Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Tỷ số FT/HT | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
01/05/2022 18:45 | Vòng staffel sud | 3 - 2 (0 - 2) | Panathinaikos B[S-10] | ||
01/05/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-17]As Rodos |
3 - 0 (0 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-15] | |
01/05/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
1 - 0 (1 - 0) | Ergotelis[S-9] | |
01/05/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-12]Irodotos |
2 - 1 (1 - 1) | Asteras Vlachioti[S-14] | |
01/05/2022 18:45 | Vòng staffel sud | 1 - 2 (0 - 0) | Diagoras Rodos[S-13] | ||
01/05/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-3]Kallithea |
3 - 1 (2 - 0) | Kissamikos[S-4] | |
01/05/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-11]Ierapetra |
5 - 1 (4 - 0) | Zakynthos[S-16] | |
27/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-4]Kissamikos |
2 - 0 (1 - 0) | Ierapetra[S-10] | |
27/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-11]Diagoras Rodos |
0 - 0 (0 - 0) | Kallithea[S-2] | |
27/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-14]Asteras Vlachioti |
2 - 1 (0 - 1) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-7] | |
27/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-9]Ergotelis |
0 - 1 (0 - 0) | Irodotos[S-13] | |
27/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-15]Giorgos Karaiskakis |
0 - 3 (0 - 2) | PAE Levadiakos[S-1] | |
27/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-12]Panathinaikos B |
3 - 0 (0 - 0) | As Rodos[S-17] | |
27/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-3]Kalamata Ao |
5 - 0 (3 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-8] | |
20/04/2022 19:00 | Vòng staffel sud | 1 - 2 (1 - 1) | PAE Levadiakos[S-1] | ||
17/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-16]As Rodos |
0 - 3 (0 - 0) | Kalamata Ao[S-2] | |
17/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-13]Irodotos |
0 - 0 (0 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-15] | |
17/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-3]Kallithea |
5 - 1 (3 - 0) | Asteras Vlachioti[S-14] | |
17/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-10]Ierapetra |
2 - 2 (2 - 1) | Diagoras Rodos[S-12] | |
17/04/2022 16:00 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
3 - 1 (0 - 0) | Kissamikos[S-4] | |
16/04/2022 21:00 | Vòng staffel sud | 2 - 0 (1 - 0) | Ergotelis[S-9] | ||
16/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
3 - 0 (3 - 0) | Panathinaikos B[S-11] | |
13/04/2022 22:00 | Vòng staffel sud | [S-9]Ergotelis |
0 - 2 (0 - 1) | Kallithea[S-4] | |
13/04/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Diagoras Rodos |
2 - 0 (1 - 0) | Zakynthos[S-17] | |
13/04/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-2]Kalamata Ao |
1 - 0 (0 - 0) | PAE Levadiakos[S-1] | |
13/04/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-14]Giorgos Karaiskakis |
3 - 1 (1 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-6] | |
13/04/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-11]Panathinaikos B |
1 - 2 (0 - 2) | Irodotos[S-15] | |
13/04/2022 18:00 | Vòng staffel sud | [S-13]Asteras Vlachioti |
4 - 1 (2 - 1) | Ierapetra[S-10] | |
10/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-4]Kallithea |
4 - 2 (2 - 1) | Giorgos Karaiskakis[S-14] | |
10/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-10]Ierapetra |
1 - 2 (1 - 1) | Ergotelis[S-9] | |
10/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
1 - 1 (0 - 0) | Asteras Vlachioti[S-13] | |
10/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-3]Kissamikos |
2 - 0 (0 - 0) | Diagoras Rodos[S-12] | |
10/04/2022 18:30 | Vòng staffel sud | [S-15]Irodotos |
2 - 1 (2 - 0) | Kalamata Ao[S-2] | |
09/04/2022 21:00 | Vòng staffel sud | 2 - 1 (0 - 1) | Panathinaikos B[S-11] | ||
06/04/2022 22:00 | Vòng staffel sud | [S-9]Ergotelis |
1 - 0 (0 - 0) | Zakynthos[S-17] | |
06/04/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-14]Asteras Vlachioti |
0 - 0 (0 - 0) | Kissamikos[S-3] | |
06/04/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-11]Panathinaikos B |
0 - 0 (0 - 0) | Kallithea[S-4] | |
06/04/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-2]Kalamata Ao |
3 - 0 (2 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-6] | |
06/04/2022 19:00 | Vòng staffel sud | 4 - 2 (2 - 2) | As Rodos[S-15] | ||
06/04/2022 17:45 | Vòng staffel sud | [S-12]Giorgos Karaiskakis |
2 - 3 (0 - 1) | Ierapetra[S-10] | |
03/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
1 - 0 (1 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-6] | |
03/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-4]Kallithea |
0 - 0 (0 - 0) | Kalamata Ao[S-2] | |
03/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
2 - 0 (0 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-12] | |
03/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-3]Kissamikos |
0 - 0 (0 - 0) | Ergotelis[S-9] | |
03/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-13]Diagoras Rodos |
2 - 0 (2 - 0) | Asteras Vlachioti[S-14] | |
02/04/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-11]Ierapetra |
2 - 0 (1 - 0) | Panathinaikos B[S-10] | |
30/03/2022 22:00 | Vòng staffel sud | [S-9]Ergotelis |
0 - 1 (0 - 0) | Diagoras Rodos[S-15] | |
30/03/2022 19:00 | Vòng staffel sud | 1 - 0 (1 - 0) | Irodotos[S-16] | ||
30/03/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-14]As Rodos |
0 - 4 (0 - 1) | PAE Levadiakos[S-1] | |
30/03/2022 18:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Giorgos Karaiskakis |
1 - 2 (1 - 1) | Kissamikos[S-3] | |
30/03/2022 18:00 | Vòng staffel sud | [S-10]Panathinaikos B |
1 - 1 (0 - 0) | Zakynthos[S-17] | |
30/03/2022 18:00 | Vòng staffel sud | [S-2]Kalamata Ao |
4 - 0 (3 - 0) | Ierapetra[S-11] | |
27/03/2022 18:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
1 - 1 (0 - 1) | Kalamata Ao[S-2] | |
27/03/2022 17:45 | Vòng staffel sud | [S-16]Irodotos |
0 - 0 (0 - 0) | As Rodos[S-12] | |
26/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | 1 - 1 (0 - 1) | AO Episkopis Rethymno[S-8] | ||
26/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-5]Kissamikos |
2 - 0 (2 - 0) | Panathinaikos B[S-10] | |
26/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-14]Diagoras Rodos |
0 - 1 (0 - 1) | Giorgos Karaiskakis[S-13] | |
26/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-15]Asteras Vlachioti |
4 - 0 (2 - 0) | Ergotelis[S-9] | |
23/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
1 - 1 (1 - 1) | Kallithea[S-3] | |
20/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-14]Giorgos Karaiskakis |
0 - 1 (0 - 0) | Asteras Vlachioti[S-16] | |
20/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-2]Kalamata Ao |
1 - 1 (0 - 1) | Kissamikos[S-4] | |
20/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | 1 - 1 (0 - 0) | Kallithea[S-3] | ||
20/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-12]As Rodos |
0 - 1 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-6] | |
20/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
6 - 0 (5 - 0) | Irodotos[S-15] | |
19/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-11]Panathinaikos B |
3 - 0 (1 - 0) | Diagoras Rodos[S-12] | |
16/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
1 - 1 (1 - 1) | Ierapetra[S-10] | |
13/03/2022 22:00 | Vòng staffel sud | [S-3]Kallithea |
2 - 0 (1 - 0) | As Rodos[S-15] | |
13/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-10]Ierapetra |
0 - 1 (0 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-9] | |
13/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-12]Diagoras Rodos |
0 - 1 (0 - 0) | Kalamata Ao[S-2] | |
13/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-8]Ergotelis |
0 - 0 (0 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-13] | |
12/03/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-16]Asteras Vlachioti |
3 - 1 (1 - 1) | Panathinaikos B[S-10] | |
09/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-10]Panathinaikos B |
0 - 0 (0 - 0) | Ergotelis[S-9] | |
09/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-2]Kalamata Ao |
1 - 0 (0 - 0) | Asteras Vlachioti[S-16] | |
09/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud | 1 - 0 (1 - 0) | Zakynthos[S-17] | ||
09/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-13]As Rodos |
1 - 2 (1 - 1) | Ierapetra[S-11] | |
09/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-1]PAE Levadiakos |
- | Kallithea[S-3] | |
09/03/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-15]Irodotos |
3 - 0 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-4] | |
06/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-5]Kissamikos |
1 - 0 (0 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-8] | |
06/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-3]Kallithea |
3 - 0 (0 - 0) | Irodotos[S-15] | |
06/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
0 - 3 (3 - 0) | As Rodos[S-12] | |
06/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-9]Ergotelis |
2 - 0 (1 - 0) | Kalamata Ao[S-2] | |
05/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-11]Ierapetra |
0 - 1 (0 - 1) | PAE Levadiakos[S-1] | |
05/03/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-13]Giorgos Karaiskakis |
1 - 1 (0 - 0) | Panathinaikos B[S-10] | |
02/03/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-15]Giorgos Karaiskakis |
1 - 0 (0 - 0) | Kallithea[S-3] | |
02/03/2022 20:00 | Vòng 103545 Hoãn | [S-17]Zakynthos |
- | Ierapetra[S-11] | |
27/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-2]Kalamata Ao |
2 - 0 (0 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-14] | |
27/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | 1 - 0 (1 - 0) | Diagoras Rodos[S-13] | ||
27/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-15]Irodotos |
2 - 1 (1 - 0) | Ierapetra[S-11] | |
27/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | 0 - 0 (0 - 0) | Kallithea[S-3] | ||
27/02/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-12]As Rodos |
0 - 1 (0 - 0) | Kissamikos[S-6] | |
27/02/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
4 - 0 (2 - 0) | Zakynthos[S-17] | |
23/02/2022 20:30 | Vòng staffel sud | [S-3]Kalamata Ao |
2 - 2 (2 - 1) | Kallithea[S-5] | |
23/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-6]As Rodos |
0 - 0 (0 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-14] | |
23/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
2 - 0 (0 - 0) | Ergotelis[S-10] | |
20/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-11]Ierapetra |
0 - 1 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-4] | |
20/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
1 - 0 (1 - 0) | Irodotos[S-15] | |
20/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-6]Kissamikos |
3 - 1 (0 - 0) | PAE Levadiakos[S-1] | |
20/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-14]Diagoras Rodos |
1 - 0 (1 - 0) | As Rodos[S-12] | |
20/02/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-9]Panathinaikos B |
1 - 2 (1 - 2) | Kalamata Ao[S-3] | |
20/02/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-16]Asteras Vlachioti |
0 - 0 (0 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-10] | |
16/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-11]AO Episkopis Rethymno |
1 - 0 (0 - 0) | Ergotelis[S-8] | |
16/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-12]As Rodos |
0 - 1 (0 - 1) | Asteras Vlachioti[S-16] | |
16/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-15]Irodotos |
2 - 2 (1 - 0) | Kissamikos[S-7] | |
16/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-3]Kallithea |
1 - 2 (0 - 0) | Ierapetra[S-10] | |
16/02/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
4 - 0 (2 - 0) | Diagoras Rodos[S-13] | |
16/02/2022 19:00 | Vòng staffel sud | 2 - 1 (1 - 0) | Zakynthos[S-17] | ||
13/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
1 - 2 (1 - 1) | Kallithea[S-2] | |
13/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-7]Kissamikos |
1 - 0 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-4] | |
13/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-16]Asteras Vlachioti |
1 - 2 (0 - 1) | PAE Levadiakos[S-1] | |
13/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-8]Ergotelis |
0 - 1 (0 - 1) | As Rodos[S-12] | |
13/02/2022 19:30 | Vòng staffel sud | [S-13]Diagoras Rodos |
1 - 1 (1 - 0) | Irodotos[S-15] | |
13/02/2022 18:30 | Vòng staffel sud | [S-14]Giorgos Karaiskakis |
0 - 0 (0 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-10] | |
09/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-3]Kalamata Ao |
3 - 1 (2 - 1) | As Rodos[S-9] | |
09/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-2]Kallithea |
0 - 2 (0 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-12] | |
09/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-17]Zakynthos |
- | Ergotelis[S-7] | |
09/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-10]Panathinaikos B |
0 - 1 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-5] | |
09/02/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-7]Kissamikos |
3 - 1 (3 - 1) | Asteras Vlachioti[S-15] | |
06/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-14]Giorgos Karaiskakis |
2 - 1 (0 - 0) | As Rodos[S-11] | |
06/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-15]Asteras Vlachioti |
1 - 3 (0 - 2) | Irodotos[S-16] | |
06/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-12]Diagoras Rodos |
1 - 1 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-5] | |
06/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-8]Kissamikos |
0 - 0 (0 - 0) | Kallithea[S-2] | |
06/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-17]Zakynthos |
- | Ierapetra[S-9] | |
05/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-9]Panathinaikos B |
1 - 2 (1 - 2) | AO Episkopis Rethymno[S-13] | |
05/02/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-7]Ergotelis |
1 - 0 (1 - 0) | PAE Levadiakos[S-1] | |
02/02/2022 20:30 | Vòng staffel sud | 1 - 2 (0 - 2) | Kalamata Ao[S-3] | ||
02/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-14]Asteras Vlachioti |
2 - 0 (0 - 0) | Diagoras Rodos[S-12] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-11]Ierapetra |
5 - 1 (3 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-13] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-11]As Rodos |
0 - 1 (0 - 1) | Kallithea[S-3] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-7]Ergotelis |
0 - 0 (0 - 0) | Kissamikos[S-6] | |
30/01/2022 22:00 | Vòng staffel sud | [S-3]Kallithea |
1 - 0 (0 - 0) | Diagoras Rodos[S-12] | |
30/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-10]Ierapetra |
0 - 0 (0 - 0) | Kissamikos[S-6] | |
30/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-16]Irodotos |
1 - 2 (1 - 1) | Ergotelis[S-7] | |
30/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
3 - 0 (1 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-14] | |
30/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-11]As Rodos |
0 - 0 (0 - 0) | Panathinaikos B[S-8] | |
30/01/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-13]AO Episkopis Rethymno |
0 - 0 (0 - 0) | Kalamata Ao[S-4] | |
29/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | 1 - 0 (1 - 0) | Asteras Vlachioti[S-15] | ||
26/01/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-14]Giorgos Karaiskakis |
0 - 2 (0 - 2) | Zakynthos[S-17] | |
23/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-13]Ergotelis |
1 - 0 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-4] | |
23/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-14]Giorgos Karaiskakis |
2 - 1 (1 - 1) | Irodotos[S-16] | |
23/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-15]Asteras Vlachioti |
0 - 2 (0 - 2) | Kallithea[S-5] | |
23/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-6]Panathinaikos B |
1 - 3 (0 - 2) | PAE Levadiakos[S-1] | |
23/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-8]Kissamikos |
5 - 1 (3 - 1) | Zakynthos[S-17] | |
23/01/2022 19:00 | Vòng staffel sud | [S-11]Diagoras Rodos |
0 - 0 (0 - 0) | Ierapetra[S-10] | |
20/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-13]Diagoras Rodos |
0 - 2 (0 - 0) | Ergotelis[S-9] | |
19/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-12]Asteras Vlachioti |
- | Kalamata Ao[S-9] | |
19/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-15]Asteras Vlachioti |
0 - 0 (0 - 0) | Kalamata Ao[S-3] | |
19/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-16]Irodotos |
0 - 1 (0 - 1) | AO Episkopis Rethymno[S-13] | |
19/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-9]Panathinaikos B |
3 - 1 (2 - 0) | Ierapetra[S-8] | |
16/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-4]Kallithea |
3 - 2 (3 - 2) | Ergotelis[S-11] | |
16/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
3 - 0 (0 - 0) | Kalamata Ao[S-3] | |
16/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | 1 - 0 (1 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-13] | ||
16/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-10]Ierapetra |
3 - 1 (3 - 0) | Asteras Vlachioti[S-15] | |
16/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
0 - 2 (0 - 1) | Diagoras Rodos[S-12] | |
15/01/2022 19:45 | Vòng staffel sud | [S-16]Irodotos |
0 - 0 (0 - 0) | Panathinaikos B[S-9] | |
12/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Diagoras Rodos |
2 - 2 (1 - 1) | Kissamikos[S-7] | |
12/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-10]Ergotelis |
1 - 3 (1 - 2) | Ierapetra[S-11] | |
12/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-3]Kalamata Ao |
2 - 0 (2 - 0) | Irodotos[S-16] | |
12/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-15]Asteras Vlachioti |
3 - 0 (0 - 0) | Zakynthos[S-17] | |
12/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-13]Giorgos Karaiskakis |
- | Kallithea[S-4] | |
08/01/2022 22:00 | Vòng staffel sud | [S-5]Kallithea |
1 - 0 (1 - 0) | Panathinaikos B[S-9] | |
05/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud | [S-15]AO Episkopis Rethymno |
0 - 0 (0 - 0) | PAE Levadiakos[S-1] | |
05/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-9]Panathinaikos B |
- | Ierapetra[S-11] | |
05/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-3]Kalamata Ao |
- | Kallithea[S-5] | |
05/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-10]Ergotelis |
- | Kissamikos[S-7] | |
05/01/2022 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-13]Giorgos Karaiskakis |
- | Zakynthos[S-17] | |
29/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-1]PAE Levadiakos |
5 - 0 (3 - 0) | As Rodos[S-4] | |
29/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Ierapetra |
0 - 2 (0 - 1) | Kalamata Ao[S-3] | |
29/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-8]Kissamikos |
4 - 0 (1 - 0) | Giorgos Karaiskakis[S-11] | |
29/12/2021 19:30 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
0 - 1 (0 - 0) | Panathinaikos B[S-10] | |
22/12/2021 19:30 | Vòng staffel sud | [S-7]Kallithea |
2 - 0 (1 - 0) | Zakynthos[S-17] | |
19/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-4]As Rodos |
1 - 0 (0 - 0) | Irodotos[S-15] | |
19/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-11]Giorgos Karaiskakis |
0 - 0 (0 - 0) | Diagoras Rodos[S-13] | |
19/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-16]AO Episkopis Rethymno |
1 - 1 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-3] | |
19/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-9]Ergotelis |
0 - 0 (0 - 0) | Asteras Vlachioti[S-14] | |
19/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-6]Kalamata Ao |
5 - 0 (1 - 0) | Zakynthos[S-17] | |
18/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-12]Panathinaikos B |
0 - 2 (0 - 0) | Kissamikos[S-9] | |
15/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-4]Kallithea |
- | AO Episkopis Rethymno[S-15] | |
15/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Irodotos |
0 - 1 (0 - 1) | PAE Levadiakos[S-1] | |
15/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-14]Asteras Vlachioti |
1 - 1 (0 - 1) | Giorgos Karaiskakis[S-11] | |
15/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-10]Diagoras Rodos |
1 - 2 (1 - 2) | Panathinaikos B[S-16] | |
15/12/2021 20:00 | Vòng staffel sud | 3 - 1 (1 - 0) | As Rodos[S-3] | ||
15/12/2021 19:30 | Vòng staffel sud | [S-9]Kissamikos |
1 - 2 (0 - 1) | Kalamata Ao[S-8] | |
12/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-15]Panathinaikos B |
2 - 0 (0 - 0) | Asteras Vlachioti[S-13] | |
11/12/2021 22:00 | Vòng staffel sud | [S-3]PAE Levadiakos |
1 - 0 (0 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-4] | |
11/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-12]AO Episkopis Rethymno |
0 - 1 (0 - 1) | Ierapetra[S-16] | |
11/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud Hoãn | [S-2]As Rodos |
- | Kallithea[S-7] | |
11/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-14]Giorgos Karaiskakis |
3 - 2 (2 - 0) | Ergotelis[S-6] | |
11/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-10]Kalamata Ao |
2 - 0 (0 - 0) | Diagoras Rodos[S-9] | |
05/12/2021 22:00 | Vòng staffel sud | [S-4]Kallithea |
0 - 1 (0 - 0) | PAE Levadiakos[S-5] | |
05/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-17]Zakynthos |
0 - 3 (0 - 1) | AO Episkopis Rethymno[S-15] | |
05/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-16]Ierapetra |
1 - 1 (0 - 0) | As Rodos[S-1] | |
04/12/2021 22:00 | Vòng staffel sud | [S-8]Ergotelis |
1 - 0 (1 - 0) | Panathinaikos B[S-13] | |
04/12/2021 19:45 | Vòng staffel sud | 2 - 0 (1 - 0) | Irodotos[S-11] | ||
28/11/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-9]PAE Levadiakos |
3 - 1 (0 - 0) | Ierapetra[S-15] | |
28/11/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-8]Irodotos |
0 - 2 (0 - 0) | Kallithea[S-7] | |
28/11/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-17]AO Episkopis Rethymno |
1 - 1 (0 - 0) | Kissamikos[S-10] | |
28/11/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-3]As Rodos |
4 - 0 (2 - 0) | Zakynthos[S-16] | |
27/11/2021 22:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Kalamata Ao |
2 - 0 (1 - 0) | Ergotelis[S-5] | |
27/11/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-14]Panathinaikos B |
2 - 2 (1 - 1) | Giorgos Karaiskakis[S-13] | |
24/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-11]Kissamikos |
2 - 2 (2 - 1) | As Rodos[S-8] | |
24/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-7]Diagoras Rodos |
1 - 0 (0 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-17] | |
24/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-10]Kallithea |
1 - 0 (1 - 0) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-2] | |
24/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Giorgos Karaiskakis |
0 - 1 (0 - 0) | Kalamata Ao[S-14] | |
24/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-15]Ierapetra |
1 - 1 (0 - 0) | Irodotos[S-6] | |
24/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-16]Zakynthos |
0 - 3 (0 - 0) | PAE Levadiakos[S-5] | |
21/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-6]As Rodos |
3 - 0 (2 - 0) | Diagoras Rodos[S-4] | |
20/11/2021 22:59 | Vòng staffel sud | [S-12]Irodotos |
2 - 0 (1 - 0) | Zakynthos[S-14] | |
20/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-3]PAE Levadiakos |
1 - 1 (1 - 0) | Kissamikos[S-10] | |
20/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-16]AO Episkopis Rethymno |
0 - 1 (0 - 1) | Asteras Vlachioti[S-11] | |
20/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | 2 - 0 (1 - 0) | Ierapetra[S-13] | ||
14/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-12]Asteras Vlachioti |
0 - 0 (0 - 0) | As Rodos[S-4] | |
14/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-7]Kissamikos |
0 - 0 (0 - 0) | Irodotos[S-13] | |
14/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-2]Diagoras Rodos |
1 - 1 (0 - 0) | PAE Levadiakos[S-3] | |
14/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-14]Ergotelis |
1 - 0 (1 - 0) | AO Episkopis Rethymno[S-16] | |
13/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-10]Ierapetra |
1 - 2 (0 - 1) | Kallithea[S-9] | |
13/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-11]Zakynthos |
0 - 1 (0 - 1) | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-8] | |
07/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | 1 - 1 (1 - 0) | Kissamikos[S-11] | ||
07/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | 0 - 1 (0 - 1) | Giorgos Karaiskakis[S-6] | ||
07/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-13]Irodotos |
1 - 2 (1 - 1) | Diagoras Rodos[S-3] | |
07/11/2021 20:00 | Vòng staffel sud | [S-14]PAE Levadiakos |
2 - 1 (0 - 1) | Asteras Vlachioti[S-8] | |
06/11/2021 19:45 | Vòng staffel sud | [S-7]As Rodos |
1 - 0 (1 - 0) | Ergotelis[S-3] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp