Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
22/08 11:15 | KT | [6]Riverside Olympic | 1 - 2 | South Hobart[6] | ||
22/08 11:15 | KT | [1]Devonport City Striker | 1 - 0 | Glenorchy Knights[1] | ||
22/08 13:30 | KT | [8]Launceston City | 2 - 2 | Hobart Zebras[8] | ||
22/08 13:30 | KT | [5]Hobart Olympia Warriors | 3 - 3 | Kingborough Lions[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales NPL |
||||||
22/08 11:30 | KT | [5]Lambton Jarvis | 6 - 3 | Adamstown Rosebuds[5] | ||
22/08 11:30 | KT | [3]Maitland | 0 - 0 | Broadmeadow Magic[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
22/08 12:00 | KT | [11]SKA Energiya Khabarovsk | 1 - 0 | Fakel Voronezh[11] | 5 | |
22/08 17:00 | KT | [22]Tom Tomsk | 0 - 2 | Dinamo Briansk[22] | 5 | |
22/08 19:00 | KT | [14]Akron Togliatti | 1 - 0 | Krasnodar II[14] | 5 | |
22/08 20:00 | KT | [6]Krylya Sovetov Samara | 0 - 1 | Gazovik Orenburg[6] | 5 | |
22/08 21:00 | KT | [16]Shinnik Yaroslavl | 1 - 2 | Veles Moscow[16] | 5 | |
22/08 21:00 | KT | [9]Tekstilshchik Ivanovo | 2 - 2 | Yenisey Krasnoyarsk[9] | 5 | |
22/08 21:00 | KT | [21]Irtysh 1946 Omsk | 0 - 5 | Spartak Moscow II[21] | 5 | |
22/08 21:00 | KT | [10]Pari Nizhny Novgorod | 1 - 1 | Alania[10] | 5 | |
22/08 22:00 | KT | [7]Neftekhimik Nizhnekamsk | 3 - 0 | Chertanovo Moscow[7] | 5 | |
22/08 22:00 | KT | [13]Torpedo Moscow | 1 - 1 | Baltika[13] | 5 | |
22/08 22:59 | KT | [20]Chayka K Sr | 2 - 1 | Volgar-Gazprom Astrachan[20] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
22/08 12:00 | KT | [6]Canberra Olympic | 3 - 3 | Gungahlin United[6] | ||
22/08 14:30 | KT | [7]Monaro Panthers | 1 - 1 | Tuggeranong United[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
22/08 12:30 | KT | [12]Para Hills Knights | 0 - 2 | Adelaide City FC[12] | 5 | |
22/08 12:30 | KT | [11]Adelaide United Fc Youth | 0 - 3 | Cumberland United[11] | 5 | |
22/08 12:30 | KT | [1]Adelaide Comets FC | 4 - 1 | North Eastern Metrostars[1] | 5 | |
22/08 12:30 | KT | [4]Adelaide Raiders SC | 2 - 2 | Modbury Jets[4] | 5 | |
22/08 12:30 | KT | [8]Adelaide Blue Eagles | 2 - 0 | Croydon Kings[8] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
22/08 12:30 | KT | [7]Western Strikers SC | 0 - 1 | Sturt Lions[7] | 5 | |
22/08 12:30 | KT | [1]West Adelaide | 4 - 0 | Seaford Rangers[1] | 5 | |
22/08 12:30 | KT | [9]Fulham United | 3 - 2 | Adelaide Victory[9] | 5 | |
22/08 12:30 | KT | Adelaide Panthers | 2 - 1 | Adelaide Hills | 5 | |
22/08 12:30 | KT | Playford City Patriots | 2 - 1 | Adelaide Vipers | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
22/08 13:00 | KT | [1]Marconi Stallions | 1 - 1 | Western Sydney Wanderers Am[1] | 4 | |
22/08 16:00 | KT | [13]Mt Druitt Town Rangers | 4 - 3 | Sydney United[13] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||||||
22/08 13:00 | KT | [9]Nữ B Kyoto | 0 - 1 | Nữ Nippon Sport Science University[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
22/08 14:00 | KT | [14]Jeonju Citizen | 2 - 4 | Hwaseong Fc[14] | ||
22/08 15:00 | KT | [7]Gimpo Fc | 1 - 1 | Gyeongju Citizen Fc[7] | ||
22/08 15:00 | KT | [3]Gyeongju KHNP | 2 - 0 | Gimhae City[3] | ||
22/08 15:00 | KT | [12]Pyeongtaek Citizen | 1 - 2 | Cheonan City[12] | ||
22/08 17:00 | KT | [10]Changwon City | 0 - 0 | Chuncheon Citizen[10] | ||
22/08 17:00 | KT | [5]Incheon Korail | 0 - 0 | Cheongju Jikji Fc[5] | ||
22/08 17:00 | KT | [11]Mokpo City | 3 - 0 | Yangju Citizen Fc[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Nhật Bản |
||||||
22/08 14:00 | KT | [7]Nữ Iga Kunoichi | 1 - 6 | Nữ Beleza[7] | ||
22/08 14:00 | KT | [9]Nữ Kanagawa University | 2 - 1 | Nữ Ehime Fc[9] | ||
22/08 16:00 | KT | [5]Nữ Albirex Niigata | 2 - 0 | Nữ JEF United Ichihara[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brisbane Úc |
||||||
22/08 14:00 | KT | [2]Bayside United | 2 - 2 | The Gap BPL[2] | 5 | |
22/08 14:00 | KT | [7]Taringa Rovers | 2 - 2 | Grange Thistle Sc[7] | 5 | |
22/08 15:00 | KT | [11]North Star | 3 - 5 | Albany Creek[11] | 5 | |
22/08 15:00 | KT | [6]Toowong | 3 - 0 | Acacia Ridge[6] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
22/08 14:00 | KT | [5]Cockburn City | 3 - 0 | Balcatta[5] | 9 | |
22/08 14:00 | KT | [11]Perth SC | 4 - 1 | Perth Glory Am[11] | 9 | |
22/08 14:00 | KT | [9]ECU Joondalup | 3 - 2 | Gwelup Croatia Sc[9] | 9 | |
22/08 14:00 | KT | [3]Bayswater City | 1 - 3 | Rockingham City[3] | 9 | |
22/08 14:00 | KT | [4]Sorrento | 4 - 2 | Armadale[4] | 9 | |
22/08 14:00 | KT | [6]Inglewood United | 0 - 2 | Floreat Athena[6] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
22/08 14:00 | KT | [3]Peninsula Power | 1 - 0 | Brisbane Strikers[3] | 25 | |
22/08 15:00 | KT | [1]Queensland Lions SC | 4 - 1 | Sunshine Coast Wanderers[1] | 25 | |
22/08 15:30 | KT | [2]Gold Coast Knights | 1 - 0 | Brisbane Roar Am[2] | 25 | |
22/08 15:45 | KT | [10]Capalaba | 2 - 3 | Brisbane City SC[10] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
22/08 14:00 | KT | [10]Ipswich City | 1 - 5 | Annerley[10] | 5 | |
22/08 14:00 | KT | [12]New Farm | 0 - 3 | Virginia United[12] | 5 | |
22/08 15:00 | KT | [7]Ac Carina | 3 - 2 | University of Queensland[7] | 5 | |
22/08 15:00 | KT | [9]North Pine | 1 - 4 | Samford Rangers[9] | 5 | |
22/08 15:00 | KT | Mount Gravatt | 1 - 1 | The Lakes | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
22/08 14:00 | KT | [3]Wellington Phoenix | 0 - 1 | Perth Glory FC[3] | elimination final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
22/08 15:00 | KT | Mitchelton | 0 - 2 | SWQ Thunder | ||
22/08 15:00 | KT | Southside Eagles | 1 - 1 | Rochedale Rovers | ||
22/08 15:15 | KT | Logan Lightning | 4 - 1 | Sunshine Coast | ||
22/08 16:00 | KT | Western Pride | 1 - 2 | Ipswich Knights Sc | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
22/08 15:15 | KT | [13]Nara Club | 1 - 1 | Kochi United[13] | 17 | |
22/08 16:30 | KT | [4]Honda | 1 - 1 | Veertien Mie[4] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
22/08 15:15 | [10]Chrudim | ? - ? | Vysocina Jihlava[10] | 1 | ||
22/08 15:15 | KT | [12]Slavoj Vysehrad | 0 - 3 | Dukla Praha[12] | 1 | |
22/08 22:00 | KT | [11]Prostejov | 1 - 1 | Blansko[11] | 1 | |
22/08 22:00 | KT | [13]Fotbal Trinec | 2 - 3 | Lisen[13] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
22/08 15:15 | KT | [M-2]Vyskov | 5 - 2 | Dolni Benesov[M-2] | ||
22/08 15:15 | KT | [A-12]Benesov | 4 - 0 | Sokol Hostoun[A-12] | 1 | |
22/08 15:15 | KT | [A-2]Fk Banik Sokolov | 0 - 2 | Motorlet Praha[A-2] | 1 | |
22/08 15:15 | KT | [A-10]Fk Loko Vltavin | 3 - 1 | Pisek[A-10] | 1 | |
22/08 21:30 | KT | [M-10]Odra Petrkovice | 1 - 0 | SC Znojmo[M-10] | ||
22/08 21:30 | KT | [M-14]Slovan Rosice | 1 - 0 | Velke Mezirici[M-14] | ||
22/08 21:30 | KT | [M-7]Vrchovina | 1 - 1 | Slovacko Ii[M-7] | ||
22/08 22:00 | KT | [A-8]Domazlice | 0 - 0 | Sparta Praha B[A-8] | ||
22/08 22:00 | KT | [B-1]Sokol Zivanice | 1 - 2 | Zbuzany[B-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
22/08 15:15 | KT | [10]Pardubice U19 | 0 - 4 | Sparta Praha U19[10] | ||
22/08 15:30 | KT | [5]Banik Ostrava u19 | 3 - 2 | Synot Slovacko U19[5] | ||
22/08 16:00 | KT | [8]Hradec Kralove u19 | 2 - 2 | Mlada Boleslav U19[8] | ||
22/08 16:00 | KT | [16]Meteor Praha U19 | 2 - 3 | Slavia Praha u19[16] | ||
22/08 16:00 | KT | [11]Opava U19 | 0 - 3 | Sk Sigma Olomouc u19[11] | ||
22/08 19:30 | KT | [13]Zlin U19 | 3 - 0 | Viktoria Plzen U19[13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Czech Group D League |
||||||
22/08 15:15 | KT | Brandys Nad Labem | 2 - 2 | Chomutov | ||
22/08 15:15 | KT | Kladno | 3 - 1 | Olympie Brezova | ||
22/08 15:15 | KT | Tj Sokol Libis | 1 - 2 | Oez Letohrad | ||
22/08 15:30 | KT | Breclav | 2 - 0 | Sokol Tasovice | ||
22/08 22:00 | KT | Spartak Sobeslav | 5 - 2 | Tatran Sedlcany | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
22/08 15:30 | KT | [12]Incheon United FC | 1 - 0 | Suwon Samsung Bluewings[12] | 17 | |
22/08 17:00 | KT | [10]Gwangju Fc | 0 - 0 | Seoul[10] | 17 | |
22/08 17:00 | KT | [9]Busan I'Park | 2 - 1 | Pohang Steelers[9] | 17 | |
22/08 18:00 | KT | [8]Gangwon FC | 0 - 0 | Daegu FC[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
22/08 15:45 | KT | [8]Ukm | 1 - 5 | Kelantan FA[8] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
22/08 16:00 | KT | [4]Shan United | 1 - 0 | Southern Myanmar[4] | 10 | |
22/08 16:00 | KT | [8]Magway | 0 - 6 | Yangon United[8] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
22/08 16:00 | KT | [15]Shimizu S-Pulse | 2 - 3 | Yokohama FC[15] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
22/08 16:00 | KT | [4]AC Nagano Parceiro | 2 - 3 | Fujieda Myfc[4] | 11 | |
22/08 16:00 | KT | [17]Cerezo Osaka U23 | 1 - 2 | Sc Sagamihara[17] | 11 | |
22/08 16:00 | KT | [1]Blaublitz Akita | 1 - 1 | Gamba Osaka U23[1] | 11 | |
22/08 17:00 | KT | [9]Kagoshima United | 3 - 2 | Azul Claro Numazu[9] | 11 | |
22/08 17:00 | KT | [3]Roasso Kumamoto | 3 - 1 | Grulla Morioka[3] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
22/08 16:00 | KT | Sfb Oure | 0 - 4 | Dalum | tháng 8 | |
22/08 16:00 | KT | [DEN D2A-3]Bronshoj | 0 - 2 | Ab Tarnby[DEN D2A-3] | tháng 8 | |
22/08 16:00 | KT | [DEN D2A-6]Avarta | 1 - 2 | Kfum Roskilde[DEN D2A-6] | tháng 8 | |
22/08 16:00 | KT | [AUT D2-16]Kapfenberg Superfund | 1 - 0 | Blau Weiss Linz[AUT D2-16] | tháng 8 | |
22/08 16:00 | [AUT D2-7]SK Vorwarts Steyr | ? - ? | Karlsruher SC[AUT D2-7] | tháng 8 | ||
22/08 16:00 | KT | Ac Sementina | 0 - 9 | Lugano | tháng 8 | |
22/08 16:00 | KT | [DEN D2B-4]Thisted | 1 - 1 | Vsk Aarhus[DEN D2B-4] | tháng 8 | |
22/08 16:00 | KT | [POL D1-5]Belchatow | 1 - 1 | Skra Czestochowa[POL D1-5] | tháng 8 | |
22/08 16:00 | KT | [POL D1-15]GKS Tychy | 1 - 3 | Widzew lodz[POL D1-15] | tháng 8 | |
22/08 16:00 | KT | [SUI Sl-7]Zurich | 2 - 5 | Schaffhausen[SUI Sl-7] | tháng 8 | |
22/08 16:00 | [DEN D2A-7]B93 Copenhagen | ? - ? | Roskilde[DEN D2A-7] | tháng 8 | ||
22/08 16:30 | [BEL D1-15]AS Eupen | ? - ? | Urs Lixhe Lanaye[BEL D1-15] | tháng 8 | ||
22/08 16:30 | [POR D1-5]Rio Ave | ? - ? | Penafiel[POR D1-5] | tháng 8 | ||
22/08 16:50 | KT | [DEN D2A-5]BK Frem | 0 - 0 | Hillerod Fodbold[DEN D2A-5] | tháng 8 | |
22/08 17:00 | KT | [POL D1-1]Gornik Leczna | 0 - 1 | Znicz Pruszkow[POL D1-1] | tháng 8 | |
22/08 17:00 | KT | [DEN SASL-6]Aalborg BK | 1 - 2 | Silkeborg IF[DEN SASL-6] | tháng 8 | |
22/08 17:30 | KT | Bedford Town | 1 - 3 | Wealdstone | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [DEN SASL-4]Brondby | 3 - 1 | Naestved[DEN SASL-4] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [GER RegW-13]Bonner sc | 1 - 6 | Viktoria Koln[GER RegW-13] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [HOL D1-13]Sparta Rotterdam | 1 - 1 | NAC Breda[HOL D1-13] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [DEN SASL-10]Lyngby | 3 - 0 | Hvidovre IF[DEN SASL-10] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [DEN D1-7]Vendsyssel | 1 - 0 | Jammerbugt[DEN D1-7] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [GER D1-6]Hoffenheim | 1 - 0 | Greuther Furth[GER D1-6] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | Sv Heimstetten | 2 - 7 | Bayern Munich II | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [DEN D1-1]Vejle | 3 - 4 | Viborg[DEN D1-1] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [POL D1-5]Belchatow | 0 - 0 | Kp Calisia Kalisz[POL D1-5] | tháng 8 | |
22/08 18:00 | KT | [GER D2-4]Hamburger | 1 - 2 | Randers FC[GER D2-4] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [HOL D2-3]NEC Nijmegen | 2 - 1 | RKC Waalwijk[HOL D2-3] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [HOL D2-16]Almere City FC | 1 - 1 | Groningen[HOL D2-16] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | Eintr. Bamberg | 0 - 2 | SpVgg Bayreuth | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [GER D1-13]Mainz 05 | 0 - 1 | SV Sandhausen[GER D1-13] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | Lok Stendal | 1 - 6 | 1. Magdeburg | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [ENG L1-5]Fleetwood Town | 1 - 4 | Blackburn Rovers[ENG L1-5] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [ENG LCH-13]Queens Park Rangers | 3 - 0 | AFC Wimbledon[ENG LCH-13] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [GER D3-15]Hallescher | 2 - 1 | Hannover 96 Am[GER D3-15] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [ENG L2-7]Northampton Town | 1 - 0 | Leyton Orient[ENG L2-7] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [POL D1-6]Zaglebie Sosnowiec | 0 - 2 | Resovia Rzeszow[POL D1-6] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [GER RegS-14]VfR Aalen | 6 - 0 | Memmingen[GER RegS-14] | tháng 8 | |
22/08 19:00 | KT | [GER RegS-10]Bayern Alzenau | 2 - 2 | Greuther Furth 2[GER RegS-10] | tháng 8 | |
22/08 19:30 | KT | [AUT D2-12]Dornbirn | 1 - 3 | Freiburg[AUT D2-12] | tháng 8 | |
22/08 19:30 | KT | [HOL D2-12]Cambuur Leeuwarden | 4 - 2 | Dordrecht 90[HOL D2-12] | tháng 8 | |
22/08 19:30 | KT | Rijnsburgse Boys | 3 - 0 | Usv Hercules | tháng 8 | |
22/08 19:30 | KT | [HOL D2-2]Roda JC Kerkrade | 2 - 1 | Jong Utrecht[HOL D2-2] | tháng 8 | |
22/08 19:30 | KT | [HOL D2-4]De Graafschap | 1 - 0 | Heracles Almelo[HOL D2-4] | tháng 8 | |
22/08 19:30 | KT | [ENG LCH-14]Reading | 2 - 1 | Gillingham[ENG LCH-14] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | [GER D2-5]Darmstadt | 1 - 2 | SV Wehen Wiesbaden[GER D2-5] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | [GER D1-17]Fortuna Dusseldorf | 1 - 0 | Bochum[GER D1-17] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | [GER RegW-10]Sportfreunde Lotte | 2 - 3 | Werder Bremen Am[GER RegW-10] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | [GER D1-4]Monchengladbach | 2 - 0 | SC Paderborn 07[GER D1-4] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | [GER D3-18]Preuben Munster | 2 - 0 | Ssv Jeddeloh[GER D3-18] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | IJsselmeervogels | ? - ? | Telstar | tháng 8 | ||
22/08 20:00 | KT | [DEN D1-4]Fremad Amager | 2 - 1 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-4] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | [GER D3-8]Munchen 1860 | 4 - 1 | SSV Jahn Regensburg[GER D3-8] | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | Sparta Nijkerk | 2 - 2 | Gelders Veenendaalse VV | tháng 8 | |
22/08 20:00 | KT | Sc Weiche Flensburg 08 | 2 - 1 | Aarhus Fremad | tháng 8 | |
22/08 20:15 | [HOL D2-19]Jong AZ | ? - ? | AFC Amsterdam[HOL D2-19] | tháng 8 | ||
22/08 20:30 | KT | [GER D1-7]Wolfsburg | 2 - 0 | Holstein Kiel[GER D1-7] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [NIR CH-4]Ards | 0 - 1 | Crusaders FC[NIR CH-4] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [ENG-N PR-2]Fc United Of Manchester | 2 - 2 | Barrow[ENG-N PR-2] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [ENG PR-6]Tottenham Hotspur | 3 - 0 | Ipswich[ENG PR-6] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [AUT D1-2]Red Bull Salzburg | 1 - 4 | Ajax Amsterdam[AUT D1-2] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [ENG L1-13]Blackpool | 3 - 3 | Everton[ENG L1-13] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [AUT D2-2]SK Austria Klagenfurt | 3 - 1 | TSV Hartberg[AUT D2-2] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [TUR D1-7]Fenerbahce | 2 - 2 | Karagumruk[TUR D1-7] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | Melksham Town | 1 - 1 | Chippenham Town | tháng 8 | |
22/08 21:00 | [ENG CN-12]Southport FC | ? - ? | Huddersfield Town[ENG CN-12] | tháng 8 | ||
22/08 21:00 | KT | [ENG LCH-15]Stoke City | 0 - 1 | Burton Albion FC[ENG LCH-15] | tháng 8 | |
22/08 21:00 | KT | [ENG L2-10]Salford City | 1 - 3 | Preston North End[ENG L2-10] | tháng 8 | |
22/08 21:30 | KT | [CYP D2-3]Asil Lysi | 2 - 3 | Aris Limassol[CYP D2-3] | tháng 8 | |
22/08 21:45 | KT | [GER D1-2]Borussia Dortmund | 1 - 3 | Feyenoord Rotterdam[GER D1-2] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | [AUT D1-9]Trenkwalder Admira | 2 - 1 | SKU Amstetten[AUT D1-9] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | [AUT D1-7]Austria Wien | 6 - 0 | Superfund Pasching[AUT D1-7] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | Tsv Buchbach | 5 - 1 | Munchen 1860 Am | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | [AUT D2-6]Wacker Innsbruck | 0 - 3 | SpVgg Unterhaching[AUT D2-6] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | [GER D2-3]Heidenheimer | 0 - 2 | Rheindorf Altach[GER D2-3] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | [AUT D2-1]SV Ried | 2 - 2 | Fsv Zwickau[AUT D2-1] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | [AUT D1-12]St.Polten | ? - ? | Floridsdorfer AC Wien[AUT D1-12] | tháng 8 | ||
22/08 22:00 | [GER D2-15]Karlsruher SC | ? - ? | LASK Linz[GER D2-15] | tháng 8 | ||
22/08 22:00 | KT | [AUT D1-5]Sturm Graz | 2 - 1 | Lafnitz[AUT D1-5] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | Augsburg 2 | 0 - 3 | Nurnberg Am | tháng 8 | |
22/08 22:00 | KT | [AUS D3M-9]SC Weiz | 3 - 3 | Grazer AK[AUS D3M-9] | tháng 8 | |
22/08 22:00 | [ROM D2-13]Ripensia Timisoara | ? - ? | Pandurii[ROM D2-13] | tháng 8 | ||
22/08 22:00 | KT | VV Katwijk | 0 - 0 | Eindhoven | tháng 8 | |
22/08 22:30 | KT | [GER D1-11]Union Berlin | 1 - 2 | Koln[GER D1-11] | tháng 8 | |
22/08 23:00 | KT | [HOL D1-8]Twente Enschede | 2 - 0 | Go Ahead Eagles[HOL D1-8] | tháng 8 | |
22/08 23:00 | KT | [ENG PR-1]Liverpool | 3 - 0 | VfB Stuttgart[ENG PR-1] | tháng 8 | |
22/08 23:00 | KT | Marsa | 1 - 0 | Fgura United | tháng 8 | |
22/08 23:00 | Wolvertem Merchtem | ? - ? | Westerlo | tháng 8 | ||
23/08 00:00 | KT | [SPA D1-9]Valencia | 1 - 0 | CD Castellon[SPA D1-9] | tháng 8 | |
23/08 00:30 | [SPA D2-16]Albacete | ? - ? | Levante[SPA D2-16] | tháng 8 | ||
23/08 01:00 | KT | [HOL D1-12]ADO Den Haag | 2 - 2 | Vitesse Arnhem[HOL D1-12] | tháng 8 | |
23/08 01:15 | [MAL D2-10]Swieqi United | ? - ? | Pieta Hotspurs[MAL D2-10] | tháng 8 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales L2 |
||||||
22/08 16:00 | KT | Northern Tiger | 3 - 0 | Blacktown Spartans | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
22/08 16:15 | [9]Zaglebie Lubin Youth | ? - ? | Lechia Gdansk Youth[9] | |||
22/08 17:00 | KT | [11]Korona Kielce Youth | 4 - 3 | Cracovia Krakow Youth[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
22/08 17:00 | KT | [2]Astana | 2 - 0 | Okzhetpes[2] | 5 | |
22/08 19:10 | KT | [4]Kaisar Kyzylorda | 1 - 0 | Zhetysu Taldykorgan[4] | 5 | |
22/08 22:00 | KT | [9]Kyzylzhar Petropavlovsk | 1 - 3 | Shakhtyor Karagandy[9] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
22/08 17:00 | KT | [B-8]Tianjin Teda | 0 - 2 | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[B-8] | group b | |
22/08 19:00 | KT | [B-1]Beijing Guoan | 1 - 2 | Shanghai East Asia FC[B-1] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
22/08 17:00 | KT | [13]Okayama FC | 0 - 1 | Thespa Kusatsu Gunma[13] | 14 | |
22/08 17:00 | KT | [20]Renofa Yamaguchi | 0 - 2 | Machida Zelvia[20] | 14 | |
22/08 17:00 | KT | [21]Ehime FC | 2 - 1 | Omiya Ardija[21] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
22/08 17:00 | KT | [7]Bucheon 1995 | 0 - 1 | Gyeongnam FC[7] | 16 | |
22/08 17:00 | KT | [10]Chungnam Asan | 0 - 2 | Chunnam Dragons[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
22/08 17:00 | KT | [2]Hegelmann Litauen | 2 - 1 | Fk Zalgiris Vilnius 2[2] | 12 | |
22/08 21:00 | KT | [12]Minija | 4 - 0 | Trakai Ii[12] | 12 | |
22/08 21:00 | KT | Taip Vilnius | 0 - 6 | Panevezys Ii | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
22/08 17:00 | KT | [POL D2-8]Garbarnia Krakow | 1 - 0 | GKS Katowice[POL D2-8] | 1 | |
22/08 19:30 | KT | [POL D1-7]Radomiak Radom | 4 - 0 | Miedz Legnica[POL D1-7] | 1 | |
22/08 21:00 | KT | [POL D1-16]Olimpia Grudziadz | 2 - 0 | Lech Poznan B[POL D1-16] | 1 | |
23/08 00:45 | KT | [POL D1-9]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 2 - 3 | Gks Jastrzebie[POL D1-9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Ba Lan |
||||||
22/08 17:00 | KT | [4]Kkpk Medyk Konin Womens | 3 - 0 | Mks Olimpia Szczecin Womens[4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch |
||||||
22/08 17:00 | KT | B 1908 | 2 - 2 | Greve | ||
22/08 17:00 | KT | Gentofte Vangede If/gvi | 1 - 2 | Vordingborg | ||
22/08 18:00 | KT | Oks | 0 - 0 | B 1913 Odense | ||
22/08 18:00 | Ledoje Smorum Fodbold | ? - ? | Otterup | |||
22/08 18:00 | Vinder Vatanspor Vri | ? - ? | If Lyseng | |||
22/08 19:00 | KT | Rishoj | 7 - 0 | Frederikssund Ik | ||
22/08 19:00 | KT | Odder IGF | 2 - 0 | Viby | ||
22/08 19:00 | Kfum Roskilde | ? - ? | Karlslunde | |||
22/08 19:15 | Husum Bk | ? - ? | Union Santa Fe | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||||||
22/08 17:30 | KT | [S-14]Qviding FIF | 0 - 0 | Motala AIF[S-14] | 13 | |
22/08 19:00 | KT | [S-10]Tvaakers IF | 3 - 2 | Fc Linkoping City[S-10] | 13 | |
22/08 19:00 | KT | [S-12]Oskarshamns AIK | 3 - 2 | Lunds BK[S-12] | 13 | |
22/08 20:00 | KT | [S-11]Skovde AIK | 2 - 0 | Karlskrona[S-11] | 13 | |
22/08 20:00 | KT | [S-5]Assyriska Turab Ik Jkp | 2 - 0 | Lindome GIF[S-5] | 13 | |
22/08 21:00 | KT | [S-2]Utsiktens BK | 3 - 2 | Eskilsminne IF[S-2] | 13 | |
22/08 22:59 | KT | [S-9]Trollhattan | 2 - 2 | Landskrona BoIS[S-9] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
22/08 17:30 | KT | [NG-8]Savedalens IF | 1 - 1 | Grebbestads If[NG-8] | 18 | |
22/08 19:00 | KT | [NG-13]Ifk Amal | 0 - 3 | Ik Gauthiod[NG-13] | 18 | |
22/08 19:00 | KT | [NG-6]Ahlafors If | 2 - 1 | Nordvarmland Ff[NG-6] | 18 | |
22/08 20:00 | KT | [NG-2]Vanersborgs If | 2 - 1 | IK Oddevold[NG-2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
22/08 18:00 | KT | [12]Ural Yekaterinburg | 1 - 0 | Krasnodar FK[12] | 4 | |
22/08 20:00 | KT | [11]FK Khimki | 1 - 2 | Akhmat Grozny[11] | 4 | |
22/08 21:30 | KT | [10]Arsenal Tula | 2 - 0 | Dynamo Moscow[10] | 4 | |
22/08 22:00 | KT | [1]Zenit St.Petersburg | 4 - 1 | Tambov[1] | 4 | |
23/08 00:00 | KT | [15]Rotor Volgograd | 1 - 2 | Sochi[15] | 4 | |
23/08 00:00 | KT | [2]CSKA Moscow | 1 - 2 | Rubin Kazan[2] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
22/08 18:00 | KT | [14]Umea FC | 1 - 1 | Norrby IF[14] | 14 | |
22/08 22:30 | KT | [13]GAIS | 0 - 0 | Orgryte[13] | 14 | |
22/08 22:30 | KT | [2]Halmstads | 1 - 0 | GIF Sundsvall[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
22/08 18:00 | KT | [B-7]Levanger | 2 - 0 | Notodden FK[B-7] | ||
22/08 19:00 | KT | [B-10]Baerum SK | 1 - 3 | Vard Haugesund[B-10] | ||
22/08 21:00 | KT | [B-9]Egersunds IK | 1 - 1 | Arendal[B-9] | ||
22/08 21:00 | KT | [B-2]Bryne | 5 - 2 | Sotra Sk[B-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
22/08 18:00 | [9]Lviv | ? - ? | Mynai[9] | 1 | ||
22/08 21:00 | KT | [4]Desna Chernihiv | 3 - 1 | Zorya[4] | 1 | |
22/08 23:30 | KT | [5]PFC Oleksandria | 4 - 1 | Illichivets mariupol[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
22/08 18:00 | KT | [VG-12]Rosengard | 3 - 2 | Ullared[VG-12] | ||
22/08 18:00 | KT | [VG-5]Assyriska Bk | 0 - 4 | Vastra Frolunda[VG-5] | ||
22/08 19:00 | KT | [VG-9]Eslovs Bk | 4 - 1 | Vinbergs If[VG-9] | ||
22/08 19:00 | KT | [VG-10]Onsala Bk | 5 - 1 | Ksf Prespa Birlik[VG-10] | ||
22/08 19:00 | KT | [VG-11]Ifk Malmo | 1 - 2 | Angelholms FF[VG-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
22/08 18:00 | KT | [15]Jomo Cosmos | 2 - 1 | Free State Stars[15] | 28 | |
22/08 20:00 | KT | [1]Ajax Cape Town | 1 - 0 | Pretoria Univ[1] | 28 | |
22/08 20:00 | KT | [7]Real Kings | 1 - 1 | Mbombela United[7] | 28 | |
22/08 20:00 | KT | [11]Cape Umoya United | 2 - 2 | Jdr Stars[11] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
22/08 19:00 | KT | [11]TPS Turku | 1 - 0 | Inter Turku[11] | 10 | |
22/08 21:00 | KT | [12]RoPS Rovaniemi | 0 - 1 | HJK Helsinki[12] | 10 | |
22/08 21:00 | KT | [8]Ilves Tampere | 3 - 1 | Lahti[8] | 10 | |
22/08 21:00 | KT | [2]KuPS | 2 - 1 | IFK Mariehamn[2] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||||||
22/08 19:00 | KT | [N-16]Ifk Berga | 1 - 2 | Karlstad BK[N-16] | 13 | |
22/08 19:00 | KT | Notvikens Ik | 0 - 2 | Sandviks Ik | 18 | |
22/08 19:00 | KT | Skelleftea Ff | 0 - 2 | Friska Viljor | 18 | |
22/08 19:00 | KT | Stode If | 1 - 3 | Bodens BK | 18 | |
22/08 19:00 | KT | Gottne If | 3 - 0 | Moron Bk | 18 | |
22/08 20:00 | KT | Umea Fc Academy | 2 - 1 | IFK Ostersund | 18 | |
22/08 20:00 | KT | Taftea Ik | 2 - 3 | Pitea If | 18 | |
22/08 21:00 | KT | [N-6]Sandvikens IF | 3 - 2 | Haninge[N-6] | 13 | |
22/08 21:00 | KT | [N-13]Karlslunds If Hfk | 0 - 0 | Gefle IF[N-13] | 13 | |
22/08 21:00 | KT | Ifk Umea | 2 - 3 | Ytterhogdal Ik | 18 | |
22/08 22:00 | KT | [N-2]IF Sylvia | 1 - 1 | Sollentuna United FF[N-2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
22/08 19:00 | KT | [B-7]Salon Palloilijat Salpa | 1 - 1 | Grifk[B-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||||||
22/08 19:00 | KT | [NL-9]Notvikens Ik | 0 - 2 | Sandviks Ik[NL-9] | ||
22/08 19:00 | KT | [NL-10]Skelleftea Ff | 0 - 2 | Friska Viljor[NL-10] | ||
22/08 19:00 | KT | [NL-8]Gottne If | 3 - 0 | Moron Bk[NL-8] | ||
22/08 20:00 | KT | [NL-7]Umea Fc Academy | 2 - 1 | IFK Ostersund[NL-7] | ||
22/08 20:00 | KT | [NL-14]Taftea Ik | 2 - 3 | Pitea If[NL-14] | ||
22/08 21:00 | KT | [NL-11]Ifk Umea | 2 - 3 | Ytterhogdal Ik[NL-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||||||
22/08 19:00 | KT | [NS-5]Enkoping | 2 - 0 | Kvarnsvedens IK[NS-5] | 18 | |
22/08 19:00 | KT | [NS-1]Karlbergs BK | 3 - 0 | Skiljebo SK[NS-1] | 18 | |
22/08 19:00 | KT | [NS-12]Kungsangens If | 3 - 2 | Gamla Upsala[NS-12] | 18 | |
22/08 19:30 | KT | [NS-11]Ifk Stocksund | 1 - 2 | Ifk Osterakers[NS-11] | 18 | |
22/08 20:00 | KT | [NS-9]Enskede Ik | 1 - 4 | Hudiksvalls Forenade FF[NS-9] | 18 | |
22/08 21:00 | KT | Fagersta Sodra Ik | 2 - 2 | Fanna Bk | 18 | |
22/08 21:30 | KT | [NS-7]Ifk Lidingo | 2 - 4 | Stockholm Internazionale[NS-7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||||||
22/08 19:00 | KT | [OG-5]Nosaby If | 4 - 2 | Rappe Goif[OG-5] | ||
22/08 19:00 | KT | [OG-10]Ifo Bromolla If | 0 - 5 | Husqvarna FF[OG-10] | ||
22/08 19:00 | KT | [OG-8]Almeboda/linneryd | 0 - 2 | Osterlen Ff[OG-8] | ||
22/08 20:00 | KT | [OG-4]Syrianska FC | 1 - 0 | Asarums If Fk[OG-4] | ||
22/08 20:00 | KT | [OG-9]Kristianstads FF | 2 - 2 | Dalstorps If[OG-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||||||
22/08 19:00 | KT | [SS-13]Newroz | 3 - 2 | Assyriska If I Norrkoping[SS-13] | ||
22/08 20:00 | KT | [SS-8]Atvidabergs FF | 2 - 1 | Tyreso Ff[SS-8] | ||
22/08 21:30 | KT | [SS-14]Gute | 0 - 3 | Rynninge IK[SS-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Belarus |
||||||
22/08 19:00 | KT | [A-9]Bgu Minsk | 1 - 3 | Fc Baranovichi[A-9] | ||
22/08 19:00 | KT | [A-6]Ostrovets | 2 - 3 | Fc Molodechno[A-6] | ||
22/08 19:00 | KT | [A-8]Pershiy Regien | 0 - 3 | Stenles Pinsk[A-8] | ||
22/08 19:00 | KT | [A-5]Meliorator Zhitkovichi | 1 - 1 | Chayka Zelva[A-5] | ||
22/08 19:00 | KT | [A-4]Dinamo Brest Ii | 8 - 1 | Kronon Stolbtsy[A-4] | ||
22/08 19:00 | KT | [B-4]Osipovichy | 2 - 1 | Victoria Maryina Gorka[B-4] | ||
22/08 19:00 | KT | [B-1]Dnepr Mogilev | 4 - 0 | Gorki[B-1] | ||
22/08 19:00 | KT | [B-11]Energosbyt Bsatu | 1 - 3 | Polotsk[B-11] | ||
22/08 19:00 | KT | [B-8]Maxline Vitebsk | 3 - 1 | Zhlobin[B-8] | ||
22/08 19:00 | KT | [B-2]Shakhtyor Petrikov | 4 - 0 | Bumprom Gomel[B-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
22/08 19:00 | KT | Fv Ravensburg | 2 - 2 | Stuttgarter Kickers | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Georgia |
||||||
22/08 19:00 | KT | Imereti Khoni | 0 - 0 | Wit Georgia Tbilisi B | 1 | |
22/08 19:00 | KT | Sulori Vani | 0 - 1 | Tbilisi City | 1 | |
22/08 19:00 | KT | Borjomi | 0 - 0 | Gareji Sagarejo | 1 | |
22/08 19:00 | KT | Egrisi Senaki | 1 - 1 | Gori | 1 | |
22/08 21:00 | KT | Merani Tbilisi B | 1 - 5 | Spaeri | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
22/08 19:30 | KT | [10]Viitorul Constanta | 1 - 1 | UTA Arad[10] | 1 | |
22/08 22:00 | KT | [15]Sepsi | 0 - 1 | CS Universitatea Craiova[15] | 1 | |
23/08 01:00 | KT | [9]Astra Ploiesti | 0 - 3 | Steaua Bucuresti[9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
22/08 20:00 | KT | [3]Toulouse | 0 - 1 | Dunkerque[3] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [1]Ajaccio | 0 - 1 | Chateauroux[1] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [13]Amiens | 1 - 0 | Nancy[13] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [2]Auxerre | 0 - 2 | Sochaux[2] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [20]Chambly | 0 - 3 | Paris Fc[20] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [8]Clermont Foot | 0 - 0 | Caen[8] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [11]Guingamp | 0 - 1 | Chamois Niortais[11] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [15]Rodez Aveyron | 1 - 0 | Grenoble[15] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [18]Valenciennes | 3 - 0 | Pau FC[18] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
22/08 20:00 | KT | [2]Molde | 2 - 0 | Odd Grenland[2] | 15 | |
22/08 22:59 | KT | [1]Bodo Glimt | 6 - 0 | Start Kristiansand[1] | 15 | |
22/08 22:59 | KT | [6]Kristiansund BK | 4 - 1 | Sarpsborg 08 FF[6] | 15 | |
22/08 22:59 | KT | [5]Valerenga | 2 - 1 | Sandefjord[5] | 15 | |
22/08 22:59 | KT | [9]Stromsgodset | 0 - 2 | Viking[9] | 15 | |
22/08 22:59 | KT | [16]Aalesund FK | 1 - 3 | FK Haugesund[16] | 15 | |
23/08 01:30 | KT | [13]Mjondalen | 0 - 2 | Rosenborg[13] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
22/08 20:00 | KT | [3]Djurgardens | 2 - 2 | IFK Goteborg[3] | 17 | |
22/08 20:00 | KT | [6]IK Sirius FK | 3 - 1 | Hammarby[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
22/08 20:00 | KT | [2]Bohemians | 2 - 0 | St Patrick's[2] | 9 | |
22/08 22:59 | KT | [9]Sligo Rovers | 3 - 1 | Dundalk[9] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
22/08 20:00 | KT | [5]Cracovia Krakow | 2 - 1 | Pogon Szczecin[5] | 1 | |
22/08 22:30 | KT | [4]Slask Wroclaw | 2 - 0 | Piast Gliwice[4] | 1 | |
23/08 01:00 | KT | [10]Rakow Czestochowa | 1 - 2 | Legia Warszawa[10] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
22/08 20:00 | KT | [6]Energetik Bgu Minsk | 4 - 1 | Vigvam Smolevichy[6] | 22 | |
22/08 22:00 | KT | [13]Gorodeya | 1 - 3 | Ruh Brest[13] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
22/08 20:00 | [6]Shirak | ? - ? | Ararat Yerevan[6] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền đông |
||||||
22/08 20:00 | [E-12]Mauerwerk | ? - ? | Rapid Vienna Amateure[E-12] | |||
22/08 20:30 | KT | [E-12]Mauerwerk | 3 - 1 | Asv Drassburg[E-12] | ||
22/08 23:00 | KT | [E-7]Wiener Viktoria | 1 - 2 | Trenkwalder Admira Amateure[E-7] | ||
22/08 23:00 | [E-5]Stripfing | ? - ? | Team Wiener Linien[E-5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Champions League UEFA U19 |
||||||
22/08 20:00 | KT | [PORJA1S-1]Benfica U19 | 3 - 0 | Ajax Amsterdam U19[PORJA1S-1] | Semifinal | |
22/08 22:59 | KT | Red Bull Salzburg U19 | 1 - 2 | Real Madrid U19 | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
22/08 20:00 | KT | [11]Misc Mifa Petaling | 0 - 2 | Terengganu[11] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
22/08 20:00 | KT | Luki Energiya | 0 - 1 | Dolgiye Prudy | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
22/08 20:00 | KT | Viljandi Jk Tulevik | 0 - 1 | Nomme JK Kalju | 18 | |
22/08 22:30 | KT | [10]JK Tallinna Kalev | 0 - 2 | Tartu JK Tammeka[10] | 18 | |
22/08 22:59 | KT | [8]Kuressaare | 0 - 4 | Paide Linnameeskond[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
22/08 20:15 | [4]Bkma | ? - ? | Alashkert B Martuni[4] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
22/08 20:30 | KT | [5]Navbahor Namangan | 0 - 1 | Mashal Muborak[5] | 11 | |
22/08 20:30 | KT | [14]Buxoro | 1 - 0 | Termez Surkhon[14] | 11 | |
22/08 21:00 | KT | [7]Metallurg Bekobod | 1 - 2 | Qizilqum Zarafshon[7] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
22/08 20:30 | KT | [6]VPS Vaasa | 2 - 2 | Mp Mikkeli[6] | 10 | |
22/08 21:00 | KT | [7]Kpv | 6 - 1 | Gnistan[7] | 10 | |
22/08 21:00 | KT | [9]Ac Kajaani | 2 - 3 | KTP Kotka[9] | 10 | |
22/08 21:00 | KT | [12]Mypa | 4 - 2 | Sjk Akatemia[12] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
22/08 20:30 | KT | [9]Leiknir F | 2 - 3 | Fram Reykjavik[9] | 13 | |
22/08 21:00 | KT | [12]Magni | 0 - 0 | IBV Vestmannaeyjar[12] | 13 | |
22/08 21:00 | KT | [8]Grindavik | 1 - 0 | Thor Akureyri[8] | 13 | |
22/08 22:59 | KT | [7]Umf Afturelding | 2 - 2 | Keflavik[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
22/08 20:30 | KT | [14]Polokwane City | 1 - 1 | Highlands Park[14] | 16 | |
22/08 22:59 | KT | [13]Baroka | 0 - 1 | Chippa United FC[13] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
22/08 20:30 | KT | [7]Volna Pinsk | 2 - 3 | Smorgon FC[7] | 15 | |
22/08 21:00 | KT | [1]Sputnik Rechitsa | 1 - 0 | Oshmyany[1] | 15 | |
22/08 21:30 | KT | [8]Lida | 2 - 2 | Naftan Novopolock[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
22/08 21:00 | KT | [10]Ka Akureyri | 2 - 2 | IA Akranes[10] | 13 | |
22/08 21:00 | KT | [5]Hafnarfjordur FH | 4 - 0 | HK Kopavog[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
22/08 21:00 | KT | [9]Motherwell FC | 0 - 1 | Hamilton FC[9] | 5 | |
22/08 21:00 | KT | [1]Glasgow Rangers | 2 - 0 | Kilmarnock[1] | 5 | |
22/08 21:00 | KT | [5]St Mirren | 1 - 1 | Ross County[5] | 5 | |
22/08 23:30 | KT | [4]Dundee United | 0 - 1 | Celtic[4] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
22/08 21:00 | KT | [4]Spartaks Jurmala | 2 - 2 | Liepajas Metalurgs[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
22/08 21:00 | KT | [10]Avai | 0 - 2 | Cuiaba[10] | 5 | |
23/08 02:30 | KT | [12]Botafogo Sp | 0 - 1 | Figueirense (SC)[12] | 5 | |
23/08 02:30 | KT | [17]Nautico PE | 3 - 3 | Juventude[17] | 5 | |
23/08 05:00 | KT | [9]CRB AL | 2 - 2 | Vitoria Salvador BA[9] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
22/08 21:00 | KT | [14]Tala Al Jaish | 1 - 0 | Tanta[14] | 21 | |
22/08 21:00 | KT | El Gounah | 0 - 1 | Masr | 21 | |
22/08 23:30 | KT | [11]EL Masry | 0 - 2 | Misr El Maqasah[11] | 21 | |
23/08 02:00 | KT | [2]El Zamalek | 3 - 1 | Al Ahly[2] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 2 |
||||||
22/08 21:00 | KT | [2-6]Sc Goldau | 1 - 3 | Bassecourt[2-6] | ||
22/08 21:00 | KT | [2-12]Schotz | 2 - 2 | Wohlen[2-12] | ||
22/08 21:00 | KT | [2-7]Solothurn | 3 - 1 | Langenthal[2-7] | ||
22/08 21:00 | KT | [2-4]Sv Muttenz | 0 - 2 | Biel-bienne[2-4] | ||
22/08 21:00 | [2-10]Sr Delemont | ? - ? | Zug 94[2-10] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 1 |
||||||
22/08 21:00 | [3-5]Sv Hongg | ? - ? | Gossau[3-5] | |||
22/08 21:00 | KT | [3-2]Wettswil Bonstetten | 3 - 2 | Linth 04[3-2] | ||
22/08 23:00 | KT | [3-1]Tuggen | 2 - 0 | Red Star Zurich[3-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
22/08 21:00 | KT | Einherji | 2 - 1 | Ellidi | ||
22/08 23:00 | KT | Tindastoll Sauda | 1 - 5 | Vaengir Jupiters | ||
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
22/08 21:00 | Post Sv Wien | ? - ? | Fv Austria Xiii | |||
22/08 22:00 | KT | Atus Ferlach | 1 - 1 | SAK Klagenfurt | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
22/08 21:00 | KT | Atlas U20 | 4 - 1 | Queretaro U20 | 6 6 | |
22/08 22:30 | KT | Tigres Uanl U20 | 2 - 0 | Pumas Unam U20 | 6 6 | |
22/08 22:59 | KT | Club America U20 | 2 - 2 | Monterrey U20 | 6 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
22/08 21:15 | KT | [18]Zulte-Waregem | 4 - 1 | Beveren[18] | 3 | |
22/08 23:30 | KT | [12]Oud Heverlee | 1 - 3 | Sporting Charleroi[12] | 3 | |
22/08 23:30 | KT | [6]KV Mechelen | 2 - 3 | Cercle Brugge[6] | 3 | |
23/08 01:45 | KT | [13]Royal Antwerp | 1 - 0 | Gent[13] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
22/08 21:30 | KT | [1]Dukla Banska Bystrica | 2 - 3 | Mfk Skalica[1] | 4 | |
22/08 21:30 | KT | [5]KFC Komarno | 1 - 2 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[5] | 4 | |
22/08 21:30 | KT | [12]Mfk Nova Dubnica | 0 - 0 | Sport Podbrezova[12] | 4 | |
22/08 21:30 | KT | [13]Slavoj Trebisov | 1 - 1 | MFK Kosice[13] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
22/08 22:00 | KT | [16]Pribram | 1 - 3 | Teplice[16] | 1 | |
22/08 22:00 | KT | [11]SK Sigma Olomouc | 1 - 0 | Slovan Liberec[11] | 1 | |
22/08 22:00 | KT | [13]Zlin | 1 - 2 | Synot Slovacko[13] | 1 | |
23/08 00:30 | KT | [CZE D2-2]Brno | 1 - 4 | Sparta Praha[CZE D2-2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
22/08 22:00 | KT | [(A)-2]Ca Progreso | 1 - 0 | Danubio FC[(A)-2] | apertura | |
23/08 01:00 | KT | Ca River Plate | 0 - 1 | Deportivo Maldonado | apertura 7 | |
23/08 03:30 | KT | [(A)-4]CA Penarol | 2 - 2 | Ca Rentistas[(A)-4] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
22/08 22:00 | KT | [1]Cf Sparta Selemet | 0 - 1 | Granicerul Glodeni[1] | 4 | |
22/08 22:00 | KT | [3]Tighina | 3 - 1 | Victoria Bardar[3] | 4 | |
22/08 22:00 | KT | [14]Sireti | 2 - 3 | Drochia[14] | 4 | |
22/08 22:00 | KT | Csf Baliti | 3 - 1 | Cahul 2005 | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
22/08 22:00 | KT | [9]Sloga Kraljevo | 0 - 2 | Kabel Novi Sad[9] | 2 | |
22/08 22:00 | KT | [5]Graficar Beograd | 2 - 2 | Imt Novi Beograd[5] | 2 | |
22/08 22:00 | KT | [16]Dubocica Leskovac | 2 - 2 | Radnicki 1923 Kragujevac[16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 3 |
||||||
22/08 22:00 | KT | [1-14]Azzurri 90 | 0 - 1 | Naters[1-14] | ||
22/08 22:00 | KT | [1-3]Us Terre Sainte | 3 - 4 | Chenois[1-3] | ||
22/08 22:30 | KT | [1-7]Grand Lancy | 3 - 1 | Vevey Sports 05[1-7] | ||
22/08 22:30 | [1-12]Martigny Sports | ? - ? | Echallens[1-12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
22/08 22:00 | KT | [7]Tabor Sezana | 1 - 0 | Koper[7] | 1 | |
23/08 00:00 | KT | [8]Domzale | 1 - 2 | Ask Bravo[8] | 1 | |
23/08 01:45 | KT | [1]NK Publikum Celje | 0 - 2 | NK Mura 05[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
22/08 22:00 | KT | [8]FK Makedonija | 0 - 1 | FK Shkendija 79[8] | 3 | |
22/08 22:00 | KT | [9]Renova Cepciste | 2 - 0 | Academy Pandev[9] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
22/08 22:00 | KT | [7]Nd Beltinci | 2 - 3 | NK Ptuj Drava[7] | 3 | |
22/08 22:00 | KT | [11]Bilje | 1 - 0 | Triglav Gorenjska[11] | 3 | |
22/08 22:00 | KT | [6]Nk Roltek Dob | 4 - 1 | Jadran Dekani[6] | 3 | |
22/08 22:00 | KT | [1]Fuzinar | 1 - 1 | Nafta[1] | 3 | |
22/08 22:00 | KT | [8]NK Primorje | 2 - 0 | Krsko Posavlje[8] | 3 | |
22/08 23:30 | KT | [4]NK Krka | 4 - 0 | Brda[4] | 3 | |
23/08 00:00 | KT | [14]Brezice | 1 - 3 | Nk Radomlje[14] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
22/08 22:00 | KT | [16]Dijon | 0 - 1 | Angers SCO[16] | 1 | |
23/08 02:00 | KT | [4]Lille | 1 - 1 | Stade Rennais FC[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
22/08 22:00 | KT | As Slimane | 2 - 0 | Es Du Sahel | 21 | |
22/08 22:30 | KT | [11]Etoile Metlaoui | 1 - 1 | Cs. Hammam-lif[11] | 21 | |
22/08 22:30 | KT | [6]Us Ben Guerdane | 0 - 4 | Club Sportif Sfaxien[6] | 21 | |
22/08 22:30 | KT | C. A. Bizertin | 0 - 1 | Club Africain | 21 | |
23/08 00:00 | KT | [1]Esperance Sportive de Tunis | 2 - 1 | Stade Tunisien[1] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
22/08 22:00 | KT | Pobeda Prilep | 4 - 1 | Pehchevo | eastern group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Rosoman 83 | 2 - 1 | Sloga 1934 Vinica | eastern group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Kamenica Sasa | 0 - 1 | Bregalnica Stip | eastern group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Plackovica | 0 - 1 | Tikves Kavadarci | eastern group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Kozuv | 2 - 0 | Osogovo | eastern group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Fk Rinija Gostivar | 0 - 0 | Ohrid 2004 | western group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Kf Veleshta | 1 - 0 | Kadino | western group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Drita | 1 - 1 | Vardar Forino | western group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Skopje | 4 - 2 | Vlazrimi Kicevo | western group 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bahrain |
||||||
22/08 22:00 | KT | Bahrain Sc | 1 - 1 | Sitra | promotion group 1 | |
22/08 22:00 | KT | Malkia | 0 - 1 | Isa Town | promotion group 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
22/08 22:30 | [4]Radnik Sesvete | ? - ? | Opatija[4] | |||
22/08 22:30 | [5]Rudes | ? - ? | Zapresic[5] | |||
22/08 22:30 | KT | Radnik Sesvete | 0 - 1 | Opatija | 2 | |
22/08 22:30 | KT | Cibalia | 3 - 3 | Medjimurje | 2 | |
22/08 22:30 | KT | Solin | 1 - 2 | Kustosija | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
22/08 22:30 | KT | [9]AEP Paphos | 2 - 2 | Omonia Nicosia FC[9] | 1 | |
23/08 00:30 | KT | [8]Apollon Limassol FC | 1 - 1 | Doxa Katokopias[8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Montenegro |
||||||
22/08 22:30 | KT | [3]Jezero Plav | 1 - 1 | Zeta[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
22/08 22:45 | KT | [5]Botev Vratsa | 1 - 2 | CSKA Sofia[5] | 3 | |
23/08 01:00 | KT | [1]Cherno More Varna | 1 - 4 | Ludogorets Razgrad[1] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
22/08 22:45 | KT | [6]Al Nahdha | 1 - 2 | Al Nojoom[6] | 32 | |
22/08 22:55 | KT | [14]Al Kawkab | 1 - 1 | Al Thuqbah[14] | 32 | |
22/08 23:05 | KT | [2]Al Baten | 1 - 0 | Hottain[2] | 32 | |
22/08 23:25 | KT | [10]Al Jabalain | 4 - 0 | Al Mojzel[10] | 32 | |
22/08 23:30 | KT | [5]Uhud Medina | 1 - 1 | Al Bukayriyah[5] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá nữ Italia |
||||||
22/08 22:45 | KT | Agsm Verona Womens | 0 - 2 | Nữ Juventus | ||
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
22/08 22:55 | KT | [5]Slaven Belupo Koprivnica | 1 - 2 | Hnk Gorica[5] | 2 | |
23/08 01:05 | KT | [7]HNK Sibenik | 0 - 1 | NK Varteks[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
22/08 22:59 | KT | [1]DAC Dunajska Streda | 2 - 1 | Spartak Trnava[1] | 4 | |
23/08 00:00 | [3]Slovan Bratislava | ? - ? | FK Senica[3] | 4 | ||
23/08 00:00 | KT | [8]Nitra | 1 - 1 | MFK Ruzomberok[8] | 4 | |
23/08 00:00 | [6]Skf Sered | ? - ? | Trencin[6] | 4 | ||
23/08 01:00 | KT | [9]FK Pohronie | 2 - 1 | MSK Zilina[9] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Azerbaijan |
||||||
22/08 22:59 | KT | [1]Qarabag | 2 - 0 | Sabah Fk Baku[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Al Toto Cup |
||||||
22/08 22:59 | KT | Hapoel Beer Sheva | 1 - 0 | Maccabi Haifa | 56th place | |
23/08 00:30 | KT | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0 - 2 | Maccabi Tel Aviv | chung kết | |
23/08 01:00 | KT | Maccabi Netanya | 0 - 1 | Beitar Jerusalem | hạng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
22/08 23:00 | KT | Ka Asvellir | 3 - 3 | Samherjar | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
22/08 23:30 | KT | Sociedad Deportivo Quito | 0 - 1 | Atletico Porteno | 3 | |
23/08 03:00 | KT | Chacaritas | 1 - 2 | Cds Santa Rita | 3 | |
23/08 03:00 | KT | Fuerza Amarilla | 2 - 1 | Gualaceo SC | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg |
||||||
22/08 23:30 | KT | Wiltz 71 | 2 - 1 | Etzella Ettelbruck | 1 | |
23/08 00:00 | KT | CS Petange | 2 - 0 | Una Strassen | 1 | |
23/08 00:30 | KT | Swift Hesperange | 3 - 1 | Differdange 03 | 1 | |
23/08 01:00 | KT | Fola Esch | 1 - 1 | Jeunesse Esch | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
22/08 23:55 | KT | [3]NK Siroki Brijeg | 3 - 0 | Borac Banja Luka[3] | 5 | |
23/08 02:05 | KT | [8]Zrinjski Mostar | 1 - 0 | Sloboda[8] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
23/08 00:00 | KT | [2]Cukaricki | 1 - 0 | Backa Backa Palanka[2] | 5 | |
23/08 00:00 | KT | [10]FK Javor Ivanjica | 2 - 1 | Radnik Surdulica[10] | 5 | |
23/08 00:00 | KT | [3]Spartak Subotica | 2 - 0 | Radnicki Nis[3] | 5 | |
23/08 00:30 | KT | [4]Partizan Belgrade | 5 - 0 | Indjija[4] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
23/08 00:00 | KT | York 9 | 0 - 0 | Valour | 8 | |
23/08 03:00 | KT | Forge | 2 - 1 | Pacific | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Châu Âu nữ |
||||||
23/08 01:00 | KT | [FRA WD1-2]Lyonnais Womens | 2 - 1 | Nữ Bayern Munich[FRA WD1-2] | tứ kết | |
23/08 01:00 | KT | Arsenal Womens | 1 - 2 | Paris Saint Germain Womens | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
23/08 01:00 | KT | [8]Cobh Ramblers | 2 - 0 | Longford Town[8] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
23/08 01:45 | KT | Standard Wetteren | 2 - 0 | Club Brugge Ii | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
23/08 02:00 | KT | [5]Atletico Paranaense | 0 - 1 | Fluminense[5] | 5 | |
23/08 05:00 | KT | [3]Internacional | 1 - 0 | Atletico Mineiro[3] | 5 | |
23/08 07:00 | KT | [16]Goias | 2 - 0 | Atletico Clube Goianiense[16] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
23/08 02:00 | KT | [2]Fehervar Videoton | 1 - 1 | Paksi SE[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
23/08 02:00 | KT | [3]Tecnico Universitario | 0 - 1 | Independiente Jose Teran[3] | apertura | |
23/08 04:15 | KT | [15]Pottu via HO | 3 - 1 | Guayaquil City[15] | apertura | |
23/08 06:30 | KT | [16]Sociedad Deportiva Aucas | 2 - 0 | Liga Dep. Universitaria Quito[16] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
23/08 02:00 | KT | [8]Maghrib Association Tetouan | 1 - 0 | Union Touarga Sport Rabat[8] | 24 | |
23/08 04:00 | KT | [10]Olympique de Safi | 1 - 0 | Rcoz Oued Zem[10] | 24 | |
23/08 04:00 | KT | [13]HUSA Hassania Agadir | 2 - 0 | Cayb Club Athletic Youssoufia[13] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
23/08 03:30 | KT | [2]Cerro Porteno | 1 - 0 | 12 De Octubre[2] | apertura | |
23/08 06:00 | KT | [7]Ca River Plate Asuncion | 1 - 2 | Libertad Asuncion[7] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
23/08 04:00 | KT | [3]Sc Scarborough | 7 - 2 | Hamilton City[3] | regular season | |
23/08 06:00 | KT | [4]Serbian White Eagles | 1 - 3 | Vorkuta[4] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
23/08 05:00 | KT | [6]Los Angeles FC | 0 - 2 | Los Angeles Galaxy[6] | loại | |
23/08 06:00 | KT | [4]Atlanta United | 2 - 0 | Nashville Sc[4] | loại | |
23/08 07:00 | KT | [25]Inter Miami | 3 - 2 | Orlando City[25] | loại | |
23/08 08:00 | KT | [3]Colorado Rapids | 1 - 4 | Real Salt Lake[3] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
23/08 05:00 | KT | [(a)-18]Atlas | 1 - 0 | Queretaro FC[(a)-18] | apertura | |
23/08 07:00 | KT | [(a)-6]Tigres UANL | 1 - 1 | Pumas UNAM[(a)-6] | apertura | |
23/08 09:00 | KT | [(a)-1]Club America | 1 - 3 | Monterrey[(a)-1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
23/08 06:00 | KT | [11]Pittsburgh Riverhounds | 2 - 2 | St Louis Lions[11] | loại | |
23/08 06:30 | KT | [3]Birmingham Legion | 2 - 2 | Memphis 901[3] | loại | |
23/08 06:30 | KT | [2]Tampa Bay Rowdies | 2 - 1 | Atlanta United Fc Ii[2] | loại | |
23/08 07:00 | KT | [29]Colorado Springs Switchbacks | 0 - 0 | El Paso Locomotive[29] | loại | |
23/08 07:00 | KT | Sporting Kansas City ii | 3 - 0 | Okc Energy Fc | loại | |
23/08 08:00 | KT | [31]Rio Grande Valley Fc Toros | 2 - 3 | Austin Bold[31] | loại | |
23/08 08:00 | KT | [6]San Antonio | 2 - 0 | Tulsa Roughneck[6] | loại | |
23/08 09:00 | KT | [18]Los Angeles Galaxy 2 | 1 - 2 | Orange County Fc[18] | loại | |
23/08 09:00 | KT | [28]Real Monarchs Slc | 1 - 2 | New Mexico United[28] | loại | |
23/08 09:00 | KT | San Diego Loyal Sc | 1 - 3 | Reno 1868 | loại | |
23/08 09:30 | KT | [33]Las Vegas Lights | 3 - 3 | Phoenix Rising Arizona U[33] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
23/08 07:00 | KT | [(A)-5]Santos De Guapiles | 1 - 1 | Herediano[(A)-5] | apertura | |
23/08 09:00 | KT | [(A)-3]Alajuelense | 0 - 1 | Guadalupe[(A)-3] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Nicaragua Apertura league |
||||||
23/08 09:00 | KT | [(a)-2]Real Esteli | 2 - 1 | Jalapa[(a)-2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp