Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
23/05/2021 22:59 | Vòng chung kết | (KT) | [BLR D1-2]BATE Borisov | 2 - 1 | 1 - 0 | Isloch Minsk[BLR D1-8] | |
05/05/2021 23:30 | Vòng bán kết | (KT) | [BLR D1-8]Torpedo Zhodino | 1 - 1 | 1 - 1 | BATE Borisov[BLR D1-2] | |
05/05/2021 21:30 | Vòng bán kết | (KT) | [BLR D1-7]Isloch Minsk | 2 - 0 | 0 - 0 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-1] | |
22/04/2021 00:45 | Vòng bán kết | (KT) | [BLR D1-3]BATE Borisov | 4 - 1 | 2 - 1 | Torpedo Zhodino[BLR D1-10] | |
21/04/2021 22:45 | Vòng bán kết | (KT) | [BLR D1-1]Shakhter Soligorsk | 1 - 0 | 0 - 0 | Isloch Minsk[BLR D1-4] | |
07/04/2021 21:00 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D1-12]Vitebsk | 2 - 3 | 1 - 2 | BATE Borisov[BLR D1-3] | |
07/04/2021 19:00 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D1-11]Neman Grodno | 2 - 1 | 1 - 0 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-1] | |
06/04/2021 23:00 | Vòng Hoãn | [BLR D1-2]Isloch Minsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Dinamo Minsk[BLR D1-4] | ||
06/04/2021 22:59 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D1-5]Isloch Minsk | 0 - 0 | 0 - 0 | FC Minsk[BLR D1-9] | |
06/04/2021 21:00 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D2-4]Arsenal Dzyarzhynsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Torpedo Zhodino[BLR D1-8] | |
07/03/2021 20:30 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D1-7]Shakhter Soligorsk | 3 - 0 | 0 - 0 | Neman Grodno[BLR D1-1] | |
07/03/2021 18:30 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D1-3]BATE Borisov | 2 - 1 | 1 - 1 | Vitebsk[BLR D1-9] | |
06/03/2021 20:30 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D1-5]Torpedo Zhodino | 3 - 0 | 0 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk[BLR D2-4] | |
06/03/2021 18:30 | Vòng tứ kết | (KT) | [BLR D1-11]FC Minsk | 1 - 1 | 1 - 0 | Isloch Minsk[BLR D1-13] | |
05/12/2020 22:45 | Vòng 4 | (KT) | [BLR D1-2]BATE Borisov | 4 - 2 | 2 - 1 | Dinamo Brest[BLR D1-4] | |
04/10/2020 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [BLR D1-12]Slavia Mozyr | 0 - 2 | 0 - 1 | Neman Grodno[BLR D1-2] | |
04/10/2020 18:00 | Vòng 4 | (KT) | [BLR D1-9]Energetik Bgu Minsk | 0 - 1 | 0 - 0 | Vitebsk[BLR D1-10] | |
03/10/2020 22:00 | Vòng 4 | (KT) | [BLR D1-14]Gorodeya | 0 - 3 | 0 - 2 | Arsenal Dzyarzhynsk[BLR D2-3] | |
03/10/2020 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [BLR D1-6]Ruh Brest | 0 - 3 | 0 - 2 | FC Minsk[BLR D1-11] | |
03/10/2020 18:00 | Vòng 4 | (KT) | [BLR D2-2]Krumkachy | 0 - 4 | 0 - 1 | Isloch Minsk[BLR D1-4] | |
02/10/2020 20:00 | Vòng 4 | (KT) | Slutsksakhar Slutsk | 1 - 4 | 0 - 0 | Shakhter Soligorsk | |
02/10/2020 18:00 | Vòng 4 | (KT) | Sputnik Rechitsa | 1 - 4 | 0 - 2 | Torpedo Zhodino | |
30/09/2020 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [BLR D2-8]Kommunalnik Slonim | 1 - 3 | 1 - 1 | Neman Grodno[BLR D1-2] | |
05/09/2020 19:30 | Vòng 3 | (KT) | Ostrovets | 0 - 3 | 0 - 1 | FC Minsk | |
01/09/2020 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [BLR D2-3]Krumkachy | 2 - 0 | 1 - 0 | Dinamo Minsk[BLR D1-8] | |
01/09/2020 20:00 | Vòng 1 | (KT) | [BLR D1-8]Dinamo Minsk | 0 - 2 | 0 - 1 | Krumkachy[BLR D2-3] | |
30/08/2020 22:00 | Vòng 3 | (KT) | [BLR D2-4]Gomel | 1 - 4 | 0 - 1 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-1] | |
30/08/2020 21:00 | Vòng 3 | (KT) | [BLR D3A-5]Meliorator Zhitkovichi | 0 - 3 | 0 - 0 | Dinamo Brest[BLR D1-10] | |
30/08/2020 20:30 | Vòng 1 Hoãn | [BLR D2-11]Kommunalnik Slonim | 0 - 0 | 0 - 0 | Neman Grodno[BLR D1-3] | ||
30/08/2020 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [BLR D2-9]Oshmyany | 0 - 5 | 0 - 1 | Torpedo Zhodino[BLR D1-4] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp