Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
13/11 11:00 | KT | [4]Central Coast Mariners FC | 2 - 3 | Macarthur[4] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
13/11 11:00 | KT | [4]Kagoshima United | 1 - 0 | Gifu[4] | 33 | |
13/11 11:00 | KT | [2]Fujieda Myfc | 3 - 1 | Fukushima United FC[2] | 33 | |
13/11 11:00 | KT | [5]Imabari FC | 3 - 3 | AC Nagano Parceiro[5] | 33 | |
13/11 11:05 | KT | [10]Tegevajaro Miyazaki | 4 - 1 | Matsumoto Yamaga FC[10] | 33 | |
13/11 12:00 | KT | [11]Giravanz Kitakyushu | 1 - 2 | Kataller Toyama[11] | 33 | |
13/11 12:00 | KT | [18]Sc Sagamihara | 1 - 2 | Ban Di Tesi Iwaki[18] | 33 | |
13/11 12:00 | KT | [16]Kamatamare Sanuki | 0 - 1 | Vanraure Hachinohe[16] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
13/11 11:00 | KT | [15]Criacao Shinjuku | 2 - 2 | Honda[15] | 29 | |
13/11 11:00 | KT | [4]Reinmeer Aomori | 1 - 0 | Veertien Mie[4] | 29 | |
13/11 11:00 | KT | [2]Nara Club | 2 - 1 | Kagura Shimane[2] | 29 | |
13/11 11:00 | KT | [5]Maruyasu Industries | 2 - 2 | Verspah Oita[5] | 29 | |
13/11 11:00 | KT | [6]Yokogawa Musashino | 4 - 0 | Tiamo Hirakata[6] | 29 | |
13/11 11:00 | KT | [11]Honda Lock SC | 2 - 0 | Sony Sendai FC[11] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm |
||||||
13/11 11:00 | KT | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | 3 - 0 | Peresvet Podolsk | group a 22 | |
13/11 16:00 | KT | Arsenal Tula II | 1 - 2 | Dinamo Briansk | group a 22 | |
13/11 17:00 | KT | [CB-9]FK Kolomna | 3 - 2 | Dinamo Vladivostok[CB-9] | group b | |
13/11 17:00 | KT | Znamya Noginsk | 1 - 0 | Ska Khabarovsk 2 | group b 22 | |
13/11 18:00 | KT | [CB-1]FK Kaluga | 0 - 1 | Saturn[CB-1] | group b | |
13/11 18:00 | KT | [CB-6]Kosmos Dolgoprudny | 5 - 2 | Zenit Penza[CB-6] | group b | |
13/11 18:00 | KT | Kvant Obninsk | 1 - 0 | Strogino Moscow | group a 22 | |
13/11 18:00 | KT | Sakhalinets | 0 - 3 | Rodina Moskva Ii | group a 22 | |
13/11 18:00 | KT | FK Zvezda Ryazan | 2 - 0 | Metallurg Lipetsk | group a 22 | |
13/11 19:00 | KT | Tambov | 0 - 1 | Avangard | group a 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
13/11 11:05 | KT | [JPN D1-16]Kyoto Purple Sanga | 1 - 1 | Roasso Kumamoto[JPN D1-16] | promotion playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
13/11 11:05 | KT | Kyoto Purple Sanga | 1 - 1 | Roasso Kumamoto | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hồng Kông |
||||||
13/11 12:30 | KT | [9]Tuen Mun Progoal | 2 - 2 | FU Moon[9] | ||
13/11 12:30 | KT | [13]Mutual Football Club | 2 - 1 | Lucky Mile[13] | ||
13/11 16:30 | KT | [16]Sao Jose Ap | 0 - 3 | Tung Sing[16] | ||
13/11 19:30 | KT | [14]Wan Chai Sf | 1 - 0 | Double Flower Fa[14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
13/11 13:00 | KT | [C-1]Jinan Xingzhou | 3 - 1 | Wuxi Wugou[C-1] | promotion group | |
13/11 13:00 | KT | [A-1]Taian Tiankuang | 0 - 2 | Dongguan Guanlian[A-1] | promotion group | |
13/11 13:00 | KT | [B-3]Haimen Codion | 1 - 2 | Wuhan Jiangcheng[B-3] | relegation group 1 | |
13/11 13:00 | KT | [A-4]Jiangxi Dark Horse | 1 - 2 | Hainan Star[A-4] | relegation group 2 | |
13/11 13:00 | KT | Dandong Tengyue | 0 - 0 | Yanbian Longding | promotion group 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Việt Nam |
||||||
13/11 13:00 | KT | U21 Thanh Hóa | 2 - 1 | U21 Phố Hiến | qualifying round 3 | |
13/11 13:30 | KT | U21 Đồng Tâm Long An | 0 - 3 | U21 Tiền Giang | qualifying round | |
13/11 13:30 | KT | U21 Đồng Tháp | 2 - 3 | U21 Học Viện Jmg | qualifying round 3 | |
13/11 14:50 | KT | U21 Sanna Khánh Hòa | 0 - 0 | U21 Đà Nẵng | qualifying round | |
13/11 14:50 | KT | U21 Phú Yên | 3 - 1 | U21 Quảng Ngãi | qualifying round 3 | |
13/11 15:00 | KT | U21 Hà Nội | 0 - 3 | U21 Viettel | qualifying round | |
13/11 15:00 | KT | U21 Công An Nhân Dân | 6 - 0 | U21 Hải Phòng | qualifying round 3 | |
13/11 15:00 | KT | U21 Tây Ninh | 0 - 3 | U21 Becamex Bình Dương | qualifying round 3 | |
13/11 15:30 | KT | U21 Gia Định | 3 - 1 | U21 Đồng Nai | qualifying round 3 | |
13/11 15:30 | KT | U21 Tp Hồ Chí Minh | 4 - 2 | U21 Cần Thơ | qualifying round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
13/11 13:30 | KT | [3]Nantong Zhiyun | 4 - 0 | Jiading Boji[3] | 29 | |
13/11 13:30 | KT | [5]Qingdao West Coast | 0 - 2 | Shenyang Urban[5] | 29 | |
13/11 13:30 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical | 3 - 0 | Guangxi Baoyun | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
13/11 14:00 | KT | [12]Dalian Yifang Aerbin | 1 - 1 | Guangzhou Evergrande FC[12] | 25 | |
13/11 18:00 | KT | [13]Shenzhen | 0 - 3 | Shanghai East Asia FC[13] | 25 | |
13/11 18:30 | KT | [1]Wuhan Three Towns | 1 - 3 | HeNan[1] | 25 | |
13/11 18:30 | KT | [4]Zhejiang Professional | 3 - 3 | Shijiazhuang Ever Bright[4] | 25 | |
13/11 18:30 | KT | [7]Beijing Guoan | 3 - 1 | Wuhan ZALL[7] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chinese Taipei Intercity League |
||||||
13/11 14:00 | KT | [4]Hang Yuen | 0 - 2 | Tatung[4] | 19 | |
13/11 14:00 | KT | [2]Tainan City | 3 - 0 | Taiwan Power[2] | 19 | |
13/11 17:00 | KT | [7]Ming Chuan University | 2 - 0 | Athletic Club Taipei[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hồng Kông |
||||||
13/11 14:30 | KT | [12]Happy Valley | 1 - 1 | Yuen Long[12] | 7 | |
13/11 14:30 | KT | [8]Citizen | 1 - 1 | South China[8] | 7 | |
13/11 14:30 | KT | [14]Metro Gallery Sun Source | 1 - 3 | Kowloon City[14] | 7 | |
13/11 14:30 | KT | [10]Hoi King Sa | 4 - 1 | Wong Tai Sin District Rsc[10] | 7 | |
13/11 14:30 | KT | [9]Kwai Tsing District Fa | 1 - 5 | Wing Yee Ft[9] | 7 | |
13/11 17:30 | KT | [2]Central Western District RSA | 2 - 0 | Eastern District Sa[2] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
13/11 15:00 | KT | [7]SKA Energiya Khabarovsk | 3 - 1 | Kamaz[7] | 18 | |
13/11 19:00 | KT | [8]Volgar-Gazprom Astrachan | 1 - 2 | Baltika[8] | 18 | |
13/11 20:00 | KT | [5]Arsenal Tula | 3 - 1 | Krasnodar II[5] | 18 | |
13/11 20:00 | KT | [3]Rubin Kazan | 0 - 0 | Yenisey Krasnoyarsk[3] | 18 | |
13/11 20:00 | KT | [15]Kuban | 0 - 1 | Neftekhimik Nizhnekamsk[15] | 18 | |
13/11 20:00 | KT | [10]Shinnik Yaroslavl | 1 - 0 | Akron Togliatti[10] | 18 | |
13/11 21:00 | KT | [1]Alania | 1 - 3 | Rodina Moskva[1] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
13/11 15:00 | KT | [WA-7]Yenisey 2 Krasnoyarsk | 2 - 2 | Dynamo St[WA-7] | group a | |
13/11 17:00 | KT | [WA-11]Yadro St Petersburg | 4 - 1 | Rodina Moskva Iii[WA-11] | group a | |
13/11 17:00 | KT | Volga Tver | 1 - 3 | Torpedo Moscow Ii | group b 22 | |
13/11 18:00 | KT | [WA-5]Baltika Bfu Kaliningrad | 0 - 1 | Zvezda Sint Petersburg[WA-5] | group a | |
13/11 18:00 | KT | [WA-1]Leningradets | 2 - 0 | Luki Energiya[WA-1] | group a | |
13/11 18:00 | KT | [WA-6]Zenit-2 St.Petersburg | 1 - 1 | Zorkyi Krasnogorsk[WA-6] | group a | |
13/11 18:00 | KT | [WB-1]Tekstilshchik Ivanovo | 2 - 0 | Murom[WB-1] | group b | |
13/11 18:00 | KT | [WB-4]Spartak Kostroma | 1 - 0 | Khimik Dzerzhinsk[WB-4] | group b | |
13/11 18:00 | KT | [WB-6]Torpedo Vladimir | 1 - 3 | Dynamo Moscow B[WB-6] | group b | |
13/11 21:00 | KT | [WB-11]Znamya Truda | 0 - 3 | Chertanovo Moscow[WB-11] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
13/11 15:30 | KT | [3]Hong Kong FC | 1 - 2 | Leeman[3] | 5 | |
13/11 17:00 | KT | [4]Eastern A.A Football Team | 0 - 0 | Hong Kong Rangers FC[4] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thai Division 2 League |
||||||
13/11 15:30 | KT | Thonburi Universidad | 1 - 0 | Siam | ||
13/11 15:30 | KT | Chanthaburi Fc | 3 - 0 | Kabin United | ||
13/11 15:30 | KT | Ipe Samut Sakhon | 2 - 1 | Lopburi City | ||
13/11 15:30 | KT | Chiangrai Lanna | 0 - 2 | Nan | ||
13/11 16:00 | KT | Muangnont Bankunmae | 0 - 1 | Samut Sakhon | ||
13/11 17:00 | KT | Nonthaburi | 0 - 1 | North Bangkok College | ||
13/11 17:00 | KT | Pathum Thani United | 1 - 2 | Ang Thong Fc | ||
13/11 18:00 | KT | Bankhai United | 1 - 1 | Banbueng | ||
13/11 18:00 | KT | Rasi Salai United | 6 - 1 | Sakon Nakhon | ||
13/11 18:00 | KT | Khonkaen FC | 0 - 0 | Muang Loei United | ||
13/11 18:00 | KT | Phuket Andaman | 0 - 0 | Jalor City | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
13/11 16:00 | KT | [10]Dinamo Bucuresti | 4 - 1 | Csc Dumbravita[10] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
13/11 16:00 | [1]Shan United | ? - ? | Ispe[1] | 21 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League |
||||||
13/11 16:00 | KT | Energetik Bgu Minsk Reserves | 1 - 0 | Dinamo Minsk Reserves | ||
13/11 16:00 | KT | Shakhter Soligorsk Reserves | 0 - 2 | Belshina Babruisk Reserve | ||
13/11 16:30 | KT | Isloch Reserves | 0 - 0 | Torpedo Zhodino Reserves | ||
13/11 17:00 | KT | Dinamo Brest Reserves | 1 - 3 | Slutsk Reserves | ||
13/11 18:00 | KT | Neman Grodno Reserves | 5 - 0 | Vitebsk Reserves | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
13/11 16:15 | KT | [16]Slavia Prague B | 2 - 2 | Fk Mas Taborsko[16] | 16 | |
13/11 20:00 | KT | [15]Fk Graffin Vlasim | 2 - 1 | Mfk Karvina[15] | 16 | |
13/11 20:00 | KT | [5]Sk Slovan Varnsdorf | 2 - 0 | Lisen[5] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
13/11 16:15 | KT | [M-6]Viktoria Otrokovice | 2 - 2 | Vrchovina[M-6] | ||
13/11 16:15 | KT | [M-16]Velke Mezirici | 3 - 2 | Hranice Kunz[M-16] | ||
13/11 16:15 | KT | [M-17]SC Znojmo | 1 - 2 | Blansko[M-17] | ||
13/11 18:00 | KT | [A-15]Dukla Praha B | 0 - 1 | Fk Banik Sokolov[A-15] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
13/11 16:30 | KT | [14]Rapid Vienna Amateure | 2 - 0 | Austria Wien Amateure[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
13/11 16:30 | KT | [10]Artmedia Petrzalka | 1 - 1 | TJ Spartak Myjava[10] | 17 | |
13/11 16:30 | KT | [16]Raca Bratislava | 0 - 1 | Stk 1914 Samorin[16] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
13/11 17:00 | KT | [9]Đà Nẵng | 0 - 1 | Bình Định[9] | 25 | |
13/11 17:00 | KT | [1]Hải Phòng | 4 - 1 | Sông Lam Nghệ An[1] | 25 | |
13/11 17:00 | KT | [2]Hà Nội | 2 - 0 | Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[2] | 25 | |
13/11 17:00 | KT | [10]Tp Hồ Chí Minh | 0 - 0 | Viettel[10] | 25 | |
13/11 17:00 | KT | [12]Nam Định | 3 - 0 | Sài Gòn FC[12] | 25 | |
13/11 17:00 | KT | [6]Thanh Hóa | 2 - 3 | Hoàng Anh Gia Lai[6] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
13/11 17:00 | KT | [7]Van | 1 - 0 | Alashkert[7] | 17 | |
13/11 17:00 | KT | [10]Artsakh Noah | 1 - 2 | Avan Academy[10] | 16 | |
13/11 20:00 | KT | [9]Bkma | 1 - 1 | Pyunik[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
13/11 17:00 | KT | [S-13]Alania-d Vladikavkaz | 1 - 3 | Rotor Volgograd[S-13] | 18 | |
13/11 18:00 | KT | [S-1]Chernomorets Novorossiysk | 2 - 1 | Essentuki[S-1] | 18 | |
13/11 18:00 | KT | [S-10]Dynamo Stavropol | 0 - 0 | Chayka K Sr[S-10] | 18 | |
13/11 18:00 | KT | [S-5]Kuban Kholding | 1 - 2 | FK Biolog[S-5] | 18 | |
13/11 18:00 | KT | [S-12]Legion Dynamo | 0 - 1 | Forte Taganrog[S-12] | 18 | |
13/11 18:00 | KT | [S-8]SKA Rostov | 2 - 0 | Mashuk-KMV[S-8] | 18 | |
13/11 19:00 | KT | [S-9]Druzhba Maykop | 1 - 0 | Spartak Nalchik[S-9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
13/11 17:00 | KT | [2]UE Santa Coloma | 2 - 1 | Ue Engordany[2] | 9 | |
13/11 19:30 | KT | [4]Santa Coloma | 1 - 0 | Ordino[4] | 9 | |
13/11 22:00 | KT | [8]UE Sant Julia | 0 - 3 | Atletic Escaldes[8] | 9 | |
14/11 00:30 | KT | [3]Inter Club Escaldes | 8 - 0 | Penya Encarnada[3] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Georgia |
||||||
13/11 17:00 | KT | [1]Shukura Kobuleti | 3 - 0 | Samtredia[1] | 30 | |
13/11 17:00 | KT | [7]Metalurgi Rustavi | 2 - 1 | WIT Georgia Tbilisi[7] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
13/11 17:00 | KT | [BG-11]Belediye Vanspor | 1 - 0 | Kirsehir Koy Hizmetleri[BG-11] | ||
13/11 18:00 | KT | [LB-9]24 Erzincanspor | 2 - 0 | Batman Petrolspor[LB-9] | ||
13/11 18:00 | KT | [LB-3]Osmanlispor | 2 - 4 | Erokspor[LB-3] | ||
13/11 18:00 | KT | [LB-19]Bayburt Ozel Idare | 2 - 1 | Sivas Dort Eylul Belediyespor[LB-19] | ||
13/11 18:00 | KT | [LB-8]Duzcespor | 3 - 0 | Afjet Afyonspor[LB-8] | ||
13/11 18:00 | KT | [LB-16]Inegolspor | 0 - 3 | Corum Belediyespor[LB-16] | ||
13/11 18:00 | KT | [LB-7]Menemen Belediye Spor | 0 - 1 | Bursaspor[LB-7] | ||
13/11 18:00 | KT | [LB-13]Tarsus Idman Yurdu | 1 - 1 | Amedspor[LB-13] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-16]Adiyamanspor | 0 - 0 | Sariyer[BG-16] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-19]Diyarbakirspor | 1 - 1 | Ankara Demirspor[BG-19] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-12]Fethiyespor | 0 - 2 | Usakspor[BG-12] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-2]Iskenderunspor | 1 - 1 | Kocaelispor[BG-2] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-4]Karacabey Birlikspor | 4 - 2 | Kastamonuspor[BG-4] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-9]Kirklarelispor | 3 - 1 | Etimesgut Belediye Spor[BG-9] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-20]Pazarspor | 0 - 1 | Balikesirspor[BG-20] | ||
13/11 18:00 | KT | [BG-8]Zonguldak | 2 - 1 | Serik Belediyespor[BG-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
13/11 17:00 | KT | [13]Chernomorets Odessa U21 | 1 - 1 | Lviv U21[13] | 13 | |
13/11 17:00 | KT | [1]Rukh Vynnyky U21 | 3 - 0 | Mynai U21[1] | 13 | |
13/11 18:00 | KT | [12]Metalist Kharkiv U21 | 5 - 3 | Kryvbas U21[12] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Turkmenistan Premier League |
||||||
13/11 17:00 | KT | [7]Energetik Mary | 2 - 3 | Nebitchi[7] | 20 | |
13/11 17:00 | KT | [1]Ahal | 2 - 0 | Merw[1] | 20 | |
13/11 17:30 | KT | [5]Sagadam | 2 - 1 | Kopetdag Asgabat[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
13/11 17:00 | KT | [A-6]Dinaz Vyshgorod | 2 - 2 | Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-6] | group a | |
13/11 19:15 | KT | [A-7]Bukovyna Chernivtsi | 1 - 2 | Polessya Zhitomir[A-7] | group a | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
13/11 17:00 | KT | Novosibirsk | 1 - 4 | Dinamo Barnaul | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
13/11 17:30 | KT | [3]MTK Hungaria FC | 1 - 1 | Pecs[3] | 17 | |
13/11 19:00 | KT | [18]Bekescsaba | 3 - 1 | Soroksar[18] | 17 | |
13/11 19:00 | KT | [15]Budafoki Mte | 3 - 0 | Siofok[15] | 17 | |
13/11 19:00 | KT | [20]Dorogi | 4 - 2 | Duna Aszfalt Tvse[20] | 17 | |
13/11 19:00 | KT | [4]Gyirmot Se | 3 - 0 | Kazincbarcika[4] | 17 | |
13/11 19:00 | KT | [17]Mte Mosonmagyarovar | 1 - 0 | Szombathelyi Haladas[17] | 17 | |
13/11 19:00 | KT | [11]Szentlorinc Se | 2 - 3 | Ajka[11] | 17 | |
13/11 21:00 | KT | [1]Diosgyor | 2 - 0 | Nyiregyhaza[1] | 17 | |
13/11 21:00 | KT | [19]Kozarmisleny Se | 1 - 1 | ETO Gyori FC[19] | 17 | |
13/11 21:00 | KT | [5]Szegedi Ak | 1 - 0 | Csakvari Tk[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
13/11 17:30 | KT | [5]Gudja United | 0 - 3 | Floriana[5] | 11 | |
13/11 20:00 | KT | [8]Balzan | 1 - 2 | Mosta[8] | 11 | |
13/11 22:30 | KT | [9]Marsaxlokk | 1 - 2 | Sirens[9] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Azerbaijan |
||||||
13/11 17:30 | KT | [8]Fk Kapaz Ganca | 0 - 0 | Turan Tovuz[8] | 14 | |
13/11 20:00 | KT | [2]Sabah Fk Baku | 0 - 0 | Qarabag[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
13/11 17:30 | KT | [3]Elva | 3 - 1 | Tallinna Levadia 2[3] | 36 | |
13/11 17:30 | KT | [4]Flora Tallinn Ii | 3 - 5 | Harju Jk Laagri[4] | 36 | |
13/11 17:30 | KT | [7]Paide Linnameeskond B | 1 - 4 | Kohtla Jarve Jk Jarve[7] | 36 | |
13/11 17:30 | KT | [10]Parnu Jk | 0 - 2 | Nomme United[10] | 36 | |
13/11 17:30 | KT | [5]Viimsi Mrjk | 3 - 0 | Viljandi Jk Tulevik[5] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
13/11 17:30 | KT | [11]Chiangmai Fc | 2 - 1 | Trat Fc[11] | 13 | |
13/11 18:00 | KT | [4]Customs Department FC | 1 - 1 | Kasetsart University FC[4] | 13 | |
13/11 18:30 | KT | [18]Udon Thani | 2 - 1 | Ranong United[18] | 13 | |
13/11 19:00 | KT | [7]Nakhon Pathom FC | 2 - 1 | Chainat FC[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
13/11 17:30 | KT | [2]Tallinna Fc Ararat | 2 - 1 | Tabasalu Charma[2] | ||
13/11 17:30 | KT | [8]Laanemaa Haapsalu | 2 - 3 | Tartu Kalev[8] | ||
13/11 17:30 | KT | [9]Nomme Jk Kalju Ii | 0 - 1 | Tallinna Jk Legion B[9] | ||
13/11 17:30 | KT | [10]Rapla Jk Atli | 0 - 2 | Jk Welco Elekter[10] | ||
13/11 17:30 | KT | [5]Tartu JK Tammeka B | 1 - 1 | Jk Tallinna Kalev Iii[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
13/11 17:30 | KT | Bandirmaspor | 2 - 1 | Manisa Bb Spor | 13 | |
13/11 17:30 | KT | Tuzlaspor Kulubu | 1 - 2 | Samsunspor | 13 | |
13/11 20:00 | KT | Altinordu | 0 - 2 | Altay Spor Kulubu | 13 | |
13/11 22:59 | KT | Genclerbirligi | 0 - 2 | Eyupspor | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
13/11 17:45 | KT | [14]Hebar Pazardzhik | 1 - 2 | Lokomotiv Plovdiv[14] | 18 | |
13/11 20:15 | KT | [8]Lokomotiv Sofia | 1 - 2 | Beroe[8] | 18 | |
13/11 22:30 | KT | [2]Ludogorets Razgrad | 1 - 1 | Cska 1948 Sofia[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
13/11 18:00 | KT | [9]Gazovik Orenburg | 5 - 1 | Krasnodar FK[9] | 17 | |
13/11 20:30 | KT | [15]FK Khimki | 0 - 2 | Sochi[15] | 17 | |
13/11 23:30 | KT | [5]Dynamo Moscow | 2 - 1 | CSKA Moscow[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
13/11 18:00 | KT | [10]Academico Viseu | 3 - 1 | Clube Desportivo Trofense[10] | 13 | |
13/11 21:00 | KT | [18]SC Covilha | 1 - 1 | Belenenses[18] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
13/11 18:00 | [9]Vorskla Poltava | ? - ? | Dnipro-1[9] | 12 | ||
13/11 18:00 | [4]PFC Oleksandria | ? - ? | Veres Rivne[4] | 12 | ||
13/11 19:15 | KT | Vorskla Poltava | 1 - 1 | Dnipro-1 | 13 | |
13/11 19:35 | KT | PFC Oleksandria | 3 - 2 | Veres Rivne | 13 | |
13/11 20:00 | KT | [11]Metalist 1925 Kharkiv | 2 - 1 | Inhulets Petrove[11] | 13 | |
13/11 20:00 | KT | [6]Dynamo Kyiv | 0 - 0 | Kolos Kovalivka[6] | 13 | |
13/11 20:00 | KT | [2]Shakhtar Donetsk | 2 - 2 | Zorya[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
13/11 18:00 | KT | [9]Dziugas Telsiai | 0 - 3 | Spyris Kaunas[9] | 35 | |
13/11 18:00 | KT | [2]Hegelmann Litauen | 2 - 0 | Suduva[2] | 35 | |
13/11 22:55 | KT | [7]Siauliai | 3 - 0 | FK Zalgiris Vilnius[7] | 35 | |
14/11 00:30 | KT | [5]Trakai Riteriai | 2 - 1 | Baltija Panevezys[5] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
13/11 18:00 | KT | [SPA D32-14]UD Logrones | 0 - 1 | Cartagena[SPA D32-14] | ||
13/11 18:00 | KT | [SPA D32-9]Cd Arnedo | 1 - 1 | Atletico Baleares[SPA D32-9] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D33-10]Hercules CF | 2 - 2 | Cf La Nucia[SPA D33-10] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D33-11]Ibiza Islas Pitiusas | 3 - 1 | Rayo Majadahonda[SPA D33-11] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | Las Rozas | 0 - 3 | Eibar | 1 | |
13/11 18:00 | KT | Cd Lealtad | 0 - 2 | Tenerife | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D33-3]PD Santa Eulalia | 1 - 1 | Malaga[SPA D33-3] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | Quintanar Del Rey | 1 - 1 | Girona | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D34-2]Recreativo Huelva | 0 - 0 | Burgos CF[SPA D34-2] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D31-12]Gimnastica Torrelavega | 2 - 2 | Real Oviedo[SPA D31-12] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D35-11]Ad Union Adarve | 1 - 2 | CD Linares[SPA D35-11] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | Cf Vimenor | 0 - 2 | CD Mirandes | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D35-13]Cd Atletico Paso | 1 - 1 | Murcia[SPA D35-13] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D33-4]Ce Manresa | 1 - 3 | Pontevedra[SPA D33-4] | 1 | |
13/11 18:00 | KT | [SPA D35-12]Cd Diocesano | 1 - 0 | Zaragoza[SPA D35-12] | 1 | |
13/11 22:00 | KT | [SPA D32-12]Ca Cirbonero | 0 - 1 | Cf Intercity[SPA D32-12] | 1 | |
13/11 22:00 | KT | Cd Algar | 1 - 6 | Celta Vigo | 1 | |
13/11 22:30 | KT | [SPA D33-1]Teruel | 0 - 1 | Las Palmas[SPA D33-1] | 1 | |
13/11 22:59 | KT | [SPA D32-8]AD San Juan | 0 - 2 | Numancia[SPA D32-8] | 1 | |
13/11 22:59 | KT | [SPA D31-4]Coruxo | 1 - 1 | Eldense[SPA D31-4] | 1 | |
13/11 22:59 | KT | [SPA D34-5]Yeclano Deportivo | 2 - 3 | Granada[SPA D34-5] | 1 | |
13/11 22:59 | KT | [SPA D31-10]Ourense | 1 - 1 | Alcorcon[SPA D31-10] | 1 | |
14/11 00:00 | KT | [SPA D33-13]Lleida | 0 - 1 | Alaves[SPA D33-13] | 1 | |
14/11 00:00 | KT | [SPA D32-4]Utebo | 2 - 2 | UD Merida[SPA D32-4] | 1 | |
14/11 00:30 | KT | [SPDRFEFB-20]Real Union de Irun | 3 - 2 | Cadiz[SPDRFEFB-20] | 1 | |
14/11 00:30 | KT | [SPA D34-11]CD San Roque | 2 - 2 | Getafe[SPA D34-11] | 1 | |
14/11 01:00 | KT | Cazalegas | 1 - 4 | Real Sociedad | 1 | |
14/11 03:00 | KT | [SPA D33-16]UD Alzira | 0 - 2 | Athletic Bilbao[SPA D33-16] | 1 | |
14/11 03:00 | KT | [SPA D31-1]Cd Arenteiro | 2 - 0 | Almeria[SPA D31-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
13/11 18:00 | KT | [7]Skanstes Sk | 1 - 1 | Jdfs Alberts[7] | 26 | |
13/11 18:00 | KT | [11]Fk Dinamo Riga | 0 - 0 | Olaines Fk[11] | 26 | |
13/11 18:00 | KT | [12]Saldus Ss/leevon | 6 - 0 | Salaspils[12] | 26 | |
13/11 18:00 | KT | Grobina | 5 - 3 | Riga Fc Ii | 26 | |
13/11 18:00 | KT | Jelgava | 1 - 0 | Valmieras Fk Ii | 26 | |
13/11 18:00 | KT | Rezekne / Bjss | 2 - 2 | Rigas Futbola Skola Ii | 26 | |
13/11 18:00 | KT | Tukums 2000 Ii | 1 - 2 | Fk Smiltene Bjss | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||||||
13/11 18:00 | KT | [A-12]Anadolu Selcukluspor | 2 - 0 | Kutahyaspor[A-12] | ||
13/11 18:00 | KT | [A-7]Belediye Derincespor | 2 - 0 | Elazigspor[A-7] | ||
13/11 18:00 | KT | [A-17]Edirnespor Genclik | 1 - 3 | Nevsehirspor Genclik[A-17] | ||
13/11 18:00 | KT | [A-16]Eskisehirspor | 0 - 0 | Agri 1970 Spor[A-16] | ||
13/11 18:00 | KT | [A-5]Karaman Belediyesi Spor | 2 - 1 | Catalca Spor[A-5] | ||
13/11 18:00 | KT | [A-10]Kelkit Belediye Hurriyet | 0 - 0 | Yomraspor[A-10] | ||
13/11 18:00 | KT | [A-13]Sile Yildizspor | 1 - 2 | Icel Idman Yurdu[A-13] | ||
13/11 18:00 | KT | [B-2]76 Igdir Belediye Spor | 4 - 3 | Ayvalikgucu Belediyespor[B-2] | ||
13/11 18:00 | KT | [B-1]Karaman Belediyespor | 1 - 1 | Kusadasispor[B-1] | ||
13/11 18:00 | KT | [B-8]Orduspor | 4 - 0 | Ergene Velimese[B-8] | ||
13/11 18:00 | KT | [C-13]Akhisar Bld.Geng | 2 - 1 | Nigde Belediyespor[C-13] | ||
13/11 18:00 | KT | [C-15]Arguvan | 2 - 2 | Ankara Adliyespor[C-15] | ||
13/11 18:00 | KT | [C-7]Efeler 09 | 1 - 1 | Halide Edip Adivarspor[C-7] | ||
13/11 18:00 | KT | [C-11]Erbaaspor S | 1 - 1 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor[C-11] | ||
13/11 18:00 | KT | [C-3]Kepez Belediyespor | 1 - 2 | Aksarayspor[C-3] | ||
13/11 18:00 | KT | [C-6]Mus Spor | 1 - 2 | Artvin Hopaspor[C-6] | ||
13/11 18:00 | KT | [C-4]Osmaniyespor | 1 - 1 | Sapanca Genclikspor[C-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
13/11 18:00 | KT | [3]Chonburi Shark FC | 4 - 0 | Lampang Fc[3] | 13 | |
13/11 18:00 | KT | [8]BEC Tero Sasana | 1 - 0 | Bangkok United FC[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
13/11 18:00 | Marino | ? - ? | CD Mensajero | |||
13/11 19:00 | KT | Ud San Fernando | 2 - 1 | Villa Santa Brigida | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
13/11 18:00 | KT | [A-3]Fcm Ungheni | 0 - 2 | Flacara Falesti[A-3] | grupo a | |
13/11 18:00 | KT | [A-1]Sheriff B | 0 - 1 | Floresti[A-1] | grupo a | |
13/11 18:00 | KT | [A-6]Sucleia | 6 - 0 | Sporting Trestieni[A-6] | grupo a | |
13/11 18:00 | KT | [B-6]Olimp Comrat | 2 - 1 | Vasieni[B-6] | grupo b | |
13/11 18:00 | KT | [B-2]Victoria Bardar | 5 - 0 | Cf Sparta Selemet[B-2] | grupo b | |
13/11 18:00 | KT | [B-4]Drochia | 3 - 1 | Real Succes[B-4] | grupo b | |
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
13/11 18:00 | KT | [10]Escola Varsovia Warszawa Youth | 1 - 2 | Wisla Krakow Youth[10] | 14 | |
13/11 18:00 | KT | [6]Zaglebie Lubin Youth | 1 - 1 | Arka Gdynia Youth[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
13/11 18:00 | KT | [B-3]Gubbio | 1 - 3 | Recanatese[B-3] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [B-9]Ancona | 1 - 0 | Imolese[B-9] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [B-18]Fermana | 0 - 0 | Alessandria[B-18] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [B-7]Us Fiorenzuola | 2 - 0 | Carrarese[B-7] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [B-17]Olbia | 2 - 2 | San Donato Tavarnelle[B-17] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [B-4]Reggiana | 1 - 1 | Pontedera[B-4] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [B-8]Rimini | 1 - 1 | Sassari Torres[B-8] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [B-5]Siena | 0 - 1 | Lucchese[B-5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
13/11 18:00 | KT | [6]Neroca | 0 - 1 | Real Kashmir[6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
13/11 18:15 | KT | [10]NEC Nijmegen | 6 - 1 | RKC Waalwijk[10] | 14 | |
13/11 20:30 | KT | [8]SC Heerenveen | 2 - 1 | Cambuur Leeuwarden[8] | 14 | |
13/11 20:30 | KT | [14]Groningen | 2 - 3 | Fortuna Sittard[14] | 14 | |
13/11 22:45 | KT | [3]Feyenoord Rotterdam | 5 - 1 | SBV Excelsior[3] | 14 | |
14/11 02:00 | KT | [11]Go Ahead Eagles | 2 - 2 | Vitesse Arnhem[11] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
13/11 18:15 | KT | [6]Almere City FC | 2 - 1 | Dordrecht 90[6] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
13/11 18:30 | KT | [4]Atalanta | 2 - 3 | Inter Milan[4] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [6]AS Roma | 1 - 1 | Torino[6] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [15]Ac Monza | 3 - 0 | Salernitana[15] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [20]Hellas Verona | 1 - 2 | Spezia[20] | 15 | |
14/11 00:00 | KT | [2]AC Milan | 2 - 1 | Fiorentina[2] | 15 | |
14/11 02:45 | KT | [5]Juventus | 3 - 0 | Lazio[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
13/11 18:30 | KT | [10]Radomiak Radom | 1 - 2 | Pogon Szczecin[10] | 17 | |
13/11 21:00 | KT | [15]Lechia Gdansk | 1 - 3 | Piast Gliwice[15] | 17 | |
13/11 23:30 | KT | [12]Slask Wroclaw | 0 - 0 | Legia Warszawa[12] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
13/11 18:30 | KT | [13]Karagumruk | 3 - 3 | Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[13] | 14 | |
13/11 21:00 | KT | [18]Istanbulspor | 0 - 1 | Hatayspor[18] | 14 | |
13/11 21:00 | KT | [5]Kayserispor | 1 - 2 | Konyaspor[5] | 14 | |
14/11 00:00 | [6]Besiktas | ? - ? | Antalyaspor[6] | 14 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
13/11 18:40 | KT | [18]Sandecja | 1 - 1 | Wisla Krakow[18] | 18 | |
13/11 21:00 | KT | [4]Chrobry Glogow | 3 - 3 | Stal Rzeszow[4] | 18 | |
14/11 00:00 | KT | [14]Resovia Rzeszow | 2 - 2 | Zaglebie Sosnowiec[14] | 18 | |
14/11 00:00 | KT | [13]Gornik Leczna | 2 - 2 | Puszcza Niepolomice[13] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
13/11 18:50 | KT | [A-14]Al Nahdha | 0 - 0 | Al Taqdom[A-14] | group b | |
13/11 18:50 | KT | [A-1]Al Taraji | 1 - 1 | Al Lewaa[A-1] | group b | |
13/11 19:05 | KT | [A-12]Al Draih | 3 - 2 | Al Jandal[A-12] | group b | |
13/11 19:15 | KT | [A-11]Al Saqer | 2 - 2 | Al Entesar[A-11] | group b | |
13/11 19:15 | KT | [A-7]Taweek | 2 - 1 | Jerash[A-7] | group b | |
13/11 19:20 | KT | [A-6]Arar | 2 - 2 | Al Sadd Fc Sa[A-6] | group b | |
13/11 19:30 | KT | [A-13]Al Qous Club | 2 - 0 | Al Bukayriyah[A-13] | group b | |
13/11 19:35 | KT | [A-16]Qilwah | 1 - 1 | Hottain[A-16] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
13/11 18:55 | [10]Hnk Gorica | ? - ? | NK Varteks[10] | 17 | ||
13/11 21:00 | KT | [9]HNK Sibenik | 0 - 2 | ZNK Osijek[9] | 17 | |
13/11 23:30 | KT | [7]NK Rijeka | 2 - 7 | Dinamo Zagreb[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
13/11 19:00 | KT | [4]Egnatia Rrogozhine | 2 - 0 | KF Laci[4] | 12 | |
13/11 19:00 | KT | [6]Kastrioti Kruje | 1 - 1 | KS Perparimi Kukesi[6] | 12 | |
13/11 19:00 | KT | [5]Vllaznia Shkoder | 0 - 0 | KF Tirana[5] | 12 | |
13/11 19:00 | [6]Kastrioti Kruje | ? - ? | KS Perparimi Kukesi[6] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
13/11 19:00 | KT | [7]FK Makedonija | 0 - 0 | Bregalnica Stip[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
13/11 19:00 | KT | [8]Posusje | 2 - 1 | Sloboda[8] | 18 | |
13/11 19:00 | KT | [7]Tuzla City | 1 - 2 | Zrinjski Mostar[7] | 18 | |
13/11 21:00 | KT | [11]Sloga Doboj | 3 - 2 | Igman Konjic[11] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
13/11 19:00 | KT | [1]Paris Saint Germain | 5 - 0 | Auxerre[1] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [19]Stade Brestois | 2 - 1 | ES Troyes AC[19] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [14]Montpellier | 1 - 1 | Stade Reims[14] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [16]Nantes | 2 - 2 | Ajaccio[16] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [7]Lille | 1 - 0 | Angers SCO[7] | 15 | |
13/11 23:05 | KT | [18]Strasbourg | 1 - 1 | Lorient[18] | 15 | |
14/11 02:45 | KT | [5]Monaco | 2 - 3 | Marseille[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
13/11 19:00 | KT | [16]VfB Oldenburg | 1 - 1 | SV Waldhof Mannheim[16] | 17 | |
13/11 20:00 | KT | [7]Viktoria Koln | 2 - 1 | SpVgg Bayreuth[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
13/11 19:00 | KT | [NE-10]Berliner Fc Dynamo | 4 - 1 | Energie Cottbus[NE-10] | ||
13/11 19:00 | KT | [NE-4]SV Babelsberg 03 | 0 - 2 | Chemnitzer[NE-4] | ||
13/11 19:00 | KT | [NE-17]Tennis Borussia Berlin | 0 - 6 | Vsg Altglienicke[NE-17] | ||
13/11 19:00 | KT | [N-2]Ssv Jeddeloh | 2 - 2 | VfB Lubeck[N-2] | ||
13/11 20:00 | KT | [B-9]Turkgucu Munchen | 2 - 0 | Wacker Burghausen[B-9] | ||
13/11 20:00 | KT | [S-11]Bahlinger SC | 1 - 2 | Kickers Offenbach[S-11] | ||
13/11 20:00 | KT | [S-14]VfR Wormatia Worms | 2 - 5 | 08 Homburg[S-14] | ||
13/11 20:00 | KT | [S-16]Eintracht Trier | 0 - 1 | Ksv Hessen Kassel[S-16] | ||
13/11 20:00 | KT | [N-16]Bremer Sv | 2 - 4 | Atlas Delmenhorst[N-16] | ||
13/11 20:00 | KT | [N-8]Eintracht Norderstedt | 2 - 2 | Sc Weiche Flensburg 08[N-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
13/11 19:00 | KT | [14]Ostersunds FK | 2 - 0 | Falkenbergs FF[14] | relegation playoff | |
13/11 21:00 | KT | [SWE D1-14]Varbergs BoIS FC | 2 - 1 | Osters IF[SWE D1-14] | playoff | |
13/11 22:00 | KT | [13]Orgryte | 2 - 3 | Sandvikens IF[13] | relegation playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
13/11 19:00 | KT | [A-3]AB Kobenhavn | 3 - 2 | Roskilde[A-3] | 15 | |
13/11 20:00 | KT | [A-10]Thisted | 3 - 0 | BK Frem[A-10] | 15 | |
13/11 21:00 | KT | [A-1]Esbjerg FB | 5 - 1 | Brabrand IF[A-1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
13/11 19:00 | KT | [9]Radunia Stezyca | 0 - 1 | Znicz Pruszkow[9] | 19 | |
13/11 20:00 | KT | [10]Zaglebie Lubin B | 0 - 4 | Stomil Olsztyn OKS 1945[10] | 19 | |
13/11 22:00 | KT | [3]Polonia Warszawa | 0 - 1 | Pogon Siedlce[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
13/11 19:00 | KT | [10]Tabor Sezana | 0 - 4 | NK Maribor[10] | 17 | |
13/11 21:00 | KT | [2]NK Publikum Celje | 1 - 1 | Koper[2] | 17 | |
13/11 23:30 | KT | [4]NK Mura 05 | 2 - 0 | Gorica[4] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
13/11 19:00 | KT | [8]Proleter Novi Sad | 4 - 1 | Zlatibor Cajetina[8] | 18 | |
13/11 19:00 | KT | [14]Radnicki Beograd | 0 - 2 | Macva Sabac[14] | 18 | |
13/11 19:00 | KT | [7]Sloboda Uzice Sevojno | 2 - 2 | Loznica[7] | 18 | |
13/11 19:00 | KT | [5]Jedinstvo Ub | 0 - 1 | Imt Novi Beograd[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
13/11 19:00 | KT | [16]Borec Veles | 0 - 3 | Kamenica Sasa[16] | 12 | |
13/11 19:00 | KT | [6]Karaorman | 1 - 1 | Lokomotiva Skopje[6] | 12 | |
13/11 19:00 | KT | [14]Kozuv | 2 - 0 | Sloga 1934 Vinica[14] | 12 | |
13/11 19:00 | KT | [7]Pelister Bitola | 11 - 0 | FK Teteks Tetovo[7] | 12 | |
13/11 19:00 | KT | [2]Vardar Skopje | 1 - 1 | Belasica Strumica[2] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh |
||||||
13/11 19:00 | KT | [ENG U21A-7]Everton U21 | 1 - 2 | Southampton U21[ENG U21A-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Na uy |
||||||
13/11 19:00 | KT | Stabaek U19 | 2 - 3 | Molde U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania |
||||||
13/11 19:00 | KT | Alexandria | 3 - 0 | Cs Universitatea Craiova B | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
13/11 19:00 | KT | Ballkani | 2 - 0 | Kf Ferizaj | 17 | |
13/11 19:00 | KT | Kf Drita Gjilan | 3 - 1 | Malisheva | 17 | |
13/11 19:00 | KT | Kf Llapi | 0 - 1 | Gjilani | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
13/11 19:15 | [9]Shabab Al Ghazieh | ? - ? | Trables Sports Club[9] | 10 | ||
13/11 19:15 | [8]Al Hikma | ? - ? | Al Akhaahli Alay[8] | 10 | ||
13/11 19:15 | [10]Salam Zgharta | ? - ? | Al-Safa[10] | 10 | ||
13/11 19:15 | [6]Tadamon Sour | ? - ? | Shabab Sahel[6] | 10 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
13/11 19:30 | KT | [1]Burnley | 3 - 0 | Blackburn Rovers[1] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
13/11 19:30 | KT | [18]Arminia Bielefeld | 3 - 1 | 1. Magdeburg[18] | 17 | |
13/11 19:30 | KT | [1]Darmstadt | 1 - 1 | Greuther Furth[1] | 17 | |
13/11 19:30 | KT | [17]Nurnberg | 2 - 1 | SC Paderborn 07[17] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
13/11 19:30 | KT | [4]Club Brugge | 2 - 2 | Royal Antwerp[4] | 17 | |
13/11 22:00 | KT | [6]Standard Liege | 2 - 3 | St Gilloise[6] | 17 | |
14/11 00:45 | KT | [11]Anderlecht | 0 - 2 | Genk[11] | 17 | |
14/11 03:00 | KT | [16]Kortrijk | 0 - 4 | Gent[16] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
13/11 19:30 | KT | [16]Radnik Surdulica | 1 - 2 | Crvena Zvezda[16] | 19 | |
13/11 21:30 | KT | [2]Partizan Belgrade | 1 - 0 | Novi Pazar[2] | 19 | |
13/11 23:30 | KT | [4]Cukaricki | 2 - 0 | Mladost Novi Sad[4] | 19 | |
14/11 01:30 | KT | [7]FK Vozdovac Beograd | 2 - 0 | Spartak Subotica[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
13/11 19:30 | KT | [8]Fehervar Videoton | 4 - 1 | Varda Se[8] | 16 | |
13/11 21:45 | KT | [11]Budapest Honved | 0 - 2 | Ferencvarosi TC[11] | 16 | |
14/11 00:00 | KT | [12]Vasas | 1 - 0 | Mezokovesd-Zsory[12] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
13/11 19:30 | KT | [2]NK Aluminij | 2 - 0 | Krsko Posavlje[2] | 16 | |
13/11 19:30 | KT | [5]Nafta | 2 - 4 | NK Primorje[5] | 16 | |
13/11 19:30 | KT | [7]NK Rudar Velenje | 2 - 2 | Nd Beltinci[7] | 16 | |
13/11 19:30 | KT | [9]Triglav Gorenjska | 0 - 1 | Bilje[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
13/11 19:30 | KT | [6]Po Ahironas Onisilos | 0 - 1 | PAEEK Keryneias[6] | 9 | |
13/11 19:30 | KT | [16]Olympiada Lympion | 0 - 2 | Othellos Athienou[16] | 9 | |
13/11 20:30 | KT | [5]Omonia 29is Maiou | 0 - 1 | Ethnikos Achnas[5] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
13/11 19:30 | KT | [16]Botev Plovdiv Ii | 4 - 1 | PFK Montana[16] | 17 | |
13/11 19:30 | KT | [17]Dobrudzha | 6 - 2 | Sportist Svoge[17] | 17 | |
13/11 19:30 | KT | [6]Levski Krumovgrad | 3 - 2 | Vitosha Bistritsa[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
13/11 19:30 | KT | [2]Bokelj Kotor | 0 - 1 | Berane[2] | 13 | |
13/11 19:30 | KT | [5]Mladost Podgorica | 1 - 0 | Zeta[5] | 13 | |
13/11 19:30 | KT | [3]Kom Podgorica | 0 - 0 | Grbalj Radanovici[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
13/11 19:30 | KT | Al Nasr Benghazi | 0 - 0 | Al Ahly Benghazi | group a 4 | |
14/11 00:00 | KT | Al-tahaddi | 0 - 1 | Al Akhdhar | group a 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
13/11 19:40 | KT | [15]Ahli Al-Fujirah | 1 - 0 | Baynounah[15] | 10 | |
13/11 19:40 | KT | [5]Emirate | 1 - 2 | Al Taawon[5] | 10 | |
13/11 19:45 | KT | [13]Gulf Heroes | 1 - 1 | Al Hamra[13] | 10 | |
13/11 19:45 | KT | [4]Hatta | 0 - 0 | Al Hamriyah[4] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
13/11 20:00 | KT | [7]Aarhus AGF | 0 - 2 | Copenhagen[7] | 17 | |
13/11 20:00 | KT | [9]Horsens | 3 - 3 | Odense BK[9] | 17 | |
13/11 22:00 | KT | [10]Brondby | 0 - 2 | Viborg[10] | 17 | |
14/11 00:00 | KT | [1]Nordsjaelland | 5 - 1 | Aalborg BK[1] | 17 | |
14/11 02:00 | KT | [6]Randers FC | 0 - 0 | Midtjylland[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
13/11 20:00 | KT | [11]Fredericia | 4 - 1 | Elite 3000 Helsingor[11] | 17 | |
13/11 21:00 | KT | [7]Herfolge Boldklub Koge | 1 - 3 | Hvidovre IF[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
13/11 20:00 | KT | [14]Mtarfa | 0 - 4 | St Andrews[14] | 11 | |
13/11 20:00 | KT | [4]Tarxien Rainbows | 1 - 1 | Sliema Wanderers FC[4] | 11 | |
13/11 22:30 | KT | [3]Naxxar Lions | 1 - 0 | San Gwann[3] | 11 | |
13/11 22:30 | KT | [10]Swieqi United | 1 - 1 | Qrendi[10] | 11 | |
14/11 01:00 | KT | [5]Fgura United | 0 - 0 | Attard[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
13/11 20:00 | [5]Musongati | ? - ? | Vitalo[5] | |||
13/11 20:00 | [9]Kayanza Utd | ? - ? | Aigle Noir[9] | |||
13/11 20:00 | [11]Bujumbura City | ? - ? | Magara Young Boys[11] | |||
13/11 20:00 | [14]Athletico Olympic | ? - ? | Bumamuru[14] | |||
13/11 20:00 | KT | [16]Bs Dynamic | 1 - 1 | Tigre Noir[16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
13/11 20:00 | KT | [N-4]Diagoras Rodos | 0 - 2 | Anagenisi Karditsa[N-4] | staffel nord | |
13/11 20:00 | KT | [N-9]Thesprotos | 2 - 2 | Panathinaikos B[N-9] | staffel nord | |
13/11 20:00 | KT | [S-15]Irodotos | 0 - 1 | Apollon Smirnis[S-15] | staffel sud | |
13/11 20:00 | KT | [S-4]Panahaiki-2005 | 2 - 1 | AO Episkopis Rethymno[S-4] | staffel sud | |
13/11 20:00 | KT | Iraklis Larisa | 0 - 1 | Apollon Kalamaria | staffel nord 2 | |
13/11 20:00 | KT | Ierapetra | 4 - 0 | Pao Rouf | staffel sud 2 | |
13/11 20:45 | KT | Kifisia | 2 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | staffel sud 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
13/11 20:00 | KT | [7]Bulawayo Chiefs | 2 - 0 | Yadah[7] | 34 | |
13/11 20:00 | KT | [3]Dynamos Fc | 1 - 1 | Caps United Fc[3] | 34 | |
13/11 20:00 | KT | [17]Tenax | 0 - 0 | Manica Diamonds[17] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tanzania Premier League |
||||||
13/11 20:00 | KT | Mbeya City | 2 - 2 | Coastal Union | 9 | |
13/11 20:00 | Kagera Sugar | ? - ? | Young Africans | 11 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
13/11 20:15 | KT | [10]Zurich | 4 - 1 | Servette[10] | 16 | |
13/11 22:30 | KT | [6]Lugano | 3 - 1 | Winterthur[6] | 16 | |
13/11 22:30 | KT | [1]Young Boys | 3 - 0 | Luzern[1] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
13/11 20:15 | KT | [2]Wil 1900 | 6 - 1 | Aarau[2] | 16 | |
13/11 22:30 | KT | [4]Lausanne Sports | 1 - 1 | Bellinzona[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
13/11 20:30 | KT | [7]SK Austria Klagenfurt | 0 - 1 | Red Bull Salzburg[7] | 16 | |
13/11 20:30 | KT | [4]Austria Wien | 0 - 1 | Wolfsberger AC[4] | 16 | |
13/11 22:59 | KT | [3]LASK Linz | 1 - 1 | Sturm Graz[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
13/11 20:30 | KT | [C-9]Gelbison | 1 - 0 | Turris Neapolis[C-9] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [C-4]Ss Monopoli 1966 | 0 - 2 | Foggia[C-4] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [C-8]Nuova Monterosi | 0 - 1 | Catanzaro[C-8] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [C-16]As Calcio Potenza | 3 - 0 | Latina Calcio[C-16] | 13 | |
13/11 20:30 | KT | [C-15]Taranto Sport | 2 - 1 | Viterbese[C-15] | 13 | |
13/11 21:00 | KT | [C-2]Pescara | 1 - 0 | Messina[C-2] | 13 | |
13/11 23:30 | KT | [C-10]Audace Cerignola | 1 - 1 | Picerno[C-10] | 13 | |
13/11 23:30 | KT | [C-13]Avellino | 0 - 1 | Giugliano[C-13] | 13 | |
13/11 23:30 | KT | [C-3]Crotone | 2 - 1 | Fidelis Andria[C-3] | 13 | |
13/11 23:30 | KT | [C-7]Juve Stabia | 2 - 0 | Virtus Francavilla[C-7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D |
||||||
13/11 20:30 | KT | Trapani | 2 - 1 | Santa Maria FC | ||
13/11 20:30 | KT | Sanremese | 2 - 1 | Chieri | ||
13/11 20:30 | KT | Lumezzane | 2 - 0 | Us Breno | ||
13/11 20:30 | KT | Portogruaro | 0 - 0 | Adriese | ||
13/11 20:30 | KT | Grosseto | 1 - 2 | Sangiovannese | ||
13/11 20:30 | KT | Trastevere Calcio | 2 - 1 | Chieti | ||
13/11 20:30 | KT | Asd Martina Franca | 2 - 1 | Citta Di Fasano | ||
13/11 20:30 | KT | Nocerina | 1 - 3 | Matera | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ |
||||||
13/11 20:30 | KT | [2-16]Muri | 1 - 2 | Langenthal[2-16] | ||
13/11 21:00 | KT | [PR-17]Biel-bienne | 0 - 1 | Cham[PR-17] | ||
13/11 21:00 | KT | [1-15]La Sarraz Eclepens | 2 - 3 | Grand Saconnex[1-15] | ||
13/11 21:00 | KT | [2-1]Black Stars Basel | 4 - 2 | Solothurn[2-1] | ||
13/11 21:00 | KT | [2-11]Bassecourt | 1 - 0 | Rotkreuz[2-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
13/11 20:45 | KT | [15]UTA Arad | 1 - 1 | Voluntari[15] | 18 | |
13/11 22:59 | KT | [16]CS Mioveni | 0 - 1 | CFR Cluj[16] | 18 | |
14/11 02:00 | KT | [14]U Craiova 1948 | 0 - 2 | Steaua Bucuresti[14] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá France Youth U19 League |
||||||
13/11 21:00 | KT | [C-4]Nantes U19 | 3 - 1 | Angers Sco U19[C-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
13/11 21:00 | KT | [6]Brighton | 1 - 2 | Aston Villa[6] | 16 | |
13/11 23:30 | KT | [9]Fulham | 1 - 2 | Manchester United[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
13/11 21:00 | KT | [10]Pas Giannina | 0 - 4 | Aris Thessaloniki[10] | regular season | |
13/11 22:15 | KT | [1]Panathinaikos | 2 - 0 | PAE Atromitos[1] | regular season | |
13/11 22:59 | KT | [11]Lamia | 1 - 3 | Panaitolikos Agrinio[11] | regular season | |
14/11 00:30 | KT | [3]Olympiakos | 0 - 0 | AEK Athens[3] | regular season | |
14/11 02:30 | KT | [5]PAOK Saloniki | 3 - 0 | Volos Nfc[5] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
13/11 21:00 | KT | [4]Hradec Kralove | 1 - 2 | Synot Slovacko[4] | 16 | |
13/11 21:00 | KT | [16]Pardubice | 1 - 1 | Viktoria Plzen[16] | 16 | |
13/11 21:00 | KT | [8]Brno | 2 - 3 | SK Sigma Olomouc[8] | 16 | |
14/11 00:00 | KT | [15]Zlin | 0 - 4 | Slavia Praha[15] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
13/11 21:00 | KT | [7]Kerala Blasters | 3 - 1 | Goa[7] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
13/11 21:00 | KT | [20]Hoogstraten VV | 3 - 3 | Royal Knokke[20] | 13 | |
13/11 21:00 | KT | [12]Sint Eloois Winkel | 1 - 0 | Kfc Mandel United[12] | 13 | |
13/11 21:00 | KT | Charleroi B | 1 - 3 | Patro Eisden | 13 | |
13/11 21:00 | KT | Leuven B | 3 - 1 | Dessel Sport | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
13/11 21:00 | KT | [6]SC Faetano | 2 - 1 | S.S Pennarossa[6] | 9 | |
13/11 21:00 | KT | [1]SP La Fiorita | 1 - 0 | SP Libertas[1] | 9 | |
13/11 21:00 | KT | [13]Cailungo | 1 - 3 | Ss Virtus[13] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg |
||||||
13/11 21:00 | KT | [9]Differdange 03 | 2 - 1 | Wiltz 71[9] | 12 | |
13/11 21:00 | KT | [16]Etzella Ettelbruck | 0 - 1 | Progres Niedercorn[16] | 12 | |
13/11 21:00 | KT | [14]Fola Esch | 1 - 3 | Jeunesse Esch[14] | 12 | |
13/11 21:00 | KT | [6]Us Mondorf-les-bains | 1 - 6 | Victoria Rosport[6] | 12 | |
13/11 21:00 | KT | [13]Una Strassen | 1 - 4 | Racing Union Luxemburg[13] | 12 | |
13/11 21:00 | KT | [4]CS Petange | 4 - 1 | Hostert[4] | 12 | |
13/11 22:00 | KT | [1]Swift Hesperange | 4 - 2 | UN Kaerjeng 97[1] | 12 | |
13/11 22:00 | KT | [10]Mondercange | 2 - 3 | F91 Dudelange[10] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan Cup |
||||||
13/11 21:00 | KT | [JOR D1-2]Al Wihdat Amman | 1 - 0 | Al Aqaba Sc[JOR D1-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá WAFF U23 Championship |
||||||
13/11 21:00 | KT | Lebanon U23 | 0 - 1 | Bahrain U23 | fifth place | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
13/11 21:30 | KT | [11]Mainz 05 | 1 - 1 | Eintr Frankfurt[11] | 15 | |
13/11 23:30 | KT | [2]Freiburg | 4 - 1 | Union Berlin[2] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
13/11 21:45 | KT | [11]Al Riyadh | 3 - 0 | Al Ain Ksa[11] | 12 | |
13/11 22:05 | KT | [2]Al Akhdoud | 3 - 2 | Jeddah[2] | 12 | |
13/11 23:40 | KT | [6]Al Ahli Jeddah | 0 - 0 | Al Sahel[6] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
13/11 22:00 | KT | [14]Accra Hearts Of Oak | 0 - 0 | Karela United[14] | 6 | |
13/11 22:00 | KT | [15]Real Tamale United | 1 - 0 | Aduana Stars[15] | 6 | |
13/11 22:00 | KT | [16]Bechem United | 0 - 1 | Accra Lions[16] | 6 | |
13/11 22:00 | KT | [11]Nsoatreman | 2 - 1 | Dreams Fc Gha[11] | 6 | |
13/11 22:00 | KT | [12]Samartex | 0 - 3 | Bibiani Gold Stars[12] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
13/11 22:00 | KT | [4]AEK Larnaca | 1 - 0 | AEL Limassol[4] | 11 | |
14/11 00:00 | KT | [12]Doxa Katokopias | 0 - 1 | APOEL Nicosia[12] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland FAI Cup |
||||||
13/11 22:00 | KT | [IRE PR-2]Derry City | 4 - 0 | Shelbourne[IRE PR-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Maroc |
||||||
13/11 22:00 | KT | [15]Wydad Temara | 2 - 1 | Rcoz Oued Zem[15] | 10 | |
13/11 22:59 | KT | [5]Ittifaq Marrakech | 1 - 1 | Stade Marocain Du Rabat[5] | 10 | |
13/11 22:59 | KT | [9]Racing Casablanca | 1 - 1 | Chabab Atlas Khenifra[9] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
13/11 22:00 | KT | Lierse Kempenzonen | 1 - 5 | Beveren | 13 | |
14/11 02:00 | KT | [2]Standard Wetteren | 5 - 0 | KVSK Lommel[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
13/11 22:15 | KT | [3]Genoa | 1 - 1 | Como[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
13/11 22:30 | KT | [6]Vitoria Guimaraes | 1 - 0 | Maritimo[6] | 13 | |
13/11 22:30 | KT | [18]Pacos Ferreira | 0 - 2 | Vizela[18] | 13 | |
14/11 01:00 | KT | [1]SL Benfica | 3 - 1 | Gil Vicente[1] | 13 | |
14/11 01:00 | KT | [4]Casa Pia Ac | 1 - 2 | Chaves[4] | 13 | |
14/11 01:00 | KT | [7]Portimonense | 1 - 2 | Sporting Braga[7] | 13 | |
14/11 03:30 | KT | [14]Famalicao | 1 - 2 | Sporting Lisbon[14] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
13/11 22:59 | KT | [12]Stromsgodset | 2 - 4 | Bodo Glimt[12] | 30 | |
13/11 22:59 | KT | [11]Viking | 1 - 1 | Odd Grenland[11] | 30 | |
13/11 22:59 | KT | [5]Valerenga | 1 - 2 | Molde[5] | 30 | |
13/11 22:59 | KT | [15]Kristiansund BK | 1 - 1 | Jerv[15] | 30 | |
13/11 22:59 | KT | [4]Lillestrom | 3 - 1 | Ham-Kam[4] | 30 | |
13/11 22:59 | KT | [14]Sandefjord | 2 - 2 | FK Haugesund[14] | 30 | |
13/11 22:59 | KT | [3]Rosenborg | 2 - 3 | Sarpsborg 08 FF[3] | 30 | |
13/11 22:59 | KT | [7]Tromso IL | 2 - 2 | Aalesund FK[7] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
13/11 22:59 | KT | Start Kristiansand | 0 - 1 | Kongsvinger | play off final | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
13/11 23:30 | KT | [1]Slovan Bratislava | 2 - 0 | MFK Ruzomberok[1] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
14/11 00:00 | KT | [9]Maccabi Bnei Raina | 0 - 2 | Hapoel Katamon Jerusalem[9] | 13 | |
14/11 01:00 | KT | [14]Hapoel Ironi Kiryat Shmona | 0 - 2 | Hapoel Beer Sheva[14] | 13 | |
14/11 01:30 | KT | [1]Maccabi Haifa | 5 - 2 | Hapoel Tel Aviv[1] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
14/11 00:30 | KT | [116]nữ Luxembourg | 2 - 3 | Nữ Litva[116] | ||
14/11 05:00 | KT | [1]Nữ Mỹ | 2 - 1 | Nữ Đức[1] | ||
14/11 07:00 | KT | [43]Nữ Jamaica | 1 - 2 | Paraguay Womens[43] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
14/11 01:00 | KT | [(a)-8]CD Puerto de Iztapa | 2 - 1 | CD Malacateco[(a)-8] | apertura | |
14/11 04:00 | KT | [(a)-10]Deportivo Achuapa | 2 - 1 | Club Comunicaciones[(a)-10] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
14/11 02:00 | KT | [2]Internacional | 3 - 0 | Palmeiras[2] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [13]Goias | 0 - 4 | Sao Paulo[13] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [14]Bragantino | 0 - 1 | Fluminense[14] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [16]Cuiaba | 2 - 1 | Coritiba[16] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [8]America MG | 1 - 1 | Atletico Clube Goianiense[8] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [12]Santos | 0 - 2 | Fortaleza[12] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [17]Ceara | 4 - 1 | Juventude[17] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [6]Atletico Paranaense | 3 - 0 | Botafogo[6] | 38 | |
14/11 02:00 | KT | [4]Corinthians Paulista | 0 - 1 | Atletico Mineiro[4] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Uruguay |
||||||
14/11 02:00 | KT | Defensor SC | 1 - 0 | La Luz | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
14/11 03:00 | KT | [(a)-16]Ayacucho Futbol Club | 2 - 1 | Deportivo Union Comercio[(a)-16] | prom./relegation playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
14/11 03:00 | KT | [(a)-8]Sportivo Ameliano | 4 - 2 | Guarani CA[(a)-8] | clausura | |
14/11 03:00 | KT | [(a)-11]Resistencia Sc | 0 - 0 | 12 De Octubre[(a)-11] | clausura | |
14/11 03:00 | KT | General Caballero | 0 - 0 | Sol De America | clausura 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
14/11 04:00 | KT | [(a)-1]Independiente Santa Fe | 0 - 0 | Atletico Junior Barranquilla[(a)-1] | quadrangular(c) | |
14/11 07:00 | KT | [(a)-7]America de Cali | 2 - 1 | Deportivo Pasto[(a)-7] | quadrangular(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
14/11 04:00 | KT | [CHI D1-11]Union Espanola | 2 - 2 | Cd Magallanes[CHI D1-11] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
14/11 04:00 | KT | [Ape-B-2]CD FAS | 2 - 0 | Jocoro[Ape-B-2] | final(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
14/11 05:30 | KT | [(a)-2]CD Motagua | 2 - 2 | Real Sociedad Tocoa[(a)-2] | apertura | |
14/11 06:00 | KT | [(a)-8]Upnfm | 2 - 1 | Marathon[(a)-8] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
14/11 06:00 | KT | [(a)-1]Sociedad Deportiva Aucas | 0 - 0 | Barcelona SC(ECU)[(a)-1] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
14/11 08:35 | KT | San Antonio | 3 - 1 | Louisville City | championship final |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp