Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
27/06 13:00 | KT | [11]Fukushima United FC | 2 - 0 | Vanraure Hachinohe[11] | 1 | |
27/06 13:00 | KT | [18]Grulla Morioka | 0 - 4 | Blaublitz Akita[18] | 1 | |
27/06 14:00 | KT | [12]Azul Claro Numazu | 2 - 1 | Fujieda Myfc[12] | 1 | |
27/06 15:00 | KT | [15]Sc Sagamihara | 0 - 0 | Yokohama Scc[15] | 1 | |
27/06 16:00 | KT | [JPN D2-22]Gifu | 0 - 0 | Imabari FC[JPN D2-22] | 1 | |
27/06 16:00 | KT | [5]Roasso Kumamoto | 3 - 2 | Kagoshima United[5] | 1 | |
27/06 16:00 | KT | [6]Cerezo Osaka U23 | 0 - 1 | Gainare Tottori[6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
27/06 14:00 | KT | [10]Gimpo Fc | 1 - 1 | Cheongju Jikji Fc[10] | ||
27/06 15:00 | KT | [4]Gyeongju KHNP | 2 - 1 | Jeonju Citizen[4] | ||
27/06 15:00 | KT | [14]Pyeongtaek Citizen | 1 - 2 | Hwaseong Fc[14] | ||
27/06 15:00 | KT | [11]Yangju Citizen Fc | 0 - 2 | Busan Transpor Tation[11] | ||
27/06 17:00 | KT | [12]Changwon City | 0 - 3 | Mokpo City[12] | ||
27/06 17:00 | KT | [8]Cheonan City | 2 - 0 | Gyeongju Citizen Fc[8] | ||
27/06 17:00 | KT | [2]Gangneung | 5 - 0 | Chuncheon Citizen[2] | ||
27/06 17:00 | KT | [1]Gimhae City | 1 - 0 | Incheon Korail[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
27/06 14:00 | KT | Rockingham City | 0 - 0 | Joondalup United | tháng 6 | |
27/06 15:00 | KT | Zenit Caslav | 3 - 3 | Kolin | tháng 6 | |
27/06 15:30 | KT | MFK Kosice | 3 - 1 | Mfk Vranov Nad Topou | tháng 6 | |
27/06 15:30 | KT | [SVK D2-7]Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 3 - 3 | Spisska Nova Ves[SVK D2-7] | tháng 6 | |
27/06 16:00 | KT | [HUN D2E-3]Vasas | 3 - 2 | Mte Mosonmagyarovar[HUN D2E-3] | tháng 6 | |
27/06 17:30 | KT | [CHA CSL-12]Guangzhou R&F | 3 - 0 | Guangzhou Evergrande FC[CHA CSL-12] | tháng 6 | |
27/06 18:00 | KT | [NOR AL-12]Jerv | 1 - 3 | Arendal[NOR AL-12] | tháng 6 | |
27/06 20:00 | KT | [NOR D2B-4]Asker | 0 - 5 | Fredrikstad[NOR D2B-4] | tháng 6 | |
27/06 21:00 | KT | [NOR D2A-8]Moss | 1 - 1 | Baerum SK[NOR D2A-8] | tháng 6 | |
27/06 22:00 | KT | [BUL D2-1]Cska 1948 Sofia | 5 - 0 | Strumska Slava[BUL D2-1] | tháng 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Estonia |
||||||
27/06 15:00 | KT | Raplamaa | 2 - 3 | Viimsi Mrjk B | ||
27/06 18:00 | KT | Ajax Lasnamae | 2 - 3 | FCI Tallinn | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
27/06 15:30 | KT | [4]Adelaide Olympic | 1 - 1 | Adelaide United Fc Youth[4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
27/06 16:00 | KT | [21]Tokyo Verdy | 1 - 1 | Machida Zelvia[21] | 2 | |
27/06 16:00 | KT | [13]Ehime FC | 4 - 3 | Tokushima Vortis[13] | 2 | |
27/06 16:00 | KT | [17]Zweigen Kanazawa FC | 0 - 0 | Matsumoto Yamaga FC[17] | 2 | |
27/06 16:00 | KT | [12]Ventforet Kofu | 3 - 3 | Albirex Niigata Japan[12] | 2 | |
27/06 17:00 | KT | [20]Yamagata Montedio | 1 - 0 | Tochigi SC[20] | 2 | |
27/06 17:00 | KT | [9]JEF United Ichihara | 0 - 1 | Omiya Ardija[9] | 2 | |
27/06 17:00 | KT | [22]Thespa Kusatsu Gunma | 1 - 3 | Mito Hollyhock[22] | 2 | |
27/06 17:00 | KT | [6]V-Varen Nagasaki | 2 - 1 | Giravanz Kitakyushu[6] | 2 | |
27/06 17:00 | KT | [7]Okayama FC | 2 - 2 | Renofa Yamaguchi[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Belarus |
||||||
27/06 16:00 | KT | [A-11]Chayka Zelva | 2 - 2 | Kronon Stolbtsy[A-11] | ||
27/06 18:00 | KT | [B-10]Polotsk | 0 - 3 | Victoria Maryina Gorka[B-10] | ||
27/06 19:30 | KT | [A-5]Ostrovets | 1 - 2 | Meliorator Zhitkovichi[A-5] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-6]Fc Molodechno | 5 - 0 | Ivatsevichi[A-6] | ||
27/06 20:00 | KT | [B-5]Bumprom Gomel | 5 - 3 | Smi Autotrans[B-5] | ||
27/06 21:00 | KT | [A-4]Stenles Pinsk | 4 - 1 | Dinamo Brest Ii[A-4] | ||
27/06 21:00 | KT | [A-1]Fc Baranovichi | 5 - 0 | Pershiy Regien[A-1] | ||
27/06 21:00 | KT | [B-9]Zhlobin | 0 - 5 | Osipovichy[B-9] | ||
27/06 22:00 | KT | [B-2]Shakhtyor Petrikov | 2 - 0 | Energosbyt Bsatu[B-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
27/06 16:00 | KT | Bfa | 0 - 1 | Dainava Alytus | 4 | |
27/06 17:00 | KT | Hegelmann Litauen | 4 - 0 | Panevezys Ii | 4 | |
27/06 20:00 | KT | Atmosfera Mazeikiai | 1 - 0 | Kauno Zalgiris Ii | 4 | |
27/06 21:00 | KT | [11]Fk Zalgiris Vilnius 2 | 0 - 3 | Dziugas Telsiai[11] | 4 | |
27/06 21:00 | KT | [10]Minija | 2 - 2 | Siauliai[10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
27/06 17:00 | KT | [10]Busan I'Park | 1 - 1 | Seongnam FC[10] | 9 | |
27/06 17:00 | KT | [11]Seoul | 1 - 0 | Incheon United FC[11] | 9 | |
27/06 18:00 | KT | [5]Daegu FC | 2 - 1 | Gangwon FC[5] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
27/06 17:00 | KT | [13]Lech Poznan B | 3 - 2 | GKS Katowice[13] | ||
27/06 17:00 | KT | [17]Ks Legionovia Legionowo | 0 - 0 | Resovia Rzeszow[17] | ||
27/06 21:00 | KT | [5]Olimpia Elblag | 0 - 3 | Blekitni Stargard Szczecinski[5] | ||
27/06 22:00 | KT | [14]Stal Stalowa Wola | 0 - 2 | Garbarnia Krakow[14] | ||
27/06 22:00 | KT | [10]Pogon Siedlce | 3 - 1 | Elana Torun[10] | ||
27/06 22:00 | KT | [11]Stal Rzeszow | 1 - 2 | Znicz Pruszkow[11] | ||
27/06 22:30 | KT | [12]Skra Czestochowa | 7 - 0 | Gryf Wejherowo[12] | ||
27/06 22:40 | KT | [3]Gornik Leczna | 2 - 0 | Bytovia Bytow[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
27/06 17:00 | KT | [7]Kuressaare | 0 - 4 | Flora Tallinn[7] | 9 | |
27/06 17:00 | KT | [5]Viljandi Jk Tulevik | 2 - 1 | JK Tallinna Kalev[5] | 9 | |
27/06 20:00 | KT | [10]Trans Narva | 4 - 4 | Levadia Tallinn[10] | 9 | |
27/06 22:59 | KT | [4]Paide Linnameeskond | 2 - 0 | Tallinna Jk Legion[4] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
27/06 17:00 | KT | [1]Daejeon Citizen | 3 - 3 | Anyang[1] | 8 | |
27/06 17:00 | KT | [8]Ansan Greeners | 1 - 1 | Chungnam Asan[8] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||||||
27/06 17:30 | KT | [S-16]Qviding FIF | 2 - 2 | Karlskrona[S-16] | 4 | |
27/06 19:00 | KT | [S-15]Eskilsminne IF | 1 - 0 | Skovde AIK[S-15] | 4 | |
27/06 20:00 | KT | [S-9]Assyriska Turab Ik Jkp | 0 - 2 | Lunds BK[S-9] | 4 | |
27/06 20:00 | KT | [S-12]Trollhattan | 2 - 1 | Torns IF[S-12] | 4 | |
27/06 21:00 | KT | [S-3]Landskrona BoIS | 1 - 4 | IFK Varnamo[S-3] | 4 | |
27/06 21:00 | KT | [S-7]Utsiktens BK | 2 - 2 | Oskarshamns AIK[S-7] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
27/06 17:40 | KT | [6]Miedz Legnica | 0 - 0 | Warta Poznan[6] | 28 | |
27/06 20:10 | KT | [8]Olimpia Grudziadz | 2 - 4 | GKS Tychy[8] | 28 | |
27/06 22:40 | KT | [3]Stal Mielec | 2 - 0 | Radomiak Radom[3] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
27/06 18:00 | KT | [14]AFC United | 1 - 3 | Umea FC[14] | 3 | |
27/06 20:00 | KT | [9]Akropolis IF | 2 - 0 | Orgryte[9] | 3 | |
27/06 22:30 | KT | [15]Halmstads | 3 - 0 | Jonkopings Sodra IF[15] | 3 | |
27/06 22:30 | KT | [1]GIF Sundsvall | 1 - 1 | Dalkurd Ff[1] | 3 | |
27/06 22:30 | KT | [6]Osters IF | 0 - 0 | Vasteras SK FK[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
27/06 18:00 | KT | [B-8]Kaarinan Pojat | 2 - 3 | Ilves Tampere Ii[B-8] | ||
27/06 19:00 | KT | [B-6]Salon Palloilijat Salpa | 2 - 3 | Atlantis[B-6] | ||
27/06 21:00 | KT | [B-2]Hjs Akatemia | 2 - 2 | Jazz[B-2] | ||
28/06 00:00 | KT | [B-3]Klubi 04 | 0 - 0 | Tpv Tampere[B-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
27/06 18:00 | KT | [1]Vejle | 2 - 0 | Fredericia[1] | 27 | |
27/06 19:00 | KT | [3]Viborg | 4 - 2 | Herfolge Boldklub Koge[3] | 27 | |
27/06 21:00 | KT | [6]Skive IK | 2 - 0 | Naestved[6] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
27/06 18:00 | KT | [A-4]HIK | 4 - 0 | Brabrand IF[A-4] | ||
27/06 19:00 | KT | [A-9]Fa 2000 | 0 - 2 | Naesby BK[A-9] | ||
27/06 19:00 | KT | [B-8]Dalum | 0 - 2 | Holbaek[B-8] | ||
27/06 19:00 | KT | [B-12]Vejgaard Bk | 0 - 3 | Hillerod Fodbold[B-12] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-12]Skovshoved | 0 - 1 | Vsk Aarhus[A-12] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-11]Slagelse Bi | 1 - 2 | Ringkobing[A-11] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-7]B93 Copenhagen | 3 - 1 | Sydvest[A-7] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-6]Avarta | 0 - 2 | Aarhus Fremad[A-6] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-1]Elite 3000 Helsingor | 3 - 0 | Thisted[A-1] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-3]Bronshoj | 1 - 3 | Jammerbugt[A-3] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-5]BK Frem | 4 - 2 | Middelfart[A-5] | ||
27/06 20:00 | KT | [A-2]Vanlose If | 1 - 3 | AB Kobenhavn[A-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
27/06 18:00 | KT | [NG-3]Stenungsunds If | 3 - 3 | Vanersborg[NG-3] | ||
27/06 19:00 | KT | [SOU SW-13]Ahlafors If | 0 - 0 | Ik Gauthiod[SOU SW-13] | ||
27/06 20:00 | KT | [NG-7]Nordvarmland Ff | 0 - 1 | IK Oddevold[NG-7] | 15 | |
27/06 20:00 | KT | [NG-9]Vanersborgs If | 2 - 1 | Savedalens IF[NG-9] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
27/06 18:00 | KT | [VG-9]Assyriska Bk | 4 - 1 | Vinbergs If[VG-9] | ||
27/06 18:00 | KT | [VG-4]Onsala Bk | 0 - 2 | Ullared[VG-4] | ||
27/06 19:00 | [VG-12]Ifk Malmo | ? - ? | Vastra Frolunda[VG-12] | |||
27/06 21:00 | KT | [VG-3]Angelholms FF | 2 - 0 | Bunkeflo IF[VG-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Denmark Youth U19 |
||||||
27/06 18:00 | KT | [7]Midtjylland U19 | 2 - 1 | Kobenhavn U19[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League |
||||||
27/06 18:00 | KT | Gorodeya Reserves | 0 - 2 | Isloch Reserves | 15 | |
27/06 19:00 | KT | Torpedo Zhodino Reserves | 3 - 1 | Vitebsk Reserves | 15 | |
27/06 21:00 | KT | Rukh Brest Reserves | 2 - 1 | Belshina Babruisk Reserve | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
27/06 18:00 | KT | Gazovik Orenburg | 0 - 3 | Krasnodar FK | 24 | |
27/06 20:30 | KT | [6]Spartak Moscow | 0 - 0 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[6] | 24 | |
27/06 21:30 | KT | [11]Rubin Kazan | 0 - 2 | Lokomotiv Moscow[11] | 24 | |
27/06 22:59 | KT | [8]Dynamo Moscow | 0 - 0 | CSKA Moscow[8] | 24 | |
28/06 00:00 | KT | [4]FK Rostov | 2 - 1 | Arsenal Tula[4] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
27/06 18:30 | KT | [19]Aston Villa | 0 - 1 | Wolves[19] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
27/06 18:30 | KT | [6]Preston North End | 1 - 3 | Cardiff City[6] | 39 | |
27/06 18:30 | KT | [9]Swansea City | 0 - 1 | Luton Town[9] | 39 | |
27/06 18:30 | KT | [22]Charlton Athletic | 1 - 0 | Queens Park Rangers[22] | 39 | |
27/06 19:00 | KT | [12]Derby County | 2 - 1 | Reading[12] | 39 | |
27/06 19:00 | KT | [23]Barnsley | 0 - 0 | Millwall[23] | 39 | |
27/06 21:00 | KT | [18]Stoke City | 0 - 2 | Middlesbrough[18] | 39 | |
27/06 21:00 | KT | [17]Wigan Athletic | 2 - 0 | Blackburn Rovers[17] | 39 | |
27/06 21:00 | KT | [16]Birmingham | 3 - 3 | Hull City[16] | 39 | |
27/06 21:00 | KT | [2]Leeds United | 3 - 0 | Fulham[2] | 39 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
27/06 19:00 | KT | [10]Athletic Bilbao | 3 - 1 | Mallorca[10] | 32 | |
27/06 22:00 | KT | [16]Celta Vigo | 2 - 2 | Barcelona[16] | 32 | |
28/06 00:30 | KT | [12]Osasuna | 2 - 1 | Leganes[12] | 32 | |
28/06 03:00 | KT | [4]Atletico Madrid | 2 - 1 | Alaves[4] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
27/06 19:00 | KT | [3]MSV Duisburg | 2 - 2 | Hallescher[3] | 36 | |
27/06 19:00 | KT | [11]Kaiserslautern | 3 - 0 | Viktoria Koln[11] | 36 | |
27/06 19:00 | KT | [7]SV Waldhof Mannheim | 0 - 0 | Preuben Munster[7] | 36 | |
27/06 19:00 | KT | [8]Munchen 1860 | 3 - 0 | SpVgg Unterhaching[8] | 36 | |
27/06 19:00 | KT | [4]Wurzburger Kickers | 3 - 1 | Hansa Rostock[4] | 36 | |
27/06 19:00 | KT | [17]Fsv Zwickau | 3 - 2 | Eintr. Braunschweig[17] | 36 | |
27/06 19:00 | KT | [20]Carl Zeiss Jena | 1 - 2 | Bayern Munich II[20] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||||||
27/06 19:00 | KT | [N-16]Ifk Berga | 0 - 2 | Sandvikens IF[N-16] | 4 | |
27/06 19:00 | KT | [N-4]Gefle IF | 1 - 2 | Haninge[N-4] | 4 | |
27/06 19:00 | KT | Taftea Ik | 0 - 3 | Stode If | 15 | |
27/06 19:00 | KT | Umea Fc Academy | 0 - 1 | Friska Viljor | 15 | |
27/06 20:00 | KT | Gottne If | 1 - 0 | Bodens BK | 15 | |
27/06 21:00 | KT | [N-12]Taby | 1 - 0 | Ik Frej Taby[N-12] | 4 | |
27/06 21:00 | KT | [N-14]Nykopings BIS | 1 - 3 | IF Sylvia[N-14] | 4 | |
27/06 21:00 | KT | [N-11]Karlstad BK | 3 - 0 | Vasalunds IF[N-11] | 4 | |
27/06 21:00 | KT | [N-13]Karlslunds If Hfk | 1 - 1 | Orebro Syrianska If[N-13] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
27/06 19:00 | KT | [FIN D3 AC-1]Sjk Akatemia | 0 - 3 | Ekenas IF Fotboll[FIN D3 AC-1] | 1 | |
27/06 21:00 | KT | [FIN D1-11]Kpv | 1 - 1 | KTP Kotka[FIN D1-11] | 1 | |
27/06 21:00 | KT | [8]Ac Kajaani | 2 - 2 | Jaro[8] | 1 | |
27/06 21:00 | KT | [7]AC Oulu | 2 - 0 | Gnistan[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||||||
27/06 19:00 | KT | [A-11]Viikingit | 0 - 2 | Japs[A-11] | ||
27/06 22:30 | KT | [A-7]Lahden Reipas | 0 - 1 | Eps Espoo[A-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||||||
27/06 19:00 | KT | [C-10]Vifk Vaasa | 1 - 2 | Js Hercules[C-10] | ||
27/06 21:00 | KT | [C-9]JIPPO | 4 - 0 | Sc Kufu-98[C-9] | ||
27/06 21:00 | KT | [C-6]Vaajakoski | 3 - 1 | Jakobstads Bollklubb[C-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||||||
27/06 19:00 | KT | [SS-11]Arameisk-syrianska If | 1 - 1 | Bk Forward[SS-11] | ||
27/06 19:00 | KT | [SS-6]Huddinge If | 2 - 3 | Varmbols Fc[SS-6] | ||
27/06 19:00 | KT | [SS-9]Newroz | 0 - 0 | Assyriska FF[SS-9] | ||
27/06 19:00 | KT | [SWE D1 SNN-15]Rynninge IK | 1 - 4 | Tyreso Ff[SWE D1 SNN-15] | ||
27/06 20:00 | KT | [SWE D1 SNS-14]Atvidabergs FF | 4 - 1 | Kumla[SWE D1 SNS-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||||||
27/06 19:00 | KT | [NL-12]Umea Fc Academy | 0 - 1 | Friska Viljor[NL-12] | ||
27/06 20:00 | KT | [NL-10]Gottne If | 1 - 0 | Bodens BK[NL-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||||||
27/06 19:00 | KT | [NS-9]Kungsangens If | 1 - 2 | Enkoping[NS-9] | 15 | |
27/06 19:00 | KT | [SS-5]Stockholm Internazionale | 1 - 1 | Gamla Upsala[SS-5] | 15 | |
27/06 19:30 | KT | [NS-3]Ifk Stocksund | 1 - 1 | Kvarnsvedens IK[NS-3] | 15 | |
27/06 21:00 | KT | Fanna Bk | 1 - 2 | Hudiksvalls Forenade FF | 15 | |
27/06 21:00 | KT | Fagersta Sodra Ik | 0 - 4 | Ifk Osterakers | 15 | |
27/06 21:30 | KT | [NS-6]Ifk Lidingo | 4 - 2 | Skiljebo SK[NS-6] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
27/06 19:30 | KT | [10]Chindia Targoviste | 0 - 2 | Politehnica Iasi[10] | xuống hạng | |
28/06 00:00 | KT | [9]Sepsi | 3 - 3 | Viitorul Constanta[9] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga |
||||||
27/06 19:30 | KT | Istaravshan | 2 - 0 | Lokomotiv Pamir | 7 | |
27/06 19:30 | KT | Khatlon | 1 - 1 | Faizkand | 7 | |
27/06 19:30 | KT | Kuktosh | 0 - 0 | Cska Pamir Dushanbe | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
27/06 20:00 | KT | [15]Ostersunds FK | 2 - 4 | IFK Norrkoping[15] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
27/06 20:00 | KT | [7]Superfund Pasching | 1 - 3 | SKU Amstetten[7] | 25 | |
27/06 20:00 | KT | [11]Floridsdorfer AC Wien | 1 - 1 | Austria Wien Amateure[11] | 25 | |
27/06 20:00 | KT | [6]Liefering | 3 - 2 | Kapfenberg Superfund[6] | 25 | |
27/06 20:00 | KT | [15]Grazer AK | 1 - 1 | Dornbirn[15] | 25 | |
28/06 01:25 | KT | [8]Lafnitz | 1 - 1 | Wacker Innsbruck[8] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
27/06 20:00 | KT | [12]Wisla Plock | 2 - 0 | LKS Lodz[12] | xuống hạng | |
27/06 22:30 | KT | [1]Legia Warszawa | 1 - 1 | Piast Gliwice[1] | vô địch | |
28/06 01:00 | KT | [9]Gornik Zabrze | 0 - 1 | Wisla Krakow[9] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
27/06 20:00 | KT | [7]Budejovice | 0 - 2 | Mlada Boleslav[7] | europa league playoff 1 | |
27/06 22:30 | KT | [9]Bohemians 1905 | 2 - 1 | Synot Slovacko[9] | europa league playoff 1 | |
28/06 01:00 | KT | [5]Slovan Liberec | 2 - 1 | Banik Ostrava[5] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
27/06 20:00 | KT | [5]Ararat Armenia B | 2 - 2 | Lernayin Artsakh[5] | 29 | |
27/06 21:00 | KT | [6]Alashkert B Martuni | 1 - 1 | Dilijan[6] | 29 | |
27/06 21:00 | KT | [7]Bkma | 1 - 0 | Banants B[7] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
27/06 20:00 | KT | [9]Fjardabyggd | 4 - 1 | Ir Reykjavik[9] | 2 | |
27/06 21:00 | KT | [3]UMF Selfoss | 1 - 2 | Umf Njardvik[3] | 2 | |
27/06 21:00 | KT | [6]Throttur Vogur | 1 - 1 | Kari Akranes[6] | 2 | |
27/06 21:00 | KT | [10]Kf Fjallabyggdar | 0 - 1 | Vidir Gardur[10] | 2 | |
27/06 21:00 | KT | [11]Volsungur Husavik | 2 - 4 | Haukar[11] | 2 | |
27/06 22:59 | KT | [1]Kordrengir | 3 - 0 | Dalvik Reynir[1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch |
||||||
27/06 20:00 | KT | Ab Tarnby | 2 - 1 | Karlslunde | ||
27/06 20:00 | KT | Holstebro Bk | 5 - 2 | Silkeborg KFUM | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Phần Lan |
||||||
27/06 20:00 | KT | [FIN D2-1]Haka | 2 - 3 | HJK Helsinki[FIN D2-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
27/06 20:15 | KT | [5]Zalaegerszegi TE | 1 - 1 | Fehervar Videoton[5] | 33 | |
27/06 22:30 | KT | [9]Ujpesti TE | 5 - 0 | Kaposvar[9] | 33 | |
27/06 22:30 | KT | [11]Debreceni VSC | 1 - 1 | Paksi SE[11] | 33 | |
27/06 22:30 | KT | [6]Diosgyor | 0 - 2 | Varda Se[6] | 33 | |
28/06 01:00 | KT | [1]Ferencvarosi TC | 1 - 0 | Mezokovesd-Zsory[1] | 33 | |
28/06 01:00 | KT | [4]Videoton Puskas Akademia | 2 - 1 | Budapest Honved[4] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
27/06 20:30 | [14]Vitosha Bistritsa | ? - ? | Tsarsko Selo[14] | |||
27/06 20:30 | KT | Vitosha Bistritsa | 0 - 1 | Tsarsko Selo | relegation round | |
27/06 22:45 | KT | [5]Slavia Sofia | 0 - 0 | CSKA Sofia[5] | championship round | |
28/06 01:00 | KT | [1]Ludogorets Razgrad | 6 - 1 | Lokomotiv Plovdiv[1] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
27/06 20:30 | KT | [6]Wolfsburg | 0 - 4 | Bayern Munich[6] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [8]Freiburg | 4 - 0 | Schalke 04[8] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [4]Monchengladbach | 2 - 1 | Hertha Berlin[4] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [17]Werder Bremen | 6 - 1 | Koln[17] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [15]Augsburg | 1 - 2 | RB Leipzig[15] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [2]Borussia Dortmund | 0 - 4 | Hoffenheim[2] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [9]Eintr Frankfurt | 3 - 2 | SC Paderborn 07[9] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [12]Union Berlin | 3 - 0 | Fortuna Dusseldorf[12] | 34 | |
27/06 20:30 | KT | [5]Bayer Leverkusen | 1 - 0 | Mainz 05[5] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
27/06 20:30 | KT | [14]FC Minsk | 1 - 1 | Shakhter Soligorsk[14] | 15 | |
27/06 22:30 | KT | [4]Neman Grodno | 1 - 0 | Dinamo Brest[4] | 15 | |
28/06 00:30 | KT | [1]BATE Borisov | 0 - 2 | Dinamo Minsk[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
27/06 21:00 | KT | [6]Kolos Kovalivka | 2 - 1 | PFC Oleksandria[6] | ||
27/06 21:00 | KT | [12]Karpaty Lviv | 1 - 1 | Lviv[12] | ||
27/06 23:30 | KT | [1]Shakhtar Donetsk | 0 - 0 | Zorya[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
27/06 21:00 | KT | [4]Metallurg Bekobod | 1 - 3 | Navbahor Namangan[4] | 6 | |
27/06 21:00 | KT | [5]OTMK Olmaliq | 1 - 0 | Mashal Muborak[5] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
27/06 21:00 | Alftanes | ? - ? | Sindri | |||
27/06 21:00 | KT | Ellidi | 6 - 1 | Einherji | ||
27/06 21:00 | KT | Reynir Sandgerdi | 1 - 0 | Augnablik | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
27/06 21:30 | KT | [17]Eskisehirspor | 2 - 2 | Altay Spor Kulubu[17] | 30 | |
27/06 21:30 | KT | [15]Osmanlispor | 1 - 3 | Erzurum BB[15] | 30 | |
28/06 00:00 | KT | [4]Adana Demirspor | 4 - 2 | Giresunspor[4] | 30 | |
28/06 00:00 | KT | [11]Menemen Belediye Spor | 1 - 1 | Boluspor[11] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
27/06 22:00 | KT | [19]Deportivo La Coruna | 2 - 1 | SD Ponferradina[19] | 36 | |
28/06 00:30 | KT | [1]Cadiz | 0 - 2 | Tenerife[1] | 36 | |
28/06 00:30 | KT | [13]Las Palmas | 1 - 1 | Elche[13] | 36 | |
28/06 02:45 | KT | [22]Racing de Santander | 1 - 2 | Albacete[22] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
27/06 22:00 | KT | [7]Austria Wien | 2 - 5 | St.Polten[7] | xuống hạng | |
27/06 22:00 | KT | [11]Mattersburg | 1 - 2 | Trenkwalder Admira[11] | xuống hạng | |
27/06 22:00 | KT | [10]WSG Wattens | 0 - 1 | Rheindorf Altach[10] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
27/06 22:00 | KT | [4]Dukla Praha | 3 - 0 | Chrudim[4] | 27 | |
27/06 22:00 | KT | [15]Fk Banik Sokolov | 1 - 0 | Sk Slovan Varnsdorf[15] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
27/06 22:00 | KT | [12]FK Pohronie | 1 - 0 | Zlate Moravce[12] | relegation round | |
27/06 22:00 | KT | [10]Skf Sered | 1 - 0 | Nitra[10] | relegation round | |
27/06 22:59 | KT | [5]Zemplin Michalovce | 2 - 2 | Spartak Trnava[5] | championship round | |
28/06 01:00 | KT | [9]FK Senica | 1 - 3 | Trencin[9] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
27/06 22:00 | KT | [2]Mfk Nova Dubnica | 2 - 1 | Poprad[2] | vô địch | |
27/06 22:00 | KT | [1]Dukla Banska Bystrica | 2 - 0 | Mfk Skalica[1] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
27/06 22:00 | KT | [6]Partizani Tirana | 1 - 0 | KF Laci[6] | 31 | |
27/06 22:15 | KT | [10]Flamurtari | 6 - 1 | Luftetari Gjirokaster[10] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
27/06 22:00 | KT | [4]Ararat Yerevan | 1 - 4 | Shirak[4] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
27/06 22:00 | KT | [13]Naftan Novopolock | 3 - 0 | Granit Mikashevichi[13] | 10 | |
27/06 22:30 | KT | [14]Khimik Svetlogorsk | 1 - 4 | Oshmyany[14] | 10 | |
27/06 22:59 | KT | [2]Sputnik Rechitsa | 3 - 1 | Volna Pinsk[2] | 10 | |
27/06 23:30 | KT | [6]Gomel | 1 - 1 | Smorgon FC[6] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
27/06 22:15 | KT | [20]Brescia | 2 - 2 | Genoa[20] | 28 | |
28/06 00:30 | KT | [12]Cagliari | 4 - 2 | Torino[12] | 28 | |
28/06 02:45 | KT | [2]Lazio | 2 - 1 | Fiorentina[2] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
27/06 22:30 | KT | [7]Fenerbahce | 3 - 2 | Yeni Malatyaspor[7] | 29 | |
28/06 01:00 | KT | [2]Trabzonspor | 1 - 1 | Ankaragucu[2] | 29 | |
28/06 01:00 | KT | [8]Goztepe | 3 - 3 | Alanyaspor[8] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italy C1 |
||||||
27/06 22:59 | KT | [C-20]Rende | 1 - 0 | Picerno[C-20] | ||
28/06 00:00 | KT | [C-18]Bisceglie 1913 | 0 - 1 | Sicula Leonzio[C-18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
27/06 22:59 | KT | [9]Start Kristiansand | 0 - 5 | Odd Grenland[9] | 4 | |
28/06 01:30 | KT | [7]Valerenga | 2 - 1 | Viking[7] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
27/06 22:59 | KT | [11]Sonderjyske | 1 - 0 | Silkeborg IF[11] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
27/06 22:59 | KT | [7]Tabor Sezana | 0 - 0 | Ask Bravo[7] | 30 | |
28/06 01:00 | KT | [4]NK Aluminij | 0 - 2 | NK Publikum Celje[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
27/06 22:59 | KT | [4]Parnu Linnameeskond | 3 - 0 | Tartu JK Tammeka B[4] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
27/06 23:15 | KT | [14]Panionios | 2 - 1 | Xanthi[14] | relegation round | |
28/06 01:30 | KT | [6]OFI Crete | 0 - 0 | Panathinaikos[6] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
27/06 23:15 | KT | [5]Stade Lausanne Ouchy | 1 - 1 | Schaffhausen[5] | 26 | |
28/06 01:30 | KT | [2]Vaduz | 4 - 2 | Sc Kriens[2] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
27/06 23:15 | KT | Luzern | 2 - 2 | Servette | 26 | |
28/06 01:30 | KT | Young Boys | 6 - 0 | Neuchatel Xamax | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
27/06 23:30 | KT | [ENG PR-20]Norwich City | 1 - 1 | Manchester United[ENG PR-20] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp NWSL Mỹ |
||||||
27/06 23:40 | KT | North Carolina Courage Womens | 2 - 1 | Portland Thorns Fc Womens | preliminary round 1 | |
28/06 09:10 | KT | Chicago Red Stars Womens | 1 - 2 | Washington Spirit Womens | preliminary round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
27/06 23:45 | KT | [8]Hapoel Hadera | 2 - 2 | Hapoel Raanana[8] | relegation playoff | |
28/06 00:45 | KT | [2]Maccabi Haifa | 2 - 1 | Hapoel Beer Sheva[2] | championship playoff | |
28/06 01:00 | KT | [1]Maccabi Tel Aviv | 3 - 0 | Hapoel Tel Aviv[1] | championship playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
28/06 00:00 | KT | [2]Dila Gori | 1 - 1 | Samtredia[2] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
28/06 01:00 | KT | [1]Dinamo Zagreb | 0 - 0 | ZNK Osijek[1] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
28/06 01:00 | KT | [3]Americano Rj | 0 - 2 | America Rj[3] | relegation 2 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp