge | 2 - 2 | Fredericia[7] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
10/06 22:00 | KT | [3]Dukla Praha | 0 - 1 | Pardubice[3] | 22 | |
10/06 22:00 | KT | [8]Fotbal Trinec | 1 - 2 | Slavoj Vysehrad[8] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Serbia |
||||||
10/06 22:00 | KT | [SER D1-5]Cukaricki | 0 - 1 | Vojvodina[SER D1-5] | ||
11/06 01:00 | KT | [SER D1-2]Partizan Belgrade | 1 - 0 | Crvena Zvezda[SER D1-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
10/06 22:30 | KT | [6]Mornar | 0 - 3 | Bokelj Kotor[6] | 25 | |
10/06 22:30 | KT | [8]Arsenal Tivat | 3 - 0 | Decic Tuzi[8] | 25 | |
10/06 22:30 | KT | [4]Jezero Plav | 1 - 0 | Drezga[4] | 25 | |
10/06 22:30 | KT | [2]Jedinstvo Bijelo Polje | 0 - 0 | Lovcen Cetinje[2] | 25 | |
10/06 22:30 | KT | [5]Ibar Rozaje | 3 - 2 | Otrant[5] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Slovenia |
||||||
10/06 22:30 | KT | [SLO D2-3]Nk Radomlje | 1 - 1 | Nafta[SLO D2-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
10/06 22:30 | KT | [11]Radnicki Pirot | 2 - 1 | Zemun[11] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
10/06 22:45 | KT | [9]Arda | 1 - 1 | Ludogorets Razgrad[9] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
10/06 22:59 | KT | [12]Vitoria Setubal | 2 - 2 | Santa Clara[12] | 26 | |
11/06 01:15 | KT | [17]Portimonense | 2 - 2 | SL Benfica[17] | 26 | |
11/06 03:30 | KT | [1]Porto | 1 - 0 | Maritimo[1] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
10/06 22:59 | KT | [13]Wisla Krakow | 3 - 2 | Rakow Czestochowa[13] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [11]Wisla Plock | 1 - 2 | Slask Wroclaw[11] | 29 | |
11/06 01:30 | KT | [16]LKS Lodz | 0 - 3 | Jagiellonia Bialystok[16] | 29 | |
11/06 01:30 | KT | [1]Legia Warszawa | 5 - 1 | Arka Gdynia[1] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
10/06 22:59 | KT | [8]Budejovice | 3 - 1 | Teplice[8] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [4]FK Baumit Jablonec | 1 - 0 | Mfk Karvina[4] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [9]Mlada Boleslav | 0 - 2 | SK Sigma Olomouc[9] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [7]Banik Ostrava | 2 - 2 | Slavia Praha[7] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [2]Viktoria Plzen | 3 - 0 | Zlin[2] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [16]Pribram | 2 - 1 | Slovan Liberec[16] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [6]Synot Slovacko | 1 - 2 | Bohemians 1905[6] | 29 | |
10/06 22:59 | KT | [5]Sparta Praha | 2 - 0 | Opava[5] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
10/06 22:59 | KT | [DEN SASL-11]Sonderjyske | 2 - 1 | Horsens[DEN SASL-11] | Semifinal | |
11/06 01:45 | KT | [DEN SASL-6]Aalborg BK | 3 - 2 | Aarhus AGF[DEN SASL-6] | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
10/06 22:59 | KT | [8]Voru Jk | 2 - 1 | Rakvere Flora[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Estonia |
||||||
10/06 22:59 | KT | Tulevik Ii | 5 - 1 | Jk Poseidon | ||
10/06 22:59 | KT | Tallinna Jk Piraaja | 2 - 1 | Pohja Sakala | ||
11/06 00:00 | KT | Viimsi Mrjk B | 0 - 3 | Paide Linnameeskond C | ||
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
10/06 23:30 | KT | LASK Linz | 0 - 1 | Rapid Wien | championship playoff 3 | |
10/06 23:30 | KT | Wolfsberger AC | 2 - 4 | TSV Hartberg | championship playoff 3 | |
11/06 01:30 | KT | Sturm Graz | 1 - 5 | Red Bull Salzburg | championship playoff 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
10/06 23:30 | KT | [9]Austria Lustenau | 2 - 2 | Superfund Pasching[9] | 21 | |
10/06 23:30 | KT | [16]Kapfenberg Superfund | 0 - 1 | Dornbirn[16] | 21 | |
10/06 23:30 | KT | [10]SKU Amstetten | 2 - 3 | Wacker Innsbruck[10] | 21 | |
10/06 23:30 | KT | [8]Lafnitz | 0 - 0 | Austria Wien Amateure[8] | 21 | |
10/06 23:30 | KT | [4]SK Vorwarts Steyr | 2 - 2 | SV Horn[4] | 21 | |
10/06 23:30 | KT | [15]Grazer AK | 4 - 2 | SV Ried[15] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
11/06 00:00 | KT | [15]Chemnitzer | 0 - 1 | Ingolstadt 04[15] | 31 | |
11/06 00:00 | KT | [19]SG Sonnenhof Grobaspach | 0 - 0 | Preuben Munster[19] | 31 | |
11/06 00:00 | KT | [6]Wurzburger Kickers | 4 - 2 | Carl Zeiss Jena[6] | 31 | |
11/06 01:30 | KT | [12]Kaiserslautern | 1 - 3 | MSV Duisburg[12] | 31 | |
11/06 01:30 | KT | [5]SpVgg Unterhaching | 1 - 3 | Eintr. Braunschweig[5] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Israel |
||||||
11/06 00:00 | KT | Hapoel Natzrat Illit | 3 - 1 | Hapoel Bnei Lod | relegation playoff 1 | |
11/06 00:00 | KT | Hapoel Acco | 1 - 1 | Hapoel Afula | relegation playoff 1 | |
11/06 00:00 | KT | Hapoel Umm Al Fahm | 0 - 0 | Maccabi Ahi Nazareth | relegation playoff 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
11/06 00:30 | KT | [ISR D1-4]Hapoel Beer Sheva | 1 - 1 | Bnei Yehuda Tel Aviv[ISR D1-4] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||||||
11/06 01:00 | KT | [BUL D1-8]Botev Plovdiv | 0 - 0 | CSKA Sofia[BUL D1-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
11/06 01:00 | KT | [10]Rayo Vallecano | 1 - 0 | Albacete[10] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
11/06 01:30 | KT | [(a)-7]AD grecia | 2 - 5 | Ad San Carlos[(a)-7] | Clausura | |
11/06 04:00 | KT | [(a)-2]Herediano | 1 - 1 | Perez Zeledon[(a)-2] | Clausura | |
11/06 04:00 | KT | [(a)-6]Jicaral | 2 - 2 | Alajuelense[(a)-6] | Clausura | |
11/06 07:30 | KT | [(a)-12]Universidad de Costa Rica | 2 - 0 | Deportivo Saprissa[(a)-12] | Clausura | |
11/06 09:00 | KT | [(a)-5]Cartagines Deportiva SA | 0 - 0 | Guadalupe[(a)-5] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đức |
||||||
11/06 01:45 | KT | [GER D1-1]Bayern Munich | 2 - 1 | Eintr Frankfurt[GER D1-1] | Semifinal |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp