Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
17/11 11:00 | KT | [16]Fujieda Myfc | 0 - 2 | Kagoshima United[16] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
17/11 11:00 | KT | Icheon Citizen Fc | 0 - 0 | Gyeongju Citizen Fc | advanced championship final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
17/11 12:00 | KT | [3]Machida Zelvia | 1 - 1 | Tokyo Verdy[3] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [22]Kamatamare Sanuki | 0 - 2 | Kyoto Purple Sanga[22] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [12]Yamagata Montedio | 1 - 1 | Oita Trinita[12] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [19]Gifu | 0 - 0 | Avispa Fukuoka[19] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [16]Zweigen Kanazawa FC | 3 - 1 | Mito Hollyhock[16] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [15]Albirex Niigata Japan | 0 - 2 | Renofa Yamaguchi[15] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [1]Matsumoto Yamaga FC | 0 - 0 | Tokushima Vortis[1] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [8]Ventforet Kofu | 0 - 1 | Yokohama FC[8] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [21]Roasso Kumamoto | 3 - 0 | Ehime FC[21] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [13]JEF United Ichihara | 0 - 0 | Tochigi SC[13] | 42 | |
17/11 12:00 | KT | [14]Okayama FC | 0 - 1 | Omiya Ardija[14] | 42 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
17/11 12:00 | KT | Magenta | 0 - 1 | Bobigny Ac | 7 | |
17/11 20:00 | KT | Thaon | 3 - 0 | Js Vieux Habitants | 7 | |
17/11 20:00 | KT | Poitiers | 0 - 0 | Aiglon Lament | 7 | |
17/11 20:00 | KT | As Bourny Laval | 1 - 5 | Oissel | 7 | |
17/11 20:30 | KT | [FRA D4C-2]Bastia CA | 2 - 4 | Sedan[FRA D4C-2] | 7 | |
17/11 21:00 | KT | [FRA D4D-11]Haguenau | 3 - 3 | Sochaux[FRA D4D-11] | 7 | |
17/11 21:00 | KT | Us Avize Grauves | 0 - 1 | SC Schiltigheim | 7 | |
17/11 21:30 | KT | Limoges | 0 - 0 | Villefranche | 7 | |
17/11 22:00 | KT | As Etoile Matoury | 2 - 3 | Concarneau | 7 | |
17/11 22:59 | KT | [FRA D4D-13]St Maur Lusitanos | 0 - 0 | Drancy[FRA D4D-13] | 7 | |
17/11 22:59 | KT | Entente Sannois | 4 - 0 | Mtsapere | 7 | |
17/11 22:59 | KT | St Pryve St Hilaire | 1 - 0 | Matoury | 7 | |
17/11 22:59 | KT | Cs De Volvic | 0 - 0 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 7 | |
17/11 22:59 | KT | Entente Crest Aouste | 2 - 0 | Montelimar | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Chauray | 0 - 2 | Chamois Niortais | 7 | |
18/11 00:00 | KT | JA Le Poire Sur Vie | 2 - 1 | Cholet So | 7 | |
18/11 00:00 | KT | [FRA D5-66]Saint Lo | 0 - 1 | Vitre[FRA D5-66] | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Compiegne | 0 - 2 | ES Troyes AC | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Montceau | 1 - 4 | Lyon la Duchere | 7 | |
18/11 00:00 | KT | [FRA D4B-8]Andrezieux | 1 - 0 | Louhans-Cuiseaux[FRA D4B-8] | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Anglet Genets | 1 - 1 | Pau FC | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Avenir De Theix | 0 - 2 | Vannes OC | 7 | |
18/11 00:00 | KT | La Chataigneraie | 0 - 0 | Tours FC | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Sc Hazebrouck | 1 - 1 | Gravelines | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Annecy | 0 - 1 | Nancy | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Us Cheminots Paray | 1 - 0 | Morteau Montlebon | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Biars Bretenoux | 1 - 1 | Aurillac FC | 7 | |
18/11 00:00 | KT | Ag Caennaise | 0 - 2 | Orleans US 45 | 7 | |
18/11 00:30 | KT | Fontenay Vendee Foot | 2 - 3 | Chateauroux | 7 | |
18/11 00:30 | KT | Gamaches | 1 - 7 | Le Havre | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Marcq En Baroeuil | 0 - 2 | US Boulogne | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Beaune | 0 - 3 | Grenoble | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Olympique Ales | 2 - 0 | Ajaccio | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Pontivy | 1 - 0 | Plouvorn Ag | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Chatellerault | 0 - 2 | Challans | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Nogenta | 0 - 2 | Lens | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Angouleme Cfc | 1 - 0 | Auxerre | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Montlucon | 0 - 1 | Viry-Chatillon | 7 | |
18/11 01:00 | KT | Canet Roussillon | 2 - 1 | AS Beziers | 7 | |
18/11 01:30 | KT | [FRA D5-9]Gueugnon | 1 - 1 | Clermont Foot[FRA D5-9] | 7 | |
18/11 02:00 | KT | Bastia | 2 - 1 | Le Mans | 7 | |
18/11 02:00 | KT | Vilaine Atlantique | 1 - 4 | Stade Brestois | 7 | |
18/11 07:00 | KT | Golden Lion | 2 - 2 | Epinal | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||
17/11 13:00 | KT | [1]Gyeongju KHNP | 2 - 0 | Gimhae City[1] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
17/11 13:30 | KT | [18]Perseru Serui | 3 - 1 | Pusamania Borneo[18] | 31 | |
17/11 15:30 | KT | [17]PSMS Medan | 3 - 3 | Madura United[17] | 31 | |
17/11 15:30 | KT | [16]Pstni | 3 - 0 | Sriwijaya Palembang[16] | 31 | |
17/11 15:30 | KT | [11]Barito Putera | 2 - 1 | Mitra Kukar[11] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
17/11 14:00 | KT | Thái Lan U21 | 0 - 6 | Mexico U21 | tháng 11 | |
17/11 15:00 | [ARM D1-3]Banants | ? - ? | Artsakh Noah[ARM D1-3] | tháng 11 | ||
17/11 15:50 | KT | [43]Australia | 1 - 1 | Hàn Quốc[43] | tháng 11 | |
17/11 16:00 | KT | [BLR D1-10]FC Minsk | 3 - 4 | Isloch Minsk[BLR D1-10] | tháng 11 | |
17/11 16:00 | KT | [ROM D1-12]Botosani | 4 - 1 | Zimbru Chisinau[ROM D1-12] | tháng 11 | |
17/11 16:30 | KT | [BUL D1-3]Levski Sofia | 2 - 3 | PFK Montana[BUL D1-3] | tháng 11 | |
17/11 17:00 | KT | Armenia U19 | 1 - 5 | Bồ Đào Nha U19 | tháng 11 | |
17/11 17:00 | KT | [BUL D2-1]Tsarsko Selo | 0 - 2 | Etar Veliko Tarnovo[BUL D2-1] | tháng 11 | |
17/11 17:00 | [SER D1-6]Mladost Lucani | ? - ? | Radnicki Nis[SER D1-6] | tháng 11 | ||
17/11 17:00 | [MAS PL-4]Sabah FA | ? - ? | Fk Moik Baku[MAS PL-4] | tháng 11 | ||
17/11 17:30 | KT | Pacos Ferreira | 0 - 0 | Vitoria Guimaraes B | tháng 11 | |
17/11 18:00 | KT | [SER D1-4]Cukaricki | 1 - 1 | FK Vozdovac Beograd[SER D1-4] | tháng 11 | |
17/11 18:00 | [BLR D1-5]Torpedo Zhodino | ? - ? | Desna Chernihiv[BLR D1-5] | tháng 11 | ||
17/11 18:00 | [SER D1-8]Vojvodina | ? - ? | Spartak Subotica[SER D1-8] | tháng 11 | ||
17/11 18:35 | KT | China U21 | 1 - 1 | Iceland U21 | tháng 11 | |
17/11 18:45 | KT | United Arab Emirates U23 | 0 - 2 | Uzbekistan U23 | tháng 11 | |
17/11 19:00 | [SER D1-9]Macva Sabac | ? - ? | Backa Backa Palanka[SER D1-9] | tháng 11 | ||
17/11 19:00 | KT | [AUT D1-4]St.Polten | 0 - 4 | Brno[AUT D1-4] | tháng 11 | |
17/11 19:00 | [BOS PL-4]NK Siroki Brijeg | ? - ? | Dinamo Zagreb[BOS PL-4] | tháng 11 | ||
17/11 19:00 | KT | [ICE PR-2]Breidablik | 2 - 1 | Hafnarfjordur FH[ICE PR-2] | tháng 11 | |
17/11 19:00 | [TUR D1-7]Besiktas | ? - ? | Istanbulspor[TUR D1-7] | tháng 11 | ||
17/11 19:00 | KT | [TUR D1-12]Bursaspor | 2 - 0 | Balikesirspor[TUR D1-12] | tháng 11 | |
17/11 20:00 | KT | Hà Lan U19 | 1 - 0 | Đức U19 | tháng 11 | |
17/11 20:00 | KT | [CRO D1-10]Rudes | 1 - 3 | Triglav Gorenjska[CRO D1-10] | tháng 11 | |
17/11 20:00 | KT | [SVK D1-1]Slovan Bratislava | 3 - 1 | Dinamo Brest[SVK D1-1] | tháng 11 | |
17/11 20:00 | KT | [SLO D1-4]Gorica | 2 - 1 | Krupa[SLO D1-4] | tháng 11 | |
17/11 20:00 | [NGA PR-12]Sunshine Stars | ? - ? | Lobi Stars[NGA PR-12] | tháng 11 | ||
17/11 21:00 | [JOR D1-5]Al Wihdat Amman | ? - ? | Al-Baq'a[JOR D1-5] | tháng 11 | ||
17/11 21:30 | KT | [GER D1-15]Nurnberg | 4 - 2 | Usti nad Labem[GER D1-15] | tháng 11 | |
17/11 21:30 | KT | Japan U21 | 5 - 0 | Kuwait U23 | tháng 11 | |
17/11 22:00 | KT | [SLO D1-1]NK Maribor | 3 - 1 | NK Aluminij[SLO D1-1] | tháng 11 | |
17/11 22:00 | [NGA PR-9]Rivers United | ? - ? | Remo Stars[NGA PR-9] | tháng 11 | ||
18/11 00:00 | KT | [110]Jordan | 1 - 2 | Ấn Độ[110] | tháng 11 | |
18/11 03:30 | KT | Thổ Nhĩ Kỳ U21 | 2 - 0 | Scotland U21 | tháng 11 | |
18/11 03:35 | KT | [MEX D1(a)-6]Tigres UANL | 2 - 0 | Pumas UNAM[MEX D1(a)-6] | tháng 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Việt Nam |
||||||
17/11 15:30 | KT | U21 Hà Nội | 1 - 0 | U21 Becamex Bình Dương | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
17/11 16:00 | KT | Anh U19 | 3 - 1 | Iceland U19 | loại | |
17/11 17:00 | KT | Pháp U19 | 7 - 0 | Lithuania U19 | loại | |
17/11 17:00 | KT | Israel U19 | 2 - 1 | Liechtenstein U19 | loại | |
17/11 19:30 | KT | Hy Lạp U19 | 5 - 3 | Romania U19 | loại | |
17/11 19:30 | KT | Bulgaria U19 | 6 - 0 | Gibraltar U19 | loại | |
17/11 20:00 | KT | Croatia U19 | 2 - 1 | Luxembourg U19 | loại | |
17/11 20:00 | KT | Georgia U19 | 1 - 2 | Azerbaijan U19 | loại | |
17/11 20:15 | KT | Bỉ U19 | 1 - 1 | Malta U19 | loại | |
17/11 21:00 | KT | [D2]Scotland U19 | 5 - 0 | San Marino U19[D2] | loại | |
17/11 21:00 | KT | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | 3 - 0 | Moldova U19 | loại | |
17/11 21:00 | KT | Ba Lan U19 | 4 - 0 | Kazakhstan U19 | loại | |
17/11 22:00 | KT | Thụy Điển U19 | 1 - 2 | Xứ Wales U19 | loại | |
17/11 22:59 | KT | CH Séc U19 | 2 - 1 | FYR Macedonia U19 | loại | |
18/11 02:00 | KT | Serbia U19 | 3 - 1 | Bắc Ireland U19 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
17/11 16:00 | KT | [5]Clinceni | 2 - 1 | Cs Aerostar Bacau[5] | 17 | |
17/11 16:00 | KT | [18]Balotesti | 1 - 0 | Politehnica Timisoara[18] | 17 | |
17/11 16:00 | KT | [20]Dacia Unirea Braila | 2 - 1 | Juventus Bucharest[20] | 17 | |
17/11 16:00 | KT | [17]Farul Constanta | 5 - 0 | Luceafarul Oradea[17] | 17 | |
17/11 16:00 | KT | [13]Metaloglobus | 0 - 0 | Chindia Targoviste[13] | 17 | |
17/11 16:00 | KT | [10]Pandurii | 2 - 0 | Acs Energeticianul[10] | 17 | |
17/11 16:00 | KT | [16]Ripensia Timisoara | 1 - 1 | CS Mioveni[16] | 17 | |
17/11 18:00 | KT | [19]ACS Poli Timisoara | 0 - 1 | Petrolul Ploiesti[19] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
17/11 16:00 | KT | [16]Ceske Budejovice u19 | 2 - 0 | Banik Ostrava u19[16] | 15 | |
17/11 17:00 | KT | [7]Hradec Kralove u19 | 1 - 1 | Sk Sigma Olomouc u19[7] | 15 | |
17/11 17:00 | KT | [4]Viktoria Plzen U19 | 3 - 0 | Pribram U19[4] | 15 | |
17/11 17:00 | [1]Slavia Praha u19 | ? - ? | Pardubice U19[1] | |||
17/11 17:00 | KT | [15]Synot Slovacko U19 | 2 - 3 | Vysocina Jihlava U19[15] | 15 | |
17/11 18:00 | KT | Brno U19 | 6 - 0 | Dukla Praha U19 | 15 | |
17/11 19:00 | [9]Mfk Karvina U19 | ? - ? | Sparta Praha U19[9] | |||
17/11 19:30 | KT | [11]Mlada Boleslav U19 | 0 - 2 | Zlin U19[11] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
17/11 16:00 | KT | Persiraja Aceh | 3 - 0 | Madura | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
17/11 16:15 | KT | Pisek | 2 - 3 | Sokol Zapy | 15 | |
17/11 16:15 | KT | Slavoj Vysehrad | 0 - 1 | Olympia Radotin | 15 | |
17/11 16:20 | KT | Stechovice | 2 - 0 | Fk Loko Vltavin | 15 | |
17/11 19:00 | KT | Prevysov | 0 - 3 | Benesov | 15 | |
17/11 19:30 | KT | Dobrovice | 1 - 0 | Slovan Velvary | 15 | |
17/11 19:30 | KT | Sokol Zivanice | 0 - 1 | Litomerice | 15 | |
17/11 19:30 | KT | Sokol Brozany | 1 - 1 | Domazlice | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hồng Kông |
||||||
17/11 17:00 | KT | [14]Wong Tai Sin District Rsc | 0 - 2 | Wing Yee Ft[14] | ||
17/11 17:30 | KT | [13]Dreams Metro Gallery Old | 0 - 0 | Citizen[13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
17/11 18:00 | [2]Zaglebie Lubin Youth | ? - ? | Wisla Krakow Youth[2] | |||
17/11 18:00 | [14]Gks Belchatow Youth | ? - ? | Korona Kielce Youth[14] | |||
17/11 18:30 | [16]Ruch Chorzow Youth | ? - ? | Gornik Zabrze Youth[16] | |||
17/11 19:30 | [11]Jagiellonia Bialystok Youth | ? - ? | Lech Poznan Youth[11] | |||
17/11 20:00 | [4]Legia Warszawa Youth | ? - ? | Motor Lublin Youth[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
17/11 18:00 | KT | [11]Sumy | 1 - 3 | Metalist 1925 Kharkiv[11] | 18 | |
17/11 19:00 | KT | [6]Fk Avanhard Kramatorsk | 3 - 1 | Prykarpattya Ivano Frankivsk[6] | 18 | |
17/11 21:00 | KT | [1]Dnipro-1 | 4 - 0 | Zirka Kirovohrad[1] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [3]Volyn | 0 - 0 | Ahrobiznes Volochysk[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
17/11 18:00 | KT | [11]Malavan | 1 - 1 | Mes Krman[11] | 13 | |
17/11 18:30 | KT | Havadar SC | 1 - 0 | Shahrdari Mahshahr | 13 | |
17/11 18:45 | KT | Arvand Khorramshahr | 1 - 0 | Navad Urmia | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
17/11 18:00 | KT | [EST D3-3]Kohtla Jarve Jk Jarve | 3 - 1 | Keila Jk[EST D3-3] | playoffs | |
17/11 18:00 | KT | Tabasalu Charma | 3 - 0 | Ajax Lasnamae | playoffs | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
17/11 18:00 | KT | Elva | 0 - 1 | Kuressaare | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
17/11 18:00 | KT | Maritimo U23 | 2 - 1 | Belenenses U23 | 19 | |
17/11 22:00 | KT | Vitoria Guimaraes U23 | 1 - 0 | Feirense U23 | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF Suzuki Cup |
||||||
17/11 18:30 | KT | [122]Thái Lan | 4 - 2 | Indonesia[122] | bảng | |
17/11 19:00 | KT | [190]Timor Leste | 2 - 3 | Philippines[190] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
17/11 18:45 | KT | [18]Garbarnia Krakow | 2 - 1 | Warta Poznan[18] | 19 | |
17/11 22:00 | KT | [16]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 3 - 2 | Bytovia Bytow[16] | 19 | |
17/11 22:00 | KT | [11]Chrobry Glogow | 0 - 1 | GKS Tychy[11] | 19 | |
17/11 22:59 | KT | [5]Gks Jastrzebie | 1 - 5 | Rakow Czestochowa[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
17/11 19:00 | KT | [12]Fleetwood Town | 0 - 0 | Walsall[12] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [7]Accrington Stanley | 0 - 2 | Barnsley[7] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [20]Bristol Rovers | 1 - 2 | Scunthorpe United[20] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [14]Burton Albion FC | 1 - 0 | Coventry[14] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [10]Doncaster Rovers | 2 - 1 | AFC Wimbledon[10] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [5]Luton Town | 5 - 1 | Plymouth Argyle[5] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [21]Oxford United | 1 - 0 | Gillingham[21] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [3]Peterborough United | 1 - 1 | Bradford AFC[3] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [18]Shrewsbury Town | 3 - 2 | Rochdale[18] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [13]Southend United | 1 - 2 | Blackpool[13] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [2]Sunderland | 1 - 1 | Wycombe Wanderers[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
17/11 19:00 | [1]Edinburgh City | ? - ? | Peterhead[1] | |||
17/11 22:00 | KT | [4]Annan Athletic | 2 - 2 | Stirling Albion[4] | ||
17/11 22:00 | KT | [5]Elgin City | 1 - 3 | Clyde[5] | ||
17/11 22:00 | KT | [9]Berwick Rangers | 2 - 0 | Albion Rovers[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
17/11 19:00 | KT | [2]Radomiak Radom | 2 - 0 | Ruch Chorzow[2] | 19 | |
17/11 19:00 | KT | [14]Siarka Tarnobrzeg | 0 - 1 | Belchatow[14] | 19 | |
17/11 19:00 | KT | [15]KS Energetyk ROW | 1 - 1 | Gryf Wejherowo[15] | 19 | |
17/11 19:00 | KT | Elana Torun | 5 - 1 | Znicz Pruszkow | 19 | |
17/11 19:00 | KT | Resovia Rzeszow | 1 - 0 | Stal Stalowa Wola | 19 | |
17/11 19:30 | KT | Skra Czestochowa | 0 - 0 | Gornik Leczna | 19 | |
17/11 22:59 | KT | [16]Pogon Siedlce | 3 - 1 | Olimpia Grudziadz[16] | 19 | |
18/11 01:10 | KT | [1]Widzew lodz | 1 - 1 | Rozwoj Katowice[1] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi |
||||||
17/11 19:00 | KT | [149]Comoros | 2 - 1 | Malawi[149] | qualifying groups | |
17/11 19:30 | KT | [189]Seychelles | 1 - 8 | Libya[189] | qualifying groups | |
17/11 20:00 | KT | [73]Nam Phi | 1 - 1 | Nigeria[73] | qualifying groups | |
17/11 20:00 | KT | [83]Uganda | 1 - 0 | Cape Verde[83] | qualifying groups | |
17/11 21:00 | KT | [116]Namibia | 0 - 0 | Guinea Bissau[116] | qualifying groups | |
17/11 22:00 | KT | [141]Equatorial Guinea | 0 - 1 | Senegal[141] | qualifying groups | |
17/11 22:00 | KT | [87]Gabon | 0 - 1 | Mali[87] | qualifying groups | |
17/11 23:30 | KT | [171]Gambia | 3 - 1 | Benin[171] | qualifying groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
17/11 19:00 | KT | [NOR D2B-2]KFUM Oslo | 1 - 2 | Asane Fotball[NOR D2B-2] | Play off degrade | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
17/11 19:00 | KT | Super Nova | 0 - 3 | Metta/LU Riga | promotion/relegation p/o | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
17/11 19:00 | KT | Partizan Obrshani | 0 - 1 | Kozuv | eastern group 13 | |
17/11 19:00 | KT | Kamenica Sasa | 0 - 0 | Plackovica | eastern group 13 | |
17/11 19:00 | KT | Detonit Junior | 3 - 1 | Vardar Negotino | eastern group 13 | |
17/11 19:00 | KT | Borec Veles | 3 - 2 | Bregalnica Stip | eastern group 13 | |
17/11 19:00 | KT | Tikves Kavadarci | 1 - 0 | Pehchevo | eastern group 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
17/11 19:30 | KT | [23]Braintree Town | 0 - 3 | Solihull Moors[23] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [17]Barrow | 0 - 3 | Eastleigh[17] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [11]Boreham Wood | 0 - 0 | Ebbsfleet United[11] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [19]Chesterfield | 0 - 0 | Havant and Waterlooville[19] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [22]Dagenham and Redbridge | 2 - 1 | AFC Fylde[22] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [8]Gateshead | 0 - 0 | Sutton United[8] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [16]Halifax Town | 1 - 0 | Dover Athletic[16] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [2]Leyton Orient | 3 - 1 | Bromley[2] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [18]Maidstone United | 1 - 1 | Wrexham[18] | 20 | |
17/11 22:00 | KT | [3]Salford City | 4 - 0 | Aldershot Town[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
17/11 19:30 | KT | [11]Prostejov | 0 - 1 | Fotbal Trinec[11] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
17/11 19:30 | KT | Dugopolje | 0 - 0 | Solin | 13 | |
17/11 19:30 | KT | Kustosija | 1 - 1 | Bijelo Brdo | 13 | |
17/11 19:30 | KT | NK Varteks | 3 - 0 | Radnik Sesvete | 13 | |
17/11 19:30 | KT | Osijek B | 3 - 1 | Hrvatski Dragovoljac | 13 | |
17/11 19:30 | KT | Zadar | 1 - 1 | Medjimurje | 13 | |
17/11 19:30 | KT | Hajduk Split B | 1 - 0 | NK Lucko | 13 | |
17/11 19:30 | KT | Dinamo Zagreb B | 0 - 1 | HNK Sibenik | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
17/11 19:45 | KT | Al Hamriyah | 2 - 1 | Masfut | 1 | |
17/11 22:15 | KT | Khor Fakkan | 1 - 0 | Al Arabi | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Emirates Cup |
||||||
17/11 19:45 | KT | [UAE LP-11]Al-Wasl | 4 - 2 | Dabba Al-Fujairah[UAE LP-11] | bảng | |
17/11 19:50 | KT | [UAE LP-5]Al Wehda UAE | 2 - 0 | Ittihad Kalba[UAE LP-5] | bảng | |
17/11 22:30 | KT | [UAE LP-4]Al Ahli Dubai | 2 - 1 | Banni Yas[UAE LP-4] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
17/11 20:00 | KT | [8]Institute | 1 - 4 | Linfield FC[8] | 16 | |
17/11 22:00 | KT | [6]Coleraine | 1 - 1 | Glentoran[6] | 16 | |
17/11 22:00 | KT | [12]Newry City | 2 - 0 | Ards[12] | 16 | |
17/11 22:00 | KT | [3]Ballymena United | 2 - 1 | Cliftonville[3] | 16 | |
17/11 22:00 | KT | [5]Crusaders FC | 3 - 0 | Glenavon Lurgan[5] | 16 | |
17/11 22:00 | KT | [9]Warrenpoint Town | 1 - 1 | Dungannon Swifts[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
17/11 20:00 | KT | [8]Ankaran Hrvatini Mas Tech | 0 - 3 | Fuzinar[8] | 16 | |
17/11 20:00 | KT | [6]NK Ptuj Drava | 2 - 0 | Brezice[6] | 16 | |
17/11 20:00 | KT | [14]Jadran Dekani | 3 - 3 | Nk Roltek Dob[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
17/11 20:00 | KT | [BLR D1-1]BATE Borisov | 0 - 0 | Gorodeya[BLR D1-1] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đức |
||||||
17/11 20:00 | KT | [9]Nữ Fcr 2001 Duisburg | 1 - 3 | Nữ Turbine Potsdam[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
17/11 20:00 | KT | [11]Apollon Kalamaria | 0 - 1 | Platanias FC[11] | 4 | |
17/11 20:00 | KT | Ergotelis | 3 - 0 | Trikala | 4 | |
17/11 20:00 | KT | Kissamikos | 1 - 2 | Volos Nfc | 4 | |
17/11 20:00 | KT | Doxa Dramas | 2 - 3 | Irodotos | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
17/11 20:00 | KT | Herentals College | 0 - 0 | Chicken Inn | 33 | |
17/11 20:00 | KT | Harare City | 0 - 0 | Zpc Kariba | 33 | |
17/11 20:00 | KT | Platinum | 1 - 0 | Ngezi Platinum Stars | 33 | |
17/11 20:00 | KT | Bulawayo City | 4 - 1 | Caps United Fc | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar League Cup |
||||||
17/11 20:00 | KT | Umm Salal | 1 - 1 | Al Duhail Lekhwia | groups | |
17/11 22:10 | KT | Al-Arabi SC | 1 - 2 | Qatar SC | groups | |
17/11 22:10 | KT | Al-Garrafa | 3 - 0 | Al-Khuraitiat | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
17/11 21:00 | KT | Jsm Skikda | 1 - 2 | Nc Magra | 14 | |
17/11 21:00 | KT | [11]Mc Saida | 2 - 2 | Usm El Harrach[11] | 14 | |
17/11 21:00 | KT | [16]Usm Blida | 0 - 1 | Mc El Eulma[16] | 14 | |
17/11 21:00 | KT | [10]A Bou Saada | 2 - 0 | Asm Oran[10] | 14 | |
17/11 21:00 | KT | [15]Rc Kouba | 1 - 0 | Usm Annaba[15] | 14 | |
17/11 22:59 | KT | Us Biskra | 2 - 1 | Wa Tlemcen | 14 | |
17/11 22:59 | KT | [2]Aso Chlef | 2 - 1 | Rc Relizane[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
17/11 21:00 | KT | Pontypridd | 1 - 0 | Ton Pentre | 11 | |
17/11 21:00 | KT | Llantwit Major | 2 - 3 | Afan Lido | 11 | |
17/11 21:00 | KT | Goytre United | 3 - 3 | Undy Athletic | 11 | |
17/11 21:00 | KT | Cwmbran Celtic | 3 - 1 | Haverfordwest County | 11 | |
17/11 21:00 | KT | Port Talbot | 2 - 2 | Ammanford | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League |
||||||
17/11 21:00 | KT | [35]Serbia | 2 - 1 | Montenegro[35] | ||
18/11 00:00 | KT | [38]Thổ Nhĩ Kỳ | 0 - 1 | Thụy Điển[38] | ||
18/11 00:00 | KT | [108]Azerbaijan | 2 - 0 | Đảo Faroe[108] | ||
18/11 00:00 | KT | [183]Malta | 0 - 5 | Kosovo[183] | ||
18/11 02:45 | KT | [20]Italy | 0 - 0 | Bồ Đào Nha[20] | ||
18/11 02:45 | KT | [57]Albania | 0 - 4 | Scotland[57] | ||
18/11 02:45 | KT | [27]Romania | 3 - 0 | Lithuania[27] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
17/11 21:00 | KT | Harland Wolff Welders | 0 - 2 | Loughgall | 15 | |
17/11 21:00 | KT | Knockbreda | 3 - 2 | Ballyclare Comrades | 15 | |
17/11 21:00 | KT | Police Service Of Northern Ireland | 0 - 0 | Ballinamallard United | 15 | |
17/11 22:00 | KT | Dergview | 0 - 2 | Carrick Rangers | 15 | |
17/11 22:00 | KT | Larne | 6 - 0 | Limavady United | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
17/11 21:00 | KT | Santa Rita | 3 - 0 | Recreativo Caala | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||||||
17/11 21:00 | KT | Botswana U23 | 1 - 2 | Malawi U23 | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
17/11 21:30 | KT | [4]Bala Town | 2 - 3 | Aberystwyth Town[4] | 15 | |
17/11 21:30 | KT | [11]Llandudno | 1 - 2 | Carmarthen[11] | 15 | |
17/11 21:30 | KT | [12]Llanelli | 2 - 0 | Newi Cefn Druids[12] | 15 | |
17/11 21:30 | KT | [2]Barry Town Afc | 0 - 2 | The New Saints[2] | 15 | |
18/11 00:15 | KT | [7]Caernarfon | 2 - 0 | Cardiff Metropolitan[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
17/11 22:00 | KT | HUSA Hassania Agadir | 0 - 0 | RCA Raja Casablanca Atlhletic | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
17/11 22:00 | KT | [4]Malaga | 2 - 0 | Gimnastic Tarragona[4] | 14 | |
18/11 00:00 | KT | [8]Osasuna | 2 - 0 | Tenerife[8] | 14 | |
18/11 00:00 | KT | [19]CF Reus Deportiu | 1 - 4 | Extremadura[19] | 14 | |
18/11 02:30 | KT | [16]Zaragoza | 2 - 2 | Mallorca[16] | 14 | |
18/11 02:45 | KT | [12]Real Oviedo | 2 - 1 | Sporting de Gijon[12] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
17/11 22:00 | KT | [10]Bury | 4 - 0 | Stevenage Borough[10] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [18]Crewe Alexandra | 3 - 2 | Tranmere Rovers[18] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [5]Exeter City | 2 - 2 | Northampton Town[5] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [9]Forest Green Rovers | 0 - 1 | Morecambe[9] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [21]Grimsby Town | 1 - 0 | Crawley Town[21] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [7]Mansfield Town | 1 - 0 | Port Vale[7] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [2]Milton Keynes Dons | 2 - 0 | Macclesfield Town[2] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [6]Newport County | 2 - 0 | Colchester United[6] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [22]Notts County | 0 - 3 | Cheltenham Town[22] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [15]Oldham Athletic | 3 - 1 | Cambridge United[15] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [17]Swindon | 0 - 4 | Carlisle[17] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
17/11 22:00 | KT | [4]Bath City | 1 - 0 | Eastbourne Borough[4] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [5]Chelmsford City | 0 - 2 | Truro City[5] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [7]Chippenham Town | 3 - 1 | Wealdstone[7] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [15]Dulwich Hamlet | 0 - 1 | Oxford City[15] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [21]East Thurrock United | 1 - 2 | Hemel Hempstead Town[21] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [19]Gloucester City | 0 - 0 | St Albans City[19] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [16]Hampton & Richmond | 0 - 1 | Dartford[16] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [20]Hungerford Town | 2 - 2 | Billericay Town[20] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [11]Slough Town | 0 - 1 | Woking[11] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [10]Torquay United | 4 - 1 | Concord Rangers[10] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [2]Welling United | 3 - 1 | Weston Super Mare[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
17/11 22:00 | KT | [16]Alfreton Town | 3 - 1 | Nuneaton Town[16] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [8]Altrincham | 3 - 0 | York City[8] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [17]Blyth Spartans | 3 - 2 | Curzon Ashton[17] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [9]Boston United | 1 - 2 | Southport FC[9] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [1]Bradford Park Avenue | 3 - 2 | Ashton United[1] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [13]Darlington | 2 - 2 | Hereford[13] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [18]Fc United Of Manchester | 1 - 2 | AFC Telford United[18] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [14]Guiseley | 1 - 1 | Spennymoor Town[14] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [3]Kidderminster | 0 - 4 | Chorley[3] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [12]Leamington | 1 - 0 | Chester FC[12] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [10]Stockport County | 1 - 1 | Brackley Town[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
17/11 22:00 | KT | [10]Basingstoke Town | 0 - 3 | Merthyr Town[10] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [4]Beaconsfield Sycob | 2 - 6 | Farnborough Town[4] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [18]Dorchester Town | 0 - 5 | Chesham United[18] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [14]Gosport Borough | 1 - 2 | Taunton Town[14] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [20]Kings Langley | 2 - 1 | Weymouth[20] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [13]Metropolitan Police | 2 - 1 | Frome Town[13] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [2]Salisbury City | 4 - 2 | Hartley Wintney[2] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [19]Swindon Supermarine | 1 - 2 | Harrow Borough[19] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [6]Tiverton Town | 0 - 0 | Hendon[6] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [12]Walton Casuals | 0 - 4 | Poole Town[12] | 15 | |
17/11 22:00 | KT | [17]Wimborne Town | 1 - 0 | Staines Town[17] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
17/11 22:00 | KT | [14]Bamber Bridge | 2 - 2 | Nantwich Town[14] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [9]Buxton FC | 0 - 5 | Witton Albion[9] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [8]Gainsborough Trinity | 4 - 1 | Whitby Town[8] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [13]Hyde United | 2 - 0 | Hednesford Town[13] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [20]Lancaster City | 0 - 0 | Stafford Rangers[20] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [10]Matlock Town | 3 - 1 | Stalybridge Celtic[10] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [22]North Ferriby United | 0 - 6 | Farsley Celtic[22] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [1]Scarborough | 2 - 0 | Marine[1] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [6]South Shields | 3 - 2 | Mickleover Sports[6] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [5]Warrington Town AFC | 1 - 1 | Basford Utd[5] | 18 | |
17/11 22:00 | KT | [21]Workington | 1 - 4 | Grantham Town[21] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
17/11 22:00 | KT | [1]Ayr Utd | 0 - 0 | Greenock Morton[1] | 14 | |
17/11 22:00 | KT | [10]Falkirk | 1 - 1 | Partick Thistle[10] | 14 | |
17/11 22:00 | KT | [6]Queen of South | 3 - 3 | Inverness C.T.[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
17/11 22:00 | KT | [6]Airdrie United | 4 - 2 | East Fife[6] | ||
17/11 22:00 | KT | [5]Brechin City | 1 - 5 | Arbroath[5] | ||
17/11 22:00 | KT | [4]Forfar Athletic | 3 - 0 | Dumbarton[4] | ||
17/11 22:00 | KT | [9]Montrose | 1 - 1 | Stranraer[9] | ||
17/11 22:00 | KT | [10]Stenhousemuir | 1 - 3 | Raith Rovers[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Bells Challenge Cup |
||||||
17/11 22:00 | KT | Edinburgh City | 2 - 2 | Alloa Athletic | tứ kết | |
17/11 22:00 | KT | Motherwell Fc U21 | 1 - 2 | Ross County | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
17/11 22:00 | KT | [13]As Ain Mlila | 1 - 0 | Usm Bel Abbes[13] | 12 | |
18/11 00:00 | KT | [11]Mo Bejaia | 1 - 1 | Mc Alger[11] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
17/11 22:59 | KT | [8]Tubize | 3 - 2 | Roeselare[8] | 15 | |
18/11 02:30 | KT | [1]KV Mechelen | 3 - 2 | KVSK Lommel[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
18/11 00:00 | KT | Mushuc Runa | 3 - 0 | Orense SC | ||
18/11 03:00 | Cds Santa Rita | ? - ? | Manta | |||
18/11 03:00 | Santo Domingo | ? - ? | CD Clan Juvenil | |||
18/11 03:00 | Fuerza Amarilla | ? - ? | Olmedo Riobamba | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
18/11 00:30 | KT | [6]Oss | 2 - 0 | Almere City FC[6] | 14 | |
18/11 00:30 | KT | [11]Jong PSV Eindhoven | 3 - 1 | Jong AZ[11] | 14 | |
18/11 01:45 | KT | [18]Dordrecht 90 | 0 - 3 | Eindhoven[18] | 14 | |
18/11 01:45 | KT | [19]Helmond Sport | 0 - 2 | RKC Waalwijk[19] | 14 | |
18/11 02:45 | KT | [9]Cambuur Leeuwarden | 1 - 1 | Volendam[9] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
18/11 02:00 | KT | [2]CSA Alagoas AL | 0 - 1 | Avai[2] | 37 | |
18/11 02:00 | KT | [19]Sampaio Correa | 1 - 0 | Boa Esporte Clube[19] | 37 | |
18/11 02:00 | KT | [14]Brasil De Pelotas Rs | 1 - 1 | Guarani Sp[14] | 37 | |
18/11 04:30 | KT | [7]Vila Nova (GO) | 2 - 2 | Criciuma[7] | 37 | |
18/11 06:00 | KT | [13]Oeste FC | 1 - 3 | Goias[13] | 37 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
18/11 02:00 | [(c)-9]Sport Boys Warnes | ? - ? | Blooming[(c)-9] | |||
18/11 02:00 | [(c)-14]Universitario de Sucre | ? - ? | The Strongest[(c)-14] | |||
18/11 03:00 | KT | [(c)-2]Royal Pari | 1 - 1 | Destroyers[(c)-2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
18/11 02:00 | KT | [9]CD Puerto de Iztapa | 1 - 1 | Xelaju MC[9] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
18/11 03:00 | KT | [5]UAI Urquiza | 0 - 1 | All Boys[5] | ||
18/11 03:00 | KT | [16]Flandria | 2 - 1 | CA Fenix Pilar[16] | ||
18/11 03:00 | KT | [6]Deportivo Riestra | 1 - 1 | Almirante Brown[6] | ||
18/11 03:00 | KT | [10]Tristan Suarez | 1 - 1 | Club Atletico Colegiales[10] | ||
18/11 03:00 | KT | [18]Talleres Rem De Escalada | 0 - 0 | Comunicaciones BsAs[18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
18/11 03:00 | KT | [CHI D1-13]Palestino | 3 - 2 | Audax Italiano[CHI D1-13] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
18/11 03:00 | KT | [12]Ferrol Carril Oeste | 1 - 3 | Central Cordoba Sde[12] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
18/11 03:00 | KT | Argentino De Rosario | 1 - 0 | Deportivo Paraguayo | 12 | |
18/11 03:00 | KT | Defensores De Cambaceres | 0 - 2 | Central Ballester | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
18/11 03:10 | KT | [8]Boca Juniors | 1 - 0 | Patronato Parana[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
18/11 04:00 | KT | [13]Corinthians Paulista | 1 - 0 | Vasco da Gama[13] | 35 | |
18/11 04:00 | KT | [18]Vitoria Salvador BA | 1 - 2 | Atletico Paranaense[18] | 35 | |
18/11 06:00 | KT | [6]Atletico Mineiro | 1 - 0 | Bahia[6] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
18/11 04:00 | KT | [(a)-5]Marathon | 3 - 2 | Real Espana[(a)-5] | apertura playoff | |
18/11 08:00 | KT | [(a)-3]Upnfm | 0 - 1 | Platense[(a)-3] | apertura playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
18/11 04:00 | KT | [8]3 De Febrero | 4 - 4 | Libertad Asuncion[8] | clausura | |
18/11 05:50 | KT | [10]Sportivo Luqueno | 1 - 1 | Deportivo Capiata[10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
18/11 05:00 | KT | [(a)-2]Mineros De Zacatecas | 0 - 1 | Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-2] | quarterfinals(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
18/11 06:00 | KT | [(c)-4]Atletico Bucaramanga | 2 - 0 | Dep.Independiente Medellin[(c)-4] | quarter final(c) | |
18/11 08:00 | KT | [(c)-1]Deportes Tolima | 0 - 1 | Independiente Santa Fe[(c)-1] | quarter final(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
18/11 08:00 | KT | [1]Team Wellington | 2 - 2 | Hawkes Bay United[1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp