Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF Champions League |
||||||
20/02 10:00 | KT | [GUA D1-1]Guastatoya | 0 - 1 | Houston Dynamo[GUA D1-1] | 1 | |
21/02 08:00 | KT | [HON D1(c)-1]Marathon | 2 - 6 | Santos Laguna[HON D1(c)-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
20/02 10:00 | KT | [MEX D1(c)-10]CDSyC Cruz Azul | 0 - 1 | Alebrijes De Oaxaca[MEX D1(c)-10] | ||
20/02 10:00 | KT | [MEX D1(c)-17]Veracruz | 2 - 0 | Mineros De Zacatecas[MEX D1(c)-17] | ||
20/02 10:05 | KT | [MEX D1(c)-13]Club Tijuana | 2 - 1 | Pachuca[MEX D1(c)-13] | ||
21/02 08:00 | KT | [MEX D2(c)-11]Cf Indios De Ciudad Juarez | 1 - 1 | Puebla[MEX D2(c)-11] | ||
21/02 08:00 | KT | [MEX D2(c)-5]Cafetaleros De Tapachula | 1 - 1 | Chivas Guadalajara[MEX D2(c)-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
20/02 13:00 | KT | Erchim | 0 - 3 | Ryomyong Sc | loại | |
20/02 15:00 | KT | Alay Osh | 1 - 2 | Ahal | loại | |
20/02 17:00 | KT | Colombo | 7 - 1 | Transport United | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Việt Nam |
||||||
20/02 13:30 | KT | U19 Phú Yên | 3 - 1 | U19 Khatoco Khánh Hòa | groups | |
20/02 14:30 | KT | U19 Sông Lam Nghệ An | 0 - 2 | U19 Shb Đà Nẵng | groups | |
20/02 15:00 | KT | U19 Nam Định | 2 - 2 | U19 Phố Hiến | groups | |
20/02 15:00 | KT | U19 Than Quảng Ninh | 1 - 3 | U19 Thể Công | groups | |
20/02 15:00 | KT | U19 Bình Định | 0 - 6 | U19 Hoàng Anh Gia Lai | groups | |
20/02 15:00 | KT | U19 Tây Ninh | 0 - 1 | U19 TP Hồ Chí Minh | groups | |
20/02 15:30 | KT | U19 Đồng Nai | 0 - 2 | U19 Lâm Đồng | groups | |
20/02 16:45 | KT | U19 Hà Tĩnh | 2 - 1 | U19 Huda Huế | groups | |
20/02 17:00 | KT | U19 Becamex Bình Dương | 2 - 1 | U19 Bến Tre | groups | |
20/02 17:10 | KT | U19 Đồng Tâm Long An | 0 - 2 | U19 An Giang | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/02 15:00 | KT | [BLR D2-1]Slavia Mozyr | 5 - 0 | Volna Pinsk[BLR D2-1] | tháng 2 | |
20/02 15:00 | KT | [AUS NSW-1]Sydney Olympic | 0 - 0 | Guangzhou R&F[AUS NSW-1] | tháng 2 | |
20/02 16:00 | KT | Đảo Síp U19 | 2 - 2 | Hungary U19 | tháng 2 | |
20/02 17:00 | KT | [RUS D2C-6]FK Khimik Novomoskovsk | 1 - 3 | FK Zvezda Ryazan[RUS D2C-6] | tháng 2 | |
20/02 17:00 | KT | [BLR D1-11]FC Minsk | 1 - 0 | Vigvam Smolevichy[BLR D1-11] | tháng 2 | |
20/02 18:00 | KT | [BLR D1-12]Gomel | 1 - 1 | Krumkachy[BLR D1-12] | tháng 2 | |
20/02 19:00 | KT | [NOR AL-13]Jerv | 0 - 1 | Start Kristiansand[NOR AL-13] | tháng 2 | |
20/02 19:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac | 1 - 2 | Indjija | tháng 2 | |
20/02 19:30 | KT | [RUS D2U-2]Kamaz | 4 - 2 | Chernomorets Novorossiysk[RUS D2U-2] | tháng 2 | |
20/02 19:30 | KT | Odra Opole | 1 - 0 | Slutsksakhar Slutsk | tháng 2 | |
20/02 19:30 | KT | Legion Dynamo | 1 - 1 | Spartak Nalchik | tháng 2 | |
20/02 20:00 | KT | Sloboda Uzice Sevojno | 1 - 1 | FK Javor Ivanjica | tháng 2 | |
20/02 21:00 | KT | [UKR D1-3]PFC Oleksandria | 4 - 0 | Obolon Kiev[UKR D1-3] | tháng 2 | |
20/02 21:00 | KT | [NOR D2B-6]Arendal | 0 - 0 | Sandnes Ulf[NOR D2B-6] | tháng 2 | |
20/02 21:00 | KT | [POL D2-4]LKS Lodz | 1 - 1 | Torpedo Zhodino[POL D2-4] | tháng 2 | |
20/02 21:00 | KT | [RUS D1-4]Sochi | 3 - 0 | Sokol[RUS D1-4] | tháng 2 | |
20/02 21:00 | KT | [BLR D1-10]Isloch Minsk | 2 - 1 | Zhetysu Taldykorgan[BLR D1-10] | tháng 2 | |
20/02 21:30 | KT | [RUS PR-16]Yenisey Krasnoyarsk | 0 - 0 | Dinamo Batumi[RUS PR-16] | tháng 2 | |
20/02 21:30 | KT | [POL D2-11]GKS Tychy | 1 - 0 | Lechia Tomaszow Mazowiecki[POL D2-11] | tháng 2 | |
20/02 22:00 | KT | [NOR D1-9]Odd Grenland | 1 - 0 | Mjondalen[NOR D1-9] | tháng 2 | |
20/02 23:15 | KT | [NOR D2B-2]KFUM Oslo | 0 - 2 | Oppsal[NOR D2B-2] | tháng 2 | |
21/02 00:00 | KT | [SPA D34-10]UD Marbella | 1 - 2 | Tromso IL[SPA D34-10] | tháng 2 | |
21/02 00:00 | KT | [CZE CFLC-13]Pisek | 3 - 3 | Stechovice[CZE CFLC-13] | tháng 2 | |
21/02 00:00 | KT | [BLR D1-9]Gorodeya | 4 - 0 | Cs Petrocub[BLR D1-9] | tháng 2 | |
21/02 00:30 | KT | [ITA YTHLP1-5]Inter Milan U19 | 1 - 1 | Torino U19[ITA YTHLP1-5] | tháng 2 | |
21/02 01:30 | KT | [SWE D3NG-7]IFK Uddevalla | 1 - 1 | Ifk Amal[SWE D3NG-7] | tháng 2 | |
21/02 03:30 | KT | Santo Domingo | 2 - 1 | Liga Dep. Universitaria Quito | tháng 2 | |
21/02 04:00 | KT | [MEX D1(c)-8]Club Tijuana | 1 - 1 | Vancouver Whitecaps FC[MEX D1(c)-8] | tháng 2 | |
21/02 04:30 | KT | [MLS-3]New York City Fc | 0 - 1 | Minnesota United[MLS-3] | tháng 2 | |
21/02 05:00 | KT | [USL D1-9]Charleston Battery | 1 - 1 | Columbus Crew[USL D1-9] | tháng 2 | |
21/02 05:30 | KT | [Bra CaP-7]Atletico Paranaense | 3 - 0 | Guarani CA[Bra CaP-7] | tháng 2 | |
21/02 07:00 | KT | [MLS-4]Washington DC United | 1 - 2 | Philadelphia Union[MLS-4] | tháng 2 | |
21/02 07:00 | KT | [USL D1-22]Tampa Bay Rowdies | 0 - 0 | Montreal Impact[USL D1-22] | tháng 2 | |
21/02 07:30 | KT | [MLS-11]Orlando City | 6 - 2 | New England Revolution[MLS-11] | tháng 2 | |
21/02 07:30 | KT | [MLS-10]Chicago Fire | 1 - 1 | Cincinnati[MLS-10] | tháng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Indonesia |
||||||
20/02 15:00 | KT | Perseru Serui | 0 - 3 | PSM Makassar | 4 | |
20/02 19:00 | KT | Pss Sleman | 0 - 0 | Pusamania Borneo | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá U22 Đông Nam Á |
||||||
20/02 15:30 | KT | Indonesia U23 | 2 - 2 | Malaysia U23 | bảng | |
20/02 18:30 | KT | Campuchia U23 | 2 - 0 | Myanmar U23 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
20/02 17:15 | KT | [13]Dunav Ruse | 1 - 0 | FC Vereya[13] | 22 | |
20/02 19:30 | KT | [9]Lokomotiv Plovdiv | 0 - 2 | Septemvri Sofia[9] | 22 | |
20/02 22:00 | KT | [11]Vitosha Bistritsa | 0 - 2 | Levski Sofia[11] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
20/02 18:05 | KT | [1]Chao Pak Kei | 2 - 1 | Benfica De Macau[1] | 4 | |
20/02 20:00 | KT | Sporting Macau | 0 - 2 | Cheng Fung | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
20/02 18:30 | KT | [9]Al-Hudod | 0 - 0 | Al Bahri[9] | 18 | |
20/02 20:45 | KT | [3]Al Zawraa | 3 - 3 | Al Diwaniya[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Champions League UEFA U19 |
||||||
20/02 19:00 | KT | Dynamo Kyiv U19 | 3 - 0 | Juventus U19 | playoffs | |
20/02 20:00 | KT | Midtjylland U19 | 1 - 1 | AS Roma U19 | playoffs | |
20/02 22:00 | KT | Sk Sigma Olomouc u19 | 0 - 2 | Lyonnais U19 | playoffs | |
20/02 22:00 | KT | Montpellier U19 | 2 - 1 | Benfica U19 | playoffs | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
20/02 19:45 | KT | [20]Al Shoalah | 0 - 3 | Dhamk[20] | 25 | |
20/02 19:50 | KT | [4]Jeddah | 2 - 2 | Al Qaisoma[4] | 25 | |
20/02 19:55 | KT | [8]Al Jabalain | 1 - 1 | Al Khaleej Club[8] | 25 | |
20/02 20:05 | KT | [1]Abha | 1 - 0 | Al Adalh[1] | 25 | |
20/02 22:15 | KT | [9]Al Nojoom | 2 - 1 | Al-Ansar[9] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
20/02 20:00 | KT | [14]Smouha SC | 1 - 2 | El Mokawloon[14] | 23 | |
20/02 22:30 | KT | [9]Tala Al Jaish | 2 - 2 | El Zamalek[9] | 23 | |
21/02 01:00 | KT | [3]Al Ahly | 3 - 1 | El Daklyeh[3] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hungary |
||||||
20/02 20:00 | KT | Soroksar | 3 - 2 | Andrashida Sc | ||
20/02 20:00 | KT | Budaorsi Sc | 2 - 1 | Kaposvar | ||
20/02 20:00 | KT | Taksony Se | 0 - 1 | Fehervar Videoton | ||
20/02 21:00 | KT | Videoton Puskas Akademia | 1 - 2 | Paksi SE | ||
20/02 22:59 | KT | Mezokovesd-Zsory | 0 - 0 | Szombathelyi Haladas | ||
21/02 00:00 | KT | Ferencvarosi TC | 2 - 0 | Varda Se | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
20/02 20:00 | KT | [CYP D2-3]Ethnikos Achnas | 1 - 2 | Karmiotissa Pano Polemidion[CYP D2-3] | ||
20/02 21:00 | KT | [CYP D1-2]AEL Limassol | 4 - 0 | Ermis Aradippou[CYP D1-2] | ||
20/02 22:00 | KT | [CYP D1-8]AEP Paphos | 2 - 2 | EN Paralimni[CYP D1-8] | ||
20/02 22:59 | KT | [CYP D1-9]Doxa Katokopias | 0 - 3 | APOEL Nicosia[CYP D1-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
20/02 20:20 | KT | Al Rustaq | 0 - 0 | Al Oruba Sur | 15 | |
20/02 20:30 | KT | Saham | 2 - 2 | Sohar Club | 15 | |
20/02 21:30 | KT | Sur Club | 1 - 3 | Al Nasr (OMA) | 15 | |
20/02 22:45 | KT | Mrbat | 0 - 0 | Dhufar | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
20/02 21:00 | KT | Cayb Club Athletic Youssoufia | 1 - 2 | Wydad Casablanca | 17 | |
20/02 21:00 | KT | [10]MCO Mouloudia Oujda | 1 - 0 | Renaissance Sportive de Berkane[10] | 16 | |
20/02 22:59 | KT | [8]Olympique de Safi | 0 - 1 | RCA Raja Casablanca Atlhletic[8] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
20/02 21:00 | KT | [4]Northeast United | 1 - 1 | Pune City[4] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
20/02 21:00 | KT | [9]Salam Zgharta | 1 - 0 | Al-Nejmeh[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
20/02 21:00 | KT | Sagrada Esperanca | 0 - 0 | Petro Atletico De Luanda | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
20/02 22:00 | KT | [5]Esteghlal Tehran | 2 - 0 | Pars Jonoubi Jam[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
20/02 22:00 | KT | [11]Enugu Rangers International | 2 - 1 | Wikki Tourist[11] | groups a | |
20/02 22:00 | KT | [12]Lobi Stars | 2 - 1 | Remo Stars[12] | groups a | |
20/02 22:00 | KT | [7]Kwara United | 2 - 0 | Niger Tornadoes[7] | groups a | |
20/02 22:00 | KT | [3]Enyimba International | 2 - 0 | Katsina United[3] | groups a | |
20/02 22:00 | KT | [1]Mfm | 2 - 0 | Sunshine Stars[1] | groups a | |
20/02 22:00 | KT | [9]Nasarawa United | 1 - 0 | Yobe Desert Stars[9] | groups b | |
20/02 22:00 | KT | [10]Gombe United | 0 - 1 | Go Round Omoku[10] | groups b | |
20/02 22:00 | KT | [6]Kano Pillars | 2 - 0 | Abia Warriors[6] | groups b | |
20/02 22:00 | KT | [4]Akwa United | 1 - 0 | Ifeanyi Ubah[4] | groups b | |
20/02 22:00 | KT | [2]El Kanemi Warriors | 2 - 0 | Heartland[2] | groups b | |
20/02 22:00 | KT | Bendel Insurance | 1 - 1 | Rivers United | groups a 10 | |
20/02 22:00 | KT | Plateau United | 0 - 1 | Delta Force | groups b 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
20/02 22:20 | KT | [7]Al-Fath | 2 - 1 | Al Ahli Jeddah[7] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
20/02 22:30 | KT | [9]Al-shabbab | 3 - 1 | Malkia[9] | 12 | |
20/02 22:30 | KT | Al-hala | 1 - 1 | Al-Najma | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
21/02 00:00 | KT | [SPA D1-4]Sevilla | 2 - 0 | Lazio[SPA D1-4] | 1/16 Final 2ND LEG | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
21/02 00:20 | KT | [S-14]Hapoel Mahane Yehuda | 1 - 2 | Maccabi Shaarayim[S-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
21/02 00:30 | KT | [6]Supersport United | 1 - 0 | Orlando Pirates[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
21/02 01:00 | KT | [13]Bordeaux | 0 - 0 | Guingamp[13] | 23 | |
21/02 03:00 | KT | [1]Paris Saint Germain | 5 - 1 | Montpellier[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
21/02 01:30 | KT | [3]Winterthur | 2 - 0 | Rapperswil-jona[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
21/02 02:00 | KT | [12]Tigres FC | 2 - 0 | Universitario De Popayan[12] | apertura | |
21/02 06:00 | KT | [2]Deportivo Pereira | 1 - 0 | Orsomarso[2] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
21/02 02:00 | KT | Club Guabira | 1 - 1 | Always Ready | apertura | |
21/02 05:30 | KT | [(a)-4]Real Potosi | 1 - 3 | Nacional Potosi[(a)-4] | apertura | |
21/02 07:30 | KT | [(a)-14]Aurora | 3 - 3 | Bolivar[(a)-14] | apertura | |
21/02 07:45 | KT | [(a)-11]Royal Pari | 1 - 3 | Blooming[(a)-11] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
21/02 02:45 | KT | [16]Darlington | 0 - 2 | Brackley Town[16] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Scotland |
||||||
21/02 02:45 | KT | [SCO PR-2]Glasgow Rangers | 5 - 0 | Kilmarnock[SCO PR-2] | 5 playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
21/02 02:45 | KT | [7]Derby County | 0 - 1 | Millwall[7] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
21/02 03:00 | KT | [8]Farnborough Town | 0 - 0 | Metropolitan Police[8] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
21/02 03:00 | KT | [GER D1-14]Schalke 04 | 2 - 3 | Manchester City[GER D1-14] | 1/8 Final | |
21/02 03:00 | KT | [SPA D1-2]Atletico Madrid | 2 - 0 | Juventus[SPA D1-2] | 1/8 Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
21/02 03:00 | KT | Carabobo | 1 - 0 | Atletico Venezuela | apertura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Carolina Challenge Cup |
||||||
21/02 05:00 | KT | Charleston Battery | 1 - 1 | Columbus Crew | match | |
21/02 07:30 | KT | Chicago Fire | 1 - 1 | Cincinnati | match | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
21/02 05:15 | KT | [ARG D1-13]Talleres Cordoba | 2 - 2 | Palestino[ARG D1-13] | 3 | |
21/02 07:30 | KT | [URU D1(A)-7]Defensor SC | 0 - 2 | Atletico Mineiro[URU D1(A)-7] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
21/02 05:15 | KT | Luverdense | 1 - 0 | Figueirense (SC) | 2 | |
21/02 07:30 | KT | [BRA D1-13]Corinthians Paulista | 4 - 2 | Avenida Rs[BRA D1-13] | 2 | |
21/02 07:30 | KT | [BRA PE-1]Santa Cruz (PE) | 1 - 1 | Nautico PE[BRA PE-1] | 2 | |
21/02 07:30 | KT | Serra Es | 0 - 2 | Vasco da Gama | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||||||
21/02 06:00 | KT | Brusque | 6 - 1 | Metropolitano Sc | primeira fase 9 | |
21/02 06:00 | KT | Atletico Tubarao Sc | 3 - 2 | Joinville SC | primeira fase 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
21/02 07:00 | KT | [3]Boca Juniors | 1 - 2 | Atletico Tucuman[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
21/02 07:30 | KT | [ARG D1-1]Defensa Y Justicia | 0 - 3 | Botafogo[ARG D1-1] | 1.2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
21/02 08:00 | KT | [(a)-9]Deportes Tolima | 1 - 2 | Atletico Junior Barranquilla[(a)-9] | apertura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp