Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
14/10 10:00 | KT | [2]Verspah Oita | 1 - 0 | Yokogawa Musashino[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
14/10 14:30 | KT | [A-2]Beijing Renhe | 1 - 2 | Taizhou Yuanda[A-2] | group a | |
14/10 18:00 | KT | [C-1]Changchun YaTai | 1 - 1 | Shenzhen Peng City[C-1] | group c | |
14/10 18:35 | KT | [B-4]Guizhou Zhicheng | 1 - 1 | Jiangxi Beidamen[B-4] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
14/10 16:00 | [16]Meteor Praha U19 | ? - ? | Hradec Kralove u19[16] | 6 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
14/10 16:45 | KT | [14]Sagan Tosu | 0 - 2 | Kashima Antlers[14] | 22 | |
14/10 17:00 | KT | [2]Tokyo | 3 - 1 | Shimizu S-Pulse[2] | 22 | |
14/10 17:00 | KT | [7]Kashiwa Reysol | 1 - 1 | Urawa Red Diamonds[7] | 22 | |
14/10 17:00 | KT | [16]Vegalta Sendai | 0 - 0 | Yokohama FC[16] | 22 | |
14/10 17:00 | KT | [9]Vissel Kobe | 1 - 1 | Oita Trinita[9] | 22 | |
14/10 17:00 | KT | [11]Sanfrecce Hiroshima | 0 - 2 | Kawasaki Frontale[11] | 22 | |
14/10 17:00 | KT | [4]Gamba Osaka | 1 - 1 | Yokohama F Marinos[4] | 22 | |
14/10 17:30 | KT | [5]Nagoya Grampus Eight | 3 - 0 | Consadole Sapporo[5] | 22 | |
14/10 17:30 | KT | [3]Cerezo Osaka | 1 - 0 | Shonan Bellmare[3] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
14/10 17:00 | KT | [4]Istiklol Fergana | 0 - 0 | Turon Nukus[4] | league a | |
14/10 17:00 | KT | Aral Nukus | 1 - 5 | Yangiyer | league b west zone 8 | |
14/10 17:00 | KT | Jizzakh Bars | 0 - 0 | Bunyodkor 2 | league b west zone 8 | |
14/10 17:00 | KT | Fk Gijduvon | 2 - 1 | Chigatoy | league b west zone 8 | |
14/10 17:00 | KT | Rubin Uzb | 3 - 1 | Andijan Ii | league b east zone 8 | |
14/10 17:00 | KT | Lokomotiv Bfk | 2 - 2 | Navbahor Namangan B | league b east zone 8 | |
14/10 17:00 | KT | Pakhtakor 79 | 0 - 3 | Pakhtakor Ii | league b east zone 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
14/10 17:00 | KT | [11]Omiya Ardija | 0 - 0 | JEF United Ichihara[11] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [21]Ehime FC | 1 - 4 | Tokyo Verdy[21] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [15]Machida Zelvia | 3 - 0 | Kyoto Purple Sanga[15] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [6]Albirex Niigata Japan | 1 - 2 | Avispa Fukuoka[6] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [20]Matsumoto Yamaga FC | 2 - 2 | Mito Hollyhock[20] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [9]Zweigen Kanazawa FC | 4 - 2 | Renofa Yamaguchi[9] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [18]Ryukyu | 0 - 1 | Thespa Kusatsu Gunma[18] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [17]Okayama FC | 1 - 1 | Tokushima Vortis[17] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [7]Ventforet Kofu | 3 - 2 | Giravanz Kitakyushu[7] | 26 | |
14/10 17:00 | KT | [10]Tochigi SC | 0 - 1 | Yamagata Montedio[10] | 26 | |
14/10 17:30 | KT | [13]Jubilo Iwata | 1 - 0 | V-Varen Nagasaki[13] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
14/10 17:00 | KT | [6]Becamex Bình Dương | 3 - 1 | Sài Gòn FC[6] | championship round | |
14/10 19:15 | KT | [5]Tp Hồ Chí Minh | 0 - 1 | Viettel[5] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
14/10 17:00 | KT | [TUR 3BB-10]Mardin Bb | 0 - 3 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor[TUR 3BB-10] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BA-13]1877 Alemdaspor | 0 - 0 | Edirnespor Genclik[TUR 3BA-13] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BC-12]Elazig Belediyespor | 1 - 0 | Batman Petrolspor[TUR 3BC-12] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BA-1]Fatsa Belediyespor | 1 - 2 | Yomraspor[TUR 3BA-1] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BD-11]Turk Metal Kirikkale | 2 - 1 | Golcukspor[TUR 3BD-11] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BD-12]Kozan Bldspor | 2 - 1 | Kahta 02 Spor[TUR 3BD-12] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BA-7]Yeilyurt Belediyespor | 1 - 0 | Adiyamanspor[TUR 3BA-7] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BC-4]Sile Yildizspor | 5 - 1 | Modafenspor[TUR 3BC-4] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BC-11]Yalovaspor | 1 - 1 | Halide Edip Adivarspor[TUR 3BC-11] | 1 | |
14/10 17:30 | KT | [TUR 3BB-7]Iskenderunspor | 1 - 1 | Payas BS 1975[TUR 3BB-7] | 1 | |
14/10 19:00 | KT | [TUR 3BB-14]Kutahyaspor | 1 - 0 | Yldrm Belediyesispor[TUR 3BB-14] | 1 | |
14/10 19:00 | KT | [TUR 3BB-4]Tekirdagspor | 1 - 1 | Bayrampasaspor[TUR 3BB-4] | 1 | |
14/10 23:00 | KT | [TUR 3BC-6]Icel Idman Yurdu | 1 - 1 | Ceyhanspor[TUR 3BC-6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
14/10 17:00 | KT | [4]Gifu | 0 - 5 | Blaublitz Akita[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
14/10 17:00 | KT | [U-7]Dinamo Barnaul | 3 - 0 | Lada Togliatti[U-7] | 11 | |
14/10 19:00 | KT | [U-3]Novosibirsk | 1 - 0 | Lada Sok Dimitrovgrad[U-3] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
14/10 17:00 | KT | [16]Lechia Gdansk Youth | 3 - 1 | Pogon Szczecin Youth[16] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Turkmenistan Premier League |
||||||
14/10 17:30 | KT | Merw | 3 - 1 | HTTU Asgabat | 18 | |
14/10 18:00 | KT | Nebitchi | 2 - 1 | Energetik Mary | 18 | |
14/10 18:00 | KT | Altyn Asyr | 1 - 0 | Kopetdag Asgabat | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
14/10 18:00 | [3]Chonburi Shark FC | ? - ? | Chiangrai United[3] | 10 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
14/10 19:00 | KT | [12]Unirea 2004 Slobozia | 0 - 2 | Farul Constanta[12] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
14/10 19:00 | KT | [W-15]FK Kolomna | 1 - 4 | Zenit-2 St.Petersburg[W-15] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
14/10 19:00 | KT | [4]Kf Drita Gjilan | 1 - 0 | KF Trepca 89[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania |
||||||
14/10 19:00 | KT | Unirea Alba Iulia | 3 - 1 | Unirea Dej | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
14/10 19:30 | KT | [11]Digenis Morphou | 2 - 0 | Asil Lysi[11] | ||
14/10 19:30 | KT | [15]Omonia Aradippou | 0 - 1 | Akritas Chloraka[15] | ||
14/10 19:30 | KT | [3]Omonia Psevda | 1 - 1 | Xylotympou[3] | ||
14/10 19:30 | KT | [1]Othellos Athienou | 1 - 2 | Aris Limassol[1] | ||
14/10 19:30 | KT | [10]Thoi Lakatamias | 0 - 3 | Anagenisis Dherina[10] | ||
14/10 19:30 | KT | [8]AE Zakakiou | 1 - 0 | PAEEK Keryneias[8] | ||
14/10 21:00 | KT | [7]Alki Oroklini | 1 - 1 | Onisilos Sotiras[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
14/10 20:00 | KT | FYR Macedonia U19 | 0 - 0 | Indonesia U19 | tháng 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
14/10 20:00 | KT | [8]Bokelj Kotor | 1 - 1 | Jedinstvo Bijelo Polje[8] | 9 | |
14/10 20:00 | KT | [3]Arsenal Tivat | 2 - 0 | Ofk Igalo[3] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
14/10 20:00 | KT | Solin | 1 - 1 | Hajduk Split B | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
14/10 21:00 | KT | [18]La Serena | 4 - 2 | Palestino[18] | 15 | |
14/10 23:30 | KT | [7]Cobresal | 0 - 1 | Coquimbo Unido[7] | 15 | |
15/10 02:00 | KT | [10]Huachipato | 1 - 0 | Everton CD[10] | 15 | |
15/10 04:30 | KT | [17]Colo Colo | 3 - 5 | Union Espanola[17] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
14/10 21:30 | KT | [S-17]Bahlinger SC | 2 - 1 | Bayern Alzenau[S-17] | ||
15/10 00:00 | KT | [S-21]Tus Rot Weiss Koblenz | 1 - 0 | Stuttgart Amateure[S-21] | ||
15/10 00:30 | KT | [W-18]Wegberg Beeck | 2 - 3 | RW Oberhausen[W-18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Qatar League Cup |
||||||
14/10 21:30 | KT | Al-Ahli Doha | 1 - 1 | Umm Salal | groups | |
14/10 23:45 | KT | Al-Garrafa | 3 - 1 | Al-Khuraitiat | groups | |
14/10 23:45 | KT | Al-Arabi SC | 1 - 1 | Al Rayyan | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Moldova |
||||||
14/10 22:00 | [10]Codru Lozova | ? - ? | Dacia Buiucani[10] | |||
14/10 22:00 | [3]Milsami | ? - ? | Zimbru Chisinau[3] | |||
14/10 22:00 | [2]Cs Petrocub | ? - ? | Speranta Nisporeni[2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
14/10 22:00 | [10]Kr Reykjavik Womens | ? - ? | Nữ Breidablik[10] | 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
14/10 22:00 | KT | [14]Wadi Degla SC | 0 - 2 | El Gounah[14] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||||||
14/10 22:30 | KT | UE Llagostera | 1 - 1 | SD Ejea | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
14/10 22:59 | KT | [12]Jerv | 2 - 1 | Ullensaker/Kisa IL[12] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
14/10 22:59 | KT | [(a)-20]Patriotas | 1 - 1 | Deportivo Pasto[(a)-20] | regular season | |
15/10 02:00 | KT | [(a)-6]Deportivo Cali | 3 - 1 | Boyaca Chico[(a)-6] | regular season | |
15/10 04:00 | KT | [(a)-5]Deportiva Once Caldas | 1 - 1 | Cucuta[(a)-5] | regular season | |
15/10 06:05 | KT | [(a)-10]Envigado | 1 - 2 | Millonarios[(a)-10] | regular season | |
15/10 08:10 | KT | [(a)-8]Atletico Junior Barranquilla | 1 - 1 | America de Cali[(a)-8] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
14/10 22:59 | KT | [12]Melgar | 3 - 0 | Atletico Grau[12] | apertura | |
15/10 01:15 | KT | [19]Sport Boys Association | 2 - 1 | Cienciano[19] | apertura | |
15/10 03:30 | KT | [6]Univ. Cesar Vallejo | 2 - 1 | Ayacucho Futbol Club[6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League |
||||||
14/10 23:00 | KT | [58]Phần Lan | 1 - 0 | CH Ireland[58] | league b | |
14/10 23:00 | KT | [131]Lithuania | 0 - 0 | Albania[131] | league c | |
15/10 01:45 | KT | [13]Italy | 1 - 1 | Hà Lan[13] | league a | |
15/10 01:45 | KT | [19]Ba Lan | 3 - 0 | Bosnia Herzegovina[19] | league a | |
15/10 01:45 | KT | [4]Anh | 0 - 1 | Đan Mạch[4] | league a | |
15/10 01:45 | KT | [39]Iceland | 1 - 2 | Bỉ[39] | league a | |
15/10 01:45 | KT | [6]Croatia | 1 - 2 | Pháp[6] | league a | |
15/10 01:45 | KT | [7]Bồ Đào Nha | 3 - 0 | Thụy Điển[7] | league a | |
15/10 01:45 | KT | [44]Na Uy | 1 - 0 | Bắc Ireland[44] | league b | |
15/10 01:45 | KT | [37]Romania | 0 - 1 | Áo[37] | league b | |
15/10 01:45 | KT | [50]Scotland | 1 - 0 | Séc[50] | league b | |
15/10 01:45 | KT | [32]Slovakia | 2 - 3 | Israel[32] | league b | |
15/10 01:45 | KT | [29]Thổ Nhĩ Kỳ | 2 - 2 | Serbia[29] | league b | |
15/10 01:45 | KT | [38]Nga | 0 - 0 | Hungary[38] | league b | |
15/10 01:45 | KT | [59]Bulgaria | 0 - 1 | Xứ Wales[59] | league b | |
15/10 01:45 | KT | [68]Macedonia | 1 - 1 | Georgia[68] | league c | |
15/10 01:45 | KT | [104]Estonia | 1 - 1 | Armenia[104] | league c | |
15/10 01:45 | KT | [175]Moldova | 0 - 4 | Slovenia[175] | league c | |
15/10 01:45 | KT | [54]Hy Lạp | 0 - 0 | Kosovo[54] | league c | |
15/10 01:45 | KT | [87]Belarus | 2 - 0 | Kazakhstan[87] | league c | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
14/10 23:15 | KT | [10]Mushuc Runa | 3 - 2 | Independiente Jose Teran[10] | clausura | |
15/10 01:30 | KT | [8]Delfin SC | 2 - 2 | Sociedad Deportiva Aucas[8] | clausura | |
15/10 04:00 | KT | [1]Liga Dep. Universitaria Quito | 5 - 0 | Deportivo Cuenca[1] | clausura | |
15/10 06:30 | KT | [7]Tecnico Universitario | 0 - 2 | Barcelona SC(ECU)[7] | clausura | |
15/10 09:00 | KT | [12]Club Sport Emelec | 1 - 0 | Orense SC[12] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
15/10 00:00 | KT | [GUA D1C-2]CSD Municipal | 0 - 3 | Coban Imperial[GUA D1C-2] | apertura | |
15/10 04:00 | KT | [GUA D1C-6]Deportivo Sanarate | 1 - 2 | Guastatoya[GUA D1C-6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
15/10 00:30 | KT | Eston Villa | 1 - 1 | Pohja Tallinna Jk Volta | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 1 |
||||||
15/10 00:30 | KT | [3-1]Wettswil Bonstetten | 2 - 1 | Thalwil[3-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
15/10 01:00 | KT | America Mg Youth | 2 - 1 | Sao Paulo Youth | 6 | |
15/10 01:00 | KT | Atletico Paranaense Youth | 5 - 0 | Goias Youth | 6 | |
15/10 01:00 | KT | Bahia Youth | 1 - 0 | Vitoria Salvador Youth | 6 | |
15/10 01:00 | KT | Botafogo Rj Youth | 2 - 2 | Internacional Rs Youth | 6 | |
15/10 01:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 5 - 1 | Cruzeiro Youth | 6 | |
15/10 01:00 | KT | Palmeiras Youth | 1 - 4 | Chapecoense Youth | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Serie D |
||||||
15/10 01:00 | KT | America Natal Rn | 3 - 0 | Guarany Ce | ||
15/10 01:00 | KT | Portuguesa Rj | 1 - 1 | Mirassol | ||
15/10 01:30 | KT | Coruripe Al | 1 - 0 | ABC RN | ||
15/10 01:30 | KT | Moto Clube Ma | 1 - 1 | Sao Raimundo Rr | ||
15/10 02:00 | KT | Aparecidense Go | 2 - 1 | Real Noroeste | ||
15/10 02:00 | KT | Palmas To | 0 - 3 | SE do Gama DF | ||
15/10 02:00 | KT | River Pi | 3 - 1 | Santos Macapa | ||
15/10 05:00 | KT | Bahia de Feira BA | 3 - 0 | Caldense(MG) | ||
15/10 05:00 | KT | Campinense Pb | 0 - 0 | Salgueiros AC | ||
15/10 05:00 | KT | Ferroviaria Sp | 3 - 1 | Cabofriense Rj | ||
15/10 05:00 | KT | Goianesia GO | 2 - 1 | Uniao Rondoniense(MT) | ||
15/10 05:30 | KT | Gremio Novorizontino | 1 - 0 | Sao Luiz(RS) | ||
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 2 |
||||||
15/10 01:00 | KT | [2-12]Schotz | 0 - 1 | Biel-bienne[2-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||||||
15/10 01:30 | KT | [EGY D1-13]Tala Al Jaish | 0 - 0 | Pyramids[EGY D1-13] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
15/10 01:45 | KT | [6]Bala Town | 4 - 0 | Barry Town Afc[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
15/10 01:45 | KT | Marske United | 1 - 0 | Blyth Spartans | 3 qualifying | |
15/10 01:45 | KT | [ENG CS-13]Havant and Waterlooville | 4 - 1 | Chatham Town[ENG CS-13] | 3 qualifying | |
15/10 01:45 | KT | [ENG RYM-5]Bishop's Stortford | 3 - 0 | Royston Town[ENG RYM-5] | 3 qualifying | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
15/10 02:00 | KT | [16]Sampaio Correa | 3 - 0 | Figueirense (SC)[16] | 4 | |
15/10 05:15 | KT | [8]CRB AL | 0 - 1 | Chapecoense SC[8] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
15/10 04:00 | KT | [5]Palmeiras | 1 - 3 | Coritiba[5] | 16 | |
15/10 05:15 | KT | [11]Gremio | 3 - 1 | Botafogo[11] | 16 | |
15/10 06:30 | KT | [7]Santos | 0 - 1 | Atletico Clube Goianiense[7] | 16 | |
15/10 07:30 | [16]Ceara | ? - ? | Sao Paulo[16] | 16 | ||
15/10 07:30 | KT | [14]Atletico Paranaense | 0 - 1 | Corinthians Paulista[14] | 16 | |
15/10 07:30 | KT | [1]Atletico Mineiro | 1 - 1 | Fluminense[1] | 16 | |
15/10 07:30 | KT | [9]Sport Club Recife | 3 - 5 | Internacional[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
15/10 04:00 | KT | [HON D1(c)-2]Marathon | 3 - 0 | Real Espana[HON D1(c)-2] | apertura | |
15/10 06:15 | KT | [HON D1(c)-5]CD Vida | 1 - 0 | Real Sociedad Tocoa[HON D1(c)-5] | apertura | |
15/10 08:00 | KT | [HON D1(c)-9]Upnfm | 2 - 2 | Real De Minas[HON D1(c)-9] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
15/10 04:00 | KT | [(A)-6]Limon | 0 - 2 | Ad San Carlos[(A)-6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
15/10 04:00 | KT | Estudiantes Merida | 1 - 2 | Yaracuyanos | group a 1 | |
15/10 07:20 | KT | Mineros de Guayana | 2 - 1 | Atletico Venezuela | group a 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
15/10 05:00 | KT | [(a)-5]Tepatitlan De Morelos | 4 - 0 | Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-5] | apertura | |
15/10 07:05 | KT | [(a)-4]Mineros De Zacatecas | 1 - 1 | Celaya[(a)-4] | apertura | |
15/10 09:05 | KT | [(a)-12]Venados | 1 - 1 | Morelia[(a)-12] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
15/10 05:15 | KT | [BRA D1-8]Fortaleza | 3 - 3 | Sao Paulo[BRA D1-8] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
15/10 06:00 | KT | [(A)-1]Nacional Montevideo | 0 - 0 | Ca Rentistas[(A)-1] | apertura playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
15/10 06:30 | KT | [8]Montreal Impact | 2 - 3 | New England Revolution[8] | loại | |
15/10 06:30 | KT | [13]Cincinnati | 2 - 1 | Columbus Crew[13] | loại | |
15/10 06:30 | KT | [4]Orlando City | 1 - 1 | New York City Fc[4] | loại | |
15/10 06:30 | KT | [1]Toronto FC | 1 - 1 | New York Red Bulls[1] | loại | |
15/10 07:00 | KT | [14]Washington DC United | 2 - 2 | Philadelphia Union[14] | loại | |
15/10 07:00 | KT | [9]Houston Dynamo | 1 - 3 | Nashville Sc[9] | loại | |
15/10 07:00 | KT | [12]Inter Miami | 1 - 1 | Atlanta United[12] | loại | |
15/10 07:00 | [4]Minnesota United | ? - ? | Chicago Fire[4] | loại | ||
15/10 07:30 | KT | [6]Dallas | 1 - 0 | Sporting Kansas City[6] | loại | |
15/10 08:30 | KT | [10]Real Salt Lake | 2 - 1 | Portland Timbers[10] | loại | |
15/10 09:00 | [1]Seattle Sounders | ? - ? | Colorado Rapids[1] | loại | ||
15/10 09:00 | KT | [12]Vancouver Whitecaps FC | 2 - 1 | Los Angeles FC[12] | loại | |
15/10 09:30 | KT | [11]Los Angeles Galaxy | 0 - 4 | San Jose Earthquakes[11] | loại |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp