Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
31/07 14:30 | KT | [SPA D1-13]Leganes | 3 - 0 | Alcorcon[SPA D1-13] | tháng 7 | |
31/07 15:00 | KT | NK Lucko | 1 - 2 | Orijent Rijeka | tháng 7 | |
31/07 15:00 | KT | Rapid Bucuresti | 6 - 2 | Metalul Buzau | tháng 7 | |
31/07 16:00 | KT | [SPA D32-8]SD Amorebieta | 4 - 0 | Cultural de Durango[SPA D32-8] | tháng 7 | |
31/07 16:00 | KT | Beira Mar | 2 - 3 | Lusitania Lourosa | tháng 7 | |
31/07 16:30 | [POR D2-9]Porto B | ? - ? | Rio Ave[POR D2-9] | tháng 7 | ||
31/07 16:30 | KT | Sanjoanense | 0 - 0 | Sporting Braga B | tháng 7 | |
31/07 16:30 | KT | Arouca | 1 - 0 | Sp Espinho | tháng 7 | |
31/07 16:30 | KT | [POR D1-16]Chaves | 2 - 1 | Gil Vicente[POR D1-16] | tháng 7 | |
31/07 20:00 | KT | [BEL D1-10]Anderlecht | 1 - 2 | Fortuna Dusseldorf[BEL D1-10] | tháng 7 | |
31/07 20:00 | KT | Karagumruk | 2 - 1 | Adanaspor | tháng 7 | |
31/07 20:30 | KT | Sanat-Naft | 0 - 0 | Gol Gohar | tháng 7 | |
31/07 21:00 | KT | [TUR D1-13]Ankaragucu | 2 - 1 | Hatayspor[TUR D1-13] | tháng 7 | |
31/07 21:00 | KT | Osmaniyespor | 2 - 0 | Fethiyespor | tháng 7 | |
31/07 21:30 | KT | [TUR D2-14]Giresunspor | 1 - 1 | Karaman Belediyesi Spor[TUR D2-14] | tháng 7 | |
31/07 22:00 | KT | [TUR D2-10]Altay Spor Kulubu | 1 - 2 | Bursaspor[TUR D2-10] | tháng 7 | |
31/07 22:00 | KT | [FRA D2-1]Metz | 2 - 0 | Seraing United[FRA D2-1] | tháng 7 | |
31/07 22:00 | KT | [ITA D2-6]Cittadella | 0 - 2 | Benevento[ITA D2-6] | tháng 7 | |
31/07 22:30 | KT | [MKD D2west-3]Pelister Bitola | 1 - 0 | Pobeda Prilep[MKD D2west-3] | tháng 7 | |
31/07 22:59 | KT | [GER D1-11]Hertha Berlin | 3 - 5 | West Ham United[GER D1-11] | tháng 7 | |
31/07 22:59 | KT | [ITA D1-11]US Sassuolo Calcio | 1 - 0 | Empoli[ITA D1-11] | tháng 7 | |
31/07 22:59 | KT | Sertanense | 1 - 0 | SC Covilha | tháng 7 | |
31/07 22:59 | KT | Bourges | 3 - 0 | Clermont Foot | tháng 7 | |
31/07 22:59 | KT | Vrbovec | 2 - 1 | Krizevci | tháng 7 | |
31/07 23:30 | KT | Stadlau | 2 - 4 | Favoritner Ac | tháng 7 | |
31/07 23:30 | KT | [MKD D2west-4]Fk Rinija Gostivar | 1 - 0 | Korzo Prilep[MKD D2west-4] | tháng 7 | |
31/07 23:30 | KT | Zagora Unesic | 1 - 8 | HNK Sibenik | tháng 7 | |
31/07 23:30 | KT | Trelissac | 2 - 0 | Bordeaux B | tháng 7 | |
01/08 00:00 | KT | [ENG PR-2]Liverpool | 3 - 1 | Lyon[ENG PR-2] | tháng 8 | |
01/08 00:00 | KT | [SPA D1-9]Real Sociedad | 1 - 0 | Alaves[SPA D1-9] | tháng 8 | |
01/08 00:00 | KT | Cartagena | 2 - 2 | UCAM Murcia | tháng 8 | |
01/08 00:30 | KT | [POR D2-1]Pacos Ferreira | 1 - 0 | Al Nassr[POR D2-1] | tháng 7 | |
01/08 00:30 | KT | [FRA D1-13]Angers SCO | 1 - 1 | Arsenal[FRA D1-13] | tháng 8 | |
01/08 00:30 | KT | [GRE D1-6]AEK Athens | 0 - 0 | Basaksehir FK[GRE D1-6] | tháng 8 | |
01/08 00:30 | KT | [SPA D2-8]Real Oviedo | 1 - 1 | CD Lugo[SPA D2-8] | tháng 8 | |
01/08 00:30 | KT | [TUR D1-14]Kasimpasa | 0 - 1 | Vardar Skopje[TUR D1-14] | tháng 8 | |
01/08 00:30 | KT | Pontardawe Town | 0 - 2 | Llanelli | tháng 8 | |
01/08 00:45 | KT | [SPA D1-5]Getafe | 1 - 1 | Albacete[SPA D1-5] | tháng 8 | |
01/08 00:45 | KT | Cacereno | 0 - 2 | UD Badajoz | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | 3 - 5 | Chelsea[AUT D1-1] | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | Cd Varea | 1 - 2 | Haro Deportivo | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | [SPA D34-18]Algeciras | 1 - 0 | Granada Cf B[SPA D34-18] | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | L'Hospitalet | 0 - 0 | Sabadell | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | [SPA D2-7]Cadiz | 0 - 0 | Las Palmas[SPA D2-7] | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | [SPA D32-10]Calahorra | 0 - 4 | Zaragoza[SPA D32-10] | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | Teruel | 0 - 1 | CD Castellon | tháng 8 | |
01/08 01:00 | KT | [SPA D33-19]Orihuela CF | 0 - 0 | Cartagena[SPA D33-19] | tháng 8 | |
01/08 01:15 | KT | [SPA D31-18]Racing de Ferrol | 1 - 2 | SD Ponferradina[SPA D31-18] | tháng 8 | |
01/08 01:30 | KT | [ITA D2-8]Perugia | 1 - 3 | AS Roma[ITA D2-8] | tháng 8 | |
01/08 01:30 | KT | [NIR D3-2]Banbridge Town | 3 - 3 | Glenavon Lurgan[NIR D3-2] | tháng 8 | |
01/08 01:30 | KT | Atletico Antoniano | 0 - 1 | College Europa | tháng 8 | |
01/08 01:45 | KT | [SPA D34-15]Don Benito | 1 - 1 | Extremadura[SPA D34-15] | tháng 8 | |
01/08 01:45 | KT | [ENG RL1-34]Grays Athletic | 5 - 3 | Kingstonian[ENG RL1-34] | tháng 8 | |
01/08 02:00 | KT | CD El Palo | 1 - 1 | Malaga B | tháng 8 | |
01/08 02:15 | KT | Sacavenense | 0 - 1 | Sintrense | tháng 8 | |
01/08 02:30 | KT | Las Rozas | 0 - 0 | Rayo Vallecano | tháng 8 | |
01/08 07:00 | KT | MLS all stars | 0 - 3 | Atletico Madrid | tháng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF U16 Championship |
||||||
31/07 15:00 | KT | Indonesia U16 | 1 - 1 | Timor Leste U16 | bảng | |
31/07 15:30 | KT | Singapore U16 | 0 - 1 | Viet Nam U16 | bảng | |
31/07 18:00 | KT | Philippines U16 | 0 - 1 | Myanmar U16 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Thai Division 2 League |
||||||
31/07 16:00 | KT | Kasem Bundit University | 2 - 1 | Army United | ||
31/07 16:00 | KT | Muangkan United | 0 - 0 | Sing Ubon | ||
31/07 16:00 | KT | North Bangkok College | 0 - 0 | Btu United | ||
31/07 17:00 | KT | Maptaphut Rayong Fc | 2 - 2 | Ayutthaya Fc | ||
31/07 17:00 | KT | Chamchuri United | 2 - 0 | Krabi Fc | ||
31/07 18:00 | KT | Lamphun Warrior | 0 - 0 | Khonkaen United | ||
31/07 18:00 | KT | Raj Pracha Fc | 0 - 0 | Nakhon Si Thammarat | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Northern Premier League |
||||||
31/07 16:00 | KT | Newcastle Jets Fc Youth | 3 - 4 | Lake Macquarie | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
31/07 16:30 | KT | Maitland | 0 - 2 | Central Coast Mariners FC | 1 | |
31/07 16:30 | KT | [AUS CGP-1]Cooma Tigers | 0 - 2 | Hume City[AUS CGP-1] | 1 | |
31/07 16:30 | KT | [TSA TPL-3]South Hobart | 0 - 3 | Marconi Stallions[TSA TPL-3] | 1 | |
31/07 16:30 | KT | [ANSW L-13]St George Saints | 3 - 3 | Sydney United[ANSW L-13] | 1 | |
31/07 16:35 | KT | [AUS SASL-1]Campbelltown City SC | 1 - 3 | Melbourne City[AUS SASL-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
31/07 17:00 | KT | [8]Sanfrecce Hiroshima | 3 - 2 | Kawasaki Frontale[8] | 16 | |
31/07 17:30 | KT | [9]Urawa Red Diamonds | 1 - 1 | Kashima Antlers[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
31/07 17:00 | KT | [VIE D1-7]Becamex Bình Dương | 0 - 1 | Hà Nội[VIE D1-7] | zonal final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
31/07 17:00 | KT | [1]Jeonbuk Hyundai Motors | 2 - 2 | Jeju United FC[1] | 23 | |
31/07 18:00 | KT | [4]Gangwon FC | 2 - 1 | Pohang Steelers[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
31/07 17:00 | KT | [20]Tochigi SC | 0 - 0 | Tokyo Verdy[20] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [11]Zweigen Kanazawa FC | 1 - 1 | Kyoto Purple Sanga[11] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [17]Machida Zelvia | 3 - 3 | Albirex Niigata Japan[17] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [10]Tokushima Vortis | 5 - 2 | Kagoshima United[10] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [14]Ryukyu | 0 - 2 | JEF United Ichihara[14] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [3]Mito Hollyhock | 1 - 1 | Ventforet Kofu[3] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [9]V-Varen Nagasaki | 1 - 4 | Ehime FC[9] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [6]Okayama FC | 0 - 4 | Kashiwa Reysol[6] | 25 | |
31/07 17:00 | KT | [22]Gifu | 0 - 0 | Omiya Ardija[22] | 25 | |
31/07 17:30 | KT | [4]Yamagata Montedio | 1 - 2 | Avispa Fukuoka[4] | 25 | |
31/07 17:30 | KT | [8]Yokohama FC | 4 - 1 | Renofa Yamaguchi[8] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
31/07 17:45 | KT | [10]Nakhon Ratchasima | 3 - 1 | Prachuap Khiri Khan[10] | 21 | |
31/07 17:45 | KT | [9]Muang Thong United | 3 - 0 | Chainat FC[9] | 21 | |
31/07 18:00 | [16]Chiangmai Fc | ? - ? | Suphanburi FC[16] | |||
31/07 19:00 | KT | [4]Chiangrai United | 4 - 0 | Buriram United[4] | 21 | |
31/07 19:00 | KT | [11]Chonburi Shark FC | 2 - 1 | Bangkok United FC[11] | 21 | |
31/07 19:00 | KT | [13]Sukhothai | 3 - 1 | Ptt Rayong[13] | 21 | |
31/07 20:00 | KT | [8]Ratchaburi FC | 5 - 2 | Samut Prakan City[8] | 21 | |
31/07 20:00 | KT | [7]Trat Fc | 1 - 2 | Port[7] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
31/07 17:45 | KT | [16]Ayutthaya Fc | 2 - 2 | Jl Chiangmai United[16] | 23 | |
31/07 17:45 | KT | [13]Kasetsart University FC | 0 - 1 | Bangkok Glass Pathum[13] | 23 | |
31/07 18:00 | KT | [10]Nong Bua Pitchaya | 2 - 2 | Samut Sakhon[10] | 23 | |
31/07 18:00 | KT | [4]Army United | 4 - 4 | Sisaket[4] | 23 | |
31/07 19:00 | KT | [9]Khonkaen FC | 3 - 1 | Navy[9] | 23 | |
31/07 19:00 | KT | [15]Customs Department FC | 1 - 3 | Ubon Umt United[15] | 23 | |
31/07 19:00 | KT | [6]Thai Honda Fc | 1 - 1 | Lampang Fc[6] | 23 | |
31/07 20:00 | KT | [3]BEC Tero Sasana | 2 - 1 | Air Force Central[3] | 23 | |
31/07 20:00 | KT | [8]Rayong | 4 - 2 | Udon Thani[8] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
31/07 18:30 | KT | [3]Madura United | 0 - 1 | Pss Sleman[3] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
31/07 20:00 | KT | [5]Kuruvchi Bunyodkor | 3 - 0 | Termez Surkhon[5] | 15 | |
31/07 21:00 | KT | [11]OTMK Olmaliq | 2 - 2 | Andijon[11] | 15 | |
31/07 22:00 | KT | [12]Buxoro | 0 - 0 | Navbahor Namangan[12] | 15 | |
31/07 22:00 | KT | [3]Nasaf Qarshi | 1 - 2 | Metallurg Bekobod[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
31/07 21:30 | KT | Papauti | 1 - 1 | Targu Secuiesc | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Cetate Deva | 0 - 9 | Corvinul Hunedoara | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Unirea Mircesti | 6 - 2 | Pascani | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Cs Gheorgheni | 0 - 7 | Odorheiu Secuiesc | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Avantul Periam | 1 - 2 | Progresul Pecica | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Sanmartin | 8 - 2 | Unirea Tasnad | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Csm Ramnicu Sarat | 1 - 1 | Faurei | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Steaua Bucuresti | 8 - 0 | As Mihai Bravu | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Css Slatina | 1 - 3 | Vedita Colonesti | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Millenium Giarmata | 1 - 2 | Acs Ghiroda | Round 1 | |
31/07 21:30 | KT | Viitorul Liteni | 4 - 3 | Somuz Falticeni | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
31/07 22:00 | KT | Real Succes | 3 - 0 | Victoria Bardar | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
31/07 22:30 | KT | Spartak Sobeslav | 3 - 0 | Jindrichuv Hradec | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
31/07 22:59 | KT | [FIN D1-5]HJK Helsinki | 2 - 1 | Crvena Zvezda[FIN D1-5] | 2 | |
01/08 00:00 | KT | [AZE D1-1]Qarabag | 3 - 0 | Dundalk[AZE D1-1] | 2 | |
01/08 00:00 | KT | [NOR D1-6]Rosenborg | 2 - 0 | BATE Borisov[NOR D1-6] | 2 | |
01/08 00:00 | KT | [SWE D1-2]AIK Solna | 2 - 1 | NK Maribor[SWE D1-2] | 2 | |
01/08 00:45 | KT | [DEN SASL-2]Copenhagen | 1 - 0 | The New Saints[DEN SASL-2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
31/07 22:59 | KT | [UKR D2-1]Dnipro-1 | 2 - 0 | Olimpic Donetsk[UKR D2-1] | 1 | |
31/07 22:59 | KT | [3]PFC Oleksandria | 1 - 3 | Shakhtar Donetsk[3] | 1 | |
31/07 23:30 | KT | [9]Karpaty Lviv | 0 - 2 | Dynamo Kyiv[9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
31/07 22:59 | KT | [EST D2-5]Kohtla Jarve Jk Jarve | 0 - 1 | Voru Jk[EST D2-5] | Round 3 | |
31/07 22:59 | KT | [EST D4-16]Laanemaa Haapsalu | 1 - 5 | Flora Tallinn Ii[EST D4-16] | Round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Audi Cup |
||||||
31/07 22:59 | KT | [SPA D1-3]Real Madrid | 5 - 3 | Fenerbahce[SPA D1-3] | ||
01/08 01:30 | KT | [GER D1-1]Bayern Munich | 2 - 2 | Tottenham Hotspur[GER D1-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Al Toto Cup |
||||||
31/07 23:30 | KT | Hapoel Ironi Kiryat Shmona | 2 - 1 | Maccabi Netanya | bảng | |
31/07 23:30 | KT | Hapoel Kfar Saba | 2 - 2 | Hapoel Hadera | bảng | |
01/08 00:30 | KT | Hapoel Raanana | 0 - 2 | Beitar Jerusalem | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
01/08 00:00 | KT | [14]Chemnitzer | 2 - 4 | Sv Meppen[14] | 3 | |
01/08 00:00 | KT | [1]MSV Duisburg | 2 - 0 | Preuben Munster[1] | 3 | |
01/08 00:00 | KT | [18]1. Magdeburg | 1 - 1 | SV Waldhof Mannheim[18] | 3 | |
01/08 00:00 | KT | [12]Munchen 1860 | 3 - 0 | Fsv Zwickau[12] | 3 | |
01/08 00:00 | KT | [9]Viktoria Koln | 0 - 2 | Hallescher[9] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
01/08 00:00 | KT | [13]Syrianska FC | 1 - 1 | Osters IF[13] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
01/08 01:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 1 - 1 | Santos Youth | ||
01/08 01:00 | KT | Vitoria Salvador Youth | 1 - 0 | Gremio Youth | ||
01/08 01:00 | KT | Coritiba Youth Pr | 0 - 1 | Cruzeiro Youth | ||
01/08 01:00 | KT | [BRA CPY-80]Bahia Youth | 1 - 0 | Internacional Rs Youth[BRA CPY-80] | ||
01/08 01:00 | KT | [BRA CPY-6]Ponte Preta Youth | 0 - 0 | Chapecoense Youth[BRA CPY-6] | ||
01/08 01:00 | KT | [BRA CPY-84]Botafogo Rj Youth | 0 - 1 | Cr Flamengo Rj Youth[BRA CPY-84] | ||
01/08 01:00 | KT | Ponte Preta Youth | 0 - 0 | Chapecoense Youth | 1 8 | |
01/08 01:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 1 - 1 | Santos Youth | 1 8 | |
01/08 01:00 | KT | Vasco Da Gama Youth | 5 - 2 | Atletico Paranaense Youth | 1 8 | |
01/08 01:00 | KT | Botafogo Rj Youth | 0 - 1 | Cr Flamengo Rj Youth | 1 8 | |
01/08 01:00 | KT | Vitoria Salvador Youth | 1 - 0 | Gremio Youth | 1 8 | |
01/08 01:00 | KT | Coritiba Youth Pr | 0 - 1 | Cruzeiro Youth | 1 8 | |
01/08 01:00 | KT | Bahia Youth | 1 - 0 | Internacional Rs Youth | 1 8 | |
01/08 03:00 | KT | [BRA CPY-89]Sao Paulo Youth | 0 - 1 | Palmeiras Youth[BRA CPY-89] | ||
01/08 03:00 | KT | Sao Paulo Youth | 0 - 1 | Palmeiras Youth | 1 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
01/08 01:00 | KT | [6]Fram Reykjavik | 4 - 1 | Magni[6] | 15 | |
01/08 02:15 | KT | [1]Fjolnir | 1 - 1 | Umf Afturelding[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
01/08 01:00 | KT | [11]Kari Akranes | 1 - 0 | Vestri[11] | 14 | |
01/08 01:00 | KT | [1]Leiknir F | 2 - 0 | Dalvik Reynir[1] | 14 | |
01/08 02:15 | KT | [7]Throttur Vogur | 5 - 0 | Kf Gardabaer[7] | 14 | |
01/08 02:15 | KT | [12]Tindastoll Sauda | 0 - 3 | Vidir Gardur[12] | 14 | |
01/08 02:15 | KT | [3]UMF Selfoss | 2 - 4 | Ir Reykjavik[3] | 14 | |
01/08 02:15 | KT | [5]Volsungur Husavik | 2 - 2 | Fjardabyggd[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
01/08 01:00 | KT | [6]Nữ Fylkir | 3 - 2 | Nữ Ibv Vestmannaeyjar[6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
01/08 01:45 | KT | [SER D1-8]Cukaricki | 1 - 3 | Molde[SER D1-8] | qualifying 2.2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
01/08 02:00 | KT | Augnablik | 2 - 3 | Sindri | ||
01/08 02:00 | KT | Reynir Sandgerdi | 0 - 2 | Kordrengir | ||
01/08 02:00 | KT | Kf Fjallabyggdar | 8 - 1 | Skallagrimur | ||
01/08 03:00 | KT | Vaengir Jupiters | 2 - 3 | Kh Hlidarendi | ||
01/08 03:00 | KT | Alftanes | 1 - 2 | Kv Vesturbaeja | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
01/08 02:00 | KT | [(c)-10]Sport Boys Warnes | 1 - 1 | Destroyers[(c)-10] | clausura | |
01/08 07:30 | KT | [(c)-12]Aurora | 2 - 2 | The Strongest[(c)-12] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
01/08 03:30 | KT | Mauritania U20 | 1 - 4 | Argentina U18 | matches | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
01/08 04:00 | KT | [COL D1(a)-19]Aguilas Doradas | 1 - 1 | Deportivo Pereira[COL D1(a)-19] | 2 | |
01/08 07:30 | KT | [COL D1(a)-10]Deportiva Once Caldas | 2 - 1 | America de Cali[COL D1(a)-10] | 2 | |
01/08 07:30 | KT | [COL D1(a)-2]Deportivo Cali | 1 - 0 | Real Santander[COL D1(a)-2] | 2 | |
01/08 07:30 | KT | [COL D1(a)-16]La Equidad | 3 - 2 | Deportivo Pasto[COL D1(a)-16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
01/08 05:15 | KT | [PAR D1-2]Cerro Porteno | 2 - 1 | San Lorenzo[PAR D1-2] | 8th finals | |
01/08 05:15 | KT | [BRA D1-6]Internacional | 2 - 0 | Nacional Montevideo[BRA D1-6] | 8th finals | |
01/08 07:30 | KT | [BRA D1-3]Flamengo | 2 - 0 | Club Sport Emelec[BRA D1-3] | 8th finals | |
01/08 07:30 | KT | [ARG D1-3]Boca Juniors | 2 - 0 | Atletico Paranaense[ARG D1-3] | 8th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
01/08 07:00 | KT | [MEX D1(a)-17]Toluca | 1 - 0 | Alebrijes De Oaxaca[MEX D1(a)-17] | ||
01/08 09:00 | KT | [MEX D1(a)-14]Monterrey | 2 - 1 | Leones Univ Guadalajara[MEX D1(a)-14] | ||
01/08 09:00 | KT | [MEX D1(a)-7]Pumas UNAM | 1 - 1 | Atletico San Luis[MEX D1(a)-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
01/08 07:00 | KT | Valour | 2 - 2 | Pacific | fall season 8 | |
01/08 08:00 | KT | Fc Edmonton | 2 - 0 | Hfx Wanderers | fall season 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF League |
||||||
01/08 07:00 | KT | Sv Robinhood | 0 - 0 | As Capoise | preliminary | |
01/08 09:00 | KT | Belmopan Bandits | 1 - 3 | Deportivo Saprissa | preliminary | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
01/08 07:30 | KT | [BRA D1-4]Atletico Mineiro | 2 - 0 | Botafogo[BRA D1-4] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
01/08 08:00 | KT | [13]New Mexico United | 3 - 0 | El Paso Locomotive[13] | loại |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp