Vòng đấu | Thời gian | Đội bóng | Đội bóng | Phân tích | ||
bảng | 15/11/2020 23:30 | Hibernian FC | 4 - 1 | Dundee | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:25 | Arbroath | 3 - 0 | Elgin City | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Cowdenbeath | 0 - 1 | Raith Rovers | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Inverness C.T. | 1 - 0 | East Fife | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Cove Rangers | 1 - 0 | Forfar Athletic | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Brechin City | 0 - 2 | Kelty Hearts | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Peterhead | 1 - 3 | St Johnstone | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Ross County | 3 - 0 | Stirling Albion | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Dunfermline | 3 - 2 | Clyde | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Kilmarnock | 2 - 0 | Dumbarton | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Partick Thistle | 0 - 0 | Greenock Morton | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-2] | ||||||
bảng | 14/11/2020 22:00 | Queens Park | 0 - 1 | St Mirren | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Alloa Athletic | 4 - 2 | Stenhousemuir | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Livingston | 4 - 1 | Airdrie United | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Ayr Utd | 1 - 1 | Stranraer | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[6-5] | ||||||
bảng | 14/11/2020 22:00 | Hamilton FC | vs | Albion Rovers | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/11/2020 22:00 | Hamilton FC | 3 - 0 | Albion Rovers | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 12/11/2020 02:45 | St Mirren | 1 - 1 | Greenock Morton | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[6-5] | ||||||
bảng | 12/11/2020 02:45 | Airdrie United | 0 - 1 | Edinburgh City | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 12/11/2020 02:30 | Stranraer | 2 - 1 | Hamilton FC | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | East Fife | 2 - 3 | Hearts | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | Raith Rovers | 3 - 3 | Inverness C.T. | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[3-3], Penalty Kicks[3-2] | ||||||
bảng | 11/11/2020 02:45 | Dundee | 3 - 0 | Cove Rangers | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | Forfar Athletic | 3 - 3 | Brora Rangers | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[3-3], Penalty Kicks[4-3] | ||||||
bảng | 11/11/2020 02:45 | Kelty Hearts | 1 - 1 | Peterhead | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-5] | ||||||
bảng | 11/11/2020 02:45 | St Johnstone | 0 - 0 | Dundee United | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-4] | ||||||
bảng | 11/11/2020 02:45 | Elgin City | 1 - 4 | Ross County | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | Stirling Albion | 2 - 1 | Montrose | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | Clyde | 0 - 2 | Kilmarnock | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | Dumbarton | 0 - 4 | Falkirk | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | Queens Park | 1 - 3 | Queen of South | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:45 | Albion Rovers | 1 - 5 | Annan Athletic | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 11/11/2020 02:30 | Stenhousemuir | 0 - 4 | Livingston | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Hearts | 3 - 1 | Raith Rovers | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Brora Rangers | 2 - 2 | Cove Rangers | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[5-6] | ||||||
bảng | 14/10/2020 01:45 | Forfar Athletic | 0 - 1 | Hibernian FC | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Dundee United | 1 - 0 | Kelty Hearts | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Peterhead | 3 - 1 | Brechin City | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Montrose | 0 - 2 | Elgin City | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Ross County | 2 - 1 | Arbroath | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Falkirk | 2 - 1 | Clyde | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Kilmarnock | 0 - 3 | Dunfermline | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Greenock Morton | 1 - 0 | Queens Park | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Queen of South | 0 - 0 | Partick Thistle | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-3] | ||||||
bảng | 14/10/2020 01:45 | Alloa Athletic | 2 - 1 | Edinburgh City | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:45 | Ayr Utd | 1 - 0 | Annan Athletic | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:30 | Stenhousemuir | 0 - 2 | Airdrie United | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 14/10/2020 01:30 | Stranraer | 2 - 2 | Albion Rovers | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[14-15] | ||||||
bảng | 14/10/2020 00:30 | Inverness C.T. | 0 - 0 | Cowdenbeath | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-2] | ||||||
bảng | 10/10/2020 21:00 | Cowdenbeath | 0 - 1 | Hearts | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Raith Rovers | 2 - 1 | East Fife | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Brora Rangers | 0 - 2 | Dundee | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Dundee United | 0 - 1 | Peterhead | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | St Johnstone | 7 - 0 | Brechin City | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Arbroath | 3 - 1 | Montrose | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Elgin City | 2 - 0 | Stirling Albion | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Clyde | 3 - 2 | Dumbarton | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Partick Thistle | 2 - 0 | Queens Park | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Queen of South | 2 - 2 | St Mirren | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-4] | ||||||
bảng | 10/10/2020 21:00 | Edinburgh City | 2 - 2 | Stenhousemuir | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-4] | ||||||
bảng | 10/10/2020 21:00 | Livingston | 2 - 1 | Alloa Athletic | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 21:00 | Annan Athletic | 1 - 1 | Stranraer | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-5] | ||||||
bảng | 10/10/2020 21:00 | Hamilton FC | 2 - 1 | Ayr Utd | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 18:30 | Cove Rangers | 1 - 2 | Hibernian FC | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 10/10/2020 01:45 | Dunfermline | 2 - 0 | Falkirk | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 08/10/2020 01:45 | Hibernian FC | 3 - 1 | Brora Rangers | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 08/10/2020 01:45 | Kelty Hearts | 1 - 2 | St Johnstone | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 08/10/2020 01:45 | Brechin City | 2 - 6 | Dundee United | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 08/10/2020 01:45 | Montrose | 3 - 3 | Ross County | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[3-3], Penalty Kicks[4-5] | ||||||
bảng | 08/10/2020 01:45 | St Mirren | 4 - 1 | Partick Thistle | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 08/10/2020 01:45 | Airdrie United | 0 - 2 | Alloa Athletic | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | East Fife | 2 - 0 | Cowdenbeath | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Hearts | 1 - 0 | Inverness C.T. | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Dundee | 3 - 0 | Forfar Athletic | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Stirling Albion | 1 - 2 | Arbroath | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Dumbarton | 0 - 1 | Dunfermline | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Falkirk | 3 - 0 | Kilmarnock | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Greenock Morton | 2 - 2 | Queen of South | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-4] | ||||||
bảng | 07/10/2020 01:45 | Edinburgh City | 1 - 5 | Livingston | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Albion Rovers | 2 - 5 | Ayr Utd | Dữ liệu trận bóng | |
bảng | 07/10/2020 01:45 | Annan Athletic | 3 - 1 | Hamilton FC | Dữ liệu trận bóng | |
Dữ liệu bóng đá Scotland League Cup được cập nhật lúc 16/06/2024 05:08 |