Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
24/07 15:00 | KT | [ROM D2-9]Metaloglobus | 2 - 0 | CS Mioveni[ROM D2-9] | tháng 7 | |
24/07 15:00 | KT | Luceafarul Oradea | 3 - 3 | Ripensia Timisoara | tháng 7 | |
24/07 16:00 | KT | Gondomar | 0 - 2 | Fafe | tháng 7 | |
24/07 16:00 | KT | [SER D2-13]Trajal Krusevac | 2 - 0 | Dinamo Vranje[SER D2-13] | tháng 7 | |
24/07 16:30 | KT | [POR D1-12]Maritimo | 0 - 2 | Luton Town[POR D1-12] | tháng 7 | |
24/07 16:30 | KT | [POR D2-19]Gil Vicente | 1 - 1 | Moreirense[POR D2-19] | tháng 7 | |
24/07 19:00 | KT | [HK PR-3]Kitchee | 1 - 6 | Manchester City[HK PR-3] | tháng 7 | |
24/07 19:00 | KT | Shahin Bushehr | 3 - 0 | Niroye Zamini | tháng 7 | |
24/07 20:30 | KT | [GER D1-10]Fortuna Dusseldorf | 1 - 0 | Rayo Vallecano[GER D1-10] | tháng 7 | |
24/07 21:00 | KT | [GEO D1-5]Lokomotiv Tbilisi | 3 - 2 | Hapoel Bnei Lod[GEO D1-5] | tháng 7 | |
24/07 21:30 | KT | [ROM D3-39]Csm Focsani | 0 - 1 | Gloria Buzau[ROM D3-39] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [HOL D2-7]Almere City FC | 0 - 2 | Jong AZ[HOL D2-7] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [HOL D2-4]Den Bosch | 0 - 3 | Sparta Rotterdam[HOL D2-4] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [ENG LCH-20]Reading | 4 - 2 | Peterborough United[ENG LCH-20] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [ITA D1-8]Lazio | 5 - 0 | Virtus Entella[ITA D1-8] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 1 - 1 | Dorogi | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | [ENG LCH-1]Norwich City | 1 - 3 | Brentford[ENG LCH-1] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | [ITA D2-1]Brescia | 11 - 0 | Ciliverghe Mazzano[ITA D2-1] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | [ITA D2-9]Cremonese | 3 - 3 | Napoli[ITA D2-9] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | [ITA D1-9]Sampdoria | 4 - 0 | Pro Patria[ITA D1-9] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | [ITA D2-16]Salernitana | 4 - 1 | Sambenedettese[ITA D2-16] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [FRA D1-8]Stade Reims | 2 - 0 | Metz[FRA D1-8] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [MAL D1-9]Mosta | 5 - 0 | Tarxien Rainbows[MAL D1-9] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [ITA D1-11]US Sassuolo Calcio | 5 - 0 | Real Vicenza[ITA D1-11] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [ITA D1-12]Udinese | 2 - 3 | Al Hilal[ITA D1-12] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [DEN D2B-5]Vanlose If | 2 - 4 | Avarta[DEN D2B-5] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [SWE D3VG-1]Angelholms FF | 4 - 2 | Varbergs Bois U21[SWE D3VG-1] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [CZE CFLM-4]Slavia Kromeriz | 3 - 2 | Inter Bratislava[CZE CFLM-4] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [POR D2-8]Leixoes | 1 - 0 | Vitoria Guimaraes B[POR D2-8] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | [ITA C1A-3]Pisa | 2 - 4 | Bari[ITA C1A-3] | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | Hranice Kunz | 0 - 5 | Unicov | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | Vizela | 0 - 1 | Lusitania Lourosa | tháng 7 | |
24/07 22:59 | KT | Zvijezda 09 Brgule | 0 - 2 | Hatta | tháng 7 | |
24/07 23:30 | KT | [SPA D2-9]Sporting de Gijon | 1 - 1 | Union Langreo[SPA D2-9] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [POR D2-1]Pacos Ferreira | 1 - 1 | GD Estoril-Praia[POR D2-1] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [POR D1-11]Portimonense | 1 - 2 | Lille[POR D1-11] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [ITA D1-15]Cagliari | 2 - 1 | Chievo[ITA D1-15] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [SPA D34-2]Cartagena | 9 - 0 | Eg El Palmar[SPA D34-2] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [GRE D1-11]Lamia | 0 - 1 | AEK Athens[GRE D1-11] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [BEL FAD-13]Oudenaarde | 2 - 1 | Ronse[BEL FAD-13] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | Real Aviles | 0 - 5 | CD Lugo | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [HOL D1-5]Vitesse Arnhem | 1 - 1 | Sivasspor[HOL D1-5] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SPA D33-10]UE Olot | 2 - 1 | Al-Sadd[SPA D33-10] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SPA D32-4]Barakaldo CF | 0 - 3 | Numancia[SPA D32-4] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [BEL D2-4]Roeselare | 2 - 2 | Royal Knokke[BEL D2-4] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SPA D32-8]SD Amorebieta | 2 - 5 | Osasuna[SPA D32-8] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | CD Nacional | 3 - 0 | Camara De Lobos | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SUI D3-2]Bellinzona | 3 - 1 | Taverne[SUI D3-2] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | Alverca | 1 - 0 | Belenenses | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | [ENG UD1-2]Atherton Collieries | 2 - 0 | Al Ittihad[ENG UD1-2] | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | [HOL D1-3]Feyenoord Rotterdam | 2 - 2 | Angers SCO[HOL D1-3] | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | [SPA D1-5]Getafe | 3 - 0 | Rayo Majadahonda[SPA D1-5] | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | [FRA D1-16]Toulouse | 3 - 2 | Al-Arabi SC[FRA D1-16] | tháng 7 | |
25/07 01:15 | KT | [MAL D1-6]Balzan | 0 - 2 | Santa Lucia[MAL D1-6] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | Chaves | 1 - 0 | Rio Ave | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG LCH-13]Hull City | 0 - 2 | Amiens[ENG LCH-13] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG L1-6]Doncaster Rovers | 0 - 2 | Huddersfield Town[ENG L1-6] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG L1-19]Southend United | 2 - 1 | Millwall[ENG L1-19] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG UD1-23]Sheffield Fc | 2 - 1 | Chesterfield[ENG UD1-23] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | RSD Alcala Henares | 1 - 5 | Talavera CF | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | Linlithgow Rose | 2 - 1 | Hibernian Fc U20 | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | Blyth Spartans | 2 - 1 | Whitley Bay | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | Atletico Antoniano | 1 - 2 | Athletic Sanluqueno | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [SPA D31-6]Pontevedra | 1 - 0 | Racing de Ferrol[SPA D31-6] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG LCH-18]Wigan Athletic | 0 - 0 | Everton[ENG LCH-18] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L2-2]Bury | 0 - 3 | Blackburn Rovers[ENG L2-2] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [POR D1-8]Boavista | 0 - 2 | Nice[POR D1-8] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-5]Buxton FC | 0 - 0 | Trafford[ENG-N PR-5] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L2-5]Forest Green Rovers | 3 - 4 | Bristol City[ENG L2-5] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L1-22]Walsall | 1 - 5 | Aston Villa[ENG L1-22] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG UD1-5]Ramsbottom United | 2 - 3 | Rochdale[ENG UD1-5] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L2-1]Lincoln City | 1 - 2 | Stoke City[ENG L2-1] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | Grays Athletic | 1 - 4 | Cray Wanderers | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-19]Mickleover Sports | 2 - 0 | Burton Albion FC[ENG-N PR-19] | tháng 7 | |
25/07 02:00 | KT | Marinhense | 0 - 5 | Porto B | tháng 7 | |
25/07 02:00 | KT | [POR D1-14]Aves | 0 - 1 | Famalicao[POR D1-14] | tháng 7 | |
25/07 02:30 | KT | [POR D1-4]Sporting Braga | 0 - 0 | Monaco[POR D1-4] | tháng 7 | |
25/07 04:00 | KT | [MAR D1-2]RCA Raja Casablanca Atlhletic | 0 - 0 | Leganes[MAR D1-2] | tháng 7 | |
25/07 07:00 | KT | [MLS-3]Washington DC United | 1 - 8 | Marseille[MLS-3] | tháng 7 | |
25/07 07:05 | KT | [ENG PR-2]Liverpool | 2 - 2 | Sporting Lisbon[ENG PR-2] | tháng 7 | |
25/07 07:30 | KT | [MLS-8]Houston Dynamo | 1 - 1 | Club America[MLS-8] | tháng 7 | |
25/07 08:00 | KT | [MEX D1(c)-17]Queretaro FC | 0 - 2 | Real Betis[MEX D1(c)-17] | tháng 7 | |
25/07 09:30 | KT | [MLS-7]Real Salt Lake | 0 - 1 | Tigres UANL[MLS-7] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Northern Premier League |
||||||
24/07 15:30 | KT | Valentine | 2 - 3 | Adamstown Rosebuds | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
24/07 16:30 | KT | Mt Druitt Town Rangers | 1 - 1 | Manly United | 1 | |
24/07 16:30 | KT | [AUS SASL-3]Adelaide Olympic | 4 - 3 | Floreat Athena[AUS SASL-3] | 1 | |
24/07 16:30 | KT | [Aus VD1-5]Fc Bulleen Lions | 0 - 0 | Moreland Zebras[Aus VD1-5] | 1 | |
24/07 16:30 | KT | [AUS QSL-3]Brisbane Olympic United FC | 5 - 2 | Bayswater City[AUS QSL-3] | 1 | |
24/07 16:30 | KT | Darwin Olympics | 0 - 3 | Edgeworth Eagles | 1 | |
24/07 16:30 | KT | Magpies Crusaders | 2 - 1 | Komala | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
24/07 17:00 | KT | [U-2]Ural 2 | 2 - 1 | Lada Sok Dimitrovgrad[U-2] | 2 | |
24/07 20:00 | KT | [U-11]Nosta Novotroitsk | 2 - 4 | Kamaz[U-11] | 2 | |
24/07 20:30 | KT | [U-7]Chelyabinsk | 1 - 0 | Ufa B[U-7] | 2 | |
24/07 21:00 | KT | [U-4]Akron Togliatti | 1 - 0 | Zvezda Perm[U-4] | 2 | |
24/07 21:30 | KT | [U-9]Volga Ulyanovsk | 1 - 0 | FK Tyumen[U-9] | 2 | |
24/07 21:30 | KT | [U-1]Zenit-Izhevsk | 2 - 1 | Lada Togliatti[U-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
24/07 17:30 | KT | [2]Ulsan Hyundai Horang-i | 2 - 2 | Sangju Sangmu Phoenix[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá League Cup Thái Lan |
||||||
24/07 18:00 | KT | [THA PR-12]Prachuap Khiri Khan | 2 - 1 | BEC Tero Sasana[THA PR-12] | tứ kết | |
24/07 18:00 | KT | [THA D2-13]Ranong United | 1 - 1 | Nong Bua Pitchaya[THA D2-13] | tứ kết | |
24/07 19:00 | KT | [THA D1-1]Bangkok Glass Pathum | 0 - 1 | Chiangrai United[THA D1-1] | tứ kết | |
24/07 19:00 | KT | [THA PR-3]Bangkok United FC | 0 - 0 | Buriram United[THA PR-3] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá International Champions Cup |
||||||
24/07 18:30 | [ITA D1-1]Juventus | ? - ? | Inter Milan[ITA D1-1] | |||
24/07 18:30 | KT | Juventus | 1 - 1 | Inter Milan | asia | |
25/07 07:00 | KT | [ITA D1-16]Fiorentina | 1 - 2 | SL Benfica[ITA D1-16] | usa | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
24/07 19:00 | KT | [5]Tom Tomsk | 2 - 0 | Avangard[5] | 4 | |
24/07 20:00 | KT | [8]Spartak Moscow II | 2 - 0 | Pari Nizhny Novgorod[8] | 4 | |
24/07 21:00 | KT | [16]Krasnodar II | 1 - 1 | Tekstilshchik Ivanovo[16] | 4 | |
24/07 22:00 | KT | [6]Neftekhimik Nizhnekamsk | 1 - 1 | Luch-Energiya[6] | 4 | |
24/07 22:30 | KT | [3]Shinnik Yaroslavl | 1 - 1 | Torpedo Armavir[3] | 4 | |
24/07 22:59 | KT | [7]Chertanovo Moscow | 1 - 0 | Rotor Volgograd[7] | 4 | |
24/07 22:59 | KT | [14]Fakel Voronezh | 1 - 2 | Baltika[14] | 4 | |
24/07 22:59 | KT | [1]FK Khimki | 4 - 0 | Yenisey Krasnoyarsk[1] | 4 | |
24/07 22:59 | KT | [4]Torpedo Moscow | 2 - 2 | Mordovia Saransk[4] | 4 | |
25/07 00:00 | KT | [9]Chayka K Sr | 0 - 2 | SKA Energiya Khabarovsk[9] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
24/07 20:00 | KT | [W-6]Rodina Moskva | 2 - 3 | Lokomotiv Moscow B[W-6] | 2 | |
24/07 21:00 | KT | [W-10]Olimp Khimki | 1 - 3 | Leningradets[W-10] | 2 | |
24/07 22:00 | KT | [W-12]FK Kolomna | 0 - 0 | Znamya Truda[W-12] | 2 | |
24/07 22:00 | KT | [W-2]Zenit-2 St.Petersburg | 2 - 0 | Dolgiye Prudy[W-2] | 2 | |
24/07 22:00 | KT | [W-14]Zvezda Sint Petersburg | 0 - 1 | Torpedo Vladimir[W-14] | 2 | |
24/07 22:30 | KT | [W-3]Luki Energiya | 0 - 0 | Murom[W-3] | 2 | |
24/07 22:30 | KT | [W-9]Pskov 747 | 2 - 0 | Veles Moscow[W-9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
24/07 21:00 | KT | Spartak Vladikavkaz | 0 - 2 | Dynamo Stavropol | 2 | |
24/07 21:00 | KT | [S-3]Legion Dynamo | 1 - 1 | Chernomorets Novorossiysk[S-3] | 2 | |
24/07 21:00 | KT | FK Biolog | 1 - 1 | Volgar-Gazprom Astrachan | 2 | |
24/07 22:00 | KT | [S-8]Spartak Nalchik | 4 - 2 | Alania[S-8] | 2 | |
24/07 22:00 | KT | [S-15]Kuban | 1 - 1 | Mashuk-KMV[S-15] | 2 | |
24/07 22:30 | KT | [S-5]Druzhba Maykop | 1 - 0 | Makhachkala[S-5] | 2 | |
24/07 22:59 | KT | [S-6]SKA Rostov | 1 - 2 | Krasnodar Iii[S-6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
24/07 21:00 | KT | Bồ Đào Nha U19 | 4 - 0 | Republic of Ireland U19 | bán kết | |
25/07 00:00 | KT | Pháp U19 | 0 - 0 | Tây Ban Nha U19 | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm |
||||||
24/07 21:00 | KT | [C-1]Ararat Moscow | 2 - 3 | Zorkyi Krasnogorsk[C-1] | 2 | |
24/07 22:00 | KT | [C-3]Metallurg Lipetsk | 4 - 0 | Strogino Moscow[C-3] | 2 | |
24/07 22:30 | KT | [C-7]FK Kaluga | 2 - 0 | Kvant Obninsk[C-7] | 2 | |
24/07 22:30 | KT | [C-8]FK Zvezda Ryazan | 0 - 0 | FK Khimik Novomoskovsk[C-8] | 2 | |
24/07 22:30 | KT | [C-2]Salyut-Energia Belgorod | 0 - 1 | Sokol[C-2] | 2 | |
24/07 22:59 | KT | [C-6]Dinamo Briansk | 2 - 0 | Rotor Volgograd B[C-6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
24/07 21:00 | KT | [4]Al-Naft | 2 - 0 | Al Diwaniya[4] | 38 | |
24/07 21:00 | KT | [6]Al Karkh | 1 - 1 | Baghdad[6] | 38 | |
24/07 21:00 | KT | [17]Alsinaat Alkahrabaiya | 0 - 0 | Naft Misan[17] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon Elite Cup |
||||||
24/07 21:00 | KT | Al-Ahed | 2 - 2 | Shabab Al Ghazieh | bảng | |
24/07 21:00 | KT | Al Ansar Lib | 3 - 1 | Al-Nejmeh | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
24/07 22:00 | KT | [BLR D2-15]Fc Baranovichi | 1 - 7 | Torpedo Zhodino[BLR D2-15] | 3 | |
24/07 22:30 | KT | [BLR D2-7]Naftan Novopolock | 1 - 1 | Neman Grodno[BLR D2-7] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
24/07 22:30 | KT | [3]Jaro | 4 - 3 | AC Oulu[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
24/07 22:59 | KT | [SVK D1-2]Slovan Bratislava | 2 - 1 | Kf Feronikeli[SVK D1-2] | qualifying 2.1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
24/07 22:59 | KT | [9]Sogndal | 0 - 1 | Start Kristiansand[9] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
24/07 22:59 | KT | Elva | 3 - 0 | Emu Sk | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
24/07 23:30 | KT | Munchen 1860 Am | 0 - 0 | Pipinsried | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
25/07 00:00 | KT | [BLR D1-2]BATE Borisov | 2 - 1 | Rosenborg[BLR D1-2] | 2 | |
25/07 01:00 | KT | [HUN D1-1]Ferencvarosi TC | 3 - 1 | Valletta FC[HUN D1-1] | 2 | |
25/07 01:00 | KT | [ROM D1-4]CFR Cluj | 1 - 0 | Maccabi Tel Aviv[ROM D1-4] | 2 | |
25/07 01:15 | KT | [SLO D1-8]NK Maribor | 2 - 1 | AIK Solna[SLO D1-8] | 2 | |
25/07 01:45 | KT | [IRE PR-1]Dundalk | 1 - 1 | Qarabag[IRE PR-1] | 2 | |
25/07 01:45 | KT | [SER D1-3]Crvena Zvezda | 2 - 0 | HJK Helsinki[SER D1-3] | 2 | |
25/07 01:45 | KT | [SCO PR-1]Celtic | 5 - 0 | Nomme JK Kalju[SCO PR-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
25/07 00:00 | KT | [12]GAIS | 1 - 0 | Norrby IF[12] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
25/07 01:00 | KT | [BRA CPY-35]Santos Youth | 3 - 1 | Coritiba Youth Pr[BRA CPY-35] | ||
25/07 01:00 | KT | [BRA CPY-62]Internacional Rs Youth | 0 - 0 | Vitoria Salvador Youth[BRA CPY-62] | ||
25/07 01:00 | KT | Palmeiras Youth | 2 - 0 | America Mg Youth | 1 7 | |
25/07 01:00 | KT | Corinthians Youth | 2 - 1 | Ponte Preta Youth | 1 7 | |
25/07 01:00 | KT | Santos Youth | 3 - 1 | Coritiba Youth Pr | 1 7 | |
25/07 01:00 | KT | Chapecoense Youth | 3 - 0 | Sport Club Recife Youth | 1 7 | |
25/07 01:00 | KT | Internacional Rs Youth | 0 - 0 | Vitoria Salvador Youth | 1 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
25/07 01:00 | KT | [5]El Mokawloon | 1 - 3 | Al Ahly[5] | 33 | |
25/07 01:00 | KT | [3]El Zamalek | 3 - 1 | El Ismaily[3] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
25/07 01:45 | KT | [SCO PR-7]Hearts | 2 - 1 | Stenhousemuir[SCO PR-7] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO CH-1]Ross County | 2 - 0 | Forfar Athletic[SCO CH-1] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO PR-6]St Johnstone | 4 - 0 | Brechin City[SCO PR-6] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO L1-5]Airdrie United | 2 - 2 | Queens Park[SCO L1-5] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO CH-6]Partick Thistle | 3 - 2 | Clyde[SCO CH-6] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
25/07 02:00 | [(c)-13]Club Guabira | ? - ? | Bolivar[(c)-13] | |||
25/07 06:30 | KT | [(c)-2]San Jose | 2 - 1 | Nacional Potosi[(c)-2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
25/07 03:00 | KT | [22]Orange County Fc | 4 - 1 | Reno 1868[22] | loại | |
25/07 06:30 | KT | [35]Atlanta United Fc Ii | 2 - 2 | Charlotte Independence[35] | loại | |
25/07 07:30 | KT | [30]Tulsa Roughneck | 1 - 3 | Los Angeles Galaxy 2[30] | loại | |
25/07 09:00 | KT | [36]Tacoma Defiance | 4 - 1 | Las Vegas Lights[36] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
25/07 03:00 | KT | Arborg | 1 - 1 | Vatnaliljur | ||
25/07 03:00 | KT | Ellidi | 3 - 4 | Ka Asvellir | ||
25/07 03:00 | KT | Kb Ice | 2 - 4 | Hviti Riddarinn | ||
25/07 03:00 | KT | Hond Midasar | 1 - 0 | Skautafelag Reykjavikur | ||
25/07 03:00 | KT | Ymir | 2 - 1 | Bjorninn | ||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
25/07 04:00 | KT | Jicaral | 1 - 1 | Cartagines Deportiva SA | Apertura 2 | |
25/07 07:00 | KT | [CRC D1(a)-9]Santos De Guapiles | 0 - 2 | Guadalupe[CRC D1(a)-9] | Apertura | |
25/07 09:00 | KT | [CRC D1(a)-2]Deportivo Saprissa | 3 - 0 | Perez Zeledon[CRC D1(a)-2] | Apertura | |
25/07 09:00 | KT | Ad San Carlos | 1 - 2 | Universidad de Costa Rica | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
25/07 05:15 | KT | [URU D1(A)-3]Nacional Montevideo | 0 - 1 | Internacional[URU D1(A)-3] | 8th finals | |
25/07 05:15 | KT | [ARG D1-23]San Lorenzo | 0 - 0 | Cerro Porteno[ARG D1-23] | 8th finals | |
25/07 07:30 | KT | [ECU D1-7]Club Sport Emelec | 2 - 0 | Flamengo[ECU D1-7] | 8th finals | |
25/07 07:30 | KT | [BRA D1-7]Atletico Paranaense | 0 - 1 | Boca Juniors[BRA D1-7] | 8th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Mỹ |
||||||
25/07 06:30 | KT | Gotham Fc Womens | 0 - 1 | Washington Spirit Womens | 7 | |
25/07 09:30 | KT | Portland Thorns Fc Womens | 5 - 0 | Houston Dash Womens | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
25/07 07:30 | KT | [BRA D1-9]Botafogo | 0 - 1 | Atletico Mineiro[BRA D1-9] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
25/07 07:30 | KT | [COL D1(a)-5]Atletico Nacional | 3 - 0 | Independiente Santa Fe[COL D1(a)-5] | 2 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp