Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm |
||||||
19/10 10:00 | KT | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | 1 - 1 | Dinamo Briansk | group b 17 | |
19/10 12:00 | KT | Dinamo Vladivostok | 0 - 0 | FK Kaluga | group b 17 | |
19/10 13:00 | KT | Ska Khabarovsk 2 | 1 - 1 | Peresvet Podolsk | group a 17 | |
19/10 17:00 | KT | Strogino Moscow | 5 - 0 | Metallurg Vidnoye | group a 17 | |
19/10 17:30 | KT | Khimki Reserve | 2 - 2 | Saturn | group a 17 | |
19/10 19:00 | KT | Znamya Noginsk | 1 - 4 | Rodina Moskva | group a 17 | |
19/10 19:00 | KT | Fakel Voronezh Ii | 0 - 0 | Sokol | group b 17 | |
19/10 20:00 | KT | FK Zvezda Ryazan | 1 - 0 | Avangard | group b 17 | |
19/10 20:00 | KT | Salyut-Energia Belgorod | 2 - 1 | Arsenal Tula II | group b 17 | |
19/10 22:00 | KT | Saransk | 5 - 1 | FK Kolomna | group a 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
19/10 14:00 | KT | FK Chita | 1 - 0 | Zenit-2 St.Petersburg | group a 17 | |
19/10 16:00 | KT | Yenisey 2 Krasnoyarsk | 0 - 4 | Volna Nizhegorodskaya | group b 17 | |
19/10 18:00 | KT | Khimik Dzerzhinsk | 0 - 1 | Dynamo Moscow B | group b 17 | |
19/10 19:00 | KT | Kairat Moskva | 0 - 0 | Dynamo St | group a 17 | |
19/10 19:00 | KT | Olimp Dolgiye Prudy 2 | 0 - 2 | Lokomotiv Moscow B | group b 17 | |
19/10 20:00 | KT | Krasava Odintsovo | 2 - 1 | Zvezda Sint Petersburg | group a 17 | |
19/10 20:00 | KT | Leningradets | 2 - 0 | Baltika Bfu Kaliningrad | group a 17 | |
19/10 20:00 | KT | Luki Energiya | 0 - 1 | Volga Tver | group a 17 | |
19/10 20:00 | KT | Chertanovo Moscow | 2 - 3 | Murom | group b 17 | |
19/10 22:00 | KT | Shinnik Yaroslavl | 1 - 0 | Znamya Truda | group b 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Champions League UEFA U19 |
||||||
19/10 17:00 | KT | Shakhtar Donetsk U19 | 3 - 2 | Real Madrid U19 | bảng | |
19/10 18:30 | KT | Club Brugge U19 | 1 - 1 | Manchester City U19 | bảng | |
19/10 18:30 | KT | [C4]Besiktas Jk U19 | 1 - 3 | Sporting Lisbon U19[C4] | bảng | |
19/10 19:00 | KT | Ajax Amsterdam U19 | 1 - 5 | Dortmund U19 | bảng | |
19/10 19:00 | KT | Inter Milan U19 | 2 - 1 | Sheriff U19 | bảng | |
19/10 19:30 | KT | Akademia E Futbollit U19 | 1 - 1 | Septemvri Sofia U19 | 1 domestic champions | |
19/10 20:00 | KT | [FRA U19A-1]Paris Saint Germain U19 | 3 - 0 | Rb Leipzig U19[FRA U19A-1] | bảng | |
19/10 20:30 | KT | Porto U19 | 3 - 1 | AC Milan U19 | bảng | |
19/10 20:30 | KT | [DAN U19-6]Midtjylland U19 | 10 - 1 | Rosenborg U19[DAN U19-6] | 1 domestic champions | |
19/10 21:00 | KT | Atletico Madrid U19 | 2 - 0 | Liverpool U19 | bảng | |
19/10 22:00 | KT | Az Alkmaar U19 | 7 - 0 | Gilan Gabala U19 | 1 domestic champions | |
19/10 23:10 | KT | Genk U19 | 3 - 1 | Koln U19 | 1 domestic champions | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
19/10 18:00 | KT | Kf Prishtina | 2 - 1 | Malisheva | 10 | |
19/10 18:00 | KT | Kf Ulpiana | 0 - 6 | Kf Llapi | 10 | |
19/10 18:00 | KT | Kf Feronikeli | 0 - 2 | Kf Drita Gjilan | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
19/10 18:15 | KT | Cilegon United | 1 - 0 | Perseru Serui | ||
19/10 20:30 | KT | Mitra Kukar | 2 - 0 | Kalteng Putra | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
19/10 19:00 | KT | [10]Lokomotiv Plovdiv | 2 - 1 | Pirin Blagoevgrad[10] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
19/10 19:00 | KT | [12]Nassaji Mazandaran | 1 - 0 | Fajr Sepasi[12] | 1 | |
19/10 19:30 | KT | [7]Peykan | 0 - 0 | Naft Masjed Soleyman[7] | 1 | |
19/10 19:30 | KT | [9]Padideh Mashhad | 0 - 0 | Aluminium Arak[9] | 1 | |
19/10 21:30 | KT | [2]Sepahan | 2 - 0 | Mes Rafsanjan[2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu |
||||||
19/10 19:00 | KT | Slovakia U17 | 5 - 0 | Armenia U17 | loại | |
19/10 22:00 | KT | Anh U17 | 1 - 0 | Belarus U17 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
19/10 19:00 | KT | Mfk Kezmarok | 0 - 3 | Mfk Skalica | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania |
||||||
19/10 19:00 | KT | Unirea Bascov | 0 - 4 | Rapid Bucuresti 2 | ||
19/10 19:00 | KT | Afumati | 3 - 2 | Farul Constanta B | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
19/10 19:30 | KT | [N-17]Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 1 - 4 | Tzeirey Kafr Kana[N-17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
19/10 19:30 | KT | [B-20]Viterbese | 2 - 0 | Siena[B-20] | ||
19/10 23:30 | KT | [B-5]Gubbio | 4 - 0 | Carrarese[B-5] | ||
20/10 02:00 | KT | [B-2]Cesena | 2 - 1 | Pontedera[B-2] | ||
20/10 02:00 | KT | [B-10]Virtus Entella | 0 - 0 | Vis Pesaro[B-10] | ||
20/10 02:00 | KT | [B-18]Fermana | 0 - 0 | Lucchese[B-18] | ||
20/10 02:00 | KT | [B-16]Grosseto | 1 - 1 | Teramo[B-16] | ||
20/10 02:00 | KT | [B-9]Imolese | 1 - 1 | Pistoiese[B-9] | ||
20/10 02:00 | KT | [B-6]Pescara | 1 - 2 | Modena[B-6] | ||
20/10 02:00 | KT | [B-1]Reggiana | 3 - 1 | Ancona[B-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Jordan |
||||||
19/10 19:30 | KT | Al Tora | 2 - 5 | AL-Sareeh | 8 | |
19/10 19:30 | KT | Al Yarmouk | 4 - 0 | Mansheiat Bani Hasan | 8 | |
19/10 19:30 | KT | Al Tora | 2 - 5 | AL-Sareeh | 8 | |
19/10 19:30 | KT | Al Yarmouk | 4 - 0 | Mansheiat Bani Hasan | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Yemen |
||||||
19/10 19:30 | KT | Al-Yarmok Rawda | 1 - 3 | Al Helal Al-Sahely | group b 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Bắc Thụy Điển |
||||||
19/10 20:00 | KT | [N-4]Degerfors IF U21 | 7 - 2 | Gif Sundsvall U21[N-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
19/10 20:30 | KT | [15]Marumo Gallants | 2 - 2 | Real Kings[15] | 7 | |
19/10 22:30 | KT | [16]Ts Galaxy | 0 - 1 | AmaZulu[16] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nam Thụy Điển |
||||||
19/10 21:00 | KT | [S-7]Mjallby AIF U21 | 2 - 2 | Osters U21[S-7] | ||
19/10 22:00 | KT | [S-5]Kalmar FF U21 | 2 - 3 | Halmstads U21[S-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
19/10 21:00 | KT | Atlas U20 | 0 - 0 | Cruz Azul U20 | apertura 14 | |
19/10 21:00 | KT | Puebla U20 | 2 - 1 | Mazatlan U20 | apertura 14 | |
19/10 21:00 | KT | Queretaro U20 | 1 - 1 | Monterrey U20 | apertura 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
19/10 21:30 | KT | [SCO PR-6]Celtic | 2 - 0 | Ferencvarosi TC[SCO PR-6] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
19/10 21:30 | KT | Desportivo Huila | 1 - 2 | Sagrada Esperanca | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
19/10 21:50 | KT | [2]Al Adalh | 1 - 0 | Al Sahel[2] | 7 | |
19/10 22:25 | KT | [17]Al Ain Ksa | 1 - 1 | Najran[17] | 7 | |
19/10 22:25 | KT | [4]Al Orubah | 1 - 3 | Uhud Medina[4] | 7 | |
19/10 22:35 | KT | [14]Jeddah | 0 - 0 | Al Jeel[14] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
19/10 22:00 | KT | [16]Cska 1948 Sofia Ii | 2 - 0 | Septemvri Simitli[16] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bahrain |
||||||
19/10 22:00 | KT | Al-shabbab | 7 - 0 | Al Tadhmon | 3 | |
19/10 22:00 | KT | Bahrain Sc | 3 - 1 | Qalali | 3 | |
19/10 22:00 | KT | Malkia | 3 - 1 | Sitra | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
19/10 22:59 | KT | [11]Resovia Rzeszow | 0 - 2 | Miedz Legnica[11] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
19/10 23:30 | KT | [1]Coquimbo Unido | 1 - 1 | Deportes Temuco[1] | 26 | |
20/10 02:00 | KT | [7]Deportes Santa Cruz | 1 - 0 | Rangers Talca[7] | 26 | |
20/10 05:00 | KT | [14]Universidad de Concepcion | 0 - 0 | Csyd Barnechea[14] | 26 | |
20/10 06:00 | KT | [11]Deportes Iquique | 1 - 0 | Union San Felipe[11] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
19/10 23:45 | KT | [BEL D1-1]Club Brugge | 1 - 5 | Manchester City[BEL D1-1] | bảng | |
19/10 23:45 | KT | [TUR D1-3]Besiktas | 1 - 4 | Sporting Lisbon[TUR D1-3] | bảng | |
20/10 02:00 | KT | [FRA D1-1]Paris Saint Germain | 3 - 2 | RB Leipzig[FRA D1-1] | bảng | |
20/10 02:00 | KT | [SPA D1-2]Atletico Madrid | 2 - 3 | Liverpool[SPA D1-2] | bảng | |
20/10 02:00 | KT | [POR D1-2]Porto | 1 - 0 | AC Milan[POR D1-2] | bảng | |
20/10 02:00 | KT | [HOL D1-1]Ajax Amsterdam | 4 - 0 | Borussia Dortmund[HOL D1-1] | bảng | |
20/10 02:00 | KT | [ITA D1-3]Inter Milan | 3 - 1 | Sheriff[ITA D1-3] | bảng | |
20/10 02:00 | KT | [UKR D1-1]Shakhtar Donetsk | 0 - 5 | Real Madrid[UKR D1-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
20/10 00:00 | KT | [(a)-5]Cartagines Deportiva SA | 1 - 0 | Sporting San Jose[(a)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
20/10 00:00 | KT | [12]SD Huesca | 0 - 0 | Malaga[12] | 11 | |
20/10 00:00 | KT | [10]Cartagena | 1 - 0 | Sporting de Gijon[10] | 11 | |
20/10 02:00 | KT | [5]Tenerife | 0 - 1 | Eibar[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
20/10 00:00 | KT | [15]Falkenbergs FF | 1 - 4 | Helsingborg IF[15] | 25 | |
20/10 00:00 | KT | [5]Landskrona BoIS | 2 - 0 | Jonkopings Sodra IF[5] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
20/10 00:00 | KT | [DEN D2A-10]Kolding IF | 2 - 2 | Nykobing Falster[DEN D2A-10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
20/10 00:00 | KT | [B-1]Bayern Munich II | 1 - 1 | SpVgg Bayreuth[B-1] | ||
20/10 00:00 | KT | [B-8]Viktoria Aschaffenburg | 1 - 1 | SpVgg Unterhaching[B-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền tây |
||||||
20/10 00:00 | KT | [WS-3]Pinzgau Saalfelden | 3 - 0 | Sv Wals Grunau[WS-3] | ||
20/10 00:00 | KT | [WS-6]Sv Seekirchen | 0 - 1 | SV Grodig[WS-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
20/10 00:30 | KT | [15]Ca Platense | 1 - 1 | Rosario Central[15] | 2st phase | |
20/10 02:45 | KT | [18]Union Santa Fe | 1 - 1 | Racing Club[18] | 2st phase | |
20/10 05:00 | KT | [22]Patronato Parana | 3 - 3 | Defensa Y Justicia[22] | 2st phase | |
20/10 07:15 | KT | [26]Central Cordoba Sde | 1 - 2 | Velez Sarsfield[26] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
20/10 01:00 | KT | [KSA PR-5]Al Nassr | 1 - 2 | Al Hilal[KSA PR-5] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
20/10 01:45 | KT | [4]Stoke City | 0 - 1 | AFC Bournemouth[4] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [14]Sheffield United | 1 - 2 | Millwall[14] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [6]Queens Park Rangers | 1 - 0 | Blackburn Rovers[6] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [24]Derby County | 2 - 2 | Luton Town[24] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [9]Bristol City | 1 - 2 | Nottingham Forest[9] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
20/10 01:45 | KT | [22]Crewe Alexandra | 0 - 4 | Sunderland[22] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [3]Wigan Athletic | 1 - 2 | Milton Keynes Dons[3] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [16]Cambridge United | 1 - 1 | Sheffield Wed[16] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [12]Portsmouth | 0 - 4 | Ipswich[12] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [1]Plymouth Argyle | 3 - 0 | Bolton Wanderers[1] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [17]Lincoln City | 0 - 1 | AFC Wimbledon[17] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [8]Oxford United | 2 - 0 | Shrewsbury Town[8] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [19]Gillingham | 1 - 0 | Doncaster Rovers[19] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [21]Charlton Athletic | 2 - 3 | Accrington Stanley[21] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [20]Fleetwood Town | 0 - 1 | Burton Albion FC[20] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [18]Cheltenham Town | 3 - 1 | Morecambe[18] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [5]Rotherham United | 0 - 0 | Wycombe Wanderers[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
20/10 01:45 | KT | [11]Barrow | 1 - 1 | Scunthorpe United[11] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [12]Bradford AFC | 1 - 3 | Hartlepool United FC[12] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [20]Colchester United | 1 - 1 | Bristol Rovers[20] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [9]Crawley Town | 1 - 3 | Exeter City[9] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [2]Harrogate Town | 2 - 2 | Tranmere Rovers[2] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [6]Leyton Orient | 1 - 1 | Forest Green Rovers[6] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [21]Mansfield Town | 1 - 1 | Port Vale[21] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [13]Newport County | 2 - 2 | Carlisle[13] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [14]Northampton Town | 3 - 0 | Stevenage Borough[14] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [23]Oldham Athletic | 1 - 3 | Walsall[23] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [17]Salford City | 0 - 0 | Rochdale[17] | 13 | |
20/10 01:45 | KT | [7]Sutton United | 1 - 2 | Swindon[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
20/10 01:45 | KT | [12]Swindon Supermarine | 0 - 1 | Taunton Town[12] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [19]Dorchester Town | 3 - 2 | Hartley Wintney[19] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [16]Hendon | 0 - 0 | Metropolitan Police[16] | ||
20/10 01:45 | KT | [20]Merthyr Town | 0 - 3 | Poole Town[20] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [5]Salisbury City | 1 - 2 | Chesham United[5] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [21]Wimborne Town | 0 - 3 | Weston Super Mare[21] | 14 | |
20/10 01:45 | KT | [11]Yate Town | 0 - 0 | Farnborough Town[11] | ||
20/10 01:45 | KT | [13]Truro City | 0 - 0 | Tiverton Town[13] | 14 | |
20/10 02:00 | KT | [22]Kings Langley | 0 - 2 | Harrow Borough[22] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
20/10 01:45 | KT | [3]Buxton FC | 0 - 0 | Scarborough[3] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
20/10 01:45 | KT | [ENG CN-5]Gateshead | 3 - 2 | Marske United[ENG CN-5] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG Conf-3]Halifax Town | 1 - 0 | Pontefract Collieries[ENG Conf-3] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG-N PR-3]Buxton FC | 1 - 1 | Kettering Town[ENG-N PR-3] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG Conf-12]Wrexham | 2 - 0 | Marine[ENG Conf-12] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG Conf-21]Weymouth | 1 - 1 | Yeovil Town[ENG Conf-21] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG RYM-6]Folkestone Invicta | 2 - 2 | Eastleigh[ENG RYM-6] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG-S CE-14]Stratford Town | 3 - 2 | Boston United[ENG-S CE-14] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG-S PR-2]Hayes&Yeading | 1 - 1 | Dorking[ENG-S PR-2] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG CN-17]Guiseley | 2 - 1 | Brackley Town[ENG CN-17] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG-N PR-21]Morpeth Town | 1 - 3 | York City[ENG-N PR-21] | 4 qualifying playoff | |
20/10 01:45 | KT | [ENG Conf-8]Notts County | 4 - 0 | Tamworth[ENG Conf-8] | 4 qualifying playoff | |
20/10 02:00 | KT | [ENG CS-6]St Albans City | 1 - 1 | Corinthian Casuals[ENG CS-6] | 4 qualifying playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
20/10 02:00 | KT | [(a)-15]Real Potosi | 2 - 1 | Oriente Petrolero[(a)-15] | 22 | |
20/10 04:15 | KT | [(a)-3]Royal Pari | 0 - 1 | The Strongest[(a)-3] | 22 | |
20/10 07:00 | KT | [(a)-5]Bolivar | 4 - 1 | San Jose[(a)-5] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
20/10 02:15 | KT | SC Faetano | 0 - 1 | San Giovanni | 5 | |
20/10 02:15 | KT | AC Juvenes/Dogana | 2 - 1 | SP Domagnano | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
20/10 02:30 | KT | [14]IRT Itihad de Tanger | 0 - 2 | Forces Armee Royales[14] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
20/10 03:00 | KT | [(c)-14]Valledupar | 1 - 2 | Inter Palmira[(c)-14] | clausura | |
20/10 06:00 | KT | [(c)-6]Boyaca Chico | 3 - 1 | Real Santander[(c)-6] | clausura | |
20/10 07:40 | KT | [(c)-2]Bogota | 0 - 0 | Real Cartagena[(c)-2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
20/10 03:00 | KT | Ac Colina | 1 - 0 | San Antonio Unido | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
20/10 03:15 | KT | Ca Juventud De Las Piedras | 1 - 0 | Rocha FC | ||
20/10 05:45 | KT | Ca Villa Teresa | 1 - 2 | Cerro Montevideo | ||
20/10 08:15 | KT | Racing Club Montevideo | 0 - 1 | Defensor SC | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
20/10 04:30 | KT | [3]Audax Italiano | 0 - 3 | Nublense[3] | 27 | |
20/10 07:00 | KT | [13]O Higgins | 1 - 2 | Melipilla[13] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
20/10 05:00 | KT | [17]Londrina (PR) | 0 - 0 | Goias[17] | 25 | |
20/10 07:30 | KT | [1]Coritiba | 3 - 0 | Sampaio Correa[1] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
20/10 05:00 | KT | [(a)-16]Queretaro FC | 1 - 0 | Monterrey[(a)-16] | apertura | |
20/10 07:00 | KT | [(a)-10]Puebla | 2 - 0 | Mazatlan[(a)-10] | apertura | |
20/10 07:05 | KT | [(a)-1]Club America | 2 - 1 | Santos Laguna[(a)-1] | apertura | |
20/10 09:05 | KT | [(a)-2]Atlas | 0 - 0 | CDSyC Cruz Azul[(a)-2] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
20/10 05:00 | KT | [(a)-5]Raya2 Expansion | 0 - 1 | Leones Univ Guadalajara[(a)-5] | apertura | |
20/10 07:05 | KT | [(a)-8]Venados | 3 - 1 | Mineros De Zacatecas[(a)-8] | apertura | |
20/10 09:05 | KT | [(a)-6]Pumas Tabasco | 0 - 0 | Cancun[(a)-6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
20/10 05:00 | KT | [BRA D2-19]Confianca Se | 1 - 1 | Sousa Pb[BRA D2-19] | ||
20/10 05:00 | KT | Confianca Se | 1 - 1 | Sousa Pb | qualifying 2 | |
20/10 07:30 | KT | [BRA D3A-6]Ferroviario Ce | 4 - 0 | Juazeirense Ba[BRA D3A-6] | ||
20/10 07:30 | KT | [BRA D3A-10]Santa Cruz (PE) | 3 - 3 | Floresta/ce[BRA D3A-10] | ||
20/10 07:30 | KT | [BRA D2-18]Vitoria Salvador BA | 3 - 0 | Itabaiana Se[BRA D2-18] | ||
20/10 07:30 | KT | Ferroviario Ce | 4 - 0 | Juazeirense Ba | qualifying 2 | |
20/10 07:30 | KT | Santa Cruz (PE) | 3 - 3 | Floresta/ce | qualifying 2 | |
20/10 07:30 | KT | Vitoria Salvador BA | 3 - 0 | Itabaiana Se | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
20/10 07:10 | KT | [B-16]Villa Dalmine | 1 - 1 | Ferrol Carril Oeste[B-16] | zona b |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp