Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
25/09 13:30 | KT | [10]Hong Kong Sapling | 2 - 2 | Wofoo Tai Po[10] | 3 | |
25/09 16:30 | KT | [5]Kitchee | 1 - 1 | Eastern A.A Football Team[5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
25/09 15:00 | KT | Gresik United | 1 - 1 | Madura | bảng miền đông | |
25/09 15:15 | KT | Psbk Blitar | 3 - 1 | Persiwa Wamena | bảng miền đông | |
25/09 15:30 | KT | Persika Karawang | 2 - 1 | Persibat Batang | bảng miền tây | |
25/09 15:30 | KT | Pss Sleman | 1 - 0 | Kalteng Putra | bảng miền đông | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
25/09 16:00 | [11]Al Khor SC | ? - ? | Al-Sadd[11] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
25/09 17:00 | KT | [RUS D2E-5]Dinamo Barnaul | 0 - 2 | Gazovik Orenburg[RUS D2E-5] | Round 5 | |
25/09 22:00 | KT | [RUS D2U-1]Neftekhimik Nizhnekamsk | 2 - 3 | Ural Yekaterinburg[RUS D2U-1] | Round 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
25/09 17:00 | KT | [TUR 3BC-5]1461 Trabzon Karadenizspor | 1 - 1 | Tuzlaspor Kulubu[TUR 3BC-5] | Round 3 | |
25/09 17:00 | KT | 24 Erzincanspor | 2 - 1 | Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Round 3 | |
25/09 18:00 | KT | [TUR 3BA-13]Iskenderunspor | 1 - 4 | Umraniyespor[TUR 3BA-13] | Round 3 | |
25/09 18:30 | KT | [TUR 3BC-9]Diyarbakirspor | 1 - 0 | Samsunspor[TUR 3BC-9] | Round 3 | |
25/09 18:30 | KT | [TUR 3BB-15]Hacettepe 1945 | 3 - 0 | Vestel Manisaspor[TUR 3BB-15] | Round 3 | |
25/09 19:00 | KT | Bozuyuk Vitraspor | 0 - 1 | Denizlispor | Round 3 | |
25/09 19:00 | KT | [TUR D3BG-8]Kirklarelispor | 4 - 1 | Usakspor[TUR D3BG-8] | Round 3 | |
25/09 19:00 | KT | Maltepespor | 1 - 2 | Menemen Belediye Spor | Round 3 | |
25/09 19:00 | KT | Manisa Bb Spor | 1 - 2 | Keciorengucu | Round 3 | |
25/09 19:00 | KT | Nazillispor | 5 - 0 | Tokatspor | Round 3 | |
25/09 19:00 | KT | [TUR D3BG-7]Pendikspor | 2 - 1 | Altinordu[TUR D3BG-7] | Round 3 | |
25/09 20:30 | KT | [TUR 3BA-1]Tire 1922 Spor | 0 - 1 | Sivas Dort Eylul Belediyespor[TUR 3BA-1] | Round 3 | |
25/09 22:30 | KT | Erzurum BB | 1 - 0 | Ankara Demirspor | Round 3 | |
26/09 00:30 | KT | [TUR D2-3]Adana Demirspor | 2 - 1 | Yeni Orduspor[TUR D2-3] | Round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
25/09 17:00 | KT | Sporting Braga U23 | 0 - 1 | Gd Estoril Praia U23 | 7 | |
25/09 22:00 | KT | Feirense U23 | 1 - 3 | Maritimo U23 | 7 | |
25/09 22:00 | KT | Sporting Clube De Portugal U23 | 4 - 1 | Portimonense U23 | 7 | |
25/09 22:59 | KT | Cd Aves U23 | 4 - 1 | Belenenses U23 | 7 | |
25/09 22:59 | KT | Vitoria Fc Setubal U23 | 1 - 0 | Rio Ave U23 | 7 | |
25/09 22:59 | KT | Academica Coimbra U23 | 2 - 3 | Vitoria Guimaraes U23 | 7 | |
26/09 00:00 | KT | Benfica U23 | 2 - 0 | Cova Piedade U23 | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
25/09 17:30 | KT | Hapoel Asi Gilboa | 0 - 1 | Rubi Shapira | round 1 | |
25/09 18:00 | KT | Maccabi Ironi Kiryat Ata | 0 - 0 | Hapoel Kaukab | round 1 | |
25/09 18:45 | KT | Hapoel Kafr Kanna | 4 - 2 | Hapoel Umm Al Fahm | round 1 | |
25/09 19:00 | KT | Hapoel Bnei Zalfa | 1 - 2 | Hapoel Herzliya | round 1 | |
25/09 19:00 | KT | Maccabi Maalot Tarshina | 4 - 0 | Beitar Nahariya | round 1 | |
25/09 19:30 | KT | Beitar Kfar Saba Shlomi | 0 - 0 | Hapoel Holon Yaniv | round 1 | |
25/09 19:30 | KT | Hapoel Azor | 0 - 1 | Sc Kfar Qasim | round 1 | |
25/09 19:30 | KT | Hapoel Hod Hasharon | 1 - 0 | Shimshon Tel Aviv | round 1 | |
25/09 19:30 | KT | Ironi Modiin | 1 - 2 | Sport Club Dimona | round 1 | |
25/09 19:30 | KT | Maccabi Kabilio Jaffa | 1 - 1 | Hakoah Amidar Ramat Gan FC | round 1 | |
25/09 22:00 | KT | Maccabi Herzliya | 2 - 1 | Hapoel Kfar Shalem | round 1 | |
25/09 22:30 | KT | Beitar Ashdod | 2 - 5 | Hapoel Gedera | round 1 | |
25/09 22:59 | KT | Maccabi Yavne | 1 - 0 | As Ashdod | round 1 | |
25/09 22:59 | KT | Ironi Nesher | 3 - 2 | Hapoel Shfaram | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
25/09 18:00 | KT | Illichivets U21 | 0 - 3 | Dynamo Kyiv U21 | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu nữ |
||||||
25/09 19:00 | KT | Nữ Moldova U17 | 1 - 1 | Nữ Azerbaijan U17 | ||
25/09 22:59 | KT | Nữ Bồ Đào Nha U17 | 1 - 2 | Nữ Bỉ U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malaysia |
||||||
25/09 20:00 | KT | Perak | 0 - 0 | Selangor PKNS | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Scotland |
||||||
25/09 20:00 | [16]Dunfermline U20 | ? - ? | Dundee U20[16] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||||||
25/09 20:00 | KT | [BUL D2-4]Botev Galabovo | 0 - 0 | Vitosha Bistritsa[BUL D2-4] | 1 | |
25/09 20:00 | KT | [BUL D2-13]Dobrudzha | 0 - 1 | Lokomotiv Sofia[BUL D2-13] | 1 | |
25/09 20:00 | KT | [BUL D2-15]Kariana Erden | 0 - 1 | Septemvri Sofia[BUL D2-15] | 1 | |
25/09 20:00 | KT | [BUL TL-6]Atletik Kuklen | 0 - 6 | Levski Sofia[BUL TL-6] | 1 | |
25/09 20:00 | KT | [BUL D2-5]Chernomorets Pomorie | 0 - 1 | Lokomotiv Plovdiv[BUL D2-5] | 1 | |
25/09 20:00 | KT | [BUL D2-8]Strumska Slava | 2 - 1 | Tsarsko Selo[BUL D2-8] | 1 | |
25/09 20:00 | KT | Hebar Pazardzhik | 1 - 6 | Beroe | 1 | |
25/09 21:00 | KT | [BUL D2-6]Litex Lovech | 0 - 2 | Etar Veliko Tarnovo[BUL D2-6] | 1 | |
25/09 22:59 | KT | [BUL D2-2]PFK Montana | 0 - 2 | CSKA Sofia[BUL D2-2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
25/09 20:00 | KT | [ROM D1-14]Voluntari | 2 - 1 | Botosani[ROM D1-14] | Round 5 | |
25/09 20:30 | KT | Miercurea Ciuc | 2 - 1 | Acs Energeticianul | Round 5 | |
25/09 22:45 | KT | [ROM D2-1]Sportul Snagov | 0 - 2 | CS Universitatea Craiova[ROM D2-1] | Round 5 | |
25/09 22:59 | KT | [ROM D2-19]ACS Poli Timisoara | 1 - 1 | Sepsi[ROM D2-19] | Round 5 | |
25/09 22:59 | KT | Politehnica Timisoara | 1 - 1 | Sepsi | Round 5 | |
26/09 01:30 | KT | [ROM D2-20]Dacia Unirea Braila | 1 - 3 | Dinamo Bucuresti[ROM D2-20] | Round 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
25/09 20:00 | KT | [POL D2-5]LKS Lodz | 0 - 0 | Lech Poznan[POL D2-5] | Round 1 | |
25/09 20:00 | KT | Slask Swietochlowice | 0 - 3 | Arka Gdynia | Round 1 | |
25/09 20:30 | KT | [POL D4-11]Gryf Wejherowo | 1 - 3 | Stomil Olsztyn OKS 1945[POL D4-11] | Round 1 | |
25/09 20:30 | KT | [POL D4-6]Siarka Tarnobrzeg | 1 - 4 | Wisla Plock[POL D4-6] | Round 1 | |
25/09 21:00 | KT | Polonia Głubczyce | 0 - 8 | Chrobry Glogow | Round 1 | |
25/09 22:30 | KT | [POL D2-4]Chojniczanka Chojnice | 0 - 1 | Legia Warszawa[POL D2-4] | Round 1 | |
25/09 23:30 | KT | [POL D4-16]Pogon Siedlce | 2 - 1 | Stal Mielec[POL D4-16] | Round 1 | |
26/09 00:20 | KT | [POL D4-9]Ruch Chorzow | 1 - 5 | Odra Opole[POL D4-9] | Round 1 | |
26/09 01:30 | KT | [POL D1-2]Wisla Krakow | 1 - 1 | Lechia Gdansk[POL D1-2] | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
25/09 20:00 | KT | Pakruojis | 3 - 0 | Koralas | 10 | |
25/09 22:30 | KT | [6]Dainava Alytus | 1 - 0 | Nfa Aisciai Kaunas[6] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
25/09 20:00 | KT | Cape Town | 1 - 2 | Stellenbosch | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
25/09 20:25 | KT | [10]Ajman | 1 - 5 | Al-Jazira UAE[10] | 4 | |
25/09 22:59 | KT | [6]Al-Wasl | 2 - 1 | Emirate[6] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Croatia |
||||||
25/09 20:30 | KT | Udarnik Kurilovec | 0 - 2 | Slaven Belupo Koprivnica | 1 | |
25/09 20:30 | KT | Hnk Vukovar 91 | 3 - 3 | Zadar | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
25/09 20:30 | KT | Plackovica | 1 - 4 | Borec Veles | eastern group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Bregalnica Stip | 0 - 0 | Kozuv | eastern group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Vardar Negotino | 2 - 0 | Partizan Obrshani | eastern group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Pehchevo | 3 - 1 | Kamenica Sasa | eastern group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Tikves Kavadarci | 2 - 0 | Detonit Junior | eastern group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Fk Rinija Gostivar | 3 - 0 | FK Teteks Tetovo | western group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Vlazrimi Kicevo | 1 - 0 | Pelister Bitola | western group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Labunishta | 2 - 2 | Struga Trim Lum | western group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Korab Debar | 3 - 0 | Goblen | western group 6 | |
25/09 20:30 | KT | Skopje | 3 - 0 | Gench Kalemler | western group 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Albania |
||||||
25/09 20:30 | KT | Partizani Tirana | 4 - 0 | Terbuni Puke | 1 | |
25/09 20:30 | KT | KF Tirana | 4 - 0 | Ks Iliria Fushe | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
25/09 21:00 | KT | [AUS D3E-6]Sv Leobendorf | 1 - 2 | Rheindorf Altach[AUS D3E-6] | Round 2 | |
25/09 22:59 | KT | Bruck Leitha | 1 - 3 | Austria Lustenau | Round 2 | |
25/09 23:30 | KT | [AUT D1-6]Wolfsberger AC | 4 - 0 | SK Austria Klagenfurt[AUT D1-6] | Round 2 | |
26/09 00:00 | KT | [AUS D3M-3]Deutschlandsberger Sc | 3 - 3 | SC Wiener Neustadt[AUS D3M-3] | Round 2 | |
26/09 00:00 | KT | [AUT D1-8]TSV Hartberg | 3 - 0 | WSG Wattens[AUT D1-8] | Round 2 | |
26/09 00:00 | KT | [AUS D3M-9]Vocklamarkt | 0 - 1 | SV Ried[AUS D3M-9] | Round 2 | |
26/09 00:30 | KT | [AUT D2-16]SV Horn | 0 - 2 | Lafnitz[AUT D2-16] | Round 2 | |
26/09 01:45 | KT | [AUS D3M-2]Grazer AK | 0 - 0 | SK Vorwarts Steyr[AUS D3M-2] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
25/09 21:00 | KT | [CZE D2-10]Fk Banik Sokolov | 1 - 2 | Banik Ostrava[CZE D2-10] | 4 | |
25/09 21:00 | KT | Slavicin | 3 - 9 | Zlin | 4 | |
25/09 21:00 | KT | [CZE D2-14]Chrudim | 2 - 0 | Mlada Boleslav[CZE D2-14] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
25/09 21:00 | KT | Ahli Marawi | 0 - 0 | Merreikh El Fasher | championship playoff 13 | |
26/09 00:00 | KT | Khartoum Al Watani | 1 - 0 | Hilal Obayed | championship playoff 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
25/09 21:30 | KT | [DEN D4-47]Ledoje Smorum Fodbold | 1 - 2 | Hobro I.K.[DEN D4-47] | Round 3 | |
26/09 00:00 | KT | Kolding IF | 1 - 1 | Randers FC | Round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
25/09 22:00 | [6]Atlantas Klaipeda | ? - ? | Palanga[6] | |||
25/09 22:00 | KT | Atlantas Klaipeda | 1 - 1 | Palanga | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
25/09 22:00 | KT | AFC Amsterdam | 5 - 0 | Telstar | Round 1 | |
25/09 23:30 | KT | RKC Waalwijk | 2 - 0 | NAC Breda | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Almere City FC | 1 - 0 | Dordrecht 90 | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Den Bosch | 1 - 2 | Heracles Almelo | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Volendam | 1 - 2 | Willem II | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Go Ahead Eagles | 2 - 0 | Eindhoven | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Helmond Sport | 0 - 5 | Fortuna Sittard | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Noordwijk | 3 - 2 | Sparta Rotterdam | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Rijnsburgse Boys | 1 - 1 | Oss | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Scheveningen | 2 - 2 | Cambuur Leeuwarden | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Spakenburg | 3 - 0 | DFS | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | DVS'33 Ermelo | 0 - 6 | Roda JC Kerkrade | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Koninklijke Hfc | 4 - 0 | Harkemase Boys | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Odin 59 | 1 - 0 | Lisse | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | Rkvv Westlandia | 0 - 3 | VVV Venlo | Round 1 | |
26/09 00:45 | KT | VVSB Noordwijkerhout | 2 - 2 | De Graafschap | Round 1 | |
26/09 01:00 | KT | Kozakken Boys | 3 - 1 | Ons Sneek | Round 1 | |
26/09 01:45 | KT | SBV Excelsior | 2 - 2 | NEC Nijmegen | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
25/09 22:15 | KT | [14]Al Nahdha | 1 - 0 | Al Nojoom[14] | 5 | |
25/09 22:15 | KT | [18]Al Jeel | 2 - 0 | Al Tai[18] | 5 | |
25/09 22:30 | KT | [6]Al Shoalah | 1 - 0 | Al Khaleej Club[6] | 5 | |
25/09 22:45 | KT | [8]Al Jabalain | 1 - 1 | Al Qaisoma[8] | 5 | |
25/09 22:50 | KT | [9]Al Orubah | 0 - 2 | Dhamk[9] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ukraina |
||||||
25/09 22:30 | KT | [UKR D2-10]Sumy | 0 - 3 | Karpaty Lviv[UKR D2-10] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
25/09 22:59 | KT | [EST D1-3]Levadia Tallinn | 2 - 1 | Flora Tallinn[EST D1-3] | 1/8 Finals | |
25/09 22:59 | KT | [EST D1-4]Trans Narva | 8 - 0 | Jogeva Sk Noorus 96[EST D1-4] | 1/8 Finals | |
25/09 22:59 | KT | Paide Linnameeskond | 2 - 1 | Tallinna Jk Legion | 1/8 Finals | |
26/09 00:00 | KT | Tabasalu Charma | 6 - 1 | Zenit Tallinn | 1/8 Finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
25/09 22:59 | KT | [GRE D1-15]Asteras Tripolis | 2 - 1 | Apollon Smirnis[GRE D1-15] | ||
26/09 01:30 | KT | [GRE D1-6]PAE Atromitos | 1 - 2 | Pas Giannina[GRE D1-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
25/09 22:59 | KT | [8]Nitra | 2 - 1 | Trencin[8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
25/09 22:59 | KT | Zebbug Rangers | 0 - 3 | Santa Lucia | 3 | |
26/09 00:00 | KT | [5]Naxxar Lions | 0 - 0 | Zejtun Corinthians[5] | 3 | |
26/09 01:15 | KT | [3]Sirens | 1 - 1 | Qrendi[3] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
25/09 23:30 | KT | [7]Werder Bremen | 3 - 1 | Hertha Berlin[7] | 5 | |
26/09 01:30 | KT | [1]Bayern Munich | 1 - 1 | Augsburg[1] | 5 | |
26/09 01:30 | KT | [15]Freiburg | 1 - 0 | Schalke 04[15] | 5 | |
26/09 01:30 | KT | [13]Hannover 96 | 1 - 3 | Hoffenheim[13] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
25/09 23:30 | KT | [5]Darmstadt | 1 - 2 | Arminia Bielefeld[5] | 7 | |
25/09 23:30 | KT | [3]Bochum | 0 - 1 | Dynamo Dresden[3] | 7 | |
25/09 23:30 | KT | [4]Koln | 2 - 1 | Ingolstadt 04[4] | 7 | |
25/09 23:30 | KT | [6]Union Berlin | 2 - 0 | Holstein Kiel[6] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
25/09 23:45 | KT | [ISR D2-2]Hapoel Katamon Jerusalem | 1 - 0 | Hapoel Marmorek Irony Rehovot[ISR D2-2] | tháng 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||||||
25/09 23:45 | KT | Hapoel Katamon Jerusalem | 1 - 0 | Hapoel Marmorek Irony Rehovot | finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
26/09 00:00 | KT | [2]Mjondalen | 2 - 0 | Aalesund FK[2] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
26/09 00:00 | KT | [15]Monaco | 0 - 1 | Angers SCO[15] | 7 | |
26/09 00:00 | KT | [17]Nantes | 1 - 2 | Nice[17] | 7 | |
26/09 02:00 | KT | [4]Toulouse | 2 - 3 | Saint-Etienne[4] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
26/09 00:00 | KT | [9]Orebro | 0 - 0 | IK Sirius FK[9] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
26/09 00:00 | KT | [19]Eintr. Braunschweig | 1 - 4 | Kaiserslautern[19] | 9 | |
26/09 00:00 | KT | [9]Hansa Rostock | 1 - 4 | Preuben Munster[9] | 9 | |
26/09 00:00 | KT | [18]Sportfreunde Lotte | 2 - 0 | Carl Zeiss Jena[18] | 9 | |
26/09 00:00 | KT | [16]SV Wehen Wiesbaden | 2 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach[16] | 9 | |
26/09 00:00 | KT | [3]Wurzburger Kickers | 2 - 1 | Sv Meppen[3] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
26/09 00:00 | KT | [4]Halmstads | 2 - 1 | Landskrona BoIS[4] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
26/09 00:00 | KT | Bekescsaba | 1 - 0 | ETO Gyori FC | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
26/09 01:00 | KT | [10]Aarau | 3 - 1 | Schaffhausen[10] | 8 | |
26/09 01:00 | KT | [9]Chiasso | 0 - 1 | Rapperswil-jona[9] | 8 | |
26/09 01:00 | KT | [4]Servette | 1 - 1 | Sc Kriens[4] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
26/09 01:00 | KT | [4]Espanyol | 1 - 0 | Eibar[4] | 6 | |
26/09 02:00 | KT | [13]Real Sociedad | 2 - 2 | Rayo Vallecano[13] | 6 | |
26/09 03:00 | KT | [9]Atletico Madrid | 3 - 0 | SD Huesca[9] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
26/09 01:00 | KT | [BEL D1-12]AS Eupen | 3 - 0 | Tubize[BEL D1-12] | 1/16 | |
26/09 01:00 | KT | Beveren | 1 - 2 | Kfc Mandel United | 1/16 | |
26/09 01:30 | KT | Sporting West Harelbeke | 0 - 1 | Kortrijk | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
26/09 01:00 | KT | Grasshoppers | 0 - 2 | Thun | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
26/09 01:30 | KT | [ENG L2-17]Crewe Alexandra | 1 - 4 | Manchester City U21[ENG L2-17] | north division | |
26/09 01:30 | KT | [ENG L1-21]Bradford AFC | 1 - 1 | Everton U21[ENG L1-21] | north division | |
26/09 01:45 | KT | [ENG L2-3]Newport County | 3 - 0 | Chelsea U21[ENG L2-3] | south division | |
26/09 01:45 | KT | [ENG L2-2]Exeter City | 2 - 0 | West Ham United U21[ENG L2-2] | south division | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
26/09 01:45 | KT | [5]Yeovil Town | 1 - 1 | Milton Keynes Dons[5] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
26/09 01:45 | KT | [19]Aldershot Town | 0 - 1 | Maidstone United[19] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [12]Barnet | 2 - 2 | Havant and Waterlooville[12] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [15]Barrow | 1 - 2 | Gateshead[15] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [23]Braintree Town | 1 - 5 | Leyton Orient[23] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [16]Chesterfield | 1 - 3 | Maidenhead United[16] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [17]Eastleigh | 1 - 0 | Boreham Wood[17] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [14]Ebbsfleet United | 1 - 2 | Bromley[14] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [10]Halifax Town | 0 - 0 | AFC Fylde[10] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [1]Harrogate Town | 0 - 0 | Wrexham[1] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [4]Salford City | 3 - 0 | Hartlepool United FC[4] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [9]Solihull Moors | 2 - 0 | Dagenham and Redbridge[9] | 13 | |
26/09 01:45 | KT | [8]Sutton United | 2 - 2 | Dover Athletic[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
26/09 01:45 | KT | [ENG L1-14]Burton Albion FC | 2 - 1 | Burnley[ENG L1-14] | 3 | |
26/09 01:45 | KT | [ENG L1-19]Wycombe Wanderers | 3 - 4 | Norwich City[ENG L1-19] | 3 | |
26/09 01:45 | KT | [ENG L1-23]Oxford United | 0 - 3 | Manchester City[ENG L1-23] | 3 | |
26/09 01:45 | KT | [ENG LCH-21]Millwall | 1 - 3 | Fulham[ENG LCH-21] | 3 | |
26/09 01:45 | KT | [ENG PR-5]AFC Bournemouth | 3 - 2 | Blackburn Rovers[ENG PR-5] | 3 | |
26/09 01:45 | KT | [ENG LCH-23]Preston North End | 2 - 2 | Middlesbrough[ENG LCH-23] | 3 | |
26/09 01:45 | KT | [ENG PR-9]Wolves | 0 - 0 | Leicester City[ENG PR-9] | 3 | |
26/09 01:45 | KT | [ENG L1-9]Blackpool | 2 - 0 | Queens Park Rangers[ENG L1-9] | 3 | |
26/09 02:00 | KT | [ENG LCH-4]West Bromwich | 0 - 3 | Crystal Palace[ENG LCH-4] | 3 | |
26/09 02:00 | KT | [ENG PR-8]Manchester United | 2 - 2 | Derby County[ENG PR-8] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
26/09 01:45 | KT | [3]Coleraine | 2 - 2 | Ballymena United[3] | 6 | |
26/09 01:45 | KT | [12]Dungannon Swifts | 3 - 2 | Crusaders FC[12] | 6 | |
26/09 01:45 | KT | [10]Ards | 0 - 2 | Glenavon Lurgan[10] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
26/09 01:45 | KT | Hibernian FC | 0 - 0 | Aberdeen | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
26/09 01:45 | KT | [5]Gainsborough Trinity | 1 - 0 | North Ferriby United[5] | 9 | |
26/09 01:45 | [9]Hednesford Town | ? - ? | Buxton FC[9] | |||
26/09 01:45 | KT | [16]Mickleover Sports | 1 - 1 | Scarborough[16] | 9 | |
26/09 01:45 | [10]Nantwich Town | ? - ? | Warrington Town AFC[10] | |||
26/09 01:45 | KT | [11]Stafford Rangers | 3 - 1 | Basford Utd[11] | 9 | |
26/09 01:45 | [15]Witton Albion | ? - ? | Farsley Celtic[15] | |||
26/09 01:45 | KT | [17]Workington | 1 - 1 | Marine[17] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
26/09 01:45 | KT | [WAL PR-8]Cardiff Metropolitan | 3 - 1 | Carmarthen[WAL PR-8] | 2 | |
26/09 01:45 | KT | [WAL D1-5]Cambrian Clydach | 3 - 1 | Aberystwyth Town[WAL D1-5] | 2 | |
26/09 01:45 | KT | [WAL D1-2]Haverfordwest County | 6 - 2 | Goytre United[WAL D1-2] | 2 | |
26/09 01:45 | KT | [WAL PR-6]Newtown | 1 - 0 | Penybont[WAL PR-6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
26/09 01:45 | KT | [ENG SD1-10]Swindon Supermarine | 0 - 1 | Chippenham Town[ENG SD1-10] | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Coalville | 4 - 1 | Buxton FC | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | [ENG CN-7]Brackley Town | 2 - 0 | Nuneaton Town[ENG CN-7] | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | [ENG CN-19]Blyth Spartans | 1 - 0 | Nantwich Town[ENG CN-19] | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Bamber Bridge | 0 - 5 | Cleethorpes Town | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Sholing | 0 - 0 | Slough Town | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | [ENG-N PR-6]Grantham Town | 0 - 2 | St Ives Town[ENG-N PR-6] | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Alfreton Town | 3 - 0 | Sutton Coldfield Town | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Brightlingsea Regent | 2 - 1 | Egham Town | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Warrington Town AFC | 2 - 0 | Consett Afc | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Didcot Town | 0 - 0 | Hitchin Town | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Hungerford Town | 1 - 1 | Wantage Town | Round 2 Qualifying | |
26/09 01:45 | KT | AFC Sudbury | 2 - 2 | Bognor Regis Town | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Needham Market | 2 - 2 | Metropolitan Police | Round 2 Qualifying Playoff | |
26/09 01:45 | KT | Salisbury City | 1 - 1 | Weston Super Mare | Round 2 Qualifying Playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
26/09 02:00 | KT | Pescara | 2 - 1 | Crotone | 5 | |
26/09 02:00 | KT | [18]Livorno | 0 - 3 | Lecce[18] | 5 | |
26/09 02:00 | KT | [16]Brescia | 2 - 1 | Palermo[16] | 5 | |
26/09 02:00 | KT | [7]Hellas Verona | 2 - 1 | Spezia[7] | 5 | |
26/09 02:00 | KT | [1]Cittadella | 0 - 1 | Benevento[1] | 5 | |
26/09 02:00 | KT | [8]Perugia | 0 - 1 | Carpi[8] | 5 | |
26/09 02:00 | KT | [3]Salernitana | 1 - 1 | Ascoli[3] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
26/09 02:00 | KT | [14]Inter Milan | 2 - 1 | Fiorentina[14] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
26/09 02:00 | KT | [1]Dundalk | 3 - 2 | Derry City[1] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
26/09 03:00 | KT | [A-6]Comerciantes Unidos | 3 - 2 | Sport Boys Association[A-6] | clausura | |
26/09 05:30 | KT | [(c)-5]Academia Cantolao | 1 - 1 | Sport Huancayo[(c)-5] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
26/09 05:15 | KT | [1]Fortaleza | 2 - 1 | Sao Bento[1] | 29 | |
26/09 07:30 | KT | [10]Ponte Preta | 0 - 1 | Brasil De Pelotas Rs[10] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
26/09 07:00 | KT | Pachuca | 3 - 0 | Cafetaleros De Tapachula | ||
26/09 07:00 | KT | Necaxa | 0 - 2 | Club Leon | ||
26/09 09:15 | KT | Club America | 2 - 2 | Cf Indios De Ciudad Juarez | ||
26/09 09:15 | KT | Club Tijuana | 1 - 2 | CDSyC Cruz Azul | ||
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
26/09 07:15 | KT | [URU D1(A)-2]Nacional Montevideo | 2 - 0 | San Lorenzo[URU D1(A)-2] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
26/09 07:30 | KT | Hamilton City | 3 - 2 | Serbian White Eagles | 10 9 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp