Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
11/05 18:30 |
KT |
[13]Fulham |
0 - 4 |
0 - 1 |
Manchester City[2] |
37 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[10]AFC Bournemouth |
1 - 2 |
0 - 0 |
Brentford[16] |
37 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[15]Everton |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sheffield United[20] |
37 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[6]Newcastle United |
1 - 1 |
1 - 1 |
Brighton[11] |
37 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[5]Tottenham Hotspur |
2 - 1 |
1 - 1 |
Burnley[19] |
37 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[9]West Ham United |
3 - 1 |
0 - 1 |
Luton Town[18] |
37 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[12]Wolves |
1 - 3 |
0 - 2 |
Crystal Palace[14] |
37 |
|
11/05 23:30 |
KT |
[17]Nottingham Forest |
2 - 3 |
1 - 1 |
Chelsea[7] |
37 |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[8]Napoli |
0 - 2 |
0 - 2 |
Bologna[4] |
36 |
|
12/05 01:45 |
KT |
[2]AC Milan |
5 - 1 |
1 - 0 |
Cagliari[15] |
36 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[17]Mallorca |
1 - 0 |
1 - 0 |
Las Palmas[14] |
35 |
|
11/05 21:15 |
KT |
[9]Villarreal |
3 - 2 |
1 - 2 |
Sevilla[11] |
35 |
|
11/05 23:30 |
KT |
[19]Granada |
0 - 4 |
0 - 2 |
Real Madrid[1] |
35 |
|
12/05 02:00 |
KT |
[5]Athletic Bilbao |
2 - 2 |
0 - 1 |
Osasuna[13] |
35 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[6]Racing de Santander |
1 - 0 |
1 - 0 |
CD Mirandes[16] |
39 |
|
11/05 21:15 |
KT |
[11]Racing de Ferrol |
2 - 1 |
0 - 0 |
Alcorcon[19] |
39 |
|
11/05 21:15 |
KT |
[9]Sporting de Gijon |
5 - 2 |
2 - 1 |
Andorra[22] |
39 |
|
11/05 23:30 |
KT |
[2]Valladolid |
0 - 0 |
0 - 0 |
Espanyol[4] |
39 |
|
12/05 02:00 |
KT |
[10]Levante |
2 - 2 |
1 - 1 |
Eibar[3] |
39 |
|
|
11/05 20:30 |
KT |
[13]Monchengladbach |
1 - 1 |
1 - 1 |
Eintr Frankfurt[6] |
33 |
|
11/05 20:30 |
KT |
[17]Koln |
3 - 2 |
1 - 2 |
Union Berlin[15] |
33 |
|
11/05 20:30 |
KT |
[7]Freiburg |
1 - 1 |
1 - 1 |
Heidenheimer[10] |
33 |
|
11/05 20:30 |
KT |
[4]RB Leipzig |
1 - 1 |
0 - 1 |
Werder Bremen[11] |
33 |
|
11/05 23:30 |
KT |
[16]Mainz 05 |
3 - 0 |
3 - 0 |
Borussia Dortmund[5] |
33 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[9]Hertha Berlin |
3 - 1 |
2 - 1 |
Kaiserslautern[14] |
33 |
|
11/05 18:00 |
KT |
[13]Nurnberg |
3 - 0 |
1 - 0 |
Sv Elversberg[10] |
33 |
|
11/05 18:00 |
KT |
[11]Schalke 04 |
2 - 1 |
2 - 1 |
Hansa Rostock[17] |
33 |
|
12/05 01:30 |
KT |
[1]Holstein Kiel |
1 - 1 |
1 - 0 |
Fortuna Dusseldorf[3] |
33 |
|
|
11/05 21:30 |
KT |
[16]Portimonense |
2 - 2 |
0 - 1 |
Rio Ave[10] |
33 |
|
11/05 21:30 |
KT |
[18]Vizela |
4 - 0 |
1 - 0 |
Amadora[15] |
33 |
|
12/05 00:00 |
KT |
[13]GD Estoril-Praia |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sporting Lisbon[1] |
33 |
|
12/05 02:30 |
KT |
[5]Vitoria Guimaraes |
2 - 3 |
1 - 1 |
Sporting Braga[4] |
33 |
|
|
12/05 00:30 |
KT |
[18]CA Huracan |
3 - 1 |
1 - 0 |
Defensa Y Justicia[6] |
2st phase |
|
12/05 01:30 |
KT |
[1]Godoy Cruz |
0 - 1 |
0 - 0 |
Barracas Central[5] |
2st phase |
|
12/05 03:30 |
KT |
[12]Independiente |
1 - 3 |
1 - 1 |
Talleres Cordoba[10] |
2st phase |
|
12/05 05:45 |
KT |
[2]River Plate |
3 - 0 |
2 - 0 |
Central Cordoba Sde[24] |
2st phase |
|
|
11/05 23:15 |
KT |
[13]Sporting Charleroi |
3 - 1 |
2 - 0 |
Kortrijk[15] |
xuống hạng |
|
11/05 23:15 |
KT |
[14]AS Eupen |
2 - 0 |
0 - 0 |
Standard Wetteren[16] |
xuống hạng |
|
12/05 01:45 |
KT |
[2]Anderlecht |
2 - 1 |
1 - 0 |
Genk[6] |
championship playoff |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[9]Rubin Kazan |
3 - 1 |
2 - 0 |
FK Rostov[7] |
24 |
|
11/05 20:30 |
KT |
[5]Spartak Moscow |
1 - 0 |
1 - 0 |
Krasnodar FK[2] |
24 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[1]Zenit St.Petersburg |
0 - 1 |
0 - 0 |
CSKA Moscow[8] |
24 |
|
12/05 01:30 |
KT |
[15]Baltika |
2 - 3 |
1 - 1 |
Dynamo Moscow[3] |
24 |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
[1]Celtic |
2 - 1 |
2 - 1 |
Glasgow Rangers[2] |
vô địch |
|
11/05 21:00 |
KT |
[3]Hearts |
3 - 0 |
1 - 0 |
Dundee[8] |
vô địch |
|
11/05 21:00 |
KT |
[12]Livingston |
2 - 1 |
0 - 1 |
St Johnstone[11] |
relegation group |
|
11/05 21:00 |
KT |
[10]Ross County |
1 - 5 |
1 - 2 |
Motherwell FC[9] |
relegation group |
|
11/05 21:00 |
KT |
[5]St Mirren |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kilmarnock[4] |
vô địch |
|
|
12/05 02:00 |
KT |
[7]Flamengo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Corinthians Paulista[14] |
6 |
|
12/05 07:00 |
Hoãn |
[3]Atletico Mineiro |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gremio[11] |
6 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[2]AIK Solna |
1 - 3 |
0 - 1 |
IK Sirius FK[13] |
8 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[6]Halmstads |
1 - 3 |
0 - 3 |
Mjallby AIF[7] |
8 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[5]GAIS |
2 - 0 |
2 - 0 |
Vasteras SK FK[16] |
8 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[8]IA Akranes |
3 - 0 |
1 - 0 |
Vestri[9] |
6 |
|
12/05 00:00 |
KT |
[6]Valur |
3 - 1 |
1 - 1 |
Ka Akureyri[11] |
6 |
|
|
12/05 06:30 |
KT |
[10]Atlanta United |
2 - 3 |
1 - 2 |
Washington DC United[7] |
tháng 5 |
|
12/05 06:30 |
KT |
[8]Charlotte Eagles |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nashville Sc[12] |
tháng 5 |
|
12/05 06:30 |
KT |
[4]New York Red Bulls |
4 - 2 |
2 - 1 |
New England Revolution[15] |
tháng 5 |
|
12/05 06:30 |
KT |
[6]Philadelphia Union |
2 - 3 |
1 - 2 |
Orlando City[14] |
tháng 5 |
|
12/05 06:30 |
KT |
[11]Montreal Impact |
2 - 3 |
2 - 2 |
Inter Miami[1] |
tháng 5 |
|
12/05 06:30 |
KT |
[3]Toronto FC |
2 - 3 |
0 - 2 |
New York City Fc[9] |
tháng 5 |
|
12/05 06:45 |
KT |
[5]Columbus Crew |
1 - 2 |
0 - 0 |
Cincinnati[2] |
tháng 5 |
|
12/05 07:30 |
KT |
[13]Dallas |
2 - 1 |
1 - 0 |
Austin Aztex[6] |
tháng 5 |
|
12/05 07:30 |
KT |
[10]Sporting Kansas City |
1 - 2 |
0 - 1 |
Houston Dynamo[8] |
tháng 5 |
|
12/05 07:30 |
KT |
[9]Saint Louis City |
3 - 1 |
1 - 0 |
Chicago Fire[13] |
tháng 5 |
|
12/05 08:30 |
KT |
[5]Colorado Rapids |
2 - 3 |
2 - 2 |
San Jose Earthquakes[14] |
tháng 5 |
|
12/05 09:30 |
KT |
[3]Los Angeles Galaxy |
2 - 2 |
0 - 2 |
Real Salt Lake[1] |
tháng 5 |
|
12/05 09:30 |
KT |
[7]Los Angeles FC |
3 - 0 |
2 - 0 |
Vancouver Whitecaps FC[4] |
tháng 5 |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[3]Molde |
2 - 2 |
1 - 0 |
Rosenborg[9] |
7 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[4]Banik Ostrava |
0 - 1 |
0 - 1 |
Mlada Boleslav[5] |
championship round |
|
11/05 20:00 |
KT |
[3]Viktoria Plzen |
4 - 2 |
2 - 1 |
Synot Slovacko[6] |
championship round |
|
11/05 22:30 |
KT |
[1]Sparta Praha |
0 - 0 |
0 - 0 |
Slavia Praha[2] |
championship round |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[11]Trelleborgs FF |
2 - 2 |
1 - 2 |
Utsiktens BK[2] |
7 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[10]GIF Sundsvall |
1 - 3 |
1 - 2 |
Landskrona BoIS[1] |
7 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[15]Varbergs BoIS FC |
1 - 3 |
1 - 2 |
Orgryte[16] |
7 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[5]Haka |
2 - 0 |
1 - 0 |
SJK Seinajoki[2] |
6 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[10]AC Oulu |
1 - 1 |
1 - 1 |
Gnistan[8] |
6 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[9]Inter Turku |
0 - 1 |
0 - 1 |
HJK Helsinki[3] |
6 |
|
|
12/05 03:00 |
KT |
[18]Tucanes Amazonas |
1 - 0 |
1 - 0 |
Santos[1] |
4 |
|
12/05 03:00 |
KT |
[20]Guarani Sp |
2 - 0 |
1 - 0 |
Botafogo Sp[12] |
4 |
|
12/05 03:00 |
KT |
[5]Operario Ferroviario Pr |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ponte Preta[9] |
4 |
|
12/05 03:00 |
KT |
[2]Sport Club Recife |
4 - 1 |
1 - 0 |
Brusque[13] |
4 |
|
12/05 07:00 |
KT |
[17]Avai |
1 - 0 |
0 - 0 |
Coritiba[10] |
4 |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[JPN D1-11]Yokohama F Marinos |
2 - 1 |
0 - 1 |
Al Ain[UAE LP-3] |
|
|
|
12/05 07:00 |
KT |
[a-1]Club America |
1 - 1 |
0 - 1 |
Pachuca[a-7] |
quarterfinals(c) |
|
12/05 09:10 |
KT |
[a-3]Toluca |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chivas Guadalajara[a-6] |
quarterfinals(c) |
|
|
12/05 00:00 |
KT |
[20]Deportivo Moron |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gimnasia Ytiro[8] |
15 |
|
12/05 01:30 |
KT |
[33]Tristan Suarez |
0 - 0 |
0 - 0 |
San Martin Tucuman[5] |
15 |
|
12/05 02:00 |
KT |
[28]Chaco For Ever |
0 - 0 |
0 - 0 |
Almirante Brown[37] |
15 |
|
12/05 03:40 |
KT |
[21]Agropecuario De Carlos Casares |
0 - 1 |
0 - 0 |
San Martin San Juan[6] |
15 |
|
12/05 04:00 |
KT |
[36]Atletico Rafaela |
1 - 0 |
0 - 0 |
Defensores Unidos[24] |
15 |
|
12/05 05:00 |
KT |
[38]CA Brown Adrogue |
0 - 1 |
0 - 0 |
Aldosivi[9] |
15 |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[1]Young Boys |
0 - 1 |
0 - 1 |
Lugano[2] |
vô địch |
|
12/05 01:30 |
KT |
[12]Stade Lausanne Ouchy |
3 - 1 |
0 - 0 |
Yverdon[10] |
xuống hạng |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[9]SCU Torreense |
2 - 1 |
2 - 0 |
Feirense[16] |
33 |
|
11/05 21:30 |
KT |
[18]Vilaverdense |
2 - 1 |
0 - 1 |
Penafiel[13] |
33 |
|
|
11/05 14:30 |
KT |
[6]Incheon United FC |
1 - 2 |
1 - 0 |
Seoul[9] |
10 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[12]Daegu FC |
3 - 2 |
2 - 2 |
Gwangju Fc[8] |
10 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[4]Gangwon FC |
3 - 3 |
1 - 2 |
Daejeon Citizen[11] |
10 |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[16]Albirex Niigata Japan |
2 - 4 |
0 - 1 |
Urawa Red Diamonds[9] |
13 |
|
11/05 12:00 |
KT |
[13]Jubilo Iwata |
0 - 3 |
0 - 1 |
Sagan Tosu[19] |
13 |
|
11/05 12:00 |
KT |
[18]Kyoto Purple Sanga |
2 - 3 |
1 - 1 |
Avispa Fukuoka[12] |
13 |
|
11/05 13:00 |
KT |
[15]Kawasaki Frontale |
3 - 0 |
3 - 0 |
Consadole Sapporo[20] |
13 |
|
11/05 13:00 |
KT |
[17]Shonan Bellmare |
0 - 0 |
0 - 0 |
Machida Zelvia[1] |
13 |
|
11/05 14:00 |
KT |
[5]Cerezo Osaka |
1 - 4 |
0 - 2 |
Vissel Kobe[2] |
13 |
|
11/05 14:00 |
KT |
[7]Nagoya Grampus Eight |
0 - 1 |
0 - 0 |
Gamba Osaka[8] |
13 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[4]Tokyo |
3 - 3 |
3 - 1 |
Kashiwa Reysol[14] |
13 |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[1]Shimizu S-Pulse |
4 - 0 |
2 - 0 |
Kagoshima United[17] |
15 |
|
11/05 12:00 |
KT |
[6]Vegalta Sendai |
2 - 1 |
2 - 0 |
Thespa Kusatsu Gunma[20] |
15 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[6]Tekstilshchik Ivanovo |
1 - 0 |
1 - 0 |
Khimik Dzerzhinsk[2] |
34 |
|
11/05 18:00 |
KT |
[8]Volga Ulyanovsk |
0 - 1 |
0 - 1 |
Spartak Kostroma[10] |
34 |
|
11/05 18:00 |
KT |
[5]Veles Moscow |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[2] |
34 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[8]Torpedo Miass |
0 - 2 |
0 - 0 |
Irtysh 1946 Omsk[7] |
34 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[4]Chelyabinsk |
5 - 0 |
2 - 0 |
Chayka K Sr[6] |
34 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[3]Metallurg Lipetsk |
1 - 2 |
0 - 1 |
Rotor Volgograd[3] |
34 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[2]Rodina Moskva Ii |
3 - 0 |
3 - 0 |
Krasnodar II[1] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[9]Dinamo Briansk |
2 - 0 |
1 - 0 |
Avangard[5] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[5]FK Kaluga |
1 - 2 |
1 - 2 |
Mashuk-KMV[4] |
34 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[4]Arsenal Tula |
1 - 0 |
0 - 0 |
Neftekhimik Nizhnekamsk[6] |
34 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[4]Murom |
1 - 1 |
0 - 1 |
Novosibirsk[1] |
34 |
|
|
12/05 00:00 |
KT |
[8]PAE Atromitos |
0 - 1 |
0 - 0 |
Asteras Tripolis[7] |
relegation round |
|
12/05 00:00 |
KT |
[14]Pas Giannina |
1 - 1 |
0 - 0 |
Volos Nfc[12] |
relegation round |
|
12/05 00:00 |
KT |
[10]OFI Crete |
1 - 2 |
0 - 1 |
Panaitolikos Agrinio[11] |
relegation round |
|
12/05 00:00 |
KT |
[9]Panserraikos |
2 - 0 |
0 - 0 |
Kifisia[13] |
relegation round |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[7]Hapoel Katamon Jerusalem |
3 - 0 |
0 - 0 |
Beitar Jerusalem[12] |
34 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[11]Hapoel Tel Aviv |
0 - 2 |
0 - 0 |
Ashdod MS[13] |
34 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[8]Maccabi Petah Tikva FC |
4 - 1 |
4 - 1 |
Hapoel Petah Tikva[14] |
34 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[9]Maccabi Netanya |
1 - 2 |
1 - 1 |
Hapoel Hadera[10] |
34 |
|
12/05 00:30 |
KT |
[2]Maccabi Haifa |
0 - 1 |
0 - 1 |
Maccabi Tel Aviv[1] |
34 |
|
|
11/05 20:45 |
KT |
[6]Baderan Tehran |
1 - 0 |
1 - 0 |
Malavan[5] |
27 |
|
11/05 21:20 |
KT |
[10]Mes Rafsanjan |
1 - 1 |
0 - 1 |
Sepahan[3] |
27 |
|
11/05 21:50 |
KT |
[11]Havadar SC |
0 - 2 |
0 - 1 |
Persepolis[2] |
27 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[8]Aluminium Arak |
1 - 1 |
0 - 1 |
Sanat-Naft[16] |
27 |
|
11/05 22:20 |
KT |
[4]Teraktor-Sazi |
2 - 0 |
2 - 0 |
Gol Gohar[7] |
27 |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[6]Anorthosis Famagusta FC |
0 - 4 |
0 - 2 |
Aris Limassol[2] |
vô địch |
|
11/05 23:00 |
KT |
[1]APOEL Nicosia |
1 - 1 |
1 - 1 |
AEK Larnaca[3] |
vô địch |
|
11/05 23:00 |
KT |
[4]AEP Paphos |
1 - 1 |
0 - 1 |
Omonia Nicosia FC[5] |
vô địch |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[9]Young Lions |
1 - 2 |
1 - 2 |
DPMM FC[7] |
1 |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[1]Pusamania Borneo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Madura United[4] |
34 |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[8]Vorskla Poltava |
2 - 2 |
2 - 0 |
Mynai[16] |
28 |
|
11/05 19:30 |
KT |
[13]Obolon Kiev |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rukh Vynnyky[5] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[1]Shakhtar Donetsk |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dynamo Kyiv[2] |
28 |
|
|
12/05 00:00 |
KT |
[1]Steaua Bucuresti |
0 - 1 |
0 - 0 |
CFR Cluj[3] |
vô địch |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[12]Austria Lustenau |
1 - 0 |
1 - 0 |
Blau Weiss Linz[10] |
xuống hạng |
|
11/05 22:00 |
KT |
[7]Austria Wien |
0 - 4 |
0 - 1 |
Wolfsberger AC[8] |
xuống hạng |
|
11/05 22:00 |
KT |
[11]WSG Wattens |
0 - 1 |
0 - 1 |
Rheindorf Altach[9] |
xuống hạng |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[6]Ratchaburi FC |
1 - 2 |
0 - 0 |
Muang Thong United[5] |
27 |
|
11/05 18:30 |
KT |
[7]Chiangrai United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nakhon Pathom FC[8] |
27 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[13]Sukhothai |
2 - 0 |
1 - 0 |
BEC Tero Sasana[16] |
27 |
|
|
11/05 20:30 |
KT |
[6]MTK Hungaria FC |
1 - 3 |
1 - 3 |
Videoton Puskas Akademia[4] |
32 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[7]Zalaegerszegi TE |
1 - 1 |
1 - 1 |
Paksi SE[2] |
32 |
|
12/05 00:30 |
KT |
[8]Diosgyor |
2 - 0 |
0 - 0 |
Ferencvarosi TC[1] |
32 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[5]Gornik Zabrze |
1 - 1 |
0 - 0 |
Stal Mielec[9] |
32 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[1]Jagiellonia Bialystok |
3 - 0 |
2 - 0 |
Korona Kielce[16] |
32 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[7]Rakow Czestochowa |
2 - 1 |
2 - 0 |
Pogon Szczecin[4] |
32 |
|
|
11/05 16:30 |
KT |
[9]PDRM |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kedah[7] |
1 |
|
11/05 19:15 |
KT |
[5]Pahang |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kelantan United[13] |
1 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[6]Terengganu |
3 - 1 |
1 - 0 |
Perak[2] |
1 |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[6]NK Varteks |
3 - 1 |
2 - 1 |
NK Rijeka[2] |
34 |
|
12/05 00:30 |
KT |
[1]Dinamo Zagreb |
1 - 0 |
0 - 0 |
ZNK Osijek[4] |
34 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[16]El Mokawloon |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ittihad Alexandria[5] |
22 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[2]EL Masry |
0 - 1 |
0 - 0 |
Pyramids[1] |
22 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[14]Baladiyet El Mahallah |
1 - 2 |
0 - 0 |
Al Ahly[7] |
22 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[9]Arda |
2 - 1 |
0 - 1 |
Botev Plovdiv[6] |
32 |
|
11/05 23:30 |
KT |
[1]Ludogorets Razgrad |
3 - 1 |
1 - 1 |
CSKA Sofia[2] |
32 |
|
|
11/05 20:30 |
KT |
[7]Sport Podbrezova |
2 - 1 |
1 - 0 |
Slovan Bratislava[1] |
championship round |
|
11/05 22:30 |
KT |
[8]MFK Ruzomberok |
1 - 1 |
1 - 0 |
MSK Zilina[2] |
championship round |
|
11/05 22:59 |
KT |
[6]Trencin |
2 - 0 |
1 - 0 |
Dukla Banska Bystrica[5] |
relegation round |
|
11/05 22:59 |
KT |
[11]Zemplin Michalovce |
3 - 0 |
2 - 0 |
Zlate Moravce[12] |
relegation round |
|
11/05 22:59 |
KT |
[9]Mfk Skalica |
1 - 0 |
1 - 0 |
MFK Kosice[10] |
relegation round |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[8]Rogaska |
1 - 4 |
0 - 4 |
NK Aluminij[10] |
35 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[6]Domzale |
1 - 1 |
1 - 1 |
Nk Radomlje[9] |
35 |
|
12/05 01:15 |
KT |
[3]NK Maribor |
2 - 1 |
1 - 0 |
NK Olimpija Ljubljana[2] |
35 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[9]Arsenal Dzyarzhynsk |
1 - 0 |
1 - 0 |
Slutsksakhar Slutsk[10] |
8 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[15]Shakhter Soligorsk |
1 - 3 |
1 - 1 |
BATE Borisov[11] |
8 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[3]Dinamo Brest |
1 - 1 |
1 - 0 |
Gomel[6] |
8 |
|
|
11/05 18:20 |
KT |
[5]Newtown |
0 - 5 |
0 - 3 |
Penybont[8] |
europa conf qualifications s.final |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[10]Turan Turkistan |
2 - 3 |
1 - 1 |
Zhetysu Taldykorgan[6] |
8 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[9]FK Atyrau |
0 - 0 |
0 - 0 |
Aksu[14] |
8 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[9]Polokwane City |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sekhukhune United[4] |
29 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[13]Moroka Swallows |
2 - 0 |
1 - 0 |
Stellenbosch[2] |
29 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[1]Mamelodi Sundowns |
1 - 0 |
0 - 0 |
Real Kings[14] |
29 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[3]Orlando Pirates |
0 - 1 |
0 - 1 |
Richards Bay[15] |
29 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[8]NK Siroki Brijeg |
0 - 1 |
0 - 1 |
FK Velez Mostar[3] |
31 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[6]Tianjin Teda |
0 - 0 |
0 - 0 |
ShenHua SVA FC[1] |
11 |
|
11/05 18:35 |
KT |
[9]Wuhan Three Towns |
1 - 2 |
0 - 1 |
Shandong Taishan[5] |
11 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[3]Beijing Guoan |
3 - 2 |
0 - 2 |
Meizhou Hakka[13] |
11 |
|
|
11/05 16:00 |
KT |
[9]Đồng Tháp |
2 - 2 |
1 - 1 |
Huế[6] |
7 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[1]Đà Nẵng |
3 - 0 |
1 - 0 |
Đồng Tâm Long An[3] |
7 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[8]Đồng Nai |
0 - 1 |
0 - 1 |
Phù Đổng Ninh Bình[7] |
7 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[10]Hòa Bình |
1 - 0 |
1 - 0 |
Bà Rịa Vũng Tàu[5] |
7 |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
[4]Flora Tallinn |
0 - 1 |
0 - 0 |
Parnu Linnameeskond[8] |
10 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[6]Kuressaare |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tartu JK Tammeka[5] |
10 |
|
|
11/05 22:59 |
KT |
[2]Thun |
3 - 0 |
1 - 0 |
Schaffhausen[9] |
34 |
|
11/05 22:59 |
KT |
[4]Neuchatel Xamax |
1 - 1 |
1 - 0 |
Vaduz[3] |
34 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[2]Sonderjyske |
1 - 0 |
0 - 0 |
Aalborg BK[1] |
promotion round |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[5]Csf Baliti |
2 - 2 |
2 - 0 |
Dacia Buiucani[6] |
championship round |
|
11/05 22:00 |
KT |
[3]Milsami |
1 - 1 |
0 - 0 |
Cs Petrocub[2] |
championship round |
|
12/05 00:00 |
KT |
[4]Zimbru Chisinau |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sheriff[1] |
championship round |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[3]Santa Coloma |
0 - 1 |
0 - 1 |
Atletic Escaldes[4] |
26 |
|
12/05 01:30 |
KT |
[2]Inter Club Escaldes |
1 - 1 |
1 - 0 |
UE Santa Coloma[1] |
26 |
|
|
12/05 06:00 |
KT |
[a-10]Puntarenas |
1 - 1 |
0 - 1 |
Cartagines Deportiva SA[a-9] |
clausura |
|
|
12/05 02:00 |
KT |
[a-3]San Antonio Bulo Bulo |
3 - 2 |
0 - 1 |
Club Guabira[a-11] |
11 |
|
12/05 04:30 |
KT |
[a-14]Always Ready |
1 - 0 |
1 - 0 |
Blooming[a-7] |
11 |
|
12/05 07:00 |
KT |
[a-2]The Strongest |
2 - 1 |
1 - 1 |
Nacional Potosi[a-5] |
11 |
|
|
12/05 04:00 |
KT |
[a-4]Csyd Mixco |
0 - 0 |
0 - 0 |
CSD Municipal[a-1] |
clausura |
|
|
12/05 08:00 |
KT |
[a-2]Luis Angel Firpo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Isidro Metapan[a-7] |
clausura |
|
12/05 08:30 |
KT |
[a-1]Alianza |
2 - 0 |
1 - 0 |
Once Municipal[a-8] |
clausura |
|
|
12/05 04:30 |
KT |
[a-1]Marathon |
1 - 0 |
1 - 0 |
Genesis[a-5] |
clausura |
|
12/05 08:00 |
KT |
[a-2]CD Motagua |
3 - 4 |
2 - 1 |
CD Olimpia[a-3] |
clausura |
|
|
11/05 14:30 |
KT |
[3]Busan I'Park |
2 - 3 |
0 - 1 |
Chungnam Asan[9] |
11 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[12]Ansan Greeners |
0 - 3 |
0 - 0 |
Seoul E Land[5] |
11 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[2]Suwon Samsung Bluewings |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cheonan City[13] |
11 |
|
|
12/05 01:00 |
KT |
[a-11]Imbabura Sc |
4 - 2 |
1 - 1 |
Libertad Asuncion[a-16] |
11 |
|
12/05 03:30 |
KT |
[a-8]Macara |
0 - 0 |
0 - 0 |
Mushuc Runa[a-14] |
11 |
|
12/05 06:00 |
KT |
[a-3]Liga Dep. Universitaria Quito |
2 - 2 |
1 - 0 |
Club Sport Emelec[a-5] |
11 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[8]Dainava Alytus |
1 - 0 |
0 - 0 |
Transinvest Vilnius[10] |
10 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[7]Suduva |
0 - 1 |
0 - 0 |
Dziugas Telsiai[2] |
10 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[5]Banga Gargzdai |
2 - 0 |
0 - 0 |
Baltija Panevezys[9] |
10 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[7]Metta/LU Riga |
3 - 0 |
3 - 0 |
Jelgava[8] |
12 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[9]Grobina |
2 - 2 |
1 - 2 |
Fk Auda Riga[6] |
12 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[14]Chrobry Glogow |
1 - 1 |
1 - 0 |
Resovia Rzeszow[16] |
32 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[6]Wisla Krakow |
3 - 4 |
2 - 2 |
Lechia Gdansk[1] |
32 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[11]Stal Rzeszow |
4 - 2 |
2 - 1 |
LKS Nieciecza[13] |
32 |
|
|
12/05 05:15 |
KT |
[a-1]Atletico Bucaramanga |
0 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Junior Barranquilla[a-7] |
16 |
|
12/05 07:30 |
KT |
[a-6]Millonarios |
1 - 0 |
1 - 0 |
Deportivo Pereira[a-4] |
16 |
|
|
11/05 19:30 |
KT |
[4]Floridsdorfer AC Wien |
1 - 1 |
1 - 1 |
Dornbirn[14] |
27 |
|
11/05 19:30 |
KT |
[1]Grazer AK |
1 - 1 |
0 - 1 |
SV Horn[8] |
27 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[W-10]Dynamo St |
0 - 2 |
0 - 2 |
Spartak Moscow II[W-2] |
|
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[5]Arsenal U21 |
2 - 3 |
1 - 1 |
Chelsea U21[4] |
13 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[6]Reading U21 |
3 - 1 |
2 - 1 |
Nottingham Forest U21[14] |
13 |
|
|
11/05 16:00 |
KT |
[7]Kryvbas U21 |
4 - 2 |
2 - 0 |
Polissya Zhytomyr U21[4] |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[15]Chernomorets Odessa U21 |
5 - 0 |
4 - 0 |
Metalist 1925 Kharkiv U21[12] |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[6]Pfc Oleksandria U21 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dnipro 1 U21[3] |
|
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[SCO L1-2]Hamilton FC |
3 - 2 |
2 - 1 |
Alloa Athletic[SCO L1-3] |
relegation playoff |
|
11/05 21:00 |
KT |
[9]Inverness C.T. |
1 - 0 |
0 - 0 |
Montrose[SCO L1-4] |
relegation playoff |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[SCO L2-2]Peterhead |
1 - 5 |
0 - 2 |
Spartans[SCO L2-3] |
36 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[9]Stirling Albion |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dumbarton[SCO L2-4] |
36 |
|
|
11/05 14:00 |
KT |
[1]Gold Coast Knights |
4 - 1 |
3 - 0 |
Redlands United FC[12] |
9 |
|
11/05 14:00 |
KT |
[6]Peninsula Power |
0 - 0 |
0 - 0 |
Moreton Bay United[4] |
9 |
|
11/05 15:15 |
KT |
[2]Brisbane Wolves |
0 - 7 |
0 - 2 |
Queensland Lions SC[3] |
9 |
|
|
11/05 12:30 |
KT |
[3]Adelaide Comets FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Croydon Kings[7] |
10 |
|
11/05 12:30 |
KT |
[5]Adelaide Raiders SC |
2 - 3 |
2 - 2 |
Modbury Jets[1] |
10 |
|
11/05 12:30 |
KT |
[4]Campbelltown City SC |
2 - 2 |
0 - 1 |
Para Hills Knights[8] |
10 |
|
11/05 14:30 |
KT |
[9]White City Woodville |
2 - 2 |
1 - 1 |
Adelaide United Fc Youth[6] |
10 |
|
|
11/05 19:30 |
KT |
[2]Sioni Bolnisi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Aragvi Dusheti[6] |
11 |
|
11/05 19:30 |
KT |
[7]WIT Georgia Tbilisi |
3 - 0 |
1 - 0 |
Lokomotiv Tbilisi[8] |
11 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[3]Dinamo Tbilisi II |
4 - 1 |
1 - 1 |
Kolkheti Khobi[10] |
11 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[9]Spaeri |
1 - 2 |
0 - 0 |
Gareji Sagarejo[5] |
11 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[4]Shturmi |
1 - 1 |
0 - 1 |
Metalurgi Rustavi[1] |
11 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[13]Metallurg Bekobod |
0 - 0 |
0 - 0 |
Qizilqum Zarafshon[7] |
9 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[11]Olympic Fk Tashkent |
1 - 2 |
0 - 0 |
Pakhtakor Tashkent[9] |
9 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[S-8]Rosengard |
2 - 1 |
2 - 0 |
Ljungskile SK[S-11] |
|
|
|
12/05 03:00 |
KT |
[a-12]Barranquilla |
4 - 0 |
2 - 0 |
Atletico Clube Purtugal[a-16] |
14 |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[U-6]Krylya Sovetov Samara B |
1 - 1 |
1 - 0 |
Dinamo Barnaul[U-9] |
5 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[U-14]Lada Togliatti |
1 - 0 |
0 - 0 |
Akron Togliatti B[U-11] |
5 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[U-10]Nosta Novotroitsk |
0 - 1 |
0 - 0 |
Rubin Kazan B[U-4] |
5 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[U-7]Orenburg 2 |
0 - 2 |
0 - 1 |
Uralets Nizhny Tagil[U-12] |
5 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[U-13]Volna Nizhegorodskaya |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ural 2[U-5] |
5 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[a-8]Sportivo Dock Sud |
1 - 2 |
1 - 1 |
Deportivo Armenio[a-5] |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[a-4]Club Atletico Colegiales |
1 - 0 |
1 - 0 |
Argentino de Quilmes[a-3] |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[a-20]Sportivo Italiano |
1 - 1 |
0 - 0 |
Argentino De Merlo[a-17] |
|
|
|
12/05 00:00 |
KT |
[3]Dinamo Batumi |
1 - 1 |
0 - 1 |
Telavi[7] |
13 |
|
|
12/05 03:00 |
KT |
[a-6]Metropolitanos |
2 - 1 |
2 - 1 |
Deportivo La Guaira[a-8] |
16 |
|
12/05 07:00 |
KT |
[a-1]Universidad Central Venezuela |
4 - 0 |
3 - 0 |
Inter de Barinas[a-3] |
16 |
|
|
12/05 06:30 |
KT |
[USL CH-7]Tampa Bay Rowdies |
0 - 1 |
0 - 0 |
Birmingham Legion[USL CH-11] |
4 |
|
90 phút [4-4], 120 phút [6-4], Tampa Bay Rowdies thắng |
|
11/05 20:00 |
KT |
[8]Araz Nakhchivan |
0 - 1 |
0 - 0 |
Turan Tovuz[6] |
33 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[2]Zira |
0 - 1 |
0 - 1 |
Qarabag[1] |
33 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[S-4]Forte Taganrog |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Astrakhan[S-2] |
|
|
11/05 20:30 |
KT |
[S-11]FK Angusht Nazran |
1 - 2 |
0 - 1 |
Sevastopol PFK[S-6] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[S-15]Druzhba Maykop |
3 - 0 |
1 - 0 |
FK Biolog[S-7] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[S-1]Rubin Yalta |
0 - 2 |
0 - 2 |
Dynamo Stavropol[S-14] |
|
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[3]Avondale Heights |
5 - 1 |
2 - 1 |
Port Melbourne Sharks[6] |
13 |
|
11/05 12:00 |
KT |
[12]Manningham United Blues |
4 - 5 |
0 - 1 |
Altona Magic[10] |
13 |
|
11/05 12:00 |
KT |
[14]Moreland City |
4 - 0 |
4 - 0 |
Dandenong Thunder[11] |
13 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[4]Hume City |
0 - 2 |
0 - 1 |
Oakleigh Cannons[5] |
13 |
|
|
12/05 04:00 |
KT |
[a-11]Sportivo Trinidense |
0 - 1 |
0 - 1 |
Nacional Asuncion[a-12] |
apertura |
|
12/05 06:30 |
KT |
[a-4]Sportivo Luqueno |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sportivo Ameliano[a-6] |
apertura |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[1-5]Cd Guijuelo |
0 - 0 |
0 - 0 |
UD Logrones[2-3] |
|
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[15]Adanaspor |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bandirmaspor[7] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[9]Boluspor |
2 - 1 |
0 - 0 |
Corum Belediyespor[5] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[10]Erzurum BB |
0 - 4 |
0 - 3 |
Eyupspor[1] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[2]Goztepe |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bodrumspor[4] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[6]Kocaelispor |
0 - 2 |
0 - 0 |
Sakaryaspor[3] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[16]Surfaspor |
2 - 0 |
1 - 0 |
Manisa Bb Spor[11] |
34 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[14]Tuzlaspor Kulubu |
1 - 1 |
0 - 1 |
Genclerbirligi[8] |
34 |
|
|
11/05 14:30 |
KT |
[16]Jiangxi Beidamen |
0 - 3 |
0 - 1 |
Dalian Zhixing[2] |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
[8]Nanjing Fengfan |
1 - 2 |
1 - 0 |
Chongqing Tonglianglong[3] |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
[9]Suzhou Dongwu |
2 - 2 |
1 - 0 |
Guangxi Baoyun[4] |
|
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[16]Slavia Kromeriz |
1 - 1 |
0 - 1 |
Chrudim[5] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[9]Lisen |
1 - 1 |
0 - 0 |
Brno[8] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[11]Pribram |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vysocina Jihlava[13] |
28 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[N-6]Stockholm Internazionale |
3 - 0 |
2 - 0 |
Fbk Karlstad[N-8] |
|
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[14]Aalesund FK |
0 - 2 |
0 - 1 |
Valerenga[7] |
7 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[15]Asane Fotball |
1 - 0 |
0 - 0 |
Start Kristiansand[16] |
7 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[6]Bryne |
1 - 0 |
1 - 0 |
Mjondalen[11] |
7 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[3]Kongsvinger |
1 - 1 |
0 - 1 |
Raufoss[9] |
7 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[8]Lyn Oslo |
3 - 1 |
2 - 0 |
Levanger[4] |
7 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[10]Moss |
3 - 3 |
0 - 1 |
Stabaek[1] |
7 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[12]Ranheim IL |
1 - 3 |
1 - 0 |
Egersunds IK[2] |
7 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[5]Sogndal |
5 - 1 |
4 - 0 |
Sandnes Ulf[13] |
7 |
|
|
11/05 16:00 |
KT |
[A-10]Khust City |
2 - 4 |
2 - 2 |
Chernihiv[B-10] |
|
|
11/05 16:30 |
KT |
[A-9]Metalist Kharkiv |
1 - 2 |
0 - 0 |
Hirnyk Sport[B-7] |
|
|
11/05 17:30 |
KT |
[A-7]Podillya Khmelnytskyi |
3 - 0 |
1 - 0 |
Dinaz Vyshgorod[B-9] |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[B-5]Sc Poltava |
2 - 3 |
2 - 2 |
Nyva Buzova[A-4] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-3]Yarud Mariupol |
1 - 2 |
0 - 1 |
Karpaty Lviv[A-1] |
|
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[9]Us Biskra |
0 - 0 |
0 - 0 |
Mc Oran[14] |
25 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[7]Js Kabylie |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cs Constantine[3] |
25 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[12]Usm Khenchela |
1 - 1 |
1 - 1 |
Mc Alger[1] |
25 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[13]Nc Magra |
1 - 0 |
0 - 0 |
Js Saoura[8] |
25 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[5]Paradou Ac |
2 - 3 |
0 - 3 |
Aso Chlef[11] |
25 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[3]Cr Belouizdad |
1 - 0 |
0 - 0 |
Es Ben Aknoun[15] |
25 |
|
|
11/05 16:00 |
KT |
[16]Frydek-mistek u19 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dukla Praha U19[7] |
|
|
11/05 16:00 |
KT |
[3]Slavia Praha u19 |
4 - 3 |
3 - 1 |
Mlada Boleslav U19[14] |
|
|
11/05 16:00 |
KT |
[8]Synot Slovacko U19 |
3 - 0 |
1 - 0 |
Pardubice U19[10] |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[2]Brno U19 |
3 - 2 |
2 - 0 |
Slovan Liberec U19[13] |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[6]Banik Ostrava u19 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Vysocina Jihlava U19[12] |
|
|
11/05 17:30 |
KT |
[1]Sparta Praha U19 |
2 - 3 |
2 - 1 |
Sk Sigma Olomouc u19[9] |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
[15]Mfk Karvina U19 |
0 - 2 |
0 - 2 |
Ceske Budejovice u19[5] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[4]Viktoria Plzen U19 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Zlin U19[11] |
|
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[15]Nikarm |
0 - 3 |
0 - 1 |
Andranik[6] |
27 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[12]Pyunik B |
0 - 0 |
0 - 0 |
Banants B[5] |
27 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[6]Bulawayo Chiefs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chicken Inn[4] |
10 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[12]Green Fuel |
1 - 0 |
1 - 0 |
Zpc Kariba[11] |
10 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[3]Simba Bhora |
2 - 1 |
0 - 1 |
Ngezi Platinum Stars[10] |
10 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[15]Yadah |
0 - 1 |
0 - 0 |
Caps United Fc[8] |
10 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[N-1]PAE Levadiakos |
1 - 2 |
0 - 2 |
Larisa[N-2] |
|
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[3]Nfa Aisciai Kaunas |
2 - 1 |
1 - 1 |
Garliava[13] |
9 |
|
11/05 18:00 |
KT |
[6]Nevezis |
1 - 1 |
0 - 0 |
Minija[11] |
9 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[14]Atmosfera Mazeikiai |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kauno Zalgiris Ii[7] |
9 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[1]Trakai Riteriai |
3 - 0 |
0 - 0 |
Ekranas Panevezys[9] |
9 |
|
|
11/05 16:30 |
KT |
[4]Viimsi Mrjk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tallinna Levadia 2[3] |
10 |
|
11/05 16:30 |
KT |
[10]Paide Linnameeskond B |
3 - 0 |
1 - 0 |
Tabasalu Charma[9] |
10 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[6]Tallinn |
3 - 2 |
2 - 0 |
Jk Tallinna Kalev Iii[8] |
10 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[2]Jk Welco Elekter |
0 - 2 |
0 - 1 |
Harju Jk Laagri[1] |
10 |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[15]Pecs |
1 - 0 |
1 - 0 |
Soroksar[8] |
32 |
|
|
11/05 22:30 |
KT |
[16]Fuzinar |
1 - 2 |
1 - 1 |
Tabor Sezana[15] |
29 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[11]Jadran Dekani |
2 - 0 |
0 - 0 |
Nafta[1] |
29 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[7]Bistrica |
4 - 1 |
2 - 1 |
Brinje Grosuplje[4] |
29 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[4]Kf Gardabaer |
0 - 1 |
0 - 1 |
Haukar[1] |
2 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[5]Austfjaroa |
2 - 2 |
2 - 0 |
Vikingur Olafsvik[2] |
2 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[9]Throttur Vogur |
1 - 1 |
0 - 1 |
Hottur Huginn[12] |
2 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[11]Volsungur Husavik |
0 - 1 |
0 - 0 |
UMF Selfoss[6] |
2 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[3]Kfr Aegir |
3 - 1 |
1 - 0 |
Kf Fjallabyggdar[8] |
2 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[7]Kormakur |
1 - 3 |
1 - 2 |
Reynir Sandgerdi[10] |
2 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[3]Tre Penne |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sp Cosmos[4] |
31 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Sp Cosmos thắng |
11/05 22:30 |
KT |
[5]SS Murata |
0 - 1 |
0 - 1 |
SP La Fiorita[2] |
31 |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[11]Pocheon Fc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Paju Citizen Fc[8] |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[2]Siheung City |
0 - 2 |
0 - 0 |
Gangneung[7] |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[10]Chuncheon Citizen |
3 - 2 |
2 - 0 |
Gyeongju KHNP[1] |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[6]Ulsan Citizen |
0 - 4 |
0 - 0 |
Changwon City[5] |
|
|
|
12/05 01:45 |
KT |
[4]Milton Keynes Dons |
1 - 5 |
1 - 2 |
Crawley Town[7] |
playoff |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[14]North Geelong Warriors |
0 - 3 |
0 - 2 |
Melbourne Heart Youth[12] |
13 |
|
11/05 12:00 |
KT |
[11]Eastern Lions Sc |
1 - 1 |
0 - 0 |
Werribee City Sc[13] |
13 |
|
|
11/05 15:15 |
KT |
[M-7]Fotbal Trinec |
5 - 2 |
1 - 1 |
Hranice Kunz[M-15] |
|
|
11/05 15:15 |
KT |
[A-14]Fk Loko Vltavin |
4 - 0 |
3 - 0 |
Karlovy Vary Dvory[A-15] |
|
|
11/05 15:30 |
KT |
[A-5]Ceske Budejovice B |
1 - 3 |
1 - 2 |
Prestice[A-11] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-3]Usti nad Labem |
0 - 3 |
0 - 3 |
Sokol Zapy[B-2] |
|
|
11/05 21:30 |
KT |
[M-9]Frydek-mistek |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tj Start Brno[M-12] |
|
|
11/05 21:30 |
KT |
[M-16]Uhersky Brod |
2 - 2 |
0 - 2 |
SC Znojmo[M-5] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[B-12]Sokol Zivanice |
1 - 2 |
0 - 2 |
Slovan Velvary[B-1] |
|
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[14]Fk Smiltene Bjss |
2 - 4 |
0 - 2 |
Valmieras Fk Ii[4] |
6 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[10]Marupe |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Ventspils[9] |
6 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[12]Ogre United |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tukums 2000 Ii[7] |
6 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[8]Riga Fc Ii |
2 - 1 |
1 - 1 |
Leevon[3] |
6 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[4]Chiangmai Fc |
2 - 2 |
1 - 1 |
Nakhon Si United[5] |
35 |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[4]Kf Arsimi |
2 - 2 |
1 - 0 |
Osogovo[13] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[1]Besa Doberdoll |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bashkimi[9] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[6]Skopje |
1 - 2 |
1 - 1 |
Belasica Strumica[8] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[16]Karaorman |
0 - 3 |
0 - 1 |
Kamenica Sasa[15] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[10]Kozuv |
0 - 0 |
0 - 0 |
Detonit Plachkovica[3] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[2]Pelister Bitola |
1 - 0 |
0 - 0 |
Pobeda Prilep[12] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[14]FK Teteks Tetovo |
2 - 1 |
0 - 0 |
Ohrid 2004[5] |
28 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[7]Vardar Negotino |
2 - 1 |
0 - 1 |
Novaci[11] |
28 |
|
|
11/05 11:00 |
KT |
[10]Nữ Ehime Fc |
2 - 0 |
0 - 0 |
Nữ As Harima Albion[11] |
|
|
11/05 11:00 |
KT |
[7]Nữ Speranza Osaka |
1 - 2 |
0 - 1 |
Nữ Iga Kunoichi[9] |
|
|
11/05 11:00 |
KT |
[4]Nữ Nippon Sport Science University |
1 - 5 |
0 - 3 |
Nữ Shizuoka Sangyo University[8] |
|
|
|
11/05 11:00 |
KT |
[10]Diavorosso Hiroshima Womens |
0 - 1 |
0 - 1 |
Veertien Mie Womens[9] |
|
|
11/05 11:00 |
KT |
[11]Nữ Fukuoka An |
0 - 2 |
0 - 0 |
Seisa Osa Rheia Womens[4] |
|
|
11/05 11:00 |
KT |
[6]Diosa Izumo Womens |
1 - 0 |
1 - 0 |
Nữ Kibi International University[7] |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[2]Nữ Jfa Academy Fukushima |
2 - 1 |
1 - 1 |
Yamato Sylphid Womens[5] |
|
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[15]Arminia Bielefeld |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hallescher[17] |
37 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[10]Dortmund AM |
1 - 2 |
0 - 2 |
Ssv Ulm 1846[1] |
37 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[11]Ingolstadt 04 |
6 - 1 |
3 - 1 |
VfB Lubeck[19] |
37 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[13]Viktoria Koln |
1 - 1 |
1 - 1 |
SSV Jahn Regensburg[3] |
37 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[7]SpVgg Unterhaching |
1 - 2 |
0 - 2 |
Dynamo Dresden[5] |
37 |
|
11/05 21:30 |
KT |
[16]SV Waldhof Mannheim |
4 - 2 |
4 - 0 |
SV Sandhausen[8] |
37 |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[5]Nữ Sg Essen Schonebeck |
2 - 1 |
2 - 0 |
Koln Womens[10] |
21 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[12]Nữ Fcr 2001 Duisburg |
1 - 3 |
0 - 2 |
Nữ Bayer Leverkusen[6] |
|
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[1]Egnatia Rrogozhine |
0 - 3 |
0 - 2 |
KF Tirana[6] |
36 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[8]KF Laci |
2 - 0 |
1 - 0 |
KS Perparimi Kukesi[10] |
36 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[2]Partizani Tirana |
4 - 0 |
4 - 0 |
Kf Erzeni Shijak[9] |
36 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[7]Teuta Durres |
1 - 0 |
0 - 0 |
KS Dinamo Tirana[4] |
36 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[3]Vllaznia Shkoder |
1 - 5 |
1 - 2 |
Skenderbeu Korca[5] |
36 |
|
|
11/05 20:30 |
KT |
France Womens U17 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Nữ Anh U17 |
|
|
11/05 20:30 |
KT |
Nữ Nauy U17 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Nữ Thụy Điển U17 |
|
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[21]Crewe Alexandra U21 |
1 - 5 |
0 - 2 |
Charlton Athletic U21[17] |
|
|
|
11/05 21:00 |
Hoãn |
[16]Doma United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Lobi Stars[5] |
33 |
|
11/05 22:00 |
Hoãn |
[8]Bendel Insurance |
0 - 0 |
0 - 0 |
Katsina United[7] |
33 |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[1]Al Hilal |
4 - 1 |
4 - 1 |
Al Hazm[18] |
31 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[13]Al-Raed |
1 - 1 |
0 - 1 |
Al Tai[17] |
31 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[6]Al Shabab Ksa |
1 - 2 |
1 - 1 |
Al Ahli Jeddah[3] |
31 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[4]Chojniczanka Chojnice |
1 - 4 |
0 - 1 |
Polonia Bytom[9] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[10]Zaglebie Lubin B |
2 - 2 |
0 - 0 |
Wisla Pulawy[12] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[5]Hutnik Krakow |
3 - 0 |
1 - 0 |
Lech Poznan B[14] |
|
|
11/05 21:15 |
KT |
[3]Kp Calisia Kalisz |
0 - 2 |
0 - 1 |
Kotwica Kolobrzeg[2] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[18]Sandecja |
0 - 0 |
0 - 0 |
Olimpia Elblag[13] |
|
|
|
11/05 16:30 |
KT |
[13]Korona Kielce U19 |
6 - 4 |
0 - 0 |
Warta Poznan Youth[3] |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[2]Lech Poznan Youth |
3 - 1 |
2 - 1 |
Widzew Lodz Youth[15] |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[8]Polonia Warszawa Youth |
3 - 1 |
0 - 0 |
Pogon Szczecin Youth[9] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[11]Odra Opole Youth |
3 - 1 |
0 - 0 |
Sandecja Youth[16] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[10]Cracovia Krakow Youth |
4 - 3 |
0 - 0 |
Gornik Zabrze Youth[5] |
|
|
|
12/05 03:00 |
KT |
[a-16]Sport Boys Association |
1 - 1 |
1 - 0 |
Comerciantes Unidos[a-8] |
apertura |
|
12/05 03:30 |
KT |
[a-6]Cusco FC |
3 - 0 |
1 - 0 |
Carlos A Mannucci[a-17] |
apertura |
|
12/05 06:30 |
KT |
[a-9]Sport Huancayo |
0 - 2 |
0 - 0 |
Alianza Lima[a-4] |
apertura |
|
12/05 09:00 |
KT |
[a-13]Univ. Cesar Vallejo |
1 - 1 |
1 - 1 |
Los Chankas[a-10] |
apertura |
|
|
11/05 16:00 |
KT |
[P1-9]Cagliari Youth |
2 - 1 |
1 - 0 |
Genoa U19[P1-8] |
33 |
|
11/05 18:00 |
KT |
[P1-4]Lazio U19 |
4 - 3 |
2 - 1 |
Inter Milan U19[P1-1] |
33 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[P1-3]Atalanta U19 |
1 - 2 |
1 - 0 |
Verona U19[P1-10] |
33 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[P1-17]Sampdoria U19 |
1 - 2 |
0 - 1 |
Empoli U19[P1-12] |
33 |
|
|
11/05 13:30 |
KT |
[WAUS D1-4]Fremantle City |
1 - 4 |
1 - 1 |
Sorrento |
|
|
11/05 13:30 |
KT |
Gwelup Croatia Sc |
0 - 3 |
0 - 3 |
Perth Redstar[WAUS D1-6] |
|
|
11/05 13:30 |
KT |
Mandurah City |
1 - 5 |
0 - 4 |
Olympic Kingsway Sc[WAUS D1-3] |
|
|
11/05 13:30 |
KT |
Ashfield Sc |
1 - 1 |
1 - 0 |
Inglewood United[WAUS D1-12] |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [6-5], Ashfield Sc thắng |
11/05 14:00 |
KT |
[WAUS D1-7]Stirling Lions |
1 - 0 |
1 - 0 |
Balcatta[WAUS D1-11] |
|
|
11/05 14:00 |
KT |
Wanneroo City |
2 - 7 |
1 - 3 |
Perth SC[WAUS D1-10] |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[WAUS D1-5]Bayswater City |
1 - 2 |
1 - 0 |
Western Knights[WAUS D1-2] |
|
|
|
11/05 22:15 |
KT |
[ENG Conf-6]Gateshead |
1 - 1 |
1 - 0 |
Solihull Moors[ENG Conf-5] |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [5-4], Gateshead thắng |
|
11/05 23:05 |
KT |
[2]Al-Arabi Club |
1 - 0 |
1 - 0 |
Al Salmiyah[5] |
24 |
|
12/05 01:20 |
KT |
[1]Al Kuwait SC |
5 - 1 |
3 - 1 |
Al-Nasar[4] |
24 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[4]Al Ansar Lib |
2 - 0 |
1 - 0 |
Al-Safa[5] |
relegation round |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[W-14]Asm Oran |
4 - 1 |
3 - 0 |
Om Medea[W-15] |
|
|
11/05 21:00 |
Hoãn |
[W-4]Gc Mascara |
0 - 0 |
0 - 0 |
Esm Kolea[W-7] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[W-9]Mcb Oued Sly |
2 - 1 |
1 - 1 |
Skaf Khemis Melina[W-6] |
|
|
11/05 21:00 |
Hoãn |
[W-11]Rc Arba |
1 - 0 |
0 - 0 |
Jsm Tiaret[W-8] |
|
|
11/05 21:00 |
Hoãn |
[W-2]Rc Kouba |
0 - 0 |
0 - 0 |
Es Mostaganem[W-1] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[W-10]Sc Mecheria |
1 - 0 |
0 - 0 |
Crb Temouchent[W-5] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[W-12]Wa Boufarik |
0 - 0 |
0 - 0 |
Na Hussein Dey[W-13] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[W-3]Wa Mostaganem |
9 - 0 |
4 - 0 |
Js Ghir Abadla[W-16] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-14]Usm Annaba |
4 - 0 |
1 - 0 |
Irb Ouargla[E-7] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-3]Ca Batna |
1 - 1 |
1 - 0 |
As Khroub[E-8] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-15]Es Sour El Ghozlane |
0 - 1 |
0 - 0 |
Usm El Harrach[E-12] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-13]Hb Chelghoum Laid |
1 - 0 |
0 - 0 |
As Ain Mlila[E-11] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-5]Js Bordj Menaiel |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ib Khemis El Khechna[E-6] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-4]Mo Constantine |
2 - 1 |
1 - 1 |
Mc El Eulma[E-16] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-1]Olympique Akbou |
1 - 0 |
0 - 0 |
Teleghma[E-9] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[E-10]Oued Magrane |
2 - 2 |
0 - 0 |
Msp Batna[E-2] |
|
|
|
11/05 23:30 |
KT |
[12]Huachipato |
2 - 2 |
1 - 1 |
Union Espanola[6] |
12 |
|
12/05 04:30 |
KT |
[5]Univ Catolica |
3 - 2 |
3 - 1 |
O Higgins[10] |
12 |
|
12/05 07:00 |
KT |
[8]Everton CD |
3 - 3 |
2 - 2 |
Cobresal[14] |
12 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[5]Hang Sai |
1 - 2 |
0 - 0 |
Cheng Fung[3] |
10 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[6]Lun Lok |
1 - 8 |
1 - 3 |
Benfica De Macau[2] |
10 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[8]Bravos Do Maquis |
0 - 0 |
0 - 0 |
Santa Rita[12] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[14]Sporting Cabinda |
2 - 1 |
1 - 0 |
Cd Lunda Sul[3] |
|
|
11/05 21:30 |
KT |
[9]Interclube Luanda |
1 - 0 |
0 - 0 |
Recreativo Libolo[15] |
|
|
11/05 22:00 |
Hoãn |
[4]Kabuscorp Do Palanca |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sagrada Esperanca[2] |
|
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[18]Bdin Vidin |
0 - 1 |
0 - 0 |
Spartak Pleven[10] |
32 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[14]Chernomorets 1919 Burgas |
1 - 2 |
0 - 1 |
Cska 1948 Sofia Ii[12] |
32 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[17]Maritsa 1921 |
0 - 2 |
0 - 1 |
Chernomorets Balchik[16] |
32 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[1]Spartak Varna |
2 - 1 |
1 - 1 |
Litex Lovech[8] |
32 |
|
|
12/05 04:00 |
KT |
[4]Detroit City |
1 - 1 |
1 - 0 |
Phoenix Rising Arizona U[11] |
tháng 5 |
|
12/05 06:00 |
KT |
[16]Hartford Athletic |
0 - 2 |
0 - 1 |
Colorado Springs Switchbacks[22] |
tháng 5 |
|
12/05 06:30 |
KT |
[3]Louisville City |
3 - 0 |
1 - 0 |
Orange County Fc[6] |
tháng 5 |
|
12/05 06:30 |
KT |
[19]Rhode Island |
2 - 2 |
2 - 1 |
Sacramento Republic Fc[2] |
tháng 5 |
|
12/05 07:30 |
KT |
[15]Tulsa Roughneck |
2 - 2 |
2 - 0 |
Pittsburgh Riverhounds[10] |
tháng 5 |
|
12/05 07:30 |
KT |
[9]San Antonio |
1 - 1 |
1 - 0 |
Las Vegas Lights[17] |
tháng 5 |
|
12/05 08:00 |
KT |
[5]New Mexico United |
2 - 1 |
1 - 0 |
Oakland Roots[20] |
tháng 5 |
|
12/05 09:00 |
KT |
[7]Monterey Bay |
2 - 2 |
1 - 0 |
Memphis 901[14] |
tháng 5 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[7]Pastoreo |
1 - 3 |
1 - 2 |
Encarnacion[4] |
6 |
|
11/05 21:00 |
KT |
[1]Deportivo Recoleta |
4 - 2 |
1 - 2 |
Sportivo San Lorenzo[2] |
6 |
|
|
12/05 02:00 |
KT |
[4]Cd Magallanes |
2 - 2 |
2 - 0 |
Deportes Limache[2] |
12 |
|
12/05 07:00 |
KT |
[11]San Marcos De Arica |
0 - 0 |
0 - 0 |
Santiago Wanderers[12] |
12 |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[5]Niva Dolbizno |
3 - 3 |
1 - 2 |
Bumprom Gomel[10] |
6 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[2]Volna Pinsk |
0 - 4 |
0 - 2 |
Belshina Babruisk[4] |
6 |
|
11/05 22:00 |
KT |
[9]Ostrovets |
0 - 2 |
0 - 1 |
Lida[6] |
6 |
|
|
11/05 15:00 |
KT |
[15]Csc Dumbravita |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ceahlaul Piatra Neamt[7] |
26 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[11]Metaloglobus |
1 - 1 |
0 - 0 |
Scm Argesul Pitesti[14] |
26 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[18]Unirea Dej |
1 - 0 |
1 - 0 |
Alexandria[19] |
26 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[9]Chindia Targoviste |
3 - 0 |
3 - 0 |
Css Slatina[13] |
26 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[20]Progresul Spartac |
3 - 1 |
1 - 0 |
Tunari[17] |
26 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[8]Csa Steaua Bucureti |
2 - 0 |
1 - 0 |
Concordia Chiajna[12] |
26 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[6]Csikszereda Miercurea |
0 - 1 |
0 - 0 |
Gloria Buzau[4] |
26 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[5]CS Mioveni |
3 - 1 |
1 - 0 |
Corvinul Hunedoara[3] |
26 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[2]Unirea 2004 Slobozia |
0 - 0 |
0 - 0 |
Viitorul Selimbar[1] |
26 |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
[10]Brothers Union |
1 - 1 |
0 - 1 |
Fortis Limited[6] |
6 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[5]Abahani Chittagong |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sheikh Jamal[7] |
6 |
|
11/05 17:00 |
KT |
[2]Mohammedan Dhaka |
1 - 2 |
0 - 1 |
Bashundhara Kings[1] |
6 |
|
|
11/05 12:30 |
KT |
[6]Cumberland United |
2 - 0 |
0 - 0 |
Adelaide Victory[12] |
10 |
|
11/05 12:30 |
KT |
[10]Western Strikers SC |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sturt Lions[9] |
10 |
|
11/05 13:30 |
KT |
[7]Salisbury United |
2 - 2 |
0 - 1 |
Playford City Patriots[2] |
10 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[11]West Adelaide |
3 - 2 |
1 - 0 |
Adelaide Vipers[8] |
10 |
|
11/05 16:30 |
KT |
[5]Adelaide Cobras |
2 - 3 |
1 - 2 |
Adelaide Blue Eagles[1] |
10 |
|
|
11/05 14:00 |
Hoãn |
[16]Central Coast Mariners Fc Am |
0 - 0 |
0 - 0 |
St George Saints[10] |
14 |
|
11/05 14:30 |
KT |
[13]Spirit |
1 - 0 |
0 - 0 |
Wollongong Wolves[8] |
14 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[12]Hills Brumbies |
1 - 2 |
0 - 0 |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers[3] |
14 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[1]Western Sydney Wanderers Am |
3 - 2 |
2 - 1 |
Sydney Olympic[9] |
14 |
|
11/05 16:15 |
KT |
[7]St George City |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sutherland Sharks[14] |
14 |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[7]Canberra Olympic |
1 - 4 |
0 - 2 |
Canberra[6] |
6 |
|
11/05 12:15 |
KT |
[8]Yoogali Sc |
0 - 4 |
0 - 2 |
Cooma Tigers[4] |
6 |
|
11/05 14:45 |
KT |
[3]Monaro Panthers |
1 - 1 |
0 - 1 |
Tuggeranong United[5] |
6 |
|
|
11/05 11:30 |
KT |
[5]Edgeworth Eagles |
0 - 0 |
0 - 0 |
Maitland[8] |
8 |
|
11/05 11:30 |
KT |
[1]Lambton Jarvis |
7 - 0 |
2 - 0 |
Adamstown Rosebuds[12] |
8 |
|
11/05 13:00 |
Hoãn |
[11]Lake Macquarie |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hamilton Olympic[7] |
8 |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[C-1]Juve Stabia |
1 - 4 |
0 - 3 |
Mantova[A-1] |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[A-4]Triestina |
1 - 1 |
0 - 0 |
Giana[A-8] |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[B-4]Perugia |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rimini[B-10] |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[C-5]Us Casertana 1908 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Audace Cerignola[C-7] |
|
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Audace Cerignola thắng |
12/05 01:30 |
KT |
[C-3]Taranto Sport |
0 - 0 |
0 - 0 |
Picerno[C-6] |
|
|
12/05 01:30 |
KT |
[A-5]Atalanta U23 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Legnago Salus[A-6] |
|
|
12/05 02:00 |
KT |
[B-6]Pescara |
1 - 3 |
0 - 1 |
Juventus U23[B-7] |
|
|
|
11/05 10:45 |
KT |
Wellington Olympic |
3 - 0 |
1 - 0 |
Miramar Rangers |
|
|
12/05 08:00 |
KT |
Napier City Rovers |
2 - 1 |
1 - 0 |
Petone |
|
|
|
11/05 12:30 |
KT |
Hamilton Wanderers Sc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Birkenhead United |
|
|
|
12/05 03:00 |
KT |
Ec Passo Fundo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Uniao Frederiquense Rs |
|
|
12/05 03:00 |
KT |
Gloria Rs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Esportivo Rs |
|
|
|
12/05 03:00 |
Hoãn |
[16]Caxias Rs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Confianca Se[11] |
|
|
12/05 03:00 |
KT |
[7]Tombense |
1 - 0 |
0 - 0 |
Sampaio Correa[14] |
|
|
12/05 03:00 |
KT |
[5]Ypiranga Rs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Figueirense (SC)[3] |
|
|
12/05 05:30 |
KT |
[15]ABC RN |
0 - 2 |
0 - 1 |
Londrina (PR)[13] |
|
|
12/05 05:30 |
KT |
[17]Ferroviario Ce |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sao Jose Poa Rs[18] |
|
|
|
12/05 06:30 |
KT |
[1]Orlando Pride Womens |
1 - 0 |
1 - 0 |
Bay Fc Womens[12] |
|
|
|
11/05 22:00 |
KT |
Al Jazeera Matroh |
1 - 1 |
0 - 0 |
U.M. Escobedo |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
AE Prat |
3 - 0 |
1 - 0 |
Vilafranca |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
UE Olot |
3 - 0 |
1 - 0 |
Cf Montanesa |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
Ca Cirbonero |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ucd Burlades |
|
|
11/05 23:45 |
KT |
CA Monzon |
2 - 0 |
0 - 0 |
Cd Binefar |
|
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[N-1]Hannover 96 Am |
5 - 0 |
1 - 0 |
Eimsbutteler Tv[N-16] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-7]Greuther Furth 2 |
1 - 2 |
0 - 0 |
Bayern Munich II[B-6] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-5]TSV Aubstadt |
1 - 0 |
0 - 0 |
Viktoria Aschaffenburg[B-13] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-9]Augsburg 2 |
3 - 0 |
2 - 0 |
Eintr. Bamberg[B-15] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-3]Fv Illertissen |
1 - 2 |
1 - 0 |
Tsv Buchbach[B-18] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-16]Sv Schalding Heining |
0 - 3 |
0 - 1 |
Wurzburger Kickers[B-1] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-14]Spvgg Ansbach |
3 - 1 |
1 - 1 |
Schweinfurt[B-11] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[W-3]Bocholter Vv |
1 - 0 |
0 - 0 |
Wuppertaler Sv[W-2] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[W-9]Duren |
4 - 1 |
3 - 1 |
TSV Alemannia Aachen[W-1] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[S-15]VfR Aalen |
1 - 1 |
0 - 1 |
Astoria Walldorf[S-14] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[S-9]Ksv Hessen Kassel |
1 - 0 |
1 - 0 |
TuS Koblenz[S-18] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[S-10]Mainz Am |
3 - 0 |
2 - 0 |
Kickers Offenbach[S-8] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[S-17]Tsv Schott Mainz |
7 - 0 |
3 - 0 |
Tsg Balingen[S-16] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[S-13]Tsv Steinbach Haiger |
1 - 2 |
0 - 1 |
08 Homburg[S-6] |
|
|
|
11/05 11:30 |
KT |
[3]Devonport City Striker |
1 - 1 |
0 - 1 |
Glenorchy Knights[1] |
7 |
|
11/05 13:30 |
KT |
[7]Riverside Olympic |
1 - 2 |
1 - 2 |
Hobart Zebras[6] |
7 |
|
11/05 13:45 |
KT |
[5]Launceston City |
1 - 2 |
1 - 2 |
South Hobart[2] |
7 |
|
11/05 13:45 |
KT |
[4]Kingborough Lions |
5 - 0 |
0 - 0 |
Launceston United |
7 |
|
|
11/05 14:00 |
KT |
Parramatta Eagles |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bankstown United |
|
|
|
11/05 12:00 |
KT |
Beaumaris |
1 - 0 |
0 - 0 |
Goulburn Valley Suns |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
Nunawading City |
3 - 5 |
2 - 5 |
Moreland Zebras |
|
|
11/05 13:30 |
KT |
North Sunshine Eagles |
2 - 0 |
1 - 0 |
Boroondara |
|
|
|
11/05 18:00 |
KT |
Tennis Borussia Berlin |
0 - 4 |
0 - 2 |
Lichtenberg 47 |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
Mtv Eintracht Celle |
3 - 2 |
2 - 1 |
BSV Rehden |
|
|
|
11/05 23:30 |
KT |
Deportes Rengo |
1 - 1 |
1 - 0 |
Osorno |
|
|
12/05 02:00 |
KT |
Deportes Linares |
1 - 0 |
1 - 0 |
Fernandez Vial |
|
|
12/05 05:00 |
KT |
Deportes Concepcion |
4 - 0 |
1 - 0 |
Lautaro De Buin |
|
|
|
11/05 10:00 |
KT |
Woden Weston |
2 - 1 |
1 - 0 |
Canberra White Eagles |
|
|
11/05 11:15 |
KT |
Wagga City Wanderers |
4 - 1 |
2 - 0 |
Brindabella Blues |
|
|
11/05 12:00 |
KT |
Queanbeyan City |
1 - 2 |
0 - 0 |
Anu |
|
|
|
11/05 15:00 |
KT |
[12]Mitchelton |
1 - 1 |
0 - 1 |
Southside Eagles[7] |
9 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[10]Ipswich City |
2 - 1 |
0 - 1 |
Broadbeach United[4] |
9 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[2]Brisbane Strikers |
3 - 1 |
2 - 1 |
Caboolture[5] |
9 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[8]Moreton City Ii |
1 - 5 |
0 - 3 |
Logan Lightning[9] |
9 |
|
|
11/05 14:15 |
KT |
[11]Western Spirit |
1 - 3 |
0 - 2 |
Redcliffe Pcyc[9] |
9 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[6]Mount Gravatt |
4 - 0 |
4 - 0 |
Brisbane Knights[1] |
9 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[3]Newmarket Sfc |
5 - 0 |
3 - 0 |
University of Queensland[2] |
9 |
|
11/05 15:00 |
KT |
[10]North Brisbane |
1 - 3 |
1 - 1 |
Virginia United[7] |
9 |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[A-8]Andrezieux |
1 - 3 |
0 - 2 |
Grace As[A-5] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[A-9]Frejus Saint-Raphael |
4 - 1 |
0 - 1 |
Chamalieres[A-11] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[A-6]Hyeres |
1 - 1 |
0 - 1 |
Cannes AS[A-4] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[A-3]Jura Sud Foot |
3 - 1 |
2 - 0 |
Bourgoin Jallieu[A-13] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[A-10]Evian Thonon Gaillard |
1 - 1 |
0 - 0 |
Aubagne[A-1] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[A-7]Toulon |
1 - 1 |
0 - 1 |
Le Puy Foot 43 Auvergne[A-2] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[B-6]Bergerac |
1 - 1 |
1 - 1 |
Avoine[B-12] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[B-1]La Roche-sur-Yon |
5 - 1 |
1 - 1 |
Trelissac[B-13] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[B-9]Les Herbiers |
2 - 2 |
2 - 0 |
Libourne St.Seurin[B-3] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[B-2]Paris 13 Atletico |
3 - 0 |
0 - 0 |
Blois F.41[B-4] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[B-11]Romorantin |
3 - 1 |
0 - 1 |
Angouleme Cfc[B-5] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[B-7]St Pryve St Hilaire |
0 - 1 |
0 - 0 |
Bourges[B-8] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[C-8]Aubervilliers |
2 - 0 |
1 - 0 |
Granville[C-3] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[C-2]Chambly |
1 - 1 |
1 - 0 |
Beauvais[C-7] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[C-4]Saint Malo |
3 - 0 |
2 - 0 |
US Boulogne[C-1] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[C-5]Stade Briochin |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chateaubriant[C-9] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[C-12]Af Virois |
2 - 3 |
1 - 1 |
Bastia CA[C-13] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[D-6]Biesheim |
0 - 1 |
0 - 0 |
Creteil[D-5] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[D-7]Feignies |
1 - 0 |
0 - 0 |
Besancon[D-13] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[D-2]Fleury Merogis US |
1 - 1 |
0 - 0 |
Macon[D-8] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[D-11]Haguenau |
2 - 2 |
0 - 0 |
Bobigny Ac[D-4] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[D-14]Saint Quentin |
1 - 1 |
1 - 0 |
As Furiani Agliani[D-3] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[D-10]ES Wasquehal |
2 - 1 |
0 - 1 |
Colmar[D-9] |
|
|
|
11/05 23:00 |
KT |
Cagnes Le Cros |
1 - 3 |
1 - 0 |
Cannet Rocheville |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
Colomiers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Anglet Genets |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
Oissel |
3 - 1 |
1 - 0 |
Oles Mureaux |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
Chatou |
1 - 0 |
1 - 0 |
Caen Ptt |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
Plabennec |
4 - 2 |
3 - 1 |
Fougere |
|
|
|
11/05 17:00 |
KT |
Benfica U19 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Porto U19 |
|
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[14]Cerro Montevideo |
2 - 0 |
2 - 0 |
Danubio FC[8] |
12 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[15]Miramar Misiones |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ca River Plate[10] |
12 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[7]Racing Club Montevideo |
0 - 1 |
0 - 0 |
Deportivo Maldonado[12] |
12 |
|
12/05 04:00 |
KT |
[1]CA Penarol |
1 - 0 |
0 - 0 |
Wanderers FC[11] |
12 |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
Albion Fc Uru |
1 - 0 |
0 - 0 |
La Luz |
|
|
12/05 06:00 |
KT |
Colon Fc Uru |
2 - 2 |
1 - 1 |
Ia Sud America |
|
|
|
11/05 19:30 |
KT |
[5]Gelders Veenendaalse VV |
2 - 3 |
2 - 2 |
Spakenburg[1] |
31 |
|
11/05 19:30 |
KT |
[11]Koninklijke Hfc |
1 - 1 |
1 - 0 |
HHC Hardenberg[10] |
31 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[6]AFC Amsterdam |
3 - 0 |
0 - 0 |
Acv Assen[9] |
31 |
|
11/05 20:00 |
KT |
[13]Rijnsburgse Boys |
1 - 1 |
0 - 0 |
Lisse[18] |
31 |
|
11/05 20:30 |
KT |
[8]Jong Sparta Rotterdam |
2 - 2 |
0 - 2 |
Quick Boys[3] |
31 |
|
11/05 20:30 |
KT |
[4]VV Katwijk |
2 - 1 |
1 - 1 |
Excelsior Maassluis[16] |
31 |
|
11/05 23:00 |
KT |
[2]de Treffers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Noordwijk[14] |
31 |
|
|
12/05 01:00 |
KT |
[15]Antwerp B |
1 - 0 |
1 - 0 |
Hoogstraten VV[5] |
33 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[6]Gent B |
2 - 2 |
2 - 1 |
Royal Cappellen[18] |
33 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[7]KSK Heist |
1 - 0 |
0 - 0 |
Union Royale Namur[14] |
33 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[3]Royal Knokke |
0 - 0 |
0 - 0 |
Charleroi B[4] |
33 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[8]Thes Sport Tessenderlo |
2 - 1 |
1 - 1 |
Lokeren Temse[2] |
33 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[12]Kvk Tienen |
0 - 4 |
0 - 0 |
Dessel Sport[13] |
33 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[17]Urs Lixhe Lanaye |
0 - 1 |
0 - 1 |
La Louviere[1] |
33 |
|
12/05 01:00 |
KT |
[11]Excelsior Virton |
1 - 1 |
1 - 0 |
Leuven B[16] |
33 |
|
|
11/05 23:15 |
KT |
Pps Old Stars |
0 - 6 |
0 - 3 |
Tups |
|
|
|
11/05 18:00 |
KT |
[A-10]Sotra Sk |
1 - 2 |
1 - 0 |
Lysekloster[A-7] |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
[B-5]Tromsdalen UIL |
4 - 0 |
1 - 0 |
Gjovik Ff[B-11] |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[B-9]Ullensaker/Kisa IL |
1 - 2 |
0 - 0 |
Follo[B-10] |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[B-7]Eidsvold TF |
3 - 1 |
2 - 1 |
Strindheim IL[B-1] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[A-6]Arendal |
2 - 1 |
0 - 1 |
Kvik Halden[A-14] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[A-3]Eik Tonsberg |
3 - 2 |
1 - 0 |
Jerv[A-2] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[A-13]Notodden FK |
0 - 1 |
0 - 1 |
Floy Flekkeroy Il[A-12] |
|
|
|
11/05 17:00 |
KT |
Fredrikstad 2 |
3 - 1 |
0 - 1 |
Skjervoy |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
Forde IL |
2 - 0 |
1 - 0 |
Djerv 1919 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
Innstrandens |
0 - 3 |
0 - 0 |
Harstad |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Brodd |
4 - 0 |
3 - 0 |
Vigor |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Pors Grenland |
5 - 0 |
3 - 0 |
Mandalskameratene |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Askoy |
2 - 1 |
2 - 0 |
Froya |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Bjarg |
1 - 1 |
0 - 1 |
Sandvikens IF |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Nordstrand |
8 - 0 |
5 - 0 |
Assiden |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Lillestrom B |
4 - 1 |
3 - 0 |
Rodde |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Gjelleraasen Il |
2 - 2 |
2 - 1 |
Skjetten |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
Frigg FK |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ullern |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
Surnadal |
1 - 1 |
1 - 1 |
Nardo |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
Verdal |
1 - 4 |
0 - 2 |
Melhus |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
Ready |
5 - 0 |
2 - 0 |
Funnefoss/vormsund |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
Elverum |
2 - 0 |
0 - 0 |
Fyllingsdalen |
|
|
11/05 20:30 |
KT |
Spjelkavik |
0 - 0 |
0 - 0 |
Skedsmo |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
Sola |
2 - 2 |
0 - 1 |
Fram Larvik |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
Ardal |
2 - 4 |
1 - 1 |
Os Turn Fotball |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
Asker |
2 - 2 |
2 - 2 |
Oppsal |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
IF Floya |
4 - 0 |
1 - 0 |
Sprint-Jeloy |
|
|
|
11/05 18:45 |
KT |
[A-11]Fa 2000 |
4 - 2 |
2 - 1 |
Thisted[A-12] |
11 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[A-3]Aarhus Fremad |
1 - 0 |
1 - 0 |
AB Kobenhavn[A-6] |
11 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[A-4]Middelfart |
2 - 0 |
1 - 0 |
Nykobing Falster[A-5] |
11 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[A-7]Fremad Amager |
2 - 1 |
0 - 0 |
Brabrand IF[A-10] |
11 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[A-8]Skive IK |
4 - 0 |
1 - 0 |
HIK[A-9] |
11 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
Frederikssund Ik |
1 - 2 |
1 - 2 |
Bronshoj |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
Greve |
4 - 5 |
4 - 2 |
B 1908 |
|
|
11/05 18:00 |
KT |
Tarup Paarup If |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ringkobing |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
Kfum Roskilde |
2 - 2 |
0 - 1 |
Vb 1968 |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
Kjellerup IF |
2 - 1 |
1 - 1 |
B 1909 Odense |
|
|
11/05 18:30 |
KT |
Viby |
1 - 1 |
0 - 1 |
Marienlyst |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Ab Tarnby |
1 - 1 |
0 - 0 |
Slagelse Bi |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Skjold |
1 - 1 |
1 - 1 |
Allerod |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Fjordager IF |
1 - 3 |
0 - 1 |
Varde IF |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Hedensted BK |
1 - 0 |
0 - 0 |
Vinder Vatanspor Vri |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Herlev IF |
3 - 1 |
2 - 1 |
Ledoje Smorum Fodbold |
|
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[W-11]Kufstein |
1 - 2 |
0 - 2 |
Svg Reichenau[W-5] |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[W-8]Sv Wals Grunau |
1 - 1 |
0 - 0 |
Dornbirner SV[W-15] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[W-1]SV Austria Salzburg |
4 - 2 |
1 - 0 |
Rheindorf Altach B[W-4] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[W-2]Vfb Hohenems |
3 - 1 |
1 - 1 |
Tsv St Johann[W-12] |
|
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[1-9]Meyrin |
2 - 1 |
1 - 0 |
Sion U21[1-4] |
|
|
11/05 20:00 |
KT |
[1-13]Portalban/gletterens |
0 - 4 |
0 - 0 |
Vevey Sports 05[1-4] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[3-7]USV Eschen Mauren |
3 - 2 |
1 - 0 |
Uzwil[3-11] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[3-2]Tuggen |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sv Hongg[3-10] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[3-1]Yf Juventus Zurich |
2 - 2 |
1 - 1 |
Freienbach[3-13] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[3-4]Asc Kreuzlingen |
2 - 1 |
0 - 0 |
Linth 04[3-9] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[PR-16]Bulle |
1 - 2 |
1 - 2 |
Paradiso[PR-5] |
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[PR-11]Bruhl Sg |
3 - 2 |
0 - 1 |
Breitenrain[PR-12] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[1-5]Yverdon Ii |
4 - 0 |
2 - 0 |
La Sarraz Eclepens[1-14] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[1-6]Echallens |
3 - 3 |
1 - 2 |
La Chaux De Fonds[1-11] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[1-1]Grand Saconnex |
3 - 1 |
2 - 1 |
Pully Football[1-15] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[2-6]Sv Muttenz |
3 - 0 |
2 - 0 |
Rotkreuz[2-2] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[3-14]Taverne |
1 - 1 |
1 - 0 |
Kosova Zurich[3-12] |
|
|
11/05 22:30 |
KT |
[1-7]Chenois |
5 - 2 |
0 - 1 |
Monthey[1-12] |
|
|
11/05 22:30 |
KT |
[PR-6]Sc Kriens |
0 - 2 |
0 - 1 |
Biel-bienne[PR-3] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[2-7]Courtetelle |
0 - 3 |
0 - 1 |
Solothurn[2-5] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[2-16]Muri |
1 - 2 |
1 - 2 |
Koniz[2-10] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[2-15]Emmenbrucke |
0 - 2 |
0 - 1 |
Bassecourt[2-13] |
|
|
|
11/05 15:15 |
KT |
Aritma Praha |
4 - 0 |
3 - 0 |
Rokycany |
|
|
11/05 15:15 |
KT |
Zdirec Nad Doubravou |
0 - 0 |
0 - 0 |
Breclav |
|
|
11/05 15:15 |
KT |
Petrin Plzen |
3 - 0 |
1 - 0 |
Horovicko |
|
|
11/05 15:15 |
KT |
Spolana Neratovice |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cesky Brod |
|
|
11/05 15:15 |
KT |
Kladno |
3 - 0 |
1 - 0 |
Tachov |
|
|
|
11/05 21:00 |
KT |
Vaengir Jupiters |
3 - 6 |
0 - 5 |
Arbaer |
|
|
11/05 23:30 |
KT |
Kfk Kopavogur |
3 - 0 |
1 - 0 |
Magni |
|
|
12/05 00:00 |
KT |
Kv Vesturbaeja |
3 - 4 |
1 - 3 |
Sindri |
|
|
|
11/05 19:30 |
KT |
[11]Bijelo Brdo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Orijent Rijeka[10] |
30 |
|
11/05 19:50 |
KT |
[3]Hnk Vukovar 91 |
3 - 1 |
0 - 0 |
Dubrava Tim Kabel[9] |
30 |
|
11/05 22:30 |
KT |
[6]Dugopolje |
1 - 2 |
1 - 0 |
Cibalia[7] |
30 |
|
|
11/05 16:30 |
KT |
[10]Viljandi Jk Tulevik |
1 - 3 |
0 - 1 |
Johvi Lokomotiv[9] |
|
|
11/05 16:30 |
KT |
[6]Nomme Jk Kalju Ii |
0 - 1 |
0 - 0 |
Tallinna Jk Legion[8] |
|
|
11/05 16:30 |
KT |
[7]Parnu Jk |
2 - 2 |
1 - 0 |
Tartu Kalev[4] |
|
|
|
11/05 16:00 |
KT |
Bidco United |
2 - 2 |
1 - 1 |
Kakamega Homeboyz |
|
|
11/05 17:00 |
KT |
Nzoia United |
1 - 1 |
1 - 1 |
Kcb Sc |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Bandari |
0 - 0 |
0 - 0 |
Posta Rangers |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
Kariobangi Sharks |
5 - 2 |
3 - 1 |
Sofapaka |
|
|
|
12/05 03:00 |
KT |
[3]Tauro FC |
4 - 1 |
2 - 0 |
CA Independente[6] |
|
|
|
12/05 01:00 |
KT |
[7]Hfx Wanderers |
1 - 1 |
0 - 0 |
Cavalry[5] |
tháng 5 |
|
12/05 04:00 |
KT |
[2]Pacific |
0 - 0 |
0 - 0 |
Forge[3] |
tháng 5 |
|
|
11/05 19:00 |
KT |
[3]Altyn Asyr |
2 - 2 |
0 - 1 |
Ahal[2] |
14 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[1]Arkadag |
7 - 1 |
2 - 1 |
HTTU Asgabat[5] |
14 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[4]Merw |
1 - 0 |
0 - 0 |
Energetik Mary[9] |
14 |
|
11/05 19:00 |
KT |
[6]Sagadam |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kopetdag Asgabat[8] |
14 |
|
|
11/05 21:05 |
KT |
[17]Al Rams |
0 - 0 |
0 - 0 |
Masfut[14] |
31 |
|
11/05 21:05 |
KT |
[1]Al Oruba Uae |
3 - 1 |
3 - 0 |
Al-Dhafra[5] |
31 |
|
11/05 21:05 |
KT |
[2]Dabba Al-Fujairah |
1 - 1 |
1 - 1 |
Masafi[9] |
31 |
|
11/05 21:05 |
KT |
[15]Gulf United |
3 - 3 |
2 - 1 |
Gulf Heroes[13] |
31 |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[MAR D1-11]HUSA Hassania Agadir |
2 - 4 |
1 - 3 |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[MAR D1-2] |
|
|
12/05 02:00 |
KT |
[MAR D1-8]Maghrib Association Tetouan |
2 - 3 |
1 - 1 |
Maghreb Fez[MAR D1-10] |
|
|
90 phút [2-2], 120 phút [2-4], Maghreb Fez thắng |
|
12/05 03:00 |
KT |
Union Huaral |
0 - 3 |
0 - 0 |
Deportivo Llacuaba |
|
|
|
11/05 21:00 |
KT |
[A-13]Sd Tarazona |
3 - 1 |
2 - 0 |
Sabadell[A-16] |
|
|
11/05 22:00 |
KT |
[A-10]CD Lugo |
3 - 1 |
1 - 0 |
Ue Cornella[A-18] |
|
|
11/05 23:00 |
KT |
[A-4]Gimnastic Tarragona |
2 - 1 |
1 - 1 |
SD Logrones[A-20] |
|
|
12/05 00:00 |
KT |
[B-15]UD Merida |
3 - 0 |
2 - 0 |
Cf Intercity[B-13] |
|
|
12/05 00:00 |
KT |
[B-6]Recreativo Huelva |
3 - 0 |
0 - 0 |
Algeciras[B-11] |
|
|
12/05 00:00 |
KT |
[A-3]Celta Vigo B |
3 - 0 |
3 - 0 |
Rayo Majadahonda[A-19] |
|
|
12/05 01:00 |
KT |
[A-14]Fuenlabrada |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cd Arenteiro[A-8] |
|
|
12/05 01:00 |
KT |
[B-2]Cordoba C.F. |
3 - 0 |
2 - 0 |
Athletic Sanluqueno[B-14] |
|
|
|
11/05 12:00 |
KT |
[2]Bulls Academy |
7 - 1 |
2 - 1 |
Mt Druitt Town Rangers[1] |
13 |
|
11/05 13:30 |
KT |
[3]Hakoah Sydney |
2 - 1 |
0 - 0 |
Northern Tiger[5] |
13 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[12]Macarthur Rams |
1 - 2 |
0 - 1 |
Inter Lions[6] |
13 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[11]Bonnyrigg White Eagles |
0 - 0 |
0 - 0 |
University Nsw[9] |
13 |
|
11/05 16:00 |
Hoãn |
[10]Sd Raiders |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rydalmere Lions[13] |
13 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[14]Dulwich Hill Sc |
0 - 2 |
0 - 0 |
Canterbury Bankstown[7] |
13 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[4]Bankstown City Lions |
2 - 1 |
0 - 0 |
Blacktown Spartans[8] |
13 |
|
11/05 16:00 |
KT |
[15]Dunbar Rovers |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nepean Football Club[16] |
13 |
|