Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá U23 Châu Á |
||||||
26/10 11:00 | KT | Nhật Bản U23 | 4 - 0 | Campuchia U23 | loại | |
26/10 19:00 | KT | Indonesia U23 | 2 - 3 | Australia U23 | loại | |
26/10 23:15 | Bahrain U23 | ? - ? | Afghanistan U23 | loại | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
26/10 13:00 | KT | Guangxi Baoyun | 0 - 0 | Xiamen Egret Island | promotion group 8 | |
26/10 13:00 | KT | Qingdao West Coast | 1 - 0 | Shijiazhuang Kungfu | promotion group 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
26/10 15:15 | KT | [7]PSM Makassar | 0 - 0 | Pstni[7] | 9 | |
26/10 18:15 | KT | [1]Psis Semarang | 0 - 1 | Persib Bandung[1] | 9 | |
26/10 20:45 | KT | [4]Persija Jakarta | 0 - 1 | Persebaya Surabaya[4] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
26/10 15:15 | KT | Pscs Cilacap | 0 - 2 | Persis Solo | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền tây |
||||||
26/10 16:00 | KT | [WT-3]Worgl | 6 - 2 | Sv Innsbruck[WT-3] | ||
26/10 19:00 | KT | [WT-2]Sc Schwaz | 2 - 0 | Kufstein[WT-2] | ||
26/10 20:00 | KT | [WT-11]Sv Hall | 1 - 1 | Wacker Innsbruck Amateure[WT-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
26/10 16:05 | KT | [11]Nữ Úc | 2 - 2 | Nữ Brazil[11] | tháng 10 | |
26/10 23:00 | KT | Tây Ban Nha U19 | 0 - 1 | Israel U19 | tháng 10 | |
27/10 01:05 | KT | [22]Nữ Scotland | 0 - 2 | Nữ Thụy Điển[22] | tháng 10 | |
27/10 03:00 | [65]Nữ Ecuador | ? - ? | Venezuela Womens[65] | tháng 10 | ||
27/10 06:30 | KT | [6]Nữ Canada | 1 - 0 | Nữ New Zealand[6] | tháng 10 | |
27/10 07:00 | KT | [1]Nữ Mỹ | 6 - 0 | Nữ Hàn Quốc[1] | tháng 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
26/10 16:30 | KT | [AUT D2-4]Lafnitz | 3 - 3 | Wolfsberger AC[AUT D2-4] | 3 | |
26/10 19:30 | KT | [AUS D3C-5]SC Weiz | 1 - 1 | SK Austria Klagenfurt[AUS D3C-5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
26/10 16:45 | KT | [2]Ararat Yerevan | 1 - 0 | Van[2] | 11 | |
26/10 18:45 | KT | [4]Junior Sevan | 0 - 0 | Banants[4] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
26/10 17:00 | KT | [TUR D2-1]Ankaragucu | 2 - 0 | Somaspor[TUR D2-1] | 3 | |
26/10 18:00 | KT | [TUR D3LB-3]Amedspor | 3 - 2 | Tarsus Idman Yurdu[TUR D3LB-3] | 3 | |
26/10 18:00 | KT | [TUR D3LB-14]Akhisar Bld.Geng | 2 - 2 | Bergama Belediyespor[TUR D3LB-14] | 3 | |
26/10 18:00 | KT | [TUR D2-16]Boluspor | 1 - 0 | Carsambaspor[TUR D2-16] | 3 | |
26/10 19:30 | KT | [TUR D1-8]Altay Spor Kulubu | 5 - 1 | Belediye Derincespor[TUR D1-8] | 3 | |
26/10 22:00 | KT | [TUR D2-8]Samsunspor | 2 - 1 | Anadolu Selcukluspor[TUR D2-8] | 3 | |
27/10 00:45 | KT | [TUR D2-14]Adanaspor | 2 - 0 | Adiyamanspor[TUR D2-14] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Moldova |
||||||
26/10 17:00 | KT | [MOL D1-6]Sfintul Gheorghe | 1 - 0 | Victoria Bardar[MOL D1-6] | 3 | |
26/10 17:00 | KT | [MOL D1-1]Cs Petrocub | 6 - 0 | Olimp Comrat[MOL D1-1] | 3 | |
26/10 17:00 | KT | [MOL D2-3]Cf Sparta Selemet | 1 - 3 | Dinamo-Auto[MOL D2-3] | 3 | |
26/10 19:00 | KT | [MOL D1-4]Csf Baliti | 3 - 0 | Cahul 2005[MOL D1-4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
26/10 17:00 | KT | [6]Kairat Academy | 1 - 0 | Lashyn Karatau[6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
26/10 17:30 | KT | [A-8]Shurtan Guzor | 2 - 1 | Yangiyer[A-8] | relegation round | |
26/10 17:45 | KT | [A-7]Aral Nukus | 1 - 4 | Xorazm Urganch[A-7] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu |
||||||
26/10 18:00 | KT | Pháp U17 | 3 - 0 | Moldova u17 | loại | |
26/10 19:00 | KT | Đảo Síp U17 | 0 - 3 | Hy Lạp U17 | loại | |
26/10 22:00 | KT | Nga U17 | 1 - 2 | Đức U17 | loại | |
26/10 22:00 | KT | San Marino U17 | 0 - 5 | Romania U17 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Croatia |
||||||
26/10 18:00 | KT | [CRO D2-3]Rudes | 0 - 2 | ZNK Osijek[CRO D2-3] | 2 | |
26/10 20:00 | KT | Belisce | 1 - 5 | Hajduk Split | 2 | |
26/10 22:30 | KT | [CRO D1-7]HNK Sibenik | 1 - 1 | Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
26/10 18:00 | KT | [ISR D3S-8]Maccabi Shaarayim | 1 - 0 | Maccabi Bnei Raina[ISR D3S-8] | 7 | |
26/10 18:00 | KT | [ISR D3S-3]Hapoel Marmorek Irony Rehovot | 3 - 1 | Hapoel Bikat Hayarden[ISR D3S-3] | 7 | |
26/10 18:00 | KT | [ISR D3N-11]Rubi Shapira | 0 - 5 | Ironi Tiberias[ISR D3N-11] | 7 | |
26/10 18:00 | KT | [ISR D3S-17]Bnei Eilat | 0 - 4 | Hapoel Kfar Saba[ISR D3S-17] | 7 | |
26/10 18:00 | KT | [ISR D3N-9]Ms Tseirey Taybe | 1 - 1 | Maccabi Tzur Shalom[ISR D3N-9] | 7 | |
26/10 18:00 | KT | [ISR D3S-7]Maccabi Yavne | 0 - 2 | Kfar Kasem[ISR D3S-7] | 7 | |
26/10 18:00 | KT | Maccabi Ironi Tirat Hacarmel | 2 - 2 | Maccabi Kabilio Jaffa | 7 | |
26/10 18:00 | KT | Achva Kfar Manda | 2 - 1 | Sc Maccabi Ashdod | 7 | |
26/10 18:00 | KT | Moadon Sport Tira | 2 - 1 | Tzeirey Tira | 7 | |
26/10 23:40 | KT | [ISR D2-13]Hapoel Ramat Gan FC | 2 - 2 | Beitar Tel Aviv Ramla[ISR D2-13] | 7 | |
26/10 23:45 | KT | [ISR D2-9]Hapoel Acco | 1 - 0 | Ironi Ramat Hasharon[ISR D2-9] | 7 | |
26/10 23:50 | KT | [ISR D2-11]Maccabi Ahi Nazareth | 2 - 0 | Hapoel Raanana[ISR D2-11] | 7 | |
27/10 00:00 | KT | [ISR D2-4]Sektzia Nes Tziona | 0 - 0 | Bnei Yehuda Tel Aviv[ISR D2-4] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
26/10 18:00 | KT | [6]Bkma Ii | 0 - 1 | Lernayin Artsakh[6] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
26/10 18:30 | KT | Unia Skierniewice | 0 - 2 | Lech Poznan | 2 | |
26/10 18:30 | KT | Lechia Zielona Gora | 0 - 1 | Arka Gdynia | 2 | |
26/10 20:45 | KT | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | 2 - 1 | Lechia Gdansk | 2 | |
26/10 23:00 | KT | [POL D2-10]Kp Calisia Kalisz | 1 - 2 | Rakow Czestochowa[POL D2-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Bắc Thụy Điển |
||||||
26/10 19:00 | KT | [N-4]Gif Sundsvall U21 | 6 - 0 | Orebro U21[N-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
26/10 19:00 | KT | [RUS D1-1]Gazovik Orenburg | 0 - 3 | Dynamo Moscow[RUS D1-1] | bảng | |
26/10 21:00 | KT | [RUS D1-18]Metallurg Lipetsk | 0 - 2 | CSKA Moscow[RUS D1-18] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
26/10 19:00 | KT | Acso Filiasi | 1 - 1 | Hermannstadt | 6 | |
26/10 22:00 | KT | [ROM D1-12]Gaz Metan Medias | 0 - 1 | Chindia Targoviste[ROM D1-12] | 6 | |
27/10 01:00 | KT | [ROM D1-15]Dinamo Bucuresti | 1 - 2 | Scm Argesul Pitesti[ROM D1-15] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu |
||||||
26/10 19:00 | KT | [58]Nữ Bosnia | 0 - 4 | Nữ Nga[58] | bảng | |
26/10 21:00 | KT | [31]Nữ Ukraina | 0 - 6 | Nữ Tây Ban Nha[31] | bảng | |
26/10 21:05 | KT | [3]Nữ Đức | 7 - 0 | Nữ Israel[3] | bảng | |
26/10 21:30 | KT | [45]Nữ Slovakia | 2 - 0 | Nữ Georgia[45] | bảng | |
26/10 22:00 | KT | [79]Nữ Bulgaria | 0 - 5 | Nữ Bồ Đào Nha[79] | bảng | |
26/10 22:00 | KT | [82]Nữ Kazakhstan | 0 - 5 | Nữ Pháp[82] | bảng | |
26/10 22:15 | KT | [25]Nữ Phần Lan | 1 - 2 | Nữ Ireland[25] | bảng | |
26/10 22:30 | KT | [106]Nữ Litva | 0 - 5 | Nữ Ý[106] | bảng | |
26/10 22:59 | KT | Nữ Montenegro | 1 - 5 | Nữ Đan Mạch | bảng | |
26/10 22:59 | KT | [41]Nữ Serbia | 2 - 0 | Nữ Thổ Nhĩ Kỳ[41] | bảng | |
27/10 00:00 | KT | [95]Nữ Đảo Faroe | 1 - 7 | Nữ Hungary[95] | bảng | |
27/10 00:00 | KT | [12]Nữ Nauy | 4 - 0 | Nữ Bỉ[12] | bảng | |
27/10 00:00 | KT | [20]Nữ Thụy Sĩ | 5 - 0 | Nữ Croatia[20] | bảng | |
27/10 00:00 | KT | [64]Nữ Hy Lạp | 1 - 4 | Nữ Slovenia[64] | bảng | |
27/10 00:30 | KT | [102]Nữ Latvia | 0 - 10 | Nữ Anh[102] | bảng | |
27/10 00:45 | KT | [29]Nữ Ba Lan | 2 - 0 | Nữ Albania[29] | bảng | |
27/10 01:00 | KT | [53]Nữ Belarus | 0 - 2 | Nữ Hà Lan[53] | bảng | |
27/10 01:00 | KT | [48]Nữ Bắc Ireland | 2 - 2 | Nữ Áo[48] | bảng | |
27/10 01:15 | KT | [34]Nữ Wales | 4 - 0 | Nữ Estonia[34] | bảng | |
27/10 01:45 | KT | [16]Nữ Iceland | 5 - 0 | Nữ Đảo Sip[16] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
26/10 19:00 | KT | [4]Naft Al Basra | 2 - 1 | Al Diwaniya[4] | 6 | |
26/10 19:00 | KT | [5]Zakho | 0 - 1 | Al Najaf[5] | 6 | |
26/10 19:00 | KT | [9]Naft Misan | 2 - 1 | Samarra[9] | 6 | |
26/10 21:15 | KT | [15]Arbil | 2 - 1 | Al Talaba[15] | 6 | |
26/10 23:30 | KT | [18]Al Minaa | 1 - 1 | Al Quwa Al Jawiya[18] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
26/10 19:00 | KT | [GRE D2-2]PAE Levadiakos | 1 - 0 | Asteras Tripolis[GRE D2-2] | 5 | |
26/10 19:00 | KT | Anagenisi Karditsa | 0 - 0 | Kallithea | 5 | |
26/10 21:15 | KT | Larisa | 1 - 1 | Pas Giannina | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||||||
26/10 19:00 | KT | [BUL D1-7]Lokomotiv Sofia | 0 - 2 | Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-7] | 2 | |
26/10 22:59 | KT | [BUL D1-9]Levski Sofia | 7 - 0 | Septemvri Simitli[BUL D1-9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Turkmenistan Premier League |
||||||
26/10 19:00 | [4]Kopetdag Asgabat | ? - ? | HTTU Asgabat[4] | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Jordan |
||||||
26/10 19:30 | KT | Mansheiat Bani Hasan | 0 - 3 | Moghayer Al Sarhan | 9 | |
26/10 19:30 | KT | Ethad Al-Ramtha | 1 - 0 | Al Yarmouk | 9 | |
26/10 19:30 | KT | Ethad Al-Ramtha | 1 - 0 | Al Yarmouk | 9 | |
26/10 19:30 | KT | Mansheiat Bani Hasan | 0 - 3 | Moghayer Al Sarhan | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Italia U19 |
||||||
26/10 19:30 | KT | [ITA YTHLP1-16]Verona U19 | 2 - 1 | Udinese Youth[ITA YTHLP1-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Yemen |
||||||
26/10 19:30 | KT | Fahman Abyan | 0 - 1 | Shab Hadramawt | group a 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
26/10 19:50 | KT | [12]Oman Club | 0 - 0 | Dhufar[12] | 3 | |
26/10 21:00 | KT | [8]Bahla | 1 - 0 | Al-Suwaiq Club[8] | 3 | |
26/10 22:30 | KT | Al Rustaq | 1 - 2 | Al Nasr (OMA) | 3 | |
26/10 22:30 | KT | [10]Al Ittehad Salalah | 0 - 1 | Al Msnaa[10] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
26/10 20:00 | KT | El Mokawloon | 1 - 0 | El Sharqia Dokhan | 1 | |
26/10 22:30 | KT | El Gounah | 1 - 1 | Ceramica Cleopatra | 1 | |
27/10 01:00 | KT | El Zamalek | 2 - 0 | Enppi | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
26/10 20:00 | KT | [13]Botev Plovdiv Ii | 2 - 1 | Neftohimik[13] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
26/10 20:00 | KT | Ask Horitschon Unterpetersdorf | 2 - 6 | SC/ESV Parndorf | ||
26/10 22:00 | KT | Zwettl Sc | 1 - 5 | Kremser | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
26/10 20:30 | KT | [1]Jdr Stars | 1 - 0 | Venda[1] | 10 | |
26/10 20:30 | KT | [2]Polokwane City | 0 - 0 | Jomo Cosmos[2] | 10 | |
26/10 20:30 | KT | [8]Richards Bay | 1 - 0 | Pretoria Callies[8] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
26/10 21:00 | KT | [3]Buxton FC | 0 - 0 | Hyde United[3] | 17 | |
27/10 01:45 | KT | [14]Witton Albion | 2 - 0 | Atherton Collieries[14] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
26/10 21:00 | KT | [7]Cobresal | 2 - 3 | O Higgins[7] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
26/10 21:00 | KT | Mc El Eulma | 1 - 2 | Usm Khenchela | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Mo Bejaia | 3 - 1 | Ca Bordj Bou Arreridj | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Teleghma | 2 - 0 | Usm Annaba | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Js Bordj Menaiel | 3 - 0 | Mo Constantine | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Us Chaouia | 1 - 0 | Jsm Skikda | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Irb Lakhdaria | 1 - 1 | As Ain Mlila | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Hamra Annaba | 0 - 0 | Irb Ouargla | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Ca Batna | 0 - 3 | Jsm Bejaia | east 1 | |
26/10 21:00 | KT | Wa Boufarik | 3 - 1 | Usm Bel Abbes | west 1 | |
26/10 21:00 | KT | Usmm Hadjout | 0 - 5 | Gc Mascara | west 1 | |
26/10 21:00 | KT | Asm Oran | 0 - 0 | Usm El Harrach | west 1 | |
26/10 21:00 | KT | El Bayadh | 2 - 0 | Skaf Khemis Melina | west 1 | |
26/10 21:00 | KT | Sc Ain Defla | 0 - 0 | Crb Temouchent | west 1 | |
26/10 21:00 | KT | Rc Kouba | 2 - 1 | Es Ben Aknoun | west 1 | |
26/10 21:00 | KT | Mcb Oued Sly | 0 - 0 | Crb Ain Ouessara | west 1 | |
26/10 21:00 | KT | Mc Saida | 1 - 0 | Jsm Tiaret | west 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
26/10 21:00 | KT | Lokomotiv Moscow B | 7 - 1 | Torpedo Vladimir | group b 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Emirates Cup |
||||||
26/10 21:15 | KT | [UAE LP-14]Emirate | 1 - 0 | Al Ain[UAE LP-14] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
26/10 21:20 | KT | [6]Al Rayyan | 4 - 2 | Al-Sailiya[6] | 7 | |
26/10 21:20 | KT | [7]Umm Salal | 1 - 3 | Al-Sadd[7] | 7 | |
26/10 23:35 | KT | [5]Al-Garrafa | 5 - 0 | Al Khor SC[5] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
26/10 21:55 | KT | [7]Al Kawkab | 0 - 1 | Bisha[7] | 8 | |
26/10 22:05 | KT | [20]Al Kholood | 0 - 0 | Al Wehda Mecca[20] | 8 | |
26/10 23:40 | KT | [15]Al Nahdha | 0 - 0 | Al Adalh[15] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
26/10 22:00 | KT | [SVK D2-4]Sport Podbrezova | 2 - 2 | Spartak Trnava[SVK D2-4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
26/10 22:00 | KT | [13]OCK Olympique de Khouribga | 1 - 1 | Rcoz Oued Zem[13] | 7 | |
27/10 00:15 | KT | [15]IRT Itihad de Tanger | 1 - 1 | MCO Mouloudia Oujda[15] | 7 | |
27/10 02:30 | KT | [2]RCA Raja Casablanca Atlhletic | 1 - 1 | Union Touarga Sport Rabat[2] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
26/10 22:30 | KT | [CZE D1-10]Bohemians 1905 | 1 - 0 | Vysocina Jihlava[CZE D1-10] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
26/10 22:59 | KT | [DEN D1-4]Fredericia | 1 - 2 | Hvidovre IF[DEN D1-4] | 4 | |
26/10 22:59 | KT | [DEN D1-5]Horsens | 1 - 1 | Vejle[DEN D1-5] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
26/10 23:30 | KT | [17]Spezia | 1 - 1 | Genoa[17] | 10 | |
26/10 23:30 | KT | [16]Venezia | 1 - 2 | Salernitana[16] | 10 | |
27/10 01:45 | KT | [2]AC Milan | 1 - 0 | Torino[2] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ukraina |
||||||
26/10 23:30 | KT | [UKR D1-7]Metalist 1925 Kharkiv | 2 - 5 | PFC Oleksandria[UKR D1-7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đức |
||||||
26/10 23:30 | KT | [GER RegNE-6]SV Babelsberg 03 | 0 - 1 | RB Leipzig[GER RegNE-6] | 2 | |
26/10 23:30 | KT | [GER D3-15]Munchen 1860 | 1 - 0 | Schalke 04[GER D3-15] | 2 | |
26/10 23:30 | KT | [GER RegW-2]Preuben Munster | 1 - 3 | Hertha Berlin[GER RegW-2] | 2 | |
26/10 23:30 | KT | [GER D1-10]Hoffenheim | 5 - 1 | Holstein Kiel[GER D1-10] | 2 | |
27/10 01:00 | KT | [GER D1-2]Borussia Dortmund | 2 - 0 | Ingolstadt 04[GER D1-2] | 2 | |
27/10 01:45 | KT | [GER D2-6]Nurnberg | 1 - 1 | Hamburger[GER D2-6] | 2 | |
27/10 01:45 | KT | [GER D3-2]VfL Osnabruck | 1 - 1 | Freiburg[GER D3-2] | 2 | |
27/10 01:45 | KT | [GER D1-6]Mainz 05 | 2 - 2 | Arminia Bielefeld[GER D1-6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
26/10 23:45 | KT | Stedoco | 0 - 5 | Utrecht | 1 | |
27/10 01:00 | KT | [HOL D3-16]Kozakken Boys | 1 - 1 | Telstar[HOL D3-16] | 1 | |
27/10 01:00 | KT | [HOL D2-1]Volendam | 0 - 3 | Emmen[HOL D2-1] | 1 | |
27/10 01:00 | KT | Sparta Nijkerk | 0 - 2 | ADO Den Haag | 1 | |
27/10 01:00 | KT | Acv Assen | 0 - 3 | MVV Maastricht | 1 | |
27/10 01:00 | KT | [HOL D3-17]ASWH | 1 - 3 | Heracles Almelo[HOL D3-17] | 1 | |
27/10 01:00 | KT | [HOL D3-15]Spakenburg | 3 - 0 | Dordrecht 90[HOL D3-15] | 1 | |
27/10 01:00 | KT | [HOL D1-18]Zwolle | 4 - 1 | De Graafschap[HOL D1-18] | 1 | |
27/10 01:00 | KT | [HOL D2-8]Roda JC Kerkrade | 2 - 1 | Den Bosch[HOL D2-8] | 1 | |
27/10 01:00 | KT | DVS'33 Ermelo | 2 - 1 | Eindhoven | 1 | |
27/10 02:00 | KT | [HOL D2-13]NAC Breda | 1 - 1 | VVV Venlo[HOL D2-13] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
27/10 00:00 | KT | [19]Alaves | 1 - 0 | Elche[19] | 11 | |
27/10 02:00 | KT | [11]Espanyol | 1 - 1 | Athletic Bilbao[11] | 11 | |
27/10 02:30 | KT | [12]Villarreal | 3 - 3 | Cadiz[12] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
27/10 00:00 | KT | [S-9]VfR Aalen | 1 - 3 | Ssv Ulm 1846[S-9] | ||
27/10 00:00 | KT | [S-13]Pirmasens | 1 - 2 | Ksv Hessen Kassel[S-13] | ||
27/10 00:00 | KT | [S-10]Stuttgart Amateure | 1 - 1 | FSV Frankfurt[S-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
27/10 00:00 | KT | [11]Avranches | 2 - 0 | Annecy[11] | 12 | |
27/10 00:00 | KT | [2]Bourg Peronnas | 0 - 2 | Concarneau[2] | 12 | |
27/10 00:00 | KT | [7]Chateauroux | 2 - 1 | Chambly[7] | 12 | |
27/10 00:00 | KT | [8]Cholet So | 3 - 4 | Villefranche[8] | 12 | |
27/10 00:00 | KT | [16]Sete FC | 4 - 0 | US Boulogne[16] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
27/10 00:00 | KT | [5]Trelleborgs FF | 4 - 0 | AFC United[5] | 26 | |
27/10 00:00 | KT | [3]Helsingborg IF | 0 - 1 | GAIS[3] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||||||
27/10 00:00 | KT | [SUI D1-3]Aarau | 0 - 1 | Lausanne Sports[SUI D1-3] | 3 | |
27/10 01:00 | KT | [SUI D2PR-9]Biel-bienne | 1 - 0 | Stade Lausanne Ouchy[SUI D2PR-9] | 3 | |
27/10 01:15 | KT | [SUI D1-9]Yverdon | 1 - 1 | Zurich[SUI D1-9] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
27/10 01:00 | KT | [ENG L1-19]Gillingham | 0 - 2 | West Ham United U21[ENG L1-19] | south division | |
27/10 01:00 | KT | [ENG L1-6]Milton Keynes Dons | 2 - 4 | Aston Villa U21[ENG L1-6] | south division | |
27/10 01:00 | KT | [ENG L1-12]Cheltenham Town | 0 - 0 | Chelsea U21[ENG L1-12] | south division | |
27/10 01:00 | KT | [ENG L1-5]Rotherham United | 5 - 0 | Manchester City U21[ENG L1-5] | north division | |
27/10 01:45 | KT | [ENG L1-14]AFC Wimbledon | 0 - 2 | Crystal Palace U21[ENG L1-14] | south division | |
27/10 01:45 | KT | [ENG L1-8]Oxford United | 3 - 2 | Tottenham Hotspur U21[ENG L1-8] | south division | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
27/10 01:00 | KT | [POR D1-15]Santa Clara | 3 - 1 | Porto[POR D1-15] | bảng | |
27/10 03:15 | KT | [POR D1-3]Sporting Lisbon | 2 - 1 | Famalicao[POR D1-3] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
27/10 01:00 | KT | [BEL D1-9]Oostende | 8 - 1 | Onhaye[BEL D1-9] | 16th finals | |
27/10 01:30 | KT | [BEL D2-7]Standard Wetteren | 1 - 2 | Zulte-Waregem[BEL D2-7] | 16th finals | |
27/10 01:30 | KT | [BEL D1-6]KV Mechelen | 2 - 1 | St Gilloise[BEL D1-6] | 16th finals | |
27/10 01:45 | KT | [BEL D2-8]Royal Excel Mouscron | 0 - 1 | Standard Liege[BEL D2-8] | 16th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||||||
27/10 01:00 | KT | [SG-14]Ifk Karlshamn | 2 - 1 | Solvesborgs Goif[SG-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
27/10 01:15 | KT | Cr Flamengo Rj Youth | 3 - 0 | Vasco Da Gama Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
27/10 01:30 | KT | [18]Hartley Wintney | 0 - 0 | Metropolitan Police[18] | 15 | |
27/10 01:30 | KT | [21]Wimborne Town | 1 - 1 | Merthyr Town[21] | 7 | |
27/10 01:45 | KT | [11]Chesham United | 2 - 2 | Beaconsfield Sycob[11] | 7 | |
27/10 01:45 | KT | [2]Hayes&Yeading | 0 - 0 | Salisbury City[2] | 15 | |
27/10 01:45 | KT | [3]Poole Town | 1 - 4 | Truro City[3] | 12 | |
27/10 01:45 | KT | [10]Harrow Borough | 1 - 0 | Gosport Borough[10] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [12]Yate Town | 0 - 0 | Farnborough Town[12] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
27/10 01:30 | KT | [9]Greenock Morton | 0 - 0 | Partick Thistle[9] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [6]Ayr Utd | 0 - 1 | Kilmarnock[6] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [10]Dunfermline | 1 - 1 | Raith Rovers[10] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [8]Hamilton FC | 1 - 0 | Queen of South[8] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [1]Inverness C.T. | 0 - 1 | Arbroath[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
27/10 01:30 | KT | [4]Sportivo Ameliano | 3 - 0 | Sportivo Iteno[4] | ||
27/10 01:30 | KT | [3]Tacuary FBC | 4 - 0 | Rubio Nu Asuncion[3] | ||
27/10 01:30 | KT | [15]2 De Mayo | 1 - 8 | Sportivo San Lorenzo[15] | ||
27/10 01:30 | KT | [2]Resistencia Sc | 0 - 0 | Independiente Fbc[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
27/10 01:45 | KT | [ENG-S PR-11]Yate Town | 1 - 0 | Dover Athletic[ENG-S PR-11] | 4 qualifying playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
27/10 01:45 | KT | [24]Doncaster Rovers | 1 - 1 | Cambridge United[24] | 6 | |
27/10 01:45 | KT | [4]Wigan Athletic | 1 - 2 | Lincoln City[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
27/10 01:45 | KT | [19]Colchester United | 1 - 3 | Sutton United[19] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
27/10 01:45 | KT | [22]Aldershot Town | 0 - 2 | Weymouth[22] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [7]Altrincham | 1 - 2 | Solihull Moors[7] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [4]Chesterfield | 1 - 0 | Eastleigh[4] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [3]Halifax Town | 1 - 0 | Dagenham and Redbridge[3] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [19]Kings Lynn | 0 - 1 | Boreham Wood[19] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [18]Maidenhead United | 3 - 2 | Wrexham[18] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [8]Notts County | 1 - 1 | Bromley[8] | 13 | |
27/10 01:45 | [20]Southend United | ? - ? | Dover Athletic[20] | 12 | ||
27/10 01:45 | KT | [10]Stockport County | 1 - 2 | Barnet[10] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [16]Wealdstone | 1 - 0 | Grimsby Town[16] | 13 | |
27/10 01:45 | KT | [14]Yeovil Town | 2 - 0 | Woking[14] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
27/10 01:45 | KT | [10]Chippenham Town | 1 - 2 | Hemel Hempstead Town[10] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [12]Dorking | 4 - 3 | Eastbourne Borough[12] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [11]Dulwich Hamlet | 0 - 0 | Maidstone United[11] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [5]Ebbsfleet United | 2 - 0 | Braintree Town[5] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [13]Hungerford Town | 1 - 1 | Havant and Waterlooville[13] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [20]Slough Town | 2 - 0 | Bath City[20] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [6]St Albans City | 4 - 1 | Billericay Town[6] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [14]Welling United | 2 - 3 | Hampton & Richmond[14] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
27/10 01:45 | KT | [1]AFC Fylde | 2 - 0 | Spennymoor Town[1] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [18]AFC Telford United | 0 - 0 | Guiseley[18] | 8 | |
27/10 01:45 | KT | [10]Boston United | 2 - 1 | York City[10] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [2]Brackley Town | 0 - 0 | Alfreton Town[2] | 8 | |
27/10 01:45 | KT | [14]Chester FC | 3 - 2 | Gloucester City[14] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [3]Chorley | 1 - 1 | Kidderminster[3] | 11 | |
27/10 01:45 | KT | [6]Curzon Ashton | 0 - 0 | Gateshead[6] | 8 | |
27/10 01:45 | KT | [20]Hereford | 0 - 0 | Kettering Town[20] | 8 | |
27/10 01:45 | KT | [22]Southport FC | 3 - 0 | Darlington[22] | 11 | |
27/10 02:30 | KT | [13]Leamington | 3 - 0 | Farsley Celtic[13] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
27/10 01:45 | KT | [ENG PR-9]Arsenal | 2 - 0 | Leeds United[ENG PR-9] | 4 | |
27/10 01:45 | KT | [ENG PR-1]Chelsea | 1 - 1 | Southampton[ENG PR-1] | 4 | |
27/10 01:45 | KT | [ENG LCH-5]Queens Park Rangers | 0 - 0 | Sunderland[ENG LCH-5] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
27/10 01:45 | [10]Dungannon Swifts | ? - ? | Crusaders FC[10] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Bắc Ireland |
||||||
27/10 01:45 | KT | [NIR D1-11]Portadown FC | 1 - 0 | Ballinamallard United[NIR D1-11] | ||
27/10 02:00 | KT | [NIR CH-1]Ards | 1 - 4 | Cliftonville[NIR CH-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
27/10 01:45 | KT | [Welsh PR-11]Haverfordwest County | 0 - 2 | Cardiff Metropolitan[Welsh PR-11] | tứ kết | |
27/10 01:45 | KT | [Welsh PR-8]Barry Town Afc | 7 - 1 | Pontypridd[Welsh PR-8] | tứ kết | |
27/10 01:45 | KT | [Welsh PR-9]Connah's QN | 4 - 0 | Holywell[Welsh PR-9] | tứ kết | |
27/10 01:45 | KT | [Welsh PR-4]Bala Town | 3 - 1 | Newtown[Welsh PR-4] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
27/10 02:00 | KT | [(a)-7]Club Guabira | 0 - 0 | The Strongest[(a)-7] | 24 | |
27/10 05:15 | KT | [(a)-15]Real Potosi | 2 - 2 | Jorge Wilstermann[(a)-15] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
27/10 04:00 | KT | [(c)-6]Envigado | 2 - 1 | Millonarios[(c)-6] | clausura | |
27/10 06:00 | KT | [(c)-7]Alianza Petrolera | 3 - 0 | Dep.Independiente Medellin[(c)-7] | clausura | |
27/10 08:05 | KT | [(c)-5]Deportivo Pereira | 1 - 1 | Atletico Bucaramanga[(c)-5] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
27/10 05:00 | KT | [5]CRB AL | 1 - 1 | Coritiba[5] | 26 | |
27/10 07:30 | KT | [4]Goias | 1 - 1 | Botafogo[4] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
27/10 05:00 | KT | [(a)-17]Alebrijes De Oaxaca | 0 - 0 | CF Atlante[(a)-17] | apertura | |
27/10 07:05 | KT | [(a)-16]Mineros De Zacatecas | 3 - 1 | Celaya[(a)-16] | apertura | |
27/10 09:05 | KT | [(a)-12]Cancun | 2 - 2 | Cimarrones De Sonora[(a)-12] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
27/10 06:00 | KT | [19]Hartford Athletic | 2 - 0 | Charleston Battery[19] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
27/10 07:10 | KT | [B-5]Ferrol Carril Oeste | 6 - 0 | San Telmo[B-5] | zona b | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
27/10 07:30 | KT | [BRA D3A-8]Floresta/ce | 0 - 0 | Ferroviario Ce[BRA D3A-8] | ||
27/10 07:30 | KT | [BRA D3A-3]Botafogo PB | 1 - 1 | Vitoria Salvador BA[BRA D3A-3] | ||
27/10 07:30 | KT | Floresta/ce | 0 - 0 | Ferroviario Ce | qualifying 3 | |
27/10 07:30 | KT | Botafogo PB | 1 - 1 | Vitoria Salvador BA | qualifying 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
27/10 07:45 | KT | Valour | 3 - 0 | Hfx Wanderers | 10 | |
27/10 09:30 | KT | Pacific | 5 - 1 | Fc Edmonton | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
27/10 08:00 | KT | [(a)-10]Guadalupe | 1 - 1 | Cartagines Deportiva SA[(a)-10] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
27/10 09:30 | KT | [9]Los Angeles FC | 3 - 0 | Seattle Sounders[9] | regular season |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp