Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
30/01/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | [CZE CFLM-16]SC Znojmo | 0 - 0 | 0 - 0 | Hranice Kunz | ||
30/01/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [BUL D1-5]Beroe | 0 - 0 | 0 - 0 | Botev Plovdiv[BUL D1-12] | ||
31/01/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | [SLO D1-3]NK Mura 05 | 0 - 0 | 0 - 0 | Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] | ||
31/01/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [BUL D1-2]Lokomotiv Plovdiv | 0 - 0 | 0 - 0 | Dobrudzha[BUL D2-11] | ||
01/02/2021 02:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-8]Asane Fotball | 0 - 0 | 0 - 0 | Sotra Sk[NOR D2B-7] | ||
01/02/2021 07:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [22]Mỹ | 7 - 0 | 4 - 0 | Trinidad & Tobago[103] | |
01/02/2021 07:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Manta | 2 - 4 | 2 - 1 | Barcelona SC(ECU)[ECU D1-1] | |
01/02/2021 07:15 | Vòng tháng 2 | CA Penarol | 0 - 0 | 0 - 0 | Belgrano[ARG D2LR(a)-3] | ||
01/02/2021 13:30 | Vòng tháng 2 | [AUS SASL-8]Adelaide Olympic | 0 - 0 | 0 - 0 | Adelaide Comets FC[AUS SASL-1] | ||
01/02/2021 14:15 | Vòng tháng 2 | [BLR D1-7]Isloch Minsk | 0 - 0 | 0 - 0 | BATE Borisov[BLR D1-2] | ||
01/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-3]Torpedo Zhodino | 2 - 0 | 1 - 0 | Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-14] | |
01/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | [AUS NSW-11]Mt Druitt Town Rangers | 0 - 0 | 0 - 0 | Blacktown City Demons[AUS NSW-2] | ||
01/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Krylya Sovetov Samara | 4 - 1 | 2 - 0 | Sochi[RUS PR-4] | |
01/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | [AUS QSL-4]Queensland Lions SC | 0 - 0 | 0 - 0 | Sunshine Coast Wanderers[AUS QSL-9] | ||
01/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-5]Neman Grodno | 3 - 1 | 2 - 1 | Isloch Minsk[BLR D1-7] | |
01/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D1-4]Struga Trim Lum | 3 - 1 | 1 - 1 | FK Teteks Tetovo[MKD D2west-9] | |
01/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [MKD D1-12]Belasica Strumica | 0 - 0 | 0 - 0 | Tsarsko Selo[BUL D1-8] | ||
01/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [SER D1-1]Crvena Zvezda | 0 - 0 | 0 - 0 | Brera Strumica[MKD D1-11] | ||
01/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Css Slatina | 1 - 0 | 0 - 0 | U Craiova 1948 | |
01/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [95]Jordan | 2 - 0 | 2 - 0 | Tajikistan[121] | |
01/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-11]PFK Montana | 1 - 0 | 0 - 0 | FK Makedonija[MKD D1-3] | |
01/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-1]Dynamo Kyiv | 1 - 0 | 0 - 0 | Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] | |
02/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D2-4]Arsenal Dzyarzhynsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Krumkachy[BLR D2-3] | |
02/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GEO D1-5]Saburtalo Tbilisi | 3 - 1 | 1 - 1 | WIT Georgia Tbilisi[GEO D2-9] | |
02/02/2021 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS QSL-1]Peninsula Power | 7 - 1 | 1 - 1 | Sunshine Coast | |
02/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-14]Slavoj Vysehrad | 2 - 1 | 0 - 0 | Sparta Praha B[CZE CFLA-1] | |
02/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-15]Belshina Babruisk | 0 - 2 | 0 - 1 | Dinamo Minsk Reserves[BLR RL-2] | |
02/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2B-1]Nykobing Falster | 1 - 1 | 0 - 1 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7] | |
02/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL PR-15]Stal Mielec | 1 - 1 | 0 - 1 | Radomiak Radom[POL D1-4] | |
02/02/2021 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-15]Ripensia Timisoara | 2 - 1 | 1 - 1 | Soimii Lipova | |
02/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [NORW-1]Valerenga Womens | 0 - 0 | 0 - 0 | Stabaek Womens | ||
02/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-8]Rubin Kazan | 2 - 2 | 2 - 0 | FK Khimki[RUS PR-11] | |
02/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-9]Obolon Kiev | 2 - 1 | 0 - 0 | Brera Strumica[MKD D1-11] | |
02/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-7]Dynamo Moscow | 3 - 1 | 0 - 0 | Rudar Pljevlja[MNE D1-8] | |
02/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2W-8]Rodina Moskva | 0 - 1 | 0 - 1 | Pyunik[ARM D1-8] | |
02/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-9]Septemvri Sofia | 1 - 1 | 0 - 0 | Strumska Slava[BUL D2-12] | |
02/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D2-1]Dukla Banska Bystrica | 0 - 2 | 0 - 2 | Zemplin Michalovce[SVK D1-10] | |
02/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-3]CSKA Sofia | 3 - 1 | 2 - 1 | Botev Vratsa[BUL D1-10] | |
02/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-10]Inhulets Petrove | 2 - 1 | 1 - 1 | Arda[BUL D1-4] | |
02/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-1]FK Sarajevo | 1 - 0 | 0 - 0 | Levski Sofia[BUL D1-9] | |
02/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-16]Rapid Vienna Amateure | 1 - 1 | 1 - 1 | SV Horn[AUT D2-10] | |
02/02/2021 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-11]Mynai | 0 - 1 | 0 - 0 | Kf Drita Gjilan[Kosovo L-1] | |
02/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | [SWE D1-11]Degerfors IF | 0 - 0 | 0 - 0 | Karlstad BK[SWE D1 SNN-14] | ||
02/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-11]Degerfors IF | 6 - 0 | 4 - 0 | Orebro Syrianska If[SWE D1 SNN-15] | |
02/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Azam | 1 - 1 | 0 - 0 | Tp Mazembe Englebert | |
03/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-12]Mjallby AIF | 2 - 1 | 1 - 0 | Osterlen Ff[SWE D1 SNS-15] | |
03/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-14]Dnipro-1 | 4 - 1 | 3 - 0 | Metaloglobus[ROM D2-7] | |
03/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2W-8]Rodina Moskva | 1 - 1 | 0 - 1 | Avan Academy[ARM D1-1] | |
03/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-3]Torpedo Zhodino | 2 - 2 | 1 - 1 | Neman Grodno[BLR D1-5] | |
03/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-4]Torpedo Moscow | 1 - 1 | 0 - 0 | Fakel Voronezh[RUS D1-16] | |
03/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Chernomorets Balchik | 1 - 4 | 1 - 2 | Cherno More Varna[BUL D1-7] | |
03/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Tajikistan U17 | 5 - 1 | 4 - 0 | Moldova u17 | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-5]Arka Gdynia | 4 - 0 | 3 - 0 | Chojniczanka Chojnice[POL D2-3] | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | [CZE D2-10]Vysocina Jihlava | 0 - 0 | 0 - 0 | SC Znojmo[CZE CFLM-16] | ||
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-17]Zaglebie Sosnowiec | 0 - 2 | 0 - 2 | Ruch Chorzow | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-15]Gks Jastrzebie | 1 - 1 | 0 - 1 | Polonia Warszawa | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-10]Vysocina Jihlava | 2 - 1 | 0 - 0 | Blansko[CZE D2-12] | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-16]Css Slatina | 0 - 1 | 0 - 0 | Unirea Bascov | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-6]Universitaea Cluj | 1 - 2 | 1 - 1 | Zalau | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Ruch Chorzow | 0 - 2 | 0 - 2 | Zaglebie Sosnowiec[POL D1-17] | |
03/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SPA D34-8]Murcia | 1 - 3 | 0 - 1 | CSKA Moscow[RUS PR-2] | |
03/02/2021 17:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-1]LKS Nieciecza | 2 - 0 | 0 - 0 | Puszcza Niepolomice[POL D1-9] | |
03/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-7]Isloch Minsk | 1 - 1 | 1 - 0 | Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-14] | |
03/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2west-4]Ohrid 2004 | 2 - 2 | 1 - 1 | Renova Cepciste[MKD D1-9] | |
03/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D1-10]Pelister Bitola | 1 - 1 | 0 - 0 | Rabotnicki Skopje[MKD D1-7] | |
03/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-4]Radomiak Radom | 4 - 1 | 2 - 0 | Lechia Tomaszow Mazowiecki | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [POL PR-13]Wisla Krakow | 0 - 0 | 0 - 0 | Zlate Moravce[SVK D1-4] | ||
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [POL D1-17]Zaglebie Sosnowiec | 0 - 0 | 0 - 0 | Korona Kielce[POL D1-11] | ||
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2East-1]Bregalnica Stip | 0 - 1 | 0 - 1 | Radnicki Sremska Mitrovica[SER D2-14] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [MKD D1-3]FK Makedonija | 0 - 0 | 0 - 0 | Mynai[UKR D1-11] | ||
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [MKD D1-12]Belasica Strumica | 0 - 0 | 0 - 0 | Sloga 1934 Vinica[MKD D2East-6] | ||
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-10]Litex Lovech | 0 - 0 | 0 - 0 | Septemvri Sofia[BUL D2-7] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D2-4]Kolubara | 3 - 0 | 1 - 0 | Radnicki 1923 Kragujevac[SER D2-1] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-16]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 0 - 0 | 0 - 0 | Korzo Prilep[MKD D1-2] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Chernomorets Burgas | 1 - 1 | 0 - 0 | Sozopol[BUL D2-8] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | ACS Poli Timisoara | 5 - 0 | 3 - 0 | Pandurii[ROM D2-21] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Vardar Negotino | 3 - 0 | 2 - 0 | Pobeda Prilep[MKD D2East-8] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-16]Sandecja | 0 - 0 | 0 - 0 | Kszo Ostrowiec | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-11]Mynai | 2 - 1 | 0 - 0 | FK Makedonija[MKD D1-3] | |
03/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Belarus U17 | 2 - 4 | 0 - 4 | Kazakhstan U17 | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-3]Hammarby | 3 - 3 | 1 - 1 | Akropolis IF[SWE D2-15] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-17]Concordia Chiajna | 1 - 1 | 0 - 0 | Unirea 2004 Slobozia[ROM D2-19] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-12]Skive IK | 1 - 0 | 1 - 0 | Hobro I.K.[DEN D1-6] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-3]Gazovik Orenburg | 1 - 0 | 0 - 0 | Slavia Sofia[BUL D1-13] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-10]Akhmat Grozny | 1 - 0 | 1 - 0 | Liepajas Metalurgs[LAT D1-5] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [KAZ PR-7]Kaisar Kyzylorda | 1 - 1 | 0 - 0 | FK Shkendija 79[MKD D1-1] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2East-3]Kozuv | 3 - 0 | 0 - 0 | Kadino[MKD D2west-7] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-7]Cherno More Varna | 3 - 0 | 1 - 0 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-14] | |
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [POL D1-11]Korona Kielce | 0 - 0 | 0 - 0 | Radomiak Radom[POL D1-4] | ||
03/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2East-6]Sloga 1934 Vinica | 1 - 1 | 1 - 0 | Belasica Strumica[MKD D1-12] | |
03/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-13]Lviv | 3 - 1 | 1 - 1 | Veres Rivne[UKR D2-2] | |
03/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | [UKR D1-9]Illichivets mariupol | 0 - 0 | 0 - 0 | Ordabasy[KAZ PR-5] | ||
03/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-6]Orebro | 1 - 1 | 1 - 1 | IK Brage[SWE D2-10] | |
03/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-13]Arsenal Tula | 4 - 0 | 4 - 0 | PFK Montana[BUL D1-11] | |
03/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D1-5]Domzale | 4 - 1 | 2 - 0 | Gorica[SLO D1-10] | |
03/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-2]Shakhtar Donetsk | 0 - 1 | 0 - 0 | Slovan Bratislava[SVK D1-1] | |
03/02/2021 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-2]LKS Lodz | 0 - 0 | 0 - 0 | PFC Oleksandria[UKR D1-8] | |
03/02/2021 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-17]Irtysh 1946 Omsk | 2 - 1 | 2 - 1 | Metaloglobus[ROM D2-7] | |
03/02/2021 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-16]Fakel Voronezh | 5 - 0 | 1 - 0 | Chertanovo Moscow[RUS D1-19] | |
03/02/2021 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | FK Buducnost Podgorica | 2 - 2 | 0 - 1 | Dnipro-1 | |
03/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-15]Gks Jastrzebie | 1 - 1 | 1 - 0 | Ks Legionovia Legionowo | |
03/02/2021 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-12]Pogon Siedlce | 1 - 0 | 0 - 0 | Chelmianka Chelm | |
03/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | [DEN D1-10]Vendsyssel | 0 - 0 | 0 - 0 | Thisted[DEN D2A-7] | ||
04/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-16]Varbergs BoIS FC | 0 - 1 | 0 - 0 | Tvaakers IF[SWE D1 SNS-11] | |
04/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | [SWE D2-1]Landskrona BoIS | 0 - 0 | 0 - 0 | Angelholms FF[SWE D3VG-3] | ||
04/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-6]Kp Calisia Kalisz | 3 - 1 | 0 - 0 | Mks Kluczbork | |
04/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-15]Olimpia Elblag | 0 - 1 | 0 - 0 | Baltyk Gdynia | |
04/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-1]Viborg | 5 - 1 | 1 - 1 | Holstebro Bk[DEN D2A-14] | |
04/02/2021 00:30 | Vòng tháng 2 Hoãn | Wallern | 0 - 0 | 0 - 0 | SK Vorwarts Steyr[AUT D2-11] | ||
04/02/2021 01:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-6]Raufoss | 0 - 0 | 0 - 0 | Skeid Oslo[NOR D2B-1] | ||
04/02/2021 14:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-1]Zenit St.Petersburg | 4 - 0 | 1 - 0 | Avan Academy[ARM D1-1] | |
04/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D2-4]Arsenal Dzyarzhynsk | 4 - 2 | 1 - 1 | Dinamo Minsk Reserves[BLR RL-2] | |
04/02/2021 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GEO D2-8]Merani Martvili | 5 - 2 | 2 - 1 | Baia Zugdidi[GEO D2-5] | |
04/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-7]Dynamo Moscow | 2 - 0 | 1 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-1] | |
04/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-15]Ripensia Timisoara | 1 - 2 | 1 - 0 | Cs Muncitorul Resita | |
04/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-15]Belshina Babruisk | 2 - 1 | 0 - 0 | Krumkachy[BLR D2-3] | |
04/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-7]Skf Sered | 0 - 1 | 0 - 0 | Artmedia Petrzalka[SVK D2-8] | |
04/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-12]Rukh Vynnyky | 0 - 1 | 0 - 1 | Olimpic Donetsk[UKR D1-7] | |
04/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-2]Liefering | 1 - 0 | 0 - 0 | Grazer AK[AUT D2-5] | |
04/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-7]Molde | 2 - 1 | 2 - 0 | Brann[NOR D1-6] | |
04/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-9]Lokomotiv Moscow | 1 - 1 | 0 - 1 | Krasnodar FK[RUS PR-6] | |
04/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-9]SKA Energiya Khabarovsk | 2 - 3 | 0 - 2 | Torpedo Moscow[RUS D1-4] | |
04/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [BLR D1-8]Ruh Brest | 0 - 0 | 0 - 0 | Rukh Vynnyky[UKR D1-12] | ||
04/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-11]Kolding IF | 1 - 4 | 0 - 1 | Fredericia[DEN D1-4] | |
04/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Trenkwalder Admira | 5 - 1 | 2 - 0 | Austria Wien Amateure | |
04/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-6]Cska 1948 Sofia | 2 - 2 | 0 - 1 | Dynamo Kyiv[UKR D1-1] | |
04/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-5]Fremad Amager | 0 - 1 | 0 - 0 | Naestved[DEN D2B-4] | |
04/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 3 - 1 | 2 - 1 | BATE Borisov[BLR D1-2] | |
04/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-5]Vorskla Poltava | 2 - 1 | 1 - 1 | Zeta[MNE D1-6] | |
04/02/2021 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-5]FK Rostov | 0 - 2 | 0 - 0 | Krasnodar FK[RUS PR-6] | |
05/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2B-7]Hillerod Fodbold | 0 - 4 | 0 - 2 | B93 Copenhagen[DEN D2A-2] | |
05/02/2021 07:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ECU D1-3]Guayaquil City | 0 - 1 | 0 - 0 | Barcelona SC(ECU)[ECU D1-1] | |
05/02/2021 07:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ARG B M-1]San Telmo | 0 - 0 | 0 - 0 | Deportivo Madryn | |
90 phút [0-0], Penalty [3-1], San Telmo thắng | |||||||
05/02/2021 08:00 | Vòng tháng 2 | [ECU D1-4]Liga Dep. Universitaria Quito | 0 - 0 | 0 - 0 | Independiente Jose Teran[ECU D1-6] | ||
05/02/2021 13:00 | Vòng tháng 2 | [KAZ D1B-5]Akademiya Ontustik | 0 - 0 | 0 - 0 | Okzhetpes[KAZ PR-11] | ||
05/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UZB D1-11]Qizilqum Zarafshon | 1 - 1 | 0 - 1 | Fk Valmiera[LAT D1-4] | |
05/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-2]Shakhtar Donetsk | 2 - 0 | 2 - 0 | Borac Cacak[SER D2-5] | |
05/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-3]Torpedo Zhodino | 2 - 2 | 2 - 2 | Isloch Minsk[BLR D1-7] | |
05/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-7]Olimpic Donetsk | 2 - 2 | 0 - 1 | Arda[BUL D1-4] | |
05/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS VPL-7]St Albans Saints | 0 - 0 | 0 - 0 | Dandenong City Sc[AUS VPL-12] | |
05/02/2021 17:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-4]Dunarea Calarasi | 2 - 2 | 1 - 1 | Rapid Bucuresti[ROM D2-3] | |
05/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-6]Miedz Legnica | 1 - 0 | 1 - 0 | Chrobry Glogow[POL D1-10] | |
05/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-5]Neman Grodno | 0 - 2 | 0 - 2 | Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-14] | |
05/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-4]Valerenga | 0 - 0 | 0 - 0 | Tromso IL[NOR D1-10] | ||
05/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-16]Sandecja | 2 - 1 | 2 - 1 | Stal Rzeszow[POL D2-9] | |
05/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [RUS PR-2]CSKA Moscow | 0 - 0 | 0 - 0 | Lokomotiv Tbilisi[GEO D1-3] | ||
05/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2west-10]Drita | 1 - 3 | 0 - 0 | Klubi Futbollistik Kek U | |
05/02/2021 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-8]Rubin Kazan | 2 - 3 | 1 - 2 | Dynamo Moscow[RUS PR-7] | |
05/02/2021 18:30 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-6]Brann | 0 - 0 | 0 - 0 | Oygarden[NOR D2B-14] | ||
05/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-5]Elfsborg | 1 - 0 | 1 - 0 | Helsingborg IF[SWE D2-2] | |
05/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [MKD D1-3]FK Makedonija | 0 - 0 | 0 - 0 | Olimpic Donetsk[UKR D1-7] | ||
05/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Spartak Varna | 1 - 2 | 1 - 0 | Strumska Slava[BUL D2-12] | |
05/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-10]Litex Lovech | 2 - 1 | 0 - 1 | Botev Vratsa[BUL D1-10] | |
05/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-12]SKU Amstetten | 1 - 0 | 0 - 0 | Superfund Pasching[AUT D2-14] | |
05/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-11]Mynai | 4 - 0 | 2 - 0 | Veres Rivne[UKR D2-2] | |
05/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-1]Fredrikstad | 0 - 0 | 0 - 0 | Mjondalen[NOR D1-14] | ||
05/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-9]Lillestrom | 0 - 0 | 0 - 0 | Raufoss[NOR AL-6] | ||
05/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-2]Liefering | 1 - 1 | 1 - 1 | Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-9] | |
05/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-7]Start Kristiansand | 0 - 0 | 0 - 0 | Floy Flekkeroy Il[NOR D2B-12] | ||
05/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-13]Slavia Sofia | 1 - 3 | 1 - 2 | Rotor Volgograd[RUS PR-14] | |
05/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-3]Blau Weiss Linz | 1 - 3 | 0 - 2 | SK Vorwarts Steyr[AUT D2-11] | |
05/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | [AUT D2-1]Lafnitz | 0 - 0 | 0 - 0 | Bruck Leitha | ||
05/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-7]Austria Lustenau | 1 - 0 | 0 - 0 | Dornbirn[AUT D2-8] | |
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-4]IFK Goteborg | 1 - 1 | 0 - 1 | Halmstads[SWE D1-8] | |
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-7]Molde | 0 - 0 | 0 - 0 | Bodo Glimt[NOR D1-1] | ||
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-3]Odd Grenland | 0 - 0 | 0 - 0 | Jerv[NOR AL-10] | ||
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [95]Jordan | 1 - 0 | 0 - 0 | Tajikistan[121] | |
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D1-8]St.Polten | 2 - 1 | 1 - 0 | Wacker Innsbruck[AUT D2-6] | |
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-6]Cska 1948 Sofia | 0 - 1 | 0 - 0 | Inhulets Petrove[UKR D1-10] | |
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-3]Gazovik Orenburg | 2 - 1 | 1 - 1 | Krasnodar FK[RUS PR-6] | |
05/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-13]Lviv | 0 - 1 | 0 - 1 | Fk Valmiera[LAT D1-4] | |
05/02/2021 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-9]Trencin | 5 - 0 | 1 - 0 | Mfk Nova Dubnica[SVK D2-10] | |
05/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-9]Lokomotiv Moscow | 4 - 0 | 4 - 0 | Ostersunds FK[SWE D1-13] | |
05/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-4]Dinamo Brest | 2 - 1 | 2 - 1 | Slavia Mozyr[BLR D1-9] | |
05/02/2021 22:30 | Vòng tháng 2 | [AUT D2-1]Lafnitz | 0 - 0 | 0 - 0 | Stripfing[AUS D3E-6] | ||
05/02/2021 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-9]Stal Rzeszow | 2 - 2 | 2 - 0 | Garbarnia Krakow[POL D2-10] | |
05/02/2021 22:30 | Vòng tháng 2 | [POL D2-10]Garbarnia Krakow | 0 - 0 | 0 - 0 | Stal Rzeszow[POL D2-9] | ||
05/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | [AUT D2-14]Superfund Pasching | 0 - 0 | 0 - 0 | SKU Amstetten[AUT D2-12] | ||
06/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [AUT D2-15]Austria Wien Amateure | 0 - 0 | 0 - 0 | Asv Drassburg[AUS D3E-12] | ||
06/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-1]Landskrona BoIS | 6 - 1 | 1 - 1 | Torns IF[SWE D1 SNS-12] | |
06/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-16]Rapid Vienna Amateure | 4 - 3 | 2 - 1 | Synot Slovacko[CZE D1-4] | |
06/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [FRA D3-2]Quevilly | 3 - 2 | 1 - 0 | Avranches[FRA D3-6] | |
06/02/2021 02:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D2A-5]Alta | 0 - 0 | 0 - 0 | IF Floya[NOR D2A-14] | ||
06/02/2021 08:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [TSA TPL-3]South Hobart | 3 - 2 | 2 - 2 | Pascoe Vale Sc[Aus VD1-3] | |
06/02/2021 09:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS VPL-5]Heidelberg United | 4 - 1 | 1 - 1 | Kingston City[Aus VD1-2] | |
06/02/2021 14:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Rochedale Rovers | 0 - 0 | 0 - 0 | Brisbane City SC | |
06/02/2021 14:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS VPL-10]Bentleigh Greens | 3 - 1 | 2 - 0 | Fc Bulleen Lions[Aus VD1-7] | |
06/02/2021 14:30 | Vòng tháng 2 | [AUS QSL-6]Brisbane Roar Am | 0 - 0 | 0 - 0 | Peninsula Power[AUS QSL-1] | ||
06/02/2021 14:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS NSW-6]Sutherland Sharks | 1 - 1 | 0 - 0 | A.p.i.a. Leichhardt Tigers[AUS NSW-7] | |
06/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-3]Gazovik Orenburg | 0 - 0 | 0 - 0 | Alania[RUS D1-5] | |
06/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR RL-2]Dinamo Minsk Reserves | 1 - 2 | 1 - 0 | Krumkachy[BLR D2-3] | |
06/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Krylya Sovetov Samara | 3 - 2 | 2 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-1] | |
06/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D2-2]Gomel | 2 - 0 | 1 - 0 | Lokomotiv Gomel[BLR D2-5] | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D2B-1]Skeid Oslo | 0 - 0 | 0 - 0 | KFUM Oslo[NOR AL-16] | ||
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-4]Chrudim | 3 - 2 | 1 - 2 | Hradec Kralove[CZE D2-1] | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-2]Lisen | 2 - 1 | 1 - 0 | Prostejov[CZE D2-5] | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Gold Coast United | 2 - 1 | 0 - 0 | Moreton Bay United | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Western Strikers SC | 3 - 2 | 1 - 2 | Adelaide Blue Eagles | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-1]Hradec Kralove | 2 - 3 | 2 - 1 | Chrudim[CZE D2-4] | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Essentuki | 0 - 7 | 0 - 3 | Dinamo Briansk[RUS D1-18] | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Pelikan Lowicz | 3 - 1 | 2 - 1 | Rks Radomsko | |
06/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Moldova u17 | 0 - 5 | 0 - 3 | Kazakhstan U17 | |
06/02/2021 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Brisbane Wolves | 3 - 3 | 2 - 0 | Gold Coast Knights[AUS QSL-3] | |
06/02/2021 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-7]Fk Graffin Vlasim | 1 - 0 | 1 - 0 | Viktoria Zizkov[CZE D2-6] | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-14]Slavoj Vysehrad | 1 - 2 | 0 - 0 | Dukla Praha[CZE D2-8] | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | [UKR D1-2]Shakhtar Donetsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Slovan Bratislava[SVK D1-1] | ||
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-9]Hvidovre IF | 4 - 1 | 3 - 0 | AB Kobenhavn[DEN D2B-3] | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Mfk Skalica | 8 - 0 | 3 - 0 | SC Znojmo | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Skra Czestochowa | 1 - 0 | 0 - 0 | Polonia Bytom | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Msk Zilina B | 4 - 2 | 2 - 1 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Steaua Bucuresti | 4 - 3 | 3 - 0 | Sporting Rosiorii | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-15]Gks Jastrzebie | 4 - 3 | 3 - 2 | Legia Warszawa B | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Mks Kluczbork | 0 - 1 | 0 - 1 | Ruch Zdzieszowice | |
06/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Zaglebie Lubin B | 2 - 1 | 1 - 0 | Btp Stal Brzeg | |
06/02/2021 17:30 | Vòng tháng 2 | [DEN D2A-6]Dalum | 0 - 0 | 0 - 0 | Sydvest[DEN D2A-9] | ||
06/02/2021 17:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-9]Sydvest | 1 - 0 | 0 - 0 | Dalum[DEN D2A-6] | |
06/02/2021 17:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-14]Holstebro Bk | 1 - 2 | 0 - 0 | Jammerbugt[DEN D2A-3] | |
06/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-15]Belshina Babruisk | 1 - 1 | 1 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk[BLR D2-4] | |
06/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2B-5]Fa 2000 | 1 - 1 | 0 - 0 | BK Frem[DEN D2A-1] | |
06/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Olimpia Elblag | 2 - 0 | 0 - 0 | Huragan Morag | |
06/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-8]Odra Opole | 3 - 2 | 2 - 0 | GKS Katowice[POL D2-2] | |
06/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-11]Holbaek | 0 - 0 | 0 - 0 | Slagelse Bi[DEN D2B-9] | |
06/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-4]Ludogorets Razgrad Ii | 4 - 0 | 1 - 0 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-14] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-4]Orgryte | 1 - 0 | 1 - 0 | Utsiktens BK[SWE D1 SNS-10] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D2A-1]Kongsvinger | 0 - 0 | 0 - 0 | Elverum | ||
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-7]GAIS | 3 - 0 | 2 - 0 | Norrby IF[SWE D2-13] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-6]MFK Ruzomberok | 1 - 0 | 0 - 0 | MFK Kosice[SVK D2-5] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-3]Spartak Moscow | 2 - 1 | 0 - 1 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-1] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-15]IK Sirius FK | 4 - 2 | 2 - 0 | Akropolis IF[SWE D2-15] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-8]Vasteras SK FK | 2 - 1 | 0 - 1 | Sollentuna United FF[SWE D1 SNN-11] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Baltyk Gdynia | 5 - 2 | 3 - 1 | Bytovia Bytow | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Botev Plovdiv | 3 - 0 | 2 - 0 | Tsarsko Selo | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-5]Beroe | 4 - 1 | 2 - 0 | Zagorets | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-16]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 1 - 0 | 0 - 0 | FK Ventspils[LAT D1-3] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-14]Belchatow | 0 - 0 | 0 - 0 | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-19]Hutnik Krakow | 0 - 2 | 0 - 0 | Zaglebie Sosnowiec[POL D1-17] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-1]U Craiova 1948 | 2 - 1 | 0 - 1 | Scolar Resita[ROM D2-14] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-18]Resovia Rzeszow | 1 - 3 | 0 - 1 | Motor Lublin[POL D2-11] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-2]Lokomotiv Plovdiv | 3 - 1 | 1 - 0 | Hebar Pazardzhik[BUL D2-5] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-2]DAC Dunajska Streda | 0 - 0 | 0 - 0 | Zemplin Michalovce[SVK D1-10] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-3]CSKA Sofia | 3 - 1 | 1 - 0 | Lokomotiv Sofia[BUL D2-2] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-1]Viborg | 1 - 2 | 0 - 2 | Hobro I.K.[DEN D1-6] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-7]Cherno More Varna | 3 - 1 | 3 - 0 | Sozopol[BUL D2-8] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D2-1]Radnicki 1923 Kragujevac | 4 - 1 | 2 - 0 | Jagodina[SER D2-6] | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Belarus U17 | 1 - 4 | 1 - 1 | Tajikistan U17 | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-12]Pogon Siedlce | 4 - 1 | 1 - 1 | Ursus Warszawa | |
06/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-7]Septemvri Sofia | 2 - 0 | 1 - 0 | Yantra Gabrovo[BUL D2-15] | |
06/02/2021 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-5]Trelleborgs FF | 2 - 0 | 1 - 0 | Osterlen Ff[SWE D1 SNS-15] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1 SNN-3]Brommapojkarna | 3 - 1 | 0 - 0 | Djurgardens[SWE D1-7] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-16]AFC United | 1 - 2 | 0 - 0 | IF Sylvia[SWE D1 SNN-8] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-14]Grorud IL | 0 - 0 | 0 - 0 | Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-9] | ||
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-16]Varbergs BoIS FC | 1 - 1 | 0 - 0 | Falkenbergs FF[SWE D2-9] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-9]Kalmar FF | 2 - 2 | 0 - 2 | Malmo FF[SWE D1-2] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [AUT D2-1]Lafnitz | 0 - 0 | 0 - 0 | NK Mura 05[SLO D1-3] | ||
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-12]Mjallby AIF | 0 - 2 | 0 - 0 | IFK Varnamo | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-3]MSK Zilina | 3 - 2 | 1 - 2 | GKS Tychy[POL D1-7] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-1]Slovan Bratislava | 1 - 2 | 1 - 2 | FK Senica[SVK D1-11] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [FRA D3-5]Creteil | 4 - 2 | 2 - 1 | St Maur Lusitanos[FRA D4B-4] | |
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [POL D1-12]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 0 - 0 | 0 - 0 | Znicz Pruszkow[POL D2-16] | ||
06/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D1-12]Belasica Strumica | 1 - 1 | 1 - 1 | Bregalnica Stip[MKD D2East-1] | |
06/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 Hoãn | [SWE D1-14]IFK Norrkoping | 0 - 0 | 0 - 0 | Hacken[SWE D1-10] | ||
06/02/2021 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CRO D2-6]Bijelo Brdo | 0 - 1 | 0 - 0 | Cibalia[CRO D2-13] | |
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-4]Bryne | 0 - 0 | 0 - 0 | Vard Haugesund[NOR D2B-2] | ||
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-13]Arsenal Tula | 3 - 3 | 2 - 1 | FK Velez Mostar[BOS PL-4] | |
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-3]GIF Sundsvall | 0 - 2 | 0 - 1 | Gefle IF[SWE D1 SNN-2] | |
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-11]FK Khimki | 2 - 0 | 1 - 0 | Chayka K Sr[RUS D1-13] | |
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-5]Alania | 4 - 3 | 1 - 2 | FK Aktobe Lento[KAZ D1A-1] | |
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D3-2]Jk Welco Elekter | 2 - 0 | 2 - 0 | Jk Tallinna Kalev Iii[EST D3-3] | |
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-8]PFC Oleksandria | 4 - 1 | 0 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-1] | |
06/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MAR D1-4]IRT Itihad de Tanger | 2 - 1 | 1 - 1 | Maghrib Association Tetouan[MAR D1-9] | |
06/02/2021 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MNE D1-1]FK Buducnost Podgorica | 1 - 2 | 0 - 0 | Rotor Volgograd[RUS PR-14] | |
06/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LIT D1-2]FK Zalgiris Vilnius | 1 - 3 | 0 - 2 | Trakai Riteriai[LIT D1-6] | |
06/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-15]Gks Jastrzebie | 2 - 3 | 0 - 1 | Wigry Suwalki[POL D2-4] | |
06/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D2-10]Kohtla Jarve Jk Jarve | 1 - 1 | 1 - 0 | Viimsi Mrjk[EST D3-5] | |
06/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D1-1]NK Maribor | 5 - 1 | 2 - 1 | Nafta[SLO D2-5] | |
07/02/2021 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | FCI Tallinn | 3 - 3 | 0 - 0 | Tallinna Jk Legion B | |
07/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-14]Dnipro-1 | 0 - 3 | 0 - 0 | Lokomotiv Tashkent[UZB D1-9] | |
07/02/2021 15:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MNE D1-1]FK Buducnost Podgorica | 0 - 2 | 0 - 1 | Krylya Sovetov Samara[RUS D1-2] | |
07/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-17]Irtysh 1946 Omsk | 1 - 2 | 1 - 1 | Fakel Voronezh[RUS D1-16] | |
07/02/2021 16:15 | Vòng tháng 2 | [CZE D2-12]Blansko | 0 - 0 | 0 - 0 | Fotbal Trinec[CZE D2-11] | ||
07/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D2A-5]Alta | 0 - 0 | 0 - 0 | Mjolner | ||
07/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-2]Esbjerg FB | 2 - 0 | 0 - 0 | Aarhus Fremad[DEN D2A-4] | |
07/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [KAZ PR-7]Kaisar Kyzylorda | 1 - 0 | 1 - 0 | Desna Chernihiv[UKR D1-3] | |
07/02/2021 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-3]Torpedo Zhodino | 1 - 0 | 0 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk[BLR D2-4] | |
07/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-3]Spartak Moscow | 4 - 0 | 0 - 0 | Riga Fc[LAT D1-1] | |
07/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Stabaek Womens | 1 - 2 | 0 - 1 | Lsk Kvinner Womens[NORW-5] | |
07/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D1-10]Pelister Bitola | 2 - 0 | 0 - 0 | Pobeda Prilep[MKD D2East-8] | |
07/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-3]Gornik Leczna | 3 - 0 | 1 - 0 | Stal Stalowa Wola | |
07/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [UKR D2-11]Nyva Ternopil | 0 - 0 | 0 - 0 | Volyn[UKR D2-7] | ||
07/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D1-11]Brera Strumica | 5 - 0 | 3 - 0 | Plackovica[MKD D2East-9] | |
07/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2East-4]Pehchevo | 1 - 1 | 1 - 1 | Males | |
07/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-3]Hammarby | 2 - 1 | 0 - 1 | IK Brage[SWE D2-10] | |
07/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [SVK D2-8]Artmedia Petrzalka | 0 - 0 | 0 - 0 | Raca Bratislava | ||
07/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-1]AIK Solna | 3 - 1 | 1 - 0 | Orebro[SWE D1-6] | |
07/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-16]Fakel Voronezh | 4 - 1 | 3 - 0 | Akzhayik Oral[KAZ D1B-2] | |
07/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-14]Dnipro-1 | 4 - 1 | 2 - 0 | Zeta[MNE D1-6] | |
07/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | [CZE D2-5]Prostejov | 0 - 0 | 0 - 0 | Frydek-mistek[CZE CFLM-6] | ||
07/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-9]Levski Sofia | 1 - 0 | 1 - 0 | Sportist Svoge[BUL D2-6] | |
07/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-7]Djurgardens | 0 - 2 | 0 - 1 | Vasalunds IF[SWE D2-11] | |
08/02/2021 03:05 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-10]Tromso IL | 0 - 0 | 0 - 0 | Sogndal[NOR AL-3] | ||
08/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-1]Dynamo Kyiv | 5 - 2 | 3 - 0 | BATE Borisov[BLR D1-2] | |
08/02/2021 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-21]Tom Tomsk | 3 - 2 | 2 - 1 | Rubin Kazan[RUS PR-8] | |
08/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-12]Vitebsk | 2 - 2 | 1 - 0 | Volga Tver[RUS D2W-4] | |
08/02/2021 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-20]Akron Togliatti | 1 - 1 | 0 - 0 | Widzew lodz[POL D1-13] | |
08/02/2021 19:30 | Vòng tháng 2 | [DEN SASL-8]Nordsjaelland | 0 - 0 | 0 - 0 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7] | ||
08/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-1]FK Sarajevo | 1 - 0 | 0 - 0 | Triglav Gorenjska[SLO D2-7] | |
08/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-5]FK Rostov | 4 - 1 | 1 - 1 | Lokomotiv Tbilisi[GEO D1-3] | |
09/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Akron Togliatti | 6 - 1 | 1 - 0 | Fk Valmiera | |
09/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS YthC-1]Zenit St.petersburg Youth | 2 - 0 | 1 - 0 | Tekstilshchik Ivanovo[RUS D1-14] | |
09/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [KAZ PR-1]Kairat Almaty | 0 - 2 | 0 - 0 | Ruh Brest[BLR D1-8] | |
09/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-8]Rubin Kazan | 3 - 1 | 2 - 0 | Pari Nizhny Novgorod[RUS D1-1] | |
09/02/2021 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-17]Concordia Chiajna | 2 - 2 | 1 - 1 | Progresul Spartac | |
09/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-10]Vysocina Jihlava | 0 - 1 | 0 - 0 | Fk Mas Taborsko[CZE D2-13] | |
09/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-5]Arka Gdynia | 2 - 3 | 0 - 1 | Bytovia Bytow[POL D2-13] | |
09/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-15]Ripensia Timisoara | 4 - 2 | 4 - 0 | Corvinul Hunedoara | |
09/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | Spartak Moscow | 0 - 0 | 0 - 0 | Shakhter Soligorsk | ||
09/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 1 - 0 | 0 - 0 | Torpedo Moscow | |
09/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Montenegro U19 | 1 - 0 | 1 - 0 | Bosnia Herzegovina U19 | |
09/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-1]Shakhter Soligorsk | 0 - 1 | 0 - 1 | Pyunik[ARM D1-8] | |
09/02/2021 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-14]Etar Veliko Tarnovo | 3 - 1 | 1 - 1 | Yantra Gabrovo[BUL D2-15] | |
09/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | SKA Energiya Khabarovsk | 2 - 2 | 1 - 0 | Tekstilshchik Ivanovo | |
09/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Desna Chernihiv | 2 - 3 | 2 - 1 | FK Ventspils | |
09/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | Ruh Brest | 0 - 0 | 0 - 0 | Kairat Almaty | ||
09/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Yenisey Krasnoyarsk | 2 - 1 | 2 - 1 | FK Tyumen | |
09/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [95]Jordan | 0 - 1 | 0 - 0 | Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] | |
09/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | Tp Mazembe Englebert | 0 - 0 | 0 - 0 | Al Helal Al-Sahely[YEM D1-8] | ||
09/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [KAZ PR-1]Kairat Almaty | 2 - 2 | 0 - 1 | FK Buducnost Podgorica[MNE D1-1] | |
09/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [NOR AL-5]Aalesund FK | 0 - 0 | 0 - 0 | IL Hodd[NOR D2A-3] | ||
09/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-4]IFK Goteborg | 2 - 2 | 0 - 0 | Degerfors IF[SWE D1-11] | |
09/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | Ruh Brest | 0 - 0 | 0 - 0 | Dinamo Batumi | ||
09/02/2021 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Lokomotiv Moscow | 4 - 1 | 1 - 1 | Krasnodar II | |
10/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Hillerod Fodbold | 1 - 1 | 0 - 0 | Bronshoj | |
10/02/2021 15:00 | Vòng tháng 2 | [UKR D1-2]Shakhtar Donetsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Lokomotiv Tbilisi[GEO D1-4] | ||
10/02/2021 16:30 | Vòng tháng 2 | [CZE D2-11]Fotbal Trinec | 0 - 0 | 0 - 0 | Frydek-mistek[CZE CFLM-6] | ||
10/02/2021 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-7]GKS Tychy | 2 - 0 | 1 - 0 | LKS Nieciecza[POL D1-1] | |
10/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | FK Khimki | 4 - 1 | 1 - 0 | Astana | |
11/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-9]Kalmar FF | 0 - 2 | 0 - 0 | Oskarshamns AIK[SWE D1 SNS-7] | |
11/02/2021 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-7]GAIS | 3 - 1 | 2 - 1 | Trollhattan[SWE D1 SNS-3] | |
11/02/2021 01:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-6]Raufoss | 0 - 0 | 0 - 0 | Eidsvold TF[NOR D2A-9] | ||
11/02/2021 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-8]Vasteras SK FK | 2 - 2 | 2 - 1 | IF Sylvia[SWE D1 SNN-8] | |
11/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | FK Khimki | 0 - 2 | 0 - 1 | Chertanovo Moscow | |
11/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Hammarby | 1 - 1 | 1 - 1 | IFK Norrkoping | |
11/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | [SWE D1-3]Hammarby | 0 - 0 | 0 - 0 | AIK Solna[SWE D1-1] | ||
11/02/2021 22:00 | Vòng tháng 2 | Molde | 0 - 0 | 0 - 0 | Rosenborg | ||
12/02/2021 19:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-10]Tromso IL | 0 - 0 | 0 - 0 | Tromsdalen UIL[NOR D2A-4] | ||
12/02/2021 20:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-9]Lillestrom | 0 - 0 | 0 - 0 | Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-9] | ||
12/02/2021 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-2]Malmo FF | 0 - 2 | 0 - 1 | Mjallby AIF[SWE D1-12] | |
12/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-1]AIK Solna | 1 - 0 | 0 - 0 | Elfsborg[SWE D1-5] | |
12/02/2021 23:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-1]Fredrikstad | 0 - 0 | 0 - 0 | Sarpsborg 08 FF[NOR D1-13] | ||
12/02/2021 23:30 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-15]Stjordals Blink | 0 - 0 | 0 - 0 | Ranheim IL[NOR AL-12] | ||
13/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-13]Norrby IF | 6 - 0 | 1 - 0 | Assyriska Turab Ik Jkp[SWE D1 SNS-14] | |
13/02/2021 00:00 | Vòng tháng 2 | [NOR AL-6]Raufoss | 0 - 0 | 0 - 0 | Ham-Kam[NOR AL-2] | ||
13/02/2021 00:30 | Vòng tháng 2 | [NOR D2B-3]Fram Larvik | 0 - 0 | 0 - 0 | Moss[NOR D2A-2] | ||
13/02/2021 00:35 | Vòng tháng 2 | [EST D1-4]Trans Narva | 0 - 0 | 0 - 0 | Kuressaare[EST D1-6] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp