Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
28/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [11]Alashkert B Martuni | 4 - 3 | 2 - 3 | Banants B[6] | |
28/05/2023 20:00 | Vòng 11 Hoãn | [3]Gandzasar Kapan | 0 - 0 | 0 - 0 | Ararat Yerevan 2[4] | ||
28/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [8]Shirak Gjumri B | 1 - 1 | 1 - 1 | Ararat Armenia B[5] | |
27/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [10]Gandzasar Kapan | 1 - 1 | 0 - 0 | Pyunik B[7] | |
26/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [9]MIKA Ashtarak | 1 - 1 | 1 - 0 | West Armenia[1] | |
25/05/2023 20:00 | Vòng 11 | [2]Bkma Ii | 0 - 0 | 0 - 0 | Lernayin Artsakh B[12] | ||
23/05/2023 21:00 | Vòng 11 | (KT) | [6]Banants B | 0 - 0 | 0 - 0 | Shirak Gjumri B[8] | |
23/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [5]Ararat Armenia B | 3 - 0 | 1 - 0 | MIKA Ashtarak[9] | |
23/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [4]Ararat Yerevan 2 | 0 - 4 | 0 - 1 | Bkma Ii[2] | |
23/05/2023 20:00 | Vòng 11 | [12]Lernayin Artsakh B | 0 - 0 | 0 - 0 | Gandzasar Kapan[10] | ||
23/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [7]Pyunik B | 3 - 4 | 0 - 1 | Alashkert B Martuni[11] | |
23/05/2023 20:00 | Vòng 11 | (KT) | [1]West Armenia | 2 - 2 | 0 - 0 | Gandzasar Kapan[3] | |
19/05/2023 21:00 | Vòng 10 | (KT) | [6]Banants B | 2 - 2 | 0 - 0 | Ararat Armenia B[5] | |
19/05/2023 20:00 | Vòng 10 | [11]Alashkert B Martuni | 0 - 0 | 0 - 0 | Lernayin Artsakh B[12] | ||
19/05/2023 20:00 | Vòng 10 | (KT) | [2]Bkma Ii | 1 - 1 | 1 - 1 | West Armenia[1] | |
19/05/2023 20:00 | Vòng 10 Hoãn | [3]Gandzasar Kapan | 0 - 0 | 0 - 0 | MIKA Ashtarak[9] | ||
19/05/2023 20:00 | Vòng 10 Hoãn | [8]Shirak Gjumri B | 0 - 0 | 0 - 0 | Pyunik B[7] | ||
18/05/2023 20:00 | Vòng 10 | (KT) | [10]Gandzasar Kapan | 2 - 0 | 1 - 0 | Ararat Yerevan 2[4] | |
15/05/2023 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [9]MIKA Ashtarak | 0 - 2 | 0 - 0 | Bkma Ii[2] | |
14/05/2023 20:00 | Vòng 9 Hoãn | [5]Ararat Armenia B | 0 - 0 | 0 - 0 | Gandzasar Kapan[3] | ||
14/05/2023 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [4]Ararat Yerevan 2 | 2 - 1 | 0 - 0 | Alashkert B Martuni[11] | |
14/05/2023 20:00 | Vòng 9 | [12]Lernayin Artsakh B | 0 - 0 | 0 - 0 | Shirak Gjumri B[8] | ||
14/05/2023 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [7]Pyunik B | 0 - 0 | 0 - 0 | Banants B[6] | |
14/05/2023 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [1]West Armenia | 3 - 1 | 2 - 0 | Gandzasar Kapan[10] | |
10/05/2023 21:00 | Vòng 8 | [7]Banants B | 0 - 0 | 0 - 0 | Lernayin Artsakh B[12] | ||
10/05/2023 19:00 | Vòng 8 | (KT) | [3]Bkma Ii | 2 - 1 | 1 - 0 | Gandzasar Kapan[2] | |
09/05/2023 19:00 | Vòng 8 | (KT) | [11]Alashkert B Martuni | 2 - 7 | 2 - 2 | West Armenia[1] | |
09/05/2023 19:00 | Vòng 8 | (KT) | [6]Pyunik B | 0 - 3 | 0 - 1 | Ararat Armenia B[5] | |
09/05/2023 19:00 | Vòng 8 | (KT) | [8]Shirak Gjumri B | 1 - 1 | 1 - 0 | Ararat Yerevan 2[4] | |
09/05/2023 19:00 | Vòng 8 | (KT) | [10]Gandzasar Kapan | 0 - 1 | 0 - 0 | MIKA Ashtarak[9] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp