Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
24/11 10:00 | KT | [(a)-12]Puebla | 0 - 0 | Club Tijuana[(a)-12] | apertura | |
25/11 06:00 | KT | [(a)-10]Queretaro FC | 1 - 0 | Necaxa[(a)-10] | apertura | |
25/11 08:00 | KT | [(a)-9]Pachuca | 1 - 1 | Club Leon[(a)-9] | apertura | |
25/11 08:00 | KT | [(a)-2]Club America | 4 - 1 | Veracruz[(a)-2] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
24/11 10:00 | KT | Gyeongju Citizen Fc | 2 - 1 | Icheon Citizen Fc | advanced championship final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
24/11 11:00 | KT | [15]Yokohama Scc | 1 - 2 | Gainare Tottori[15] | 33 | |
24/11 11:00 | KT | [16]Fujieda Myfc | 1 - 0 | Thespa Kusatsu Gunma[16] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
24/11 12:00 | KT | [8]Cerezo Osaka | 0 - 3 | Kashiwa Reysol[8] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [5]Tokyo | 0 - 2 | Kawasaki Frontale[5] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [9]Gamba Osaka | 2 - 1 | V-Varen Nagasaki[9] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [13]Jubilo Iwata | 0 - 2 | Consadole Sapporo[13] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [15]Sagan Tosu | 2 - 1 | Yokohama F Marinos[15] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [2]Sanfrecce Hiroshima | 1 - 2 | Nagoya Grampus Eight[2] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [7]Shimizu S-Pulse | 3 - 3 | Vissel Kobe[7] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [14]Shonan Bellmare | 2 - 1 | Urawa Red Diamonds[14] | 33 | |
24/11 12:00 | KT | [10]Vegalta Sendai | 0 - 3 | Kashima Antlers[10] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
24/11 12:00 | KT | [9]Seoul | 0 - 1 | Incheon United FC[9] | relegation round | |
24/11 14:00 | KT | [10]Sangju Sangmu Phoenix | 0 - 1 | Gangwon FC[10] | relegation round | |
24/11 14:00 | KT | [11]Chunnam Dragons | 1 - 2 | Daegu FC[11] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
24/11 13:00 | KT | [13]Persipura Jayapura | 3 - 1 | PSMS Medan[13] | 32 | |
24/11 15:30 | KT | [12]Arema Malang | 3 - 1 | Barito Putera[12] | 32 | |
24/11 15:30 | KT | [2]Persija Jakarta | 3 - 2 | Sriwijaya Palembang[2] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
24/11 13:35 | KT | [7]Wellington Phoenix | 1 - 3 | Adelaide United FC[7] | 5 | |
24/11 15:50 | KT | [8]Brisbane Roar FC | 2 - 0 | Melbourne City[8] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
24/11 15:30 | KT | [15]Fk Anzhi Youth | 0 - 3 | Rubin Kazan Youth[15] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
24/11 15:30 | KT | Aizawl | 3 - 2 | East Bengal | 6 | |
24/11 18:30 | KT | Chennai City | 2 - 1 | Neroca | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
24/11 16:00 | KT | [3]Kuruvchi Bunyodkor | 1 - 0 | Metallurg Bekobod[3] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
24/11 16:00 | KT | [14]Cs Aerostar Bacau | 0 - 2 | Sportul Snagov[14] | 18 | |
24/11 16:00 | KT | [11]Juventus Bucharest | 1 - 1 | Ripensia Timisoara[11] | 18 | |
24/11 16:00 | KT | [9]Acs Energeticianul | 2 - 1 | Metaloglobus[9] | 18 | |
24/11 17:00 | KT | [15]Luceafarul Oradea | 0 - 0 | Chindia Targoviste[15] | 18 | |
24/11 18:00 | KT | [16]Farul Constanta | 2 - 0 | Dacia Unirea Braila[16] | 18 | |
24/11 19:00 | KT | [13]Politehnica Timisoara | 1 - 1 | Pandurii[13] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan Cup |
||||||
24/11 16:00 | KT | FK Atyrau | 0 - 1 | Kairat Almaty | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
24/11 16:00 | KT | Chernomorets Odessa U21 | 3 - 1 | Arsenal Kyiv U21 | 16 | |
24/11 17:00 | KT | [11]Olimpic Donetsk U21 | 3 - 2 | Zorya U21[11] | 16 | |
24/11 18:00 | KT | Pfc Oleksandria U21 | 1 - 0 | Dynamo Kyiv U21 | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
24/11 16:15 | KT | [5]Pardubice | 0 - 0 | Vysocina Jihlava[5] | 16 | |
24/11 16:15 | KT | [11]Fk Banik Sokolov | 4 - 0 | Vitkovice[11] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
24/11 17:00 | KT | [14]Rotor Volgograd | 1 - 3 | Shinnik Yaroslavl[14] | 24 | |
24/11 17:00 | KT | [19]Sibir | 2 - 0 | Fakel Voronezh[19] | 24 | |
24/11 18:00 | KT | [8]Pari Nizhny Novgorod | 2 - 1 | Tom Tomsk[8] | 24 | |
24/11 18:00 | KT | [7]Spartak Moscow II | 0 - 1 | FK Khimki[7] | 24 | |
24/11 19:00 | KT | [6]Chertanovo Moscow | 3 - 0 | Krasnodar II[6] | 24 | |
24/11 19:00 | KT | [3]Avangard | 2 - 1 | Zenit-2 St.Petersburg[3] | 24 | |
24/11 20:00 | KT | [12]Mordovia Saransk | 1 - 1 | FK Tyumen[12] | 24 | |
24/11 20:00 | KT | [17]Torpedo Armavir | 1 - 1 | Luch-Energiya[17] | 24 | |
24/11 21:00 | KT | [2]Tambov | 3 - 2 | SKA Energiya Khabarovsk[2] | 24 | |
24/11 21:00 | KT | [5]Sochi | 4 - 1 | Baltika[5] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
24/11 17:00 | [3]Pogon Szczecin Youth | ? - ? | Motor Lublin Youth[3] | |||
24/11 18:00 | [12]Gornik Zabrze Youth | ? - ? | Arka Gdynia Youth[12] | |||
24/11 18:00 | [15]Gks Belchatow Youth | ? - ? | Legia Warszawa Youth[15] | |||
24/11 18:00 | [7]Wisla Krakow Youth | ? - ? | Jagiellonia Bialystok Youth[7] | |||
24/11 19:00 | [1]Korona Kielce Youth | ? - ? | Ruch Chorzow Youth[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
24/11 17:00 | KT | [10]Kolkheti Poti | 0 - 1 | Metalurgi Rustavi[10] | 33 | |
24/11 21:00 | KT | [5]Dila Gori | 3 - 0 | Samtredia[5] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
24/11 17:30 | KT | [17]Erzurum BB | 1 - 0 | Antalyaspor[17] | 13 | |
24/11 20:00 | KT | [16]Alanyaspor | 5 - 0 | Kayserispor[16] | 13 | |
24/11 22:59 | KT | [6]Ankaragucu | 1 - 4 | Besiktas[6] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
24/11 17:30 | KT | [7]Hatayspor | 1 - 1 | Altay Spor Kulubu[7] | 13 | |
24/11 20:00 | KT | [13]Istanbulspor | 2 - 0 | Genclerbirligi[13] | 13 | |
24/11 20:00 | KT | [16]Eskisehirspor | 2 - 2 | Umraniyespor[16] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
24/11 17:30 | KT | [13]Septemvri Sofia | 2 - 1 | Cherno More Varna[13] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [11]Dunav Ruse | 0 - 2 | CSKA Sofia[11] | 16 | |
24/11 22:30 | KT | [6]Lokomotiv Plovdiv | 0 - 1 | Ludogorets Razgrad[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
24/11 17:30 | KT | [1]Alashkert | 1 - 0 | Banants[1] | 17 | |
24/11 18:00 | KT | [6]Avan Academy | 3 - 1 | Artsakh Noah[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
24/11 17:45 | KT | [5]Aluminium Arak | 3 - 2 | Malavan[5] | 14 | |
24/11 17:45 | KT | Oxin Alborz | 2 - 0 | Arvand Khorramshahr | 14 | |
24/11 18:30 | KT | Navad Urmia | 0 - 2 | Khouneh Be Khouneh | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
24/11 18:00 | KT | [12]Dynamo Moscow | 1 - 2 | Yenisey Krasnoyarsk[12] | 15 | |
24/11 20:30 | KT | [7]Gazovik Orenburg | 1 - 0 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[7] | 15 | |
24/11 22:59 | KT | [15]FK Anzhi | 1 - 1 | Rubin Kazan[15] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
24/11 18:00 | KT | [13]Torpedo Minsk | 0 - 2 | Torpedo Zhodino[13] | 29 | |
24/11 18:00 | KT | [16]Dnepr Mogilev | 0 - 3 | Dinamo Minsk[16] | 29 | |
24/11 18:00 | KT | [8]Slutsksakhar Slutsk | 0 - 1 | Isloch Minsk[8] | 29 | |
24/11 18:00 | KT | [3]Vitebsk | 1 - 0 | Gorodeya[3] | 29 | |
24/11 18:00 | KT | [6]Dinamo Brest | 0 - 0 | Gomel[6] | 29 | |
24/11 18:00 | KT | [10]FC Minsk | 1 - 2 | Neman Grodno[10] | 29 | |
24/11 18:00 | KT | [14]Vigvam Smolevichy | 0 - 2 | Shakhter Soligorsk[14] | 29 | |
24/11 18:00 | KT | [1]BATE Borisov | 4 - 1 | Luch Minsk[1] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Moldova |
||||||
24/11 18:00 | KT | [8]Olimpia Balti | 0 - 2 | Sheriff[8] | 28 | |
24/11 18:00 | KT | [6]Sfintul Gheorghe | 1 - 2 | Speranta Nisporeni[6] | 28 | |
24/11 18:00 | KT | [2]Milsami | 0 - 1 | Dinamo-Auto[2] | 28 | |
24/11 18:00 | KT | [3]Cs Petrocub | 0 - 1 | Zimbru Chisinau[3] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
24/11 18:00 | KT | [9]Keila Jk | 1 - 0 | Kohtla Jarve Jk Jarve[9] | playoffs | |
24/11 18:00 | KT | Ajax Lasnamae | 1 - 4 | Tabasalu Charma | playoffs | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
24/11 18:00 | KT | Kuressaare | 1 - 0 | Elva | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
24/11 18:00 | KT | Vitoria Guimaraes U23 | 1 - 3 | Benfica U23 | 6 | |
24/11 18:00 | KT | Portimonense U23 | 1 - 3 | Maritimo U23 | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
24/11 18:30 | KT | Al Shorta | 5 - 1 | Naft Misan | 8 | |
24/11 20:45 | KT | Naft Alwasat | 0 - 1 | Al Zawraa | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
24/11 18:45 | KT | [11]Zob Ahan | 0 - 1 | Pars Jonoubi Jam[11] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Montenegro |
||||||
24/11 19:00 | KT | Ofk Titograd Podgorica | 1 - 0 | Mornar | 16 | |
24/11 19:00 | KT | [2]Zeta | 0 - 0 | FK Sutjeska Niksic[2] | 16 | |
24/11 19:00 | KT | [8]Iskra Danilovgrad | 1 - 3 | Lovcen Cetinje[8] | 16 | |
24/11 19:00 | KT | [7]Rudar Pljevlja | 0 - 4 | OFK Petrovac[7] | 16 | |
24/11 19:00 | KT | [3]FK Buducnost Podgorica | 1 - 1 | Grbalj Radanovici[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
24/11 19:00 | KT | Tuzla City | 1 - 2 | Zrinjski Mostar | 18 | |
24/11 19:00 | KT | [12]Krupa | 2 - 1 | FK Zeljeznicar[12] | 18 | |
24/11 22:59 | KT | [8]NK Celik | 0 - 3 | Mladost Doboj Kakanj[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
24/11 19:00 | KT | [13]Eibar | 3 - 0 | Real Madrid[13] | 13 | |
24/11 22:15 | KT | [15]Valencia | 3 - 0 | Rayo Vallecano[15] | 13 | |
25/11 00:30 | KT | [20]SD Huesca | 2 - 2 | Levante[20] | 13 | |
25/11 02:45 | KT | [3]Atletico Madrid | 1 - 1 | Barcelona[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
24/11 19:00 | KT | [12]Darmstadt | 0 - 3 | Koln[12] | 14 | |
24/11 19:00 | KT | [10]Holstein Kiel | 2 - 1 | SV Sandhausen[10] | 14 | |
24/11 19:00 | KT | [5]Bochum | 2 - 1 | Erzgebirge Aue[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
24/11 19:00 | KT | [2]LKS Lodz | 1 - 1 | LKS Nieciecza[2] | 20 | |
24/11 22:00 | KT | [13]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 0 - 2 | Podbeskidzie[13] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [6]Puszcza Niepolomice | 2 - 0 | Gks Jastrzebie[6] | 20 | |
24/11 22:00 | KT | [8]Bytovia Bytow | 1 - 1 | Garbarnia Krakow[8] | 20 | |
24/11 22:59 | KT | [3]Sandecja | 1 - 0 | Chrobry Glogow[3] | 20 | |
24/11 23:45 | KT | [10]GKS Tychy | 4 - 0 | GKS Katowice[10] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
24/11 19:00 | KT | [7]Illichivets mariupol | 1 - 0 | Vorskla Poltava[7] | 16 | |
24/11 19:00 | KT | [9]Karpaty Lviv | 0 - 2 | Desna Chernihiv[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
24/11 19:00 | KT | [4]NK Krka | 2 - 3 | Nk Radomlje[4] | 17 | |
24/11 20:00 | KT | [13]ND Ilirija 1911 | 0 - 3 | Tabor Sezana[13] | 17 | |
24/11 20:00 | KT | [7]Nafta | 2 - 0 | Jadran Dekani[7] | 17 | |
24/11 20:00 | KT | [6]Nk Roltek Dob | 4 - 3 | Brda[6] | 17 | |
24/11 20:00 | KT | [10]Rogaska | 0 - 2 | Nd Beltinci[10] | 17 | |
24/11 20:00 | KT | [12]Bilje | 1 - 1 | NK Ptuj Drava[12] | 17 | |
24/11 20:00 | KT | [16]Brezice | 5 - 1 | Ankaran Hrvatini Mas Tech[16] | 17 | |
24/11 20:00 | KT | [8]Fuzinar | 3 - 2 | Ask Bravo[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
24/11 19:00 | KT | [15]Spartak Subotica | 3 - 0 | Backa Backa Palanka[15] | 17 | |
24/11 19:00 | KT | [5]FK Napredak Krusevac | 2 - 0 | Macva Sabac[5] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [8]Vojvodina | 0 - 0 | Zemun[8] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [13]Radnik Surdulica | 1 - 0 | Mladost Lucani[13] | 17 | |
25/11 00:00 | KT | [11]FK Vozdovac Beograd | 0 - 0 | Proleter Novi Sad[11] | 17 | |
25/11 01:00 | KT | [2]Radnicki Nis | 2 - 2 | Crvena Zvezda[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
24/11 19:00 | KT | [2]FK Javor Ivanjica | 1 - 2 | OFK Beograd[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
24/11 19:00 | KT | [3]Slavia Praha u19 | 0 - 3 | Pardubice U19[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
24/11 19:00 | KT | Pehchevo | 4 - 0 | Detonit Junior | eastern group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Vardar Negotino | 3 - 1 | Kamenica Sasa | eastern group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Plackovica | 2 - 0 | Partizan Obrshani | eastern group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Kozuv | 2 - 1 | Borec Veles | eastern group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Bregalnica Stip | 1 - 1 | Tikves Kavadarci | eastern group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Korab Debar | 3 - 0 | Gench Kalemler | western group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Fk Rinija Gostivar | 1 - 2 | Struga Trim Lum | western group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Pelister Bitola | 1 - 0 | FK Teteks Tetovo | western group 14 | |
24/11 19:00 | KT | Vlazrimi Kicevo | 0 - 0 | Skopje | western group 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
24/11 19:00 | KT | Skra Czestochowa | 1 - 0 | Ruch Chorzow | 20 | |
24/11 19:00 | KT | Stal Stalowa Wola | 1 - 0 | Elana Torun | 20 | |
24/11 22:59 | KT | [10]Znicz Pruszkow | 1 - 0 | Widzew lodz[10] | 20 | |
24/11 22:59 | KT | [18]Olimpia Elblag | 1 - 1 | Pogon Siedlce[18] | 20 | |
24/11 22:59 | KT | [5]Olimpia Grudziadz | 2 - 3 | Siarka Tarnobrzeg[5] | 20 | |
24/11 22:59 | KT | [4]Belchatow | 2 - 2 | Radomiak Radom[4] | 20 | |
25/11 00:00 | KT | [6]Gornik Leczna | 4 - 1 | KS Energetyk ROW[6] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
24/11 19:15 | KT | Tadamon Sour | 2 - 0 | Bekaa Sport Club | 8 | |
24/11 19:15 | KT | Shabab Al Ghazieh | 1 - 2 | Al Akhaahli Alay | 8 | |
24/11 21:00 | KT | Shabab Sahel | 3 - 3 | Racing Beirut | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
24/11 19:30 | KT | [19]Rotherham United | 2 - 2 | Sheffield United[19] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [22]Hull City | 0 - 2 | Nottingham Forest[22] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [3]Leeds United | 2 - 0 | Bristol City[3] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [21]Millwall | 1 - 1 | Bolton Wanderers[21] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [18]Preston North End | 4 - 1 | Blackburn Rovers[18] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [17]Sheffield Wed | 1 - 2 | Derby County[17] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [14]Stoke City | 2 - 2 | Queens Park Rangers[14] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [8]Swansea City | 1 - 4 | Norwich City[8] | 18 | |
24/11 22:00 | KT | [16]Wigan Athletic | 0 - 0 | Reading[16] | 18 | |
25/11 00:30 | KT | [15]Brentford | 1 - 2 | Middlesbrough[15] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
24/11 19:30 | KT | [10]Hamilton FC | 0 - 3 | Celtic[10] | 14 | |
24/11 22:00 | KT | [8]Hibernian FC | 2 - 2 | Dundee[8] | 14 | |
24/11 22:00 | KT | [11]St Mirren | 2 - 0 | Hearts[11] | 14 | |
24/11 22:00 | KT | [9]Motherwell FC | 3 - 0 | Aberdeen[9] | 14 | |
24/11 22:00 | KT | [5]St Johnstone | 0 - 0 | Kilmarnock[5] | 14 | |
24/11 22:00 | KT | [3]Glasgow Rangers | 3 - 0 | Livingston[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF Suzuki Cup |
||||||
24/11 19:30 | KT | [102]Việt Nam | 3 - 0 | Cambodia[102] | bảng | |
24/11 19:30 | KT | [171]Malaysia | 3 - 0 | Myanmar[171] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
24/11 19:30 | KT | [4]Arda | 2 - 1 | Botev Galabovo[4] | 15 | |
24/11 19:30 | KT | [8]Chernomorets Balchik | 1 - 2 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[8] | 15 | |
24/11 19:30 | KT | [16]Dobrudzha | 0 - 0 | Litex Lovech[16] | 15 | |
24/11 19:30 | KT | [7]Lokomotiv Sofia | 0 - 1 | Cska 1948 Sofia[7] | 15 | |
24/11 19:30 | KT | [6]Chernomorets Pomorie | 1 - 0 | Kariana Erden[6] | 15 | |
24/11 19:30 | KT | [1]Tsarsko Selo | 3 - 1 | Strumska Slava[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Azerbaijan |
||||||
24/11 19:30 | KT | [7]FK Inter Baku | 1 - 2 | Gilan Gabala[7] | 12 | |
24/11 22:00 | KT | [2]Qarabag | 1 - 1 | Sabah Fk Baku[2] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
24/11 19:30 | KT | Ballkani | 4 - 1 | Gjilani | 16 | |
24/11 19:30 | KT | Kf Flamurtari Pristina Kos | 0 - 1 | Kf Llapi | 16 | |
24/11 19:30 | KT | Klubi Futbollistik Kek U | 0 - 3 | Kf Liria | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
24/11 19:30 | KT | Dugopolje | 1 - 0 | HNK Sibenik | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
24/11 19:40 | KT | [8]Ittihad Kalba | 1 - 2 | Al Ain[8] | 10 | |
24/11 19:50 | KT | [12]Al-Dhafra | 0 - 5 | Al Ahli Dubai[12] | 10 | |
24/11 22:30 | KT | [10]Banni Yas | 0 - 0 | Al Nasr Dubai[10] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
24/11 19:40 | KT | Al Shabab Oma | 1 - 4 | Sur Club | 13 | |
24/11 21:45 | KT | AL-Nahda | 2 - 0 | Al Rustaq | 13 | |
24/11 22:40 | KT | Muscat | 2 - 0 | Saham | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
24/11 19:45 | KT | [5]Skf Sered | 1 - 1 | MSK Zilina[5] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [1]Slovan Bratislava | 1 - 1 | MFK Ruzomberok[1] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [6]Spartak Trnava | 2 - 3 | Nitra[6] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [11]FK Senica | 2 - 4 | Zemplin Michalovce[11] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [12]Zlate Moravce | 1 - 0 | Sport Podbrezova[12] | 16 | |
24/11 21:40 | KT | [2]DAC Dunajska Streda | 0 - 0 | Trencin[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
24/11 19:45 | KT | Al Arabi | 2 - 3 | Masafi | 2 | |
24/11 22:15 | KT | Dubba Al-Husun | 0 - 2 | Khor Fakkan | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
24/11 20:00 | KT | [2]Lincoln City | 1 - 1 | Mansfield Town[2] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [21]Cambridge United | 2 - 2 | Bury[21] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [11]Carlisle | 1 - 2 | Forest Green Rovers[11] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [22]Cheltenham Town | 2 - 1 | Newport County[22] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [4]Colchester United | 1 - 1 | Exeter City[4] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [13]Crawley Town | 3 - 0 | Crewe Alexandra[13] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [24]Macclesfield Town | 1 - 0 | Yeovil Town[24] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [19]Morecambe | 1 - 1 | Notts County[19] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [14]Northampton Town | 2 - 2 | Grimsby Town[14] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [16]Port Vale | 0 - 1 | Swindon[16] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [9]Stevenage Borough | 3 - 2 | Milton Keynes Dons[9] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [7]Tranmere Rovers | 1 - 1 | Oldham Athletic[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
24/11 20:00 | KT | [17]Fortuna Koln | 0 - 0 | Wurzburger Kickers[17] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [7]Hallescher | 2 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach[7] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [16]Carl Zeiss Jena | 4 - 5 | SpVgg Unterhaching[16] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [5]Uerdingen | 2 - 0 | VfR Aalen[5] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [1]VfL Osnabruck | 3 - 1 | Energie Cottbus[1] | 16 | |
24/11 20:00 | KT | [14]Fsv Zwickau | 1 - 1 | Sv Meppen[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
24/11 20:00 | KT | [15]Mfk Karvina | 1 - 3 | Slavia Praha[15] | 16 | |
24/11 22:59 | KT | [11]Bohemians 1905 | 2 - 2 | Pribram[11] | 16 | |
24/11 22:59 | KT | [6]Zlin | 2 - 0 | Opava[6] | 16 | |
24/11 22:59 | KT | [5]Banik Ostrava | 0 - 3 | Synot Slovacko[5] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
24/11 20:00 | KT | [8]KF Tirana | 1 - 1 | Skenderbeu Korca[8] | 14 | |
24/11 22:59 | KT | Teuta Durres | 1 - 0 | Luftetari Gjirokaster | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
24/11 20:00 | KT | [3]Es Du Sahel | 1 - 1 | C. A. Bizertin[3] | 8 | |
24/11 20:00 | KT | [4]Stade Tunisien | 0 - 0 | Club Sportif Sfaxien[4] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
24/11 20:00 | KT | [12]Mosta | 0 - 3 | Birkirkara FC[12] | 11 | |
24/11 20:00 | KT | [13]Senglea Athletic | 0 - 2 | Sliema Wanderers FC[13] | 11 | |
24/11 22:00 | KT | [9]Floriana | 0 - 1 | Gzira United[9] | 11 | |
24/11 22:15 | KT | [3]Valletta FC | 1 - 0 | St Andrews[3] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đức |
||||||
24/11 20:00 | KT | [5]Nữ Sg Essen Schonebeck | 2 - 2 | Nữ Sc Freiburg[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
24/11 20:00 | KT | [3]Al-Sailiya | 2 - 1 | Al-Garrafa[3] | 13 | |
24/11 20:00 | KT | Al Khor SC | 0 - 1 | Al Duhail Lekhwia | 13 | |
24/11 22:30 | KT | [8]Al-Arabi SC | 0 - 3 | Al-Sadd[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
24/11 20:00 | KT | [8]Al Shabab Kuw | 1 - 3 | Al-Qadsia SC[8] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
24/11 20:00 | KT | Kissamikos | 2 - 0 | Irodotos | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
24/11 20:00 | KT | Marumo Gallants | 0 - 2 | Maccabi | 12 | |
24/11 20:30 | KT | Ajax Cape Town | 0 - 1 | Royal Eagles | 12 | |
24/11 20:30 | KT | Mbombela United | 1 - 0 | Ts Galaxy | 12 | |
24/11 20:30 | KT | Pretoria Univ | 1 - 2 | Ts Sporting | 12 | |
24/11 20:30 | KT | Uthongathi | 0 - 1 | Stellenbosch | 12 | |
24/11 20:30 | KT | Cape Umoya United | 0 - 2 | Cape Town | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
24/11 20:00 | KT | Mqabba | 1 - 2 | Sirens | 9 | |
24/11 22:15 | KT | Vittoriosa Stars | 1 - 1 | Zejtun Corinthians | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
24/11 20:00 | KT | Hay Al Wadi | 1 - 1 | Khartoum Al Watani | groups a 1 | |
24/11 20:00 | KT | Al Hilal Kadougli | 1 - 1 | Al Shorta Algadarf | groups b 1 | |
24/11 20:00 | KT | Hay Al Wadi | 1 - 1 | Ahli Al Khartoum | groups a 1 | |
25/11 00:00 | KT | Al Merreikh | 1 - 1 | Khartoum Al Watani | groups a 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
24/11 20:00 | KT | Mutare City | 0 - 2 | Bulawayo City | 34 | |
24/11 20:00 | KT | Caps United Fc | 0 - 0 | Chapungu United | 34 | |
24/11 20:00 | KT | Zpc Kariba | 0 - 0 | Bulawayo Chiefs | 34 | |
24/11 20:00 | KT | Ngezi Platinum Stars | 0 - 1 | Black Rhinos Fc | 34 | |
24/11 20:00 | KT | Shabanie Mine | 0 - 4 | Herentals College | 34 | |
24/11 20:00 | KT | Chicken Inn | 1 - 1 | Triangle Fc | 34 | |
24/11 20:00 | KT | Nichrut | 3 - 0 | Dynamos Fc | 34 | |
24/11 20:00 | KT | Yadah | 1 - 1 | Harare City | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
24/11 20:30 | KT | [15]SK Austria Klagenfurt | 3 - 0 | Liefering[15] | 15 | |
24/11 20:30 | KT | [2]Blau Weiss Linz | 0 - 1 | Lafnitz[2] | 15 | |
24/11 20:30 | KT | [1]WSG Wattens | 1 - 0 | SV Horn[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Scotland |
||||||
24/11 20:30 | KT | Beith | 0 - 3 | Ayr Utd | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO L1-4]Forfar Athletic | 2 - 0 | Bsc Glasgow[SCO L1-4] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO L1-8]Montrose | 0 - 0 | Annan Athletic[SCO L1-8] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO CH-8]Alloa Athletic | 3 - 0 | Brechin City[SCO CH-8] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO L2-8]Berwick Rangers | 1 - 2 | East Fife[SCO L2-8] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO L1-5]Airdrie United | 3 - 0 | Dumbarton[SCO L1-5] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO LL-8]Stirling University | 0 - 4 | Elgin City[SCO LL-8] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO LL-5]East Kilbride | 1 - 0 | Gala Fairydean[SCO LL-5] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO L1-10]Stenhousemuir | 4 - 2 | Falkirk[SCO L1-10] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO L1-1]Arbroath | 0 - 1 | Stranraer[SCO L1-1] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO CH-5]Greenock Morton | 1 - 1 | Peterhead[SCO CH-5] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO HL-2]Fraserburgh | 0 - 1 | Auchinleck Talbot[SCO HL-2] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO L2-7]Cowdenbeath | 1 - 0 | Brora Rangers[SCO L2-7] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [SCO CH-6]Queen of South | 4 - 1 | Formartine United[SCO CH-6] | 3 | |
24/11 22:00 | KT | [ENG LCH-10]Queens Park | 0 - 3 | Raith Rovers[ENG LCH-10] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
24/11 20:45 | KT | [4]Lens | 0 - 0 | Grenoble[4] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
24/11 20:45 | KT | [7]NK Publikum Celje | 2 - 0 | NK Rudar Velenje[7] | 17 | |
24/11 22:59 | KT | [1]NK Maribor | 3 - 0 | Krsko Posavlje[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
24/11 21:00 | KT | Undy Athletic | 1 - 1 | Port Talbot | 11 | |
24/11 21:00 | KT | Penybont | 3 - 1 | Cwmbran Celtic | 11 | |
24/11 21:00 | KT | Goytre Afc | 1 - 0 | Taffs Well | 11 | |
24/11 21:00 | KT | Briton Ferry Athletic | 5 - 0 | Ton Pentre | 11 | |
24/11 21:00 | KT | Afan Lido | 2 - 1 | Pontypridd | 11 | |
24/11 21:30 | KT | Haverfordwest County | 2 - 3 | Cwmamman United | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
24/11 21:00 | KT | [17]Udinese | 1 - 0 | AS Roma[17] | 13 | |
25/11 00:00 | KT | [1]Juventus | 2 - 0 | Spal[1] | 13 | |
25/11 02:30 | KT | [3]Inter Milan | 3 - 0 | Frosinone[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
24/11 21:00 | KT | [14]Venezia | 2 - 1 | Brescia[14] | 13 | |
24/11 21:00 | KT | [16]Padova | 0 - 1 | Carpi[16] | 13 | |
24/11 21:00 | KT | [19]Livorno | 0 - 0 | Cittadella[19] | 13 | |
25/11 00:00 | KT | [8]Benevento | 2 - 1 | Perugia[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
24/11 21:00 | KT | [3]Panathinaikos | 5 - 1 | Apollon Smirnis[3] | 11 | |
24/11 22:15 | KT | [15]Asteras Tripolis | 2 - 0 | Larisa[15] | 11 | |
25/11 00:00 | KT | [9]Panaitolikos Agrinio | 2 - 1 | AEK Athens[9] | 11 | |
25/11 00:30 | KT | [1]PAOK Saloniki | 2 - 0 | Xanthi[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
24/11 21:00 | KT | [7]Sepsi | 1 - 0 | Astra Ploiesti[7] | 16 | |
24/11 23:30 | KT | [10]Concordia Chiajna | 0 - 1 | CFR Cluj[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
24/11 21:00 | KT | [5]NK Rijeka | 1 - 0 | Dinamo Zagreb[5] | 15 | |
24/11 23:30 | KT | [4]Hnk Gorica | 0 - 2 | Istra 1961[4] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
24/11 21:00 | KT | [12]That Ras | 0 - 4 | Al Wihdat Amman[12] | 10 | |
24/11 23:30 | KT | [1]Al-Jazeera (Jordan) | 1 - 1 | Shabab AlOrdon[1] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
24/11 21:00 | KT | [3]Mumbai City | 0 - 0 | Atletico De Kolkata[3] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá nữ Italia |
||||||
24/11 21:00 | [8]Mozzanica Womens | ? - ? | Gs Roma Womens[8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
24/11 21:00 | KT | [6]Kawkab de Marrakech | 0 - 0 | Forces Armee Royales[6] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
24/11 21:00 | KT | Loughgall | 6 - 0 | Dergview | 16 | |
24/11 22:00 | KT | Ballinamallard United | 1 - 1 | Dundela | 16 | |
24/11 22:00 | KT | Ballyclare Comrades | 0 - 2 | Harland Wolff Welders | 16 | |
24/11 22:00 | KT | Carrick Rangers | 3 - 0 | Knockbreda | 16 | |
24/11 22:00 | KT | Larne | 4 - 0 | Police Service Of Northern Ireland | 16 | |
24/11 22:00 | KT | Limavady United | 2 - 2 | Portadown FC | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
24/11 21:00 | KT | Recreativo Libolo | 3 - 0 | Sporting Cabinda | 3 | |
24/11 22:00 | KT | Progresso Sambizanga | 3 - 1 | Recreativo Caala | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
24/11 21:00 | KT | SP Libertas | 1 - 1 | Fiorentino | 2a fase 1 | |
24/11 21:00 | KT | SP Domagnano | 0 - 1 | SS Murata | 2a fase 1 | |
24/11 21:00 | KT | Folgore/falciano | 1 - 2 | SP La Fiorita | 2a fase 1 | |
24/11 21:00 | KT | S.S Pennarossa | 0 - 3 | Tre Fiori | 2a fase 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
24/11 21:30 | KT | [WAL PR-1]Connah's QN | 0 - 1 | Cardiff Metropolitan[WAL PR-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
24/11 21:30 | KT | [10]Augsburg | 1 - 3 | Eintr Frankfurt[10] | 12 | |
24/11 21:30 | KT | [5]Bayern Munich | 3 - 3 | Fortuna Dusseldorf[5] | 12 | |
24/11 21:30 | KT | [8]Hertha Berlin | 3 - 3 | Hoffenheim[8] | 12 | |
24/11 21:30 | KT | [9]Mainz 05 | 1 - 2 | Borussia Dortmund[9] | 12 | |
24/11 21:30 | KT | [12]Wolfsburg | 1 - 0 | RB Leipzig[12] | 12 | |
25/11 00:30 | KT | [14]Schalke 04 | 5 - 2 | Nurnberg[14] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
24/11 21:30 | KT | [6]Al-Ettifaq | 2 - 4 | Al Taawon[6] | 10 | |
24/11 21:50 | KT | [8]Al Faisaly Harmah | 1 - 1 | Al Hilal[8] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||||||
24/11 21:30 | KT | CD Cova Piedade | 0 - 0 | Aves | Round 4 | |
24/11 22:00 | KT | Lusitano FCV | 1 - 4 | Sporting Lisbon | Round 4 | |
25/11 03:45 | KT | Porto | 2 - 0 | Belenenses | Round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
24/11 21:30 | KT | Korona Kielce | 4 - 2 | Gornik Zabrze | 16 | |
25/11 00:00 | KT | Lech Poznan | 2 - 1 | Wisla Plock | 16 | |
25/11 02:30 | KT | Cracovia Krakow | 1 - 1 | Slask Wroclaw | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
24/11 22:00 | KT | [8]Merthyr Town | 2 - 0 | Wimborne Town[8] | 14 | |
24/11 22:00 | KT | [21]Chesham United | 2 - 1 | Frome Town[21] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [15]Farnborough Town | 1 - 4 | Taunton Town[15] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [17]Gosport Borough | 3 - 1 | Hendon[17] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [10]Metropolitan Police | 2 - 0 | Staines Town[10] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [8]Tiverton Town | 1 - 1 | Hartley Wintney[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
24/11 22:00 | KT | [12]Brighton | 1 - 1 | Leicester City[12] | 13 | |
24/11 22:00 | KT | [9]Everton | 1 - 0 | Cardiff City[9] | 13 | |
24/11 22:00 | KT | [20]Fulham | 3 - 2 | Southampton[20] | 13 | |
24/11 22:00 | KT | [8]Manchester United | 0 - 0 | Crystal Palace[8] | 13 | |
24/11 22:00 | KT | [7]Watford | 0 - 3 | Liverpool[7] | 13 | |
24/11 22:00 | KT | [13]West Ham United | 0 - 4 | Manchester City[13] | 13 | |
25/11 00:30 | KT | [4]Tottenham Hotspur | 3 - 1 | Chelsea[4] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
24/11 22:00 | KT | [22]Gimnastic Tarragona | 2 - 2 | Almeria[22] | 15 | |
25/11 00:00 | KT | [4]Deportivo La Coruna | 2 - 0 | Osasuna[4] | 15 | |
25/11 00:00 | KT | [17]CD Lugo | 2 - 1 | Cordoba C.F.[17] | 15 | |
25/11 02:30 | KT | [9]Cadiz | 4 - 1 | Las Palmas[9] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
24/11 22:00 | KT | [23]AFC Wimbledon | 2 - 1 | Southend United[23] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [3]Barnsley | 1 - 1 | Doncaster Rovers[3] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [7]Blackpool | 3 - 0 | Burton Albion FC[7] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [24]Bradford AFC | 2 - 0 | Oxford United[24] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [6]Charlton Athletic | 3 - 1 | Bristol Rovers[6] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [19]Gillingham | 1 - 3 | Luton Town[19] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [22]Plymouth Argyle | 2 - 1 | Fleetwood Town[22] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [18]Rochdale | 1 - 0 | Accrington Stanley[18] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [17]Scunthorpe United | 1 - 2 | Portsmouth[17] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [11]Walsall | 2 - 2 | Sunderland[11] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [15]Wycombe Wanderers | 3 - 2 | Shrewsbury Town[15] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
24/11 22:00 | KT | [15]Aldershot Town | 0 - 2 | Barrow[15] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [11]Barnet | 1 - 2 | Gateshead[11] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [16]Bromley | 0 - 2 | Dagenham and Redbridge[16] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [24]Dover Athletic | 2 - 1 | Hartlepool United FC[24] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [9]Eastleigh | 1 - 1 | Chesterfield[9] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [14]Ebbsfleet United | 4 - 0 | Halifax Town[14] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [6]AFC Fylde | 2 - 1 | Boreham Wood[6] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [5]Harrogate Town | 3 - 1 | Braintree Town[5] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [20]Havant and Waterlooville | 5 - 2 | Maidstone United[20] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [4]Solihull Moors | 0 - 0 | Salford City[4] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [7]Sutton United | 0 - 1 | Maidenhead United[7] | 21 | |
24/11 22:00 | KT | [3]Wrexham | 0 - 2 | Leyton Orient[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
24/11 22:00 | KT | [10]Buxton FC | 0 - 1 | Bamber Bridge[10] | 19 | |
24/11 22:00 | [3]Farsley Celtic | ? - ? | Workington[3] | |||
24/11 22:00 | KT | [14]Grantham Town | 1 - 2 | North Ferriby United[14] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [11]Hednesford Town | 1 - 1 | Mickleover Sports[11] | 19 | |
24/11 22:00 | [18]Lancaster City | ? - ? | South Shields[18] | |||
24/11 22:00 | [8]Matlock Town | ? - ? | Basford Utd[8] | |||
24/11 22:00 | KT | [2]Nantwich Town | 3 - 2 | Marine[2] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [1]Scarborough | 0 - 2 | Gainsborough Trinity[1] | 19 | |
24/11 22:00 | [9]Stalybridge Celtic | ? - ? | Whitby Town[9] | |||
24/11 22:00 | KT | [5]Warrington Town AFC | 2 - 1 | Hyde United[5] | 19 | |
24/11 22:00 | KT | [17]Stafford Rangers | 3 - 3 | Whitby Town[17] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
24/11 22:00 | KT | [2]Ross County | 2 - 1 | Dunfermline[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
24/11 22:00 | KT | [14]Hobro I.K. | 0 - 1 | Randers FC[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
24/11 22:00 | KT | [10]Dungannon Swifts | 1 - 0 | Glentoran[10] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [9]Warrenpoint Town | 2 - 1 | Coleraine[9] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [2]Glenavon Lurgan | 3 - 1 | Ards[2] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [4]Crusaders FC | 3 - 2 | Institute[4] | 17 | |
24/11 22:00 | KT | [1]Linfield FC | 4 - 2 | Cliftonville[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
24/11 22:00 | KT | [4]AEK Larnaca | 1 - 0 | APOEL Nicosia[4] | 10 | |
25/11 00:00 | KT | Apollon Limassol FC | 3 - 0 | Alki Oroklini | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
24/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-7]Beaconsfield Sycob | 3 - 1 | Leiston Fc[ENG-S PR-7] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-18]Southport FC | 0 - 0 | Chester FC[ENG CN-18] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | Salisbury City | 2 - 1 | East Thurrock United | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-9]Poole Town | 2 - 3 | Dorking[ENG-S PR-9] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CS-10]Concord Rangers | 2 - 3 | Wealdstone[ENG CS-10] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-21]Hereford | 3 - 1 | Fc United Of Manchester[ENG CN-21] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CS-18]Truro City | 3 - 0 | Greenwich Borough[ENG CS-18] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CS-14]Eastbourne Borough | 1 - 1 | Dartford[ENG CS-14] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-1]Weymouth | 1 - 1 | St Albans City[ENG-S PR-1] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-S CE-4]Royston Town | 1 - 1 | Needham Market[ENG-S CE-4] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-11]Stockport County | 3 - 0 | Chorley[ENG CN-11] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-5]Kidderminster | 1 - 3 | York City[ENG CN-5] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-4]Spennymoor Town | 8 - 2 | Halesowen Town[ENG CN-4] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-S CE-15]Stratford Town | 2 - 1 | South Shields[ENG-S CE-15] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-20]Dorchester Town | 1 - 0 | Hungerford Town[ENG-S PR-20] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-13]Alfreton Town | 0 - 2 | Farsley Celtic[ENG CN-13] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-8]Brackley Town | 3 - 0 | Nuneaton Town[ENG CN-8] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-4]Basford Utd | 2 - 1 | Curzon Ashton[ENG-N PR-4] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-20]Ashton United | 0 - 5 | Boston United[ENG CN-20] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-18]Lancaster City | 2 - 2 | Guiseley[ENG-N PR-18] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CS-16]Oxford City | 4 - 0 | Chelmsford City[ENG CS-16] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CS-13]Slough Town | 2 - 3 | Weston Super Mare[ENG CS-13] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CS-3]Welling United | 1 - 1 | Dulwich Hamlet[ENG CS-3] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-12]Basingstoke Town | 1 - 1 | Torquay United[ENG-S PR-12] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-7]Altrincham | 4 - 0 | Bradford Park Avenue[ENG CN-7] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | Stamford AFC | 1 - 1 | Barwell | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CN-10]Leamington | 2 - 1 | Witton Albion[ENG CN-10] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-9]Stalybridge Celtic | 1 - 2 | Workington[ENG-N PR-9] | third qualifying | |
24/11 22:00 | KT | [ENG CS-17]Hampton & Richmond | 0 - 1 | Billericay Town[ENG CS-17] | third qualifying | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
24/11 22:00 | KT | Huachipato | 1 - 2 | Colo Colo | 29 | |
24/11 22:00 | KT | Csd Antofagasta | 1 - 1 | Union Espanola | 29 | |
25/11 06:00 | KT | Everton CD | 3 - 0 | Palestino | 29 | |
25/11 06:00 | KT | Union La Calera | 0 - 1 | Deportes Temuco | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
24/11 22:59 | KT | [1]Paris Saint Germain | 1 - 0 | Toulouse[1] | 14 | |
25/11 02:00 | KT | [17]Caen | 0 - 1 | Monaco[17] | 14 | |
25/11 02:00 | KT | [18]Dijon | 0 - 0 | Bordeaux[18] | 14 | |
25/11 02:00 | KT | [10]Nantes | 1 - 1 | Angers SCO[10] | 14 | |
25/11 02:00 | KT | [9]Stade Reims | 2 - 1 | Guingamp[9] | 14 | |
25/11 02:00 | KT | [8]Strasbourg | 0 - 1 | Nimes[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
24/11 22:59 | KT | [4]KVSK Lommel | 1 - 0 | Tubize[4] | 16 | |
25/11 02:30 | KT | [2]St Gilloise | 0 - 0 | Westerlo[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
24/11 22:59 | KT | [4]Lausanne Sports | 5 - 1 | Winterthur[4] | 15 | |
25/11 01:00 | KT | [1]Servette | 4 - 1 | Vaduz[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
24/11 22:59 | KT | [1]Ferencvarosi TC | 2 - 0 | Varda Se[1] | 15 | |
24/11 22:59 | KT | [2]Budapest Honved | 1 - 1 | Mezokovesd-Zsory[2] | 15 | |
24/11 22:59 | KT | [9]Videoton Puskas Akademia | 2 - 0 | Szombathelyi Haladas[9] | 15 | |
24/11 22:59 | KT | [5]Ujpesti TE | 1 - 1 | Paksi SE[5] | 15 | |
25/11 01:30 | KT | [10]Diosgyor | 3 - 2 | MTK Hungaria FC[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
24/11 22:59 | KT | [12]Trenkwalder Admira | 1 - 2 | Austria Wien[12] | 15 | |
24/11 22:59 | KT | [3]Wolfsberger AC | 2 - 2 | Mattersburg[3] | 15 | |
24/11 22:59 | KT | [5]TSV Hartberg | 0 - 4 | Red Bull Salzburg[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
25/11 00:00 | KT | [6]Standard Liege | 3 - 0 | AS Eupen[6] | 16 | |
25/11 02:00 | KT | [14]Beveren | 1 - 2 | Royal Excel Mouscron[14] | 16 | |
25/11 02:00 | KT | [10]Oostende | 1 - 2 | Kortrijk[10] | 16 | |
25/11 02:30 | KT | [1]Genk | 1 - 2 | Cercle Brugge[1] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
25/11 00:00 | KT | [1]Rosenborg | 1 - 1 | Bodo Glimt[1] | 30 | |
25/11 00:00 | KT | [3]Brann | 1 - 0 | Odd Grenland[3] | 30 | |
25/11 00:00 | KT | [16]Sandefjord | 1 - 3 | Molde[16] | 30 | |
25/11 00:00 | KT | [13]Lillestrom | 2 - 0 | Kristiansund BK[13] | 30 | |
25/11 00:00 | KT | [15]Stabaek | 2 - 2 | Stromsgodset[15] | 30 | |
25/11 00:00 | KT | [10]Tromso IL | 0 - 2 | Sarpsborg 08 FF[10] | 30 | |
25/11 00:00 | KT | [8]Valerenga | 2 - 1 | Ranheim IL[8] | 30 | |
25/11 00:00 | KT | [4]FK Haugesund | 3 - 1 | Start Kristiansand[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
25/11 00:00 | KT | [1]Liga Dep. Universitaria Quito | 4 - 0 | CD El Nacional[1] | clausura | |
25/11 06:25 | KT | [11]Guayaquil City | 1 - 4 | Club Sport Emelec[11] | clausura | |
25/11 08:30 | KT | [6]Independiente Jose Teran | 1 - 0 | Barcelona SC(ECU)[6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
25/11 00:30 | KT | [15]Zwolle | 2 - 3 | ADO Den Haag[15] | 13 | |
25/11 00:30 | KT | [18]NAC Breda | 0 - 3 | Ajax Amsterdam[18] | 13 | |
25/11 02:45 | KT | [1]PSV Eindhoven | 3 - 0 | SC Heerenveen[1] | 13 | |
25/11 02:45 | KT | [10]Fortuna Sittard | 3 - 0 | Heracles Almelo[10] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
25/11 01:00 | KT | Neuchatel Xamax | 3 - 3 | Zurich | 15 | |
25/11 01:00 | KT | Young Boys | 1 - 0 | Lugano | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
25/11 02:00 | KT | [(c)-9]Sport Boys Warnes | 3 - 0 | San Jose[(c)-9] | clausura | |
25/11 05:00 | KT | [(c)-13]Real Potosi | 3 - 2 | Destroyers[(c)-13] | clausura | |
25/11 06:30 | KT | [(c)-3]Royal Pari | 2 - 2 | Jorge Wilstermann[(c)-3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
25/11 02:00 | KT | [15]CRB AL | 2 - 1 | Figueirense (SC)[15] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [2]Avai | 0 - 0 | Ponte Preta[2] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [12]Sao Bento | 2 - 2 | Vila Nova (GO)[12] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [3]Goias | 0 - 1 | Brasil De Pelotas Rs[3] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [16]Criciuma | 2 - 0 | Sampaio Correa[16] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [9]Guarani Sp | 1 - 0 | Londrina (PR)[9] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [20]Boa Esporte Clube | 0 - 0 | Oeste FC[20] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [19]Juventude | 0 - 4 | CSA Alagoas AL[19] | 38 | |
25/11 02:00 | KT | [17]Paysandu (PA) | 2 - 5 | Atletico Clube Goianiense[17] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
25/11 03:30 | KT | Cobresal | 2 - 1 | Cobreloa | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
25/11 05:00 | KT | [10]Santos | 3 - 2 | Atletico Mineiro[10] | 37 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
25/11 05:50 | KT | [2]Cerro Porteno | 0 - 1 | Sportivo Luqueno[2] | clausura | |
25/11 05:50 | KT | [3]Libertad Asuncion | 0 - 2 | Olimpia Asuncion[3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
25/11 07:00 | KT | [3]Arsenal de Sarandi | 2 - 1 | CA Brown Adrogue[3] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
25/11 08:00 | KT | [9]Hawkes Bay United | 4 - 0 | Waitakere United[9] | ||
25/11 09:00 | KT | [10]Wellington Phoenix Reserve | 0 - 3 | Auckland City[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
25/11 08:00 | KT | [(a)-1]Cf Indios De Ciudad Juarez | 1 - 0 | Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-1] | semifinal(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
25/11 08:00 | KT | [(a)-4]Real Espana | 2 - 2 | CD Olimpia[(a)-4] | semifinal(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
25/11 08:55 | KT | [(A)-4]Herediano | 1 - 0 | Deportivo Saprissa[(A)-4] | Semifinal(a) |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp