Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup (Châu Á) |
||||||
10/09 12:30 | KT | [190]Guam Island | 1 - 4 | Philippines[190] | 2 | |
10/09 16:00 | KT | [187]Mông Cổ | 0 - 1 | Tajikistan[187] | 2 | |
10/09 18:10 | KT | [125]Chinese Taipei | 0 - 2 | Nepal[125] | 2 | |
10/09 18:30 | KT | [170]Cambodia | 0 - 1 | Bahrain[170] | 2 | |
10/09 18:45 | KT | [162]Singapore | 2 - 1 | Palestine[162] | 2 | |
10/09 19:00 | KT | [139]Hong Kong China | 0 - 2 | Iran[139] | 2 | |
10/09 19:20 | KT | [135]Myanmar | 0 - 2 | Nhật Bản[135] | 2 | |
10/09 19:30 | KT | [160]Indonesia | 0 - 3 | Thái Lan[160] | 2 | |
10/09 19:45 | KT | [159]Malaysia | 1 - 2 | United Arab Emirates[159] | 2 | |
10/09 21:00 | KT | [149]Afghanistan | 1 - 0 | Bangladesh[149] | 2 | |
10/09 21:00 | KT | [132]Turkmenistan | 0 - 2 | Hàn Quốc[132] | 2 | |
10/09 21:00 | KT | [200]Sri Lanka | 0 - 1 | Bắc Triều Tiên[200] | 2 | |
10/09 22:00 | KT | [152]Maldives | 0 - 5 | Trung Quốc[152] | 2 | |
10/09 22:30 | KT | [156]Kuwait | 0 - 3 | Australia[156] | 2 | |
10/09 22:59 | KT | [142]Yemen | 2 - 2 | Saudi Arabia[142] | 2 | |
10/09 23:30 | KT | [62]Qatar | 0 - 0 | Ấn Độ[62] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
10/09 15:30 | KT | [TSA TPL-3]South Hobart | 1 - 4 | Central Coast Mariners FC[TSA TPL-3] | tháng 9 | |
10/09 17:00 | KT | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | 2 - 0 | Áo U19 | tháng 9 | |
10/09 18:00 | KT | Bỉ U19 | 2 - 2 | CH Séc U19 | tháng 9 | |
10/09 20:15 | KT | Hungary U19 | 0 - 0 | Israel U19 | tháng 9 | |
10/09 21:30 | KT | Serbia U19 | 2 - 0 | Montenegro U19 | tháng 9 | |
10/09 22:00 | KT | Georgia U19 | 2 - 1 | Ba Lan U19 | tháng 9 | |
10/09 22:00 | KT | Podravina | 0 - 8 | Slaven Belupo Koprivnica | tháng 9 | |
10/09 22:30 | KT | Oman | 1 - 0 | Lebanon | tháng 9 | |
10/09 22:30 | KT | [SVK D1-3]DAC Dunajska Streda | 3 - 3 | Slovakia U21[SVK D1-3] | tháng 9 | |
10/09 22:59 | KT | [99]Jordan | 2 - 4 | Paraguay[99] | tháng 9 | |
10/09 22:59 | KT | [NOR D1-4]Rosenborg | 7 - 0 | Strindheim IL[NOR D1-4] | tháng 9 | |
11/09 00:00 | KT | [29]Tunisia | 1 - 2 | Bờ Biển Ngà[29] | tháng 9 | |
11/09 00:00 | KT | Hà Lan U18 | 4 - 0 | Bồ Đào Nha U19 | tháng 9 | |
11/09 00:00 | KT | Hà Lan U19 | 4 - 0 | Bồ Đào Nha U19 | tháng 9 | |
11/09 01:00 | KT | Hungary U21 | 0 - 3 | Na Uy U21 | tháng 9 | |
11/09 01:30 | KT | [25]Ukraine | 2 - 2 | Nigeria[25] | tháng 9 | |
11/09 01:45 | KT | [32]CH Ireland | 3 - 1 | Bulgaria[32] | tháng 9 | |
11/09 02:00 | KT | [41]Ma rốc | 1 - 0 | Niger[41] | tháng 9 | |
11/09 07:00 | KT | [66]Ecuador | 3 - 0 | Bolivia[66] | tháng 9 | |
11/09 07:00 | KT | [22]Mỹ | 1 - 1 | Uruguay[22] | tháng 9 | |
11/09 07:00 | KT | [8]Colombia | 0 - 0 | Venezuela[8] | tháng 9 | |
11/09 08:30 | KT | [67]Honduras | 2 - 1 | Chile[67] | tháng 9 | |
11/09 09:00 | KT | [10]Argentina | 4 - 0 | Mexico[10] | tháng 9 | |
11/09 09:30 | KT | [2]Brazil | 0 - 1 | Peru[2] | tháng 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
10/09 16:45 | KT | Moreland Zebras | 1 - 1 | Fc Bulleen Lions | promotion playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
10/09 17:00 | KT | [W-2]Zenit-2 St.Petersburg | 3 - 3 | Veles Moscow[W-2] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
10/09 17:00 | KT | Karsspor | 0 - 0 | Pazarspor | Round 2 | |
10/09 19:00 | KT | [TUR 3BB-8]Kemer Tekirova Spor | 2 - 0 | Karaman Belediyespor[TUR 3BB-8] | Round 2 | |
10/09 19:00 | KT | [TUR 3BA-8]Yeni Orduspor | 0 - 2 | Fatsa Belediyespor[TUR 3BA-8] | Round 2 | |
10/09 19:30 | KT | 1877 Alemdaspor | 2 - 0 | Catalca Spor | Round 2 | |
10/09 22:30 | KT | Kocaeli Birlik Spor | 3 - 1 | Golcukspor | Round 2 | |
10/09 22:30 | KT | Kocaelispor | 3 - 1 | Golcukspor | Round 2 | |
10/09 22:59 | KT | Icel Idman Yurdu | 1 - 0 | Serik Belediyespor | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
10/09 18:00 | KT | [12]Zlin U19 | 1 - 5 | Slavia Praha u19[12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
10/09 18:00 | KT | Yashnobod | 4 - 3 | Lokomotiv Bfk | league b east zone 19 | |
10/09 18:00 | KT | Rubin Uzb | 1 - 3 | Turon Nukus | league b east zone 19 | |
10/09 18:00 | KT | Andijan Ii | 0 - 1 | Bunyodkor 2 | league b east zone 19 | |
10/09 18:00 | KT | Yangiyer | 6 - 0 | Ittifoq Navoiy | league b west zone 19 | |
10/09 18:30 | KT | Chigatoy | 2 - 3 | Rash Milk | league b east zone 19 | |
10/09 18:30 | KT | Zirabuloq | 0 - 5 | Zaamin | league b west zone 19 | |
10/09 19:00 | KT | Aral Nukus | 3 - 1 | Fk Gijduvon | league b west zone 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Bắc Thụy Điển |
||||||
10/09 18:30 | KT | [SWE U21ASNC-1]IFK Norrkoping U21 | 4 - 3 | Djurgardens U21[SWE U21ASNC-1] | ||
10/09 22:00 | KT | [SWE U21NC-1]Degerfors IF U21 | 13 - 1 | Syrianska U21[SWE U21NC-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
10/09 18:30 | KT | Beitar Nahariya | 1 - 0 | Bnei Majd Kurum | round 1 | |
10/09 19:00 | KT | Hapoel Tirat Karmel | 0 - 1 | Ms Pardes Hana Karkur | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại World Cup (Châu Phi) |
||||||
10/09 19:00 | KT | [126]Malawi | 1 - 0 | Botswana[126] | 1 | |
10/09 20:00 | KT | [112]Zimbabwe | 3 - 1 | Somalia[112] | 1 | |
10/09 20:00 | KT | [139]Swaziland | 0 - 0 | Djibouti[139] | 1 | |
10/09 21:00 | KT | [116]Mozambique | 2 - 0 | Mauritius[116] | 1 | |
10/09 22:00 | KT | [122]Angola | 2 - 1 | Gambia[122] | 1 | |
10/09 22:59 | KT | [128]Togo | 2 - 0 | Comoros[128] | 1 | |
10/09 22:59 | KT | [133]Rwanda | 7 - 0 | Seychelles[133] | 1 | |
10/09 23:30 | KT | [123]Guinea Bissau | 2 - 1 | Sao Tome & Principe[123] | 1 | |
11/09 00:00 | KT | [121]Namibia | 2 - 0 | Eritrea[121] | 1 | |
11/09 00:00 | KT | [129]Sudan | 0 - 0 | Chad[129] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu nữ |
||||||
10/09 19:00 | KT | Nữ Litva U17 | 0 - 3 | Nữ Hy Lạp U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
10/09 19:00 | KT | [1]Perth SC | 1 - 1 | Floreat Athena[1] | preliminary final | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
10/09 19:15 | KT | [2]DPMM FC | 2 - 0 | Albirex Niigata FC[2] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
10/09 19:30 | KT | Lernayin Artsakh | 0 - 1 | Torpedo Yerevan | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá VL U21 Châu Âu |
||||||
10/09 20:00 | KT | Kazakhstan U21 | 1 - 2 | Israel U21 | bảng | |
10/09 21:00 | KT | FYR Macedonia U21 | 7 - 1 | Đảo Faroe U21 | bảng | |
10/09 21:30 | KT | Hy Lạp U21 | 1 - 0 | Lithuania U21 | bảng | |
10/09 22:30 | KT | Ukraine U21 | 4 - 0 | Malta U21 | bảng | |
10/09 22:59 | KT | Ba Lan U21 | 4 - 0 | Estonia U21 | bảng | |
10/09 22:59 | KT | Phần Lan U21 | 1 - 1 | Bắc Ireland U21 | bảng | |
10/09 23:30 | KT | Italy U21 | 5 - 0 | Luxembourg U21 | bảng | |
10/09 23:30 | KT | Thụy Điển U21 | 1 - 3 | CH Ireland U21 | bảng | |
10/09 23:30 | KT | Liechtenstein U21 | 0 - 5 | Thụy Sỹ U21 | bảng | |
10/09 23:30 | KT | Azerbaijan U21 | 0 - 3 | Georgia U21 | bảng | |
10/09 23:30 | KT | Đan Mạch U21 | 2 - 1 | Romania U21 | bảng | |
11/09 00:00 | KT | Serbia U21 | 1 - 1 | Latvia U21 | bảng | |
11/09 00:00 | KT | Hà Lan U21 | 5 - 1 | Đảo Síp U21 | bảng | |
11/09 00:00 | KT | Belarus U21 | 0 - 2 | Bồ Đào Nha U21 | bảng | |
11/09 00:30 | KT | Bulgaria U21 | 0 - 0 | Nga U21 | bảng | |
11/09 00:45 | KT | Tây Ban Nha U21 | 2 - 0 | Montenegro U21 | bảng | |
11/09 01:00 | KT | Bỉ U21 | 0 - 0 | Bosnia Herzegovina U21 | bảng | |
11/09 01:00 | KT | Xứ Wales U21 | 1 - 5 | Đức U21 | bảng | |
11/09 01:00 | KT | Croatia U21 | 1 - 2 | Scotland U21 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||||||
10/09 20:00 | KT | Zimbabwe U23 | 0 - 0 | Nam Phi U23 | round 3 | |
10/09 22:00 | KT | Nigeria U23 | 5 - 0 | Sudan U23 | round 3 | |
10/09 22:59 | KT | Guinea U23 | 1 - 2 | Bờ Biển Ngà U23 | round 3 | |
10/09 23:30 | KT | Mali U23 | 1 - 0 | Ma rốc U23 | round 3 | |
11/09 01:00 | KT | Tunisia U23 | 2 - 1 | Cameroon U23 | round 3 | |
11/09 02:45 | KT | Algeria U23 | 0 - 1 | Ghana U23 | round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
10/09 20:30 | KT | [ROM D3-7]Csm Flacara Moreni | 1 - 2 | CS Mioveni[ROM D3-7] | Round 4 | |
10/09 20:30 | KT | [ROM D3-36]Gloria Popesti-leordeni | 1 - 2 | Vointa Turnu Magurele[ROM D3-36] | Round 4 | |
10/09 20:30 | KT | [ROM D3-43]Cs Sanatatea Cluj | 3 - 1 | Comuna Recea[ROM D3-43] | Round 4 | |
10/09 20:30 | KT | [ROM D3-12]Acs Foresta Suceava | 2 - 1 | Cs Aerostar Bacau[ROM D3-12] | Round 4 | |
10/09 20:30 | KT | Crisul Chisineu Cris | 1 - 3 | UTA Arad | Round 4 | |
10/09 20:30 | KT | Acs Ghiroda | 1 - 3 | Ripensia Timisoara | Round 4 | |
10/09 20:30 | KT | Vedita Colonesti | 1 - 1 | U Craiova 1948 | Round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
10/09 21:00 | KT | Msk Fomat Martin | 0 - 2 | MFK Ruzomberok | ||
10/09 21:00 | KT | Predmier | 1 - 2 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | ||
10/09 21:00 | KT | Psc Pezinok | 0 - 6 | FK Senica | ||
10/09 21:00 | KT | Velke Lovce | 0 - 7 | Nitra | ||
11/09 00:00 | KT | Salkova | 1 - 5 | Trencin | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
10/09 21:00 | KT | [12]Sireti | 2 - 6 | Cahul 2005[12] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
10/09 21:30 | KT | [U-6]Volga Ulyanovsk | 0 - 1 | Lada Sok Dimitrovgrad[U-6] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
10/09 21:30 | KT | [CZE CFLM-16]Hlucin | 4 - 2 | Vitkovice[CZE CFLM-16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
10/09 21:30 | KT | [14]Rakovnik | 1 - 0 | Domazlice[14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
10/09 22:00 | KT | [DEN D2B-4]Middelfart | 0 - 2 | Skive IK[DEN D2B-4] | Round 2 | |
10/09 22:15 | KT | [DEN D4-22]Varde IF | 3 - 4 | Thisted[DEN D4-22] | Round 2 | |
10/09 23:15 | KT | [DEN D4-8]B 1908 | 2 - 5 | Hvidovre IF[DEN D4-8] | Round 2 | |
10/09 23:30 | KT | Sonderborg Fremad | 0 - 4 | Viborg | Round 2 | |
11/09 00:00 | KT | [DEN D1-11]Vendsyssel | 1 - 0 | Vejle[DEN D1-11] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
10/09 22:30 | KT | [1]Al Qadasiya | 1 - 0 | Al Kawkab[1] | 4 | |
10/09 22:30 | KT | [8]Al Jeel | 1 - 0 | Al Nahdha[8] | 4 | |
10/09 22:40 | KT | [5]Al Baten | 0 - 0 | Al Ain Ksa[5] | 4 | |
10/09 22:55 | KT | [12]Hottain | 0 - 3 | Al Jabalain[12] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
10/09 22:30 | KT | [B-3]Ilves Tampere Ii | 1 - 0 | Tampere[B-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
11/09 01:00 | KT | Ponte Preta Youth | 1 - 2 | Sport Club Recife Youth | 1 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester |
||||||
11/09 01:30 | KT | [3]Claypole | 0 - 0 | Ca Lugano[3] | apertura | |
11/09 01:30 | KT | [4]Sportivo Barracas | 2 - 1 | Central Ballester[4] | apertura | |
11/09 01:30 | KT | [8]Cdys Juventud Unida | 1 - 0 | Yupanqui[8] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Euro |
||||||
11/09 01:45 | KT | [55]Montenegro | 0 - 3 | Séc[55] | loại | |
11/09 01:45 | KT | [4]Anh | 5 - 3 | Kosovo[4] | loại | |
11/09 01:45 | KT | [91]Luxembourg | 1 - 3 | Serbia[91] | loại | |
11/09 01:45 | KT | [130]Lithuania | 1 - 5 | Bồ Đào Nha[130] | loại | |
11/09 01:45 | KT | [171]Moldova | 0 - 4 | Thổ Nhĩ Kỳ[171] | loại | |
11/09 01:45 | KT | [3]Pháp | 3 - 0 | Andorra[3] | loại | |
11/09 01:45 | KT | [64]Albania | 4 - 2 | Iceland[64] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
11/09 01:45 | KT | [19]Spennymoor Town | 5 - 0 | Blyth Spartans[19] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
11/09 01:45 | [20]Ashton United | ? - ? | Morpeth Town[20] | |||
11/09 01:45 | [18]Atherton Collieries | ? - ? | Witton Albion[18] | |||
11/09 01:45 | KT | [19]Buxton FC | 1 - 1 | Bamber Bridge[19] | ||
11/09 01:45 | [17]Gainsborough Trinity | ? - ? | Radcliffe Borough[17] | |||
11/09 01:45 | KT | [11]Grantham Town | 1 - 1 | Mickleover Sports[11] | ||
11/09 01:45 | KT | [4]Hyde United | 2 - 0 | Nantwich Town[4] | ||
11/09 01:45 | [15]Scarborough | ? - ? | Matlock Town[15] | |||
11/09 01:45 | [5]South Shields | ? - ? | Lancaster City[5] | |||
11/09 01:45 | [16]Fc United Of Manchester | ? - ? | Whitby Town[16] | |||
11/09 01:45 | [3]Warrington Town AFC | ? - ? | Stafford Rangers[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
11/09 01:45 | KT | [ENG L2-7]Grimsby Town | 0 - 0 | Macclesfield Town[ENG L2-7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
11/09 01:45 | KT | [5]Connah's QN | 1 - 0 | Newi Cefn Druids[5] | 5 | |
11/09 01:45 | KT | [3]The New Saints | 2 - 1 | Newtown[3] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
11/09 01:45 | KT | [ENG-N PR-18]Atherton Collieries | 0 - 1 | Fc United Of Manchester[ENG-N PR-18] | ||
11/09 01:45 | KT | [ENG RYM-9]Horsham | 3 - 2 | Metropolitan Police[ENG RYM-9] | ||
11/09 01:45 | KT | [ENG-S CE-9]Redditch United | 1 - 3 | Sutton Coldfield Town[ENG-S CE-9] | ||
11/09 01:45 | KT | [ENG UD1-27]Marske United | 1 - 2 | Scarborough[ENG UD1-27] | ||
11/09 01:45 | KT | [ENG RYM-8]Worthing | 2 - 2 | Hastings United[ENG RYM-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF Nations League |
||||||
11/09 02:00 | KT | Turks Caicos Islands | 0 - 3 | Guadeloupe | league c | |
11/09 03:00 | KT | Montserrat | 1 - 1 | Saint Lucia | league b | |
11/09 05:00 | KT | Haiti | 1 - 1 | Curacao | league a | |
11/09 05:00 | KT | Dominican Republic | 1 - 0 | El Salvador | league b | |
11/09 06:15 | KT | Cuba | 0 - 1 | Canada | league a | |
11/09 08:00 | KT | Puerto Rico | 0 - 5 | Guatemala | league c | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Venezuela |
||||||
11/09 02:30 | KT | Universidad Central Venezuela | 2 - 1 | Ciudad Vinotinto | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
11/09 03:30 | KT | 2 De Mayo | 1 - 1 | Guairena | 3 | |
11/09 05:45 | KT | Sportivo Luqueno | 2 - 0 | Nacional Asuncion | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
11/09 04:45 | KT | [8]CRB AL | 3 - 1 | Brasil De Pelotas Rs[8] | 22 | |
11/09 07:00 | KT | [13]America MG | 2 - 1 | Criciuma[13] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
11/09 05:10 | KT | [ARG D1-21]Colon | 1 - 1 | Atletico Tucuman[ARG D1-21] | round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
11/09 07:00 | KT | [5]Palmeiras | 3 - 0 | Fluminense[5] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
11/09 08:00 | KT | [off-9]Boyaca Chico | 5 - 2 | Real Cartagena[off-9] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
11/09 09:00 | KT | [3]Herediano | 0 - 0 | Universidad de Costa Rica[3] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
11/09 09:40 | KT | [9]Reno 1868 | 5 - 0 | Tacoma Defiance[9] | loại |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp