Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
13/07 10:00 | KT | [2]Los Angeles Galaxy | 1 - 3 | San Jose Earthquakes[2] | loại | |
14/07 06:30 | KT | [10]Orlando City | 1 - 0 | Columbus Crew[10] | loại | |
14/07 06:30 | KT | [4]Montreal Impact | 0 - 2 | Toronto FC[4] | loại | |
14/07 07:05 | KT | [4]Minnesota United | 1 - 0 | Dallas[4] | loại | |
14/07 07:05 | KT | [9]Chicago Fire | 1 - 2 | Cincinnati[9] | loại | |
14/07 09:05 | KT | [11]Vancouver Whitecaps FC | 0 - 3 | Sporting Kansas City[11] | loại | |
14/07 09:05 | KT | [8]Real Salt Lake | 4 - 0 | Philadelphia Union[8] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Northern Premier League |
||||||
13/07 11:30 | KT | Adamstown Rosebuds | 0 - 1 | Edgeworth Eagles | 17 | |
13/07 11:30 | KT | Lambton Jarvis | 5 - 2 | Valentine | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
13/07 11:45 | KT | [1]Avondale Heights | 3 - 0 | Hume City[1] | 21 | |
13/07 15:00 | KT | [12]Pascoe Vale Sc | 0 - 1 | Green Gully Cavaliers[12] | 21 | |
13/07 15:00 | KT | [10]Port Melbourne Sharks | 3 - 1 | Dandenong Thunder[10] | 21 | |
13/07 16:30 | KT | [7]Oakleigh Cannons | 3 - 1 | Dandenong City Sc[7] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
13/07 12:00 | KT | [6]Moreland City | 1 - 1 | Geelong Sc[6] | 21 | |
13/07 12:00 | KT | [7]North Geelong Warriors | 3 - 2 | Ballarat Red Devils[7] | 21 | |
13/07 12:00 | KT | [13]Whittlesea Ranges Fc | 0 - 1 | Werribee City Sc[13] | 21 | |
13/07 12:00 | KT | [15]Murray United | 1 - 4 | Northcote City[15] | 21 | |
13/07 12:15 | KT | [18]Box Hill United Sc | 1 - 3 | Eastern Lions Sc[18] | 21 | |
13/07 16:00 | KT | [11]Goulburn Valley Suns | 1 - 2 | Manningham United Blues[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade Premier League |
||||||
13/07 12:00 | KT | [5]Belconnen United | 2 - 1 | Canberra[5] | 13 | |
13/07 14:30 | KT | Monaro Panthers | 1 - 2 | Gungahlin United | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
13/07 12:00 | KT | [8]Sorrento | 3 - 2 | Perth Glory Am[8] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [5]Inglewood United | 2 - 1 | Armadale[5] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [1]Perth SC | 1 - 1 | Bayswater City[1] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [12]Stirling Lions | 2 - 2 | Cockburn City[12] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | Rockingham City | 2 - 2 | ECU Joondalup | 16 | |
13/07 14:10 | KT | [2]Floreat Athena | 1 - 0 | Balcatta[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
13/07 12:00 | KT | [AUS D1-9]Brisbane Roar FC | 3 - 0 | Redlands United FC[AUS D1-9] | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | [SER D1-8]Proleter Novi Sad | 0 - 0 | Slaven Belupo Koprivnica[SER D1-8] | tháng 7 | |
13/07 15:15 | KT | [CZE CFLC-15]Pisek | 0 - 2 | Hradec Kralove[CZE CFLC-15] | tháng 7 | |
13/07 15:15 | KT | [CZE D2-11]Fk Banik Sokolov | 1 - 0 | Domazlice[CZE D2-11] | tháng 7 | |
13/07 15:15 | KT | [CZE D2-14]Viktoria Zizkov | 6 - 0 | Fk Loko Vltavin[CZE D2-14] | tháng 7 | |
13/07 15:30 | KT | [SUI Sl-1]Young Boys | 0 - 2 | Sc Kriens[SUI Sl-1] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [DEN D2B-6]HIK | 0 - 1 | Hvidovre IF[DEN D2B-6] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [FRA D1-16]Toulouse | 1 - 0 | Ajaccio[FRA D1-16] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [HUN D3E-18]Ajka | 1 - 2 | Csakvari Tk[HUN D3E-18] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [HUN D1-3]Debreceni VSC | 1 - 2 | Bekescsaba[HUN D1-3] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [DEN D1-11]Kolding IF | 2 - 0 | Middelfart[DEN D1-11] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [HUN D2E-12]Siofok | 0 - 1 | Zalaegerszegi TE[HUN D2E-12] | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | Feirense | 4 - 0 | Lusitano FCV | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | [POR D1-7]Rio Ave | 3 - 0 | Boavista[POR D1-7] | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | [HUN D1-9]Varda Se | 0 - 1 | Diosgyor[HUN D1-9] | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | [SVK D1-5]Zemplin Michalovce | 2 - 2 | Sandecja[SVK D1-5] | tháng 7 | |
13/07 17:00 | KT | [UKR D1-2]Dynamo Kyiv | 0 - 0 | Brentford[UKR D1-2] | tháng 7 | |
13/07 17:00 | KT | [HOL D1-10]Willem II | 2 - 0 | Oss[HOL D1-10] | tháng 7 | |
13/07 17:30 | KT | [GER D1-8]Werder Bremen | 1 - 1 | Darmstadt[GER D1-8] | tháng 7 | |
13/07 17:30 | KT | [GER D3-18]Sportfreunde Lotte | 1 - 1 | Groningen[GER D3-18] | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | [DEN D1-12]Roskilde | 2 - 1 | Nykobing Falster[DEN D1-12] | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | [ENG PR-6]Manchester United | 2 - 0 | Perth Glory FC[ENG PR-6] | tháng 7 | |
13/07 18:00 | [GER WD1-3]Nữ Turbine Potsdam | ? - ? | Rosengard Womens[GER WD1-3] | tháng 7 | ||
13/07 18:00 | KT | [DEN D1-9]Vendsyssel | 1 - 1 | Viborg[DEN D1-9] | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | [GER D2-15]SV Sandhausen | 4 - 3 | SG Sonnenhof Grobaspach[GER D2-15] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [POL D2-1]Belchatow | 1 - 0 | Gks Jastrzebie[POL D2-1] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Rot-weiss Erfurt | 3 - 0 | Hallescher | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [GER RegR.B-1]Bayern Munich II | 4 - 2 | Dukla Praha[GER RegR.B-1] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [HOL D1-11]SC Heerenveen | 1 - 4 | Volendam[HOL D1-11] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [AUT D2-15]Liefering | 2 - 5 | Brighton[AUT D2-15] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [GER D3-11]Uerdingen | 1 - 2 | Sporting Charleroi[GER D3-11] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [GER RegW-14]Bonner sc | 0 - 2 | SV Wehen Wiesbaden[GER RegW-14] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [GER D3-2]Karlsruher SC | 1 - 1 | Hertha Berlin[GER D3-2] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [GER D3-8]Preuben Munster | 1 - 3 | Heracles Almelo[GER D3-8] | tháng 7 | |
13/07 19:30 | KT | [GER D2-18]MSV Duisburg | 1 - 1 | Stoke City[GER D2-18] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [AUT D2-10]Blau Weiss Linz | 0 - 3 | Union Berlin[AUT D2-10] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [GER D3-5]Wurzburger Kickers | 1 - 3 | FSV Frankfurt[GER D3-5] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [GER D1-4]Bayer Leverkusen | 0 - 1 | Fortuna Sittard[GER D1-4] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [POL PR-7]Zaglebie Lubin | 1 - 0 | Miedz Legnica[POL PR-7] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [GER RegS-2]Saarbrucken | 4 - 1 | Excelsior Virton[GER RegS-2] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [IRE PR-4]St Patrick's | 0 - 4 | Chelsea[IRE PR-4] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [NIR D3-4]Portstewart | 0 - 3 | Linfield FC[NIR D3-4] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [SUI Sl-1]Young Boys | 2 - 0 | Crystal Palace[SUI Sl-1] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [GER D1-15]Augsburg | 1 - 0 | Greuther Furth[GER D1-15] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Bonnyrigg Rose | 1 - 2 | Clyde | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [GER D3-6]Hansa Rostock | 0 - 0 | Hannover 96[GER D3-6] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [AUT D1-11]WSG Wattens | 0 - 0 | Ingolstadt 04[AUT D1-11] | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | [GER D1-9]Hoffenheim | 3 - 0 | Eintr. Braunschweig[GER D1-9] | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | [AUT D1-8]LASK Linz | 1 - 1 | Heidenheimer[AUT D1-8] | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | [GER D1-6]Wolfsburg | 2 - 2 | VVV Venlo[GER D1-6] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-5]Altrincham | 0 - 6 | Crewe Alexandra[ENG CN-5] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG Conf-13]Barnet | 1 - 1 | Wycombe Wanderers[ENG Conf-13] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [HOL D1-18]NAC Breda | 2 - 1 | Kortrijk[HOL D1-18] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG L1-7]Peterborough United | 2 - 1 | Kettering Town[ENG L1-7] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG LCH-8]Bristol City | 1 - 0 | Derby County[ENG LCH-8] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-1]Farsley Celtic | 0 - 1 | Halifax Town[ENG-N PR-1] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-19]Guiseley | 0 - 2 | Scunthorpe United[ENG CN-19] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG PR-20]Huddersfield Town | 1 - 0 | Hamburger[ENG PR-20] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG Conf-23]Havant and Waterlooville | 1 - 2 | Portsmouth[ENG Conf-23] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CS-2]Woking | 1 - 1 | Oxford United[ENG CS-2] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG L2-19]Crawley Town | 2 - 3 | Swansea City[ENG L2-19] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-18]Curzon Ashton | 0 - 2 | Stockport County[ENG CN-18] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-13]Leamington | 1 - 3 | Solihull Moors[ENG CN-13] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [NIR CH-11]Limavady United | 0 - 2 | Coleraine[NIR CH-11] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-15]Matlock Town | 1 - 1 | Burton Albion FC[ENG-N PR-15] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [GER D1-5]Monchengladbach | 0 - 1 | Munchen 1860[GER D1-5] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [SUI Sl-9]Neuchatel Xamax | 0 - 0 | Sion[SUI Sl-9] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Nuneaton Town | 1 - 4 | Walsall | tháng 7 | |
13/07 21:00 | Newry City | ? - ? | Cliftonville | tháng 7 | ||
13/07 21:00 | KT | Penrith AFC | 0 - 4 | Carlisle | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CS-9]St Albans City | 0 - 0 | Stevenage Borough[ENG CS-9] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Stratford Town | 2 - 1 | Cheltenham Town | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CS-3]Welling United | 0 - 2 | Charlton Athletic[ENG CS-3] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-21]Workington | 1 - 3 | Barrow[ENG-N PR-21] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [SCO PR-1]Celtic | 0 - 0 | Stade Rennais FC[SCO PR-1] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [GER RegW-6]TSV Alemannia Aachen | 2 - 0 | Mainz Am[GER RegW-6] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | [SWE D2-1]Varbergs BoIS FC | ? - ? | Degerfors IF[SWE D2-1] | tháng 7 | ||
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-15]Alfreton Town | 0 - 1 | Mansfield Town[ENG CN-15] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-S CE-17]Barwell | 0 - 7 | Brackley Town[ENG-S CE-17] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-16]Bamber Bridge | 0 - 2 | Morecambe[ENG-N PR-16] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG SD1-12]Bedford Town | 1 - 2 | Luton Town[ENG SD1-12] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG RYM-1]Dorking | 3 - 2 | Kingstonian[ENG RYM-1] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG Conf-5]AFC Fylde | 0 - 4 | Preston North End[ENG Conf-5] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-13]Hednesford Town | 5 - 0 | Bangor City FC[ENG-N PR-13] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-10]Kidderminster | 1 - 1 | Bristol Rovers[ENG CN-10] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG Conf-24]Maidstone United | 0 - 2 | Bromley[ENG Conf-24] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-4]Nantwich Town | 1 - 1 | Bury[ENG-N PR-4] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Stamford AFC | 1 - 5 | Kings Lynn | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-8]AFC Telford United | 0 - 2 | Wrexham[ENG CN-8] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-6]Gainsborough Trinity | 0 - 2 | Doncaster Rovers[ENG-N PR-6] | tháng 7 | |
13/07 21:30 | [HOL D2-1]Twente Enschede | ? - ? | VfL Osnabruck[HOL D2-1] | tháng 7 | ||
13/07 21:30 | KT | [FRA D1-3]Lyon | 1 - 2 | Servette[FRA D1-3] | tháng 7 | |
13/07 21:30 | KT | [SVK D2-14]Mfk Skalica | 0 - 0 | Vysocina Jihlava[SVK D2-14] | tháng 7 | |
13/07 21:30 | KT | [101]Ấn Độ | 2 - 5 | Bắc Triều Tiên[101] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Dijon | 2 - 1 | Auxerre | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | FV Offenburg | 1 - 6 | Freiburg | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [HOL D2-15]Telstar | 0 - 3 | AZ Alkmaar[HOL D2-15] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [FRA D3-2]Chambly | 0 - 0 | Dunkerque[FRA D3-2] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [SVK D1-7]Nitra | 0 - 3 | Vasas[SVK D1-7] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [FRA D1-7]Nice | 1 - 3 | Thun[FRA D1-7] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [AUT D1-5]Mattersburg | 1 - 1 | Holstein Kiel[AUT D1-5] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [FRA D1-13]Angers SCO | 3 - 1 | Les Herbiers[FRA D1-13] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | [HUN D1-11]MTK Hungaria FC | ? - ? | Zlate Moravce[HUN D1-11] | tháng 7 | ||
13/07 22:00 | KT | [TUR D1-6]Fenerbahce | 2 - 0 | Boluspor[TUR D1-6] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [AUT D1-10]Wolfsberger AC | 3 - 1 | Bordeaux[AUT D1-10] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | [SVK D2-15]KFC Komarno | ? - ? | Dorogi[SVK D2-15] | tháng 7 | ||
13/07 22:00 | KT | [BEL D1-5]Gent | 2 - 4 | St-Truidense VV[BEL D1-5] | tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | [MEX D1(c)-7]Pachuca | 2 - 2 | Puebla[MEX D1(c)-7] | tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | [FRA D1-19]Caen | 2 - 0 | Le Havre[FRA D1-19] | tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | [BEL D1-3]Standard Liege | 0 - 2 | Strasbourg[BEL D1-3] | tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | [ITA D1-2]Napoli | 1 - 2 | Benevento[ITA D1-2] | tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | [SVK D1-2]MSK Zilina | 1 - 0 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[SVK D1-2] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [AUT D1-9]St.Polten | 3 - 0 | SC Znojmo[AUT D1-9] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [FRA D1-4]Saint-Etienne | 1 - 1 | Clermont Foot[FRA D1-4] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [POR D1-10]Santa Clara | 2 - 2 | SC Covilha[POR D1-10] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [SVK D1-6]Skf Sered | 2 - 0 | Gyirmot Se[SVK D1-6] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [HUN D1-8]Paksi SE | 2 - 2 | Partizan Belgrade[HUN D1-8] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [AUS D3E-3]SC Mannsdorf | 2 - 2 | Floridsdorfer AC Wien[AUS D3E-3] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [SUI D1-3]Lausanne Sports | 2 - 1 | Monaco[SUI D1-3] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [FRA D3-3]Le Mans | 0 - 1 | Chamois Niortais[FRA D3-3] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [FRA D1-2]Lille | 1 - 1 | Stade Reims[FRA D1-2] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [SUI D1-9]Chiasso | 4 - 0 | Bellinzona[SUI D1-9] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [FRA D3-15]Bourg Peronnas | 2 - 2 | Grenoble[FRA D3-15] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [FRA D2-8]Orleans US 45 | 2 - 0 | Chateauroux[FRA D2-8] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [BEL D1-6]Royal Antwerp | 0 - 0 | Valenciennes[BEL D1-6] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [FRA D2-6]Lorient | 1 - 3 | Guingamp[FRA D2-6] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [HUN D2E-2]Kaposvar | 0 - 0 | Soroksar[HUN D2E-2] | tháng 7 | |
13/07 22:59 | KT | [SLO D2-4]NK Krka | 0 - 0 | Zapresic[SLO D2-4] | tháng 7 | |
13/07 23:30 | KT | [MAL D1-8]Floriana | 1 - 2 | Santa Lucia[MAL D1-8] | tháng 7 | |
13/07 23:30 | KT | [BEL D1-13]Cercle Brugge | 1 - 1 | Lens[BEL D1-13] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [BEL D1-15]Oostende | 0 - 4 | Royal Excel Mouscron[BEL D1-15] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [HOL D2-12]MVV Maastricht | 1 - 1 | KVSK Lommel[HOL D2-12] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [POR D1-13]Vitoria Setubal | 2 - 2 | Birmingham[POR D1-13] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [SUI Sl-6]St. Gallen | 2 - 2 | Sporting Lisbon[SUI Sl-6] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [BEL D1-11]Zulte-Waregem | 2 - 2 | KSC Lokeren[BEL D1-11] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [SPA D1-14]Villarreal | 3 - 0 | West Bromwich[SPA D1-14] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [SVK D1-11]FK Senica | 2 - 1 | Prostejov[SVK D1-11] | tháng 7 | |
14/07 00:30 | KT | Westerlo | 5 - 1 | Eindhoven | tháng 7 | |
14/07 01:00 | [POL D1-3]Stal Mielec | ? - ? | Poprad[POL D1-3] | tháng 7 | ||
14/07 01:00 | KT | [GRE D1-9]PAE Atromitos | 0 - 3 | Nottingham Forest[GRE D1-9] | tháng 7 | |
14/07 01:00 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 1 - 0 | NK Rijeka[CRO D1-1] | tháng 7 | |
14/07 01:00 | KT | [SVK D2-1]FK Pohronie | 4 - 1 | Dukla Banska Bystrica[SVK D2-1] | tháng 7 | |
14/07 01:15 | KT | [SUI Sl-2]Basel | 2 - 3 | VfB Stuttgart[SUI Sl-2] | tháng 7 | |
14/07 01:30 | KT | [POL PR-6]LKS Lodz | 3 - 0 | Korona Kielce[POL PR-6] | tháng 7 | |
14/07 02:00 | KT | [SPA D1-6]Sevilla | 2 - 1 | Reading[SPA D1-6] | tháng 7 | |
14/07 02:15 | KT | [POR D2-5]Academica Coimbra | 0 - 8 | SL Benfica[POR D2-5] | tháng 7 | |
14/07 07:00 | KT | [USL D1-24]San Antonio | 0 - 1 | Cardiff City[USL D1-24] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
13/07 12:30 | KT | [6]Adelaide Comets FC | 6 - 0 | Adelaide Raiders SC[6] | 17 | |
13/07 12:30 | KT | [7]Croydon Kings | 2 - 1 | Adelaide United Fc Youth[7] | 17 | |
13/07 12:30 | KT | [5]North Eastern Metrostars | 1 - 2 | Campbelltown City SC[5] | 17 | |
13/07 12:30 | KT | [11]West Adelaide | 1 - 5 | Para Hills Knights[11] | 17 | |
13/07 16:30 | KT | [4]Adelaide Olympic | 1 - 1 | Adelaide City FC[4] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
13/07 12:30 | KT | [1]Modbury Jets | 1 - 0 | Cumberland United[1] | 17 | |
13/07 12:30 | KT | [3]Sturt Lions | 1 - 0 | Salisbury United[3] | 17 | |
13/07 12:30 | KT | Adelaide Victory | 2 - 1 | Playford City Patriots | 17 | |
13/07 12:30 | KT | Western Strikers SC | 0 - 0 | Fulham United | 17 | |
13/07 12:30 | KT | Noarlunga United | 1 - 2 | West Torrens Birkalla | 17 | |
13/07 15:30 | KT | Seaford Rangers | 1 - 1 | White City Woodville | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
13/07 13:00 | KT | [11]Grulla Morioka | 0 - 3 | Fujieda Myfc[11] | 16 | |
13/07 16:00 | KT | [9]Sc Sagamihara | 3 - 3 | Tokyo U23[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
13/07 13:00 | KT | [5]Honda Lock SC | 0 - 2 | Verspah Oita[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
13/07 13:00 | KT | [7]Gold Coast United | 0 - 0 | Magpies Crusaders[7] | 24 | |
13/07 14:00 | KT | [1]Peninsula Power | 3 - 0 | Western Pride[1] | 24 | |
13/07 15:00 | KT | [10]Moreton Bay United | 0 - 2 | Brisbane Olympic United FC[10] | 24 | |
13/07 15:30 | KT | [6]Brisbane City SC | 4 - 2 | Brisbane Strikers[6] | 24 | |
13/07 16:00 | KT | [8]Eastern Suburbs | 1 - 3 | Brisbane Roar Am[8] | 24 | |
13/07 16:00 | KT | [3]Queensland Lions SC | 2 - 1 | Gold Coast Knights[3] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
13/07 13:30 | KT | Clarence United | 1 - 5 | Kingborough Lions | 19 | |
13/07 13:40 | KT | Launceston City | 0 - 4 | Devonport City Striker | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brisbane Úc |
||||||
13/07 14:00 | KT | [9]Acacia Ridge | 1 - 3 | Taringa Rovers[9] | 17 | |
13/07 14:00 | KT | [6]The Gap BPL | 5 - 4 | Brisbane Knights[6] | 17 | |
13/07 14:30 | KT | [3]Grange Thistle Sc | 3 - 0 | North Pine[3] | 17 | |
13/07 15:00 | KT | [4]Bayside United | 2 - 6 | Toowong[4] | 17 | |
13/07 16:00 | KT | [12]Centenary Stormers | 1 - 3 | Albany Creek[12] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
13/07 14:00 | KT | Moggill | 3 - 3 | New Farm | 17 | |
13/07 15:00 | KT | Western Spirit | 1 - 2 | St George Willawong | 17 | |
13/07 15:00 | KT | Samford Rangers | 3 - 1 | Ipswich City | 17 | |
13/07 15:15 | KT | Virginia United | 0 - 8 | Ac Carina | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
13/07 14:30 | KT | Qingdao Jonoon | 2 - 0 | Jilin Baijia | north 20 | |
13/07 14:30 | KT | Ningxia Qidongli | 4 - 0 | Inner Mongolia Caoshangfei | north 20 | |
13/07 14:30 | KT | Yanbian Beiguo | 2 - 1 | Qingdao Red Lions | north 20 | |
13/07 15:00 | KT | Shenzhen Peng City | 3 - 1 | Hubei Chufeng Heli | south 20 | |
13/07 15:00 | KT | Lhasa Urban Construction Investment | 2 - 0 | Zhejiang Yiwu | south 20 | |
13/07 15:00 | KT | Guangxi Baoyun | 1 - 0 | Suzhou Dongwu | south 20 | |
13/07 15:00 | KT | Xian Daxing Chongde | 0 - 0 | Fujian Transcend | north 20 | |
13/07 18:00 | KT | Shenyang Urban | 3 - 1 | Baoding Rongda FC | north 20 | |
13/07 18:00 | KT | Dalian Chanjoy | 0 - 2 | Zibo Cuju | north 20 | |
13/07 18:30 | KT | [S-15]Hunan Billows | 0 - 2 | Jiangxi Beidamen[S-15] | south | |
13/07 18:30 | KT | Fujian Tianxin | 4 - 2 | Nanjing Shaye | south 20 | |
13/07 18:30 | KT | Yiteng FC | 0 - 2 | Shenzhen Pengcheng | south 20 | |
13/07 18:30 | KT | Kun Shan | 2 - 1 | Yunnan Kunglu | south 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||
13/07 15:00 | KT | [3]Gyeongju KHNP | 3 - 1 | Changwon City[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
13/07 15:00 | KT | [7]Goyang Fc | 1 - 0 | Pyeongchang[7] | basic | |
13/07 15:00 | KT | [5]Jungnang Chorus Mustang Fc | 2 - 3 | Yeoju Sejong[5] | basic | |
13/07 15:00 | KT | [6]Seoul United Fc | 1 - 2 | Yangju Citizen Fc[6] | basic | |
13/07 15:00 | KT | [2]Gyeongju Citizen Fc | 3 - 1 | Paju Citizen Fc[2] | advanced | |
13/07 15:00 | KT | [1]Hwaseong Fc | 2 - 1 | Gimpo Fc[1] | advanced | |
13/07 15:00 | KT | [3]Pocheon Fc | 1 - 0 | Siheung City[3] | advanced | |
13/07 15:00 | KT | [12]Pyeongtaek Citizen | 2 - 1 | Chungju Citizen[12] | advanced | |
13/07 16:00 | KT | [5]Icheon Citizen Fc | 2 - 1 | Chuncheon Citizen[5] | advanced | |
13/07 17:00 | KT | [2]Ulsan Citizen | 3 - 0 | Jeonju Citizen[2] | basic | |
13/07 17:00 | KT | [9]Cheongju Jikji Fc | 3 - 1 | Yangpyeong[9] | advanced | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
13/07 15:00 | KT | Mitchelton | 1 - 2 | Logan Lightning | ||
13/07 16:00 | KT | Holland Park Hawks | 1 - 3 | Rochedale Rovers | ||
13/07 16:00 | KT | Capalaba | 1 - 1 | Southside Eagles | ||
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
13/07 15:30 | KT | [9]PSM Makassar | 2 - 1 | Bhayangkara Surabaya United[9] | 8 | |
13/07 18:30 | KT | [7]Pss Sleman | 2 - 1 | Persebaya Surabaya[7] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
13/07 15:45 | KT | [10]Selangor United | 3 - 1 | Terengganu B DKTT-Team[10] | 21 | |
13/07 20:00 | KT | [1]Sabah FA | 1 - 0 | Kelantan FA[1] | 21 | |
13/07 20:00 | KT | [5]Negeri Sembilan | 2 - 3 | PDRM[5] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
13/07 16:00 | KT | [17]Matsumoto Yamaga FC | 0 - 1 | Jubilo Iwata[17] | 19 | |
13/07 17:00 | KT | [5]Oita Trinita | 2 - 1 | Consadole Sapporo[5] | 19 | |
13/07 17:00 | KT | [7]Cerezo Osaka | 3 - 0 | Nagoya Grampus Eight[7] | 19 | |
13/07 17:00 | KT | [14]Gamba Osaka | 1 - 0 | Shimizu S-Pulse[14] | 19 | |
13/07 17:00 | KT | [2]Yokohama F Marinos | 3 - 1 | Urawa Red Diamonds[2] | 19 | |
13/07 17:00 | KT | [11]Vegalta Sendai | 0 - 4 | Kashima Antlers[11] | 19 | |
13/07 17:30 | KT | [16]Sagan Tosu | 0 - 2 | Sanfrecce Hiroshima[16] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
13/07 16:00 | KT | [4]Mito Hollyhock | 2 - 1 | V-Varen Nagasaki[4] | 22 | |
13/07 16:00 | KT | [20]Tochigi SC | 2 - 1 | Renofa Yamaguchi[20] | 22 | |
13/07 16:00 | KT | [6]Ventforet Kofu | 1 - 0 | Ehime FC[6] | 22 | |
13/07 17:00 | KT | [5]Omiya Ardija | 6 - 0 | Kagoshima United[5] | 22 | |
13/07 17:00 | KT | [1]Yamagata Montedio | 0 - 1 | Kyoto Purple Sanga[1] | 22 | |
13/07 17:00 | KT | [9]Tokushima Vortis | 1 - 2 | Kashiwa Reysol[9] | 22 | |
13/07 17:00 | KT | [11]Albirex Niigata Japan | 0 - 2 | Yokohama FC[11] | 22 | |
13/07 17:00 | KT | [13]Ryukyu | 0 - 2 | Okayama FC[13] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
13/07 16:00 | KT | [3]Ayeyawady United | 1 - 0 | Dagon[3] | 16 | |
13/07 16:00 | KT | Southern Myanmar | 0 - 1 | Rakhine United | 16 | |
13/07 16:30 | KT | [10]Magway | 1 - 1 | Yadanabon[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Việt Nam |
||||||
13/07 16:00 | KT | [11]Bình Định | 2 - 2 | Tây Ninh[11] | 13 | |
13/07 16:30 | KT | [3]Bình Phước | 0 - 0 | Đắk Lắk[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
13/07 16:00 | KT | Zenit St.petersburg Youth | 2 - 1 | Tambov Youth | 1 | |
13/07 20:00 | KT | [RUS YthC-9]Fk Rostov Youth | 2 - 1 | Orenburg Youth[RUS YthC-9] | 1 | |
13/07 22:00 | KT | [RUS YthC-12]Akhmat Grozny Youth | 3 - 0 | Fk Krasnodar Youth[RUS YthC-12] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
13/07 16:30 | KT | [7]Young Lions | 0 - 1 | DPMM FC[7] | 17 | |
13/07 16:30 | KT | [2]Albirex Niigata FC | 1 - 2 | Hougang United FC[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
13/07 17:00 | KT | [5]Honka | 3 - 0 | HIFK[5] | 15 | |
13/07 21:00 | KT | [6]SJK Seinajoki | 1 - 0 | VPS Vaasa[6] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
13/07 17:00 | KT | [12]Incheon United FC | 0 - 2 | Seoul[12] | 21 | |
13/07 17:00 | KT | [11]Jeju United FC | 1 - 1 | Pohang Steelers[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
13/07 17:00 | KT | [9]Đà Nẵng | 1 - 1 | Hải Phòng[9] | 15 | |
13/07 18:00 | KT | [3]Quảng Ninh | 3 - 0 | Hoàng Anh Gia Lai[3] | 15 | |
13/07 19:00 | KT | [1]Hà Nội | 2 - 2 | Khánh Hòa[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
13/07 17:00 | KT | [RUS D2S-1]Chayka K Sr | 0 - 0 | Fakel Voronezh[RUS D2S-1] | 2 | |
13/07 17:00 | KT | [14]Spartak Moscow II | 2 - 2 | SKA Energiya Khabarovsk[14] | 2 | |
13/07 19:00 | KT | [3]Tom Tomsk | 2 - 0 | Torpedo Armavir[3] | 2 | |
13/07 21:00 | KT | [9]FK Khimki | 3 - 0 | Avangard[9] | 2 | |
13/07 21:00 | KT | [6]Shinnik Yaroslavl | 1 - 0 | Mordovia Saransk[6] | 2 | |
13/07 21:00 | KT | [RUS D2C-1]Torpedo Moscow | 2 - 0 | Baltika[RUS D2C-1] | 2 | |
13/07 22:00 | KT | [10]Krasnodar II | 1 - 2 | Luch-Energiya[10] | 2 | |
13/07 22:00 | KT | [RUS D2U-1]Neftekhimik Nizhnekamsk | 1 - 1 | Pari Nizhny Novgorod[RUS D2U-1] | 2 | |
13/07 22:00 | KT | [5]Chertanovo Moscow | 2 - 1 | Yenisey Krasnoyarsk[5] | 2 | |
13/07 22:00 | KT | [11]Rotor Volgograd | 3 - 2 | Tekstilshchik Ivanovo[11] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
13/07 17:00 | KT | [3]Anyang | 4 - 1 | Chungnam Asan[3] | 19 | |
13/07 17:00 | KT | [5]Suwon FC | 0 - 1 | Busan I'Park[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
13/07 17:45 | KT | [3]Chiangrai United | 1 - 0 | Chainat FC[3] | 18 | |
13/07 18:00 | KT | [7]Nakhon Ratchasima | 3 - 3 | Ratchaburi FC[7] | 18 | |
13/07 19:00 | KT | [5]Port | 2 - 2 | Chonburi Shark FC[5] | 18 | |
13/07 20:00 | KT | [2]Samut Prakan City | 0 - 3 | Ptt Rayong[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
13/07 17:45 | KT | [7]Udon Thani | 1 - 0 | Kasetsart University FC[7] | 20 | |
13/07 18:00 | KT | [15]Navy | 1 - 0 | Ubon Umt United[15] | 20 | |
13/07 19:00 | KT | [2]Sisaket | 3 - 0 | Customs Department FC[2] | 20 | |
13/07 20:00 | KT | [18]Air Force Central | 1 - 1 | Lampang Fc[18] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
13/07 18:30 | KT | [10]Heilongjiang heilongjiang Ice City | 1 - 1 | Zhejiang Professional[10] | 17 | |
13/07 18:30 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical | 0 - 0 | Shaanxi Chang an Athletic | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
13/07 18:35 | KT | [15]Beijing Renhe | 0 - 2 | Wuhan ZALL[15] | 17 | |
13/07 18:35 | KT | [6]Jiangsu Suning | 0 - 3 | Shanghai East Asia FC[6] | 17 | |
13/07 18:35 | KT | Tianjin Quanjian | 2 - 2 | Shenzhen | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
13/07 19:00 | KT | Bulawayo Chiefs | 1 - 0 | Manica Diamonds | 14 | |
13/07 19:00 | KT | Chapungu United | 0 - 0 | Ngezi Platinum Stars | 14 | |
13/07 19:00 | KT | Black Rhinos Fc | 1 - 1 | Dynamos Fc | 14 | |
13/07 19:00 | KT | Harare City | 0 - 0 | Zpc Kariba | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
13/07 20:00 | KT | [6]Zhetysu Taldykorgan | 4 - 0 | Irtysh Pavlodar[6] | 18 | |
13/07 22:00 | KT | [12]FK Aktobe Lento | 2 - 2 | Shakhtyor Karagandy[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
13/07 20:00 | KT | [EST D1-10]Maardu Fc Starbunker | 12 - 0 | Warrior Valga[EST D1-10] | Round 2 | |
13/07 22:59 | KT | [EST D2-9]Rakvere Flora | 0 - 3 | Kohtla Jarve Jk Jarve[EST D2-9] | Round 2 | |
13/07 22:59 | KT | Viljandi Jk Tulevik | 0 - 0 | Kadrina Sk Moe | Round 2 | |
13/07 22:59 | KT | Trans Narva | 0 - 0 | Maardu Fc Starbunker | Round 2 | |
13/07 22:59 | KT | Pohja Tallinna Jk Volta | 18 - 0 | Viking | Round 2 | |
13/07 22:59 | KT | Pohja Sakala | 2 - 2 | Parnu Jk | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
13/07 20:00 | KT | [4]Kedah | 4 - 2 | Perak[4] | 21 | |
13/07 20:00 | KT | [5]Selangor PB | 3 - 0 | Misc Mifa Petaling [5] | 21 | |
13/07 20:00 | KT | [10]PKNP | 1 - 1 | Felda United FC[10] | 21 | |
13/07 20:00 | KT | [12]Kuala Lumpur | 0 - 4 | Johor FC[12] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
13/07 20:30 | KT | [10]Ural Yekaterinburg | 3 - 2 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[10] | 1 | |
13/07 22:59 | KT | [5]Spartak Moscow | 1 - 0 | Sochi[5] | 1 | |
14/07 01:30 | KT | [9]FK Rostov | 2 - 1 | Gazovik Orenburg[9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
13/07 20:30 | KT | [7]Rosenborg | 5 - 1 | Viking[7] | 15 | |
14/07 02:00 | KT | [2]Bodo Glimt | 5 - 1 | Ranheim IL[2] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
13/07 21:00 | KT | [7]Naftan Novopolock | 2 - 4 | Fk Orsha[7] | 14 | |
13/07 21:30 | KT | [3]Lokomotiv Gomel | 4 - 0 | Kommunalnik Slonim[3] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | Ruh Brest | 1 - 0 | Volna Pinsk | 14 | |
13/07 22:00 | KT | Krumkachy | 3 - 3 | Sputnik Rechitsa | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [6]Lida | 0 - 1 | Belshina Babruisk[6] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [14]Smorgon FC | 1 - 3 | Granit Mikashevichi[14] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [15]Fc Baranovichi | 1 - 3 | Khimik Svetlogorsk[15] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
13/07 21:00 | KT | [15]Falkenbergs FF | 1 - 1 | IFK Goteborg[15] | 15 | |
13/07 21:00 | KT | [3]AIK Solna | 3 - 0 | Elfsborg[3] | 15 | |
13/07 22:59 | KT | [16]AFC United | 3 - 1 | Kalmar FF[16] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
13/07 21:00 | KT | [11]Trelleborgs FF | 1 - 2 | Syrianska FC[11] | 15 | |
13/07 21:00 | KT | [6]Orgryte | 2 - 0 | Osters IF[6] | 15 | |
13/07 21:00 | KT | [13]Ik Frej Taby | 1 - 2 | Mjallby AIF[13] | 15 | |
13/07 22:59 | KT | [3]IK Brage | 3 - 1 | Brommapojkarna[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
13/07 21:00 | KT | [6]KTP Kotka | 0 - 2 | Ac Kajaani[6] | 14 | |
13/07 21:00 | KT | [4]Musa | 4 - 0 | Mypa[4] | 14 | |
13/07 21:00 | KT | [1]Haka | 2 - 0 | Jaro[1] | 14 | |
13/07 21:00 | KT | [2]TPS Turku | 1 - 0 | AC Oulu[2] | 14 | |
13/07 21:15 | KT | [7]Ekenas IF Fotboll | 3 - 1 | Tpv Tampere[7] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||||||
13/07 21:00 | KT | [A-1]Mp Mikkeli | 1 - 1 | Viikingit[A-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm A |
||||||
13/07 21:00 | KT | [A-5]Egersunds IK | 5 - 0 | Brattvag[A-5] | ||
13/07 21:00 | KT | [A-3]Kvik Halden | 7 - 1 | IL Hodd[A-3] | ||
13/07 21:00 | KT | [A-10]Nardo | 4 - 0 | Moss[A-10] | ||
13/07 21:00 | KT | [A-13]Sola | 1 - 2 | Fredrikstad[A-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
13/07 21:00 | KT | [18]America MG | 0 - 4 | Figueirense (SC)[18] | 9 | |
14/07 02:30 | KT | [6]Atletico Clube Goianiense | 2 - 0 | Vila Nova (GO)[6] | 9 | |
14/07 04:00 | KT | [2]Botafogo Sp | 2 - 3 | Brasil De Pelotas Rs[2] | 9 | |
14/07 05:00 | KT | [7]Parana PR | 2 - 1 | Bragantino[7] | 9 | |
14/07 05:00 | KT | [17]Operario Ferroviario Pr | 2 - 0 | Londrina (PR)[17] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
13/07 21:00 | KT | [16]Torpedo Minsk | 1 - 2 | Gomel[16] | 15 | |
13/07 22:45 | KT | [8]Neman Grodno | 0 - 0 | Slutsksakhar Slutsk[8] | 15 | |
14/07 00:45 | KT | [2]BATE Borisov | 4 - 1 | Torpedo Zhodino[2] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
13/07 21:00 | KT | [SCO CH-1]Ross County | 4 - 1 | Montrose[SCO CH-1] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L1-3]Raith Rovers | 0 - 3 | Dundee[SCO L1-3] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO CH-9]Queen of South | 0 - 3 | Motherwell FC[SCO CH-9] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO CH-6]Partick Thistle | 1 - 0 | Airdrie United[SCO CH-6] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO CH-10]Falkirk | 1 - 1 | Livingston[SCO CH-10] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-6]Cowdenbeath | 2 - 0 | East Fife[SCO L2-6] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L1-2]Forfar Athletic | 3 - 0 | Brechin City[SCO L1-2] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L1-1]Arbroath | 2 - 1 | Elgin City[SCO L1-1] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-5]Stirling Albion | 1 - 1 | Hibernian FC[SCO L2-5] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-1]Peterhead | 2 - 1 | Cove Rangers[SCO L2-1] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-4]Annan Athletic | 0 - 1 | Dumbarton[SCO L2-4] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO PR-10]Hamilton FC | 0 - 0 | Queens Park[SCO PR-10] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | Berwick Rangers | 0 - 7 | Ayr Utd | bảng | |
13/07 21:00 | KT | East Kilbride | 0 - 1 | Albion Rovers | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
13/07 21:00 | KT | [12]Tindastoll Sauda | 2 - 1 | Vestri[12] | 11 | |
13/07 21:00 | KT | Throttur Vogur | 2 - 0 | Volsungur Husavik | 11 | |
13/07 22:00 | KT | [8]Dalvik Reynir | 1 - 0 | Vidir Gardur[8] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
13/07 21:00 | KT | Al Zawraa | 4 - 1 | Al Hussein Irbid | 36 | |
13/07 21:00 | KT | Arbil | 3 - 1 | Al Bahri | 36 | |
13/07 21:00 | KT | Al Semawah | 1 - 1 | Alsinaat Alkahrabaiya | 36 | |
13/07 21:00 | KT | Naft Alwasat | 0 - 0 | Al Diwaniya | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
13/07 22:00 | KT | [5]Banik Ostrava | 1 - 2 | Slovan Liberec[5] | 1 | |
13/07 22:00 | KT | [14]Pribram | 1 - 1 | Teplice[14] | 1 | |
14/07 00:30 | KT | [2]Viktoria Plzen | 3 - 1 | SK Sigma Olomouc[2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
13/07 22:00 | KT | [4]Astra Ploiesti | 2 - 2 | Botosani[4] | 1 | |
14/07 01:00 | KT | [1]CFR Cluj | 1 - 1 | Politehnica Iasi[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
13/07 22:00 | KT | [14]Real Succes | 2 - 1 | Drochia[14] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [8]Cahul 2005 | 4 - 0 | Cs Sparta Chisinau[8] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [11]Sireti | 1 - 5 | Victoria Bardar[11] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [12]Granicerul Glodeni | 2 - 1 | Singerei[12] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
13/07 22:30 | KT | [B-10]Kapa Helsinki | 2 - 1 | Fc Espoo[B-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
13/07 22:59 | KT | [9]Tabor Sezana | 0 - 2 | NK Aluminij[9] | 1 | |
14/07 01:15 | KT | [2]NK Maribor | 1 - 2 | Triglav Gorenjska[2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
13/07 23:00 | KT | [12]IBV Vestmannaeyjar | 1 - 2 | Hafnarfjordur FH[12] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
13/07 23:15 | KT | [(c)-5]Sporting Cristal | 3 - 0 | Sport Huancayo[(c)-5] | clausura | |
14/07 03:30 | KT | [(c)-13]Utc Cajamarca | 0 - 2 | Dep. San Martin[(c)-13] | clausura | |
14/07 05:45 | KT | [(c)-8]Academia Cantolao | 2 - 1 | Alianza Huanuco[(c)-8] | clausura | |
14/07 08:00 | KT | [(c)-4]Universitario de Deportes | 2 - 1 | Deportivo Union Comercio[(c)-4] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
14/07 00:30 | KT | Pottu via HO | 4 - 0 | CD Clan Juvenil | 18 | |
14/07 04:00 | KT | Gualaceo SC | 1 - 0 | Orense SC | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
14/07 01:00 | KT | [7]Cobh Ramblers | 2 - 1 | Athlone[7] | 20 | |
14/07 01:30 | KT | [3]Longford Town | 2 - 1 | Drogheda United[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
14/07 01:00 | KT | [1]Ludogorets Razgrad | 2 - 0 | Tsarsko Selo[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
14/07 01:00 | KT | [(A)-4]Cerro Largo | 3 - 0 | Racing Club Montevideo[(A)-4] | torneo intermedio | |
14/07 01:00 | KT | [(A)-16]Cerro Montevideo | 0 - 2 | Liverpool P.[(A)-16] | torneo intermedio | |
14/07 01:00 | KT | Ca Juventud De Las Piedras | 2 - 2 | Danubio FC | torneo intermedio 1 | |
14/07 04:00 | KT | Nacional Montevideo | 1 - 2 | Defensor SC | torneo intermedio 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
14/07 01:00 | KT | [BRA CPY-89]Sao Paulo Youth | 0 - 1 | Coritiba Youth Pr[BRA CPY-89] | ||
14/07 01:00 | KT | [BRA CPY-36]Santos Youth | 3 - 1 | Bahia Youth[BRA CPY-36] | ||
14/07 01:00 | KT | [BRA U19-11]Atletico Paranaense Youth | 1 - 1 | Atletico Mineiro Youth Mg[BRA U19-11] | ||
14/07 01:00 | KT | [BRA CPY-40]Chapecoense Youth | 0 - 1 | Gremio Youth[BRA CPY-40] | ||
14/07 01:00 | KT | Sao Paulo Youth | 0 - 1 | Coritiba Youth Pr | 1 4 | |
14/07 01:00 | KT | Atletico Paranaense Youth | 1 - 1 | Atletico Mineiro Youth Mg | 1 4 | |
14/07 01:00 | KT | Chapecoense Youth | 0 - 1 | Gremio Youth | 1 4 | |
14/07 01:00 | KT | Sport Club Recife Youth | 1 - 2 | Vasco Da Gama Youth | 1 4 | |
14/07 04:00 | KT | Santos Youth | 3 - 1 | Bahia Youth | 1 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
14/07 02:00 | KT | [6]Sligo Rovers | 0 - 0 | Waterford United[6] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
14/07 02:30 | KT | Hfx Wanderers | 0 - 1 | Cavalry | fall season 7 | |
14/07 05:00 | KT | Pacific | 2 - 3 | Forge | fall season 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
14/07 03:00 | KT | [11]Gremio | 2 - 1 | Vasco da Gama[11] | 10 | |
14/07 03:00 | KT | [14]Fortaleza | 2 - 0 | Avai[14] | 10 | |
14/07 05:00 | KT | [8]Sao Paulo | 1 - 1 | Palmeiras[8] | 10 | |
14/07 05:00 | KT | [9]Bahia | 0 - 1 | Santos[9] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
14/07 03:00 | KT | [15]Fuerza Amarilla | 1 - 4 | Club Sport Emelec[15] | 17 | |
14/07 06:00 | KT | Liga Dep. Universitaria Quito | 1 - 5 | Universidad Catolica Quito | 17 | |
14/07 08:10 | KT | [14]Tecnico Universitario | 1 - 1 | Independiente Jose Teran[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
14/07 03:00 | KT | [11]Deportivo Santani | 0 - 2 | Cerro Porteno[11] | clausura | |
14/07 05:30 | KT | [7]Sol De America | 2 - 1 | Nacional Asuncion[7] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
14/07 03:15 | KT | [(a)-18]Atletico Huila | 3 - 2 | La Equidad[(a)-18] | clausura | |
14/07 05:00 | KT | [(a)-7]Atletico Junior Barranquilla | 1 - 0 | Deportes Tolima[(a)-7] | clausura | |
14/07 05:15 | KT | [(a)-15]Jaguares De Cordoba | 1 - 0 | Union Magdalena[(a)-15] | clausura | |
14/07 07:45 | KT | [(a)-10]Deportiva Once Caldas | 1 - 2 | Atletico Nacional[(a)-10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
14/07 04:00 | KT | [7]New York Red Bulls B | 8 - 1 | Atlanta United Fc Ii[7] | loại | |
14/07 04:00 | KT | [36]Hartford Athletic | 2 - 1 | Indy Eleven[36] | loại | |
14/07 06:00 | KT | [26]Charlotte Independence | 2 - 1 | St Louis Lions[26] | loại | |
14/07 06:00 | KT | [16]Pittsburgh Riverhounds | 1 - 1 | Tampa Bay Rowdies[16] | loại | |
14/07 07:05 | KT | [30]Birmingham Legion | 1 - 0 | Carolina RailHawks[30] | loại | |
14/07 07:05 | KT | [32]Colorado Springs Switchbacks | 1 - 0 | Tulsa Roughneck[32] | loại | |
14/07 07:35 | KT | [14]Austin Bold | 3 - 2 | Orange County Fc[14] | loại | |
14/07 07:35 | KT | [25]Rio Grande Valley Fc Toros | 0 - 1 | Phoenix Rising Arizona U[25] | loại | |
14/07 09:35 | KT | [6]Fresno | 2 - 1 | New Mexico United[6] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
14/07 04:30 | KT | Everton CD | 1 - 0 | O Higgins | 3 | |
14/07 04:30 | KT | [CHI D1-3]Union Espanola | 0 - 0 | Valdivia Huadiwei sub[CHI D1-3] | 3 | |
14/07 07:00 | KT | [CHI D1-5]Audax Italiano | 0 - 0 | Union San Felipe[CHI D1-5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Mỹ |
||||||
14/07 06:00 | KT | North Carolina Courage Womens | 2 - 0 | Ol Reign Womens | 7 | |
14/07 08:00 | KT | Houston Dash Womens | 0 - 1 | Chicago Red Stars Womens | 7 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp