Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
19/11 10:00 | Ventura County Fusion | ? - ? | Hamburger | tháng 11 | ||
19/11 12:00 | KT | [JPN D1-15]Gamba Osaka | 2 - 1 | Eintr Frankfurt[JPN D1-15] | tháng 11 | |
19/11 17:00 | KT | Italy U19 | 7 - 2 | Hungary U19 | tháng 11 | |
19/11 17:00 | KT | Tây Ban Nha U19 | 0 - 1 | Nhật Bản U20 | ||
19/11 18:00 | KT | [ROM D2-5]Gloria Buzau | 2 - 2 | Dinamo Bucuresti[ROM D2-5] | ||
19/11 20:00 | KT | [AUT D1-7]SK Austria Klagenfurt | 2 - 1 | Grazer AK[AUT D1-7] | ||
19/11 21:00 | KT | Israel U21 | 1 - 1 | Ukraine U21 | ||
19/11 21:00 | KT | [137]Rwanda | 1 - 0 | Sudan[137] | ||
19/11 22:00 | KT | [GER D1-15]Hertha Berlin | 3 - 3 | Munchen 1860[GER D1-15] | ||
19/11 22:00 | KT | [149]Kuwait | 2 - 0 | Lebanon[149] | ||
19/11 22:30 | KT | [70]United Arab Emirates | 2 - 1 | Kazakhstan[70] | tháng 11 | |
19/11 23:00 | KT | [54]Burkina Faso | 2 - 1 | Bờ Biển Ngà[54] | tháng 11 | |
19/11 23:30 | KT | [66]Albania | 2 - 0 | Armenia[66] | tháng 11 | |
19/11 23:30 | KT | Italy U21 | 2 - 4 | Đức U21 | tháng 11 | |
20/11 00:00 | KT | [204]Gibraltar | 1 - 0 | Andorra[204] | tháng 11 | |
20/11 00:00 | KT | [107]Kosovo | 1 - 1 | Đảo Faroe[107] | tháng 11 | |
20/11 00:00 | KT | [45]Thổ Nhĩ Kỳ | 2 - 1 | Séc[45] | tháng 11 | |
20/11 02:30 | KT | [25]Thụy Điển | 2 - 0 | Algeria[25] | tháng 11 | |
20/11 02:30 | KT | [CHI D1-1]Colo Colo | 1 - 0 | Real Betis[CHI D1-1] | ||
20/11 03:00 | KT | Pháp U21 | 1 - 1 | Na Uy U21 | tháng 11 | |
20/11 04:00 | KT | [GER D1-13]Koln | 2 - 4 | VfB Stuttgart[GER D1-13] | tháng 11 | |
20/11 07:30 | KT | [23]Peru | 1 - 0 | Bolivia[23] | tháng 11 | |
20/11 08:00 | KT | [17]Colombia | 2 - 0 | Paraguay[17] | tháng 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
19/11 10:00 | KT | Melville United | 4 - 3 | Napier City Rovers | 8 | |
20/11 09:00 | KT | Auckland City | 2 - 1 | Miramar Rangers | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
19/11 13:15 | Persipura Jayapura | ? - ? | Sulut United | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
19/11 14:00 | KT | [3]Tai Chung | 0 - 1 | Southern District[3] | 6 | |
19/11 17:00 | KT | [4]Eastern A.A Football Team | 0 - 1 | Leeman[4] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thai Division 2 League |
||||||
19/11 15:30 | KT | Samut Prakan | 0 - 0 | Inter Bangkok | ||
19/11 15:30 | KT | Siam | 0 - 1 | Army United | ||
19/11 15:30 | KT | Nan | 2 - 1 | Uttaradit | ||
19/11 15:30 | KT | Maejo United | 2 - 1 | Kamphaengphet | ||
19/11 15:30 | KT | Sakon Nakhon | 0 - 3 | Khonkaen FC | ||
19/11 15:30 | Khonkaen Mordindang | ? - ? | Sisaket | |||
19/11 15:30 | KT | Muang Trang United | 1 - 1 | Young Singh United | ||
19/11 15:30 | KT | Ang Thong Fc | 4 - 0 | Ipe Samut Sakhon | ||
19/11 15:30 | KT | Hua Hin City | 2 - 1 | Saraburi Fc | ||
19/11 16:00 | KT | Nara United | 5 - 0 | Phuket Andaman | ||
19/11 17:00 | KT | Bangkok Fc | 2 - 1 | Thonburi Universidad | ||
19/11 17:00 | KT | Sisaket | 3 - 0 | Yasothon United | ||
19/11 17:30 | KT | Kanchanaburi City | 0 - 0 | Assumption Thonburi | ||
19/11 18:00 | Navy | ? - ? | Pluak Daeng United | |||
19/11 18:00 | KT | Esan Pattaya | 1 - 0 | Bankhai United | ||
19/11 18:00 | KT | Phitsanulok | 2 - 0 | Nakhon Mae Sot United | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
19/11 15:30 | KT | Real Kashmir | 2 - 0 | Rajasthan United | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
19/11 16:00 | KT | Paktako 79 | 6 - 2 | Nasaf Qarshi Ii | Group B | |
19/11 16:00 | KT | Navbahor Namangan B | 2 - 0 | Andijan Ii | Group B | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Singapore |
||||||
19/11 16:30 | KT | [SIN D1-3]Tampines Rovers FC | 2 - 3 | Hougang United FC[SIN D1-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
19/11 17:00 | KT | [11]Kryvbas U21 | 0 - 0 | Metalist 1925 Kharkiv U21[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
19/11 17:00 | KT | Israel U19 | 2 - 0 | Đảo Faroe U19 | loại | |
19/11 18:00 | KT | Croatia U19 | 1 - 2 | Phần Lan U19 | loại | |
19/11 22:00 | KT | Pháp U19 | 2 - 0 | Iceland U19 | loại | |
19/11 22:00 | KT | Scotland U19 | 5 - 2 | Kazakhstan U19 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
19/11 17:00 | KT | [3]Bình Định | 2 - 1 | Tp Hồ Chí Minh[3] | 26 | |
19/11 17:00 | KT | [5]Hoàng Anh Gia Lai | 1 - 1 | Hà Nội[5] | 26 | |
19/11 17:00 | KT | [12]Hồng Lĩnh Hà Tĩnh | 2 - 1 | Thanh Hóa[12] | 26 | |
19/11 17:00 | KT | [13]Sài Gòn FC | 2 - 1 | Becamex Bình Dương[13] | 26 | |
19/11 17:00 | KT | [6]Sông Lam Nghệ An | 2 - 1 | Nam Định[6] | 26 | |
19/11 17:00 | KT | [4]Viettel | 3 - 0 | Đà Nẵng[4] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
19/11 17:00 | KT | [4]Wisla Krakow Youth | 1 - 2 | Jagiellonia Bialystok Youth[4] | ||
19/11 18:00 | KT | [1]Gornik Zabrze Youth | 3 - 1 | Korona Kielce U19[1] | ||
19/11 18:00 | KT | [2]Lech Poznan Youth | 1 - 0 | Zaglebie Lubin Youth[2] | ||
19/11 18:00 | KT | [11]Legia Warszawa Youth | 1 - 1 | Escola Varsovia Warszawa Youth[11] | ||
19/11 18:00 | KT | [3]Rakow Czestochowa Youth | 4 - 0 | Lechia Gdansk Youth[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||||||
19/11 17:00 | KT | [A-7]Agri 1970 Spor | 0 - 0 | Karsiyaka[A-7] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-4]Yeni Orduspor | 1 - 0 | Karaman Belediyesi Spor[A-4] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-11]Catalca Spor | 1 - 1 | Eskisehirspor[A-11] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-10]Elazigspor | 1 - 2 | Anadolu Selcukluspor[A-10] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-1]Icel Idman Yurdu | 2 - 0 | Hacettepe 1945[A-1] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-8]Kutahyaspor | 1 - 0 | Sile Yildizspor[A-8] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-12]Nevsehirspor Genclik | 3 - 0 | Belediye Derincespor[A-12] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-15]Yeni Amasya Spor | 1 - 0 | Kelkit Belediye Hurriyet[A-15] | ||
19/11 18:00 | KT | [A-17]Yomraspor | 2 - 1 | Edirnespor Genclik[A-17] | ||
19/11 18:00 | KT | [B-5]Ayvalikgucu Belediyespor | 1 - 1 | Orduspor[B-5] | ||
19/11 18:00 | KT | [B-15]Ergene Velimese | 0 - 1 | Turgutluspor[B-15] | ||
19/11 18:00 | KT | [B-4]Eynesil | 1 - 1 | Darica Genclerbirligi[B-4] | ||
19/11 18:00 | KT | [B-9]Gumushanespor | 0 - 0 | Karaman Belediyespor[B-9] | ||
19/11 18:00 | KT | [B-11]Turk Metal Kirikkale | 0 - 0 | 76 Igdir Belediye Spor[B-11] | ||
19/11 18:00 | KT | [B-6]Kusadasispor | 3 - 0 | Ofspor[B-6] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-1]Aksarayspor | 1 - 0 | Tepecik Bld[C-1] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-10]Bergama Belediyespor | 3 - 1 | Erbaaspor S[C-10] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-5]Halide Edip Adivarspor | 4 - 1 | Osmaniyespor[C-5] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-2]Ankara Adliyespor | 2 - 2 | Yldrm Belediyesispor[C-2] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-17]Fatsa Belediyespor | 2 - 1 | Akhisar Bld.Geng[C-17] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-14]Artvin Hopaspor | 2 - 2 | Kepez Belediyespor[C-14] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-18]Nigde Belediyespor | 0 - 3 | Arguvan[C-18] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-9]Sapanca Genclikspor | 1 - 0 | Mus Spor[C-9] | ||
19/11 18:00 | KT | [C-15]Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 0 - 0 | Efeler 09[C-15] | ||
19/11 18:00 | KT | [B-10]Bulvarspor | 3 - 0 | Elazig Belediyespor[B-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
19/11 17:30 | KT | [17]Ranong United | 0 - 2 | Nakhon Pathom FC[17] | 14 | |
19/11 18:00 | KT | [1]Ayutthaya Fc | 1 - 1 | Uthai Thani Forest[1] | 14 | |
19/11 18:00 | KT | [10]Raj Pracha Fc | 1 - 0 | Chiangmai Fc[10] | 14 | |
19/11 18:30 | KT | [11]Trat Fc | 1 - 0 | Samut Prakan City[11] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
19/11 17:30 | KT | Keciorengucu | 2 - 0 | Denizlispor | 14 | |
19/11 17:30 | KT | Manisa Bb Spor | 0 - 0 | Erzurum BB | 14 | |
19/11 20:00 | KT | Adanaspor | 2 - 1 | Altinordu | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
19/11 17:45 | [7]Kheybar Khorramabad | ? - ? | Khooshe Talaee Saveh[7] | 14 | ||
19/11 17:45 | KT | Kheybar Khorramabad | 0 - 0 | Khooshe Talaee Saveh | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
19/11 18:00 | KT | [1]Dnipro-1 | 2 - 1 | Shakhtar Donetsk[1] | 14 | |
19/11 19:00 | KT | [7]Kolos Kovalivka | 1 - 2 | Vorskla Poltava[7] | 14 | |
19/11 22:00 | [11]Rukh Vynnyky | ? - ? | Chernomorets Odessa[11] | 13 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
19/11 18:00 | KT | [POR D2-8]Leixoes | 2 - 1 | UD Oliveirense[POR D2-8] | bảng | |
19/11 22:30 | KT | [POR D2-13]CD Nacional | 2 - 0 | Portimonense[POR D2-13] | bảng | |
20/11 01:00 | KT | [POR D2-10]Desportivo de Tondela | 0 - 0 | GD Estoril-Praia[POR D2-10] | bảng | |
20/11 03:30 | KT | [POR D2-5]Vilafranquense | 0 - 0 | Vitoria Guimaraes[POR D2-5] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
19/11 18:00 | KT | [3]Bangkok United FC | 1 - 1 | Prachuap Khiri Khan[3] | 14 | |
19/11 18:30 | KT | [7]Chiangrai United | 3 - 1 | Muang Thong United[7] | 14 | |
19/11 19:00 | KT | [9]Sukhothai | 0 - 0 | Nong Bua Pitchaya[9] | 14 | |
19/11 19:30 | KT | [5]Port | 1 - 3 | Buriram United[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch |
||||||
19/11 18:00 | Kfum Kobenhavn | ? - ? | Slagelse Bi | |||
19/11 18:00 | KT | B 1908 | 1 - 3 | Holbaek | ||
19/11 18:00 | Gentofte Vangede If/gvi | ? - ? | Bronshoj | |||
19/11 19:00 | Allerod | ? - ? | Avarta | |||
19/11 19:00 | Karlslunde | ? - ? | Kfum Roskilde | |||
19/11 19:00 | KT | Viby | 1 - 1 | Odder IGF | ||
19/11 19:00 | KT | Otterup | 1 - 1 | B 1913 Odense | ||
19/11 19:00 | Vinder Vatanspor Vri | ? - ? | Vejgaard Bk | |||
19/11 19:00 | Tarup Paarup If | ? - ? | Marienlyst | |||
19/11 19:30 | Djursland | ? - ? | Asa Aarhus | |||
19/11 20:00 | KT | Herlev IF | 1 - 1 | Ledoje Smorum Fodbold | ||
19/11 20:00 | KT | Tarnby Ff | 1 - 0 | Greve | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
19/11 18:00 | KT | [A-4]Nyva Ternopil | 0 - 0 | Epitsentr Dunayivtsi[A-4] | group a | |
19/11 18:00 | KT | Skoruk Tomakivka | 0 - 2 | Lnz Cherkasy | group b 13 | |
19/11 18:30 | KT | [A-1]Polessya Zhitomir | 3 - 0 | Dinaz Vyshgorod[A-1] | group a | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||||||
19/11 18:30 | KT | Vihren Sandanski | 1 - 4 | Levski Sofia | ||
19/11 18:30 | KT | [BUL D2-10]Dunav Ruse | 1 - 2 | Arda[BUL D2-10] | ||
19/11 18:30 | KT | [BUL D2-11]Maritsa 1921 | 4 - 2 | Hebar Pazardzhik[BUL D2-11] | ||
19/11 18:30 | KT | [BUL D2-16]Vitosha Bistritsa | 1 - 0 | Botev Vratsa[BUL D2-16] | ||
19/11 18:30 | KT | Chavdar Etropole | 2 - 0 | Pirin Blagoevgrad | ||
19/11 18:30 | KT | [BUL D2-4]Spartak Pleven | 1 - 4 | Lokomotiv Sofia[BUL D2-4] | ||
19/11 18:30 | KT | [BUL D2-6]Sportist Svoge | 1 - 1 | Slavia Sofia[BUL D2-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
19/11 18:30 | Atus Ferlach | ? - ? | ATSV Wolfsberg | |||
19/11 20:00 | KT | Sv Wienerberger | 1 - 4 | Fv Austria Xiii | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
19/11 18:45 | KT | [N-3]Panserraikos | 0 - 2 | Iraklis Saloniki[N-3] | staffel nord | |
19/11 20:00 | KT | [N-4]Larisa | 1 - 0 | Niki Volou[N-4] | staffel nord | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
19/11 18:50 | KT | [A-14]Al Nahdha | 1 - 0 | Al Saqer[A-14] | group b | |
19/11 19:05 | KT | [B-6]Al Kawkab | 0 - 1 | Al-Ansar[B-6] | group b | |
19/11 19:05 | KT | [A-9]Al Sadd Fc Sa | 1 - 0 | Taweek[A-9] | group b | |
19/11 19:10 | KT | [B-15]Sajer | 0 - 1 | Al Safa Ksa[B-15] | group b | |
19/11 19:15 | KT | [A-5]Al Taqdom | 2 - 1 | Qilwah[A-5] | group b | |
19/11 19:20 | KT | [A-7]Arar | 1 - 1 | Al Qous Club[A-7] | group b | |
19/11 19:25 | KT | [A-6]Al Jandal | 1 - 1 | Al Taraji[A-6] | group b | |
19/11 19:30 | KT | [A-8]Hottain | 1 - 0 | Al Draih[A-8] | group b | |
19/11 19:30 | KT | [A-12]Jerash | 0 - 0 | Al Lewaa[A-12] | group b | |
19/11 19:40 | KT | [A-15]Al Entesar | 0 - 0 | Al Bukayriyah[A-15] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
19/11 19:00 | KT | [9]Exeter City | 0 - 2 | Ipswich[9] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [8]Barnsley | 3 - 1 | Milton Keynes Dons[8] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [15]Port Vale | 1 - 0 | Charlton Athletic[15] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [16]Fleetwood Town | 1 - 2 | Bolton Wanderers[16] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [13]Lincoln City | 2 - 1 | Morecambe[13] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [3]Sheffield Wed | 1 - 0 | Shrewsbury Town[3] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [17]Bristol Rovers | 1 - 0 | Peterborough United[17] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [23]Burton Albion FC | 2 - 2 | Plymouth Argyle[23] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [18]Cambridge United | 0 - 1 | Accrington Stanley[18] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [12]Oxford United | 1 - 1 | Forest Green Rovers[12] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [19]Cheltenham Town | 1 - 0 | Wycombe Wanderers[19] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
19/11 19:00 | KT | [A-10]HIK | 1 - 3 | Aarhus Fremad[A-10] | 16 | |
19/11 20:00 | KT | [A-9]Brabrand IF | 1 - 2 | B93 Copenhagen[A-9] | 16 | |
19/11 20:00 | KT | [A-11]BK Frem | 1 - 3 | Kolding IF[A-11] | 16 | |
19/11 20:00 | KT | [A-7]Roskilde | 3 - 0 | Jammerbugt[A-7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
19/11 19:00 | [CZE D1-9]Slovan Liberec | ? - ? | SK Sigma Olomouc[CZE D1-9] | |||
19/11 21:00 | KT | [CZE D1-10]Banik Ostrava | 2 - 3 | Sparta Praha[CZE D1-10] | 4 | |
19/11 21:00 | [CZE D1-13]Budejovice | ? - ? | Hradec Kralove[CZE D1-13] | |||
19/11 22:00 | KT | [CZE D1-7]Bohemians 1905 | 3 - 0 | Hlucin[CZE D1-7] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malta |
||||||
19/11 19:00 | KT | Nadur Youngster | 7 - 1 | Vittoriosa Stars | ||
19/11 21:30 | KT | Xewkija Tigers | 2 - 0 | Lija Athletic | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
19/11 19:00 | KT | [7]Chennai Titans | 3 - 1 | Jamshedpur[7] | 7 | |
19/11 21:00 | KT | [1]Hyderabad | 0 - 1 | Kerala Blasters[1] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
19/11 19:00 | KT | Panaderia Pulido | 1 - 1 | Tenerife B | ||
19/11 19:00 | KT | Elche Cf Ilicitano | 0 - 1 | Cd Roda | ||
19/11 21:45 | KT | Valle de Egues | 3 - 0 | Cd Cantolagua | ||
19/11 22:00 | KT | Ce Mercadal | 1 - 1 | Cf Platges De Calvia | ||
19/11 22:30 | KT | Cf Alondras | 1 - 1 | Ud Somozas | ||
19/11 22:30 | KT | CD Manacor | 0 - 4 | UD Poblense | ||
19/11 22:30 | KT | Solares Medio Cudeyo | 1 - 4 | CD Tropezon | ||
19/11 22:30 | KT | Cd Illescas | 2 - 0 | CP Villarrobledo | ||
19/11 23:00 | KT | CD Lagun Onak | 1 - 1 | Portugalete | ||
20/11 00:00 | KT | Moralo Cp | 2 - 1 | Up Plasencia | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
19/11 19:00 | KT | [6]FK Velez Mostar | 2 - 2 | Sloga Doboj[6] | 19 | |
19/11 22:59 | KT | [2]NK Siroki Brijeg | 1 - 0 | Tuzla City[2] | 19 | |
19/11 22:59 | KT | [4]FK Zeljeznicar | 1 - 1 | Posusje[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
19/11 19:00 | KT | [1]Imt Novi Beograd | 3 - 0 | Graficar Beograd[1] | 19 | |
19/11 19:00 | KT | [16]FK Rad Beograd | 1 - 1 | Sloboda Uzice Sevojno[16] | 19 | |
19/11 19:00 | KT | [5]Radnicki Sremska Mitrovica | 2 - 1 | FK Metalac Gornji Milanovac[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
19/11 19:00 | KT | [10]Croatia Zmijavci | 3 - 1 | Hrvatski Dragovoljac[10] | 15 | |
19/11 19:30 | KT | [12]Bijelo Brdo | 0 - 0 | Orijent Rijeka[12] | 15 | |
19/11 19:30 | KT | [2]Cibalia | 2 - 2 | Hnk Vukovar 91[2] | 15 | |
19/11 19:30 | KT | [4]Dugopolje | 0 - 0 | Rudes[4] | 15 | |
19/11 19:30 | KT | [8]Jarun | 3 - 2 | Dubrava Tim Kabel[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
19/11 19:00 | KT | Ulinzi Stars Nakuru | 0 - 2 | Afc Leopards | 1 | |
19/11 19:00 | KT | Gor Mahia | 1 - 0 | Nzoia United | 1 | |
19/11 19:00 | KT | Kakamega Homeboyz | 1 - 2 | Tusker | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania |
||||||
19/11 19:00 | KT | Tunari | 2 - 0 | Csm Flacara Moreni | ||
19/11 19:00 | KT | Somuz Falticeni | 1 - 1 | Ceahlaul Piatra Neamt | ||
19/11 19:00 | KT | Cs Dante Botosani | 2 - 2 | Bucovina Radauti | ||
19/11 19:00 | KT | Afumati | 3 - 0 | Agricola Borcea | ||
19/11 19:00 | KT | Acs Olimpic Cetate Rasnov | 2 - 0 | Olimpic Zarnesti | ||
19/11 19:00 | KT | Cso Petrolul Potcoava | 0 - 3 | Alexandria | ||
19/11 19:00 | KT | SC Bacau | 1 - 1 | Stiinta Miroslava | ||
19/11 19:00 | KT | Progresul Pecica | 3 - 2 | Scolar Resita | ||
19/11 19:00 | KT | Unirea Ungheni | 3 - 2 | Acs Viitorul Cluj | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
19/11 19:00 | KT | Silute | 0 - 1 | Trakai Ii | relegation playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
19/11 19:15 | [9]Shabab Al Ghazieh | ? - ? | Al Akhaahli Alay[9] | 11 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
19/11 19:25 | KT | [15]Nk Roltek Dob | 1 - 1 | Bistrica[15] | 17 | |
19/11 19:30 | KT | [4]ND Ilirija 1911 | 2 - 3 | NK Aluminij[4] | 17 | |
19/11 19:30 | KT | [1]Rogaska | 5 - 3 | NK Rudar Velenje[1] | 17 | |
19/11 21:00 | KT | [3]NK Krka | 2 - 1 | Nafta[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
19/11 19:30 | KT | [M-11]Frydek-mistek | 2 - 2 | Velke Mezirici[M-11] | ||
19/11 19:30 | KT | [M-16]Frydlant | 0 - 4 | Sardice[M-16] | ||
19/11 19:30 | KT | [M-12]Blansko | 4 - 0 | Vitkovice[M-12] | ||
19/11 19:30 | KT | [M-6]Unicov | 2 - 2 | Slavia Kromeriz[M-6] | ||
19/11 21:30 | KT | [M-14]Vrchovina | 2 - 1 | Zlin B[M-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
19/11 19:30 | KT | Linas Montlhery | 2 - 1 | Paris 13 Atletico | 8 | |
19/11 19:30 | KT | Sc Marnaval | 0 - 3 | Bastia | 8 | |
19/11 20:00 | KT | Oissel | 1 - 1 | Loon Plage | 8 | |
19/11 20:30 | KT | [FRA D4A-10]Granville | 6 - 0 | L'Etoile de Morne-a-l'Eau[FRA D4A-10] | 8 | |
19/11 20:30 | KT | Orvault Sf | 0 - 1 | La Chataigneraie | 8 | |
19/11 21:00 | KT | Feignies | 0 - 3 | Valenciennes | 8 | |
19/11 21:00 | KT | Montauban Fc Tg | 0 - 4 | Nimes | 8 | |
19/11 21:00 | KT | [FRA D2-4]Grenoble | 2 - 0 | Villefranche[FRA D2-4] | 8 | |
19/11 22:00 | KT | [FRA D4B-11]Haguenau | 1 - 2 | ASM Belfortaine[FRA D4B-11] | 8 | |
19/11 22:59 | KT | Union Cosnoise | 0 - 2 | Paris Fc | 8 | |
19/11 22:59 | KT | [FRA D4B-9]Epinal | 0 - 1 | Metz[FRA D4B-9] | 8 | |
19/11 22:59 | KT | Thaon | 2 - 2 | Sochaux | 8 | |
19/11 22:59 | KT | Thiers | 2 - 3 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 8 | |
19/11 22:59 | KT | [FRA D4D-14]Chamalieres | 4 - 1 | Macon[FRA D4D-14] | 8 | |
19/11 22:59 | KT | [FRA D2-7]Amiens | 10 - 0 | Aiglon Lament[FRA D2-7] | 8 | |
19/11 22:59 | KT | Alencon | 0 - 0 | Pontivy Stade | 8 | |
19/11 22:59 | KT | Chambery So | 2 - 1 | Gfa Rumilly Vallieres | 8 | |
19/11 22:59 | KT | Boe Bon Encontre | 1 - 4 | Aubagne | 8 | |
19/11 23:00 | Limonest | ? - ? | Jura Sud Foot | 8 | ||
20/11 00:00 | KT | Colomiers | 0 - 1 | Pau FC | 8 | |
20/11 00:00 | KT | Drapeau Fougeres | 0 - 1 | Avranches | 8 | |
20/11 00:00 | KT | Roche Saint-Genest | 0 - 1 | Rodez Aveyron | 8 | |
20/11 00:00 | KT | Bethune | 0 - 4 | Dunkerque | 8 | |
20/11 00:00 | KT | [FRA D4D-3]Les Herbiers | 2 - 2 | Guingamp[FRA D4D-3] | 8 | |
20/11 00:00 | KT | [FRA D4D-15]Bourges | 1 - 1 | St Pryve St Hilaire[FRA D4D-15] | ||
20/11 00:00 | KT | Onet Le Chateau Football | 0 - 1 | Grace As | ||
20/11 01:00 | KT | Lege Cap Ferret | 1 - 4 | Chateauroux | 8 | |
20/11 01:00 | KT | Chatellerault | 0 - 1 | Avoine | 8 | |
20/11 01:30 | KT | Grand Santi | 0 - 3 | Evreux | 8 | |
20/11 02:00 | KT | [FRA D4D-13]Trelissac | 2 - 3 | Bordeaux[FRA D4D-13] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
19/11 19:40 | KT | [9]Al Thaid | 3 - 0 | City[9] | 11 | |
19/11 19:40 | KT | [17]Baynounah | 0 - 3 | Dubba Al-Husun[17] | 11 | |
19/11 19:40 | KT | [10]Masfut | 2 - 1 | Al Oruba Uae[10] | 11 | |
19/11 19:45 | KT | [8]Al Arabi | 9 - 2 | Fursan Hispania[8] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
19/11 20:00 | [B-8]Turkgucu Munchen | ? - ? | Bayern Munich II[B-8] | |||
19/11 20:00 | KT | [B-17]Tsv Buchbach | 3 - 2 | Tsv Rain Am Lech[B-17] | ||
19/11 20:00 | KT | [B-11]Spvgg Ansbach | 3 - 1 | Greuther Furth 2[B-11] | ||
19/11 20:00 | [B-15]Vfb Eichstatt | ? - ? | TSV Aubstadt[B-15] | |||
19/11 20:00 | KT | [B-4]Viktoria Aschaffenburg | 3 - 0 | Sv Heimstetten[B-4] | ||
19/11 20:00 | KT | [B-19]Pipinsried | 1 - 2 | Wurzburger Kickers[B-19] | ||
19/11 20:00 | KT | [B-1]SpVgg Unterhaching | 1 - 0 | Augsburg 2[B-1] | ||
19/11 20:00 | [B-10]Schweinfurt | ? - ? | Fv Illertissen[B-10] | |||
19/11 20:00 | KT | [W-3]Wuppertaler Sv | 2 - 0 | Fortuna Koln[W-3] | ||
19/11 20:00 | KT | [W-12]LR Ahlen | 0 - 3 | Preuben Munster[W-12] | ||
19/11 20:00 | KT | [W-16]SC Wiedenbruck | 3 - 0 | Duren[W-16] | ||
19/11 20:00 | KT | [W-18]Sv Straelen | 0 - 0 | Sv Rodinghausen[W-18] | ||
19/11 20:00 | KT | [W-4]TSV Alemannia Aachen | 0 - 0 | Kaan Marienborn[W-4] | ||
19/11 20:00 | KT | [S-11]VfR Aalen | 2 - 1 | FSV Frankfurt[S-11] | ||
19/11 20:00 | KT | [S-1]Ssv Ulm 1846 | 2 - 2 | Tsv Steinbach Haiger[S-1] | ||
19/11 20:00 | KT | [S-16]Ksv Hessen Kassel | 1 - 1 | VfR Wormatia Worms[S-16] | ||
19/11 20:00 | KT | [N-1]VfB Lubeck | 0 - 1 | Eintracht Norderstedt[N-1] | ||
19/11 20:00 | KT | [N-12]Atlas Delmenhorst | 0 - 2 | Hannover 96 Am[N-12] | ||
19/11 21:00 | KT | [N-14]BSV Rehden | 2 - 1 | Kickers Emden[N-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh |
||||||
19/11 20:00 | KT | [ENG U21A-10]Blackburn Rovers U21 | 2 - 1 | Aston Villa U21[ENG U21A-10] | ||
19/11 20:00 | KT | [ENG U21A-1]Arsenal U21 | 1 - 1 | Stoke City U21[ENG U21A-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
19/11 20:00 | [1]Aigle Noir | ? - ? | Athletico Olympic[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
19/11 20:00 | KT | [9]Ashton United | 3 - 0 | Bamber Bridge[9] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [14]Atherton Collieries | 1 - 1 | Stalybridge Celtic[14] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [22]Belper Town | 2 - 2 | Whitby Town[22] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [3]Fc United Of Manchester | 1 - 3 | Gainsborough Trinity[3] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [16]Guiseley | 0 - 0 | Lancaster City[16] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [1]Hyde United | 0 - 0 | Warrington Town AFC[1] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [15]Marske United | 0 - 0 | Liversedge[15] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [5]Radcliffe Borough | 1 - 2 | Nantwich Town[5] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [7]South Shields | 2 - 0 | Stafford Rangers[7] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [12]Warrington Rylands | 2 - 0 | Morpeth Town[12] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
19/11 20:00 | KT | TuS Koblenz | 1 - 0 | Tsg Pfeddersheim | ||
19/11 20:00 | KT | Neckarsulmer Sport-Union | 2 - 2 | Fv Ravensburg | ||
19/11 20:30 | KT | FV Offenburg | 0 - 0 | Sv Oberachern | ||
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
19/11 20:00 | KT | Darnes | 1 - 1 | Al Nasr Benghazi | group a 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ |
||||||
19/11 20:15 | KT | [1-5]Coffrane | 2 - 4 | Us Terre Sainte[1-5] | ||
19/11 21:00 | KT | [2-10]Rotkreuz | 2 - 0 | Black Stars Basel[2-10] | ||
19/11 21:00 | KT | [1-16]Naters | 3 - 0 | La Chaux De Fonds[1-16] | ||
19/11 22:00 | KT | [PR-6]Cham | 0 - 2 | Baden[PR-6] | ||
19/11 22:00 | KT | [PR-8]Rapperswil-jona | 2 - 1 | Bavois[PR-8] | ||
19/11 22:00 | KT | [PR-5]Stade Nyonnais | 0 - 1 | Bulle[PR-5] | ||
19/11 22:00 | KT | [2-15]Sc Dornach | 0 - 0 | Bassecourt[2-15] | ||
19/11 22:00 | KT | [2-9]Koniz | 0 - 3 | Schotz[2-9] | ||
19/11 22:00 | KT | [2-5]Solothurn | 2 - 1 | Concordia Chiajna[2-5] | ||
19/11 22:00 | KT | [3-6]Linth 04 | 1 - 2 | Paradiso[3-6] | ||
19/11 22:00 | KT | [3-3]Wettswil Bonstetten | 1 - 0 | Sv Hongg[3-3] | ||
19/11 22:00 | KT | [1-8]Echallens | 1 - 2 | Portalban/gletterens[1-8] | ||
19/11 22:00 | KT | [PR-7]Chiasso | 2 - 1 | Breitenrain[PR-7] | ||
19/11 23:00 | KT | [1-4]Meyrin | 1 - 2 | Chenois[1-4] | ||
19/11 23:00 | KT | [3-4]Lugano U21 | 3 - 0 | Freienbach[3-4] | ||
19/11 23:30 | KT | [1-6]Grand Saconnex | 0 - 1 | Vevey Sports 05[1-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
19/11 20:30 | KT | [12]Lisse | 2 - 2 | HHC Hardenberg[12] | ||
19/11 20:30 | KT | [7]Noordwijk | 2 - 0 | IJsselmeervogels[7] | ||
19/11 20:30 | KT | [18]Ofc Oostzaan | 3 - 1 | Excelsior Maassluis[18] | ||
19/11 20:30 | KT | [15]Scheveningen | 1 - 2 | de Treffers[15] | ||
19/11 21:00 | KT | [14]Kozakken Boys | 3 - 1 | VV Katwijk[14] | ||
19/11 21:00 | KT | [4]Quick Boys | 1 - 3 | AFC Amsterdam[4] | ||
19/11 21:00 | KT | [9]Spakenburg | 1 - 1 | Rijnsburgse Boys[9] | ||
19/11 21:30 | KT | [16]Volendam Am | 1 - 2 | TEC[16] | ||
19/11 23:00 | KT | [10]Jong Sparta Rotterdam | 1 - 0 | Koninklijke Hfc[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
19/11 20:30 | KT | [A-16]Mantova | 0 - 0 | Feralpisalo[A-16] | ||
19/11 20:30 | KT | [A-1]Pordenone | 1 - 0 | Novara[A-1] | ||
19/11 20:30 | KT | [A-13]Pro Vercelli | 1 - 1 | Us Pergolettese[A-13] | ||
19/11 20:30 | KT | [A-2]Renate Ac | 3 - 4 | Pro Sesto[A-2] | ||
19/11 23:30 | KT | [A-5]Calcio Lecco | 3 - 1 | Piacenza[A-5] | ||
19/11 23:30 | KT | [A-7]Vicenza | 4 - 0 | Triestina[A-7] | ||
19/11 23:30 | KT | [A-9]Padova | 2 - 2 | Albinoleffe[A-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
19/11 21:00 | KT | [11]Knockbreda | 1 - 1 | Annagh United[11] | 16 | |
19/11 21:00 | KT | [9]Newington | 0 - 2 | Loughgall[9] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [3]Dundela | 4 - 0 | Ballinamallard United[3] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [7]Institute | 1 - 0 | Harland Wolff Welders[7] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [4]Warrenpoint Town | 4 - 2 | Dergview[4] | 16 | |
20/11 01:30 | KT | [5]Ards | 3 - 3 | Ballyclare Comrades[5] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
19/11 21:00 | KT | [W-7]Crb Temouchent | 1 - 0 | Wa Boufarik[W-7] | west | |
19/11 21:00 | KT | [W-4]Es Ben Aknoun | 2 - 1 | Mc Saida[W-4] | west | |
19/11 21:00 | KT | [W-8]Gc Mascara | 0 - 1 | Om Medea[W-8] | west | |
19/11 21:00 | KT | [W-3]Mcb Oued Sly | 0 - 0 | Rc Relizane[W-3] | west | |
19/11 21:00 | KT | [W-15]Na Hussein Dey | 1 - 2 | Es Mostaganem[W-15] | west | |
19/11 21:00 | KT | [W-9]Skaf Khemis Melina | 2 - 2 | Rc Kouba[W-9] | west | |
19/11 21:00 | KT | [W-11]Wa Tlemcen | 2 - 2 | Asm Oran[W-11] | west | |
19/11 21:00 | KT | [E-3]Usm Annaba | 1 - 1 | Es Sour El Ghozlane[E-3] | east | |
19/11 21:00 | KT | [E-10]Mc El Eulma | 0 - 0 | As Khroub[E-10] | east | |
19/11 21:00 | KT | [E-11]Irb Ouargla | 0 - 0 | Ib Khemis El Khechna[E-11] | east | |
19/11 21:00 | KT | [E-14]Jsm Skikda | 1 - 2 | Us Chaouia[E-14] | east | |
19/11 21:00 | KT | [E-7]Teleghma | 2 - 1 | Union Sportive Souf[E-7] | east | |
19/11 21:00 | KT | [E-5]Usm El Harrach | 0 - 0 | Hamra Annaba[E-5] | east | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
19/11 21:00 | KT | [ENG CS-1]Ebbsfleet United | 0 - 1 | Eastbourne Borough[ENG CS-1] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-8]AFC Fylde | 2 - 1 | Colney Heath[ENG CN-8] | ||
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-10]Banbury United | 6 - 0 | Stowmarket Town[ENG CN-10] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-12]Beaconsfield Sycob | 1 - 1 | Folkestone Invicta[ENG-S PR-12] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG RYM-11]Billericay Town | 1 - 3 | Bath City[ENG RYM-11] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-23]Blyth Spartans | 4 - 2 | Buxton FC[ENG CN-23] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-21]Bradford Park Avenue | 1 - 2 | Farsley Celtic[ENG CN-21] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-5]Braintree Town | 1 - 0 | Brackley Town[ENG CS-5] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-6]Chester FC | 2 - 1 | Lancaster City[ENG CN-6] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-7]Chorley | 1 - 0 | Leek Town[ENG CN-7] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-S CE-7]Coalville | 2 - 0 | Hednesford Town[ENG-S CE-7] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-19]Concord Rangers | 2 - 4 | Harrow Borough[ENG CS-19] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-4]Darlington | 4 - 1 | Alfreton Town[ENG CN-4] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-4]Chelmsford City | 2 - 1 | Redditch United[ENG CS-4] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-16]Hampton & Richmond | 0 - 1 | Farnborough Town[ENG CS-16] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-9]Hanwell Town | 0 - 3 | Slough Town[ENG-S PR-9] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG RYM-9]Hastings United | 1 - 2 | Chippenham Town[ENG RYM-9] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | Heybridge Swifts | 3 - 0 | Hereford | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-20]Kettering Town | 1 - 0 | Gloucester City[ENG CN-20] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-S CE-19]Kings Langley | 1 - 2 | AFC Telford United[ENG-S CE-19] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-2]Kings Lynn | 1 - 1 | Hemel Hempstead Town[ENG CN-2] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-13]Leamington | 1 - 0 | Bishop's Stortford[ENG CN-13] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG RYM-10]Lewes | 2 - 2 | Bognor Regis Town[ENG RYM-10] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-S CE-3]Leiston Fc | 4 - 3 | Alvechurch[ENG-S CE-3] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-4]Marine | 1 - 0 | Scarborough[ENG-N PR-4] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-6]Matlock Town | 1 - 2 | Marske United[ENG-N PR-6] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-9]Peterborough Sports | 3 - 2 | Cheshunt[ENG CN-9] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-5]Southport FC | 1 - 3 | Curzon Ashton[ENG CN-5] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CN-17]Spennymoor Town | 3 - 2 | Runcorn Linnets[ENG CN-17] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-6]St Albans City | 1 - 2 | Kidderminster[ENG CS-6] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-5]Swindon Supermarine | 4 - 0 | Dartford[ENG-S PR-5] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-S CE-1]Tamworth | 1 - 1 | Boston United[ENG-S CE-1] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-17]Taunton Town | 2 - 1 | Dulwich Hamlet[ENG CS-17] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | Tavistock Afc | 1 - 2 | Hungerford Town | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-10]Tonbridge Angels | 2 - 4 | Bracknell Town[ENG CS-10] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | Uxbridge | 1 - 1 | Dover Athletic | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-8]Warrington Town AFC | 0 - 1 | Guiseley[ENG-N PR-8] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-11]Welling United | 3 - 2 | Havant and Waterlooville[ENG CS-11] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-7]Worthing | 4 - 2 | Weymouth[ENG CS-7] | 2 | |
19/11 22:00 | KT | [ENG CS-9]Oxford City | 1 - 1 | Plymouth Parkway[ENG CS-9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Baltic Cup |
||||||
19/11 21:00 | KT | Estonia | 2 - 0 | Lithuania | match | |
19/11 21:00 | KT | Latvia | 1 - 1 | Iceland | match | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
19/11 21:30 | KT | [12]Airbus | 1 - 2 | Haverfordwest County[12] | 15 | |
19/11 21:30 | KT | [6]Cardiff Metropolitan | 1 - 0 | Bala Town[6] | 15 | |
19/11 21:30 | KT | [7]Flint Town United | 1 - 4 | Newtown[7] | 15 | |
20/11 00:15 | KT | [4]Penybont | 0 - 0 | The New Saints[4] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
19/11 22:00 | KT | [14]Ahli Marawi | 1 - 1 | Al Zuma Sc[14] | ||
19/11 22:00 | KT | [4]Alamal Atbara | 2 - 1 | Ahli Shandi[4] | ||
19/11 22:00 | [11]Al Merreikh | ? - ? | Hilal Al Sahel[11] | |||
19/11 22:00 | KT | [9]Haidoub | 1 - 0 | Hilal Al Fasher[9] | ||
20/11 00:30 | KT | [5]Tuti Sc Khartoum | 0 - 1 | Ahli Al Khartoum[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
19/11 22:00 | KT | [19]Newport County | 2 - 0 | Gillingham[19] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [5]Swindon | 0 - 1 | Crewe Alexandra[5] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [21]Harrogate Town | 3 - 0 | Mansfield Town[21] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [12]Stockport County | 1 - 2 | Leyton Orient[12] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [24]Colchester United | 3 - 0 | Doncaster Rovers[24] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [11]Tranmere Rovers | 0 - 2 | AFC Wimbledon[11] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [17]Sutton United | 1 - 0 | Rochdale[17] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [9]Salford City | 1 - 4 | Carlisle[9] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [4]Bradford AFC | 1 - 3 | Northampton Town[4] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [14]Grimsby Town | 1 - 1 | Stevenage Borough[14] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [13]Walsall | 2 - 1 | Crawley Town[13] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [6]Barrow | 3 - 1 | Hartlepool United FC[6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
19/11 22:00 | KT | [7]Barnet | 1 - 0 | Torquay United[7] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [3]Chesterfield | 2 - 0 | Solihull Moors[3] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [11]Dagenham and Redbridge | 2 - 1 | Scunthorpe United[11] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [15]Dorking | 2 - 3 | Bromley[15] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [16]Halifax Town | 1 - 0 | Boreham Wood[16] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [24]Gateshead | 3 - 1 | Southend United[24] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [13]Maidenhead United | 2 - 1 | Eastleigh[13] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [20]Maidstone United | 0 - 0 | Oldham Athletic[20] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [1]Notts County | 0 - 0 | Yeovil Town[1] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [4]Woking | 1 - 1 | Altrincham[4] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [2]Wrexham | 2 - 0 | Aldershot Town[2] | 20 | |
19/11 22:00 | KT | [12]York City | 1 - 2 | Wealdstone[12] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
19/11 22:00 | KT | [10]Bracknell Town | 0 - 0 | Tiverton Town[10] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [6]Dorchester Town | 0 - 0 | Beaconsfield Sycob[6] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [18]Gosport Borough | 2 - 3 | Chesham United[18] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [9]Hanwell Town | 0 - 0 | Harrow Borough[9] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [13]Merthyr Town | 0 - 0 | Plymouth Parkway[13] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [8]Metropolitan Police | 0 - 0 | Swindon Supermarine[8] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [22]North Leigh | 0 - 2 | Hendon[22] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [11]Salisbury City | 0 - 0 | Yate Town[11] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [1]Truro City | 3 - 0 | Winchester City[1] | 19 | |
19/11 22:00 | KT | [2]Weston Super Mare | 2 - 0 | Poole Town[2] | 19 | |
19/11 22:10 | KT | [7]Tiverton Town | 2 - 2 | Merthyr Town[7] | 20 | |
19/11 22:15 | KT | [14]Hayes&Yeading | 1 - 2 | Hartley Wintney[14] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
19/11 22:00 | KT | [3]Dundee | 1 - 0 | Hamilton FC[3] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [7]Partick Thistle | 3 - 0 | Arbroath[7] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [5]Raith Rovers | 2 - 5 | Queens Park[5] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [6]Inverness C.T. | 2 - 2 | Ayr Utd[6] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [8]Cove Rangers | 1 - 2 | Greenock Morton[8] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
19/11 22:00 | KT | [10]Peterhead | 0 - 2 | Dunfermline[10] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [9]Clyde | 3 - 3 | Falkirk[9] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [6]Airdrie United | 1 - 0 | Kelty Hearts[6] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [5]Edinburgh City | 4 - 3 | Alloa Athletic[5] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [7]Queen of South | 4 - 0 | Montrose[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
19/11 22:00 | KT | [8]Albion Rovers | 1 - 0 | Stranraer[8] | 15 | |
19/11 22:00 | KT | [2]Stirling Albion | 3 - 1 | East Fife[2] | 15 | |
19/11 22:00 | KT | [5]Stenhousemuir | 1 - 1 | Bonnyrigg Rose[5] | 15 | |
19/11 22:00 | KT | [7]Annan Athletic | 1 - 3 | Elgin City[7] | 15 | |
19/11 22:00 | KT | [1]Dumbarton | 2 - 2 | Forfar Athletic[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
19/11 22:00 | KT | [6]Kongsvinger | 2 - 1 | Sandefjord[6] | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
19/11 22:00 | KT | [8]Carrick Rangers | 2 - 0 | Portadown FC[8] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [7]Glenavon Lurgan | 0 - 0 | Coleraine[7] | 16 | |
19/11 22:00 | KT | [4]Crusaders FC | 4 - 0 | Newry City[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Maroc |
||||||
19/11 22:00 | KT | [12]ASS Association Sportive de Sale | 1 - 1 | Renaissance Zmamra[12] | 11 | |
19/11 22:00 | KT | [11]Usm Oujda | 1 - 0 | Wydad Temara[11] | 11 | |
19/11 22:59 | KT | [3]Rcoz Oued Zem | 0 - 0 | JSM Jeunesse Sportive El Massira[3] | 11 | |
19/11 22:59 | KT | [10]Wydad Fes | 0 - 0 | Itihad Khemisset[10] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
19/11 22:00 | KT | Beerschot AC | 1 - 0 | Club Brugge Ii | 14 | |
20/11 02:00 | KT | [1]Beveren | 1 - 1 | Standard Wetteren[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
19/11 22:15 | KT | [18]SD Ponferradina | 1 - 1 | Real Oviedo[18] | 16 | |
20/11 00:30 | KT | [11]Sporting de Gijon | 2 - 2 | Leganes[11] | 16 | |
20/11 00:30 | KT | [15]Tenerife | 2 - 0 | SD Huesca[15] | 16 | |
20/11 03:00 | KT | [16]Zaragoza | 1 - 1 | Malaga[16] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
19/11 22:30 | KT | [11]Den Bosch | 0 - 2 | VVV Venlo[11] | 16 | |
20/11 00:45 | KT | [1]Heracles Almelo | 3 - 0 | Oss[1] | 16 | |
20/11 02:00 | KT | [3]MVV Maastricht | 1 - 0 | Almere City FC[3] | 16 | |
20/11 03:00 | KT | [14]NAC Breda | 0 - 2 | Zwolle[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
19/11 22:45 | KT | [1-13]Bergantinos Cf | 1 - 0 | Ourense[1-13] | ||
19/11 23:00 | KT | [1-3]Real Valladol B | 0 - 1 | Sd Laredo[1-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
19/11 22:59 | KT | [2]Baltika | 1 - 0 | Shinnik Yaroslavl[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tanzania Premier League |
||||||
19/11 22:59 | Ruvu Shooting | ? - ? | Simba | 13 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Spain Primera Division RFEF |
||||||
19/11 23:00 | KT | [B-2]Eldense | 2 - 0 | Ue Cornella[B-2] | ||
19/11 23:00 | KT | [B-7]Gimnastic Tarragona | 2 - 1 | CD Castellon[B-7] | ||
19/11 23:00 | KT | [A-3]Alcorcon | 2 - 0 | Algeciras[A-3] | 12 | |
20/11 01:00 | KT | [B-10]Barcelona B | 2 - 0 | Athletic Bilbao B[B-10] | ||
20/11 01:00 | KT | [B-6]Murcia | 1 - 0 | UD Logrones[B-6] | ||
20/11 01:00 | KT | [A-18]Pontevedra | 0 - 0 | Fuenlabrada[A-18] | 12 | |
20/11 01:00 | KT | [A-11]Salamanca | 1 - 2 | Talavera CF[A-11] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
19/11 23:00 | [15]Botev Plovdiv Ii | ? - ? | Vitosha Bistritsa[15] | 18 | ||
19/11 23:00 | [17]Dobrudzha | ? - ? | Belasitsa Petrich[17] | 18 | ||
19/11 23:00 | [10]Dunav Ruse | ? - ? | Litex Lovech[10] | 18 | ||
19/11 23:00 | [2]Etar Veliko Tarnovo | ? - ? | PFK Montana[2] | 18 | ||
19/11 23:00 | [3]Levski Krumovgrad | ? - ? | Sportist Svoge[3] | 18 | ||
19/11 23:00 | [9]Ludogorets Razgrad Ii | ? - ? | Minyor Pernik[9] | 18 | ||
19/11 23:00 | [18]Sozopol | ? - ? | Strumska Slava[18] | 18 | ||
19/11 23:00 | [14]Yantra Gabrovo | ? - ? | Cska 1948 Sofia Ii[14] | 18 | ||
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu |
||||||
20/11 00:00 | KT | [A3]Bồ Đào Nha U17 | 3 - 0 | Đảo Faroe u17[A3] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
20/11 00:00 | KT | [2]Stade Lausanne Ouchy | 5 - 0 | Yverdon[2] | 17 | |
20/11 00:00 | KT | [6]Aarau | 1 - 0 | Schaffhausen[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Pháp |
||||||
20/11 00:00 | KT | [A-4]Chambly | 0 - 0 | Beauvais[A-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
20/11 01:30 | KT | [18]Dessel Sport | 1 - 0 | Sint Eloois Winkel[18] | 14 | |
20/11 02:00 | KT | [17]Rupel Boom | 0 - 3 | Urs Lixhe Lanaye[17] | 14 | |
20/11 02:00 | KT | [19]Kfc Mandel United | 1 - 1 | Francs Borains[19] | 14 | |
20/11 02:00 | KT | [6]Royal Olympic Club Charleroi | 2 - 1 | Hoogstraten VV[6] | 14 | |
20/11 02:00 | KT | Patro Eisden | 2 - 0 | Gent B | 14 | |
20/11 02:00 | KT | La Louviere | 2 - 0 | Leuven B | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
20/11 02:00 | KT | Real Tamale United | 2 - 1 | Asante Kotoko | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
20/11 04:00 | [(a)-4]Millonarios | ? - ? | Atletico Junior Barranquilla[(a)-4] | clausura | ||
20/11 04:00 | [(a)-5]Deportivo Pereira | ? - ? | Independiente Santa Fe[(a)-5] | clausura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
20/11 04:00 | KT | [(a)-6]Marathon | 4 - 0 | Olancho[(a)-6] | apertura | |
20/11 04:00 | KT | [(a)-9]Honduras Progreso | 0 - 0 | Real Espana[(a)-9] | apertura | |
20/11 04:00 | KT | [(a)-5]CD Victoria | 1 - 0 | CD Motagua[(a)-5] | apertura | |
20/11 04:00 | KT | [(a)-1]CD Olimpia | 2 - 0 | Real Sociedad Tocoa[(a)-1] | apertura | |
20/11 04:00 | KT | Upnfm | 3 - 2 | CD Vida | apertura 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
20/11 06:00 | KT | [3]Cd Copiapo S.a. | 4 - 0 | Puerto Montt[3] | playoff final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
20/11 06:10 | KT | [2]Instituto | 1 - 1 | Estudiantes de Caseros[2] | 6 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp