Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Việt Nam |
||||||
19/07 15:30 | KT | [6]Đắk Lắk | 0 - 2 | Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[6] | 14 | |
19/07 17:00 | KT | [2]PVF CAND | 0 - 0 | Huế[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
19/07 16:00 | KT | [POR D2-10]SC Farense | 2 - 2 | Louletano[POR D2-10] | tháng 7 | |
19/07 16:00 | KT | [POR D1-12]Maritimo | 0 - 0 | Sporting Braga[POR D1-12] | tháng 7 | |
19/07 17:00 | KT | [JPN D1-3]Kawasaki Frontale | 1 - 0 | Chelsea[JPN D1-3] | tháng 7 | |
19/07 17:00 | KT | [ISR D1-8]Hapoel Tel Aviv | 0 - 0 | Hapoel Raanana[ISR D1-8] | tháng 7 | |
19/07 18:00 | KT | [HOL D2-20]Helmond Sport | 1 - 0 | Al Ahli Jeddah[HOL D2-20] | tháng 7 | |
19/07 19:00 | KT | [ENG L2-13]Swindon | 1 - 6 | Birmingham[ENG L2-13] | tháng 7 | |
19/07 20:00 | KT | [GER D1-13]Freiburg | 2 - 4 | VfB Stuttgart[GER D1-13] | tháng 7 | |
19/07 22:00 | KT | [TUR D1-14]Kasimpasa | 1 - 0 | Pendikspor[TUR D1-14] | tháng 7 | |
19/07 22:00 | [HOL D2-15]Telstar | ? - ? | Dordrecht 90[HOL D2-15] | tháng 7 | ||
19/07 22:00 | KT | [GER RegW-6]TSV Alemannia Aachen | 0 - 5 | Excelsior Virton[GER RegW-6] | tháng 7 | |
19/07 22:30 | KT | [TUR D1-6]Fenerbahce | 2 - 0 | Bursaspor[TUR D1-6] | tháng 7 | |
19/07 22:30 | KT | [ITA D1-2]Napoli | 5 - 0 | Feralpisalo[ITA D1-2] | tháng 7 | |
19/07 22:30 | KT | [FRA D1-9]Nimes | 2 - 2 | Ajaccio[FRA D1-9] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [GER D1-3]RB Leipzig | 3 - 2 | Galatasaray[GER D1-3] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [FRA D2-4]Paris Fc | 0 - 2 | Orleans US 45[FRA D2-4] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | Raca Bratislava | 0 - 4 | Austria Wien Amateure | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [FRA D2-1]Metz | 0 - 0 | Sochaux[FRA D2-1] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [FRA D1-17]Monaco | 0 - 1 | Everton[FRA D1-17] | tháng 7 | |
19/07 23:30 | KT | [FRA D1-12]Nantes | 2 - 3 | Chamois Niortais[FRA D1-12] | tháng 7 | |
19/07 23:30 | KT | [FRA D2-15]Auxerre | 1 - 0 | Cercle Brugge[FRA D2-15] | tháng 7 | |
19/07 23:30 | KT | [FRA D2-11]Chateauroux | 0 - 1 | Creteil[FRA D2-11] | tháng 7 | |
19/07 23:30 | KT | [GER D1-14]Schalke 04 | 1 - 2 | Norwich City[GER D1-14] | tháng 7 | |
19/07 23:30 | KT | [FRA D1-11]Strasbourg | 3 - 1 | Toulouse[FRA D1-11] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [FRA D2-13]Valenciennes | 1 - 0 | Amiens[FRA D2-13] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [FRA D2-10]Clermont Foot | 0 - 0 | Js Kabylie[FRA D2-10] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [FRA D2-5]Lens | 0 - 2 | Dunkerque[FRA D2-5] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | VfB Lubeck | 1 - 0 | Sheffield Wed | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [BEL D2-4]Roeselare | 4 - 1 | Kortrijk[BEL D2-4] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [BEL D1-12]AS Eupen | 3 - 1 | OFI Crete[BEL D1-12] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [HOL D2-5]Go Ahead Eagles | 1 - 1 | Anorthosis Famagusta FC[HOL D2-5] | tháng 7 | |
20/07 01:00 | [HOL D1-2]PSV Eindhoven | ? - ? | Wolfsburg[HOL D1-2] | tháng 7 | ||
20/07 01:00 | KT | [ENG CS-6]Bath City | 1 - 1 | Newport County[ENG CS-6] | tháng 7 | |
20/07 01:00 | KT | [FRA D3-2]Chambly | 2 - 2 | Quevilly[FRA D3-2] | tháng 7 | |
20/07 01:30 | KT | [BEL D1-2]Club Brugge | 2 - 2 | Sporting Lisbon[BEL D1-2] | tháng 7 | |
20/07 01:30 | KT | [ENG L2-8]Colchester United | 0 - 5 | Ipswich[ENG L2-8] | tháng 7 | |
20/07 01:30 | KT | [ENG Conf-3]Salford City | 1 - 3 | Woking[ENG Conf-3] | tháng 7 | |
20/07 01:45 | KT | [ENG CN-9]Chester FC | 1 - 2 | Bolton Wanderers[ENG CN-9] | tháng 7 | |
20/07 01:45 | KT | [ENG L2-19]Crawley Town | 0 - 1 | Brighton[ENG L2-19] | tháng 7 | |
20/07 01:45 | KT | [ENG LCH-9]Nottingham Forest | 1 - 0 | Crystal Palace[ENG LCH-9] | tháng 7 | |
20/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-2]Taunton Town | 7 - 0 | Cheltenham Town[ENG-S PR-2] | tháng 7 | |
20/07 02:00 | KT | [POR D1-4]Sporting Braga | 0 - 2 | Lille[POR D1-4] | tháng 7 | |
20/07 02:30 | KT | [POR D1-2]Porto | 1 - 1 | Real Betis[POR D1-2] | tháng 7 | |
20/07 03:00 | KT | [POR D2-8]Leixoes | 1 - 0 | Santa Clara[POR D2-8] | tháng 7 | |
20/07 07:00 | KT | [ENG PR-2]Liverpool | 2 - 3 | Borussia Dortmund[ENG PR-2] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
19/07 16:30 | KT | [7]Gold Coast United | 2 - 3 | Redlands United FC[7] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
19/07 16:45 | KT | [6]Oakleigh Cannons | 1 - 1 | Port Melbourne Sharks[6] | 22 | |
19/07 16:45 | KT | [7]Melbourne Knights | 2 - 1 | Pascoe Vale Sc[7] | 22 | |
19/07 17:15 | KT | [2]Bentleigh Greens | 0 - 3 | Heidelberg United[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
19/07 17:00 | KT | [10]Kataller Toyama | 2 - 0 | Yokohama Scc[10] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
19/07 17:15 | KT | Hobart Olympia Warriors | 3 - 1 | South Hobart | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brisbane Úc |
||||||
19/07 17:30 | KT | [8]Brisbane Knights | 3 - 6 | Toowong[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
19/07 17:45 | KT | Ac Carina | 6 - 0 | Western Spirit | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
19/07 18:45 | KT | [3]Hougang United FC | 3 - 1 | DPMM FC[3] | 18 | |
19/07 18:45 | KT | [7]Singapore Warriors | 3 - 3 | Balestier Khalsa FC[7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
19/07 20:00 | KT | [1]Johor FC | 3 - 3 | Terengganu[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
19/07 21:00 | KT | Atlas U20 | 4 - 3 | Juarez U20 | apertura 1 | |
19/07 23:30 | KT | Puebla U20 | 0 - 1 | Club Tijuana U20 | apertura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
19/07 22:00 | KT | [1]Al Shorta | 1 - 0 | Al Karkh[1] | 37 | |
19/07 23:15 | KT | [17]Al Minaa | 1 - 1 | Baghdad[17] | 37 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
19/07 22:00 | KT | [W-8]Torpedo Vladimir | 1 - 1 | Veles Moscow[W-8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
19/07 22:00 | KT | [5]Fk Rostov Youth | 1 - 3 | Spartak Moscow Youth[5] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
19/07 22:00 | KT | [8]Vitkovice | 0 - 1 | Chrudim[8] | 1 | |
19/07 22:59 | KT | [12]Fk Graffin Vlasim | 2 - 2 | Brno[12] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
19/07 22:00 | KT | [9]Hermannstadt | 0 - 2 | Gaz Metan Medias[9] | 2 | |
20/07 01:00 | KT | [ROM D2-1]Chindia Targoviste | 0 - 1 | Viitorul Constanta[ROM D2-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
19/07 22:30 | KT | [3]Dukla Banska Bystrica | 3 - 4 | Msk Zilina B[3] | 1 | |
20/07 00:00 | KT | [5]Sport Podbrezova | 2 - 1 | MFK Kosice[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
19/07 22:30 | KT | Usk Anif | 1 - 4 | Sturm Graz | Round 1 | |
19/07 23:30 | KT | Langenegg | 1 - 4 | SK Austria Klagenfurt | Round 1 | |
19/07 23:30 | KT | Bruck Leitha | 0 - 4 | SV Ried | Round 1 | |
19/07 23:30 | KT | [AUS L-9]Treibach | 1 - 2 | WSG Wattens[AUS L-9] | Round 1 | |
20/07 00:00 | KT | Bad Gleichenberg | 2 - 3 | SK Vorwarts Steyr | Round 1 | |
20/07 00:00 | KT | [AUS L-6]ATSV Wolfsberg | 4 - 1 | As Koma Elektra[AUS L-6] | Round 1 | |
20/07 00:00 | KT | Kitzbuhel | 0 - 7 | Wacker Innsbruck | Round 1 | |
20/07 00:00 | KT | [AUS D3E-1]Ask Ebreichsdorf | 1 - 1 | Lafnitz[AUS D3E-1] | Round 1 | |
20/07 00:00 | KT | Sv Hall | 1 - 5 | Superfund Pasching | Round 1 | |
20/07 00:30 | KT | Sv Seekirchen | 1 - 4 | SKU Amstetten | Round 1 | |
20/07 00:30 | KT | Sc Gleisdorf | 4 - 0 | Asv Drassburg | Round 1 | |
20/07 00:30 | KT | Union Gurten | 1 - 0 | Zell See | Round 1 | |
20/07 00:30 | KT | Wiener Sportklub | 2 - 6 | Dornbirn | Round 1 | |
20/07 01:00 | KT | Mauerwerk | 1 - 2 | SC Mannsdorf | Round 1 | |
20/07 01:30 | KT | SC/ESV Parndorf | 1 - 7 | Red Bull Salzburg | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
19/07 22:45 | KT | [12]Energetik Bgu Minsk | 0 - 1 | Slutsksakhar Slutsk[12] | 16 | |
20/07 00:45 | KT | [8]Neman Grodno | 1 - 1 | Gomel[8] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
19/07 22:45 | KT | [BUL D2-1]Tsarsko Selo | 0 - 0 | Arda[BUL D2-1] | 2 | |
20/07 01:00 | KT | [8]Lokomotiv Plovdiv | 3 - 2 | Slavia Sofia[8] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
19/07 22:59 | KT | [15]Pari Nizhny Novgorod | 1 - 3 | Shinnik Yaroslavl[15] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
19/07 22:59 | KT | [2]NK Aluminij | 2 - 1 | Triglav Gorenjska[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
19/07 22:59 | KT | Arka Gdynia | 0 - 3 | Jagiellonia Bialystok | 1 | |
20/07 01:30 | KT | LKS Lodz | 0 - 0 | Lechia Gdansk | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
19/07 23:30 | KT | [7]Slovan Liberec | 1 - 2 | Viktoria Plzen[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
19/07 23:30 | KT | [4]Nomme JK Kalju | 1 - 1 | Paide Linnameeskond[4] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
20/07 00:00 | KT | [12]Munchen 1860 | 1 - 1 | Preuben Munster[12] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
20/07 00:00 | KT | [1]Copenhagen | 2 - 1 | Aarhus AGF[1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
20/07 00:00 | KT | [3]ZNK Osijek | 2 - 0 | Slaven Belupo Koprivnica[3] | 1 | |
20/07 02:00 | KT | [1]Dinamo Zagreb | 3 - 0 | NK Lokomotiva Zagreb[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
20/07 01:00 | KT | [11]FK Vozdovac Beograd | 1 - 2 | Backa Topola[11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
20/07 01:00 | KT | Sion | 1 - 4 | Basel | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
20/07 01:45 | KT | [5]Limerick FC | 1 - 4 | Drogheda United[5] | 21 | |
20/07 01:45 | KT | [9]Galway United | 2 - 2 | Bray Wanderers[9] | 21 | |
20/07 01:45 | KT | [8]Athlone | 1 - 2 | Shelbourne[8] | 21 | |
20/07 01:45 | KT | [4]Cabinteely | 2 - 0 | Longford Town[4] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
20/07 01:45 | KT | [SCO CH-2]Dundee United | 3 - 0 | Cowdenbeath[SCO CH-2] | bảng | |
20/07 01:45 | KT | [SCO PR-8]Motherwell FC | 4 - 0 | Greenock Morton[SCO PR-8] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
20/07 02:00 | KT | [8]Waterford United | 0 - 1 | Finn Harps[8] | 26 | |
20/07 02:30 | KT | [4]Derry City | 3 - 0 | Sligo Rovers[4] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi |
||||||
20/07 02:00 | KT | [22]Senegal | 0 - 1 | Algeria[22] | Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
20/07 02:15 | KT | [9]Dalvik Reynir | 2 - 1 | Kf Gardabaer[9] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
20/07 04:00 | KT | Manta | 1 - 0 | CD Independiente Juniors | 19 | |
20/07 07:30 | KT | Liga de Loja | 0 - 0 | Gualaceo SC | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
20/07 05:15 | KT | [4]Figueirense (SC) | 1 - 1 | Londrina (PR)[4] | 10 | |
20/07 07:30 | KT | [20]Vitoria Salvador BA | 2 - 0 | Criciuma[20] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
20/07 05:15 | KT | [7]Nacional Asuncion | 1 - 3 | Olimpia Asuncion[7] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
20/07 07:00 | KT | [(c)-10]Puebla | 1 - 3 | Club Tijuana[(c)-10] | apertura | |
20/07 09:50 | KT | [(c)-13]Atlas | 1 - 0 | Cf Indios De Ciudad Juarez[(c)-13] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
20/07 07:30 | KT | [(a)-13]Envigado | 1 - 1 | Deportivo Pasto[(a)-13] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
20/07 08:00 | KT | [6]Club Sport Emelec | 0 - 1 | Deportivo Cuenca[6] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
20/07 08:00 | KT | [(c)-4]Alianza Lima | 2 - 1 | Sporting Cristal[(c)-4] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Mỹ |
||||||
20/07 09:00 | KT | Utah Royals Womens | 2 - 2 | Portland Thorns Fc Womens | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
20/07 09:30 | KT | [3]Los Angeles Galaxy | 3 - 2 | Los Angeles FC[3] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
20/07 09:30 | KT | [2]Phoenix Rising Arizona U | 6 - 0 | Austin Bold[2] | loại |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp