Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
29/08 11:00 | KT | [7]Riverside Olympic | 3 - 3 | Hobart Zebras[7] | ||
29/08 11:15 | KT | [4]Kingborough Lions | 1 - 1 | Devonport City Striker[4] | ||
29/08 13:30 | KT | [2]Glenorchy Knights | 3 - 0 | Launceston City[2] | ||
29/08 15:30 | KT | [5]Hobart Olympia Warriors | 2 - 1 | South Hobart[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
29/08 12:00 | KT | [3]Belconnen United | 2 - 0 | Cooma Tigers[3] | ||
29/08 14:30 | KT | [7]Monaro Panthers | 0 - 0 | Gungahlin United[7] | ||
29/08 15:25 | KT | [8]Woden Weston | 3 - 1 | Canberra Olympic[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
29/08 12:30 | KT | [3]North Eastern Metrostars | 3 - 2 | Para Hills Knights[3] | 6 | |
29/08 12:30 | KT | [1]Adelaide Comets FC | 4 - 0 | Adelaide Blue Eagles[1] | 6 | |
29/08 12:30 | KT | [10]Modbury Jets | 1 - 3 | Croydon Kings[10] | 6 | |
29/08 12:30 | KT | [5]Adelaide City FC | 2 - 1 | Adelaide United Fc Youth[5] | 6 | |
29/08 14:30 | KT | [6]Cumberland United | 0 - 1 | Campbelltown City SC[6] | 6 | |
29/08 15:30 | KT | [8]Adelaide Olympic | 4 - 4 | Adelaide Raiders SC[8] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
29/08 12:30 | KT | [9]Adelaide Victory | 2 - 5 | Western Strikers SC[9] | 6 | |
29/08 12:30 | KT | [6]Sturt Lions | 2 - 2 | West Adelaide[6] | 6 | |
29/08 12:30 | KT | [8]White City Woodville | 0 - 0 | Adelaide Panthers[8] | 6 | |
29/08 12:30 | KT | Seaford Rangers | 0 - 3 | Adelaide Vipers | 6 | |
29/08 16:30 | KT | Adelaide Hills | 2 - 1 | Fulham United | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
29/08 13:00 | KT | [13]Grulla Morioka | 0 - 1 | Imabari FC[13] | 12 | |
29/08 15:00 | KT | [8]Fujieda Myfc | 1 - 0 | Kagoshima United[8] | 12 | |
29/08 16:00 | KT | [18]Cerezo Osaka U23 | 1 - 2 | Fukushima United FC[18] | 12 | |
29/08 16:30 | [4]Kataller Toyama | ? - ? | Vanraure Hachinohe[4] | |||
29/08 17:00 | KT | [3]Gainare Tottori | 1 - 1 | AC Nagano Parceiro[3] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
29/08 13:00 | KT | [5]Sony Sendai FC | 0 - 4 | Honda[5] | 18 | |
29/08 13:00 | KT | [14]Honda Lock SC | 0 - 3 | Nara Club[14] | 18 | |
29/08 13:00 | KT | [12]Mio Biwako Shiga | 6 - 0 | Reinmeer Aomori[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Nhật Bản |
||||||
29/08 14:00 | KT | [10]Nữ Iga Kunoichi | 2 - 2 | Nữ Cerezo Osaka Sakai[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brisbane Úc |
||||||
29/08 14:00 | KT | [11]Acacia Ridge | 0 - 2 | Taringa Rovers[11] | 6 | |
29/08 14:30 | KT | [1]Grange Thistle Sc | 4 - 1 | Bayside United[1] | 6 | |
29/08 15:00 | KT | [10]Caboolture | 2 - 3 | North Star[10] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
29/08 14:00 | KT | [8]Armadale | 5 - 2 | Perth Glory Am[8] | 10 | |
29/08 14:00 | KT | [2]Gwelup Croatia Sc | 3 - 1 | Bayswater City[2] | 10 | |
29/08 14:00 | KT | [1]Floreat Athena | 3 - 1 | Sorrento[1] | 10 | |
29/08 14:00 | KT | [7]ECU Joondalup | 2 - 1 | Perth SC[7] | 10 | |
29/08 14:00 | KT | [10]Balcatta | 1 - 2 | Inglewood United[10] | 10 | |
29/08 14:00 | KT | [12]Rockingham City | 0 - 3 | Cockburn City[12] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
29/08 14:00 | KT | [3]Peninsula Power | 2 - 0 | Capalaba[3] | 26 | |
29/08 14:30 | KT | [6]Brisbane City SC | 1 - 2 | Moreton Bay United[6] | 26 | |
29/08 15:30 | [8]Gold Coast United | ? - ? | Brisbane Strikers[8] | 13 | ||
29/08 15:30 | KT | Brisbane Strikers | 2 - 3 | Gold Coast United | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
29/08 15:00 | KT | Css Slatina | 0 - 1 | Dunarea Calarasi | 1 | |
29/08 15:00 | [7]Metaloglobus | ? - ? | Pandurii[7] | |||
29/08 15:00 | KT | [10]Politehnica Timisoara | 0 - 0 | CS Mioveni[10] | 1 | |
29/08 15:00 | KT | Unirea 2004 Slobozia | 1 - 0 | Vointa Turnu Magurele | 1 | |
29/08 15:00 | KT | Comuna Recea | 0 - 1 | Csikszereda Miercurea | 1 | |
29/08 15:00 | KT | Metaloglobus | 3 - 0 | Pandurii | 1 | |
29/08 16:00 | KT | [11]Gloria Buzau | 1 - 1 | Concordia Chiajna[11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
29/08 15:00 | KT | [SPA D1-18]Leganes | 3 - 1 | Eibar[SPA D1-18] | tháng 8 | |
29/08 16:00 | KT | [SUI Sl-5]Lugano | 5 - 1 | Chiasso[SUI Sl-5] | tháng 8 | |
29/08 16:00 | KT | [SPA D1-10]Osasuna | 2 - 1 | Alaves[SPA D1-10] | tháng 8 | |
29/08 17:00 | [POR D1-5]Rio Ave | ? - ? | Boavista[POR D1-5] | tháng 8 | ||
29/08 17:00 | KT | [ENG L2-3]Plymouth Argyle | 2 - 1 | Forest Green Rovers[ENG L2-3] | tháng 8 | |
29/08 18:00 | KT | [ENG PR-5]Leicester City | 0 - 0 | Sheffield Wed[ENG PR-5] | tháng 8 | |
29/08 18:00 | KT | [DEN SASL-6]Aalborg BK | 4 - 3 | Randers FC[DEN SASL-6] | tháng 8 | |
29/08 18:00 | KT | [DEN SASL-10]Lyngby | 5 - 0 | Fremad Amager[DEN SASL-10] | tháng 8 | |
29/08 18:00 | KT | [GER D1-6]Hoffenheim | 2 - 1 | Mainz 05[GER D1-6] | tháng 8 | |
29/08 18:00 | KT | [ENG-N PR-13]Bamber Bridge | 1 - 6 | Chorley[ENG-N PR-13] | tháng 8 | |
29/08 19:00 | KT | Vfb Eichstatt | 4 - 0 | VfR Aalen | tháng 8 | |
29/08 19:00 | [DEN SASL-2]Copenhagen | ? - ? | Sonderjyske[DEN SASL-2] | tháng 8 | ||
29/08 19:00 | KT | VfR Garching | 0 - 1 | Pipinsried | tháng 8 | |
29/08 19:00 | KT | Fv Illertissen | 1 - 2 | Augsburg 2 | tháng 8 | |
29/08 19:00 | [GER RegS-16]Pirmasens | ? - ? | Eintracht Trier[GER RegS-16] | tháng 8 | ||
29/08 19:00 | KT | Sv Seligenporten | 5 - 0 | Greuther Furth 2 | tháng 8 | |
29/08 19:00 | KT | [ENG L2-17]Leyton Orient | 1 - 0 | Gillingham[ENG L2-17] | tháng 8 | |
29/08 19:00 | KT | SC Wiedenbruck | 1 - 2 | BSV Rehden | tháng 8 | |
29/08 19:00 | Sturm Hauzenberg | ? - ? | Sv Schalding Heining | tháng 8 | ||
29/08 19:30 | KT | [SUI Sl-2]St. Gallen | 1 - 3 | Freiburg[SUI Sl-2] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [GER D2-1]Arminia Bielefeld | 0 - 2 | VfB Stuttgart[GER D2-1] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [ENG PR-16]West Ham United | 2 - 1 | Brentford[ENG PR-16] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [GER RegS-10]Bayern Alzenau | 2 - 2 | Schweinfurt[GER RegS-10] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | Bocholter Vv | 0 - 0 | Preuben Munster | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [GER D3-3]Eintr. Braunschweig | 0 - 1 | Hansa Rostock[GER D3-3] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [GER D2-3]Heidenheimer | 3 - 2 | SpVgg Unterhaching[GER D2-3] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | 1. Magdeburg | 1 - 1 | Sv Rodinghausen | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [ENG L1-3]Oxford United | 1 - 0 | Queens Park Rangers[ENG L1-3] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [GER D1-16]Werder Bremen | 4 - 0 | Groningen[GER D1-16] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | [ENG PR-14]Crystal Palace | 3 - 0 | Charlton Athletic[ENG PR-14] | tháng 8 | |
29/08 20:00 | KT | LR Ahlen | 4 - 1 | VfB Oldenburg | tháng 8 | |
29/08 20:30 | KT | [GER D1-14]Koln | 0 - 3 | Wolfsburg[GER D1-14] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG Conf-4]Yeovil Town | 0 - 3 | Stratford Town[ENG Conf-4] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | AFC Totton | 1 - 3 | Eastleigh | tháng 8 | |
29/08 21:00 | [TUR D2-2]Erzurum BB | ? - ? | Hatayspor[TUR D2-2] | tháng 8 | ||
29/08 21:00 | KT | [NIR CH-2]Ballinamallard United | 2 - 2 | Warrenpoint Town[NIR CH-2] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | [NIR CH-6]Dundela | ? - ? | Glentoran[NIR CH-6] | tháng 8 | ||
29/08 21:00 | KT | [ENG L2-14]Walsall | 1 - 1 | Burton Albion FC[ENG L2-14] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG PR-13]Newcastle United | 2 - 1 | Barnsley[ENG PR-13] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | Northampton Town | 0 - 3 | Luton Town | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG PR-6]Tottenham Hotspur | 1 - 0 | Birmingham[ENG PR-6] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG CS-1]Wealdstone | 1 - 2 | Colchester United[ENG CS-1] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG CN-12]Southport FC | 0 - 2 | Barrow[ENG CN-12] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | Staines Town | 1 - 1 | Aldershot Town | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG L1-7]Sunderland | 1 - 0 | Harrogate Town[ENG L1-7] | tháng 8 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG PR-15]Brighton | 1 - 1 | Chelsea[ENG PR-15] | tháng 8 | |
29/08 21:30 | KT | [SUI D1-3]Grasshoppers | 1 - 1 | Luzern[SUI D1-3] | tháng 8 | |
29/08 22:00 | KT | [UKR D1-6]Kolos Kovalivka | 3 - 1 | Olimpic Donetsk[UKR D1-6] | tháng 8 | |
29/08 22:00 | KT | [TUR D3LB-1]Samsunspor | 2 - 1 | Trabzonspor[TUR D3LB-1] | tháng 8 | |
29/08 22:00 | KT | [GER D2-13]VfL Osnabruck | 2 - 0 | SC Heerenveen[GER D2-13] | tháng 8 | |
29/08 22:00 | [TUR D1-12]Konyaspor | ? - ? | Genclerbirligi[TUR D1-12] | tháng 8 | ||
29/08 22:15 | [GER D1-10]Hertha Berlin | ? - ? | PSV Eindhoven[GER D1-10] | tháng 8 | ||
29/08 22:15 | KT | [GER D1-16]Werder Bremen | 1 - 0 | St Pauli[GER D1-16] | tháng 8 | |
29/08 22:30 | KT | [SUI D1-8]Aarau | 5 - 1 | Sc Kriens[SUI D1-8] | tháng 8 | |
29/08 22:30 | KT | [HOL D1-12]ADO Den Haag | 1 - 0 | AZ Alkmaar[HOL D1-12] | tháng 8 | |
29/08 23:00 | KT | [POR D1-6]Famalicao | 2 - 2 | Real Sociedad[POR D1-6] | tháng 8 | |
29/08 23:00 | KT | [SPA D2-15]Real Oviedo | 0 - 0 | CD Mirandes[SPA D2-15] | tháng 8 | |
29/08 23:00 | KT | Viktoria Koln | 1 - 3 | Wegberg Beeck | tháng 8 | |
29/08 23:00 | KT | [GRE D1-7]PAE Atromitos | 1 - 0 | OFI Crete[GRE D1-7] | tháng 8 | |
29/08 23:00 | KT | [ITA D1-16]Torino | 4 - 1 | Novara[ITA D1-16] | tháng 8 | |
29/08 23:30 | KT | [HOL D1-16]Heracles Almelo | 1 - 1 | MSV Duisburg[HOL D1-16] | tháng 8 | |
30/08 00:00 | KT | [HOL D1-10]Ajax Amsterdam | 2 - 1 | Eintr Frankfurt[HOL D1-10] | tháng 8 | |
30/08 00:00 | KT | Levante | 0 - 0 | Valencia | tháng 8 | |
30/08 00:00 | KT | [ITA D1-14]Udinese | 3 - 2 | Vicenza[ITA D1-14] | tháng 8 | |
30/08 00:00 | [SPA D1-15]Real Betis | ? - ? | SC Farense[SPA D1-15] | tháng 8 | ||
30/08 00:00 | KT | [POR D1-5]Rio Ave | 0 - 0 | Maritimo[POR D1-5] | tháng 8 | |
30/08 01:00 | KT | [SPA D32-1]UD Logrones | 3 - 1 | Athletic Bilbao[SPA D32-1] | tháng 8 | |
30/08 01:15 | [MAL D2-11]Qormi | ? - ? | Marsa[MAL D2-11] | tháng 8 | ||
30/08 01:30 | KT | [BRA PE-5]Central Sc Pe | 2 - 0 | Campinense Pb[BRA PE-5] | tháng 8 | |
30/08 03:00 | KT | [SPA D1-19]Mallorca | 2 - 0 | Tenerife[SPA D1-19] | tháng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
29/08 15:00 | KT | [16]Chuncheon Citizen | 2 - 2 | Gimpo Fc[16] | ||
29/08 15:00 | KT | [14]Gyeongju Citizen Fc | 1 - 1 | Jeonju Citizen[14] | ||
29/08 15:00 | KT | [5]Hwaseong Fc | 1 - 0 | Yangju Citizen Fc[5] | ||
29/08 15:00 | KT | [12]Pyeongtaek Citizen | 2 - 4 | Mokpo City[12] | ||
29/08 17:00 | KT | [10]Cheongju Jikji Fc | 2 - 1 | Gimhae City[10] | ||
29/08 17:00 | KT | [6]Incheon Korail | 4 - 0 | Changwon City[6] | ||
29/08 17:00 | KT | [3]Gangneung | 3 - 0 | Gyeongju KHNP[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
29/08 15:00 | KT | Mitchelton | 4 - 2 | Sunshine Coast | ||
29/08 16:00 | KT | Holland Park Hawks | 0 - 7 | Brisbane Wolves | ||
29/08 16:00 | KT | Logan Lightning | 0 - 1 | Western Pride | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales L2 |
||||||
29/08 15:00 | KT | Bonnyrigg White Eagles | 0 - 1 | Newcastle Jets Fc Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
29/08 15:05 | KT | [1]Samford Rangers | 3 - 2 | New Farm[1] | 6 | |
29/08 15:10 | KT | [7]Virginia United | 3 - 2 | Ac Carina[7] | 6 | |
29/08 16:00 | KT | [11]Western Spirit | 2 - 1 | North Pine[11] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
29/08 15:15 | KT | [M-16]Viktoria Otrokovice | 0 - 3 | Uhersky Brod[M-16] | ||
29/08 15:15 | KT | [A-5]Motorlet Praha | 0 - 0 | Karlovy Vary Dvory[A-5] | 2 | |
29/08 21:30 | KT | [M-4]Odra Petrkovice | 0 - 3 | Frydek-mistek[M-4] | ||
29/08 22:00 | KT | [M-11]Slavia Kromeriz | 1 - 5 | Hlucin[M-11] | ||
29/08 22:00 | KT | [B-11]Sokol Zivanice | 2 - 2 | Sokol Zapy[B-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
29/08 15:15 | KT | [16]Pardubice U19 | 4 - 1 | Meteor Praha U19[16] | ||
29/08 16:00 | KT | [4]Brno U19 | 1 - 3 | Zlin U19[4] | ||
29/08 16:00 | KT | [14]Viktoria Plzen U19 | 1 - 0 | Hradec Kralove u19[14] | ||
29/08 16:00 | KT | [1]Sk Sigma Olomouc u19 | 3 - 2 | Mfk Karvina U19[1] | ||
29/08 16:00 | KT | [7]Slavia Praha u19 | 6 - 2 | Pribram U19[7] | ||
29/08 16:00 | KT | [6]Synot Slovacko U19 | 5 - 1 | Opava U19[6] | ||
29/08 16:00 | KT | [3]Sparta Praha U19 | 3 - 0 | Ceske Budejovice u19[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Czech Group D League |
||||||
29/08 15:15 | KT | Mondi Steti | 0 - 2 | Tatran Rakovnik | ||
29/08 15:30 | Velka Bites | ? - ? | Zdirec Nad Doubravou | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
29/08 16:00 | KT | [U-8]Ural 2 | 1 - 1 | Orenburg 2[U-8] | 4 | |
29/08 17:00 | KT | [U-14]Krylya Sovetov Samara B | 1 - 2 | Volna Nizhegorodskaya[U-14] | 4 | |
29/08 18:00 | KT | [U-10]Zenit-Izhevsk | 4 - 1 | Lada Togliatti[U-10] | 4 | |
29/08 19:00 | KT | [U-11]Chelyabinsk | 2 - 1 | Nosta Novotroitsk[U-11] | 4 | |
29/08 20:00 | KT | [U-4]Kamaz | 4 - 0 | Lada Sok Dimitrovgrad[U-4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
29/08 16:00 | KT | [9]Vissel Kobe | 3 - 3 | Yokohama F Marinos[9] | 13 | |
29/08 17:00 | KT | [5]Kashiwa Reysol | 2 - 3 | Kashima Antlers[5] | 13 | |
29/08 17:00 | KT | [1]Kawasaki Frontale | 5 - 0 | Shimizu S-Pulse[1] | 13 | |
29/08 17:00 | [18]Shonan Bellmare | ? - ? | Sagan Tosu[18] | 13 | ||
29/08 17:00 | KT | [12]Consadole Sapporo | 0 - 0 | Nagoya Grampus Eight[12] | 13 | |
29/08 17:00 | KT | [6]Gamba Osaka | 1 - 3 | Tokyo[6] | 13 | |
29/08 17:00 | KT | [10]Sanfrecce Hiroshima | 1 - 1 | Vegalta Sendai[10] | 13 | |
29/08 17:00 | KT | [7]Urawa Red Diamonds | 2 - 1 | Oita Trinita[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
29/08 16:00 | KT | [3]Sangju Sangmu Phoenix | 3 - 1 | Incheon United FC[3] | 19 | |
29/08 18:00 | KT | [11]Suwon Samsung Bluewings | 3 - 1 | Busan I'Park[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
29/08 16:00 | KT | [8]Tokyo Verdy | 2 - 0 | Kyoto Purple Sanga[8] | 15 | |
29/08 16:00 | KT | [19]Matsumoto Yamaga FC | 1 - 3 | Tokushima Vortis[19] | 15 | |
29/08 17:00 | KT | [18]Ryukyu | 1 - 4 | Yamagata Montedio[18] | 15 | |
29/08 17:00 | KT | [13]Avispa Fukuoka | 0 - 1 | Albirex Niigata Japan[13] | 15 | |
29/08 17:00 | KT | [2]Giravanz Kitakyushu | 3 - 2 | JEF United Ichihara[2] | 15 | |
29/08 17:00 | KT | [1]V-Varen Nagasaki | 1 - 0 | Omiya Ardija[1] | 15 | |
29/08 17:00 | KT | [22]Renofa Yamaguchi | 1 - 3 | Zweigen Kanazawa FC[22] | 15 | |
29/08 17:00 | KT | [16]Mito Hollyhock | 0 - 0 | Ehime FC[16] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
29/08 16:00 | KT | [10]Chrudim | 1 - 0 | Fk Mas Taborsko[10] | 2 | |
29/08 22:00 | KT | [3]Dukla Praha | 0 - 0 | Prostejov[3] | 2 | |
29/08 22:00 | KT | [9]Lisen | 4 - 1 | Blansko[9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
29/08 16:00 | KT | [11]Mt Druitt Town Rangers | 3 - 1 | Western Sydney Wanderers Am[11] | 5 | |
29/08 16:00 | KT | [2]Sydney FC U21 | 2 - 1 | Manly United[2] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||||||
29/08 16:00 | KT | [2]Nữ As Elfen Sayama | 2 - 1 | Nữ B Kyoto[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
29/08 16:00 | KT | [14]Pogon Szczecin Youth | 0 - 0 | Legia Warszawa Youth[14] | ||
29/08 17:15 | KT | [4]Jagiellonia Bialystok Youth | 2 - 4 | Korona Kielce Youth[4] | 3 | |
29/08 17:30 | KT | [12]Cracovia Krakow Youth | 0 - 0 | Zaglebie Lubin Youth[12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
29/08 16:30 | KT | [4]Gyeongnam FC | 2 - 3 | Suwon FC[4] | 17 | |
29/08 17:00 | KT | [2]Jeju United FC | 3 - 1 | Anyang[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
29/08 17:00 | KT | [W-1]Leningradets | 0 - 2 | Murom[W-1] | 4 | |
29/08 20:00 | KT | [W-14]Torpedo Vladimir | 1 - 1 | Zenit-2 St.Petersburg[W-14] | 4 | |
29/08 20:00 | KT | [W-7]Luki Energiya | 0 - 2 | Volga Tver[W-7] | 4 | |
29/08 20:00 | KT | [W-6]Dnepr Smolensk | 0 - 1 | Dolgiye Prudy[W-6] | 4 | |
29/08 21:00 | KT | [W-8]Dynamo Moscow B | 2 - 2 | Lokomotiv Moscow B[W-8] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
29/08 17:00 | KT | [A-6]Guangzhou R&F | 0 - 2 | Shenzhen[A-6] | group a | |
29/08 19:00 | KT | [A-2]Shandong Taishan | 0 - 1 | Dalian Yifang Aerbin[A-2] | group a | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
29/08 17:00 | KT | [VG-4]Vastra Frolunda | 5 - 0 | Varbergs Gif[VG-4] | ||
29/08 18:30 | KT | [VG-7]Vinbergs If | 0 - 2 | Ifk Malmo[VG-7] | ||
29/08 19:00 | KT | [VG-5]IS Halmia | 1 - 1 | Bk Olympic[VG-5] | ||
29/08 19:00 | KT | [VG-9]Ullared | 4 - 2 | Eslovs Bk[VG-9] | ||
29/08 19:00 | KT | [VG-12]Bunkeflo IF | 1 - 3 | Rosengard[VG-12] | ||
29/08 21:00 | KT | [VG-1]Angelholms FF | 0 - 2 | Onsala Bk[VG-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch |
||||||
29/08 17:00 | KT | Avedore IF | 1 - 5 | Rishoj | ||
29/08 17:30 | KT | Ledoje Smorum Fodbold | 1 - 0 | Allerod | ||
29/08 18:00 | Greve | ? - ? | Gentofte Vangede If/gvi | |||
29/08 18:00 | Frederikssund Ik | ? - ? | Husum Bk | |||
29/08 18:00 | Otterup | ? - ? | Taastrup | |||
29/08 18:00 | KT | IF Skjold Birkerod | 2 - 0 | B 1908 | ||
29/08 18:00 | Tarup Paarup If | ? - ? | Varde IF | |||
29/08 18:15 | KT | If Lyseng | 1 - 1 | Silkeborg KFUM | ||
29/08 19:00 | Odder IGF | ? - ? | Marienlyst | |||
29/08 20:00 | Djursland | ? - ? | Kjellerup IF | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
29/08 17:00 | KT | Lokomotiv Daugavpils | 1 - 0 | Fk Dinamo Riga | 9 | |
29/08 19:00 | KT | [5]Grobina | 2 - 2 | Fk Auda Riga[5] | 9 | |
29/08 20:00 | KT | Leevon | 1 - 2 | Fk Smiltene Bjss | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
29/08 17:40 | KT | [7]Radomiak Radom | 4 - 1 | Widzew lodz[7] | 1 | |
29/08 21:00 | KT | [11]Miedz Legnica | 3 - 1 | Sandecja[11] | 1 | |
29/08 22:00 | KT | [1]Gornik Leczna | 3 - 0 | Belchatow[1] | 1 | |
30/08 00:00 | KT | [18]Puszcza Niepolomice | 0 - 3 | Resovia Rzeszow[18] | 1 | |
30/08 00:00 | KT | [15]GKS Tychy | 0 - 0 | Stomil Olsztyn OKS 1945[15] | 1 | |
30/08 01:00 | KT | [17]LKS Nieciecza | 1 - 0 | Zaglebie Sosnowiec[17] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
29/08 18:00 | KT | [NG-3]Stenungsunds If | 1 - 1 | Ifk Amal[NG-3] | 19 | |
29/08 19:00 | KT | [NG-5]Grebbestads If | 3 - 0 | Ifk Tidaholm[NG-5] | ||
29/08 19:00 | KT | [NG-7]Ik Gauthiod | 3 - 0 | Vargarda Ik[NG-7] | 19 | |
29/08 20:00 | KT | [NG-2]IK Oddevold | 1 - 0 | Savedalens IF[NG-2] | 19 | |
29/08 20:00 | KT | [NG-14]Nordvarmland Ff | 2 - 2 | Lidkopings Fk[NG-14] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
29/08 18:00 | KT | [12]Dalkurd Ff | 3 - 2 | Vasteras SK FK[12] | 15 | |
29/08 20:00 | KT | [1]Degerfors IF | 0 - 2 | Halmstads[1] | 15 | |
29/08 22:30 | KT | [16]AFC United | 3 - 2 | GIF Sundsvall[16] | 15 | |
29/08 22:30 | KT | [7]Osters IF | 4 - 1 | GAIS[7] | 15 | |
29/08 22:30 | KT | [8]Trelleborgs FF | 0 - 2 | Jonkopings Sodra IF[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||||||
29/08 18:00 | KT | [S-6]Lindome GIF | 1 - 1 | Trollhattan[S-6] | 14 | |
29/08 19:00 | KT | [S-15]Eskilsminne IF | 2 - 0 | Fc Linkoping City[S-15] | 14 | |
29/08 19:00 | KT | [S-11]Lunds BK | 2 - 2 | Utsiktens BK[S-11] | 14 | |
29/08 19:00 | KT | [S-13]Motala AIF | 1 - 3 | Karlskrona[S-13] | 14 | |
29/08 20:00 | KT | [S-5]Landskrona BoIS | 2 - 1 | Assyriska Turab Ik Jkp[S-5] | 14 | |
29/08 20:00 | KT | [S-12]Oskarshamns AIK | 2 - 2 | Qviding FIF[S-12] | 14 | |
29/08 20:00 | KT | [S-4]Torns IF | 2 - 2 | Skovde AIK[S-4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||||||
29/08 18:00 | KT | [N-8]IFK Lulea | 0 - 0 | Brommapojkarna[N-8] | 14 | |
29/08 18:00 | KT | [N-12]Orebro Syrianska If | 2 - 2 | Sandvikens IF[N-12] | 14 | |
29/08 19:00 | KT | [N-10]Taby | 2 - 1 | Ifk Berga[N-10] | 14 | |
29/08 19:00 | KT | [N-9]Ik Frej Taby | 1 - 2 | Karlstad BK[N-9] | 14 | |
29/08 19:00 | KT | Sandviks Ik | 2 - 0 | Taftea Ik | 19 | |
29/08 19:00 | KT | Ytterhogdal Ik | 3 - 1 | Gottne If | 19 | |
29/08 19:00 | KT | Moron Bk | 1 - 6 | Umea Fc Academy | 19 | |
29/08 21:00 | KT | [N-13]Karlslunds If Hfk | 1 - 2 | Sollentuna United FF[N-13] | 14 | |
29/08 21:00 | KT | [N-7]Gefle IF | 3 - 2 | Nykopings BIS[N-7] | 14 | |
29/08 22:00 | KT | [N-4]Haninge | 2 - 4 | Vasalunds IF[N-4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm A |
||||||
29/08 18:00 | KT | [A-9]Tromsdalen UIL | 6 - 0 | IF Floya[A-9] | ||
29/08 18:00 | KT | [A-5]Skeid Oslo | 2 - 1 | Floro[A-5] | ||
29/08 21:00 | KT | [A-4]Eidsvold TF | 1 - 6 | Fredrikstad[A-4] | ||
29/08 21:00 | KT | [A-8]Kjelsas IL | 2 - 1 | Moss[A-8] | ||
29/08 21:00 | KT | [A-10]IL Hodd | 2 - 0 | Brattvag[A-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||||||
29/08 18:00 | KT | [SS-1]Bk Forward | 2 - 1 | Gute[SS-1] | ||
29/08 19:00 | KT | [SS-5]Tyreso Ff | 4 - 1 | Kumla[SS-5] | ||
29/08 21:00 | KT | [SS-13]Assyriska If I Norrkoping | 1 - 3 | Atvidabergs FF[SS-13] | ||
29/08 21:00 | KT | [SS-8]Varmbols Fc | 0 - 3 | Assyriska FF[SS-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Belarus |
||||||
29/08 18:00 | KT | [A-2]Stenles Pinsk | 4 - 2 | Ostrovets[A-2] | ||
29/08 18:00 | KT | [A-10]Kronon Stolbtsy | 1 - 5 | Ivatsevichi[A-10] | ||
29/08 18:00 | KT | [B-4]Gorki | 3 - 1 | Osipovichy[B-4] | ||
29/08 19:00 | [A-3]Fc Molodechno | ? - ? | Meliorator Zhitkovichi[A-3] | |||
29/08 19:00 | KT | [A-9]Bgu Minsk | 2 - 3 | Dinamo Brest Ii[A-9] | ||
29/08 19:00 | KT | [B-10]Zhlobin | 0 - 4 | Shakhtyor Petrikov[B-10] | ||
29/08 19:00 | KT | [B-5]Victoria Maryina Gorka | 2 - 0 | Smi Autotrans[B-5] | ||
29/08 19:00 | KT | [B-6]Bumprom Gomel | 2 - 0 | Energosbyt Bsatu[B-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
29/08 18:30 | KT | [14]FC Minsk | 4 - 3 | Neman Grodno[14] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
29/08 18:30 | KT | [5]Orlando Pirates | 2 - 1 | Supersport United[5] | 16 | |
29/08 18:30 | KT | [8]Highlands Park | 1 - 1 | Maritzburg United[8] | 16 | |
29/08 20:30 | KT | [16]AmaZulu | 1 - 0 | Black Leopards[16] | 16 | |
29/08 22:59 | KT | [11]Lamontville Golden Arrows | 1 - 4 | Cape Town City[11] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
29/08 18:45 | KT | [A-9]Fa 2000 | 1 - 0 | Avarta[A-9] | B group | |
29/08 19:00 | KT | [B-8]Dalum | 1 - 0 | Sydvest[B-8] | 1 | |
29/08 19:00 | KT | [B-6]Jammerbugt | 2 - 0 | Sfb Oure[B-6] | 1 | |
29/08 19:00 | KT | [B-2]Middelfart | 0 - 2 | Vsk Aarhus[B-2] | 1 | |
29/08 19:00 | KT | [B-9]Naesby BK | 2 - 1 | Brabrand IF[B-9] | 1 | |
29/08 19:00 | KT | [A-8]Hillerod Fodbold | 3 - 0 | AB Kobenhavn[A-8] | B group | |
29/08 20:00 | KT | [A-5]BK Frem | 2 - 2 | Aarhus Fremad[A-5] | 1 | |
29/08 20:00 | KT | [A-3]Bronshoj | 1 - 2 | Vanlose If[A-3] | B group | |
29/08 20:00 | KT | [DEN D1-10]Nykobing Falster | 3 - 0 | Skovshoved[DEN D1-10] | B group | |
29/08 22:59 | [DEN D1-11]Roskilde | ? - ? | Naestved[DEN D1-11] | B group | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ukraina |
||||||
29/08 19:00 | KT | Peremoga | 0 - 2 | Kremin Kremenchuk | 1 | |
29/08 19:30 | KT | Metal Kharkiv | 1 - 3 | Vpk Ahro Shevchenkivka | 1 | |
29/08 20:00 | KT | Nikopol | 1 - 3 | Krystal Kherson | 1 | |
29/08 21:00 | KT | [UKR D2-14]Balkany Zorya | 0 - 1 | Mfk Vodnyk Mikolaiv[UKR D2-14] | 1 | |
29/08 21:00 | KT | Enerhiya Nova Kakhovka | 2 - 3 | Chernomorets Odessa | 1 | |
29/08 21:00 | KT | Alians Lypova Dolyna | 2 - 0 | Metalist 1925 Kharkiv | 1 | |
29/08 21:00 | KT | Viktoriya Mykolaivka | 4 - 0 | Yarud Mariupol | 1 | |
29/08 21:00 | KT | Rubikon Kyiv | 0 - 2 | Dinaz Vyshhorod | 1 | |
29/08 21:00 | KT | Niva Vinnitsia | 3 - 0 | Chernihiv | 1 | |
29/08 21:00 | KT | Podillya Khmelnytskyi | 0 - 3 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 1 | |
29/08 21:00 | KT | Bukovyna Chernivtsi | 0 - 2 | Uzhhorod | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||||||
29/08 19:00 | KT | [A-11]Pk Keski Uusimaa Pkku | 1 - 3 | Japs[A-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
29/08 19:00 | KT | [B-7]Salon Palloilijat Salpa | 2 - 3 | Kaarinan Pojat[B-7] | ||
29/08 21:00 | KT | [B-10]Fc Espoo | 2 - 0 | Atlantis[B-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
29/08 19:00 | KT | [B-12]Nardo | 1 - 1 | Baerum SK[B-12] | ||
29/08 21:00 | KT | [B-14]Fram Larvik | 1 - 4 | Floy Flekkeroy Il[B-14] | ||
29/08 21:00 | KT | [B-2]Sotra Sk | 0 - 2 | Egersunds IK[B-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
29/08 19:00 | KT | [10]Tukums-2000 | 0 - 5 | Liepajas Metalurgs[10] | 17 | |
29/08 21:00 | KT | [9]Jelgava | 2 - 3 | Spartaks Jurmala[9] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
29/08 19:00 | KT | [2]Kaisar Kyzylorda | 2 - 1 | Tobol Kostanai[2] | 7 | |
29/08 22:00 | KT | [12]Okzhetpes | 1 - 1 | Shakhtyor Karagandy[12] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
29/08 19:00 | KT | [BLR D2-13]Naftan Novopolock | 0 - 2 | Gorodeya[BLR D2-13] | 3 | |
29/08 19:30 | KT | [BLR D2-14]Khimik Svetlogorsk | 0 - 3 | Ruh Brest[BLR D2-14] | 3 | |
29/08 20:00 | KT | [BLR D3A-1]Fc Baranovichi | 0 - 6 | Vitebsk[BLR D3A-1] | 3 | |
29/08 20:30 | KT | [BLR D2-5]Lokomotiv Gomel | 0 - 2 | Slutsksakhar Slutsk[BLR D2-5] | 3 | |
29/08 21:00 | KT | [BLR D2-12]Granit Mikashevichi | 0 - 5 | BATE Borisov[BLR D2-12] | 3 | |
29/08 22:00 | KT | [BLR D2-7]Volna Pinsk | 0 - 4 | Slavia Mozyr[BLR D2-7] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||||||
29/08 19:00 | KT | [NL-9]Sandviks Ik | 2 - 0 | Taftea Ik[NL-9] | ||
29/08 19:00 | KT | [NL-6]Ytterhogdal Ik | 3 - 1 | Gottne If[NL-6] | ||
29/08 19:00 | KT | [NL-13]Moron Bk | 1 - 6 | Umea Fc Academy[NL-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||||||
29/08 19:00 | KT | [NS-2]Hudiksvalls Forenade FF | 0 - 0 | Karlbergs BK[NS-2] | 19 | |
29/08 19:00 | KT | [NS-3]Stockholm Internazionale | 1 - 1 | Ifk Stocksund[NS-3] | 19 | |
29/08 20:00 | KT | [NS-5]Skiljebo SK | 2 - 4 | Enkoping[NS-5] | 19 | |
29/08 20:00 | KT | Kvarnsvedens IK | 5 - 1 | Fagersta Sodra Ik | 19 | |
29/08 21:00 | KT | [NS-6]Ifk Osterakers | 2 - 1 | Kungsangens If[NS-6] | 19 | |
29/08 21:00 | KT | [NS-7]Gamla Upsala | 3 - 2 | Enskede Ik[NS-7] | 19 | |
29/08 21:00 | KT | Fanna Bk | 1 - 3 | Ifk Lidingo | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||||||
29/08 19:00 | KT | [OG-5]Husqvarna FF | 3 - 1 | Nosaby If[OG-5] | ||
29/08 19:00 | KT | [OG-8]Asarums If Fk | 2 - 0 | Ik Tord[OG-8] | ||
29/08 19:00 | KT | [OG-10]IFK Hassleholm | 1 - 0 | Ifo Bromolla If[OG-10] | ||
29/08 20:00 | [OG-14]Rappe Goif | ? - ? | Kristianstads FF[OG-14] | |||
29/08 20:00 | KT | [OG-2]Dalstorps If | 1 - 1 | Hassleholms If[OG-2] | ||
29/08 20:00 | KT | [OG-13]Ifk Karlshamn | 4 - 2 | Almeboda/linneryd[OG-13] | ||
29/08 23:00 | KT | [OG-1]Osterlen Ff | 0 - 1 | Syrianska FC[OG-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
29/08 19:00 | KT | [7]Metallurg Bekobod | 2 - 1 | Mashal Muborak[7] | 13 | |
29/08 21:00 | KT | [14]Buxoro | 2 - 2 | OTMK Olmaliq[14] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Georgia |
||||||
29/08 19:00 | KT | [GEO D2-2]Samgurali Tskh | 3 - 0 | WIT Georgia Tbilisi[GEO D2-2] | 2 | |
29/08 19:00 | KT | Tbilisi City | 1 - 0 | Shukura Kobuleti | 2 | |
29/08 22:30 | KT | Spaeri | 1 - 0 | Metalurgi Rustavi | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
29/08 19:00 | KT | Stuttgarter Kickers | 4 - 0 | Rielasingen Arlen | ||
29/08 20:30 | KT | Nottingen | 1 - 1 | Neckarsulmer Sport-Union | ||
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
29/08 19:00 | KT | Sv Hallwang | 1 - 1 | Tsv Neumarkt | ||
29/08 22:00 | KT | Usc Eugendorf | 2 - 0 | Sc Golling | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
29/08 19:30 | KT | DVS'33 Ermelo | 3 - 1 | Vv Dongen | ||
29/08 19:30 | KT | VV Capelle | 4 - 0 | Vv Hoogland | ||
29/08 19:30 | KT | Rksv Cluzona | 0 - 4 | Sparta Nijkerk | ||
29/08 19:30 | KT | Rijnvogels | 1 - 1 | JOS Watergraafsmeer | ||
29/08 19:30 | KT | Vvog | 0 - 0 | Dem | qualifying 1 | |
29/08 20:00 | KT | HSV Hoek | 1 - 3 | Ofc Oostzaan | ||
29/08 20:00 | KT | Harkemase Boys | 6 - 0 | Usv Hercules | ||
29/08 22:00 | KT | Acv Assen | 0 - 2 | Vv Gemert | ||
29/08 22:00 | KT | Vv Goes | 0 - 0 | Sportlust46 | ||
29/08 22:00 | KT | Oss 20 | 5 - 2 | Ajax Amateurs | ||
29/08 22:00 | KT | Hollandia | 0 - 0 | Flevo Boys | ||
29/08 22:00 | KT | Lisse | 3 - 0 | Blauw Geel | ||
29/08 22:00 | KT | Staphorst | 2 - 0 | HSC 21 Brein | ||
29/08 22:00 | KT | Excelsior 31 | 3 - 0 | Susteren | qualifying 1 | |
29/08 22:00 | KT | Sliedrecht | 2 - 2 | VVSB Noordwijkerhout | qualifying 1 | |
29/08 23:00 | KT | Achilles Veen | 5 - 0 | Nwc | qualifying 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
29/08 19:30 | KT | [2]Junior Sevan | 3 - 0 | Shirak Gjumri B[2] | 4 | |
29/08 19:45 | [3]Lernayin Artsakh | ? - ? | Alashkert B Martuni[3] | 4 | ||
29/08 19:45 | KT | [11]Pyunik B | 1 - 1 | Ararat Armenia B[11] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
29/08 19:45 | KT | [2]Van | 1 - 0 | Pyunik[2] | 3 | |
29/08 20:00 | [3]Ararat Yerevan | ? - ? | Alashkert[3] | |||
29/08 20:00 | [8]Artsakh Noah | ? - ? | Avan Academy[8] | |||
29/08 20:00 | [6]Banants | ? - ? | Shirak[6] | |||
29/08 22:00 | [7]Gandzasar Kapan | ? - ? | Lori Vanadzor[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
29/08 20:00 | KT | [5]Kelantan FA | 0 - 3 | Pulau Pinang[5] | 5 | |
29/08 20:00 | KT | [12]PKNP | 2 - 2 | Sarawak[12] | 5 | |
29/08 20:00 | KT | [7]Johor Darul Takzim II | 3 - 2 | Kelantan United[7] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
29/08 20:00 | KT | [11]Caen | 1 - 0 | Ajaccio[11] | 2 | |
29/08 20:00 | KT | [14]Nancy | 2 - 2 | Guingamp[14] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [5]Chateauroux | 1 - 2 | Auxerre[5] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [9]Dunkerque | 1 - 1 | Clermont Foot[9] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [16]Grenoble | 5 - 3 | Toulouse[16] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [17]Le Havre | 1 - 0 | Amiens[17] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [7]Chamois Niortais | 1 - 1 | Chambly[7] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [1]Paris Fc | 1 - 0 | Valenciennes[1] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [19]Pau FC | 1 - 1 | Rodez Aveyron[19] | 2 | |
30/08 00:00 | KT | [4]Sochaux | 2 - 1 | ES Troyes AC[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
29/08 20:00 | KT | [9]Ostersunds FK | 2 - 1 | Falkenbergs FF[9] | 18 | |
29/08 20:00 | KT | [10]Varbergs BoIS FC | 2 - 0 | IK Sirius FK[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
29/08 20:00 | KT | [5]Ekenas IF Fotboll | 3 - 0 | Mypa[5] | 11 | |
29/08 21:00 | KT | [4]Musa | 3 - 2 | Kpv[4] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
29/08 20:00 | KT | [6]Lechia Gdansk | 1 - 3 | Rakow Czestochowa[6] | 2 | |
29/08 22:30 | KT | [9]Wisla Krakow | 1 - 3 | Slask Wroclaw[9] | 2 | |
30/08 01:00 | KT | [4]Legia Warszawa | 1 - 2 | Jagiellonia Bialystok[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
29/08 20:00 | KT | [6]Stal Rzeszow | 2 - 1 | Gornik Polkowice[6] | 1 | |
29/08 22:00 | KT | [Pol D4-52]Kp Calisia Kalisz | 2 - 0 | Blekitni Stargard Szczecinski[Pol D4-52] | ||
30/08 00:45 | KT | [5]Bytovia Bytow | 2 - 0 | Olimpia Grudziadz[5] | 1 | |
30/08 00:50 | KT | [Pol D4-12]Motor Lublin | 1 - 2 | Znicz Pruszkow[Pol D4-12] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm |
||||||
29/08 20:00 | KT | [C-8]Strogino Moscow | 2 - 3 | Metallurg Lipetsk[C-8] | 4 | |
29/08 20:00 | KT | [C-10]FK Kaluga | 2 - 0 | Kvant Obninsk[C-10] | 4 | |
29/08 20:00 | KT | [C-3]Sokol | 4 - 0 | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[C-3] | 4 | |
29/08 20:00 | KT | [C-12]Znamya Noginsk | 1 - 2 | FK Zvezda Ryazan[C-12] | 4 | |
29/08 21:00 | KT | [C-13]Avangard | 3 - 2 | Khimki Reserve[C-13] | 4 | |
29/08 21:00 | KT | [C-14]Saturn | 1 - 0 | Metallurg Vidnoye[C-14] | 4 | |
29/08 22:00 | KT | Fakel Voronezh Ii | 0 - 2 | FK Khimik Novomoskovsk | 4 | |
29/08 22:00 | KT | [C-2]Salyut-Energia Belgorod | 0 - 0 | Krasnyy Sgafkst[C-2] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
29/08 20:00 | KT | [S-13]Makhachkala | 1 - 2 | SKA Rostov[S-13] | 4 | |
29/08 20:30 | KT | [S-17]Tuapse | 1 - 2 | Mashuk-KMV[S-17] | 4 | |
29/08 21:00 | KT | [S-15]Spartak Nalchik | 0 - 2 | Kuban Kholding[S-15] | 4 | |
29/08 22:00 | KT | [S-7]Dynamo Stavropol | 0 - 0 | Legion Dynamo[S-7] | 4 | |
29/08 22:30 | KT | [S-1]Kuban | 2 - 0 | Druzhba Maykop[S-1] | 4 | |
29/08 22:30 | KT | [S-8]Chernomorets Novorossiysk | 1 - 0 | Essentuki[S-8] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
29/08 20:00 | KT | [10]Kohtla Jarve Jk Jarve | 0 - 1 | Tartu JK Tammeka B[10] | 20 | |
29/08 20:00 | KT | [4]Elva | 4 - 1 | Nomme United[4] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
29/08 20:00 | KT | [5]Laanemaa Haapsalu | 1 - 2 | Rakvere Flora[5] | ||
29/08 20:00 | [6]Viimsi Mrjk | ? - ? | Nomme Jk Kalju Ii[6] | |||
29/08 20:00 | KT | [2]Jk Welco Elekter | 2 - 1 | Tabasalu Charma[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
29/08 20:00 | KT | [12]PDRM | 0 - 2 | Kedah[12] | 5 | |
29/08 20:00 | KT | [7]Selangor PB | 0 - 0 | Misc Mifa Petaling [7] | 5 | |
29/08 20:00 | KT | [3]Terengganu | 4 - 0 | Sabah FA[3] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar League Cup |
||||||
29/08 20:00 | KT | Al Rayyan | 1 - 2 | Al-Arabi SC | quarterfinals | |
29/08 22:59 | KT | Al-Ahli Doha | 0 - 2 | Al-Sadd | quarterfinals | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Moldova |
||||||
29/08 20:30 | KT | Fcm Ungheni | 3 - 2 | Singerei | 2 | |
29/08 20:30 | KT | [MOL D2-12]Flacara Falesti | 1 - 5 | Victoria Bardar[MOL D2-12] | 2 | |
29/08 20:30 | KT | Socol Copceac | 2 - 0 | Cf Sparta Selemet | 2 | |
29/08 20:30 | KT | Sporting Trestieni | 3 - 1 | Sucleia | 2 | |
29/08 20:30 | KT | Viisoara Miles | 0 - 5 | Cahul 2005 | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
29/08 20:30 | KT | [8]El Entag El Harby | 0 - 1 | Tala Al Jaish[8] | 23 | |
29/08 22:59 | KT | [13]Aswan | 1 - 2 | Pyramids[13] | 23 | |
30/08 01:30 | KT | [10]EL Masry | 0 - 2 | Al Ahly[10] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
29/08 21:00 | KT | [11]Kilmarnock | 4 - 0 | Dundee United[11] | 6 | |
29/08 21:00 | KT | [12]Livingston | 1 - 0 | Ross County[12] | 6 | |
29/08 21:00 | KT | [8]St Johnstone | 1 - 0 | St Mirren[8] | 6 | |
29/08 23:30 | KT | [9]Hamilton FC | 0 - 2 | Glasgow Rangers[9] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
29/08 21:00 | KT | [9]SJK Seinajoki | 2 - 1 | RoPS Rovaniemi[9] | 12 | |
29/08 22:30 | KT | [3]KuPS | 3 - 1 | TPS Turku[3] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
29/08 21:00 | KT | [ENG L2-24]Stevenage Borough | 3 - 3 | Portsmouth[ENG L2-24] | 1 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG LCH-15]Stoke City | 0 - 0 | Blackpool[ENG LCH-15] | 1 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG LCH-9]Preston North End | 4 - 0 | Mansfield Town[ENG LCH-9] | 1 | |
29/08 21:00 | KT | [ENG LCH-11]Blackburn Rovers | 3 - 2 | Doncaster Rovers[ENG LCH-11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||||||
29/08 21:00 | KT | [C-1]JIPPO | 2 - 2 | Vaajakoski[C-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
29/08 21:00 | [3]Zorya | ? - ? | Illichivets mariupol[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
29/08 21:00 | KT | [8]Umf Afturelding | 1 - 2 | Fram Reykjavik[8] | 14 | |
29/08 21:00 | KT | [10]Vikingur Olafsvik | 1 - 1 | IBV Vestmannaeyjar[10] | 14 | |
29/08 21:00 | KT | [5]Grindavik | 2 - 1 | Vestri[5] | 14 | |
29/08 22:00 | KT | [6]Thor Akureyri | 3 - 0 | Throttur[6] | 14 | |
29/08 22:59 | KT | [9]Leiknir F | 1 - 3 | Magni[9] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
29/08 21:00 | KT | [9]Juventude | 0 - 0 | Botafogo Sp[9] | 6 | |
30/08 02:30 | KT | [10]Vitoria Salvador BA | 1 - 0 | Parana PR[10] | 6 | |
30/08 05:00 | KT | [4]Cruzeiro | 1 - 2 | America MG[4] | 6 | |
30/08 05:00 | KT | [13]Figueirense (SC) | 0 - 0 | Confianca Se[13] | 6 | |
30/08 07:00 | KT | [20]Sampaio Correa | 1 - 2 | Ponte Preta[20] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
29/08 21:00 | KT | [5]Arda | 3 - 2 | Botev Plovdiv[5] | 4 | |
29/08 22:59 | KT | [7]PFK Montana | 0 - 4 | Levski Sofia[7] | 4 | |
30/08 01:15 | KT | [14]Etar Veliko Tarnovo | 0 - 2 | Ludogorets Razgrad[14] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Thụy Điển |
||||||
29/08 21:00 | KT | [5]Orebro Womens | 1 - 1 | Linkopings Fc Womens[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
29/08 21:00 | KT | [12]Atmosfera Mazeikiai | 0 - 5 | Nevezis[12] | 13 | |
29/08 21:00 | KT | [2]Dziugas Telsiai | 3 - 1 | Taip Vilnius[2] | 13 | |
29/08 21:00 | KT | [9]Trakai Ii | 1 - 1 | Hegelmann Litauen[9] | 13 | |
29/08 21:00 | KT | [10]Fk Zalgiris Vilnius 2 | 0 - 4 | Siauliai[10] | 13 | |
29/08 21:00 | KT | Panevezys Ii | 2 - 3 | Lietava Jonava | 13 | |
29/08 21:00 | KT | Kauno Zalgiris Ii | 0 - 3 | Dainava Alytus | 13 | |
29/08 21:00 | KT | Bfa | 1 - 0 | Minija | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
29/08 21:00 | KT | [5]Nữ Umf Selfoss | 1 - 0 | Nữ Hafnarfjordur[5] | 12 | |
29/08 21:00 | KT | [8]Kr Reykjavik Womens | 0 - 0 | Nữ Breidablik[8] | ||
29/08 21:00 | KT | [9]Trottur Reykjavik Womens | 2 - 1 | Nữ Fylkir[9] | ||
29/08 21:00 | KT | [7]Nữ Stjarnan | 1 - 0 | Nữ Ibv Vestmannaeyjar[7] | 12 | |
29/08 21:00 | Throttur Reykjavik Womens | ? - ? | Nữ Fylkir | 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 2 |
||||||
29/08 21:00 | KT | [2-5]Baden | 4 - 0 | Sc Goldau[2-5] | ||
29/08 21:00 | KT | [2-8]Zug 94 | 3 - 0 | Sv Muttenz[2-8] | ||
29/08 21:00 | [2-4]Bassecourt | ? - ? | Solothurn[2-4] | |||
29/08 21:00 | KT | [2-1]Biel-bienne | 2 - 0 | Sc Buochs[2-1] | ||
29/08 21:00 | [2-6]Langenthal | ? - ? | Sr Delemont[2-6] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 1 |
||||||
29/08 21:00 | KT | [3-7]USV Eschen Mauren | 2 - 2 | Sv Hongg[3-7] | ||
29/08 21:00 | KT | [3-5]Gossau | 1 - 2 | Thalwil[3-5] | ||
29/08 21:00 | [3-13]Red Star Zurich | ? - ? | Wettswil Bonstetten[3-13] | |||
29/08 22:00 | [3-12]Dietikon | ? - ? | Tuggen[3-12] | |||
29/08 22:00 | KT | [3-9]Linth 04 | 2 - 0 | Kosova Zurich[3-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Switzerland - 2.Liga - 3 |
||||||
29/08 21:00 | KT | [1-1]Bulle | 5 - 0 | La Chaux De Fonds[1-1] | ||
29/08 22:00 | KT | [1-6]Echallens | 0 - 1 | Grand Lancy[1-6] | ||
29/08 22:30 | [1-8]Vevey Sports 05 | ? - ? | Olympique De Geneve[1-8] | |||
29/08 23:00 | KT | [1-3]Chenois | 2 - 0 | Azzurri 90[1-3] | ||
29/08 23:00 | KT | [1-7]Meyrin | 2 - 2 | Us Terre Sainte[1-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
29/08 21:00 | KT | [12]Volsungur Husavik | 0 - 1 | UMF Selfoss[12] | 14 | |
29/08 22:00 | KT | [10]Vidir Gardur | 5 - 2 | Fjardabyggd[10] | 14 | |
29/08 22:59 | KT | [11]Dalvik Reynir | 3 - 2 | Ir Reykjavik[11] | 14 | |
29/08 22:59 | KT | [8]Kari Akranes | 2 - 2 | Kf Fjallabyggdar[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
29/08 21:15 | KT | [16]AS Eupen | 1 - 1 | St-Truidense VV[16] | 4 | |
29/08 23:30 | KT | [13]Beveren | 1 - 3 | Oud Heverlee[13] | 4 | |
29/08 23:30 | KT | [4]Cercle Brugge | 0 - 1 | Kortrijk[4] | 4 | |
30/08 01:45 | KT | [14]Royal Excel Mouscron | 0 - 1 | Zulte-Waregem[14] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
29/08 21:30 | KT | [6]Rabotnicki Skopje | 1 - 1 | Vardar Skopje[6] | 4 | |
29/08 21:30 | KT | [11]Brera Strumica | 1 - 0 | Struga Trim Lum[11] | 4 | |
29/08 21:30 | KT | [9]FK Makedonija | 2 - 1 | Belasica Strumica[9] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
29/08 21:30 | KT | [20]Jong PSV Eindhoven | 1 - 6 | SBV Excelsior[20] | 1 | |
29/08 23:45 | KT | [10]Oss | 1 - 2 | Helmond Sport[10] | 1 | |
30/08 02:00 | KT | [1]NAC Breda | 6 - 1 | Jong AZ[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
29/08 21:30 | KT | [4]MFK Kosice | 1 - 0 | Partizan Bardejov[4] | 5 | |
29/08 21:30 | KT | [5]Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 1 - 0 | Artmedia Petrzalka[5] | 5 | |
30/08 00:00 | KT | [1]Mfk Skalica | 3 - 1 | Slavoj Trebisov[1] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
29/08 21:30 | KT | [6]Jedinstvo Bijelo Polje | 2 - 0 | Berane[6] | 2 | |
29/08 21:30 | KT | [1]Arsenal Tivat | 1 - 0 | Drezga[1] | 2 | |
29/08 21:30 | KT | [5]Ofk Igalo | 6 - 0 | Ibar Rozaje[5] | 2 | |
30/08 01:00 | KT | [2]Kom Podgorica | 1 - 0 | Mornar[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
29/08 21:30 | KT | [11]Mladost Doboj Kakanj | 1 - 0 | Olimpik Sarajevo[11] | 6 | |
30/08 00:00 | KT | [6]FK Velez Mostar | 1 - 1 | Tuzla City[6] | 6 | |
30/08 01:00 | KT | [8]Sloboda | 3 - 0 | NK Siroki Brijeg[8] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
29/08 21:30 | KT | FK Teteks Tetovo | 1 - 3 | Fk Rinija Gostivar | western group 2 | |
30/08 00:00 | KT | Bregalnica Stip | 3 - 1 | Plackovica | eastern group 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
29/08 22:00 | KT | [3]Stade Rennais FC | 2 - 1 | Montpellier[3] | 2 | |
30/08 02:00 | KT | [11]Strasbourg | 0 - 2 | Nice[11] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
29/08 22:00 | KT | [2]Spartak Moscow | 2 - 1 | Arsenal Tula[2] | 6 | |
30/08 00:00 | KT | [15]FK Khimki | 1 - 1 | Rotor Volgograd[15] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
29/08 22:00 | KT | [17]Mlada Boleslav | 1 - 3 | Zlin[17] | 2 | |
29/08 22:00 | KT | [14]Opava | 1 - 2 | Mfk Karvina[14] | 2 | |
29/08 22:00 | KT | [6]Synot Slovacko | 1 - 1 | FK Baumit Jablonec[6] | 2 | |
30/08 00:30 | KT | [1]Slavia Praha | 3 - 0 | Pribram[1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
29/08 22:00 | KT | [20]FK Rad Beograd | 3 - 1 | FK Napredak Krusevac[20] | 6 | |
30/08 00:30 | KT | [18]Backa Backa Palanka | 2 - 1 | FK Vozdovac Beograd[18] | 6 | |
30/08 00:30 | KT | [13]Novi Pazar | 0 - 0 | Radnik Surdulica[13] | 6 | |
30/08 00:30 | KT | [8]Radnicki Nis | 3 - 0 | Proleter Novi Sad[8] | 6 | |
30/08 00:30 | KT | [19]Zlatibor Cajetina | 1 - 0 | Mladost Lucani[19] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
29/08 22:00 | KT | [10]Hermannstadt | 2 - 2 | Clinceni[10] | 2 | |
30/08 01:00 | KT | [3]CFR Cluj | 0 - 0 | Sepsi[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
29/08 22:00 | KT | [6]Ask Bravo | 4 - 1 | Gorica[6] | 2 | |
30/08 02:00 | KT | [5]NK Aluminij | 0 - 0 | NK Publikum Celje[5] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
29/08 22:00 | KT | [12]Triglav Gorenjska | 3 - 0 | Nk Smartno[12] | 4 | |
29/08 22:00 | KT | [13]Krsko Posavlje | 0 - 0 | Jadran Dekani[13] | 4 | |
29/08 22:00 | KT | [6]NK Primorje | 1 - 1 | Fuzinar[6] | 4 | |
29/08 22:00 | KT | [5]Nk Radomlje | 3 - 1 | Nk Roltek Dob[5] | 4 | |
29/08 22:00 | KT | [11]NK Ptuj Drava | 0 - 2 | NK Krka[11] | 4 | |
30/08 01:00 | KT | [3]Nafta | 4 - 1 | Nd Beltinci[3] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
29/08 22:00 | KT | [12]Zarkovo | 1 - 0 | Dubocica Leskovac[12] | 3 | |
29/08 22:00 | KT | [9]Zemun | 0 - 1 | Jagodina[9] | 3 | |
30/08 00:30 | KT | [17]Borac Cacak | 2 - 1 | Zeleznicar Pancevo[17] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
29/08 22:00 | KT | [6]Kustosija | 0 - 0 | Rudes[6] | 3 | |
29/08 22:00 | KT | [4]Dugopolje | 4 - 3 | Orijent Rijeka[4] | 3 | |
29/08 22:00 | [3]Opatija | ? - ? | Solin[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
29/08 22:00 | KT | [9]Hebar Pazardzhik | 5 - 2 | Septemvri Sofia[9] | 5 | |
29/08 22:00 | KT | [14]Sportist Svoge | 1 - 2 | Kariana Erden[14] | 5 | |
29/08 22:59 | KT | Septemvri Simitli | 2 - 0 | Strumska Slava | 5 | |
29/08 23:00 | [15]Sozopol | ? - ? | Vitosha Bistritsa[15] | |||
30/08 00:00 | KT | [17]Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 0 - 0 | Litex Lovech[17] | 5 | |
30/08 00:00 | KT | [16]Neftohimik | 0 - 0 | Dobrudzha[16] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
29/08 22:00 | KT | [AUT D1-4]Wolfsberger AC | 1 - 3 | St.Polten[AUT D1-4] | 1 | |
29/08 22:00 | KT | [AUT D2-12]Dornbirn | 1 - 3 | SV Allerheiligen[AUT D2-12] | 1 | |
29/08 22:00 | KT | [AUT D1-4]ATSV Wolfsberg | 1 - 3 | St.Polten[AUT D1-4] | 1 | |
29/08 22:30 | KT | [AUT D2-14]Floridsdorfer AC Wien | 3 - 0 | Asv Drassburg[AUT D2-14] | 1 | |
29/08 22:59 | KT | [AUS D3M-11]Bad Gleichenberg | 0 - 0 | Lafnitz[AUS D3M-11] | 1 | |
29/08 22:59 | KT | [AUT D2-11]Austria Lustenau | 1 - 2 | Stripfing[AUT D2-11] | 1 | |
29/08 22:59 | KT | Asv Schrems | 1 - 3 | Wacker Innsbruck | 1 | |
30/08 00:00 | KT | [AUT D1-10]WSG Wattens | 3 - 1 | Usv St Anna[AUT D1-10] | 1 | |
30/08 01:30 | KT | Siegendorf | 0 - 3 | LASK Linz | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
29/08 22:00 | KT | [(A)-8]Plaza Colonia | 1 - 2 | Deportivo Maldonado[(A)-8] | apertura | |
30/08 01:00 | KT | [(A)-11]Centro Atletico Fenix | 1 - 2 | Nacional Montevideo[(A)-11] | apertura | |
30/08 03:30 | KT | [(A)-2]Ca Torque | 1 - 3 | Ca Rentistas[(A)-2] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
29/08 22:30 | KT | 9 De Octubre | 1 - 1 | Santo Domingo | 4 | |
29/08 22:45 | KT | Manta | 3 - 2 | Fuerza Amarilla | 4 | |
30/08 03:00 | KT | Cds Santa Rita | 0 - 1 | Sociedad Deportivo Quito | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
29/08 22:30 | KT | [12]Doxa Katokopias | 2 - 1 | Ethnikos Achnas[12] | 2 | |
30/08 00:30 | KT | [10]EN Paralimni | 1 - 2 | Olympiakos Nicosia[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá FA Community Shield |
||||||
29/08 22:30 | KT | [ENG PR-1]Liverpool | 1 - 1 | Arsenal[ENG PR-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
29/08 22:30 | KT | [14]C. A. Bizertin | 2 - 1 | U.s.monastir[14] | 23 | |
29/08 22:30 | KT | [13]J.s. Kairouanaise | 2 - 0 | Cs. Hammam-lif[13] | 23 | |
29/08 22:30 | KT | [10]Us Tataouine | 3 - 1 | Etoile Metlaoui[10] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
29/08 22:30 | KT | Sart Bernard | 2 - 2 | Tempo Overijse | 1 | |
29/08 22:59 | KT | Lochristi | 5 - 0 | Dendermonde | 1 | |
29/08 22:59 | KT | Stade Disonais | 10 - 2 | Royal Aubel Fc B | 1 | |
29/08 23:30 | KT | Groen Star Beek | 8 - 1 | Sart Tilman | 1 | |
29/08 23:30 | KT | Evere | 0 - 3 | Rvc Hoboken | 1 | |
30/08 00:00 | KT | Kvv Oostduinkerke | 0 - 4 | Blankenberge | 1 | |
30/08 00:00 | KT | Kosova Schaerbeek | 1 - 0 | Ixelles | 1 | |
30/08 00:00 | KT | Schelde Serskamp | 0 - 0 | Avanti Stekene | 1 | |
30/08 00:00 | KT | Gembloux Sports | 2 - 3 | Gosselies Sports | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Sv Diksmuide | 1 - 0 | Oostnieuwkerke | 1 | |
30/08 00:30 | KT | K Kontich | 3 - 2 | Royal Leopold | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Montignies | 9 - 1 | Rsa Forchies | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Vigor Wuitens Hamme | 7 - 0 | Koninklijke Schelle Sport | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Standard Elen | 0 - 4 | Eendracht Termien | 1 | |
30/08 00:30 | KT | [BEL D3A-16]Torhout | 2 - 3 | Rc Lauwe[BEL D3A-16] | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Esperanza Neerpelt | 1 - 1 | Meldert | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Kv Herselt | 2 - 5 | Herk | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Nivellois | 1 - 3 | Denderhoutem | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Achel | 4 - 2 | Verbroedering Lommel | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Vorselaar | 4 - 0 | Oud Turnhout | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Beringen | 2 - 0 | Noordstar Noorderwijk | 1 | |
30/08 00:30 | KT | Herk | 5 - 2 | Kv Herselt | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Weerstand Koersel | 0 - 1 | Kfc Wezel | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Rc Lebbeke | 2 - 0 | Bornem | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Onhaye | 3 - 0 | Fernelmont Hemptinne | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Oc Nismes | 1 - 1 | Union Lasne Ohain | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Crossing Vissenaken | 0 - 1 | Kfc De Kempen | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Rochefort | 11 - 0 | Saint Louis Saint Leger | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Lebbeke | 2 - 0 | Bornem | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Wellen | 1 - 0 | Espoir Minerois | 1 | |
30/08 01:00 | KT | Rfc Saint Hubert | 0 - 2 | Sprimont Comblain | 1 | |
30/08 01:30 | KT | Oppagne Weris | 4 - 1 | Bastogne | 1 | |
30/08 01:30 | KT | Jodoigne | 2 - 2 | Juve Hasselt | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
29/08 22:40 | KT | [16]Al Adalh | 1 - 1 | Al-Raed[16] | 28 | |
29/08 22:59 | KT | [15]Dhamk | 2 - 2 | Abha[15] | 28 | |
30/08 00:40 | KT | [1]Al Hilal | 4 - 1 | Al Hazm[1] | 28 | |
30/08 00:40 | KT | [2]Al Nassr | 2 - 1 | Al Feiha[2] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
29/08 22:55 | KT | [4]NK Rijeka | 2 - 1 | Istra 1961[4] | 3 | |
30/08 01:05 | KT | [3]Hajduk Split | 2 - 2 | Slaven Belupo Koprivnica[3] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
29/08 22:59 | KT | [9]FK Haugesund | 2 - 1 | Valerenga[9] | 16 | |
30/08 01:30 | KT | [7]Brann | 1 - 1 | Stromsgodset[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland FAI Cup |
||||||
29/08 22:59 | KT | [IRE D1-2]Drogheda United | 0 - 2 | Derry City[IRE D1-2] | 2 | |
30/08 01:45 | KT | [IRE D1-3]Bray Wanderers | 0 - 2 | Finn Harps[IRE D1-3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
29/08 22:59 | KT | [11]Cd Copiapo S.a. | 1 - 2 | Cobreloa[11] | 5 | |
29/08 23:30 | KT | [12]Valdivia Huadiwei sub | 1 - 0 | Puerto Montt[12] | 5 | |
30/08 02:00 | KT | Nublense | 1 - 0 | San Marcos De Arica | 5 | |
30/08 02:00 | KT | [9]Cd Santiago Morning | 1 - 1 | San Luis Quillota[9] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
29/08 22:59 | KT | [10]Ashdod MS | 0 - 2 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[10] | 1 | |
29/08 23:45 | KT | [ISR D2-4]Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0 - 3 | Bnei Yehuda Tel Aviv[ISR D2-4] | 1 | |
30/08 00:30 | KT | [11]Hapoel Kfar Saba | 2 - 1 | Hapoel Tel Aviv[11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
29/08 22:59 | KT | [6]Forces Armee Royales | 1 - 1 | OCK Olympique de Khouribga[6] | 26 | |
30/08 02:00 | KT | [12]Rcoz Oued Zem | 0 - 0 | Cayb Club Athletic Youssoufia[12] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg |
||||||
29/08 22:59 | KT | Racing Union Luxemburg | 1 - 3 | Fola Esch | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
29/08 22:59 | KT | Flora Tallinn | 1 - 0 | Tallinna Jk Legion | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
29/08 22:59 | KT | Valour | 2 - 1 | Fc Edmonton | 8 | |
30/08 02:00 | KT | Hfx Wanderers | 1 - 1 | York 9 | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
29/08 23:15 | KT | [7]Vasas | 1 - 1 | Debreceni VSC[7] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
29/08 23:30 | KT | [10]FK Senica | 0 - 0 | Nitra[10] | 5 | |
30/08 00:00 | KT | [2]Spartak Trnava | 0 - 2 | Skf Sered[2] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
30/08 00:00 | KT | [GRE D2-2]Apollon Smirnis | 3 - 1 | Xanthi[GRE D2-2] | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
30/08 00:00 | KT | [GUA D1C-1]Club Comunicaciones | 4 - 2 | Xelaju MC[GUA D1C-1] | apertura | |
30/08 02:00 | KT | Csyd Sacachispas | 1 - 3 | Deportivo Achuapa | apertura | |
30/08 04:30 | KT | [GUA D1C-12]Coban Imperial | 1 - 1 | CSD Municipal[GUA D1C-12] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
30/08 00:30 | KT | [13]Colo Colo | 2 - 3 | Santiago Wanderers[13] | 8 | |
30/08 03:00 | KT | [17]Coquimbo Unido | 1 - 2 | Huachipato[17] | 4 | |
30/08 05:30 | KT | [1]Univ Catolica | 0 - 1 | Union Espanola[1] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
30/08 01:00 | KT | [11]Mushuc Runa | 1 - 1 | Deportivo Cuenca[11] | apertura | |
30/08 03:15 | KT | [14]Orense SC | 1 - 2 | Liga Dep. Universitaria Quito[14] | apertura | |
30/08 05:30 | KT | [2]Barcelona SC(ECU) | 3 - 1 | Olmedo Riobamba[2] | apertura | |
30/08 07:45 | KT | [6]Tecnico Universitario | 2 - 0 | Club Sport Emelec[6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Montenegro |
||||||
30/08 01:00 | KT | [2]Decic Tuzi | 0 - 0 | Jezero Plav[2] | 3 | |
30/08 01:00 | KT | [1]Mladost Podgorica | 4 - 0 | FK Buducnost Podgorica[1] | 3 | |
30/08 01:00 | KT | [10]Ofk Titograd Podgorica | 2 - 2 | OFK Petrovac[10] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
30/08 01:15 | KT | [15]Alianza Lima | 0 - 0 | Cusco FC[15] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
30/08 01:30 | KT | [8]Paksi SE | 1 - 2 | Mezokovesd-Zsory[8] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
30/08 01:45 | KT | Lierse Kempenzonen | 4 - 2 | Standard Wetteren | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
30/08 02:55 | KT | [3]Atlanta United | 1 - 3 | Orlando City[3] | loại | |
30/08 06:30 | KT | [24]Cincinnati | 0 - 0 | Columbus Crew[24] | loại | |
30/08 06:30 | KT | [21]Philadelphia Union | 4 - 1 | Washington DC United[21] | loại | |
30/08 06:30 | KT | [17]New York City Fc | 3 - 1 | Chicago Fire[17] | loại | |
30/08 07:25 | KT | [20]New England Revolution | 1 - 1 | New York Red Bulls[20] | loại | |
30/08 07:30 | KT | [8]Dallas | 3 - 1 | Minnesota United[8] | loại | |
30/08 08:00 | KT | [9]Colorado Rapids | 1 - 1 | Sporting Kansas City[9] | loại | |
30/08 09:30 | KT | [12]Los Angeles Galaxy | 3 - 2 | San Jose Earthquakes[12] | loại | |
30/08 09:30 | KT | [18]Portland Timbers | 4 - 4 | Real Salt Lake[18] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
30/08 03:00 | KT | [10]Botafogo | 0 - 2 | Internacional[10] | 6 | |
30/08 05:00 | KT | [8]Fluminense | 2 - 1 | Vasco da Gama[8] | 6 | |
30/08 05:00 | KT | [9]Bahia | 1 - 1 | Palmeiras[9] | 6 | |
30/08 07:00 | KT | [16]Fortaleza | 3 - 0 | Bragantino[16] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
30/08 03:30 | KT | [7]Ca River Plate Asuncion | 1 - 0 | Guarani CA[7] | apertura | |
30/08 06:00 | KT | [5]Nacional Asuncion | 0 - 0 | 12 De Octubre[5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
30/08 04:00 | KT | [4]Brantford Galaxy Sc | 0 - 4 | Serbian White Eagles[4] | regular season | |
30/08 06:00 | KT | [1]Vorkuta | 0 - 1 | Sc Scarborough[1] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
30/08 04:00 | KT | San Luis U20 | 1 - 1 | Club America U20 | 7 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
30/08 05:00 | KT | [(A)-12]Perez Zeledon | 3 - 2 | Guadalupe[(A)-12] | apertura | |
30/08 06:00 | KT | [(A)-7]Santos De Guapiles | 1 - 1 | AD grecia[(A)-7] | apertura | |
30/08 09:00 | KT | [(A)-1]Herediano | 1 - 2 | Alajuelense[(A)-1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
30/08 05:30 | KT | [32]Loudoun United | 2 - 3 | New York Red Bulls B[32] | loại | |
30/08 06:00 | KT | [20]Charlotte Independence | 1 - 4 | Birmingham Legion[20] | loại | |
30/08 06:00 | KT | [23]Carolina RailHawks | 0 - 0 | Memphis 901[23] | 8 | |
30/08 06:30 | KT | [11]Charleston Battery | 1 - 0 | Tampa Bay Rowdies[11] | loại | |
30/08 07:00 | KT | [13]St Louis Lions | 1 - 1 | Louisville City[13] | loại | |
30/08 07:00 | KT | [29]Colorado Springs Switchbacks | 1 - 1 | New Mexico United[29] | loại | |
30/08 07:00 | KT | [18]Tulsa Roughneck | 1 - 2 | Sporting Kansas City ii[18] | loại | |
30/08 08:30 | KT | [15]El Paso Locomotive | 2 - 1 | Real Monarchs Slc[15] | loại | |
30/08 09:00 | KT | [6]Reno 1868 | 2 - 1 | Phoenix Rising Arizona U[6] | loại | |
30/08 09:00 | KT | [12]Orange County Fc | 0 - 0 | San Diego Loyal Sc[12] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
30/08 07:00 | KT | [(a)-15]Atletico San Luis | 1 - 2 | Club America[(a)-15] | apertura | |
30/08 07:00 | KT | [(a)-12]Chivas Guadalajara | 0 - 0 | Pachuca[(a)-12] | apertura | |
30/08 09:00 | KT | [(a)-1]CDSyC Cruz Azul | 3 - 0 | Necaxa[(a)-1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Nicaragua Apertura league |
||||||
30/08 09:00 | KT | [(a)-4]Walter Ferretti | 0 - 0 | Real Esteli[(a)-4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp