Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
26/04/2024 21:30 | Vòng | [M-5]Unicov | ?-? | ?-? | Kvitkovice[M-2] | ||
21/04/2024 22:00 | Vòng | (KT) | [B-5]Sokol Brozany | 2 - 0 | 2 - 0 | Sokol Zivanice[B-10] | |
21/04/2024 22:00 | Vòng | (KT) | [A-6]Povltava Fa | 0 - 1 | 0 - 0 | Fk Loko Vltavin[A-14] | |
21/04/2024 15:30 | Vòng | (KT) | [M-13]Zlin B | 3 - 2 | 2 - 1 | Frydlant[M-15] | |
21/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [M-16]Slovacko Ii | 1 - 1 | 0 - 0 | Sardice[M-9] | |
21/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [B-8]Chlumec Nad Cidlinou | 0 - 0 | 0 - 0 | Banik Sous[B-4] | |
21/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [A-7]Dukla Praha B | 0 - 6 | 0 - 4 | Slavia Prague B[A-1] | |
20/04/2024 23:00 | Vòng | (KT) | [A-15]Karlovy Vary Dvory | 6 - 2 | 5 - 1 | Sokol Hostoun[A-4] | |
20/04/2024 22:00 | Vòng | (KT) | [B-1]Slovan Velvary | 1 - 1 | 0 - 0 | Sokol Zapy[B-2] | |
20/04/2024 21:00 | Vòng | (KT) | [M-12]Slovan Rosice | 0 - 0 | 0 - 0 | Frydek-mistek[M-10] | |
20/04/2024 19:30 | Vòng | (KT) | [A-11]Prestice | 3 - 1 | 1 - 1 | Kraluv Dvur[A-16] | |
20/04/2024 15:30 | Vòng | (KT) | [B-16]Prepere | 2 - 0 | 1 - 0 | Kolin[B-7] | |
20/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [M-17]Tatran Brno Bohunice | 0 - 1 | 0 - 1 | Uhersky Brod[M-18] | |
20/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [A-13]Motorlet Praha | 0 - 3 | 0 - 2 | Domazlice[A-2] | |
19/04/2024 23:00 | Vòng | (KT) | [M-7]Hlucin | 3 - 2 | 3 - 1 | Fotbal Trinec[M-6] | |
19/04/2024 23:00 | Vòng | (KT) | [M-14]Hranice Kunz | 1 - 2 | 0 - 1 | SC Znojmo[M-4] | |
19/04/2024 23:00 | Vòng | (KT) | [A-10]Pisek | 2 - 2 | 1 - 1 | Ceske Budejovice B[A-3] | |
19/04/2024 22:00 | Vòng | (KT) | [M-8]Tj Start Brno | 0 - 2 | 0 - 0 | Banik Ostrava B[M-1] | |
19/04/2024 22:00 | Vòng | (KT) | [M-3]Kvitkovice | 2 - 1 | 0 - 0 | Blansko[M-11] | |
14/04/2024 21:30 | Vòng | (KT) | [A-8]Taborsko Akademie | 1 - 1 | 0 - 0 | Motorlet Praha[A-11] | |
14/04/2024 20:00 | Vòng | (KT) | [M-5]SC Znojmo | 4 - 0 | 3 - 0 | Tatran Brno Bohunice[M-16] | |
14/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [M-2]Banik Ostrava B | 3 - 0 | 0 - 0 | Hlucin[M-7] | |
14/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [A-9]Admira Praha | 0 - 2 | 0 - 1 | Prestice[A-13] | |
14/04/2024 15:15 | Vòng | (KT) | [A-1]Slavia Prague B | 1 - 1 | 0 - 0 | Karlovy Vary Dvory[A-15] | |
13/04/2024 21:30 | Vòng | (KT) | [B-11]Sokol Zivanice | 5 - 1 | 3 - 0 | Chlumec Nad Cidlinou[B-7] | |
13/04/2024 21:30 | Vòng | (KT) | [A-2]Domazlice | 0 - 2 | 0 - 1 | Dukla Praha B[A-7] | |
13/04/2024 20:30 | Vòng | (KT) | [M-12]Blansko | 2 - 1 | 0 - 0 | Hranice Kunz[M-14] | |
13/04/2024 20:30 | Vòng | (KT) | [M-10]Frydek-mistek | 2 - 0 | 1 - 0 | Slovacko Ii[M-15] | |
13/04/2024 20:30 | Vòng | (KT) | [M-17]Frydlant | 2 - 0 | 0 - 0 | Slovan Rosice[M-11] | |
13/04/2024 20:30 | Vòng | (KT) | [M-9]Sardice | 2 - 1 | 1 - 1 | Unicov[M-4] |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp