Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
16/05 16:00 | Nairobi Star City | ? - ? | Tusker | |||
16/05 19:00 | KT | Kcb Sc | 0 - 0 | Gor Mahia | ||
16/05 19:00 | Sofapaka | ? - ? | Posta Rangers | |||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
16/05 16:00 | KT | Bosnia Herzegovina U19 | 1 - 1 | Slovenia U19 | ||
16/05 19:45 | KT | Argentina U17 | 1 - 0 | Paraguay U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
16/05 17:00 | Turon Nukus | ? - ? | Bunyodkor 2 | |||
16/05 17:00 | KT | Andijan Fa | 1 - 3 | Pakhtakor Ii | ||
16/05 17:00 | Tashkent Vfa | ? - ? | Namangan Fa | |||
16/05 20:00 | KT | [A-3]Buxoro | 3 - 0 | Shurtan Guzor[A-3] | 10 | |
16/05 20:00 | KT | [A-2]Kuruvchi Kokand Qoqon | 3 - 2 | Mashal Muborak[A-2] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
16/05 18:00 | KT | [13]Aktobe B | 1 - 4 | Sd Family[13] | 5 | |
16/05 18:00 | KT | [4]Ekibastuzets | 0 - 0 | Altay Spor Kulubu[4] | 5 | |
16/05 20:00 | KT | [6]Taraz | 1 - 2 | Ulytau Zhezkazgan[6] | 5 | |
16/05 20:00 | KT | [8]Khan Tengri | 4 - 0 | Yassy Turkistan[8] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
16/05 18:00 | [6]Banants B | ? - ? | Bkma Ii[6] | 28 | ||
16/05 18:00 | [12]Pyunik B | ? - ? | Onor[12] | 28 | ||
16/05 18:00 | [3]Syunik | ? - ? | Andranik[3] | 28 | ||
16/05 18:00 | [7]Noah B | ? - ? | MIKA Ashtarak[7] | 28 | ||
16/05 18:00 | [8]Ararat Yerevan 2 | ? - ? | Lernayin Artsakh[8] | 28 | ||
16/05 18:00 | [10]Ararat Armenia B | ? - ? | Nikarm[10] | 28 | ||
16/05 18:00 | [11]Alashkert B Martuni | ? - ? | Shirak Gjumri B[11] | 28 | ||
16/05 19:00 | KT | [3]Syunik | 5 - 0 | Nikarm[3] | 28 | |
16/05 20:00 | KT | [8]Ararat Yerevan 2 | 1 - 3 | Bkma Ii[8] | 28 | |
16/05 20:00 | KT | [5]Andranik | 0 - 0 | Shirak Gjumri B[5] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
16/05 19:00 | KT | [10]FK Tyumen | 1 - 0 | SKA Energiya Khabarovsk[10] | 35 | |
16/05 21:00 | KT | [16]Leningradets | 1 - 1 | Arsenal Tula[16] | 35 | |
16/05 22:00 | KT | [17]Volgar-Gazprom Astrachan | 1 - 0 | Neftekhimik Nizhnekamsk[17] | 35 | |
16/05 22:30 | KT | [7]Shinnik Yaroslavl | 1 - 0 | Akron Togliatti[7] | 35 | |
16/05 23:30 | KT | [13]Torpedo Moscow | 1 - 0 | Kuban[13] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Norway 2.Liga |
||||||
16/05 19:00 | KT | [B-3]Kjelsas IL | 3 - 1 | Valerenga B[B-3] | ||
16/05 22:00 | KT | [B-6]Strindheim IL | 4 - 1 | Tromsdalen UIL[B-6] | ||
16/05 22:00 | KT | [A-4]Arendal | 3 - 3 | Jerv[A-4] | ||
17/05 00:00 | KT | [A-10]Orn-Horten | 3 - 2 | Eik Tonsberg[A-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
16/05 20:00 | KT | [2]Al-Nejmeh | 1 - 2 | Al Ansar Lib[2] | relegation round | |
16/05 20:00 | [10]Alahli Nabatiya | ? - ? | Shabab Al Ghazieh[10] | relegation round | ||
16/05 20:00 | KT | [6]Racing Beirut | 1 - 5 | Al-Ahed[6] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
16/05 20:00 | KT | [S-11]Panathinaikos B | 0 - 2 | Panahaiki-2005[S-11] | ||
16/05 20:00 | KT | [S-6]Diagoras Rodos | 1 - 1 | AS Egaleo Aigaleo Athens[S-6] | ||
16/05 20:00 | KT | [N-4]Aek Athens Ii | 1 - 1 | Niki Volou[N-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
16/05 20:00 | [6]Newroz Sc Irq | ? - ? | Naft Alwasat[6] | 27 | ||
16/05 22:15 | [13]Al Kahrabaa | ? - ? | Al Qasim Sport Club[13] | 27 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
16/05 21:00 | KT | [4]Banants | 6 - 1 | Alashkert[4] | 35 | |
16/05 23:00 | KT | [1]Artsakh Noah | 2 - 1 | Avan Academy[1] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
16/05 21:00 | KT | [14]Shahrdari Astara | 3 - 2 | Ario Eslamshahr[14] | 13 | |
16/05 21:30 | KT | [17]Khooshe Talaee Saveh | 0 - 0 | Pars Jonoubi Jam[17] | 13 | |
16/05 21:45 | KT | [12]Naft Gachsaran | 1 - 1 | Naft Masjed Soleyman[12] | 13 | |
16/05 22:45 | KT | [18]Shahin Bandar Anzali | 0 - 1 | Kheybar Khorramabad[18] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
16/05 21:00 | KT | [10]Pogon Szczecin Youth | 3 - 1 | Arka Gdynia Youth[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
16/05 21:00 | KT | [4]Bodrumspor | 2 - 0 | Boluspor[4] | 35 | |
17/05 00:00 | KT | [5]Corum Belediyespor | 2 - 1 | Kocaelispor[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
16/05 21:10 | KT | [4]Al Ain | 0 - 1 | Ittihad Kalba[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia IRAN |
||||||
16/05 21:45 | KT | [IRN D1-3]Chadormalou Ardakan | 0 - 0 | Aluminium Arak[IRN D1-3] | ||
16/05 22:30 | KT | [IRN PR-7]Gol Gohar | 5 - 0 | Havadar SC[IRN PR-7] | ||
16/05 22:30 | KT | [IRN PR-4]Teraktor-Sazi | 0 - 0 | Mes Rafsanjan[IRN PR-4] | ||
16/05 23:00 | KT | [IRN PR-3]Sepahan | 1 - 0 | Malavan[IRN PR-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
16/05 21:55 | KT | [5]Radnicki 1923 Kragujevac | 0 - 0 | Vojvodina[5] | 36 | |
17/05 00:00 | KT | [8]FK Napredak Krusevac | 0 - 4 | Crvena Zvezda[8] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
16/05 22:00 | KT | [12]Mjondalen | 2 - 1 | Asane Fotball[12] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [15]Aalesund FK | 0 - 2 | Sogndal[15] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [8]Levanger | 2 - 2 | Ranheim IL[8] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [9]Raufoss | 0 - 2 | Moss[9] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [14]Sandnes Ulf | 2 - 1 | Bryne[14] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [2]Stabaek | 2 - 2 | Lyn Oslo[2] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [16]Start Kristiansand | 4 - 3 | Egersunds IK[16] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [6]Valerenga | 0 - 2 | Kongsvinger[6] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
16/05 22:00 | KT | [11]Bohemians 1905 | 1 - 3 | Mfk Karvina[11] | relegation round | |
16/05 22:00 | KT | [12]FK Baumit Jablonec | 3 - 0 | Pardubice[12] | relegation round | |
16/05 22:00 | KT | [15]Zlin | 1 - 1 | Budejovice[15] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Phi |
||||||
16/05 22:00 | KT | Burkina Faso U17 | 0 - 0 | Nigeria U17 | ||
17/05 01:00 | Togo U17 | ? - ? | Niger U17 | |||
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
16/05 22:00 | KT | [3]Daugava Daugavpils | 4 - 0 | Metta/LU Riga[3] | 13 | |
16/05 22:00 | KT | [5]Tukums-2000 | 1 - 2 | Grobina[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
16/05 22:00 | KT | [17]Al Tai | 3 - 1 | Al-Fath[17] | 32 | |
17/05 01:00 | KT | [11]Al Khaleej Club | 1 - 1 | Al Ittihad[11] | 32 | |
17/05 01:00 | KT | [12]Al Wehda Mecca | 0 - 1 | Al-Raed[12] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
16/05 22:50 | KT | [11]Smorgon FC | 1 - 1 | Isloch Minsk[11] | 9 | |
17/05 00:45 | KT | [2]Neman Grodno | 1 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk[2] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
16/05 22:59 | KT | [5]Aarhus AGF | 0 - 1 | Silkeborg IF[5] | championship round | |
16/05 22:59 | KT | [12]Hvidovre IF | 1 - 2 | Odense BK[12] | relegation round | |
17/05 01:00 | KT | [3]Copenhagen | 1 - 2 | Midtjylland[3] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
16/05 23:00 | KT | [1]Bodo Glimt | 4 - 0 | Tromso IL[1] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [2]Brann | 2 - 1 | Sandefjord[2] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [3]Fredrikstad | 4 - 1 | Stromsgodset[3] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [13]FK Haugesund | 1 - 0 | Kristiansund BK[13] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [10]Odd Grenland | 0 - 4 | Molde[10] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [6]Rosenborg | 1 - 3 | KFUM Oslo[6] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [12]Sarpsborg 08 FF | 1 - 7 | Ham-Kam[12] | 8 | |
16/05 23:00 | KT | [5]Viking | 1 - 4 | Lillestrom[5] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
16/05 23:00 | KT | [6]Enppi | 0 - 1 | Coca Cola Cairo[6] | 23 | |
16/05 23:00 | KT | [14]National Bank Of Egypt Sc | 5 - 2 | EL Masry[14] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
16/05 23:00 | KT | Fram Larvik | 1 - 2 | Pors Grenland | ||
16/05 23:00 | KT | Fana | 5 - 0 | Ardal | ||
16/05 23:00 | KT | Floro | 0 - 1 | Forde IL | ||
16/05 23:00 | KT | Ullern | 1 - 2 | Nordstrand | ||
16/05 23:30 | KT | Vigor | 2 - 1 | Staal Jorpeland | ||
16/05 23:30 | KT | Froya | 1 - 2 | Bjarg | ||
16/05 23:30 | KT | Os Turn Fotball | 4 - 0 | Stord IL | ||
16/05 23:30 | KT | Rana | 1 - 1 | Mosjoen | ||
17/05 00:00 | KT | Djerv 1919 | 1 - 2 | Sandvikens IF | ||
17/05 00:00 | KT | Assiden | 3 - 0 | Askollen | ||
17/05 00:00 | KT | Oppsal | 1 - 2 | Gamle Oslo | ||
17/05 00:00 | KT | Nardo | 5 - 1 | Verdal | ||
17/05 00:30 | KT | Funnefoss/vormsund | 2 - 0 | Bjorkelangen | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
16/05 23:00 | KT | [N-15]Ms Tseirey Taybe | 0 - 0 | Hapoel Beit Shean[N-15] | ||
16/05 23:00 | KT | [S-14]Ms Hapoel Lod | 1 - 1 | Hapoel Azor[S-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
16/05 23:10 | KT | [3]Al-Qadsia SC | 1 - 1 | Al-Arabi Club[3] | 25 | |
17/05 01:25 | KT | [5]Al Salmiyah | 0 - 3 | Al Kuwait SC[5] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
17/05 00:00 | KT | [9]Brommapojkarna | 0 - 5 | Djurgardens[9] | 9 | |
17/05 00:00 | KT | [15]Kalmar FF | 1 - 1 | IFK Norrkoping[15] | 9 | |
17/05 00:00 | KT | [1]Malmo FF | 1 - 0 | GAIS[1] | 9 | |
17/05 00:00 | KT | [10]IK Sirius FK | 2 - 2 | IFK Goteborg[10] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
17/05 00:09 | KT | Kac 1909 | 0 - 1 | Vst Volkermarkt | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
17/05 00:30 | KT | [14]Las Palmas | 2 - 2 | Real Betis[14] | 36 | |
17/05 02:30 | KT | [20]Almeria | 0 - 2 | Barcelona[20] | 36 | |
17/05 03:00 | KT | [7]Real Sociedad | 1 - 0 | Valencia[7] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh |
||||||
17/05 01:00 | KT | [ENG U21-3]Fulham U21 | 4 - 0 | Tottenham Hotspur U21[ENG U21-3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland |
||||||
17/05 01:15 | KT | [ICE D1-11]Keflavik | 3 - 1 | IA Akranes[ICE D1-11] | 4 | |
17/05 02:15 | KT | [ICE PR-12]Fylkir | 3 - 1 | HK Kopavog[ICE PR-12] | 4 | |
17/05 02:15 | KT | [ICE D1-8]Grindavik | 1 - 4 | Vikingur Reykjavik[ICE D1-8] | 4 | |
17/05 02:30 | KT | [ICE PR-6]Stjarnan | 5 - 3 | KR Reykjavik[ICE PR-6] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
17/05 01:30 | KT | [17]Bari | 1 - 1 | Ternana[17] | playout | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
17/05 01:30 | KT | [2]Lugano | 4 - 2 | Winterthur[2] | vô địch | |
17/05 01:30 | KT | [1]Young Boys | 3 - 1 | St. Gallen[1] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
17/05 01:50 | [COL D1a-1]Atletico Bucaramanga | ? - ? | Independiente Santa Fe[COL D1a-1] | |||
17/05 03:00 | KT | [COL D1a-14]Jaguares De Cordoba | 3 - 0 | Tigres FC[COL D1a-14] | 3 | |
17/05 07:30 | [COL D2a-4]Real Cartagena | ? - ? | Envigado[COL D2a-4] | 3 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
17/05 02:00 | KT | [3]Leeds United | 4 - 0 | Norwich City[3] | playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
17/05 02:15 | KT | [13]Penafiel | 1 - 1 | SCU Torreense[13] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
17/05 02:15 | KT | Hamar Hveragerdi | 3 - 1 | Arborg | ||
17/05 02:15 | KT | Kh Hlidarendi | 10 - 1 | Rb Keflavik | ||
17/05 03:00 | KT | Kria | 3 - 4 | Ymir | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
17/05 02:30 | KT | Botafogo Rj Youth | 1 - 2 | Ceara Youth | ||
17/05 05:00 | KT | Sao Paulo Youth | 3 - 4 | Cruzeiro Youth | ||
17/05 07:30 | KT | Atletico Mineiro Youth Mg | 2 - 3 | Cr Flamengo Rj Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
17/05 02:45 | KT | Augnablik | 4 - 1 | Kfk Kopavogur | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
17/05 03:10 | KT | [ARG D1-23]Deportivo Riestra | 0 - 1 | Newells Old Boys[ARG D1-23] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
17/05 05:00 | KT | [BRA D1-17]Fluminense | 2 - 1 | Cerro Porteno[BRA D1-17] | bảng | |
17/05 05:00 | KT | [ARG D1-21]Rosario Central | 4 - 1 | Caracas FC[ARG D1-21] | bảng | |
17/05 05:00 | KT | [PER D1a-1]Universitario de Deportes | 0 - 1 | Botafogo[PER D1a-1] | bảng | |
17/05 07:00 | KT | [BRA D1-9]Sao Paulo | 0 - 0 | Barcelona SC(ECU)[BRA D1-9] | bảng | |
17/05 07:00 | KT | [ARG D1-19]San Lorenzo | 3 - 2 | Liverpool P.[ARG D1-19] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
17/05 05:00 | [BRA D1-11]Internacional | ? - ? | Delfin SC[BRA D1-11] | bảng | ||
17/05 05:00 | KT | [ARG D1-9]Racing Club | 3 - 0 | Coquimbo Unido[ARG D1-9] | bảng | |
17/05 07:00 | KT | [BRA D1-5]Cruzeiro | 1 - 0 | Union La Calera[BRA D1-5] | bảng | |
17/05 07:00 | KT | [PAR D1a-4]Sportivo Luqueno | 2 - 3 | Bragantino[PAR D1a-4] | bảng | |
17/05 09:00 | KT | [ECU D1a-6]Universidad Catolica Quito | 0 - 0 | Alianza Petrolera[ECU D1a-6] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Dominican Republic Liga |
||||||
17/05 05:00 | KT | Atletico Vega Real | 0 - 0 | Cibao | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
17/05 07:00 | KT | [1]CD Independiente Juniors | 0 - 1 | Manta[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
17/05 08:00 | KT | Ad San Carlos | 0 - 1 | Deportivo Saprissa | semifinal(c) |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp