Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
21/10 16:00 | KT | White City Woodville | 2 - 0 | West Torrens Birkalla | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu |
||||||
21/10 17:00 | KT | Bulgaria U17 | 1 - 0 | Croatia U17 | loại | |
21/10 22:59 | KT | Serbia U17 | 11 - 0 | Liechtenstein U17 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
21/10 18:00 | KT | [8]Noravank | 0 - 1 | Banants[8] | 10 | |
21/10 21:00 | KT | [10]Bkma | 0 - 1 | Pyunik[10] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
21/10 18:00 | KT | [2]Lernayin Artsakh | 1 - 0 | Shirak[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
21/10 18:00 | KT | [A-5]Xorazm Urganch | 1 - 1 | Yangiyer[A-5] | relegation round | |
21/10 18:00 | KT | [A-7]Aral Nukus | 1 - 1 | Shurtan Guzor[A-7] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
21/10 18:15 | KT | [16]Persik Kediri | 4 - 2 | Persipura Jayapura[16] | 8 | |
21/10 20:30 | KT | [9]Persebaya Surabaya | 1 - 1 | Persela Lamongan[9] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
21/10 19:00 | KT | [18]Samarra | 0 - 1 | Al Zawraa[18] | 5 | |
21/10 19:00 | KT | [19]Al Diwaniya | 3 - 1 | Arbil[19] | 5 | |
21/10 19:00 | KT | [12]Baghdad | 2 - 2 | Al-Naft[12] | 5 | |
21/10 21:15 | KT | [3]Al Shorta | 3 - 2 | Zakho[3] | 5 | |
21/10 23:30 | KT | [2]Naft Alwasat | 2 - 0 | Al Minaa[2] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
21/10 19:00 | KT | [2]Dinamo Minsk | 3 - 0 | Sputnik Rechitsa[2] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
21/10 19:00 | KT | Nairobi Star City | 3 - 1 | Wazito | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
21/10 19:25 | KT | Al Saqer | 0 - 0 | Al Arabi Ksa | group a 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Yemen |
||||||
21/10 19:30 | KT | Ittihad Ibb | 0 - 0 | Shab Hadramawt | group a 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
21/10 19:55 | KT | [13]Al Msnaa | 3 - 1 | Sohar Club[13] | 2 | |
21/10 20:00 | KT | [1]AL-Nahda | 4 - 0 | Saham[1] | 2 | |
21/10 20:15 | KT | Dhufar | 1 - 0 | Nizwa | 2 | |
21/10 22:59 | KT | [10]Al Seeb | 3 - 0 | Muscat[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League |
||||||
21/10 20:00 | KT | Neman Grodno Reserves | 1 - 2 | Bate Borisov Reserves | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
21/10 20:15 | KT | [10]Metallurg Bekobod | 0 - 1 | OTMK Olmaliq[10] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
21/10 21:00 | KT | [10]Tb Tuoroyri | 0 - 1 | EB Streymur[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
21/10 21:00 | KT | [(c)-15]Ia Sud America | 0 - 0 | Cerro Largo[(c)-15] | clausura | |
21/10 23:15 | KT | [(c)-13]Boston River | 3 - 2 | Cs Cerrito[(c)-13] | clausura | |
22/10 01:30 | KT | [(c)-7]Ca Progreso | 2 - 0 | Deportivo Maldonado[(c)-7] | clausura | |
22/10 06:30 | KT | [(c)-6]Wanderers FC | 1 - 0 | Nacional Montevideo[(c)-6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu |
||||||
21/10 21:00 | KT | [24]Nữ Nga | 3 - 0 | nữ Malta[24] | bảng | |
21/10 22:00 | KT | [123]Nữ Georgia | 0 - 3 | Nữ Phần Lan[123] | bảng | |
21/10 22:00 | KT | [69]Nữ Thổ Nhĩ Kỳ | 1 - 0 | Nữ Bulgaria[69] | bảng | |
21/10 22:59 | KT | [31]Nữ Ukraina | 4 - 0 | Nữ Đảo Faroe[31] | bảng | |
21/10 22:59 | KT | [15]Nữ Đan Mạch | 8 - 0 | Nữ Bosnia[15] | bảng | |
21/10 22:59 | KT | [71]Nữ Israel | 0 - 1 | Nữ Đức[71] | bảng | |
22/10 00:00 | KT | [30]Nữ Bồ Đào Nha | 2 - 1 | Nữ Serbia[30] | bảng | |
22/10 00:15 | KT | [29]Nữ Ba Lan | 0 - 0 | Nữ Nauy[29] | bảng | |
22/10 01:00 | KT | [33]Nữ Ireland | 0 - 1 | Nữ Thụy Điển[33] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
21/10 21:00 | KT | [S-9]Hapoel Bnei Lod | 0 - 2 | Maccabi Herzliya[S-9] | ||
21/10 21:30 | KT | [S-4]Hapoel Kfar Shalem | 2 - 1 | Hapoel Azor[S-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Confederation Cup Châu Phi |
||||||
21/10 21:00 | KT | Interclube Luanda | 3 - 0 | Cff Analamanga | 2nd preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
21/10 21:15 | KT | [11]Ittihad Kalba | 2 - 1 | Al Oruba Uae[11] | 7 | |
21/10 21:15 | KT | [10]Banni Yas | 2 - 2 | Khor Fakkan[10] | 7 | |
21/10 23:30 | KT | [7]Al-Wasl | 0 - 2 | Al Ain[7] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Europa Conference League Cup |
||||||
21/10 21:30 | KT | [FIN D1-2]HJK Helsinki | 0 - 5 | Maccabi Tel Aviv[FIN D1-2] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [ARM D1-9]Alashkert | 0 - 3 | LASK Linz[ARM D1-9] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [CYP D1-9]Anorthosis Famagusta FC | 2 - 2 | Flora Tallinn[CYP D1-9] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [NOR D1-1]Bodo Glimt | 6 - 1 | AS Roma[NOR D1-1] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [HOL D1-5]Feyenoord Rotterdam | 3 - 1 | Union Berlin[HOL D1-5] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [ISR D1-4]Maccabi Haifa | 1 - 0 | Slavia Praha[ISR D1-4] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [DEN SASL-2]Copenhagen | 1 - 2 | PAOK Saloniki[DEN SASL-2] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [SLO D1-5]NK Mura 05 | 1 - 2 | Stade Rennais FC[SLO D1-5] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [HOL D1-6]Vitesse Arnhem | 1 - 0 | Tottenham Hotspur[HOL D1-6] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [AZE D1-1]Qarabag | 2 - 1 | Kairat Almaty[AZE D1-1] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [SER D1-1]Partizan Belgrade | 0 - 1 | Gent[SER D1-1] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [BUL D1-2]CSKA Sofia | 0 - 1 | Zorya[BUL D1-2] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [CZE D1-11]FK Baumit Jablonec | 2 - 2 | Randers FC[CZE D1-11] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [ROM D1-1]CFR Cluj | 0 - 1 | AZ Alkmaar[ROM D1-1] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [SVK D1-1]Slovan Bratislava | 2 - 0 | Lincoln City[SVK D1-1] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [SUI Sl-1]Basel | 3 - 1 | Omonia Nicosia FC[SUI Sl-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
21/10 21:30 | KT | [B-13]Floy Flekkeroy Il | 2 - 2 | Kjelsas IL[B-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
21/10 21:30 | KT | [5]FK Napredak Krusevac | 1 - 1 | Novi Pazar[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
21/10 21:55 | KT | [15]Al Baten | 2 - 0 | Al Feiha[15] | 9 | |
22/10 00:00 | KT | [12]Al Tai | 1 - 2 | Al Ahli Jeddah[12] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
21/10 22:00 | KT | [8]Al Aqaba Sc | 4 - 0 | Al-Jazeera (Jordan)[8] | 21 | |
21/10 22:00 | KT | [1]Ramtha SC | 4 - 2 | Shabab AlOrdon[1] | 21 | |
22/10 00:30 | KT | [9]Sahab Sc | 0 - 2 | Al Wihdat Amman[9] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
21/10 22:00 | KT | [E-6]Universidad Central Venezuela | 4 - 1 | Mineros de Guayana[E-6] | oriental | |
22/10 03:00 | KT | [W-5]Inter de Barinas | 2 - 1 | Trujillanos FC[W-5] | occidental | |
22/10 03:00 | KT | [E-3]Atletico Venezuela | 2 - 4 | Monagas SC[E-3] | oriental | |
22/10 03:00 | KT | [E-4]Metropolitanos | 6 - 0 | Lala[E-4] | oriental | |
22/10 07:00 | KT | [W-3]Portuguesa de Desportos | 1 - 1 | Zulia[W-3] | occidental | |
22/10 07:00 | KT | [W-4]Zamora Barinas | 0 - 0 | Estudiantes Merida[W-4] | occidental | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
21/10 22:30 | KT | [A-7]Pro Vercelli | 2 - 1 | Giana[A-7] | ||
22/10 02:00 | KT | [A-5]Calcio Lecco | 2 - 3 | Renate Ac[A-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
21/10 23:00 | [18]Stomil Olsztyn OKS 1945 | ? - ? | Podbeskidzie[18] | |||
21/10 23:10 | KT | [17]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 2 - 4 | Podbeskidzie[17] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
21/10 23:30 | KT | [5]Al-Wakra | 4 - 1 | Al Duhail Lekhwia[5] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
21/10 23:30 | KT | Petrolul Ploiesti | 2 - 0 | Csa Steaua Bucureti | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
21/10 23:45 | KT | [2]Almeria | 3 - 1 | Real Sociedad B[2] | 11 | |
22/10 00:00 | KT | [18]Zaragoza | 1 - 1 | SD Ponferradina[18] | 11 | |
22/10 02:00 | KT | [10]CD Mirandes | 1 - 2 | Girona[10] | 11 | |
22/10 02:00 | KT | [12]Real Oviedo | 1 - 3 | Burgos CF[12] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
21/10 23:45 | KT | [TUR D1-2]Fenerbahce | 2 - 2 | Royal Antwerp[TUR D1-2] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [ITA D1-5]Lazio | 0 - 0 | Marseille[ITA D1-5] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 0 - 1 | Sporting Braga[BUL D1-1] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [DEN SASL-1]Midtjylland | 1 - 1 | Crvena Zvezda[DEN SASL-1] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [SPA D1-10]Real Betis | 1 - 1 | Bayer Leverkusen[SPA D1-10] | bảng | |
21/10 23:45 | KT | [AUT D1-8]Rapid Wien | 2 - 1 | Dinamo Zagreb[AUT D1-8] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [SCO PR-1]Glasgow Rangers | 2 - 0 | Brondby[SCO PR-1] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [CZE D1-2]Sparta Praha | 3 - 4 | Lyon[CZE D1-2] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [HOL D1-2]PSV Eindhoven | 1 - 2 | Monaco[HOL D1-2] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [AUT D1-2]Sturm Graz | 0 - 1 | Real Sociedad[AUT D1-2] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [ITA D1-1]Napoli | 3 - 0 | Legia Warszawa[ITA D1-1] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [GER D1-14]Eintr Frankfurt | 3 - 1 | Olympiakos[GER D1-14] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [RUS PR-6]Lokomotiv Moscow | 0 - 1 | Galatasaray[RUS PR-6] | bảng | |
22/10 02:00 | KT | [ENG PR-7]West Ham United | 3 - 0 | Genk[ENG PR-7] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
22/10 00:00 | KT | [14]GAIS | 2 - 3 | AFC United[14] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
22/10 00:30 | KT | [13]Argentinos Juniors | 3 - 1 | Colon[13] | 2st phase | |
22/10 02:45 | KT | [21]Newells Old Boys | 0 - 0 | Aldosivi[21] | 2st phase | |
22/10 05:00 | KT | [9]Independiente | 1 - 1 | Sarmiento Junin[9] | 2st phase | |
22/10 07:15 | KT | [2]Talleres Cordoba | 0 - 2 | River Plate[2] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
22/10 01:00 | KT | [(a)-8]Argentino De Rosario | 1 - 2 | Deportivo Muniz[(a)-8] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Na uy |
||||||
22/10 01:00 | KT | Moss U19 | 0 - 1 | Follo U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
22/10 01:15 | KT | [HOL D3-4]Koninklijke Hfc | 8 - 0 | JOS Watergraafsmeer[HOL D3-4] | ||
22/10 03:00 | KT | [70]Trinidad Tobago Womens | 0 - 0 | Nữ Panama[70] | ||
22/10 04:00 | KT | [36]Nữ Costa Rica | 0 - 1 | Nữ Jamaica[36] | ||
22/10 07:00 | KT | [1]Nữ Mỹ | 0 - 0 | Nữ Hàn Quốc[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
22/10 01:30 | KT | [7]Sportivo Trinidense | 2 - 1 | Guarani De Trinidad[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
22/10 02:00 | KT | [6]Csd Antofagasta | 1 - 2 | Union Espanola[6] | 27 | |
22/10 04:30 | KT | [7]Universidad de Chile | 0 - 1 | Palestino[7] | 27 | |
22/10 07:00 | KT | [4]Union La Calera | 1 - 2 | Cobresal[4] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
22/10 02:30 | KT | [2]Wydad Casablanca | 1 - 0 | Olympique de Safi[2] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
22/10 05:00 | KT | [(a)-14]Club Chivas Tapatio | 1 - 3 | Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-14] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
22/10 05:00 | KT | America Natal Rn | 1 - 1 | Moto Clube Ma | ||
22/10 05:00 | KT | America Natal Rn | 1 - 1 | Moto Clube Ma | qualifying 2 | |
22/10 07:30 | KT | [BRA D2-5]CRB AL | 2 - 1 | River Pi[BRA D2-5] | ||
22/10 07:30 | KT | CRB AL | 2 - 1 | River Pi | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
22/10 06:00 | KT | [7]Internacional | 1 - 1 | Bragantino[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
22/10 06:00 | KT | [(c)-19]Deportiva Once Caldas | 2 - 1 | La Equidad[(c)-19] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF League |
||||||
22/10 07:00 | KT | Deportivo Saprissa | 4 - 3 | Club Comunicaciones | tứ kết | |
22/10 09:00 | KT | Marathon | 0 - 2 | CD Motagua | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
22/10 08:00 | KT | [COL D1(c)-1]Atletico Nacional | 1 - 0 | Deportivo Cali[COL D1(c)-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
22/10 08:00 | KT | Cavalry | 2 - 1 | Pacific | 10 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp